ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนาย ที  (ลุยกรุง)  02

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 27, 2016, 09:09:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

เป็นร้านที่น่าทำงานด้วยมากๆครับ

ultrasonic

yopern

beeriero

สงสัยว่าจะเล่นทั้งร้านเลยมั้ยนั้น

Pong Sak

เพื่อนร่วมงานก้อ/ม่เว้นนะครับ

Dom Bangkok

เรียบร้อยไปหนึ่ง เดี๋ยวคงตามมาเรื่อยๆ

nujane_dude

นายทีจะเทครัว ทั้งที่ทำงานแล้วมหาลัยอีกสาวๆเยอะมาก

pm2015

รีบมาอ่านตอน2 ต่อเลย สนุกมากครับ

I'AUAN

นายทีไปไหนเจอแต่สาวอุปถัม งานนี้สนุกกันยาวๆ

apinya_30

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

เรื่องเริ่มสนุกแล้ว มีหอยมาให้กินถึงที่เลย

MAC

โอ้ยน้องทีที่บ้านนอกสาวๆก็หลายคนมาเมืองกรุงก็เจออีกหลายคนจะรับไหวไหน ::Glad::

chairat04

ไหนว่าไม่กินหอย หอยชามใหญ่ ขอบคุณครับ

aum691

ใครจะโดนเป็นคนแรกเนี้ยสาวเยอะขนาดนี้

aek01

ที่ทำงานใหม่ คนใหม่ คนเก่าอย่าลืมนะ รอส้มอยุ่