ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนจัดเพื่อนแฟน S1

เริ่มโดย พัดลม, เมษายน 27, 2016, 11:34:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

วางแผนจัดเพื่อนแฟน S1
แก้ไขเพิ่มการแปล emo icon สำหรับคนที่ไม่ถนัดการแปลความหมาย

เรื่องมันก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ แค่ แฟนผมชื่อนก นัดเพื่อนๆไปเที่ยวทะเลกัน
ไอ้เราจะไปขัดใจแฟนได้ไงล่ะครับ ก็ต้องตามใจเค้าไปนะสิ
ขืนไม่ตามใจ หนีไปเที่ยวกันเองจะทำไงล่ะครับ
เศร้า เหงา เกาหำเล่นเลยนะสิ  ::Shower:: ::Cold:: #อาบน้ำ#ขัดจรวจ#หนาว   

ถามว่ามีใครไปบ้างล่ะ

ก็มีนังอ้อม กับ อีทราย //อือ สาย x กับ สาย หวิว
//นัง กะ อี เพื่อนกันทำไมเรียกไม่เหมือนกันว่ะ
//แหมเว้ยเฮ้ย สามสาว งานนี้มีลุ้นกูจะเอาให้ครบเลย ชอบแต่งตัวเอ๊ก เซ๊ก หวิว หยิว กิ้ง กูดีนัก 
#แปลเพิ่มให้ x sexy วาบหวิว ฟูฟ่อง บาน สยาย สยิว ฟรุ้งฟริ้ง กุ๊งกิ้ง ใครที่ไม่ทันศัพท์เน็ต
//คิดไว้ในใจ ขืนพูดออกมา อาจจะไม่ตาย แต่อวัยวะบ้างส่วนอาจจะหายไปได้ เชียวนะ
*ต้องบรรยายเพิ่มไหมเนี่ย ว่านังอ้อมกะอีทราย แต่งตัวยังไง รูปร่างยังไง  ::Sweat::  #เหงื่อตก

ไปเที่ยว เกาะชีชังกัน จองพักที่บังกะโลริมทะเลมีระเบียงยื่นออกมารับลมข้างนอก *ชื่อสมมติ จากสถานที่จริง เดากันเองนะ

นกบอกจองแค่ห้องเดียว //อ้าว เชีย สิ แล้วตูจะทำไงละเนี่ย สงสัยอดตลอดทริป ควยเอ๊ย
//อีแบบนี้ ต้องมอมเมา สถานเดียว ไม่งั้นตูอดแดกหอยแน่

นัดเจอกันที่หมดชิต 6 โมงเช้า //มึงจะบ้าเหรอ จะไปชีชัง เสือกไปนัดที่หมดชิต
*ชื่อสมมติ จากสถานที่จริง เดากันเองนะ
อ๋อ ขึ้นรถไฟฟ้า BCD ไปลง เอกชัย แล้วค่อยขึ้นรถถั่วไป ต่อรถ ลงเรือที่แหลมคานาเวอรัล แล้วขึ้น จรวจ เอ๊ย สกายแล๊ป ถึงที่พัก 
*ชงเอง กินเอง ขำเอง รู้เองคนเดียว
*ถ้าเดาถูกเคยไปที่เกาะนี้ก็คงจะรู้เรื่อง ถ้าไม่ถูกไม่เคยไป คงจะไม่เข้าใจมุก #มุกแป๊ก

//เออดี กูไม่ต้องคิดอะไร คิดแต่ว่าจะหาทางมอมสาวๆ ยังไง ก็พอ
//แหม่ง คออ่อนกันทั้งนั้น ประชดนะ
//ไวน์ สักถัง เบียร์สักลัง พอไหมเนี่ย  ::Sweat::
//ถ้าเกิดแป๊ก คิดซะว่าเลี้ยงเสาละกัน กินยังกะเทน้ำลงเสาไฟฟ้า จะมีใครเมาหลับไปรึป่าวยังไม่รู้เลย  ::Orz::
//ค่าห้อง ก็เงินตู  ::Crying:: #อยากร้องไห้
//ค่ารถ ก็เงินตูอีก  ::Crying:: #อยากร้องไห้
การออกความคิดเห็นชิ้วๆ  ::Goaway:: #ไล่ไปอีก
// เออ กูทำหน้าที่ตู้ ATM ต่อไปใช่ไหม มึง
//กูไม่ได้อยากเป็นสปอนเซอร์ กูอยากเป็นลิโพ ทำดี ได้ทีละ 2 ยก ฮ่าๆๆๆ   ::Fighto:: ::HoHo::   

ถึงบ้านพักก็บ่าย เอาของเก็บเรียบร้อย
3 สาว เปลี่ยนชุดว่ายน้ำ ลงเดินเล่นที่หาด ในชุดบิกินี่ มีผ้าพันเอว ผ้าคลุมไหล่  สีสดใส ลายสวยเชียว แบบซีทรูบางๆพริ้วๆ
//แม่ง  มันกันแดดได้ ชัวร์อยู่แล้ว คิดได้ไงฟ่ะ #ประชด
//เออ กูมองอยู่นะ เห็นว่ามันขาว ใหญ่ นูน เนียนขนาดไหน 3 คน 3 ไชต์ 3 สไตล์
//แบบไหน ไซต์อะไรบ้างนะรึ แบบคัพ A B C D E F G นะรึ กูก็ไม่รู้ แต่ดูแล้วมันต้องเล่นของยัดใส้ในไว้แหงเลย #ฟองน้ำ
//ตูมๆ แบบอัพสเกลหมดเลย ขนาดแฟนกู แก้ผ้าแล้วมันไม่ตูมขนาดนี้เลย แบบนี้มันต้องเปิดดู

//อ๊าวว่ะ ทำหน้าที่ของลูกผู้ชาย มันต้องทำ  ::Bloody::   #จิ้น#กำเดาไหล

อะ ไม่รู้รึว่าต้องทำอะไรรึครับ  เดินตามเค้าสิครับ โดนจิกใช้เป็นช่างกล้อง *คิดอย่างทำอย่าง

โพสท่า ถ่ายรูป อีก็แหกขา แอ่นอกกันเข้าไป จำไว้ในสมอง ถ่ายกันไป
แต่อย่าถ่ายรวมที่แหกไว้ เด๊วชีจะโกรธ  ::Angry:: #โกรธ#ลงไม้ลงมือ
แล้วจะโดนตบ ระบมมิใช่น้อย
เพราะชีถ่ายรูปนึงก็มาเช็ครูปทีนึง แล้วก็กลับไปโพสท่าเดิมอีก เพราะถ่ายมายังไม่โดน

//อืมดูแล้วก็ น้ำลายไหล  ::Me?::  #นำลายไหล อยากกินหอย  ::Dribbling:: #หิว#อยากกิน
ตัวไหนก็ได้ น่าจะอร่อยๆทั้งนั้น
คืนนี้กูของให้ได้สักคนเถอะ จะเป็นแฟนตัวเองก็ได้ เงี่ยนขนาด

//แม่ง มาทะเล ใส่ชุดว่ายน้ำ มาเดินเล่นชายหาด ถ่ายรูป เดินลุยน้ำเล่น
//แล้วมาทะเลทำไรว่ะ ไม่เล่นน้ำทะเล มาถ่ายรูปไว้อัพโปรไฟล์ เฟซ รึ เฟคว่ะ #face รึ fake book

//แล้วนี่กูจะได้เสนอหน้า แสดงตัวว่าได้มาเที่ยวกับพวกมึงไหมเนี่ย
//ผัวมึงมาด้วยนะเว้ยเฮ้ย

//เมื่อไรจะมืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
//เวร หน้าร้อนมืดช้า
//แต่กูนี่หน้ามืดแล้ว ไม่ได้หื่นเพราะพวกมึงนะ แต่ตากแดดถ่ายรูปพวกมึงนี่แหละ
//จากหน้ามืดเพราะหื่น กลายเป็นหน้ามืดเพราะแดด แรงงงงงงงงงงงงงงงงง มากกกกกกกกกกกกกก

จบแหละ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: #ฮ่าๆๆๆๆๆ
*ตัดจบแกล้งคนเล่น
อ้างถึง

รออ่านตอนต่อไปนะจ้ะ ถ้าจะยาว                       

แหมก็แดดมันยังแรงอยู่ ไว้รอมืดๆๆๆๆๆ ก่อนแล้วจะมาต่อ

โครงเรื่องมาจาก คำถาม โพสนี้ วางแผนจัดเพื่อนแฟน ควรทำอย่างไรครับ

แต่ เอามาจิ้นซะ ยาวเลย

ตอนนี้ เนื้อหามาจากความคิดในใจของชายคนนึง เป็นหลัก

คงจะมีหลายคนที่เคยประสบเหตุการณ์แบบนี้ แต่พูดออกมาไม่ได้

รู้สึกยังไงกันบ้างละ  ::Waiting:: #ไม่อยากจะนึกถึง

มากับแฟน มากับเพื่อนของแฟน แต่ละคน เห็นแล้วความหื่นมันขึ้น ก็คนอะไรก็ไม่รู้น่าเอาเป็นที่สุด  ::Bloody::  #จิ้น#กำเดาไหล
อยากก็อยาก ได้แต่คิดในใจแล้วไปลงกับแฟนที่มาด้วยกันทุกที  ::HoHo::  #ฮ่าๆๆๆ

เล่าจากความคิดในหัวนะครับ เลยไม่มีการพูด เลย

*เป็นการวอร์มเครื่องก่อนครับว่าจะจุดไฟเขียนเรื่องได้รึป่าว

// = ความคิด
# = แปล
* = หมายเหตุคนเขียน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

rondoo4

Thor

อ่านแล้วงงๆครับ เหมือนจะให้เข้าใจอะไรเอาเองเลยแต่จะอ่านตอนต่อไปเผื่อจะได้เข้าใจบ้าง  ::Sweat::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ท่าทางจะสนุกนะครับ ต้องลองติดตามดู

atomicbear

ไปเที่ยวทะเล บรรยาการศเป็นใจ สงสัยว่าจะได้จัดเพื่อนแฟนตามที่หวังหรือเปล่า

choko13

Bearing Garage

ขอบคุณมากครับ เรื่องน่าติดตามครับ

mamon

Mumi Jung

ยังไม่ค่อยใจการบรรยาเท่าไหร่คับ แต่จะลองอ่านต่อไป

pnutto

อยากจะมีโอกาสแบบท่านบ้างจังเลยคับ

ชูศักดิ์ นวลดี

สำนวนมาแบบแปลกๆไม่ใช่การเล่าเรื่อง แต่เหมือนบ่นกับตัวเอง

alasangel

anuyut wonglae

Phoowadol

แหม่ทริปเสียวรึเปล่ายังไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ มีโอกาสสูงเลย แต่ที่เกริ่นๆมา ดูเหมือนแต่ละนางคอทองแดงกันทั้งนั้น. ทั้งเบียร์ ทั้งไวน์. ขนาดนั้นไม่รู้กินหรืออาบ. กันแน่555 แต่เอาเถอะแค่ไรต์ บิ้วให้รีดเดอร์มองเห็นภาพแต่ละคน. แต่ละนาง. มันก็พาให้จิ้น. เสียวกันไปแล้วหละ แค่รอให้ถึงคืนนี้. แค่นั้นเอง. เดียวได้เห็นผลงานแบบเต็มสตรีมแน่นอน. ใช่มั้ยครับไรต์