ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนจัดเพื่อนแฟน S1.1 ชุดเธอ แก้ไข

เริ่มโดย พัดลม, เมษายน 27, 2016, 01:56:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

วางแผนจัดเพื่อนแฟน S1.1 ชุดเธอ แก้ไขเพิ่มเติม เพิ่มการแปล emo

หลังจากถ่ายรูป จนหน่ำใจสาวๆ แล้ว ก็ลงเล่นน้ำ
//เออนึกว่ามาทะเลแล้วไม่เล่นน้ำ จะเสือกมาทำไม
ฝากให้เราดูผ้าคลุมไหล่ ผ้าพันเอว พร้อมกับคาดโทษไว้ว่า หากทำหาย ต้องซื้อมาใช้คืนด้วย //จ้ะแม่คุ๊ณ
ห้ามเปื้อนทราย เพราะเด๊วต้องเอากลับมาคลุมไหล มาพันเอว แล้วทรายมันจะเสียดสีผิว
//เรียบลื่นน่าไซ้ทุกคนเลย [s:250]   #ถูไถ

เห็นแวบๆ  นก ใส่ชุดบิกินี่ลายสีรุ้ง //แอบไปซื้อมาตอนไหนเนี่ย ไม่เคยเห็นมาก่อน รึว่าซื้อมาเพื่องานนี้
รายละเอียด ไม่สน ไว้ที่หลัง เห็นจนจำได้แล้ว [s:260]  #อายจัง *คิดนึกถึงตอนไหนล่ะ

อ้อม บิกินี่ สีดำขาว เป็นแบบไม่มีสาย เป็นผ้าเนื้อเงามัน เต้านึงขาว เต้านึงดำ เหมือนมันจะบิดสลับสีกันได้
//คงจะสลับเป็นสีขาว หรือ สีดำล้วนก็ได้ม้าง แต่ดูข้างไหนก็สวยดี สีดำก็นู้น สีขาวก็ใหญ่ [s:229]  #เคลิ้ม
//อยากกินนม [s:227]   #น้ำลายไหล

*คล้ายๆแบบนี้แต่สีดำขาวนะจ้ะ

กะด้วยสายตา น่าจะคัพ C 34 ก็ตัวเล็ก นมเลยใหญ่ม้าง สูงไม่มาก น่าจะ 150 กว่า น้ำหนัก สัก 40 ได้ไหมหนอ
กางเกงเป็นสีขาวดำสลับกันหน้าหลัง แบ่งครึ่งด้านคนละสีอีก
//ใส่เต็มก้นดูตูดงอนนิดหน่อย น่าจับสอยท่า doggy เป็นที่สุด

ทรายมาแบบ เรียบร้อย ใสๆ สไตย์เกาหลีกันเลยที่เดียว
*ประมาณนี้ ดูไว้เป็นแบบจิ้นเอา #imagine จินตนาการ

ใส่ชุดมาแบบลายดอกสดใส พร้อมกับแถบผ้าระบายบังส่วนโค้ง ทั้งชิ้นบนชิ้นล่าง [s:228]  #ร้องไห้ *เพราะเห็นไม่ชัด
แต่ว่าก็ยังมีร่องอกมาให้เห็น
ไม่สามารถคำนวนขนาดได้ถูกเพราะถูกแถบผ้าบังไว้
แต่รูปร่างใช่ได้เลย ดูแล้วเอวน่าจะเล็กที่สุดในสามคน ทั้งที่ตัวสูงที่สุด จริงๆก็ไม่สูงเท่าไรหรอก แค่ 160 ก่าๆ
กะดูแล้วน่าจะหนักไม่เกิน50 มาครบส่วนดูแล้วเป็นนาฬิกาทรายเลย นมน่าจะใหญ่ที่สุดในสามสาว
//รึว่าเป็นเพราะแถบผ้าเด๊วคืนนี้รู้กันว่าใหญ่จริง หรือภาพลวง [s:271]  #ความคิดชั่วร้าย

สาวนกคนกันเอง แหมเห็นกันประจำเลยกับมาส่องเป็นคนสุดท้าย ว่าจะไม่บอกรายละเอียดแล้วเชียว
เห็นแล้วอยากจะกระตุกเชือกเล่นจริงๆ เชียว
โชว์มากที่สุดในสามคน รึจะพูดว่ามีเนื้อผ้าที่ปิดน้อยที่สุดดี
ผ้าปิดอกพอดีคัพ เห็นส่วนโค้งส่วนนู้นเต็มที่ ขนาด 35B มีเชือกผูกหน้า ผูกหลัง ผูกคล้องคอ
กางเกงก็แค่ผ้าสามเหลี่ยม 2 ชิ้น ผูกเชือกไว้ข้างเอว [s:236]  #ตาเป็นประกาย //สุดๆเลยเมีนกู
อยากดึงๆๆๆๆๆ [s:246]   #ดิ้น#อยากได้

สูง 165 หนักสัก 47-48 แต่ถ้าชั่งได้น้ำหนักประมาณนี้ เธอจะบอกว่าฉันอ้วนทันที [s:267]  #เออ
//เออ ถ้าแบบนี้เรียกอ้วนแล้วคนอื่นก็คงจะอ้วนกันหมดแล้วล่ะเนี่ย
//จะอัพไซต์คนอื่นกันหมดเลยรึไงเนี่ย

จบตอน

// ความคิด
# แปล
* หมายเหตุ คนเขียน

*คือตอนแรกขึ้นตอนไว้ว่า เมนูมื้อเย็น แล้วนะครับ เพราะมันเข้ากับช่วงเที่ยงวันกำลังหิวข้าวพอดี กำลัง
แต่ว่ามันไหลออกทะเลไปอีกแล้ว [s:260]   #อายจัง     
ขออภัยจริงๆ
เอาไว้เข้าฉากเด็ดจะไม่ให้ออกทะเล
เอาแบบเสียบปั๊บ แตกปั๊บเลยดีไหม [s:263]   #ขำ#หัวเราะน้ำตาไหล
ตอนแรก กะว่า 1 ตอนจบ ช่วงลงมือเลย
แต่เรื่องมันไม่ครบเลยขยายรายละเอียดเพิ่ม ที่มา ที่ไป
คราวนี้พอเพิ่มแล้ว รายละเอียดมันก็ยิ่งมา คงจะยาวต่อไป
ออกทะเลข้ามมหาสมุทรกันเลยที่นี้
จะได้สักคนไหม คงจะมีโอกาสได้สักคนแหละนะ
มาอยู่ในบอร์ดเรื่องเสียวแล้วนี่นะ

................................................................
      ตามผลงานของคุณ padlom ที่ลิงค์วาล์ปนี่นะ.
วางแผนจัดเพื่อนแฟน

S1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-162741.html

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

atomicbear

Bearing Garage

rubernanglong

Aood Rut

ตื่นเต้นมากครับ. ลุ้นตลอด ขอติดตามผลงานท่านนะครับ

padarling01

ติดตามด้วยความตื่นเต้นใจสั่นไปหมดแล้ว

xonly-301

Phoowadol

มาเที่ยวทะเลทั้งที. ต้องลงเล่นนำ้สิครับ แหม. ไรต์ไม่ต้องกังวลใจแทน รีด หรอกครับ ยังไงๆเดี๋ยวมันก็ถึงเวลาค่ำมืด อยู่ดี รี๊ด. รอได้ครับ อิอิ เอาออเดิฟ มาเสริฟ์ก่อนละกัน แค่ส่งรูปน้องนกมา แถมบรรยาย. ชุดของสองสาว มาซะขนาดนี้. แข็งรอสิครับท่าน (ใจแข็งนะครับ ท่าน) อย่าคิดลึกนะครับ555 ในบร.ร.พาสามสาวผมว่าตอนนี้ ผม อยากเห็นน้องทราย มากที่สุดละครับ โชว์น้อยๆ มันทำให้น่าลุ้นและน่าค้นหามาก กว่าโชว์เยอะๆ อันนี้คือ แนวทาง รสนิยมชมชอบ ของผมล้วนๆนะ แต่ของคนอื่น อาจเป็นแบบอื่น. อันนี้แอบหวังว่าคืนนี้น่าจะได้เห็น พระเอก ได้ซัมติง กับน้องทราย  ว่างั้น อิอิ. ขอบคุณครับ

zhadow

Sopun Jeekkee

บรรยายจนเห็นภาพเลย จินตนาการตามได้ทุกชุดเลย

feedmillman