ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดรัก จัดหนัก Seasons 1 EP5

เริ่มโดย Khawnkaow, มิถุนายน 25, 2021, 11:12:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

เสียงเพลงดังสนั่น  ผับดังใจกลางเมือง กับเสียงคนเชียร์ ถอดเลย ถอดเลย  สาวน้อยบีบหน้าอกหน้าใจที่แม่ให้มาที่มีขนาใหญ่พร้อมกับยั่วยวนใจ เมื่อเธอเดินเข้าไปหน้าเวที หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ เอาแบงค์เหน็บตามส่วนต่างๆ ของร่างกาย ทั้งด้านบนด้านล่าง จนสาวเฟย์ มีความรู้สึกจนน้ำเดินเบาๆ ดีที่ใส่แผ่นอนามัยประจำวันไว้ ไม่อย่างนั้น น้ำคงไหลมาจนท่วมกางเกงว่ายน้ำที่เธอใส่แน่นอน

วันนี้เฟย์ มารับจ็อบสาวแดนซ์ที่ผับดังใจกลางเมือง เนื่องจาก เกด ป่วย เลยต้องให้เฟย์มารับงานแทน  จริงๆ แล้วเกต ไมได้ป่วยหรอกแต่เนื่องจากนางรับงานเพื่อนเที่ยวกับนักการเมืองใหญ่ฝากฝั่งบริหารประเทศ วันนี้ทั้งวันเกด เล่นทั้งน้ำทะเล เจ็ทสกี ดื่มเครื่องดื่มอย่างเต็มที่ พร้อมกับการร่วมรัก ตั้งแต่ขึ้นรถตู้จากฟิลม์ดำ

สวัสดีคะท่าน  ดีจ้าเกด แหม ไม่เจอกันสองเดือน นี่อวบอั๋นขึ้นเยอะนะ ก็ด้วย น้ำของท่านไงที่บำรุงเกดจนอวบอั๋นได้ขนาดนี้  อุ้ย  ท่อนซุงแข็งเป็นลำเลยค่ะ  แหมๆ ใครจะอดใจไหวนะ ค่ะ ก็ท่านมีทางเลือกเยอะค่ะ เกดไม่กล้าหวงท่านหรอกค่ะ ได้แค่รอคิวเกดก็มีความสุขแล้ว....สาวเจ้าปลดเสื้อสายเดี่ยวออก เผยให้เห็นนมขนาดใหญ่จากการศัลยกรรม แต่ตัวเธอก็นวด จนมันใกล้เคียงของจริงขณะเดียวกัน มือสาวเจ้าก็ลูบไล้ท่ีอนซุงอย่างเมามัน แล้วเกดก็งัดท่อนซุงออกมา  พร้อมจับเล่นเบาๆ นี่ไง เจ้าตัวที่ทำให้เกด เสียวไม่หยุด  ตอนนี้เจ้าจะเป็นของเราแล้ว  เกดเอาหน้าอกถูที่ท่อนเนื้อ เบาๆ พร้อมกับนั่งคุกเข่าบนรถ พร้อมกันเอาท่อนซุงใส่ที่ร่องอก พร้อมขยับหน้าอกเขึ้นลงเบาๆ ขณะเดียวกันเธอก็ใช้ลิ้นสัมผัสที่หัวของท่อนซุง พร้อมด้วยสายตาที่เว้าวอน พร้อมพูดอออกมาว่า ขอกินน้ำหน่อยนะคะ นักการเมืองผู้ยิ่งใหญ่ตอนนี้ชีวิตเขาถูกกุมชาตะด้วยสาวน้อยที่ทั้งเร่งทั้งอม ทั้งดูด จนชายหนุ่มต้องกดหัวสาวเกดไว้  พี่จะไม่ไหวแล้วเกด  ค่ะ แตกมาเถอะคะน้ำแรกของเกด กินหน่อยนะ คิดถึงเหลือเกิน  ไม่ถึงสองนาที โอ้วๆๆๆ เกดๆ  ผมจะไม่ไหวแล้ว แตกแล้วๆๆ  เกดกดหัวตัวเองจนกลืนกินท่อนเนื้อจนมิดโคนแม้ว่ามั่นจะยาวเกือบ 8 นิ้ว เธอก็กลืนกินจนมันหมดแท่ง และดื่มกินน้ำในลำคอเธอ  เธอเอาแท่งออกมาแล้วปั๊มอีกเบาๆ เพื่อเรียกน้ำที่ค้างในท่อให้หมด  แล้วเธอก็ยิ้มหวาน พร้อมกับพูดว่า ขอบคุณคะ...นักการเมืองตาหรี่  หายใจหอบๆ  จนเกดต้องแต่งตัวให้พร้อมกับแต่งตัวเองเป็นลำดับต่อมา

พี่ชาค่ะ ช่วยแวะปั๊มน้ำมันให้หน่อยได้ไหมค่ะ เกดอยากทำความสะอาดให้นายค่ะ  อ้อครับ  คุณเกด ผมก็จะทำความสะอาด เอ้ย เข้าห้องน้ำด้วยเหมือนกัน คะ  เมื่อรถจอดไปค่ะ ทำความสะอาดนะที่รัก เกดพูดแบบเอาใจ  แล้วเกดก็พาเข้าไปทำความสะอาดในห้องน้ำชายแบบไม่เกรงใจ  ในบรรดาสาวๆ ในสต็อก เกด เป็นคนที่มีอายุมากที่สุด แต่รู้ใจ มากที่สุด จึงไม่แปลกว่า ทำไมเกดยังคงเป็นหนึ่งในใจเสมอ และกาลเวลาไม่สามารถทำให้เขาทิ้งเธอได้ ด้วยที่เธอไม่พูดไม่น้อยใจ ไม่จุกจิก รู้อารมณ์ของเขามากกว่า ภรรยาตัวจริงๆ เสียอีก จึงไม่แปลกใจว่าทำไมเกดถึงยืนหนึ่งในใจเขาเสมอ  เมื่อทำความสะอาดเสร็จสิ้น ทั้งคู่ก็ออกมาร้านสะดวกซื้อ

อู้ยส์  เกดๆๆ  แม่งเอ้ย  ถ้ากูได้สักที กูจะไ่ม่ลืมพระคุณเลย แม่ง 5 ปี กว่าแล้วไม่เคยลดระดับตัวเอง โอ้ย กูอยากเสร็จใส่หมีมึง อีเกด โอ้วๆๆๆ  น้าชา คนขับรถท่าน พ่นพิษออกมา ด้วยเห็นภาพที่บาดตาบาดใจ และกระตุ้นอารมณ์นัก  จึงต้องมาถ่ายพลังออกในห้องน้ำยามนี้   ชา รีบทำความสะอาดแล้วขึ้นไปสตาร์ท รถรถเจ้านาย
นี่คะพี่ชา  ขอบคุณครับคุณเกด ชา รับน้ำ กาแฟ กับขนมเล็กๆ จากเกด รองท้องก่อนนะคะเดี๋ยวจะหิว  เออ พี่คะเดวเราเข้าที่พักกันก่อนนะค่ะ แล้วพี่ชาได้พักผ่อน  เจอกันอีกที ตอน 1 ทุ่ม นะค่ะ ท่านมีนัดกับเจ้าของโรงแรม  พักด้วยนะค่ะเดวจะง่วงขับรถท่านลำบาก  อ๋อ ได้ครับ เรื่องขับรถไว้ใจผม ค่ะขอบคุณคะ

เมื่อถึงที่พักหลังจากเอาของขึ้นห้องพักแล้ว  เหนื่อยไหมค่ะท่าน ดื่มเบียร์เย็นๆ ก่อน สาวเกด ดูแล ท่านเป็นอย่างดี นี่ท่านจะเปลี่ยนชุดเลยไหมค่ะ  ท่านจูบเกด แล้วบอกว่าไม่ต้องเรียกท่านก็ได้คะ เวลานี้เรียนผัวดีไหม แหมๆๆ  ผัวก็ ไปเล่นเจ็ทสกีไหม  เกด เตรียมไว้ให้แล้ว ท่านหยิบ ห่อถุงยางขึ้นอันนี้ พี่ต้องเตรียมไหม  อุ้ยส์ ไม่ต้องหรอกค่ะ ปกติ พี่ก็ไม่ใช้อยู่แล้วนี่ ว่าแต่ ครีมหล่อลื่น เกด ต้องเตรียมไปไหมค่ะ หรือ อยากกลับมาใช้ตอนกลับมาที่ห้องพักละ  เตรียมไปซิ เผื่อมันใช้สักหน่อย  ไปกันค่ะ หนุ่มสาวควงคู่กันไปเหมือนข้าวใหม่ปลามัน

แล้วเจ็ทสกีก็แล่นออกไปกลางทะเลโดย เกด เป็นคนขับ พอลับตาคน อุ้ยส์ พี่ก็จับหน้าอกเกดทำไมละค่ะ  อยากอกใหญ่ยั่วยวนพี่ทำไมล่ะ ของพี่แข็งแล้ว เกด นั่งทับพี่นะได้ค่ะ สาวเกดปลิ้นกางเกงว่ายน้ำออกแล้วเอาหมีสวมที่ท่อนซุงทันที  อุ้ยส์  เสียวจังแท่งนี้เกดหวงนะ....แต่ถ้าพี่อยากมีความสุขกับคนอื่น เกด ยินดีค่ะ อย่างไรเมียก็รอผัวเสมอ  เกด ออดอ้อน แบบนี้ผมจะทิ้งเกดได้อย่างไร ว่าแต่ตอนนี้เร่งหน่อยจ๊ะ ผัวอยากเสร็จแล้ว เดวค่ะ เอาให้เกด เสร็จก่อนนะ เดวเราเอาเจ็ทสกีเข้าเกาะแล้วฟินส์กันหน่อยนะ ด้วยวัวเคยขา ม้าเคยขี่ เกด นั่งทับแท่งหรรษาแล้วค่อยๆ ขับเจ็ทสกีไป ที่เหลือก็ปล่อยให้โยกตามคลื่น กระแทกกระทั้นตามคลื่น จนมาจอดที่ริมหาด  เกด ดึงท่อนเนื้อออก แล้วโก้งโค้ง พร้อมกับหยิบครีมหล่อลื่น ใช้เลยค่ะที่รัก  มาถึงอารมณ์นี้  นักการเมืองผู้โชกโชน กลับกลายเป็นของเล่นให้สาวน้อย  ท่านมิได้รอช้ารีบบีบครีมหล่อลื่นป้ายที่หัวและลำของแท่งหรรษา แล้วอีกส่วนป้ายที่ร่องก้นของสาวเกด แล้วมือท่านก็จับนะโพกแล้วรีบดันแท่งเนื้อเข้าไป โอ้ยๆๆ  คับแน่นจัง  ผัวมีความสุขทุกครั้งที่ได้เล่นเกมส์แบบนี้กัน  ของเมียนี่เหมือนแกะกลอ่งทุกครั้งเลยนะ อย่างเพิ่งพูดเลยค่ะผัวขา กระแทกแรงๆ เน้นๆ หน่อย

ตับ  ตับ ตับ  เสียง ท่อนขากระแทก กับแก้มก้นของเกดอย่างแรง แบบนี้ ถ้าเฟย์อยู่ด้วยคงดี นะ ให้น้องได้จูบปากพี่ กับเอานมถูหลังให้พี่ฟินส์  อูยส์ ใช่ๆ  เฟย์ นี่น่ากระแทกมาก  รอบนั้นเสียดายของพี่ไม่แข็งเสียก่อนไม่งั้นคงโดนแน่  รอบนี้พี่ยังอยากได้เฟย์ไหมค่ะ.....อูยส์  เสียวๆ จัง  อยากจ๊ะ ชายหนุ่มตอบแบบทีละท่อน ด้วยร่องก้นที่ถูกขมิบ มาอย่างโชกโชน จนกล้ามเนื้อแข็งแกร่ง จนสร้างความเสียว  งั้น วันนี้พี่เอาน้องให้พอนะค่ะ วันพรุ่ง พัก แล้วมะรืนนี้ จะให้เฟย์มาช่วย  หมีขาวๆ ฟิตๆ พี่คงชอบ ยิ่งตูดเฟย์นี่สุดยอดละคะ โอ้ยๆๆ พี่ไม่ไหวละ แตกแล้ว  อย่าหยุดคะกระแทกอีกนิด เกดเสร็จแล้ว  โอ้ย ผัวขา ชอบจังเสร็จพร้อมกันแบบนี้

สายลมพัดโปรปรายพร้อมกับแดด อ่่อน สองหน่นสาวกอดกันจนตัวกลมด้วยพิศสวาทแห่งรักที่จบลง พร้อมความสงบสุขแห่งท้องทะเล

sthanya