ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนจัดเพื่อนแฟน S1.4 เมนูมื้อเย็น

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 01, 2016, 10:14:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

วางแผนจัดเพื่อนแฟน S1.4 เมนูมื้อเย็น

อ้างถึงตอนนี้ไม่มีฉากเสียวและหวาบหวิวชวนจิ้นน้ำลายไหลใดๆทั้งสิ้น

ข้ามไปรอตอนมอมเมา ได้เลยครับ ถือว่าแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

เราเตือนคุณแล้ว

เนื่องจากไม่ใช่ตอนสำคัญเลยลองเล่นของนิดหน่อย [s:239]                 #คันไม้คันมือ
ซ่อนส่วนที่เป็นความคิดไปซะ เหลือแต่เนื้อๆ เพื่อว่าจะชอบกัน [s:261]                 
ลอง feature ของ board เล่นๆ [s:263]                 
[s:273]                 อ่านแค่นี้ก็รู้เรื่องแล้ว
จะได้มีสองแนว
แนวนึงไม่มีคิดอะไรถึงนั้น เล่าไปธรรมดา อีโมไม่ค่อยมีมาให้กวนใจ
แนวสองเอาฮาๆ เพิ่มความคิดบ้าๆของชายคนนึงเข้าไป  พร้อมความรู้สึกลึกๆ emo จัดเต็ม

// หมายถึง ความคิด
# หมายถึง แปล,อธิบายเพิ่มเติม
* หมายถึง หมายเหตุคนเขียน ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง

เมนูมื้อเย็น

หลังจากที่ดูคลิปเสร็จ
น้ำลายเหนียวเลย [s:229]              #เคลื้ม
แล้วก็โทรไปหาพี่นักบินอวกาศให้มาช่วยผมที่
พี่เค้าก็รีบขับสกายเล็ปมาเลยทันทีบอกว่าอีก 15 นาทีถึง

สักพักพี่นักบินอวกาศในดวงใจก็มาถึง

เดินไปคุยกับพี่เค้าว่ารอแป๊บนึงนะครับสาวๆกำลังแต่งตัวอยู่
พี่มีร้านอาหารทะเลแนะนำไหมครับ แบบวิวดีๆ แต่ถูกๆนะครับ
แล้วก็ร้านเหล้าแบบมีเหล้าปั่นพอมีบ้างไหมครับ
ถ้าน้องเค้าถามพี่ก็บอกไปนะครับ เอาแบบถูกด้วยนะครับ
ไม่งั้นผมไม่มีตังจ้างพี่ต้องเดินกลับล่ะครับ [s:233]              #ช่วยเค้าที#ขอร้องล่ะ

ระหว่างรอก็คุยกับพี่คนขับ
หาข้อมูลเพิ่มว่ามีที่เที่ยวที่ไหนบ้าง น่าเที่ยวแบบไหน ไปยังไง ไกล ใกล้แค่ไหน ถ้าพาเที่ยวรอบเกาะคิดยังไง
ไว้เป็นข้อมูล คุยกับสาวๆ ตอนกินมื้อเย็น
พรุ่งนี้มีโปรแกรมจะไปเที่ยวไหนตามใจสาวๆเลยจ้า
เอาไว้เป็นตัวช่วยในการลากออกจากสถานการณ์ที่น่าจะนำไปสู่ทางอันตราย อาจตายไม่รู้ตัว

นั่งคุยรอกันไปประมาณครึ่งชั่วโมง สามสาวก็แต่งตัวออกมาตามสไตล์แต่ละคน
นกออกมาคนแรก

เดินนำหน้า ทำหน้าเหมือนๆ มีเรื่องต้องคุย

ยิ้มหวานสู้
พี่เรียกรถมารอให้แล้วจ้ะ จะได้ไม่ต้องรอนาน
เด๊วจะโมโหหิว ขึ้นรถได้เลยจ้า

หึ ขึ้นเสียงในคอออกจมูก นกสบัดหน้าค้อนออกมา

พี่ค่ะมีร้านอาหารทะเลอร่อยไหมค่ะ

ก็มีอยู่หลายร้านนะครับ
อยากกินอะไรบ้างละครับ

อาหารทะเล อร่อยๆ แพงๆ เสียงอ้อมสอดเข้ามา

อยากดูวิวสวยๆ เสียงทรายตามมาเพิ่ม

ผม ยืนไปหลบหลังสาวๆตรงกลาง แล้วกระพริบตาปริบๆ ส่งอายคอนเท็ก [s:233]              #ขอร้อง#SOS

ก็มีอยู่ที่นึงนะครับอาหารทะเลสด เป็นๆ อยู่ในบ่อ  
วิวบนภูเขาติดทะเล  
อยู่แถวช่องเขาขาดครับ 
ถ้าไม่อร่อยพรุ่งนี้ไม่ต้องเรียกรถผมเลย  

ลองไปดูก็ได้ นกบอก  

แล้วมีร้านเหล้าที่ไหนบ้างค่ะ

อะ นก ผมทำท่าจะพูด
นกหันมามองทำตาดุใส่ [s:237]              #ชะงัก

จ้ะ  

มีครับอยู่ใกล้กัน เดินลงบันไดเลยจากที่ร้านพี่บอกลงไป
นั่งกินเหล้า ฟังเสียงทะเล ดูคลื่น แต่เสียงคลื่นดังหน่อยนะครับ เพราะกลางคืนคลื่นแรง

ถ้าพระจันทร์เต็มดวงนี่สวยเลยครับ
เห็นฟองคลื่นสีขาว ซัดกับโคดหินสีขาว
แต่วันนี้มีสักครึ่งดวงน่าจะพอเห็นได้อยู่
ตอนเช้าๆมาถ่ายรูปเล่นแถวนี้ได้ครับ
มีศาลา และบันได ลงไปให้ถ่ายรูปข้างล่าง

อืมน่าสนใจเลยนะเนี่ย อัอม ทราย ว่าไง
นกหันไปถามเพื่อนสาว
โอเคเลย สองสาวส่งเสียงประสาน

งั้นขึ้นรถกันเลยครับ

สามสาวขึ้นรถ ไปนั่งประจำที่
ผมคอตกเดินขึ้นรถส่งนักโทษ ด้วยมีนกนั่งเป็นผู้คุมอยู่ข้างๆ
ทรายนั่งอยู่ตรงข้ามผม ส่วนอ้อมก็นั่งตรงข้ามกับนก
สามสาวก็คุยกันว่าจะสั่งอะไรกินกันดี
ผมได้แต่เอาหูทวนลม มองชมวิวไปเรื่อย ไม่อยากฟัง ได้ยินแล้วใจเสีย

นั่งไปได้สักพัก

พี่พัด เสียงอ้อมเรียก
ผมหันกลับมา แล้วอ้อมมันก็สะบัดมือ เปิดกระโปรงทรายขึ้นมา

ว๊าย อีอ้อม ทรายร้องอุทานขึ้นมา

เสียใจด้วย กางเกง 5555

*ชุดของทรายประมาณนี้

อีบ้า ทรายหันไปด่าเพื่อน

ตอบแทนที่พี่เค้าเลี้ยงข้าวหน่อย

อีบ้าทำไมมึงไม่โชว์ล่ะ

อ้าวไม่เห็นรึ กูก็ใส่กางเกงอยู่แล้วนี่ไง
รึแกจะให้กูโชว์หอยให้พี่เขาดูอีกคนล่ะ

*อ้อมใส่ชุดแบบนี้ ขี้เกียจบรรยายแล้ว

อีบ้า ทรายทำหน้าเขินๆ อายๆ น่ารักดี

เจ็บจี๊ดๆๆ เพราะโดนนกเอามือมาหยิกแขน

พอไปถึงร้าน ผมก็ลงคนแรก
แล้วยื่นมือให้สาวจับเวลาลง
ทรายลงคนแรก อ้อมลงคนถัดไป
นกลงคนสุดท้าย
ขณะนกกำลังลงเสียงอีอ้อมก็แววๆมา
ทำเป็นสุภาพบุรุษ หลอกจับมือสาวๆ ละสิ
เพี๊ยะ โดนนกตีที่แขน

เด๊วพี่รอนู่ก่อนนะค่ะ ขอไปดูร้านก่อน

พระอาทิตย์ยังตกไม่สนิท พอมีแสงสีส้มๆ สาดแสงกระทบหน้าผา และโคดหิน แถวบริเวณเขาขาด มองเห็นเป็นหินสีส้ม

นกชวนเพื่อนๆเขาไปในร้านก่อน
เห็นมีบ่อซีเมนอยู่ข้างๆร้าน ถัดไปมีห้องพักเรียงรายอยู่

พี่พัดบอกพี่เขาเลย ร้านนี่โอเค

จะกลับกี่โมง จะได้นัดพี่เขาไว้
สักห้าทุ่มได้ไหม
นกไม่มาคุยกับพี่เขาเองล่ะ

ผมเห็นสองสาวเดินไปดูวิวข้างล่าง
มองลงไปข้างล่างก็เห็นร้านอีกร้านตั้งอยู่

เลยรีบเรียกนกมาให้ไปคุยด้วยกัน เพราะเกิดสั่งลับหลังตอนไปคุยกับพี่เขาละซวยแน่

เสียงพี่เขาตะโกนมา งั้นสี่ทุ่มเจอละกันครับ
ถ้าจะกลับก่อนจะโทรเรียกได้

ได้ค่ะ

ผมเดินตาปริบๆไปหาพี่เขาเพื่อจ่ายค่ารถ
ร้านนี้อร่อยครับ ของสดทุกวัน มาตอนเช้า แต่พอบ่ายๆของก็หมดแล้วครับ
ตอนเย็นนี้ของน้อยแล้วครับ
เหลือแต่ตัวเล็กๆ ถูกหน่อย
บางทีก็หมดก่อนด้วยถ้าวันหยุดยาวๆ [s:236]                     #ว๊าว

ผมก็เลยทิปพี่เขาไปอีก 100

ผมเดินตามเข้าไปในร้าน นกยืนอยู่หน้าบ่อกำลังสั่งรายการอาหารอยู่
ปลาเก๋าทำอะไรได้บ้างค่ะ ก็ตามสั่งค่ะ แต่ถ้าจะอร่อยก็ราดซอตค่ะ
ขอตัวนึงค่ะ
เอาตัวไหนค่ะ
ตัวที่ใหญ่ที่สุดค่ะ
เออ เท่าไรครับ
แล้วแต่น้ำหนักตัวค่ะ  
กก.ละ 500 ค่ะ แต่ตัวนี้ไม่ถึงโล  
ขอปูโลนึงนะค่ะ [s:244]              [s:254]              #แพงม่ะ
กุ้ง กั้ง ปู ปลา หมึก หอย อื่นๆ อีกมากมาย [s:235]              #เยอะไปไหม#จะกินกี่วัน

เอ่อ นก สั่งมาเยอะแบบนี้จะกินไม่หมดนะ  

กินไม่หมดก็ห่อกลับสิ เอาไปเป็นกับแกล้ม 
ก็ดีจ้ะ  

สองสาวก็กลับมา ถามว่าสั่งได้ครบไหม
เกือบครบ มีสั่งอย่างอื่นแทน    
นก ไปถ่ายรูปกัน แสงสวยเชียว อีอ้อมชวนนกไปถ่ายรูป
ป่ะ ไปกัน พี่นั่งจองโต๊ะไว้นะ
จ้ะ  

ผมก็หันไปถามรายการที่ผมต้องการว่ามีไหม
มีค่ะ
จัดไปเลยน้อง  
#นั่งจิบเบียร์รอ

สาวๆเดินขึ้นมาหลังพระอาทิตย์ตก
อาหารมายัง หิว
อาหารที่สั่งไว้ก็มาเต็มโต๊ะ ดูแล้วไม่มีทางที่สาวๆจะกินกันได้หมด
นี่พี่สั่งเพิ่มไปรึป่าว นกถาม
จ้าพี่สั่งเอง
ไม่เห็นมีในรายการเลย
สั่งแปลกๆ ไม่เคยเห็น //หึหึ [s:271]              #จิตมาร

หอยนางรมผัดฉ่า เสียงอ้อมพูดชื่อเมนูออกมา

รสชาติจะเป็นยังไงเนี่ย ทรายพึมพำมาเบาๆ

ก็เหมือนหอยนางรมผัดฉ่านั้นแหละ ทราย อีอ้อมตอบ

กินๆไป กิน ไม่ได้ก็ไม่ต้อง กิน  
เด๊วพี่กินเอง

อืมก็อร่อยดีน่ะ  
กินเครื่องด้วยสิ อย่ากินแต่หอย เปลือง 
กินหมดก็สั่งเพิ่มสิ มีคนเลี้ยง [s:267]                 #เหงื่อตก

สามสาวก็กินกันไป ด้วยเสียแรงไปจากการเล่นน้ำและเดินถ่ายรูปทำให้กินได้มากกว่าปกติ

แต่สุดท้าย ก็เหลือตามคาด 
บอกทางร้านช่วยขอห่อกลับ แล้วก็สั่งเพิ่มเป็นกับแกล้ม
ไข่เจียว + ผัดฉ่า หอยนางรม  

ค่าอาหารไม่แพงเท่าไร รับได้ จัดว่าถูกเมื่อเทียบกับปริมาณ

ฝากของไว้ที่ร้าน ลงไปกินที่ร้านข้างล่างต่อ
นั่งคุยกันไปเรื่อยเปื่อยเกลาเหลา กัดกับอีออมต่อไป

ใกล้เวลา 4 ทุ่มพี่เขาโทรมาตาม

มาถึงที่พักสาวๆเดินกลับห้องกันไปก่อน

ขอบคุณครับพี่
ไม่เป็นไรน้องพี่เข้าใจ สู้ต่อไปนะ
จริงๆพี่รับงานถึงเที่ยงคืน  
ทิปเพิ่มให้พี่เขาไปอีก
ผมก็เดินยกกับแกล้มกับห้อง
สาวๆยกแก้ว ไวน์ เหล้า เบียร์มาวางรอ
ใช้ผมไปซื้อ+ขนน้ำแข็ง น้ำ โซดา

จัดไปเต็มอัตราศึก

จบตอน

ส่วนประกอบหอยนางรมผัดฉ่า
กระชาย/กระเทียม/พริกไทยอ่อน/หอยนางรม
ช่วยกระตุ้นการทำงานของร่างกายยังไง ใครรู้บ้าง [s:271]              #สายมาร
ไม่มีคำตอบซ่อนไว้ หาในกูเกิลได้เลยครับ

ตอนนี้แต่งมาเพื่อเมนูนี้เมนูเดียว
เข้าโหมดบ้าพลัง [s:265]   

................................................................
      ตามผลงานของคุณ padlom ที่ลิงค์วาล์ปนี่นะ.
วางแผนจัดเพื่อนแฟน

S1.2 เล่นน้ำ http://xonly69.com/read-xonly-tid-162776.html S1.3 เล่นน้ำ คลิป http://xonly69.com/read-xonly-tid-162822.html
S1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-162741.html S1.1 ชุดเธอ http://xonly69.com/read-xonly-tid-162742.html

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Phoowadol

นี่ตอนนี้ มันพาให้หิว กันชัดๆเลยนะนี่ ปลากระพง ราดซอส กุ้ง หอย ปู ไอ้ที่เด็ดสุดนี่เห็นจะเป็น หอยนางรมผัดฉ่า นี่แหละ นี้ตั้งใจกระตุ้นต่อมเสียวให้คึกกันก่อนค่ำเลย ว่างั้นพี่พัด
  จัดสิครับ เบิล2จานไปเลยครับ เมนูนี้ 555 แต่ตอนนี้ ท้องมันร้อง ขอไปต้มมาม่ารองท้องก่นนะครับไรต์. เดี๋ยวกลับมาอ่านต่อ ครับ ขอบคุณครับ

wisootar