ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รัญจวนรัก ตอนที่ 1 By Shawping copy

เริ่มโดย hana90, พฤษภาคม 28, 2016, 04:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

ตอนที่1

....... แสงอรุณยามเช้าสาดส่องผ่านเข้าไปภายในห้องนอนสุดหรู...ประตูห้องน้ำถูกเปิดออกพร้อมกับร่างของสาวสวยวัย 24 ปี ก้าวออกจากห้องน้ำภายใต้ผ้าขนหนูผืนสั้นขาวสะอาดห่อหุ้มร่างกาย แต่ก็ไม่สามารถปกปิดความงามของผิวกายขาวและเรียวขางามคู่นั้น...น้อยคนนักที่จะมีชีวิตที่สมบูรณ์อย่างเธอ....มัลลิกา(แป้ง) บุตรสาวคนเดียวของนายไพศาล นักธุรกิจหนุ่มใหญ่วัย 54 ปี และนางศิวรี อดีตดาวคณะมหาลัยชื่อดัง แม้อายุจะล่วงวัย 47ปี แต่ความสวยและรูปร่างไม่ได้ล่วงเลยไปตามวัย..จะมีบ้างก็แค่หน้าอกอูมที่คล้อยลงตามวัย แต่นั่นก็ไม่ได้ทำให้เธอดูแก่เหมือนกับสาววัยเดียวกัน...เสื้อผ้า หน้า ผม ไม่ต้องพูดถึง เนี๊ยบทุกกระเบียดนิ้วไม่ว่าจะอยู่ในบ้านหรือนอกบ้าน....
มัลลิกา(แป้ง)..ดีกรี ป.โท สูง 170 สัดส่วน 34 -24 -33 มันช่างเป็นสัดส่วนที่งดงาม..ลูกไม้ย่อมหล่นไม่ไกลต้น..แม่สวยยังไง ลูกสาวก็ไม่ได้ด้อยกว่า..จะต่างกันก็แค่อายุ..ยามที่ทั้งสองเดินช๊อปปิ้งด้วยกันหนุ่มน้อยใหญ่ต่างพากันจ้องมองจนเหลียวหลัง..นั่นย่อมสร้างความพอใจและภูมิใจให้กับแม่ลูกทั้งสอง...มัลลิกา(แป้ง) คบหาดูใจอยู่กับ กฤษฎา(ก้อง) ทันตแพทย์หนุ่มวัย 27 ปี ซึ่งก็มีฐานะไม่ได้แตกต่างกัน แต่ด้วยความชอบจึงเลือกเรียนสาขานี้และพ่อแม่ของหมอก้องก็เปิดคลีนิคหรูในห้างสรรพสินค้าชื่อดังย่านลาดพร้าว ให้ลูกชายโดยมีทีมทันตแพทย์ที่เป็นเพื่อนร่วมรุ่นกับหมอก้องอีกหลายคนผลัดเปลี่ยนกันเข้าเวรดูแลคนไข้ ทำให้หมอก้องค่อนข้างสบายแต่ก็ต้องดูแลกิจการในภาพรวมทั้งหมด.....
หน้ากระจกบานใหญ่ภายในห้องนอน มัลลิกา(แป้ง) ในชุดชั้นในสีขาว..จีสตริงและบราที่ไม่เสริมฟองน้ำ
เธอหันซ้ายขวาสำรวจร่างตัวเอง..มันช่างเป็นภาพที่เย้ายวนตา และเธอเองก็ภูมิใจในรูปร่างตัวเองทุกครั้งในยามที่อยู่หน้ากระจก...เธอเปิดตู้เสื้อผ้าแล้วเลือกหยิบกระโปรงสั้นสีขาวรัดรูปและเสื้อสายเดี่ยวสีชมพูมาสวมใส่เพราะวันนี้เธอมีนัดไปเที่ยวกับแฟนหนุ่ม...
 "วันนี้จะกลับบ้านค่ำหน่อยนะค่ะ พ่อกับแม่ไม่ต้องรอแป้งทานข้าวเย็นนะค่ะ" แป้งพูดกับพ่อแม่ของเธอ ก่อนที่จะคว้ากุญแจรถบีเอ็มคันงามออกจากประตูบ้าน  "อย่ากลับดึกมากนะ พ่อกับแม่เป็นห่วง" เสียงศิวรีผู้เป็นแม่พูดไล่หลังด้วยความเป็นห่วงลูกสาวคนเดียวของครอบครัว
"ลุงชอบ เปิดประตูรั้วให้ด้วยค่ะ"เสียงสาวแป้งตะโกนเรียกนายชอบ คนขับรถและดูแลสวนของบ้าน
ซึ่งอยู่รับใช้ที่บ้านมาตั้งแต่เธอยังเรียนชั้นประถม แม้วัยเค้าจะย่างเข้า 64 ปี แต่ด้วยรูปร่างที่กำยำบึกบึน ผิวคล้ำ ทำให้แกยังดูเหมือนหนุ่มๆ นอกจากขับรถ ทำสวนแล้ว แกยังขยันทำงานสารพัดแล้วแต่เจ้านายจะสั่ง
"เปิดประตูรั้วให้แล้วครับคุณหนู" นายชอบรีบวิ่งมาที่หน้ารถบีเอ็มบอกกับแป้ง ในขณะที่เธอกำลังเปิดประตูก้าวขึ้นรถ."โอ้แม่เจ้า..ทำไมสวยงามอย่างนี้" นายชอบใจสั่นกับภาพที่เห็น..เรียวขาที่ขาว..กางเกงในสีขาวเนื้อบางที่ทำให้เห็นขนหมอยที่ซ่อนอยู่ภายในกระโปรงสั้นยามที่เธอก้าวขึ้นรถ แม้จะแค่แว้บเดียว
แต่นั่นก็เพียงพอที่จะทำให้เลือดลมเค้าสูบฉีดอย่างแรง...เสียงสตารค์รถทำให้นายชอบตื่นจากพวังค์ รีบเดินถอยหลังห่างจากตัวรถ ด้วยความที่ไม่ทันระวังทำให้เค้าสะดุดเท้าตัวเองล้มหงายหลังลงกับพื้น แป้งตกใจที่เห็นนายชอบหงายหลังลงไปนอนกับพื้น จึงรีบเปิดประตูรถและวิ่งไปดูอาการเค้าที่นอนอยู่บนพื้นหน้ารถ ด้วยความที่ตกใจกลัวว่าเค้าจะเป็นอะไรมาก เธอรีบนั่งยองๆแล้วเอามือพยุงให้เค้าลุกขึ้นนั่ง..โดยไม่ทันระวังว่าบัดนี้กระโปรงของเธอได้เปิดกว้างออกจนเห็นทุกซอกทุกมุม...  
นายชอบ"ผมไม่เป็นไรครับคุณหนู แค่เจ็บนิดหน่อย" เค้ารีบบอกเธอใน ขณะที่เธอกำลังประคองเค้านั่ง แต่สายตาเค้ายังคงจ้องโคกงามภายในกระโปรงของเธอ
แป้ง"ลุงชอบเป็นอะไรมากเหรอป่าวเนื้อตัวสั่นเชียว" แป้งพูดด้วยความเป็นห่วง แต่หารู้ไม่ว่าที่เค้าตัวสั่นมันไม่ใช่เกิดจากการหกล้ม..แต่มันเป็นเพราะโคกหีของเธอที่อวดสายตาเค้าอยู่ นายชอบตกใจกับคำพูดของแป้งเลยรีบพูดตะกุกตะกัก
นายชอบ "ไม่เป็นไรแล้วครับคุณหนู แค่ตกใจนิดหน่อย" พูดเสร็จเค้าก็รีบลุกขึ้นนั่งและเบือนหน้าไปทางอื่นเพราะกลัวว่าแป้งจะจับได้ว่ากำลังจ้องมองโคกหีเธออยู่
แป้ง"ถ้าไม่เป็นไรมาก งั้นแป้งขอตัวก่อนนะค่ะ แป้งกำลังจะรีบไป แล้วอย่าลืมหายาทาด้วยนะค่ะ" แป้งพูดกับเค้าก่อนที่จะก้าวขึ้นรถอีกครั้งเพื่อออกจากบ้าน...นายชอบมองตามรถบีเอ็มที่เคลื่อนตัวออกไป  "นับวันคุณหนูยิ่งสวยเซ็กซ์ซี่ขึ้นทุกวัน"..เค้ารำพึงในใจก่อนที่จะเดินกลับไปที่พักหายาทาแก้พกช้ำและแผลที่ถลอก....
 หมอก้อง. "แป้ง..รออีกสักสิบนาทีนะ ขอพี่หมอเคลียร์งานให้เสร็จก่อนนะ" หมอก้องทักทายแฟนสาว เมื่อเธอเปิดประตูคลีนิคเข้าไป
แป้ง.. "ตามสบายค่ะพี่หมอไม่ต้องรีบ" แป้งพูดกับแฟนหนุ่มก่อนที่จะทิ้งตัวลงนั่งบนเก้าอี้โซฟารับแขกภายในคลีนิค สายตาหลายคู่ที่รอพบหมอหันมามอง..เธอยกขานั่งไข้วห้าง กระโปรงที่สั้นอยู่แล้ว ทำให้มองเห็นเข้าไปลึกจนถึงจีสตริงสีขาวเนื้อบางที่ห่อหุ้มเต่าตัวน้อยของเธอ แต่เธอก็หาได้ระวังตัวไม่
หมอก้อง."แป้งไปกันได้แล้วครับ พี่หมอเคลียร์งานเสร็จแล้ว"
แป้ง.."เดี๋ยวทานข้าวเสร็จ เราไปเดินเล่นที่สวนจตุจักรกันนะค่ะ แป้งไม่ได้ไปมานานมากแล้ว"
หมอก้อง."ก็ดีนะ อยู่ใกล้แค่นี้เองจะได้ไม่เสียเวลาเดินทาง นานๆไปทีก็สนุกดี"  แป้งลุกขึ้นคล้องแขนแฟนหนุ่ม แล้วพากันเดินออกจากคลีนิคไปทานข้าวร้านอาหารหรูภายในศูนย์การค้าที่คลีนิคตั้งอยู่  
แป้ง.."เราจอดรถไว้ที่นี่นะค่ะแล้วนั่งแท๊กซี่ไป"
หมอก้อง.. "พี่ว่าจริงๆเราเดินไปก็ได้ เดินคุยกันไป ใกล้แค่นี้เอง" หมอก้องเสนอความคิด
แป้ง.."ก็ได้ค่ะพี่หมอถ้าแป้งเดินไม่ไหวพี่หมอก็ช่วยอุ้มแล้วกัน"แป้งยิ้มหวานให้เค้า
หมอก้อง.. "งั้นพี่ขออุ้มตั้งแต่ตอนนี้เลยได้ป่าว"
แป้ง.. "ได้ทีเลยนะพี่หมอ"  ...ทั้งสองหัวเราะ แล้วก็ควงแขนกันเดินออกจากร้านอาหาร
หมอก้อง.. "แป้งสังเกตุบ้างเหรอป่าวตั้งแต่เราเดินออกจากร้าน พวกหนุ่มๆมองแป้งจนเหลียวหลังเลยนะ"
แป้ง.. "พี่หมอหวงแป้งเหรอค่ะ"
หมอก้อง.. "ใครบอกล่ะ พี่หมอกลับรู้สึกภูมิใจมากกว่าว่าแฟนสวยเซ็กซี่จนหนุ่มๆตาค้าง"
แป้ง.. "เซี๊ยวใหญ่แระพี่หมอ" แป้งอายหน้าแดงพร้อมกับทุบเบาๆที่แขนเค้า
สองหนุ่มสาวเดินดูสินค้าในสวนจตุจักร ซื้อขนมกินเล่นบ้าง จนเย็นก็ชวนกันกลับมาเอารถที่จอดทิ้งไว้
แป้ง.."พี่หมอค่ะ แป้งเมื่อยขาจังเลย เรานั่งแท๊กซี่กลับไปเอารถนะค่ะ"
หมอก้อง"จ๊ะที่รักแต่...เสียดายจังไม่ได้อุ้มแป้งกลับ"
แป้ง.."ก็อุ้มขึ้นแท๊กซี่ก็ได้นี่ค่ะ" แป้งตอบกลับพร้อมอมยิ้ม แล้วก็เรียกแท๊กซี่ไปส่งที่ศูนย์กลางค้า..ระหว่างที่นั่ง
ในรถแท๊กซี่ คนขับคอยชำเลืองกระจกมาที่ขาเรียวขาวของแป้งตลอดเวลาจนหมอหนุ่มสังเกตุเห็น
หมอก้อง.."แป้ง ขับรถไปแวะที่บ้านพี่ก่อนนะ แล้วเดี๋ยวค่ำๆพี่จะขับรถไปส่ง"
แป้ง.. "แป้งขับรถกลับเองก็ได้ค่ะ พี่หมอจะได้ไม่ต้องเหนื่อยมาส่งแป้ง"
หมอก้อง.."ไม่เป็นไรหรอกพอส่งแป้งเสร็จ พี่หมอกลับแท๊กซี่ได้ พี่หมออยากมีเวลาอยู่กับแป้งนานๆ"
แป้ง.."งั้นก็ตามใจพี่หมอแล้วกันค่ะ"
ภายในห้องนั่งเล่นในบ้านหลังใหญ่ คุณรุจน์กับคุณกานดา พ่อแม่ของหมอก้องนั่งดูข่าวทีวีอยู่
แป้ง.."สวัสดีค่ะคุณพ่อ สวัสดีค่ะคุณแม่" แป้งกล่าวทักทาย ก่อนลงนั่งบนโซฟาฝั่งตรงข้าม  
คุณรุจน์.."เป็นไงบ้างไปเดินเล่นกันมาสนุกมั๊ย" ว่าที่พ่อสามีพูดกับว่าที่ลูกสะใภ้ แต่สายตากลับจ้อง
มองขาเรียวขาวของเธอแทบไม่กระพริบตา ยิ่งเธอนั่งไม่ค่อยระวังทำให้คุณรุจน์มองเห็นขนแพรไหมที่
ซ่อนอยู่ภายในจีสตริงสีขาวบางตัวนั้น  
คุณกานดา"แม่อยากอุ้มหลานแล้วนะตาก้องเมื่อไหร่จะให้พ่อกับแม่ไปขอหนูแป้งซะทีจ๊ะ"
หมอก้อง.."เอ่อ..ผมก็อยากแต่งงานกับแป้งเร็วๆครับ แต่..."
คุณกานดา.."เอาล่ะๆ มัวแต่กล้าๆกลัวๆอยู่นั่นแระพรุ่งนี้เช้าพ่อกับแม่จะไปคุยกับพ่อแม่หนูแป้งให้"
หมอก้องหันไปมองแป้งแล้วจับมือเธอ แววตาบอกความดีใจ ขณะที่แป้งทำหน้าทะเล้นใส่.....
แป้งนอนเอนหลังบนเบาะข้างคนขับ โดยมีหมอก้องแฟนหนุ่มเป็นคนขับรถบีเอ็มของแป้งมาส่ง
ระหว่างทางกระโปรงของเธอที่สั้นอยู่แล้ว ในยามที่เอนตัวพิงเบาะรถก็ยิ่งถลกสูงขึ้นไปจนเกือบถึงโคกหี
ในขณะที่เสื้อสายเดี่ยวก็ย้วยลงมาอวดเนินนมเกือบครึ่งเต้าหมอก้องจ้องมองแทบไม่มีสมาธิขับรถ ขับ    
รถไปชำเรืองมองแฟนสาวไป ควยแข็งจนเป้ากางเกงโป่งเห็นเป็นลำ...แป้งสังเกตุเห็นหน้าแฟนหนุ่มแดงระเรื่อ
เลยมองตรงเป้ากางเกงแฟนหนุ่ม แล้วก็อมยิ้ม
หมอก้อง.."แป้ง..โอเคหรือป่าว ที่คุณพ่อคุณแม่จะไปสู่ขอแป้ง"
แป้ง.."แล้วพี่หมออยากรีบแต่งกับแป้งเหรอป่าวละค่ะ"
หมอก้อง.."พี่อยากรีบแต่งกับแป้งใจจะขาด"
แป้ง.."แป้งก็เหมือนกันค่ะ เราจะได้..."พูดจบก็ชำเลืองเป้ากางเกงเค้าแล้วอมยิ้ม
หมอก้อง.."แป้งรู้ตัวเหรอป่าว ตอนที่แป้งก้มลงดูของที่วางขายในสวนจตุจักร นมแป้งหกออกมาทั้งเต้า ตาแก่ที่
ยืนอยู่ใกล้ๆมันมองจนตาแทบถลนออกมา แล้วตอนนั่งแท๊กซี่ก็เหมือนกัน คนขับรถแท๊กซี่ก็มองกระจกส่องหลัง
มาที่กระโปรงของแป้ง จนแทบจะขับรถชนคันอื่น"
แป้ง.. "มองหน้าอก มองขา แป้ง เหมือนกับคนที่ขับรถอยู่ตอนนี้ใช่ป่ะ" พูดไปพร้อมกับหัวเราะ
หมอก้อง.."ก็แหม๊..แป้งสวยเซ็กซี่ขนาดนี้" พูดไปพร้อมกับจ้องมองนมมองเรียวขาเธอไป
แป้ง.."แล้วไม่หวงแป้งเหรอค่ะที่เห็นคนอื่นมอง" แป้งแกล้งงอน
หมอก้อง.."แต่งตัวเซ็กซี่แบบนี้แระดีแล้ว พี่หมอชอบ"
แป้ง.."งั้นพอแต่งเสร็จ เวลาออกไปเที่ยว แป้งไม่ใส่ชั้นในเลย ดีป่าว"
หมอก้อง.."กลัวจะไม่ทันได้ออกจากบ้านนะซิ" พูดจบเค้าก็จ้องเต้านมเธอ
แป้ง.."พี่หมอบ้า" เธอเขินที่เค้าจ้องแบบนั้น
นายชอบ..รีบวิ่งมาเปิดประตูรั้ว เมื่อได้ยินเสียงรถมาถึงหน้าบ้าน ก่อนที่จะออกจากรถ สองหนุ่มสาวจูบลากัน
อย่างดูดดื่มจนนายชอบมองเห็นภายในรถลางๆ แป้งลงจากรถบอกนายชอบให้เรียกแท๊กซี่ให้แฟนหนุ่มหลังจาก
ที่ยืนส่งแฟนหนุ่มขึ้นแท๊กซี่กลับไปแล้วเธอก็หันหลังเดินเข้าบ้าน นายชอบมองตามหลังดูก้นเธอ..
 เช้าวันรุ่งขึ้น ในห้องรับแขก พ่อแม่ของหมอก้องและพ่อแม่ของแป้ง นั่งคุยกันอยู่อย่างสนุกสนาน
เพราะต่างฝ่ายต่างก็พอใจซึ่งกันและกันทั้งฐานะทางสังคมและหน้าที่การงาน จนท้ายที่สุดก็คุยกันในเรื่อง
การสู่ขอและการจัดงานแต่งงานระหว่างหมอก้องกับแป้ง..
งานแต่งงานหรูหรา  ผ่านไปด้วยดี จนถึงเวลาส่งตัวเข้าหอ พ่อแม่ของทั้งสองฝ่ายมาส่งตัวหนุ่มสาวเข้าเรือนหอ....
ภายในห้องนอนหรูที่ใช้เป็นเรือนหอของทั้งคู่ ซึ่งอยู่ภายในบ้านของพ่อแม่หมอก้อง หลังจากที่พ่อแม่แป้ง
กลับไปแล้ว พ่อแม่ของหมอก้องก็จะกลับไปพักผ่อน
คุณรุจน์.."ขอให้คืนนี้เป็นคืนที่มีความสุขของทั้งสองคนนะ แล้วรีบมีหลานให้ปู่อุ้มไวๆ"
หนุ่มสาวยิ้มแบบอายๆ ก่อนยกมือไหว้ขอบคุณพ่อแม่ และประตูห้องหอก็ปิดลง.....
หมอก้อง.." เหนื่อยมากมั๊ยจ๊ะเมียจ๋า"
แป้ง.."เหนื่อยมากเลยค่ะ ยืนรับแขกจนขาแข็งไปหมดแล้ว แล้วพี่หมอล่ะค่ะ"
หมอก้อง.."พี่ก็แข็งจ๊ะแต่ไม่ใช่ขานะ" แป้งถึงกับอายหน้าแดงเพราะรู้ว่าเค้าหมายถึงอะไร
แป้ง.."ทำปากดีไปเถอะ เดี๋ยวจะทำให้โงหัวไม่ขึ้นเลย"
แล้วทั้งคู่ก็โผเข้ากอดจูบกัน แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ไม่รู้ว่าเวลาผ่านไปนานเท่าไหร่.......
แป้ง.."พี่หมอเข้าไปอาบน้ำก่อนซิค่ะจะได้สดชื่นขึ้น"
หมอก้อง.."เข้าไปอาบพร้อมกันเลยนะจ๊ะ"
แป้ง.."กลัวจะไม่ได้อาบน้ำอย่างเดียวนะซิ " เธอพูดแบบรู้ทัน
หมอก้องถอดเสื้อผ้าออกหมดนุ่งผ้าเช็ดตัว แล้วหันมาบอกให้แป้งถอดเสื้อผ้าจะได้เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน
แป้ง.."พี่หมอถอดให้หน่อยซิค่ะ" เธอยืนหันหลังให้เค้าปลดตะขอรูดซิปชุดแต่งงานออกจากตัว เหลือเพียงแค่ชุดชั้นในสีขาว แล้วหันหน้ามาหาแฟนหนุ่ม....
หมอก้อง.. "แป้ง..สวยๆ..สวยจนพี่หมอจะอดใจไม่ไหวแล้ว"
แป้ง"พี่หมอถอดชุดชั้นในให้นะแป้งด้วยสิค่ะ" เค้ารีบปลดขอบราแล้วรูดกางเกงในลง
หมอก้อง..."พี่อยากกอด อยากปล้ำ แล้วก็เอ่อ...."
แป้ง.. "แล้วก็..อะไรอีกค่ะ" พูดจบแป้งก็เอื้อมมือไปกำควยเค้าที่อยู่ในผ้าขนหนู
หมอก้อง.. " แล้วก็...เอาแป้งไงครับ" สาวน้อยได้ยินแฟนหนุ่มพูด ถึงกับหน้าแดงแล้วรู้สึกว่าหีตัวเองเริ่มแฉะมีน้ำซึมออกมา ในใจอยากให้แฟนหนุ่มเย็ดตั้งแต่วินาทีนั้น แต่ยังแข็งใจพูดเพื่อปลุกอารมณ์เค้าต่อ
แป้ง.."จะเอาแป้งไปทำอะไรค่ะ"
หมอก้อง.. "แป้งอยากให้พี่หมอพูดตรงๆใช่ป่ะ ถึงได้แกล้งทำเป็นไม่เข้าใจ"
แป้ง.. "ก่อนอื่นแป้งต้องขอบคุณพี่หมอที่ไม่เคยล่วงล้ำแป้งจนถึงวันนี้" เธอพูดขอบคุณหมอก้องเพราะที่ผ่านมาก็แค่กอดจูบลูบคลำควักล้วงให้กันและกัน
หมอก้อง.. "พี่รักแป้งมากนี่จ๊ะ ก็ต้องรักและทะนุถนอมรอจนถึงวันนี้..ว่าแต่ว่าอยากให้พี่พูดตรงๆใช่มั๊ยจ๊ะ"
แป้ง... "เราเป็นผัวเมียกันแล้วนี่ค่ะมีอะไรก็ต้องพูดกันตรงๆสิค่ะ" แป้งยั่วต่อ
หมอก้อง.." เอ่อ..พี่อยาก..." คำพูดติดอยู่ในลำคอเพราะตลอดเวลาที่ผ่านมาหมอเป็นคนสุภาพมากๆ
แป้ง.."พี่อยาก..อะไรเหรอ ไม่พูดแป้งจะรู้มั๊ยค่ะ" พูดไปอมยิ้มไป
หมอก้องรวบรวมความกล้าพร้อมกับพูดออกไป... "พี่อยากเย็ดหีแป้งครับ"
แป้ง.."พูดอีกซิค่ะ แป้งอยากได้ยินอีก" เธออยากให้เค้าพูดอีกเพื่อปลุกเร้าอารมณ์ให้ตัวเอง
หมอก้อง.."พี่อยากเลียหีแล้วก็ดูดแตดให้แป้ง แล้วก็อยากให้แป้งอมควยให้พี่ด้วยจ๊ะ"
แป้ง.. "เข้าไปอาบน้ำกันก่อนนะค่ะ แล้วแป้งจะให้ทำทุกอย่างที่พี่หมอต้องการ"
แป้งจูงมือหมอก้องก้าวเข้าห้องน้ำ...แป้งเปิดฝักบัวแล้วบีบครีมอาบน้ำใส่มือเค้า
แป้ง.. "พี่หมอถูครีมที่หลังให้แป้งหน่อยสิค่ะ"พูดจบเธอก็หันหลังให้เค้า  หมอหนุ่มถูครีมอาบน้ำไปจนทั่วแผ่นหลัง แล้วยื่นปากไปที่ซอกหูแป้งพร้อมกับกระซิบว่า
หมอก้อง.."แป้งหันหน้ามาสิจ๊ะพี่หมอจะได้ถูครีมด้านหน้าให้"
แป้งค่อยๆหันหน้ามาหาแฟนหนุ่มพร้อมกับพูดว่า "พี่หมอถูครีมให้ทั่วเลยนะค่ะ"
หมอหนุ่มไม่รอช้ารีบเอามือถูไล่จากซอกคอลงมาที่สองเต้าอวบอูมที่พุ่งท้าทายอยุ่เบื้องหน้า ในขณะที่ด้านล่างควยที่แข็งโด่ก็ทิ่มชนกับโคกหีโหนก จนเธอร้องอุทาน "พี่หมอ ของพี่หมอมันทิ่มของแป้งอยู่ค่ะ.อุ๊ย.ซี๊ดดส์.."
หมอก้อง "ของอะไรหรือครับ" เค้าพูดยั่วแป้งกลับ
แป้ง " ก็....ซี๊ดดส์..." แป้งอยากพูดออกไปใจจะขาดแต่ ยังสงวนท่าทีไว้
หมอก้อง.. " ก็..อะไรล่ะ พี่หมอไม่เห็นเข้าใจเลย" เค้ายั่วต่อ
แป้ง... "ก็..เอ่อ...ควยพี่หมอมันทิ่มโคกหีแป้งอ่ะ" พูดแค่นั้นก็ซบหน้าลงกับแผงอกของเค้า..การได้พูดคำหยาบๆแบบนี้ทำให้เธอยิ่งเสียวมากขึ้น หมอก้องก็ไม่ต่างกันเมื่อได้ยินแป้งพูดออกมาแบบนั้นเค้าก็เอามือหนึ่งขยำนมอีกข้างคลำโคกหีแป้งแล้วเอานิ้วกลางค่อยๆเขี่ยตรงแตดเม็ดงาม แล้วค่อยๆสอดนิ้วเข้าไปในรูหีเธอ
แป้ง.."พี่หมอ อย่าเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีแป้งสิค่ะ มันเสียวนะค่ะ..ซี๊ดดส์..."ปากห้ามแต่กลับแอ่นเอวสู้
หมอก้อง.."งั้นเอาออกก็ได้.." พูดพร้อมกับจะชักนิ้วของจากรูหีเธอ แป้งรีบคว้าข้อมือหมอหนุ่มไว้ ไม่ให้ชัก
นิ้วออกมาพร้อมกับขมิบหีตอดนิ้วมือแฟนหนุ่มจนเค้ารับรู้ได้
แป้ง.. "แป้งไม่ได้บอกให้เอานิ้วออกซะหน่อยแต่อยากให้เอาเข้าไปอีกนิ้วต่างหาก"
อารมณ์ใคร่มันกระเจิดกระเจิง แป้งกระเด้านิ้วมือที่คาอยู่ในรูหีตัวเอง พร้อมกับจับนิ้วชี้ของเค้าตามเข้าไป ทำให้ตอนนี้มีทั้งนิ้วกลางและนิ้วชี้คาอยู่ในรูหี แล้วเอื้อมมือกำควยเค้ากระถอกเข้าออกอย่างเมามัน... เอวก็กระเด้านิ้วมือเค้าที่คาอยู่ในรูหีตัวเองไปด้วย
แป้ง.."พี่หมอค่ะ แป้งเสียวจังเลย มันส์มากๆเลยค่ะ..ซี๊ดดส์..." พร้อมกับถอกควยเค้าไปด้วย
หมอก้อง.."พี่ก็เสียวควยจังเลยจ๊ะ พี่จะทนไม่ไหวแล้ว..ขอพี่เย็ดแป้งเถอะนะ"
แป้ง.."ควยพี่หมอใหญ่จัง หีแป้งจะฉีกมั๊ยค่ะ..ซี๊ดดดส์"
หมอก้อง.."โคกหีแป้งก็ใหญ่แล้วก็โหนกนูน คงเจ็บแค่แป๊ปเดียว ต่อไปแป้งก็จะมันส์อย่างเดียว"
แป้ง.. "ก็แป้งกลัวนี่ค่ะ แป้งยังไม่เคยโดนใครเย็ดมาก่อน พี่หมอเป็นคนแรกของแป้งนะค่ะ"
หมอก้อง.."พี่เป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลกเลย ที่ได้เอาควยเย็ดหีแป้งเป็นคนแรก"
แป้ง.."พี่หมอ...แป้งจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ..แป้งจะเสร็จแล้ว..." แป้งร้องไปเร่งกระเด้านิ้วมือเค้าไป
แต่ทันใดนั้น..หมอก้องก็ชักนิ้วออกจากรูหีแป้ง ในขณะที่เธอกำลังเร่งแอ่นเอวกระเด้านิ้วเค้า พอนิ้วมือหมอก้องหลุดออกมา..แป้งทำท่าเหมือนจะร้องไห้เพราะเธอกำลังจะน้ำแตกแล้ว
แป้ง.."พี่หมออ่ะ.. แกล้งแป้งทำไมค่ะ..แป้งกำลังจะน้ำแตกแล้ว"
หมอก้อง.."น้ำอะไรเหรอ" หมอแกล้งทำเป็นงง
แป้ง.."ก็น้ำเงี่ยนไงค่ะ..แกล้งเค้าอยู่ได้ พี่หมอนี่" พูดจบก็หยิกต้นแขนเค้า
หมอก้อง.." ไม่ได้แกล้งแป้งหรอก เพียงแต่ว่าพี่อยากให้ครั้งแรกของเรา..น้ำเงี่ยนแตกด้วยควยของพี่"
แป้ง.."งั้นก็เอาควยพี่หมอเย็ดหีแป้งเลยสิค่ะ แป้งเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว"
หมอก้อง.." คืนแรกของการแต่งงาน เราควรไปเย็ดกันให้น้ำเงี่ยนแตกบนที่นอนเพื่อเอาฤกษ์เอาชัยนะ"
แป้ง.. "เรื่องมากจัง งั้นไปเย็ดกันบนเตียงก็ได้ค่ะ แป้งไม่ไหวแล้ว..อยากโดนควยพี่หมอเย็ดจังเลย"
แป้งพูดจบรีบเอาน้ำล้างฟองครีมอาบน้ำจนสะอาดทั้งสองคน จากนั้นรีบคว้ามือเค้าออกจากห้องน้ำ
สวรรค์แกล้ง..ฟ้าไม่เป็นใจ....ทันใดนั้นเอง..หมอก้องลื่นล้มลงไปก้นกบกระแทกพื้นอย่างแรงเสียงดังสนั่น
"โอ๊ย........" หมอก้องนอนบิดอยู่กับพื้นด้วยความเจ็บปวด
แป้งกรีดร้องด้วยความตกใจที่เห็นสภาพเค้านอนหงายท้องโอดครวญอยู่กับพื้นห้องน้ำ
เสียงร้องที่ดังของแป้ง ปลุกให้คุณพ่อและคุณแม่ของหมอก้องตื่นตกใจ รีบออกจากห้องนอนพากันวิ่งมา
ก๊อก..ก๊อก..ก๊อก.. เสียงเคาะประตูดังรัวๆพร้อมกับเสียงคุณแม่ "เกิดอะไรขึ้น รีบเปิดประตู ให้พ่อกับแม่เข้าไปเร็ว" แป้งได้ยินเสียงเรียกของพ่อกับแม่หมอก้อง ทำให้ยิ่งตกใจทำอะไรไม่ถูก ก่อนตั้งสติได้รีบวิ่งไปคว้าเสื้อคลุมอาบน้ำแล้วเอาเชือกผูกเอวไว้หลวมๆ จากนั้นรีบเอาผ้าขนหนูที่อยู่ในห้องน้ำมาคลุมท่อนล่างของหมอก้องเอาไว้ แล้วรีบไปเปิดประตูห้อง "คุณแม่ค่ะ พี่หมอลื่นล้มในห้องน้ำค่ะ"แป้งรีบรายงาน คุณรุจน์รีบวิ่งไปดูที่ห้องน้ำ เห็นลูกชายนอนร้องครวญครางอยู่ ก็ยังเบาใจที่ศรีษะไม่ได้กระแทกพื้น... เค้ารีบตะโกนเรียกลูกสะใภ้ให้เรียกรถพยาบาลมารับ แล้วสองคนพ่อผัวกับลูกสะใภ้ก็รีบพยุงร่างของหมอก้องออกจากห้องน้ำมานอนที่เตียง
คุณรุจน์"เจ็บมากมั๊ยลูก อย่าเพิ่งขยับตัวนะ"
คุณกานดา "แล้วทำยังไงถึงได้ลื่นล้ม" คุณแม่รีบเสริมถามถึงสาเหตุ  
หมอก้องหันมามองหน้าแป้งพร้อมพูดกับคุณแม่ว่า
หมอก้อง. "ผมไม่ทันระวัง ที่พื้นมันมีครีมอาบน้ำหกอยู่ก็เลยลื่นล้มครับแม่"
เค้าไม่กล้าพูดความจริงว่า เค้าทั้งสองคนกำลังหน้ามืดจะรีบออกมาเย็ดกันบนเตียง ทำให้ไม่ระวังจนลื่นล้ม
คุณรุจน์มองหน้าลูกชายแล้วหันมากำลังจะถามลูกสะใภ้ แต่บังเอิญสายตาเหลือบไปเห็นเต้านมของ
ลูกสะใภ้ที่มีหยดน้ำติดอยู่ อีกทั้งหัวนมก็ชูชัน เนื่องจากแป้งเอาเชือกพันเอวไว้หลวมๆ จึงทำให้เสื้อด้านหนึ่ง
ห้อยลงมาจนเต้านมโชว์อวดสายตาเค้าอย่างเต็มตา แป้งรู้สึกตัวจากสายตาที่พ่อผัวจ้องมาที่หน้าอกเธอ
จึงก้มลงไปมอง แล้วก็ตกใจรีบเอามือรวบเสื้อคลุม... คุณรุจน์เลยเบือนหน้าไปทางอื่นแล้วพูดกลบ
เกลื่อนว่ารถพยาบาลจะมาถึงเมื่อไหร่ แป้งก็แกล้งทำเป็นว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นพร้อมกับพูดว่า "คงไม่เกินสิบห้านาทีค่ะคุณพ่อ" ... จากนั้นไม่นานรถพยาบาลก็มาถึง หมอก้องถูกนำตัวส่งโรงพยาบาลตรวจอาการและเอ็กซ์เรย์ ผลปรากฎว่ากระดูกก้นกบร้าวแต่ไม่ถึงกับรุนแรง แต่ก็ต้องนอนรักษาตัวที่โรงพยาบาลประมาณหนึ่งเดือน...
แป้ง. "แป้งจะนอนเฝ้าไข้พี่หมอที่ รพ.นะค่ะ คุณพ่อคุณแม่กลับไปนอนพักผ่อนที่บ้านเถอะค่ะ"
คุณกานดา.."ก็ดีเหมือนกันไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้ว ดึกมากแล้วเรากลับกันก่อนเถอะคุณ พรุ่งนี้ค่อยมาเยี่ยมลูก" คุณแม่หันไปพูดกับคุณพ่อ
หมอก้อง"ผมไม่เป็นอะไรมาก วันนี้คุณพ่อกับคุณแม่เหนื่อยมาทั้งวันกลับไปพักผ่อนที่บ้านเถอะครับ ทางนี้แป้งคอยดูแลอยู่" หมอก้องพูดกับคุณพ่อคุณแม่ ท่านทั้งสองก็เห็นดีด้วย พากันกลับบ้านโดยบอกกับลูกสะใภ้ว่า พรุ่งนี้จะมาผลัดเปลี่ยนเวร เพื่อให้ลูกสะใภ้กลับบ้านทานข้าวอาบน้ำ แล้วค่อยกลับมาเฝ้าไข้
หลังจากที่คุณพ่อและคุณแม่กลับบ้าน หมอก้องก็คุยกับแป้ง ที่ตอนนี้อยู่กันตามลำพังให้ห้องพิเศษ
หมอก้อง.."พี่ขอโทษนะแป้งที่ทำให้คืนนี้กลายเป็นคืนที่ยุ่งยากสำหรับทุกคนโดยเฉพาะแป้ง"
แป้ง... "พี่หมอไม่ต้องขอโทษแป้งหรอกค่ะ แป้งต่างหากที่ต้องเป็นคนขอโทษพี่หมอถ้า...แป้งไม่รีบจูงมือพี่หมอมาขึ้นเตียง..เอ่อ...เย็ดกัน"
หมอก้อง.. "แย่จังเลยเน๊าะ กว่าจะหายอีกตั้งหนึ่งเดือน แป้งคงจะ..."
แป้ง.. "แป้งไม่เป็นไรหรอกค่ะ เราเป็นแฟนกันมาตั้งหลายปี ไม่เคยมีอะไรกัน รออีกแค่เดือนเดียวเองเอาไว้ตกเบิกก็แล้วกันนะค่ะ" แป้งพูดให้กำลังใจเค้า แต่ก็ยังอดยั่วเค้าไม่ได้
หมอก้อง.." แน่นะพอพี่หายดีแล้วต้องให้พี่ตกเบิกนะ แต่ว่าตอนนี้พี่หมออนุญาติให้ตกเบ็ดไปพลางๆก่อน"
แป้ง.."พี่หมอบ้า เจ็บตัวขนาดนี้แล้วยังจะปากดีอีก" พูดจบเธอก็คว้าหมับเข้าที่เป้ากางเกงจนหมอก้องร้องโอ๊ย... เพราะเกร็งหลังทำให้เสียวแปร๊ปเจ็บหลัง แป้งรีบขอโทษ แล้วก็ก้มลงหอมแก้มเพื่อเอาใจสามี หมอก้องเอื้อมมือมากุมหน้าอกแฟนสาว แล้วพูดยิ้มๆ "แป้งโนบราเหรอจ๊ะ"
แป้งรีบพูดว่า "ก็เวลานั้นมันตกใจรีบแต่งตัวเพื่อนั่งรถพยาบาลมากับพี่หมอ ก็เลย..ลืมใส่อ่ะ..."
หมอหนุ่มไม่หยุดแค่นั้นเอื้อมมือไปคลำโคกนูนของเมียสาวที่ยืนอยู่ข้างเตียง พร้อมพูดว่า
หมอก้อง.. "แล้วข้างล่างล่ะจ๊ะ"
แป้ง.."ข้างล่างก็ลืมใส่ค่ะ ก็คนมันรีบนี่" พูดจบก็เอามือไปกุมมือเค้าที่กำลังคลึงโคกหีตัวเองอยู่
แป้ง.."พี่หมอชอบมั๊ยค่ะ แป้งไม่ใส่ชั้นในแบบนี้" เธอออดอ้อนพร้อมกับถลกกระโปรงขึ้นมาจนเห็นโคกหี
หมอก้อง.."ชอบสิจ๊ะ มีเมียสวยเซ็กซี่ขนาดนี้"
แป้ง.."แล้วไม่หวงเหรอค่ะ ปล่อยให้คนอื่นมองนม มองโคกหีเมียตัวเอง"
หมอก้อง.."มีเมียสวยขนาดนี้ก็ต้องเอาไปอวดให้ชาวบ้านอิจฉาเล่นสิ"
แป้ง.."พี่หมอบ้า..งั้นต่อไปแป้งจะแต่งตัวให้โป๊มากขึ้นไปอีกจะได้สมใจพี่หมอ"เธอพูดประชดเค้า
เช้าวันรุ่งขึ้นคุณพ่อคุณแม่ของแป้ง พร้อมกับคุณแม่ของหมอก้อง มาเยี่ยมที่ รพ.
คุณศิวรี.."เป็นไงบ้างคุณหมอ เจ็บมากมั๊ย" คุณแม่ยายรีบถามอาการลูกเขย
หมอก้อง"ประมาณหนึ่งเดือน ก็คงหายเป็นปกติแล้วครับ" เค้าพูดตอบแม่ยาย
คุณศิวรี.."แล้วอย่างอื่นล่ะ ไม่เป็นไรใช่ป่าว" แม่ยายยิงคำถามใส่ลูกเขย
แป้ง.."แหม๊แม่..ถามอะไรก็ไม่รู้ ทุกอย่างยังเหมือนเดิมแค่เจ็บหลังแค่นั้นค่ะ" เธอรีบตอบแทนหมอก้อง
คุณกานดา.."อ้าวก็อยากอุ้มหลานเร็วๆนี่จ๊ะ กว่าจะได้เห็นหน้าหลานก็ช้าออกไปอีกตั้งเดือน"
ทุกคนในห้องพร้อมใจกันหัวเราะชอบใจ แต่แป้งกลับหน้าแดง บ่นงึมงำแล้วก็แกล้งลุกไปเข้าห้องน้ำ
หมอก้อง.."คุณพ่อไปไหนครับ ไม่มาพร้อมกันเหรอครับ"
คุณกานดา"อ๋อคุณพ่อไปจัดการสั่งงานที่บริษัท แล้วบ่ายๆจะพาหนูแป้งมาส่งด้วย เดี๋ยวก็จะให้หนูแป้งกลับก่อน
แม่กับคุณพ่อคุณแม่ของหนูแป้งจะอยู่เป็นเพื่อนให้เราก่อน รอจนกว่าหนูแป้งจะกลับมา" คุณแม่บอกลูกชาย
พอแป้งออกจากห้องน้ำก็เลยบอกให้กลับไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วบ่ายๆมาพร้อมกับรถคุณพ่อ
สามวันต่อมา หมออนุญาติให้หมอก้องกลับมานอนรักษาตัวต่อที่บ้านโดยที่จะต้องทำตามคำแนะนำ
และทานยา ทายาอย่างเคร่งครัด..แม่บ้านได้จัดเตรียมห้องพักชั้นล่างที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกครับครัน... อาทิตย์แรกผ่านไป หมอก้องเริ่มลุกขึ้นนั่งได้เองแล้ว เพียงแต่ยังยืนและเดินไม่ได้ต้องค่อยๆทำกายภาพบำบัดไปเรื่อยๆแบบค่อยเป็นค่อยไป  
คุณกานดา.."ลูกก้องห้าวันนี้พ่อกับแม่จะไม่อยู่บ้านนะคุณพ่อต้องไปติดต่อธุรกิจที่เชียงใหม่ จะให้นายเปี๊ยกคนขับรถไปส่งที่สนามบิน แล้วก็จะให้เค้ากลับมาเฝ้าบ้านคอยรับใช้ลูก ขาดเหลืออะไรก็บอกเค้านะ"  
หมอก้อง.."ครับคุณแม่ ไม่ต้องห่วงทางนี้หรอกครับ ผมดีขึ้นมากแล้ว"หมอก้องบอกคุณแม่เพื่อให้ท่านสบายใจ
แป้ง.. "พี่หมอเดี๋ยวทานข้าวเที่ยงเสร็จ แป้งจะเช็ดตัวให้นะค่ะ"
หมอก้อง.. "จ๊ะ เช็ดให้ทั่วนะจ๊ะ" พูดจบก็ยิ้มที่มุมปาก หลังจากทานมื้อเที่ยงเสร็จ แป้งก็ล็อคประตูหน้าต่าง เพื่อเตรียมเช็ดตัวให้เค้า  แป้งจัดการถอดเสื้อผ้าหมอก้องออกจนหมดเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ควยของหมอก้องก็ตั้งเด่ขึ้นมาหลังจากที่แป้งเอาผ้าชุบน้ำอุ่นเช็ดควยให้
แป้ง.."อยู่นิ่งๆอย่างอแงนะ" แป้งเอานิ้วแตะตรงปลายเงี่ยง แล้วก็พูดขำๆออกมา
หมอก้อง.."แป้งเอาเปรียบพี่หมอจังเลย ปล่อยให้พี่หมอนอนแก้ผ้าอยูคนเดียว"
แป้ง.."ก็แป้งไม่ต้องเช็ดตัวด้วยนี่ค่ะ จะให้แก้ผ้าทำไมเหรอ"
หมอก้อง.."เถอะนะ ทำอะไรไม่ได้ ได้มองได้ลูบคลำก็ยังดี นะๆๆๆ" หมอหนุ่มอ้อนเมียคนสวย
แป้ง.. "ก็ได้ค่ะ แหม๊อ้อนจังเลย" พูดจบเธอก็เปลื้องผ้าออก
หมอก้อง.." เมียพี่สวยจังเลย นมก็สวยโคกหีก็โหนก อยากหายไวๆจัง" พูดไปมือก็บีบนม คลำโคกหีเมียสาวไป
แป้ง.."นี่ถ้าไม่กลัวว่าพี่หมอจะเกร็งจนปวดหลัง แป้งจะโม๊คควยพี่หมอให้น้ำแตกหมดตัวเลย"
หมอก้อง.."รอให้พี่หมอหายดีก่อนเถอะ จะให้อมควยให้ทุกวันเลย"
แป้ง.. "พี่หมอ..แป้งเสียวจังเลยค่ะ แยงนิ้วลึกๆสิค่ะ เดี๋ยวแป้งจะกระเด้าเอง" เธอกดมือเค้าอัดกับโคกหี แล้วกระเด้าเข้าใส่จนเธอทนไม่ไหว
แป้ง.."พี่หมอ..แป้ง..ไม่ไหวแล้ววว..แป้งเสร็จแล้ววว...ซี๊ดดส์" แป้งทิ้งตัวลงนอนข้างหมออย่างหมดแรง....
แป้ง.."แค่นิ้วพี่หมอ แป้งยังน้ำเงี่ยนแตก ถ้าโดนควยพี่หมอ แป้งจะมันส์แค่ไหนนะ"
หมอก้อง.." รออีกไม่นานนะจ๊ะเมียจ๋า"
หลังจากที่เช็ดตัวแต่งตัวให้แฟนหนุ่มเรียบร้อยแล้ว แป้งก็ออกจากห้องเพื่อเข้าครัวไปหาข้าวมื้อเที่ยงทาน
โดยที่อยู่ในชุดนอนกระโปรงสั้นชายกระโปรงแค่ปิดเลยโคกหีมาหน่อยเดียว เป็นผ้าแพรสีขาวบางๆ ทำให้มองทะลุเห็นเต้านมและโคกหีได้อย่างชัดเจนเพราะเธอไม่ใส่ชุดชั้นใน เป็นชุดที่หมอก้องให้แป้งใส่เวลาอยู่ในห้องด้วยกัน แป้งจะใส่เสื้อคลุมทับเวลาที่คุณพ่อคุณแม่เข้ามาเยี่ยมหรือแป้งต้องออกมาข้างนอกห้อง
แต่ตอนนี้ไม่มีใครอยู่บ้าน แป้งเลยไม่ใส่เสื้อคลุมทับ..หลังจากที่ทานข้าวเสร็จ แป้งเดินออกจากห้องครัวจะขึ้นห้องนอนชั้นบนเพื่อหยิบของใช้ โดยทางขึ้นบันไดจะต้องเดินผ่านห้องโถง ขณะที่แป้งเดินผ่านเข้ามาในห้องโถง ก็ต้องตกใจเพราะเห็นนายเปี๊ยกคนขับรถประจำบ้านวัยสี่สิบปีกำลังนั่งจัดกระถางต้นไม้ตรงเชิงบันไดทางขึ้นห้องนอน เค้าหันมาเห็นเธอพอดี ครั้นจะเดินกลับไปใส่เสื้อคลุมก็ไม่ทันแล้ว ก็ต้องปล่อยเลยตามเลย
แป้ง.."นายเปี๊ยก คุณพ่อคุณแม่ขึ้นเครื่องไปแล้วใช่มั๊ยจ๊ะ" แป้งแกล้งทักเพื่อแก้ขวยอายที่เห็นนายเปี๊ยกกำลังจ้องมองเธอตาค้าง...
นายเปี๊ยก.. "ครับๆคุณผู้ชายคุณผู้หญิงขึ้นเครื่องไปเชียงใหม่แล้วครับ" เค้าตอบคำถามแป้ง แต่สายตาไม่ได้มองหน้าคนที่พูดด้วย เอาแต่จ้องเต้านมกับโคกหีภายใต้ชุดนอนผ้าแพรสีขาวบาง มองเห็นหัวนมตั้งชัน หน้าท้องที่แบบราบ แล้วก็โคกหีโหนกนูนปกคลุมไปด้วยขนหมอย จนดันผ้าออกมาเป็นรูปชัดเจน....
แป้ง.."อืมมม์..." เสียงแป้งกระแอมลากเสียงยาวๆเพื่อให้นายเปี๊ยกรู้ตัว แล้วมันก็ได้ผล เค้ารีบก้มหน้าจัดกระถางต้นไม้ต่อโดยไม่กล้าเงยหน้าขึ้นมามองอีก จนเธอเดินขึ้นบันไดไป เค้าก็เงยหน้ามองตามขึ้นไป..
"โอ้แม่เจ้านางฟ้ามาเกิดหรือไงเนี่ย ตูดก็งอน โคกหีก็สวย"นายเปี๊ยกถึงกับรำพึงออกมาเพราะในตำแหน่งที่เค้านั่งอยู่เมื่อมองขึ้นไปจะเห็นทุกซอกมุมเหมือนกับว่าแป้งกำลังแก้ผ้าเดินอยู่ก็ไม่ปาน เค้าทนกับภาพที่เห็นไม่ไหวรีบเดินเข้าไปในห้องข้างๆ แล้วควักควยขนาดเจ็ดนิ้วใหญ่พอๆกับข้อมือเด็กออกมาชักว่าวสำเร็จความใคร่อย่างเมามันส์...หลังจากที่แป้งได้ของใช้ตามที่ต้องการแล้ว ก็หยิบเสื้อคลุมอีกตัว เพื่อจะมาคลุมชุดที่ใส่อยู่เพราะคิดว่านายเปี๊ยกยังคงจัดกระถางต้นไม้อยู่ ..แต่แล้วเธอก็เปลี่ยนใจเอาเสื้อคลุมไปแขวนที่เดิม ในใจคิดว่าไหนๆก็โป๊ให้เค้าได้เห็นแล้วจะเห็นอีกสักรอบก็คงไม่เป็นไร แล้วอีกอย่างเธอรู้สึกตื่นเต้นขึ้นมาอย่างรุนแรงที่เห็นสายตาคนที่ไม่ใช่พี่หมอเห็นรูปร่างเธออย่างชนิดที่เรียกว่าแทบจะทุกซอกมุม แป้งรู้สึกมีน้ำเหนียวๆไหลมาจากซอกขาหนีบ  "โป๊ให้คนอื่นดูมันได้อารมณ์มากกว่าให้สามีดูอีกนะเนี่ย" พูดเสร็จเธอก็เดินกลับลงมาชั้นล่าง แต่มองไม่เห็นนายเปี๊ยกแล้ว เธอคิด

hamhammmm

blackjack

tumkgb

น่าจะเก็บผู้ชายในบ้านทุกคนแน่เลย

johnywalker

สาวแป้งไม่รู้ซะแล้วว่ากำลังเล่นกับไฟ