ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, พฤษภาคม 05, 2019, 11:43:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peteblack

โหวววว ท่านผู้เขียนครับ เนื้อเรื่องกินใจมาก จากที่อ่านฉาง sex scene อยู่ดีๆ

น้ำตาคลอเบ้าเลยครับ

รอคิดคามผมงานครับท่าน

::Crying::

redrabbits

แมงโก้ส้นตีน

ชีวิตจริงมันก็ยากอ่ะนะ
แล้วก็วนกลับมาที่พลอย ผู้ที่อาจจะเป็นกุญแจไขทางออกสำหรับปัญหานี้  ::Hmmm::

sthanya

ชีวิตความรักที่น่าสงสารมาก ไม่รู้ว่าพลอยจะคิดอย่างไร

Nal

dusk369

ต้องพูดได้เลยว่าบทนี้เป็นบทที่ทำให้คนอ่านคนนี้เสียใจอินไปกับเรื่องด้วย

ท็อปน่าสงสารนะ กับเรื่องที่เกิดขึ้นกับเขา ได้เห็นถึงสาเหตุว่าทำไมปัจจุบันถึงมีนิสัยแบบนี่

แต่อย่างไรก็ตาม ผมว่าปมในอดีตก็ไม่สามารถเป็นข้ออ้างให้เขาทำไม่ดีกับคนอื่นต่อไปแบบนี้ไปเรื่อยๆ อยากเห็นตัวละครพัฒนาปรับปรุงตัวเองครับ

แต่อ่านแล้วก็ยังสนุกครับ

napakon

สงสารฝ้ายจริงๆ เศร้ามาก พลอยจะเป็นตัวแปรสำคัญของท็อปใช่ไหม

schareon

ตอนนี้มันเศร้าเนอะ แต่ฝ้ายก็ไม่ต้องทนทุกข์บนโลกใบนี้ต่อไป เหลือแต่ท๊อปผู้น่าสงสาร