ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Antyuumosaku] Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ ตอนที่2

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2016, 05:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peeraphat kongyeam

gritkin

ชอบแบบนี้เลยครับ เด็กมัธยม ยังไม่โตเต็มที่น่ารักมากๆเลย

lmdum

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

olala

nongza005

funfuen

ชีวิตน้อ มีตอนสามไหมฮ่ะ ติดตามต่อเนื่อง
ขอบคุณฮ่ะ ::Dozy::

automata67

ขอบคุณครับ ตับเสียหายเล็กน้อย แต่ฟื้นฟูแล้วครับ

ภานุวัตร

ปากก้ร้าย แต่สุดท้ายก็ยอม จัดไปยาวๆ ชอบ แบบนี้มีขัดขืนเล็กน้องพอเป็นพิธี 

แอบจิตคิดรักเด็ก

จริงๆแล้วชอบอิหนูนี่นะ แต่...เนื้อหามันพาจริงจังดราม่าหนักไปนิส
คือแบบ...หื่นปนเศร้าไม่รู้จะอธิบายเยี่ยงไร 555
แต่สุดยอดมากครับขอบคุณจริง ขนาดผมไม่ชอบที่เซนเซอร์นะแต่อิหนูนี่ดูแล้วมีอารมมากคับ  ::Glad::

Tonypb

เนื้อเรื่องดีมากครับเหมือนละครไทย แรกๆเกลียดกัน หลังล่อกันยับ ขอบคุณมากครับ   ::DookDig::

Akira Watanabe

::Sweat::  นึกว่าจะเป็นการ์ตูนซั่มธรรมดา ๆ ทั่วไป

แต่จริง ๆ เรื่องมันดราม่าพอดู มีปมว่าทำไมเด็กต้องเป็นแบบนี้

biggiggog

เด็กมันเริ่มเปืดใจให้แล้ว
ไอ้อ้วนก็ดันใส่ไม่ยั้งเหมือนกัน
แล้วจะเชื่อมันได้มั้ยน้อ
ขอบคุณมากๆครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไหนบอกประจำเดือนมา  จากใช่แค่มือ ไปๆมาๆซัดกันไปหลายดอก