ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Starting@850 ค.ถ.จ. คนถูกใจ ep.01

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 08, 2016, 04:34:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patiwat

(จิ๋ว)

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

cobra888

เริ่มต้นเรื่อง ก็เป็นเรื่องระทึกใจแล้ว บิวด์อารมณ์จริงๆ  ::GiveMe::

cannavaro

คงกลับมาจ่ายค่าน้ำมัน แล้วก็มาเอาของคืนแหละ

anatomyj

::HeyHey::

•====================================•
22/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 22/11/2560 }

•=====================================•.
https://xonly8.com/index.php?topic=163600.msg674503#msg674503

skykesperqaz

เริ่มเรื่องมาก้แจกกางเกงในกันแล้ว ฮ่าๆ ตื่นเต้นดี

zaaar65

กล้าขอก็กล้าให้. ถอดแล้วอย่าใส่เลย

phaii

เริ่มเรื่องมา ก็น่าติดตามซะเเล้ว ขอบคุณมากครับ

Tom525218

เพิ่งเคยอ่านแนวนี้ครั้งแรก น่าสนใจมากครับ ขอบคุณมากครับ

ชำนาญ หาญสำรำ

Phoowadol

เฮ้ย..!? นี่มีแบบนี้ด้วยเหรอ? เติมน้ำมันไม่มีตังค์จ่าย. เอากางเกงในจ่ายแทนได้ด้วย โอว์..... ปั๊มอยู่แถวไหนนิ จะให้เมียไปเติมทุกวันเลย555 แล้วนี่จะยังไงต่อดีหละ สาวสวยจะกลับมาเอากางเกงคืนรึเปล่าน้า. แต่ผมคิดว่าถ้ากลับมาจริงๆ. คงเสียค่าน้ำมันเพิ่มเป็นอย่างอื่นแน่ๆเลย อาจโดนล้วงด้วย เห่อๆแค่คิดก็เสียวแล้ว ใช่ปะ?

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 14, 2018, 03:49:13 หลังเที่ยง
เฮ้ย..!? นี่มีแบบนี้ด้วยเหรอ? เติมน้ำมันไม่มีตังค์จ่าย. เอากางเกงในจ่ายแทนได้ด้วย โอว์..... ปั๊มอยู่แถวไหนนิ จะให้เมียไปเติมทุกวันเลย555 แล้วนี่จะยังไงต่อดีหละ สาวสวยจะกลับมาเอากางเกงคืนรึเปล่าน้า. แต่ผมคิดว่าถ้ากลับมาจริงๆ. คงเสียค่าน้ำมันเพิ่มเป็นอย่างอื่นแน่ๆเลย อาจโดนล้วงด้วย เห่อๆแค่คิดก็เสียวแล้ว ใช่ปะ?

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

แรก ๆ คอนเซปจิ๋ว ต้องแปลก ไม่ซ้ำใคร ไว้ก่อน อิอิ

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่ยังอ่านต่อ   ::DookDig:: 

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 14, 2018, 03:49:13 หลังเที่ยง

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

พลังแห่งความคิด....  แค่คิดนะเนี้ย อิอิ
ขอบคุณท่าน phoowadol gollasut มากค่ะที่ให้ความสนใจงาน
แถมเม้นท์ได้ ชื่นใจไรท์มากค่ะ   ::Glad::

Pongsathorn Weerahong

มีการจ่ายค่าน้ำมันแลกกันจริง เด็กปั้มเงินเดือนไม่พอแน่เลย

ชนิตา เชานว์พัฒนพงค์

เริ่ม้นื่องก็น่าอ่านแล้วครับ