ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Starting@850 ค.ถ.จ. คนถูกใจ ep.02

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 08, 2016, 11:06:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 14, 2018, 04:05:35 หลังเที่ยง
อ๊ะ ไม่ใช่เด็กปั๊มธรรมดานะนี่ เป็นถึงน้องชายเจ้าของปั๊มเสียด้วย. ที่แน่ๆขับรถมาส่งสาวสวย(เพิ่งรู้ว่าชื่อแนนนี่) ถึงบ้านอย่างนี้ แถมสาวเจ้ากำลังอกหัก หาคนดามหัวใจอยู่ แบบนี้หนุ่มชัย เด็กปั๊มคนนี้  คงได้ปั้ม ป่ำๆ ปั๊มๆๆ น้องแน่นนี้ในคืนที่เหงาใจ แน่ๆเลย ใช่มั้ยครับท่านพัดลมจิ๋ว. อิอิ อยากเป็นเด็กปั๊มซะแล้วหละตอนนี้555

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ช่ายค่ะ ตอนโพสครั้งแรกที่อยู่ในเว็บก่อนหน้านี้ มีหลายคอมเมนท์มากที่บอกว่า
อยากเป็นเด็กปั๊ม  ไงละ  อาชีพที่ใคร ๆ ก็มองข้าม อิอิ  ออกจะตื่นเต้นลั๊นลา
(พอดีแอดมินเว็บย้ายเว็บน่ะค่ะ คอมเมนท์ของเรื่องแรก ๆ เลยหายหมด T-T เสียดายมั่ก)

ขอบคุณที่แวะมาจ้า    ::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 14, 2018, 04:05:35 หลังเที่ยง
อ๊ะ ไม่ใช่เด็กปั๊มธรรมดานะนี่ เป็นถึงน้องชายเจ้าของปั๊มเสียด้วย. ที่แน่ๆขับรถมาส่งสาวสวย(เพิ่งรู้ว่าชื่อแนนนี่) ถึงบ้านอย่างนี้ แถมสาวเจ้ากำลังอกหัก หาคนดามหัวใจอยู่ แบบนี้หนุ่มชัย เด็กปั๊มคนนี้  คงได้ปั้ม ป่ำๆ ปั๊มๆๆ น้องแน่นนี้ในคืนที่เหงาใจ แน่ๆเลย ใช่มั้ยครับท่านพัดลมจิ๋ว. อิอิ อยากเป็นเด็กปั๊มซะแล้วหละตอนนี้555

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อาชีพไม่ใหม่ แต่มาแรง ในเว็บนี้ค่ะ

อิอิ
ขอบคุณที่ท่านตั้งใจเมนท์อย่างดี ปลื้มมากค่ะ ^ ^  ::Glad::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

masterevans

สาวสวยกำลังเสียใจ ท่าทางจะอยากประชดแฟนเก่าด้วย น่าจะยาวละครับ

Term Sak

เรื่องนี้ป๔้รื่องน้อย จะซัดกันแล้ว

tarnmbg

Korakot Tawaytibhongs

เออ ถูกแฟนด่าแลวตบด้วย เธอไปหาดื่มแล้วจ๊ะเอ๋กับหนุ่มปั๊มที่คิดว่าเคยเห็นที่ไหน อ้อ เป็น นศ ร่วมหาลัยนี่เอง ::YehYeh::

bomber11

แอบชอบมานานไม่ได้แอ้ม เจอหน้ากันวันเดียวจัดหนักเลย

uit

เด็กปั๊มระดับวิศวะ จะปัม ปั่ม ปั๊ม

sunshine9

Thanameth

Hidetotakamoto

anakinssss

synivorn

ยังไม่ทันได้กลับไปปั้ม ก็ได้เจอ ซะแล้ว  พรหมลิขิตแล้ว   ลุ้นว่าจะต่อกันไปยาวๆป่าวนะ

tatong2222

โชคชะตา​ชักนำ​ให้เจอกัน​ จนได้ไปส่งที่บ้าน​ นี่แหละ​คือ​คนที่​คอย​ดูแล​ในเวลานี้​ที่กำลัง​ไม่เหลือใคร

Cassa

จะเร้าใจแค่ไหนเนี้ยะคะอนนน่

PHAISAL

แนนนี่คงสาสมก็ครานี้เองแหละ