ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากลองของ ...(นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, พฤษภาคม 09, 2016, 04:12:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"นุ้ย" อยากลองของ

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นก็ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อนุ้ยค่ะ เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนที่นุ้ยกำลังเรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งย่าน
วิภาวดี นุ้ยก็จัดได้ว่าเป็น คนหน้าตาดีคนหนึ่ง ดังนั้นจึงมีคนมาจีบเยอะ แต่นุ้ยก็ไม่สนใจใครหรอกนะคะ แบบยังไม่ถึงเวลา
มั้งคะ อีกอย่างนุ้ยก็มี คนที่แอบชอบอยู่เหมือนกัน เค้าชื่อเอกค่ะ แต่น่าเสียดาย เค้าต้องไปเรียนต่อที่อเมริกา เราก็เลยต้อง
ติดต่อกันทาง e-mail

ขอเข้าเรื่องเลยละกันนะคะ แนะนำตัวเองมามากพอแล้ว เดี๋ยวจะเบื่อซะก่อน เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่เอกเค้ากลับมาเมืองไทยค่ะ
เค้าก็ชวนนุ้ยไปดูหนังค่ะ บังเอิญเรื่องนั้นมันออกเรต R นิดๆ ค่ะ ดูไปใจก็เต้นตุบๆ แบบว่าก็คนมันไม่เคยนี่คะ แล้วพอถึงฉาก
สำคัญนุ้ยก็สะดุ้งค่ะ มือใครก็ไม่รู้มาลูบคลำตรงนั้นของนุ้ย ไม่เคยรู้สึกอย่างนี้มาก่อนเลย

ขนาดนอกกางเกงนะ คะเนี่ย ยังเสียวซ่านขนาดนี้ พอนุ้ยตั้งสติได้ก็มองหาเจ้าของมือ ปรากฏว่าเป็นของเอกค่ะ นุ้ยตกใจมาก
ไม่เคยคิดเลยนะ ว่าคนที่นุ้ยแอบชอบจะเป็นคนอย่างนี้ ผิดหวังมากค่ะ

นุ้ยก็ปัดมือเค้าออก พร้อมกับบอกเค้าว่าทำไมทำอย่างนี้ เค้าก็ขอโทษ บอกว่าดูหนังแล้วเกิดอารมณ์ ที่อเมริกาเค้าก็ทำอย่างนี้
เค้าลืมตัวไปหน่อย นุ้ยก็โกรธเค้านิดๆ ล่ะค่ะ แต่ก็ยกโทษให้ แบบใจหนึ่งก็รู้สึกดีเหมือนกันนี่คะ เพราะเราก็แอบชอบเค้าอยู่
เหมือนกัน แต่ก็ต้องวางฟอร์มไว้ก่อน ไม่งั้นเดี๋ยวเค้าจะได้ใจ พอดูหนังจบเค้าก็ชวนไปเที่ยว RCA

นุ้ยก็ตอบตกลง เพราะนุ้ยเองก็อยากไปลองสัมผัสบรรยากาศดูค่ะ ก็เคยคุยกับเค้าทาง e-mail ค่ะว่าอยากไป ก็ไม่นึกว่าเค้า
จะจำได้ ดีใจจัง :)พอไปถึงเค้าก็สั่งเหล้ามาคะยั้นคะยอให้นุ้ยดื่ม นุ้ยก็ลองดู แค่อึกเดียวเองค่ะก็ไม่เอาแล้ว รสมันเฝื่อนๆ ยังไง
ไม่รู้ บอกไม่ถูก จากนั้นเค้าก็ชวนนุ้ยไปดิ้น สนุกมากเลยค่ะ

นุ้ยไม่นึกว่าที่นี่จะสนุกอย่างนี้ มิน่าล่ะ..คนมากันเยอะเชียว พอดิ้นไปสักพัก นุ้ยก็เริ่มรู้สึกมึนๆ ค่ะ สงสัยเหล้าที่ดื่มจะออกฤทธิ์
อีกอย่างนุ้ยไม่ค่อยชอบควันบุหรี่ด้วยค่ะ ก็เลยบอกเค้าว่าขอตัวกลับบ้าน ก่อน เค้าก็โอเคก็พานุ้ยมาขึ้นรถ จากนั้นเค้าก็ล็อก
ประตูรถ แล้วก็บรรจงจูบนุ้ย แค่จูบแรกเท่านั้นนุ้ยก็รู้สึกหมดแรงทันที แรกๆ นุ้ยก็ไม่ขัดขืนค่ะ

เพราะนึกว่าจะแค่จูบ อีกอย่างนี่เป็นที่จอดรถ เค้าคงไม่ทำอะไร แต่ที่ไหนได้ เค้าค่อยๆ เลื่อนมือมาที่ หน้าอกนุ้ยค่ะ นุ้ยพยายาม
ปัดมือออกแต่ก็สู้แรงเค้าไม่ได้ค่ะ ไม่รู้ว่าเรี่ยวแรงหายไปไหนหมด ปล่อยให้เค้าจัดการกับหน้าอก ของนุ้ย เค้าทั้งคลึง เค้น
ดูด เลียสารพัด มันเสียวไปหมดทั้งตัวเลยค่ะ

นุ้ยก็ได้แต่ร้องครางไปมา รู้สึกว่าข้างล่างจะแฉะๆ ด้วยค่ะ พอยุ่งกับหน้าอกนุ้ยจนพอใจ มือเค้าก็เลื่อนต่ำไปข้างล่าง แรกๆ
ก็ทำนอกกางเกงก่อน เค้าถูตรงนั้นนุ้ยไปมาค่ะ เสียวจนไม่รู้จะทำยังไง ก็บอกให้เค้ารีบๆ หน่อย ทนไม่ไหวแล้ว เค้าก็จัดการ
ถอดกางเกงพร้อมทั้งกางเกงในนุ้ยออก คราวนี้ ใช้นิ้วมาเขี่ยตรงเม็ดของนุ้ย แค่สะกิดนิดเดียวเท่านั้นเอง นุ้ยนี่ครางดังลั่น
เลยค่ะ สุดจะบรรยายจริงๆ จากนั้นเค้าก็เอานิ้ว สอดเข้าไปข้างใน เข้าไปแค่ครึ่งเดียวนุ้ยก็ทนไม่ไหวค่ะ มันเสียวมาก ก็บอก
ให้เค้าเอาออก แต่ดูเค้าจะไม่ฟัง พยายามดันไป จนสุดค่ะ เสียวมากๆ ค่ะ พอใช้นิ้วเสร็จเค้าก็ชักเอาของเค้าออกมา

โอ้โห..มันใหญ่จนน่าตกใจค่ะ ขนาดนิ้วเล็กๆ นุ้ยยังเสียวเลย แล้วอันมหึมาขนาดนี้นุ้ยจะเหลือหรือ ก็พยายามหนีค่ะ ขอร้อง
เค้าด้วยว่าอย่าทำเลย เรายังเป็นเด็กอยู่นะ แต่เค้าก็จับไหล่ นุ้ยกดลงไปกับเบาะรถ จากนั้นก็แยกขานุ้ยออก แล้วก็เอาของ
เค้าใส่เข้ามา เข้ามาได้นิดเดียวเองนุ้ยก็ร้องลั่นเลยค่ะ เจ็บมากๆ เจ็บกว่านิ้วเค้าอีก เจ็บจนน้ำตาไหลเลย

ค่ะ ก็พยายามดิ้นหนีสุดชีวิตพร้อมกับขอร้องเค้า แต่เค้าก็ไม่ยอมค่ะ พยายามดันเข้า มาให้ได้ จนเข้ามาได้ครึ่งหนึ่งเท่านั้น
ล่ะค่ะ ก็รู้สึกเหมือนมีน้ำอะไรไหลจากหีของนุ้ย ปรากฏว่าเป็นเลือดค่ะ นุ้ยก็เลย บอกให้เค้าพอค่ะ เพราะมันเจ็บมากๆ จนไม่
ไหวแล้ว เค้าก็เลยเอาออกค่ะ แล้วก็ใช้มือทั้งสองข้างมาเล่นกับหน้าอกนุ้ย พร้อมลิ้นก็คอยตวัดเล่นกับเใ็ดบนยอดนมของ
นุ้ยค่ะ ก็รู้สึกคลายความเจ็บได้บ้าง เนื่องจากความเสียวเข้ามาแทนที่ พอทำได้สักพัก เค้าก็เอาของเค้ามาใส่ต่อค่ะ คราวนี้
เข้าง่ายกว่าเดิม

คงเพราะมีเลือดนุ้ยมาช่วยด้วยมั้งคะ เค้ากดทีเดียวเข้าไปครึ่งลำเลยค่ะ จากนั้นเค้าก็กดควยเข้าอีกจนมันมิดลำ แรกๆ ก็เจ็บ
นะคะ แต่พอเค้าเริ่มซอยแค่นั้นแหละค่ะ ความเจ็บหายเป็นปลิดทิ้งเหลือไว้แต่ความเสียว ซ่านทั่วทั้งกาย นุ้ยนี่ร้องครางไม่
เป็นภาษามนุษย์เลย เค้าก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นๆ เรื่อยๆ ยิ่งเร็วเท่าไหร่ ความเสียวก็มากขึ้น เท่านั้น มันเป็นความสุขที่บอกไม่ถูก
จริงๆ เค้าซอยได้สักพัก นุ้ยก็รู้สึกเสียวจนเกร็งไปทั่วร่างเลยค่ะ หีนุ้ยเองก็ตอดๆ ไม่เป็น จังหวะเลย พร้อมกับน้ำหล่อลื่นออก
มามากเหลือเกิน นุ้ยก็ครางไปดังมากเพราะมันเสียวสุดๆ เลย ก็คงเป็นอาการถึงจุดสุดยอดใช่ มั้ยคะ แต่รู้สึกเค้าจะยังนะคะ
เพราะยังซอยหีนุ้ยต่อไม่หยุดค่ะ

สงสัยคงจะเล่นอย่างนี้กับหญิงอเมริกันทุกวันแน่เลยค่ะ ถึงได้ชำนาญ ขนาดนี้ เค้าซอยจนนุ้ยเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง วันนั้นเค้า
ทำนุ้ยขึ้นสวรรค์ไปตั้งหลายครั้งกว่าเค้าจะพ่นน้ำเงี่ยนออกมา แถมยังให้ นุ้ยมาเลียของเค้าอีกแน่ะ พร้อมกับบอกว่าหีนุ้ยเนี่ย
ฟิตมาก เค้าไม่เคยสนุกอย่างนี้มาก่อนเลย เสียดายที่ในรถมันแคบไป ไม่งั้นนะเค้าจะเล่นท่าแปลกๆ ให้นุ้ยมันกว่านี้อีก แต่น่า
เสียดายนะคะที่นุ้ยไม่มีโอกาสลอง เพราะเค้าต้องกลับไปอเมริกาก่อน

sachawat

ในรถยังทำได้แบบนี้ นอกรถน่าจะดีกว่า