ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับพลัดจับผลูก็ได้กินเธอ( นุ้ย )

เริ่มโดย yedkedt, พฤษภาคม 14, 2016, 11:37:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"จับพลัดจับผลู" ก็ได้ "เย็ด" เธอ ช่าง "ร่าน" สมกับ "คำร่ำลิอ" ที่เขาว่ากันมา จริง ๆ ...

ผมทำงานบริษัทขายสินค้าด้านเภสัชกรรมแห่งหนึ่งลืมบอกไปครับว่าช่วงที่ไปงานประเพณีนั้น เป็นช่วงเมษา บริษัทปิด
เพื่อนร่วมงาน ทั้ง นก กับ ตุ๊ก ที่ผมเคยเอาไปเย็ดจึงกลับบ้านที่ต่างจังหวัดแต่ก็ไม่ไกลหรอกครับก็แถวปริมลฑลนี่แหละ
ครับ ดังนั้นสาว ๆ ใกล้มือที่ยังคงไม่มีโปรแกรมไปหน ? ช่วงนี้ก็จึงมีแต่มี "นุ้ย" เซลล์สาวอิสระ ที่เธอเข้ามารับทำงาน
เป็นเซลล์ฟรีแลนซ์ให้บริษัทของผม พอดีช่วงนี้เธอไม่ได้ไปไหน ผมจึงได้ชวนเธอไปเที่ยวกับคณะของบริษัทเรา เราไป
ชายทะเลแถวนี้แหละครับอยู่กันสองสามวัน จนวันกลับถบัสของคณะเรากลับมาถึงบริษัทประมาณเที่ยงคืนครับ เป็นวันที่
9 หรือ 10 เมษานี่ล่ะครับ พอลงรถมา พนักงานแต่ละคนจะมีคนมารับ แฟนบ้าง เพื่อนบ้าง ผัวบ้าง

สำหรับผมเอง ได้นำรถมาจอดไว้ที่ออฟฟิศ ตั้งแต่วันเดินทางแล้ว เห็นนุ้ยเก้ ๆ กัง ๆ อยู่คนเดียว ผมจึงทำทีถามนุ้ยว่าให้ไป
ส่งมั้ย นุ้ยบอกว่าดีเหมือนกัน พอดีช่วงนี้ผัวนุ้ยเขาไปทำฝึกงานที่ ต่างจังหวัด (ผมลืมบอกไปว่านุ้ยได้ผัวเด็กรุ่นน้องน๊ะครับ
ยังเรียนไม่จบด้วยซ้ำ) ไม่มีคนมารับ เข้าทางผมล่ะ ความคิดอกุศลแล่นในหัวผมแว้ปนึงโดยไม่นึกว่าต่อมามันจะสร้างความ
ยุ่งยากให้ผมผมเอากีตาร์วางไว้ตรงเบาะหลัง ให้นุ้ยนั่งหน้าข้างคนขับ ส่วนบ้านนุ้ยอยู่ย่านสรงประภาแถวปทุมธานีครับ ปาก
ทางเข้าหมู่บ้านเป็นร้านมินิมาร์ท มีร้านเกมส์ และ บ้านเจ้าของโครงการครับ ลูกชายชื่อชื่อว่า "โจ" ตอนผมเดินถือกระเป๋าเข้า
ไปส่งนุ้ยที่บ้านซอย 3 มันมองตามพลางยิ้มๆ ผมรู้ว่าเจ้าโจมันต้องมองผมในแง่ลบ ที่มาบ้านนุ้ยกลางดึก

พอถึงบ้านนุ้ย นุ้ยชวนผมเข้าห้องนอน ผมขึงขอนอนดูทีวีที่ห้องนุ้ย จะชวนคุยไรสัพเพเหระ ผมไม่กล้านั่งเตียงนะคับ เลยนั่ง
พื้นนุ้ยก้อคงประหม่าๆ เลยยังไม่ขอตัวอาบน้ำแต่ก้อนอนคว่ำหน้า นอนดูทีวีไปด้วยกับผมผมชวนคุยไปเรื่อย หันไปมองหน้า
นุ้ยที ก้อเห็นร่องนมนุ้ยที่ล้นมาจากเสื้อคอวีทีเอิ่ม.แม่เจ้าเธอไม่ใส่บรา ใจคอผมตุ้มต่อมๆ ผมทำทีถามว่า ฟนเข้ามาหาและเย็ด
กันบ่อยมั้ย นุ้ยบอกว่า เดือนนึง มา 4-5 คืน แล้วช่วงนี้เค้าลงฝึกงานแล้วตรงกับเทศกาลสงกรานต์ แฟนนุ้ยเลยถือโอกาสกลับ
บ้านเลยคงไม่ได้มาหาผมได้ยินแล้วหูผึ่ง คิดว่าคืนนี้ขอนอนบ้านนุ้ยล่ะเว้ย  ผมใช้มุกบอกว่าแสบตาจัง ล้าระหว่างนั่งรถบัส

เมาๆด้วย ให้นุ้ยปิดไฟได้ไหม นุ้ยเองก้อคงกรึ่มๆ เมาๆเลยเอื้อมตัวไปปิดไฟที่หัวเตียง พรึ่บเลยมีเพียงแสงจากทีวีเท่านั้นใน
ห้อง นุ้ยเอ่ยปากว่า ง่วงเพลียก้อขึ้นมานอนข้างๆ นี่สิ หายเมาค่อยกลับ โอยยผมยิ่งมีความคิดอกุศลในหัวผมเลยขึ้นไปนอน
โดยนุ้ยเอาหมอนข้างบังระหว่างเราไว้. ผมนอนหงายครุ่นคิด จะเอาไงดีว้า จะจู่โจม หรือเป็นคนดีความคิดด้านมืดครอบงำ
ผม มีแฟนไม่มีแฟน กูไม่สนแล้วโว้ย. ผมหันข้างไปกอดนุ้ย ตอนนั้นเธอหลับแล้วครับเธอสะดุ้งเล็กน้อย. ผมแก้เขิน บอกว่า
เดี๋ยวพี่นวดเอว นวดตัวให้นะ เห็นบอกว่าเมื่อยนี่นานุ้ยก้อไม่ว่าไร ผมเลยนวดคลึงช่วงเอว ทำทีสลับมาก้น แล้วก้อขึ้นไปเอว
แผ่นหลัง สลับไปมา ในท่าที่นุ้ยหันหลังตะแคงให้ผมผมเริ่มมั่นใจตัวเองว่าคืนนี้ต้องได้นุ้ยแน่ ผมเลยลองเอาดุ้นน้องชายถู
ไถร่องก้น พลางใช้มือนวดเอว แก้มก้นไปด้วย

นุ้ยพยายามห้าม แต่ผมก้อใช้มุกว่านี่เป็นการนวดน่า ปล่อยพี่ทำต่อไปนะ ผมเริ่มหนักมือ พลิกตัวนุ้ยหงาย แล้วจู่โจมเลยครับ
เอาปากประกบปาก กลิ่นแอลกอฮอล์ระหว่างเราที่แล่นผ่านในช่องปากมันทำให้มีอารมณ์ นุ้ยขัดขืนเล็กน้อย ผมเอามือล้วง
ผ่านด้านบ่างเสื้อเข้าไปจับหน้าอกบีบคลึง ปากก้อบดไป ด้านล่างแข็งโป๊กแล้ว

ตอนนัืนคิดอย่างเดียวว่าจะต้องมีไรให้ได้ แต่ติดที่ไม่มีถุงยางครับ ไม่ได้เตรียมไว้ระหว่างไซร้ ก้อครุ่นคิดไปพราง เสียบสด
หรือเอาไงวะ  ผมไซร้นุ้ยอยู่นาน จนน้ำหงี่ซึมเต็มหน้าขาผมทำทีบอกว่าพี่ขอทำหน้าที่แฟนได้มั้ย เห็นนุ้ยห่างแฟนนานแล้ว
นุ้ยพยักหน้า ผมถามนุ้ยต่อไปว่ามีถุงมั๊ย

นุ้ยบอกว่าลองเปิดลิ้นชักเครื่องแป้งดู แฟนเคยโยนไว้ในนั้น ผมเปิดดู โอวว สวรรค์ มีเหลือ 1 ชิ้น ผมแกะถุง ในขณะที่ตัวผม
ควบนุ้ย ปากยังดูดนมอยู่ผมรูดถุงสวมควบ แล้ว เลยเอาปลายควย ถู ร่องหีนุ้ย ดูก่อน สำรวจความหงี่ปรากฎว่า ผมกำลังถูไถ
อยู่ นุ้ยจับของผมยัดเลย เธอบอก ช้าจัง. เล่นอยู่ได้ เอาสิครับ พรวดดด น้องชายผมแทงพรวดเข้าไปแล้ว เท่ากับผมเป็นกิ้ก
กับยุ้ยแล้วผมเดินเครื่อง ระหว่างซอย ผมพยายามสำรวจความคิด ทบทวนว่านี่ไม่ได้ฝัน. นี่กูกำลังซั่มคนที่ปิ๊งคนนึงที่ทำงาน
แล้วคนๆนี้ เค้าก็มีแฟนแล้วนะเว้ย. นี่ตรูทำอะไรอีกเนี่ย เอาเป็นว่าคืนนี้ผมขอช่วยนุ้ยให้หายเหงาล่ะกัน ผมคิดอย่างนั้น

ผมจับเอวนุ้ยขึ้นรับกับการแทง นุ้ยเอามือโอบคอผม แล้วดันตัวผมลง บอกว้าขอขึ้นเองล่ะกัน มีอารมณ์ตั้งแต่พี่เอาดุ้นดุนๆ
แล้วผมนอนหงายมองดูนุ้ย ขึ้นบน มือก้อบีบนม สลับผงกตัว เอาปากดูดนมซ้ายขวาให้ครับนุ้ยบอกพี่เก่งจัง โอยยย
นุ้ยคราง ผมกระหยิ่มในใจ เดียวจะทำให้ไม่ลืมเลยล่ะ ผมว่าลองท่าอื่นมั้ย นุ้ยบอก เอาตามใจพี่เลยตะแคงบ้างชักเข้าสุด
ออกสุดบ้าง  

ปรากฎว่าอีก 20 นาทีต่อมาผมล่อไป 4-5 ท่า แล้วนุ้ยก้อยังไม่เสร็จ ด้วยความเมาผมเองก้อเมาเลยทำให้ควย ผมเริ่มอ่อนตัว
 ฉิบหาย เอาไงดีเนี่ย สาวยังไม่เสร็จเลย ผมพยายามปั่นน้องชาย แต่ก้อไม่ขึ้น. พลันนึกได้ว่า ต้องเสี่ยงเป็นเสี่ยงล่ะ

คือ ถ้าถอดถุงยางออก แล้วเอา ปลายควย ถูไถที่ร่องหีนุ้ย สดๆ แบบไม่มีถุง ผมจะชี้เด่ ขึ้นไวมาก จาก ประสบการณ์ กับ
นก และตุ๊กนั่นเองผมเลยขอนุ้ยว่า มั่นใจพี่มั้ย. พี่ขอสดนะ จะได้ช่วยนุ้ยอ่ะ จังหวะนั้นด้วยความหงี่ของผมและนุ้ยเลยทำให้
ก้าวข้ามความกลัวเรื่องโรค เฮ้อ ที่จริงเสี่ยงมากครับ

นุ้ยบอกเอาเลย แทงมาเหอะ นุ้ยอยากเสร็จ เอิ่ม. สาวออฟฟิศที่อยู่ตรงหน้าผมขณะนั้น เป็นคนละลุคกับตอนทำงานมาก
ถือว่าเรื่องเซ็กส์เนี่ย นุ้ยเซ็กส์จัดกว่าที่ผมเคยเจอ รู้จักช่วยเด้งรับ รู้จักชวนเปลี่ยนท่า ผมเลยเอาควย ที่อ่อนปวกเปียกอยู่
ถูไถรูหี ที่มีน้ำเยิ้มเต็มร่อง ไม่เกินนาทีคับ แข็งมาอีกแล้ว ผมแทงพรวดเลย นุ้ยบอกว่าผัวขาๆ เอาเลยๆเมียอยากเห็นน้ำเชื้อผัว.

โห นุ้ยช่วยเร้าแบบนี้ ผมเลยถามว่านุ้ยเสร็จท่านี้ได้ไหมล่ะ เธอพยักหน้า บอกว่าให้พี่หลั่งในเลยนะอยู่ในช่วงหลัง 7 ไม่ต้อง
กลัวท้อง. เอ่อ ตอนนั้นผมพร้อมหลั่งแล้ว. มันเสียวมาก แต่ต้องประคองให้นุ้ยเสร็จก่อนผมแทงเฉียงซ้ายที ขวาที ชักสุด
ออกสุด คา ขยับบั้นเอว ช่วยให้นุ้ยหามุมที่จะถึงสวรรค์ไม่เกินสามนาที นุ้ยเริ่มหายใจหอบ โน้มคอผมไปดูดปาก บอกให้ผม
รีบกระเด้าหี ผมทำตามอย่างว่าง่าย แล้วนุ้ยก้อจิกแผ่นหลังผม ผมเลยถือเอาจังหวะนั้น

หลั่งปรี้ดใส่นุ้ยด้วยเลย. เอ่อ. เกมส์นี้เราเสร็จพร้อมกันครับ ตอนน้ำพุ่ง นุ้ยตอดรับพอดีประสบการณ์ เสร็จพร้อมกันกับคู่นอน
 ผมมีไม่บ่อยนัก ตอนนั้นได้ทำแบบนั้น กับนุ้ย มันทำให้ผมโครตติดใจเลย ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะเก่งเรื่องพรรคนี้

ผมถอนโคนออกมา น้ำเชื้อติดปลายควย มาด้วย. นุ้ยบอกขอบคุณผม เธอไม่เคยเสียวแบบนี้มานานมากเอาล่ะสิครับพอเสร็จ
แล้ว จิตสำนึกด้านดีของผมเริ่มมา ผมจะจัดการกับเรื่องที่เกิดขึ้นยังไงเนี่ย มาเป็นชู้ชาวบ้านแบบนี้แล้วจะมาต่อ เรื่องของผม
กับนุ้ยหวือหวามาก แต่ก้อสั้นจนทุกวันนี้ยังเสียดาย ครับ

-----------------------------------------------------
"สงกรานต์" คือ วันแห่งการเสียน้ำ...
------------------------------------------------------

ผมขอนุ้ยกลับบ้านในช่วงเช้ามืด เพื่อไม่ให้คนเห็น ตีห้าครึ่งผมถึงบ้าน อ้อ ลืมเล่าครับที่บ้านได้ต่อเติมห้องนอนให้ผมใหม่
1 ห้อง เสร็จเมื่อต้นเมษาที่ผ่านมานั่นเอง ผมเลยมีห้องส่วนตัว หลังจากระเห็ดไปอยู่หอพักกับนกได้ปีกว่าวันต่อมาเป็นวันเสาร์
 ผมนอนเล่นบนที่นอนสปริง 3.5 ฟุต เปิดเพลงฟัง หลังจากกลำศึกมาประมาณ 10 โมงครึ่ง ผมโทรหานุ้ย กะจะดูฟีตแบ็คที่
ผ่านมา. นุ้ยตื่นแล้วครับ เธอบอกว่าสงกรานไม่รู้ไปเล่นน้ำกับใครจะกลับบ้าน ตจว ก้อเบื่อ เข้าทางสิครับ ผมเลยชวนว่า
มาเล่นน้ำกับพี่มั้ย พี่ก้อไม่ได้ไปไหน อาจจะอยู่บ้าน สาดน้ำหน้าบ้านนุ้ยเองถามว่าไม่กลัวคนรู้เหรอ. ผมบอกไปว่าช่วยกัน
ปิดสิ อย่าให้ผิดสังเกตุ

ช่วงนั้นรู้เลยครับ ว่าคนเราริอาจนอกใจแฟน มันต้องเหี้ยมจริงๆ นุ้ยบอกว่างั้นก้อได้หยุด 5 วันรวด ให้ผมเป็นเจ้าภาพนะ
ผมโอเคนกก้อไม่อยู่ ตุ๊กก้อกลับต่างอำเภอ ช่วงปิดยาวขอเปลี่ยนกลิ่น เปลี่ยนวัยหน่อยวุ้ยเที่ยงตรงผมไปรับนุ้ยที่หอ
ก่อนเข้ามาบ้านผมซื้อเบียร์ สปาย มาด้วย พอมาถึงบ้านผม ปลอดคนพอดีครับแม่ผมกับคนอื่นในบ้านน่าจะไปธุระนอกบ้าน
ผมบอกนุ้ยว่า ไปนอนดูทีวีห้องพี่นะ เดียวพี่ไปเอาแก้ว ถ้วยจานก่อนผมเปิดประตูให้นุ้ยเข้าห้องนอนผมไป ห้องนี้ยังไม่เคย
มีสาวคนใดเคยเข้ามาก่อน. นุ้ยเป็นคนแรกครับ

ผมแปลนไว้ว่า เดี๋ยวชวนนุ้ยดื่ม ดูหนังในห้อง นอนกอดกันไป ฯลฯ พอผมเข้าห้อง เห็นนุ้ยดูรูปนกอยู่ครับ เป็นสติ้กเกอร์
กับรูปถ่ายโประสบการณ์าร์ด ที่ผมเอาวางไว้ที่โต้ะเครืีองแป้งเธอถามว่านี่เหรอ แฟน เพิ่งเห็นหน้า ดูไม่เหมาะกันเนอะ
เอิ่ม คืออะไรหว่า ผมนกไม่เหมาะผมหรือผมไม่เหมาะนก

ผมก้อแก้เขินก้มเปิดขวดเบียร์. นุ้ยยื่นหน้ามาพรวดหน้าผม. บอกว่าเสียดายพี่อ่ะ ไม่น่ามีเมียเลยผมก้อ เอิ่มม อะไรกัน
ตัวเองก้อมีแฟนนะ ทำไมมาเปิดบทสนทนาแบบนี้ผมจับอากัปกริยานุ้ยได้ ว่า เธอหึงผม อยากให้ผมเป็นแฟนจริงๆ.
เอ่อ ตอนนั้นผมกะเป็นกิ๊กเท่านั้นนะ ผมยังมีนก. มีตุ๊ก. เอาไงดีเนี่ยเลยชวนคุยเรื่องอื่น ดื่มเบียร์ไป พอกรึ่มๆ หน่อย
นุ้ยบอกว่า เธอข่มความปรารถนาเรื่องเซ็กส์มาได้ตั้งนานเพราะแฟนไม่ได้อยู่ด้วย. แต่ผมทำให้มันจุดติดอีกครั้ง
ผมเลยถามว่างั้นทำไงดี ผมพาลซื่อเธอบอกว่า ถ้านุ้ยต้องการต้องช่วยนะ เอ่อ. ไม่ขัดข้องสิคับ เรื่องแบบนี้ ผมโน้ม
ตัวนุ้ยลงทันทึ

นุ้ยมองหน้าผม ถามผมว่าเมื่อคืนเป็นไงบ้าง เธอชอบมาก รู้สึกว่าผมตามเกมส์เรื่องบนเตียงได้ทันผมไม่นึกนะคับว่า
นุ้ยจะจัดจ้านขนาดนี้ กล้าถาม กล้าชวนคุยเรื่องแบบนี้นุ้ยถามว่ายัยนกน่ะ เคยกินน้ำเชื้อผมมั้ย เย้ย. นุ้ยเรียกนกว่ายัย
ประมาณแขว่ะผมบอกว่า ไม่เคยนะ ไม่กล้า. นุ้ยบอกม้ะ เดียวทำให้

เธอยื่นหน้ามารุกเร้าผม จูบปากผมโอยย นี่ผมกำลังสวมบท พระเอกหนังเอวี อยู่ เคยแต่รุกสาว ตอนนี้ต้องนอนแผ่หรา
ให้นุ้ยทำ ในใจก้อคิดว่าจะลองดูซิว่านุ้ยจะจัดจ้านร่านจริงอย่างที่เขาร่ำลือกันมั้ยนุ้ยอมลำ ควย ให้ผม หยึ๋ย เธอเก่งมาก
ครับ ทั้งอม กูด ดุน บ้วน ควย ในปาก

แต่ผมค่อนข้างเสร็จยากนะ ท่าปาก เคยลองกับนก กับตุ๊ก ไม่เสร็จนะนุ้ยเล่นกับมันยังกับเป็นของกิน. สักพัก นุ้ยเริ่มเอา
ลิ้นแหย่ตวัดล่างๆไปเรื่อยๆ ลงไปที่รูตูดผม. อร้ายยย มันเสียวมาก. ผมเพิ่งอาบน้ำก่อนไปรับนุ้ยมาห้อง จึงค่อนข้างมั่นใจ
ว่าตอนนั้นสะอาด เลยนอนปล่อยตัว ดูว่านุ้ยจะทำไงต่อไปนุ้ยขอหมอน มารองเอวผม ให้ก้นผมยกจากที่นอน. ผมทำตาม
อย่างว่าง่าย เธอจัดการห่อลิ้น ตวัดไซร้ เข้าออก รูตูด ไข้ ควย. ทำเอาผมเสียวมาก ร่วมๆ 20 นาทีเลยมั้งที่ผมถูกรุก

นุ้ยพอใจ ลุกมาจากหว่างขา ถามผมว่าเป็นไง เคยเจอมั้ย.  สุดยอด ผมเจอนางแมวป่าให้แล้ว อ่าาา อิจฉาจังเลยวุ้ย

ผมดึงหน้านุ้ยมาจูบปาก อย่างเผ็ดร้อนตั้งใจจะตอบแทนความเสียวที่นุ้ยมอบให้เมื่อครู่ นุ้ยจ้วบปากผม แล้วจับลำควย
 ผมจ่อ หีนุ้ย แล้ว เธอก้อนั่งลงคร่อมโอวว ผมตั้งท่ารออยู่แล้วล่ะ ผมกระดกสู้ทันที นุ้ยเธอร่านจัดสมคำร่ำลือ มากๆ จริง ๆ ครับ

เธอควบผม รูดขึ้นลง ผมเห็นลำ ควย ถูก หีนุ้ยของนุ้ยคูดเข้าไปผลุบ โผล่ โอย แข็งเป็นลำ ผมลืมบอกคับ ของผมขลิปตั้งแต่
ผมเด็ก นุ้ยแกชอบมาก ๆ บอกตั้งแต่ตอนอมให้ว่าชอบควย ผมจังเธอขย่มเอาจนผมเสียวมาก นุ้ยบอกอีกว่าวันนี้จะรีดน้ำผมให้
หมด จะได้ไม่ไปปล่อยให้นกอีกดู ดู้ครับ นุ้ยเธอกะจะครอบครองผมผมพลิกตัวนุ้ยลง บอกถึงตาผมบ้างล่ะ ผมจัดการแทงไปใน
หีนุ้ย ของนุ้ย

อารมณ์ผมกระเจิง บอกว่าขอถ่ายคลิป แบบไม่เห็นหน้าได้มั้ย นุ้ยบอกว่าได้ผมหยิบไอโมบาย รุ่นแรกๆ ขณะนั้นความชัดระดับ
 264 ควย มาถ่าย ควย ผมที่ผลุบโผล่เข้าไปคับ. ความละเอียดต่ำไปหน่อยครับ ทุกวันนี้ยังเก็บไว้ดูเอง เป็นหนึ่งใน ประสบการณ์
ที่ไม่เคยลืมผมถ่ายได้ ไม่ถึงนาที ขี้เกียจจับมือถือ เลยยุติการถ่ายคลิป แล้วเร่งซอย ผมขอจัดท่าโก้งโค้งบ้าง นุ้ยบอกเอาสิ เสียวดี

ซอยได้ไม่นานนัก นุ้ยบอก เดี่ยวมาเสร็จในปากนะจะดูดกินน้ำเชื้อให้. โอวว. ต้องกะจังหวะสิครับ ไม่เคยทำแบบนี้กับใคร เห็นแต่
ดารา av ทำกับน้อง aida บ้าง ผมยต้องซอยไปแบบยั้ง ๆ กลัวน้ำจะพุ่งกลางทาง ไม่ถึงปากนุ้ย ผมเด้าไปพอเสียวแต่ไม่สุด
แล้วก้อถอนลำ ควย รีบเคลื่อนตัวเอา ควย ไปจ่อปาก นุ้ยรู้งานครับ เธอด๊วป ๆ ควย ผม เอามือช่วยรูดด้วย ผมไม่ไหวล่ะ
เอาแล้วเว้ย จะแตกแล้วโอววว สุดยอด น้ำเชื้อผมพุ่งในปากนุ้ย.  จังหวะที่พุ่งนุ้ยดูดน้ำลงลำคอกลืนไปด้วย

ท่านี้แหล่ะครับ ทำเอาผมรู้เลยว่าสวรรค์ไม่ใช่มี 7 ชั้น. แต่มันมี 9 ชั้น.  เพราะมันโครตเสียวมากกว่าทุกๆ การหลั่งที่ผ่านมา
ของผมนุ้ยกลืนกืนน้ำผมหมด ขาผมอ่อน ทัองไส้เบาหวิว. นี่ผมเจอตัวแม่แล้ว.เริ่มต้นวันหยุดยาวสงกรานต์วันแรก ผมเสีย
น้ำให้นุ้ยไป 1 หนแล้วคับผมนอนกอดนุ้ย ผมเริ่มเกิดความรัก หวงแหนผู้หญิงที่ผมกำลังนอนกอดข้างๆเฮ้ย ความรู้สึกนี้จะ
เกิดไม่ได้ ผมหักห้ามใจครับ

เย็นแล้ว ผมยังขลุกตัวในห้อง  แม่ผมกลับมาบ้านล่ะคับนุ้ยบอกว่าอยากไหว้แม่ผม  เอิ่ม จังหวะนั้น ถ้าแม่เห็น จะต้องเข้าใจว่า
นุ้ยเป็นแฟนผมแน่ๆผมก็เอาก็เอาวะ มีความรู้สึกดีๆ ให้เธอคนนี้แล้วนี่นา ผมจูงมือนุ้ยไปไหว้แม่ผม แนะนำว่าเป็นน้องที่ทำงาน
แม่ผมไม่รู้มาก่อนนะว่าที่ผ่านมาผมไปนอนหอนก ผู้หญิงอีกคนไม่ใช่คนนี้ คงนึกว่าวันนี้ผมเอาผู้หญิงมาเปิดตัว

ระหว่างอยู่ช่วงวันนั้นไปจนค่ำกับนุ้ย ผมพยายามแสดงตัวว่าต้องคบกันเพียงกิ๊กนะแต่นุ้ยพยายามแทรก ก้าวก่าย ตอนผมโทร
หานก โทรหาน้ำตุ๊ก จนผมกลัวความแตก ต้องไปโทรหลังบ้านค่ำของวันนั้นผมชวนนุ้ยนอนด้วย บอกว่าห้องนอนผมส่วนตัว
มากๆ ไม่มีใครกวน เธอบอก นอนก้อนอนสิ กลับหอน่ะเหงาจะตายผมก้อเอิ่ม. ที่ผ่านมาทำไมอยู่ได้ หรือว้านุ้ยเริ่มรักผมเข้
าแล้วไม่รู้

ค่ำนั้นหลังอาบน้ำ ผมเอาเสื้อกีฬาผมนี่แหล่ะให้นุ้ยใส่ เพราะคิดว่ายังไงคืนนี้คงนอนเปลือยกอดกันใต้ผ้าห่มอยู่ดีนี่แค่ 2 คืน 1 วัน
กับการได้อยู่ลำพังกับนุ้ย ใจผมหวั่นๆ หลงรักคนมีเจ้าของเสียแล้วครับนุ้ยบอกผม พี่โชคดีนะที่เจ้าโจ เจ้าของโครงการมันยัง
จีบนุ้ยเป็นกิ๊กไม่ติด เอ่อ. งงสิครับ ยังไง. นุ้ยเล่าว่าเจ้าโจ เคยจีบ ซื้อขนมให้มาตลอดที่นุ้ยอยู่หมู่บ้านนั้นนั้น 2-3 เดือน นุ้ยเคย
เห็นเจ้าโจพาสาว นศ มานอนค้างที่ห้องพ่อบ้าน ไม่ซ้ำหน้า

พลางบอกว่า ถ้าเกิดวันใดใจอ่อน หรือเจ้าโจมันใช้แรงบังคับ นุ้ยคงปล่อยเลยตามเลย. เอ่อ ผมฟังแล้ว หึงสิครับอะไรมันจะยุ่ง
เหยิงแบบนี้ว้ะ. เวลาผู้หญิงกล่าวถึงคนอื่นต่อหน้า ทำให้ผมมีอารมณ์น่ะ ผมพรวดตัวขึ้นไซร้นมนุ้ย บอกว่า ผมนี่แหล่ะจะ
ทดแทนตำแหน่งแฟนให้นุ้ยเองเธอจุดติดง่ายมาก แค่ผมดูด เลีย ไม่ถึงนาที เธอครางพร้อมมีอะไร ? กันอีกแล้ว คืนนี้ยาว
แน่ครับ ...

ห้องนอนผมทำไฟหรี่ สลัวๆไว้ ผมลุกไปปิดไฟนีออน แล้วเปิดไฟหรี่บนฝ้าเพดาน 4 ดวง สลัวๆ ให้อารมณ์แบบหนัง av สุดๆ
 ระหว่างเดินไปที่เตียง ผมปลดกางเกงลง เดินโทงๆไปหานุ้ย ยื่น น้องชายให้นุ้ยจุมพิตเธอไล่ลิ้น เลีย ดูด ดุน บ้วนในปาก
ในท่าที่ผมยืนริมเตียง ในหัวผมคิดนี่ตรูโชคดีมากมีกิ้กกับ ญ ที่จัดจ้านร่านเก่งเกินคาดแบบนี้

ผมลูบผมนุ้ย กดหัว บีบนมทำทุกอย่างให้รู้ว่าพึงพอใจกับการที่นุ้ยทำให้นุ้ยแหงนหน้ามองผมกระทันหัน ผมเหยเกอยู่ เธอยิ่ง
ชอบใจ เออ สุดๆ กับผู้หญิงคนนี้

ผมบอกว่าอยากเลียให้บ้าง. ผมเลยนอนบนเตียง แล้วนุ้ยขึ้นคร่อมในท่า 69 โอย นี่เป็นท่า 69 ที่ผมจดจำได้ดีช็อตนี้ผมก้อขอ
ถ่ายคลิปไว้. แต่ขอเก็บไว้ในความทรงจำคนเดียวนะครับ ต่างฝ่ายต่างดูด ดุน เลีย ยังกับหิวโหยกันมานาน.

ผมภาวนาว่า นก หรือตุ๊ก อย่าเพิ่งโทรมาตอนนี้นะเสียงริงโทนดังขึ้น แต่เป็นของนุ่ยครับ ผมบอกรับสิ. ใครโทรมานะ เป็นการขัด
จังหวะบทรักที่ไม่ทำให้น้องชายผมอ่อนแต่อย่างใดนุ้ยเอื้อมไปเอามือถือ แล้วกดรับ ปลายสายเป็นแฟนนุ้ยครับ. โอ้วว นี่กรูเป็น
ชู้ชาวบ้านอยู่ รู้สึกผิดนิดๆ ผมนึกว่านุ้ยจะขอตัวไปคุยแฟนเงียบๆ มุมเตียงหรือห้องน้ำ. แต่ไม่ใช่ครับ. เธอคุยไป พร้อมกับเอา
มือข้างซ้ายจับ ควย ผม ที่ยังขี้เด่ ยัดไปใน หีนุ้ยซวบ บบบ. นุ้ยขึ้นคร่อมผม ทั้งที่ปากยังคุยโทรศัพท์กับแฟน  ผมเกร็งตัวรับ
การควบ

แต่ต้องห้ามคราง เพราะกลัวปลายสายได้ยินนุ้ยคุยประมาณน้อยใจ เทศกาลแต่แฟนไม่ดูแล พูดตัดพ้อว่า ถ้านุ้ยนอกใจก้อคง
ไม่ผิดนะ พูดไปก้อเดงหีนุ้ย ตอด ควย ผมมากขึ้นเอิ่ม. นุ้ยมีรสนิยมแบบนี้เหรอเนี่ย คุยโฟนกับแฟน แล้วก้อกระทำกับผมยังกับ
เป็นแท่นดิลโด้ เฮ้อ ผมบีบคลึงก้นนุ้ยเบาๆ เป็นการปลอบ ในใจก้อรู้สึกผิด. ถ้ากูเป็นแฟน แล้วเจอแบบนี้คงเฟลมากเอาสิครับ
นุ้ยร้องไห้. แล้วก้อเร่งควบ แล้วมีครางเสริม ปมว่าปลายสายคงตะหงิดๆ ล่ะ อูย โอย พี่ไม่เคยรักนุ้ย โอยย. นุ้ยเธอครางดังขึ้น
ปนเสียงสะอื้นที่เมคขึ้นมา ซักพักก้อกดวางสายเธอปิดมือถือด้วย แล้วโยนไปที่โซฟาข้างเตียง นุ้ยบอก ต้องให้รู้สำนึกบ้าง
แล้วก้อพรมดูดปาก ดูดนมให้ผม

ขณะที่ด้านล่างในหีนุ้ยก้อยังควบตอดควยผมแบบสุดลิ่ม. ผมเสียวมาก. แต่ยังไม่เข้าใจว่าทำไมค้องทำแบบนี้

นุ้ยดูมีอารมณ์หงี่มากที่ยั่วยวน สวมบทบาทสาวขาดความอบอุ่นสำเร็จ เธอบอก พี่นุ้ยขอเสร็จด้านบนนะผมบอก เอาเลย. สภาพ
ผมคล้ายเป็นพระเอกเอวี ถูกเปิดซิง คือ นอนเฉยๆ รอรับการรุกจากนุ้ยฝ่ายเดียวด้วยการที่น้องชายผมขลิป ทำให้จังหวะสดๆ
และถูกตอดมันเสียวมากครับแต่ผมฝึกฝนมาพอสมควร. เลยกลั้นจนกว่านุ้ยจะเสร็จให้ได้ครับ นู่นน่ะครับ อีก 10 นาที กว่านุ้ย
จะกรี้ดเบาๆ พร้อกับฟุบตัวลง นุ้ยถึงสวรรค์แล้ว

ผมเมื่อยหมดครับ. ผมยังไม่ทำในส่วนของผมต่อ. ผมถามด้วยความเกรงใจ ปนผิดที่มาเป็นชู้ว่าเอาไงดีเนี่ย. พี่สงสารแฟนน่ะ
. นุ้ยไม่สะทกสะท้าน เธอบอกสงสารทำไม ทำอย่างไหนแล้วสุขก้อทำเลยเฮ้อ. ผมอ่อนปวกเปียกหมด. ตั้งใจจะงีบให้ลืมๆ
ความผิดไปก่อน แต่น้ยไม่ยอมบอกไม่อยากเอาเปรียบ. รีดพิษมาเดี๋ยวนี้. ผมเลยขึ้นคร่อม เอา ควย ถุไถ หีนุ้ย ที่ยังชุ่มน้ำ
ให้แข็งอีกครั้ง

พอตั้งลำได้ ก้อแทงมิดพรวด สาบานได้ บทรักรอบนี้ผมไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมแล้ว. แต่จำเป็นต้องทำๆไปผมแทงเข้า ออก
เข้าออก นุ้ยครางกระเส่า ผมบังคับตัวเองให้รีบเสร็จ จะได้ผ่านพ้นอารมณ์สีเทาๆ นี้ไปก่อนผมเลือกที่จะแตกในใส่นุ้ยเหมือน
ทุก ๆ ครั้ง เพราะยังเป็นช่วงหลัง7 และต้องการให้นุ้ยเห็นว่าผมแคร์เธอนะ "ปรี้ดส์" ผม "แตกใน" หี ราดน้ำเชื้อของผมใส่
มดลูกนุ้ยเธออีกครั้ง

เป็นการแตกในของผมกัยเธอติดต่อกันในรอบสองวันติด ๆ กัน เฮ้อ นี่ถ้าไม่ใช่หลัง 7 ผมคงต้องชักมาแตกข้างนอก ปกตินั้นการ
แตกในกับกับผู้หญิง จะเป็นการทำให้หญิงที่ได้รับน้ำเชื้อจากผู้ชายรู้สึกแน่นแฟ้นทางความรู้สึก ผมเชื่อเช่นนั้นน้ำเชื้อที่ผมแตกใน
หีราดมดลูกนุ้ยในรอบนี้ไม่เยอะเท่าไหร่คับ ตอนที่ผมถอนลำควยออกมานุ้ยยังจะลุกมาดูน้ำที่หัวควยผมอย่างแรงจากนั้นเธอก็มา
จูบขอบคุณที่ผมเย็ดเธอจนน้ำแตกและเธอมีความสุขจากการถึงจุดสุดยอดอีกผมมองดู แล้วในหัวกังวล สับสนไปหมด เดี๋ยว
เทศกาลสงกรานต์ผ่านไป. ตูจะทำไงต่อดีน๊า

สำหรับ "นุ้ย" นั้น "ลีลารัก" ที่เธอแสดงออกมานั้น มันเป็นลีลา ของ  "กระหรี่" มืออาชีพ ชัด ๆ และ เธอก็ "ร่าน" สม
กับคำร่ำลือที่ผมได้ยินคนเขาซุบซิบ เวลาเธอไปนำเสนอสินค้าบริษัทที่ไหน ? เธอมักจะขายได้ล๊อตใหญ่เสมอและก็จะมีค่าคอม
เยอะตามมาเพราะเธอมีของกีในตัวเธอไปแลกเปลี่ยนนี่เอง ผมไม่ได้ถามเธิเรื่องนี้แต่เดาว่า "นุ้ย" เธอคงจะผ่านกการ "เย็ด"
 กับผู้ชายมานับคนไม่ถ้วนแล้ว แต่เท่ที่ผมได้ลองของเธอ ดูเหมือนว่าของเธอยังดูดีทุกย่างทั้ง้รือนร่างนมหียังดูดีแน่นฟิตเฟริม
ไปหมดแสดงว่าที่ผ่านใสเธอเองก็ดูแลตัวเองดีเหมือนกัน ทุกอย่างก็เป็นไปตามที่มีคนเขาซุบซิบนินทาเกี่ยวกับเธอมา จริง ๆ คือ
"เย็ดดี เย็ดมัน หีฟิต ลัลาเด็ดสุดยอด" ...

[backcolor=#ffffff]หลุด "เซลล์สาวมีดีกรี"ขณะ "เย็ด"กับ "ลูกค้า"ขาประจำ อย่างมัน ในม่านรูด "ตามไปที่นี่จ้า"[/backcolor]