ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jido-hikki] Maho Netsu! (RO-KYU-BU!) แปลเองแหละ

เริ่มโดย Jakku, พฤษภาคม 15, 2016, 12:49:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakku

เรื่องที่ 2 แปลตอนง่วงๆ ว่างๆ จะนอนละครับ อ่านไม่เข้าใจก็ขออำภัยครับ

แนวโลลิ เด็กประถม ประมาณว่าจะแข่งขันระหว่างห้อง (มั้งมันไม่ได้บอก) และไอ้หนุ่มหน้าหล่อพระเอกก็เป็นนักบาสที่เก่งสาวๆชอบมา
ขอให้สอน ก็จะมีคู่แข่งเด็กสาว และเด็กสาวบางคนรู้ความลับเข้าว่า มีการซ้อมลับพิเศษ จะเป็นไงลองอ่านดูครับ (ช่วงแรกๆมโนเอา
มันไม่มีเนื้อเรื่องอะไรบอกเลย)

ปล.ถามว่าชอบโลลิมั้ย ก็ชอบครับ แต่แนวอื่นก็ได้หมด 55+ อยากได้ประมาณไหนก็บอก เดี๋๋ยวจะหาเรื่องใหม่ๆให้

kominlove

p_hart

ขอบคุณครับ แนวโลลิหน้าสนใจจริงๆ ::Shy::

lnwno00