ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา ep2

เริ่มโดย Gubook, ตุลาคม 25, 2023, 12:29:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

....................................
   หลังจากขับรถออกมารับคุณหนูทั้งสองช่วงเลิกเรียนผมยังคงจอดรอจุดรับส่งนักเรียนที่รออยู่สักแปปคุณหนูฟางก็เดินมาโดยมาแก๊งสาวเพื่อนสาวเดินมาส่งด้วยเช่นเคยแต่ละคนก็แจ่มๆสะด้วยดูสวยเกินวัยจริงๆ หลังจากโบกมือรำลาของเพื่อนคุณหนูเสร็จเดินมาขึ้นรถผมก็ยิ้มตอนรับอย่างดี ดีครับคุณหนูสวัสดีคะพี่นน วันนี้มาเรียนสนุกไหมครับก็เหมือนเดิมละค๊าไม่มีไรน่าสนุกขนาดนั้นหรอกค่ะแล้วคุณหนูหวานละครับไม่ได้มาด้วยก็เหรอครับคุณหนูพี่หวานเขาไปเที่ยงกับเพื่อนพี่หวานคะพี่นนพี่หวานบอกฟางแล้วให้กลับบ้านก่อนเลยค่ะ ผมเดินอ้อมไปเปิดประตูให้คุณหนูขึ้นรถเชิญครับคุณหนู ขอบคุณคะนนรีบเดินกับไปขึ้นรถและขับออกไป ในระหว่างทางขับผมก็คิดหาเรื่องชวนคุณหนูฟางคุยเพื่อไม่ให้ภายในรถมันเงียบจนเกินไป เอ่อ. . .คุณหนูฟางครับ เรียกฟางเฉยๆก็ได้คะพี่นนจะดีเหรอครับคุณหนูค่ะเรียกฟางเฉยๆและคะครับฟางแล้วฟางหายดีแล้วรึยังครับฟางหายดีแล้วค่ะฟางสะอย่างแข็งแรงอยู่แล้ว ว่าแต่พี่นนนั้นละวันที่ฟางป่วย. . . คุณหนูฟางเว้นช่วงพูดก่อนจะค่อยๆพูดออกมาว่า หนูรู้สึกแปลกๆค่ะ ผมสดุ้งเล็กน้อยแล้วก็ถามคุณหนูกับไปว่ารู้สึกอะไรเหรอครับแล้วหันไปมองเธอดูเธอหน้าเริ่มแดงแล้วหันหลบไปมองนอกหน้าต่างไอ้ผมก็อยากจะลองเสี่ยงถามต่อแต่ก็ไม่ดีกว่าครับให้คุณหนูพูดไรหน่อยดีกว่าจนผมกับมาโฟกัสกับถนนในการขับรถต่อแล้วคุณหนูฟางของตอบออกมาว่าถึงคุณหนูจะจำไม่ค่อยได้แต่หนูรู้นะค่ะว่าพี่นนทำอะไรกะฟางคะเอาแล้วไงครับคุณหนูฟางแก่รู้อีกว่าวันนั้นผมได้ทำไรกับเธอไว้ เอ่อ . . . อือ . . .วันนั้นพี่ขอโทษจริงๆวันนั้นพี่แค่อยากจะรู้ว่าคุณหนูตัวร้อนขนาดไหนนะ ผมเลยแก้ตัวไปแบบยังแถสีข้างถลอก มันถึงขั้นต้องแตะหว่างขาของฟางเลยคุณหนูฟางตอบกลับมาแบบนี้ก็ยากแต่การจะปฏิเสษแล้วละครับพี่ขอโทษครับคุณหนู แล้วคุณหนูก็เงียบไปทำหน้าครุ่นคิดก็ได้ค่ะพี่นนฟางจะไม่บอกเลยนี้กับใครแต่พี่นนต้องทำตามขอของฟางหนึ่งอย่างนะคะ ผมเลยรีบตอบกลับไปเลย ครับคุณหนูฟางพี่นนจะทำตามขอแค่คุณหรูฟางสั่งพี่มาเลยครับจะกี่ข้อพี่ก็จะยินดีทำตามเลย เดียวอีกไม่กี่วันข้างหน้าจะเป็นวันหยุดยาวไว้ถึงวันนั้นให้พี่นนเตรียมตัวไไว้แล้วกันนะคะฟางจะบอกอีกที คุณหนูฟางหันมาบอกก่อนจะนั่งฟังเพลงและมองออกไปหน้าหน้าต่าง เมื่อมาถึงบ้านคุณก็ลงแล้วหันมายิ้มและเดินเข้าบ้านไปทำเอาผมมองตาปริบๆเอาแล้วไงขืนคุณหนูฟางบอกคุณพงษ์หรือคุณหญิงสุวรรณี ตูตายแน่เลย
   หลังจากนั้นก็ผ่านมาก็ราวสัปดาห์หนึ่งวันนี้เป็นวันเสาร์ซึ่งคุณหนูฟางก็ไม่ได้ไปไหนส่วนผมนะเหรอก็รดน้ำต้นไม้ในบ้านดูแลสวนไปพลางๆ ในระหว่างที่รดน้ำและพรวนดินไป พี่นนค่ะ เสียงใสๆหวานของสาวน้อยที่ยืนอยู่ด้านหลัง ครับคุณหนู . . ฟาง มีไรเหรอครับ พี่นนยังจำสัญญาครั้งก่อนได้ไหมค่ะตอนนี้ฟางมีงานให้พี่นนทำแล้วคะ ครับคุณหนูฟางต้องเป็นงานยากแน่ๆเลยใช่ไหมครับ ผมยิ้มอย่างมาเลสนัย ก็เชิงเหรอค่ะพี่นนฟางแค่อยากไปเที่ยวกับพวกเพื่อนของฟางค่ะแต่คุณพ่อกับคุณแม่ไม่เห็นด้วยเท่าไรค่ะท่านบอกว่ามีแต่เด็กๆไปไม่มีผู้ใหญ่ค่อยดูแลท่านเลยไม่อนุญาติค่ะ งี้เลยจะให้พี่พาคุณหนูฟางและเพื่อนไปเที่ยวในช่วงวันหยุดยาวที่จะถึงใช่ไหมครับคุณหนู ใช่ค่ะ คุณหนูตอบรับอย่างไวงันเอาเป็นว่าตกลงตามนี้นะค่ะเดียวฟางขอไปคอนเฟิร์มกับพวกเพื่อนก่อนและจะไปขอคุณแม่ด้วยค่ะ ครับคุณหนูพร้อมเมื่อไรก็บอกผมได้ทุกเมื่อเลยครับแล้ว   คุณหนูก็เดินกลับเข้าบ้านใหญ่ไป เอาแล้วเอาแล้วพวกคุณหนูละเพื่อนๆจะไปเที่ยวกันแถมมีเราไปด้วยน่าจะสร้างความทรงจำดีๆสักหน่อยดีกว่า   วันต่อมาผมยังคงทำงานตามหน้าที่แบบเดิมๆเหมือนทุกๆหลังจากรดน้ำทำไรเสร็จผมเดินไปโรงจอกรถฝุ่นเริ่มเกาะสะแล้วสิลงสัยต้องออกมาล้างทำความสะอาดหน้าดีกว่าย้ายรถออกมาลานจอดเตรียมของหยิบอุปกรณ์พร้อมจะล้างรถ ตึก ตึก ตึก สวัสดีคะพี่นน ผมหั่นไปตอบเจ้าของเสียงนั้นอ้าวสวัสดีครับคุณหนูวันนี้มีอะไรให้ผมรับใช้ครับฟางไปคุยกับคุณแม่และโทรไปคุยกับคุณพ่อแล้วค่ะท่านอนุญาติค่ะอาทิตย์หน้าก็หยุดยาว3วันค่ะเราจะไปกันวันนั้นค่ะแล้วตอนนี้พี่นนทำไรอยู่เหรอคะ ผมกำลังจะล้างรถและตรวจเช็ครถด้วยนะครับคุณหนู งันหนูช่วยล้างไหมค่ะจะดีเหรอครับคุณหนูจะเปียกนะครับ ก็ไม่เห็นเป็นไรเลยนิค่ะช่วยๆกันสนุกดีออกถ้าคุณหนูว่าไงผมก็ว่างันครับและคุณหนูก็ยิ้มกลับมาให้ผม คุณหนูครับคุณหนูมาฉีดน้ำให้รอบคันก่อนก็ได้เดี๋ยวพี่จะเดินไปเตรียมอุปกรณ์ทำความสะอาด ค่ะพี่นนแล้วผมก็ยื่นสายยางให้คุณหนูไปฉีดน้ำรอไปพลางๆหลังจากเตรียมของพร้อมจะทำความสะอาดก็คิดอะไรจำไรจำไรออกผมก็หันกับไปดูคุณหรูฟางตัวเธอช่างขาวใสแถมวันนี้เธอดันใส่เสื้อยืดสีขาวเสื้อที่ใส่น่าจะเปียกน้ำและอาจจะเห็นส่วนบนของคุณหนูวัยกำลังโตไม่มากก็น้อยละว่ะแถมกางเกงที่ใส่ก็เป็นแบบสมัยนิยมเลยครับเลยกางเกงสันๆบางโชว์ให้เห็นขาอันเรียวยาวขาวมันช่างเซ็กซี่จริงๆบวกกับตาหน้าที่สวยได้รูปหน้าอกก็พอดีๆสมวัยแรกรุ่นหุ่นเพียวบางน่าถนุดถนอมเอ๋กูว่าหาเรื่องเล่นน้ำกับคุณหนูดีกว่าเสร็จผมก็รีบหยิบของและเดินกับไปหาคุณหนูทันที มาแล้วมาแล้วเดี๋ยวผมจะล้างรถนะครับแล้วคุณหนูก็ฉีดน้ำตามไปรอบๆคันก็ได้โอเคไหมครับค่ะพี่นน พี่นนค่ะไม่ต้องเรียกแทนตัวเองอย่างเป็นทางการก็ได้ค่ะได้ครับคุณหนูฟางอ๋ออีกอย่างนะค่ะฟางบอกให้พี่นนเรียกแค่ฟางเฉยๆก็ได้ค่ะพี่นน ครับฟางสบายใจไหมครับ ค่ะ คุณหนูยิ้มออกมาให้ผมเคลิมมองดูคุณหนูฟางแสนสวยของผมยิ้มไปจนคุณหนูฟางเรียกฟื้นคืนสติจะล้างรถไหมนะพี่นนหรือจะมองฟางอย่างเดียว อ้อออมองด้วยล้างด้วยครับคุณหนูมันดีต่อใจพี่มากๆเลยครับคุณหนูฟางเอ้ยฟาง คุณหนูหลบหน้าและยิ้มเขินๆไปล้างรถได้แล้วค่ะด้วยไม่เสร็จกันพอดีผมก็ล้างรถไปพลางๆส่วนคุณหนูของผมก็ฉีดน้ำไปพลางๆจนผมเริ่มแผนการผมรอจังหวะที่คุณหนูเดินมาไกล้ๆแกล้งหยิบยกกระป๋องใส่น้ำสาดใส่รถกะเอาให้น้ำกระเด็นไปโดนคุณหนูไมมากก็น้อยละ อ๊ายยย พี่นน ฟางเปียมหมดแล้วเนี่ย มันได้ผลครับน้ำมันช่างเป็นใจให้สะจริงทำให้เสื้อสีขาวแสนบางได้เปิดเผยหน้าอกที่เนียนชุดยกทรงน้ำชมพูลายการ์ตูนดูแล้วน่ารักสดใสมากผมหันไปมองเห็นคุณหนูทำหน้ามุ่ยแก้มป่องแกล้งฟางเหรอค่ะพี่นน นี้แน่ะแล้วคุณหนูก็ฉีดน้ำมาทางผม อะ อ้าว งี้พี่ก็เปียกสิครับคุณหนูช่วยไม่ได้ค่ะพี่นนแกล้งฟางก่อนนี่ค่ะและผมค่ะคุณหนูก็เล่นสาดน้ำใส่กันระหว่างล้างไปเล่นสาดน้ำกันไปผมค่อยหาโอกาสแตะเนื้อต้องตัวคุณหนูไปพลาดจนผมมานั่งล้างรถอยู่ข้างๆคุณหนูผมถูรถวนๆไปผมเลยแกล้งลื่นไปโดนตรงเนินเขาหว่างขาของคุณหนูฟางครับโอ้คุณหนูไม่เล็กกำลังดีแถมนุ่มฟู เธอสะดุ้งและถอยหนีครับเธอก้มหน้าก้มตาวางสายยางแล้วรีบเดินเข้าบ้านไปเลยครับ ชิบละตูคุณหนูฟางแกไม่พูดไรด้วยเดินเข้าบ้านไปเฉยเลยหลังจากนั้นผมล้างต่อจนเสร็จ วันต่อมาผมยืนรดน้ำต้นไม้อยู่ในสวนไปพลางๆ ไอ้นน ไอ้นน วันนี้คุณหญิงจะให้พาไปข้างนอกหน่อยช่วงบ่ายให้เองเตรียมรถด้วย จ้าาาป้า เอ่อข้ามาบอกเองแค่นี้แล้วป้าแกก็เดินไป
   หลังจากจัดการธุรตัวเองเสร็จผมรีบไปเตรียมรถพาคุณหญิงออกไปข้างนอก คุณหญิงและคุณหนูฟางค่อยเดินออกมาขึ้นรถผมเปิดประตูต้อนรับทั้งสองขึ้นรถ ไปบริษัทนะนายนนฉันมีงานต้องไปจัดการที่บริษัท คุณหญิงแจ้งให้ทราบ ผมตอบรับคุณหญิงแล้วพาขับออกไป คุณแม่ค่ะหลังจากประชุมเสร็จแล้วคุณแม่จะพาฟางไปเดินช็อปปิ้งกันนะคะ จร้าลูกขอแม่เสร็จงานก่อนแล้วลูกอยากได้อะไรแม่ก็จะให้ลูกจร้า หลังจากฟังสองแม่ลูกคุยกันด้วยความสงสัยว่าช่วงพักหลังๆคุณหนูหวานไม่ค่อยอยู่กับบ้านเลยแล้วก็ออกไปไหนกับเพื่อนๆของคุณหนูบ่อยๆผมเลยสอบคุณหญิง ขอโทษนะครับคุณหญิงแล้วคุณหนูหวานไม่มาด้วยเหรอครับเห็นมีแค่คุณหนูฟางเองครับ คุณหนูฟางเลยพูดตอบกลับมา ช่วงนี้พี่หวานไม่ว่างหรอกค่ะพี่หวานติดงานเยอะมากแถมต้องเรียนติวเตอร์สอนพิเศษด้วยค่ะพี่หวานไกลจะไปต่อมหาลัยแล้วนะค่ะพี่นน งี้คุณหนูหวานก็ไกล้เรียนจบแล้วสิครับ ใช่ค่ะพี่นน ดูงานยุ่งนะครับถ้าจะงานหนักน่าดูเลยครับคุณหนูหวานเนี่ย แล้วผมก็ไม่ได้ถามอะไรต่แล้วครับหมดความสงสัยแล้วด้วยแค่ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอคุณหนูหวานเลยถามด้วยความสงสัย ผมขับรถจนมาถึงบริษัทส่งคุณหญิงกับคุณหนูฟางเดินเข้าบริษัท สุรพงษ์รุ่งเรืองกิจพาณิช ทำธุรกิจหลายประเภทมีทั้ง อสังหาริมทรัพย์ ธุรกิจนำเข้าเสริมความงาม และอื่นๆในเครือ ผมจอดรถเสร็จก็เดินเข้าบริษัทเพื่อหาอะไรทำไปก่อนครับดูแล้วถ้าจะรอยาวๆ ผมนั่งรอนั่งอ่านหนังสือไปพลางๆ ดูนาฬิกานี้ก็จะ15.15น.แล้วก็ไม่ได้ทำอะไรจึงพับเก็บหนังสือกำลังจะลุกไปหาอะไรดื่มสักหน่อยก็มีเสียงดังขึ้น ทำไรอยู่เหรอค่ะพี่นน ผมหั้นหลังกับไปมองก็เห็นคุณหนูฟางพี่กำลังจะไปหาอะไรดื่มสักหน่อยนะครับ ดีเลยค่ะฟางกำลังเบื่อเมื่อกี๊คุณแม่บอกว่าประชุมยาวเลยครับเสร็จแล้วก็ต้องไปกับพวกหุ่นส่วนของแม่ไปคุยงานต่อที่อื่นด้วยค่ะคุณแม่บอกให้ฟางไปเที่ยวก็เลยค่ะเพราะคุณแม่คงไปด้วยไม่ได้แล้วเธอพูดพร้อมสีหน้าดูเศร้าๆที่คุณแม่ของเธอไปเที่ยวกับเธอไม่ได้แล้ว คุณแม่เลยอยากให้หนูไปเที่ยวคนเดียวก่อนค่ะตอนนี้หนูอยากไปหาที่นั่งพักสงบๆสักที่นะค่ะพี่นน ที่สงบๆเหรอครับคุณหนูงันไปวัดไหมละครับคุณหนูสงบแถมได้ทำบุญด้วย ไม่เอาค่ะฟางไม่ได้อยากทำบุญเข้าวัดตอนนี้ค่ะ หลังจากคุยเล่นไปสักพักสีหน้าของเธอเริ่มดูดีขึ้นเริ่มกลับมามีรอยยิ้มและหัวเราะที่ละเล็กที่ละน้อย เราไปหาคาเฟ่นั่งชานมกันไหมครับคุณหนู อืม . . . ก็ได้ค่ะดีกว่านั่งเปลือยอยู่ตรงนี้สู้ออกไปหาไรดื่นน่าจะดีกว่า ไปกันเถอะค่ะพี่นน คุณหนูมีร้านคาเฟ่ที่อยากไปไหมครับ อือร้านไกล้ๆแถวนี้ก็ได้ค่ะพี่นนผมเลยพาคุณหนูตระเวรรถไปหาร้านคาเฟ่สักร้าน จนมาถึงร้านหนึ่งผมละคุณหนูฟางพากันไปสั่งเครื่องดื่มละนั่งดื่มไปพลางๆทานไรเสร็จนี้ผมก็ดูเวลานี่ก็สี่โมงเย็นกว่าๆแล้วคุณหนูครับ กริ๊ง กริ๊ง กริ๊ง เสียงโทรศัพท์ของคุณหนูฮ่าโหลสวัสดีค่ะคุณแม่ ค่ะ ได้ค่ะ ค่ะ คุยเสร็จคุณหนูก็แจ้งว่า พี่นนวันนี้คุณแม่กลับดึกๆค่ะคุณแม่ต้องไปทานอาหารและคุยงานกันต่อค่ะคุณแม่ให้ฟางกับบ้านก่อนก็ได้ค่ะ ครับคุณหนูแล้วคุณหนูฟางจะกลับเลยไหมครับ อือ อื้ม ยังค่ะฟางอยากไปเดินเล่นค่ะพี่นนแถวๆนี้พอจะมีสถานที่ผ่อนคลายบางไหมค่ะพี่นน ถ้าแถวๆไกล้นี้มีสวนหย่อมอยู่ครับเราแวะพักที่นั้นที่สุดท้ายไหมครับคุณหนู ฟางว่าก็ดีนะค่ะถือว่าออกมาเปิดโลกภายนอกมังอยู่แต่บ้านกับโรงเรียนไหนตอนมาติดอยู่ที่ทำงานของคุณแม่ถือว่าออกมาดูข้างนอกก็ดีค่ะ งันไปกันเลยไหมครับคุณหนู ค่ะ. . .
ผมได้ขับรถมานิดหน่อยก็ถึงสวนสาธารณะหลังจากจอดรถอะไรเสร็จก็เดินไปรอบสวนสาธารณะหามุมนั่งชิวสบายๆตอนเย็นแถวนี้มีผู้คนมากมายมาวิ่งเดินออกกำลังกายกันมากมายเดินอยู่พักนึ่งก็เลือดเก้าอี้ไกล้สระน้ำในสวน ตรงนี้วิวดีจังเลยค่ะพี่นนมองไปทางไหนก็มีทั้งต้นไหมมีตึกสูงมีผู้คนเดินไปมาเยอะจริงๆค่ะบวกกับตอนเย็นๆแสงอาทิตย์อ่อนดูแล้วอบอุ่นมากเลยค่ะ ครับคุณหนูดูสงบสุขดี พี่ว่าไปเดินเล่นอีกสักรอบไหมครับนี่ก็เย็นมากแล้วด้วยก็"ก็ได้ค่ะ ผมกับคุณหนูฟางเดินเล่นอยู่ไหนสวนหย่อมอยู่พลางๆจู่ๆมีจักรยานพุ่งจะมาทางผมและคุณหนูฟางผมกลัวคุณหนูเธอจะได้รับบาดเจ็บเลยฉุดคุณหนูเข้ามากอดไว้ชิดเลยมือขวาโอบเอวคุณหนูไว้แน่น ระหว่างที่คุณหนูตกใจอยู่ผมค่อยเลื่อนลดจากเอวเริ่มถึงก้นงามสุดงอนของคุณหนูแล้ว ผมมองดูเหตุการ์ณตรงหน้าแล้วก็สังเกตุคุณหนูด้วยตอนนี่คุณหนูหน้าเหวอดูถ้าจะตกใจมาก ผมเลยพูดออกไปว่าบาดเจ็บตรงไหนไหมครับคุณหนู อะ อ่ะ ไหม ไม เป็นไรค่ะ ดูถ้าคุณหนูยังคงตกใจช็อกอยู่แน่ๆครับถึงได้ตอบแบบตะกุกตะกัก งันกลับบ้านกันเถอะครับ ค่ะ ผมละคุณหนูเดินกลับไปยังรถที่จอดอยู่ขึ้นรถและขับออกไป ผมขับรถไปสักพักหนึ่งเห็นบรรยากาศมันเงียบๆเลยกะจะชวนคุณหนูคุยผมสังเกตุเห็นเธอดูสีหน้าไม่ค่อยแฮปปี้เท่าไรเลยจะชวยคุณหนูพูดคุยสักหน่อย ผมเลยเอื้อมมือไปลูปหัวของคุณหนูฟาง โอ๋ โอ๋ ไม่เป็นไรนะครับคุณหนู ดูเธอสะดุ้งเล็กน้อยแล้วหันหน้ามามองผมด้วยสีหน้าแปลกๆ พี่นนทำไรค่ะเนี่ย เอาก็ปลอบคุณหนูไงครับและก็ยิ้มให้คุณหนู คุณหนูก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมเลยค่อยๆเลื่อนลงด้านหลังค่อยลูปไร้แผ่นหลังอย่างแผ่วเบาคุณหนูเองก็ไม่ได้ว่าอะไรผมเอานิ้วไปแตะๆจิ้มๆแถวเอวเธอทำให้คุณหนูยิ้มหัวเราะออกมา อ๊ายยย ทำอะไรค่ะเนี่ยพี่นน อือออออ ฟางจั๊กจี้นะค่ะ ต้องแบบนี้สิครับคุณหนู คุณหนูคนเดิมกลับมาแล้วสีหน้าและรอยยิ้มของของคุณหนูกลับมาแล้ว งืมมพี่นนแกล้งฟางเหรอค่ะ ป่าวนะครับพี่แค่อยากให้คุณหนูอารมณ์ดีขึ้นเท่านั้นเองครับ ค่ะพี่นนรีบกลับบ้านเถอะค่ะ ครับคุณหนู ผมขับรถมาถึงบ้านคุณพงษ์ผมจอดรถให้คุณหนูลงกับเข้าบ้านฟางไปก่อนนะค่ะพี่นนขอบคุณนะค่ะสำหรับวันนี้พร้อมส่งยิ้มมาให้ผม ครับคุณหนู แล้วเดินเข้าบ้านไป หลังจากนั้นไม่นานวันเวลาก็ผ่านไปจนวันพรุ่งนี้จะถึงวันนัดหมายของคุณหนูครับ พี่ค่ะวันพรุ่งนี้เพื่อนของฟางจะมากัน4คนนะค่ะเราจะไปเที่ยวกันแบบ3วัน2คืนกันค่ะฟางขออนุญาติจากทางคุณพ่อละคุณแม่แล้วด้วยถ้าเพื่อนฟางมาถึงเราก็พร้อมออกเดินทางกันค่ะ ผมฟังที่คุณหนูบอกก็นึกขึ้นมาได้มว่ามีนัดกับคุณหนูและเพื่อนๆจะไปเที่ยวกันเองนี้น่า
.....................
ขอโทษที่หายไปนานครับ แบบว่างานมาเยอะมากทำก็ไม่ค่อยทันครับ
ตอนต่อจะจัดชุดใหญ่ให้คนละที่เอยดูแลทริปเที่ยวคุณหนูอย่างดีแน่นอนครับต้องมีเรื่องใต้สดือบางแล้วไม่งันน่าเบื่อแย่

Gubook

ข้าพเจ้าขออภัยที่ช้าพระเจ้าค่ะ ::DookDig::

johnywalker

::Beggar:: โถเด็กหนอเด็ก ถูกคนขับรถหลอกฟันแน่นนนววววลลล

jackkie

Tum666

เอาเเล้วได้เป็นพี่เลี้ยงของสาวๆน้อย จะได้สยิวกิ้วแค่ไหน รออ่าน

brother1

เด็กยังไงก็เป็นเด็ก ไม่ทันเหลี่ยมคนขับหรอก

swss2511

เด็กจะโดนหลอกฟันตอนไปเที่ยวนี่แหละ

zaa2518

คิดว่าจะหายเลย  ขอบคุณครับที่มีเวลามาแต่งต่อ

tum-na

ติดตามนะครับดำเนินเรื่องได้สนุกมากเลยครับ

applej2k

ขอบคุณครับ
แต่อ่านยากจัง มี version แบ่งช่องไฟไม๊ครับ

byellesse

สอนเด็กวัยกำลังโต4-1ลุงยังไวอึด

Gubook

ขอพักสักหน่อยครับไม่สบายครับแต่ตอนที่3จะทำตามออกมาขอเวลาอีกไม่นานครับ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ฝากปลาย่างไว้กับแมว

ppp1234

Teerapong2534

นายนนท์ เริ่มเตรียม วางแผนการเสียวแล้วครับ