ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่9

เริ่มโดย nsa060, พฤษภาคม 01, 2017, 08:38:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมกับเมีย ตอนที่9
หลังจากที่ผมกับเจตรุมเย็ดนุ่นไปแล้วนั้น วสองสวมวันต่อมาฟ้าบอกผมว่ารอบนี้นุ่นคงกลับไปบ้านหลายวันหน่อยเพราะที่บ้านมีปัญหาเงินที่กู้มาไม่มีเดชช่วยหาเงินทำให้บ้านอาจถูกยึด ผมถามว่าเยอะไหมฟ้าบอกถ้าสำหรับเราก็ไม่เยอะมากหรอก ผมเลยบอกว่างั้รเราก็ออกไปให้ทั้งหมอก่อนค่อยหักเอาหรือให้นุ่นมีเมื่อไรค่อยทยอยให้ ผมคิดในใจว่าไม่ได้เงินคืนไม่เป็นไร ผมจะเย็นคุ้มแน่ ฟ้าดีใจมากเลยรีบโทรบอกนุ่น วันต่อมาฟ้ามาทำงานต่อพร้อมขอบคุณผมยกใหญ่ ถ้าไม่มีผมกับฟ้าทั้งที่เดชทำไม่ดีกับฟ้า นุ่นบอกว่าต้องการอะไรบอกได้เลยนุ่นจะทำให้ทุกอย่าง ไม่งั้นพ่อกับแม่และนึ่นคงไม่มีที่ซุกหัวนอนแน่ ผมยิ้มแล้วว่าตั้งใจทำงานก็พอ  1อาทิตต่อมาเจตโทรมาหาผม บอกว่าอยากเย็ดนุ่นอีก ผมบอกได้ไม่ทีปัญหาผมจึงนัดวันให้ วันที่ฟ้ากับดาวไม่อยู่บ้าน พอถึงวันที่ตกลงกันไว้เจตก็มาแต่เช้ามาก กะจะเย็ดทั้งวันแน่ๆๆ เจตเจอผมก็ยิ้มๆ ผมบอกว่านุ่นอยู่ให้เจตรีบเดินไปทันไม่นานผมก็เดินตามไปดู ลูกนุ่นหลับแล้ว ในขณะที่นุ่นนอนข้างลูกกำลังโดนเจตยกล้ออยู่ เสียงครางที่พยามกั้นเสียงไว้สงสัยกลับลูกตื่น เจตเปลี่ยนมาเล่นท่าจากด้านหลังบ้าง ทั้งบีบนมอย่างแรง ไม่นานเจตก็เสร็จ ทิ้งตัวลงนอนนนเตียงส่วนนุ่นนอนแผ่อ้าขาอยู่ผมเลยเดินเข้าไปนุ่นเห็นผมรีบลุกขึ้น นมขาวที่ถูกเจตทำมีรอยแดงเต็ม เจตบอกขอตัวหลับก่อน  ผมนั่งลงที่เก้าอี้ นุ่นรุ้งานเดินมาแล้วอมให้ผม นุ่นบอกว่าเดียวไปล้างหีก่อนผมบอกไม่ต้อง ผมชอบให้นุ่นนั้งคร่อมผมทั่นทีนุ่นขย่มผม ผมก้อทั้งกัดนนดูดนมสลับกับจูบปาก เย็ดท่านี้อยู่นาน ผมจับลิงอุ้มแตงต่อเดินรอบห้องส่วนเจตคงนอนไม่หลับเมื่อได้ยินเสียงเราสองคน เจตเอามือจับตงควยตัวเองสงสัยดูแบบนี้คงได้อารมณ์ ผมหยุดกับที่ทันทีนั้นเจตลุกขึ้นมาเราสองคนยังอยู่ในท่าเดิมแต่ เจตเดินมาด้านหลังผมเข้าใจทันทีเจตเอาควยยัดตูดทันที2มือก็ยกตูดนุ่นไว้ช่วยแบ่งผมรับน้ำหนักได้มากเลย จากนั้นเรา2คนช่วยกันยกนุ่นเป็นจังหวะคิดไม่ออกเลยว่านุ่นจะเสียวขนาดไหน นุ่นได้แต่ร้องคราวแทบขาดใจ ร้องแบบมีน้ำตาออกมาแต่ไม่มากคงเจ็บบ้างแต่เสียวสุดๆ ผมสองคนช่วยกันอย่างเข้ากันดีไม่นาน รูหีนุ่นก็มีน้ำอุ่นๆนุ่นเกร็งกระตุกตัวจากที่แรกเรากระแทกพร้อมกันเปลี่ยนมาเป็นสลับกันนั่นยิ่งร้องดังแทบจะขาดใจท่านี้เท่ากับว่านุ่นไม่ได้พักเลยเสียเข้าออกกลับหน้าหลังความเสียวคงเกินบรรยาย แต่เรา2ยังแรงเคื่องขึ้นเรื่อย ผมก้อกัดนมนุ่นอย่างแรกนุ่นเสียงร้องดังขึ้น น้ำนุ่นไหลเป็นระยะๆๆไม่รู้ว่านุ่นเสร็จไปกี่รอบแล้ว ผมถามเจตว่าจะเสร็จยังเจตบอกว่าใกล้แล้ว ของผมก็อใกล้เหมือนกัน ผมเสร็จก่อนเจตน้ำผมผสมกับน้ำนุ่นแต่ผมยังไม่หยุดยังซอยต่อไป เจตก็เสร็จตามผมมา เราช่วยกันเอานุ่นวางไว้ที่เตียงโดนเย็ดจนหมดสภาพ. ผมเดินไปนุ่งข้างหัวนุ่นจัวหัวมาอมควยผมต่อแต่นุ่นแทบไม่มีแรง แต่ก็ยังอมผมพอได้ เห็นนุ่นตอนนี้และสะใจมากคงสาวมที่เดชมันทำไว้ เจตเดินเข้าห้องน้ำ แต่มีโทรศัพท์เข้า ดป็นแพรวโทรมาเจตเลยขอตัวกลับก่อนดูเหมือนเจตเสียดายมากคงอยากเอาอีก ผมเลยบอกว่าเดียวมีโอกาสอีกแน่ เจตขอบคุณผมแล้วนีบกลับไป หลังจากนั้นผมแล่อยนุ่นนอนแล้วผมก็ขึ้นไปอาบน้ำนอนจนเย็น ผมตื่นมาค่ำก็ลงมาจากห้องก็เจอ ฟ้า ดาวกับนุ่นนั่งอยู่ห้องนั่งเล่น ฟ้าถามผมว่าหิวข้าวไหม ผมตอบเลยหิวมากฟ้าก็รีบเตรียมอาหารให้ผม ระหว่างกินข้าว ผมบอกฟ้าว่าผมต้องไปต่างจังหวัดอีกอาทิตนึง ส่วนฟ้าก็บอกว่าฟ้ามีสมนาต่างจังหวัดที่สองสามวัน เดียวดาวกับเจนดูแลบ้านให้เอง  เราก็คุยกันต่อแล้วแยกย้ายกันนอน รุ่งเช้าผมรีบออกจากบ้านแต่เช้า ไปทำงานได้3วันฟ้าก็บอกว่าจะไปสัมนาแล้ว ที่บ้านให้เจนกับดาวช่วยดูเพราะนุ่นก็ไม่อยู่.  ผมก็ทำงานปกติจนถึงวันกลับ ผมโทรหาฟ้า ฟ้ายังสมรรนาไม่เสร็จพรุ่งนี้วันสุดท้าย ผมมาถึงบ้านประมาณสองทุ่ม ผมเข้าเจอเจนกับดาวนั่งดื่นกันอยู่2คน ยังอยู่ในชุดนักศึกษากันด้วย ทั้ง2ทักผมและชวนผมดื่ม ผมรีบรับปากนั่งดื่มโดยที่ยังไม่ได้เก็บของ ผม3คนดื่มไปคุยเรื่องไรสาระไป จนเริ่มเข้าเรื่องทะลึ่งเรื่องเรื่อย ๆ จู่ดาวพูดขึ้น "พี่อาตทำกับเจนแบบนั้นทำไม" ผมตกใจ เจนบอกดาวแล้ว แล้วดาวพูดต่อ เราสองคนคุยกันทุกเรื่อง เรื่องที่พี่ทำไม่ดีกับเจน และดาวก็บอกเรื่องที่พี่ทำกับดาวด้วย เราสองคนจะไม่ปิดบังเรื่องส่วนตัวของกันและกัน ผมยิ่งตะลึงใหญ่ตอนนี้พูดอะไรไม่ออก ได้แต่มองหน้าทั้ง2คน แต่ดาว"ดาวโกรธพี่ไม่ลงหรอก พี่เป็นคนดีดูแลดาวและพี่ฟ้า อย่างดี ส่วนดาวกับเจนเราก็ชอบผู้ชาย แต่หาดีไยากยากเรา2คนเลยอาจช่วยกับบ่อยจนเหมือนคู่รัก  แต่ที่พี่ทำกับเจน เจนห้ามไม่ให้โกรธพี่อาต แต่ดีที่เจนโดนคนแรกคือพี่ ผมพูดไรไม่ออกเลย หลังจากนี้ดาวถามว่าจะทำยังไง แล้วทั้งคู่ก็ยิ้มเดินมานั้วข้างผมทั้ง2ข้าง ทำผมใจเต้นไปหมด. ดาวบอกว่าถ้าพี่อาตต้องการห้ามไปเมียน้อย ห้ามนอกใจพี่ฟ้า ถ้ามีความต้องการเราสองคนจะช่วยเอง พี่อาตจะได้ไม่ต้องไปยุ่งกะคนอื่น ที่เราทำเพื่อพี่ฟ้า จากนั้นทั้งสองคนใช้มือรูดชิปผม ผมเริ่มเข้าใจแล้ว ดาวก้มลงไปอมควยผม ผมใช้มือจับหน้าเจนมาแล้วแลกลิ้นกัน ส่วนมือผมรีบจับหน้าอกของทั้งคู่ นักศึกษาสาวในชุดนักศึกษา 2 คนนี่ผมกำลังจะได้พร้อมๆกันเลยเหรอ ไม่นานสองคนก็สลับกันเจนเปลี่ยนไปอมควยผม ดาวมาจูบปากกับผม เป็นบุญผมเลยที่ได้2คนพร้อมๆกัน ผมใช้มือถอดกระดุมทั้งสองแล้วเอายกทรงออก สองคนนมไม่มีอะไนปิดแล้วขนาดใหญ่พอๆกันผมก้มดูดนมสลับไปมาทั้ง 2คนทั้งกัดทั้งคบเสียวครางของเรา3คนประสานเสียงกัน จากนั่นผมลุกมาตรงข้ามกับทั้ง2แล้ว ให้ทั้งคู่นั่งติดกัน พอใกล้กันทั้งคูรีบดูปากกัน จับนมบีบกันและกัน โอ้โหแบบนี้ผมเย็ดมันแน่ ผมก้มที่หว่างขาของเจนดึงกางเกงในออกแล้วก้อมเลียส่วนอีกมือก็แยงของดาว ไม่นานก็สลับกัน เมื่อเลียจนผมพอใจ ผมรีบลุกขึ้นจับเจนเย็ดก่อนในท่าหลังพิงโชฟาอยู่ ค่อยกระแทกส่วนดาวก็จูปผมอยู่ผมให้มือขย้มนมทั้งคู่ ดาวบอกว่าไม่ไหวแล้วเอาควยมายัดหีดาวหน่อย ผมรีบทำตามที่ขอ จับดาวนอนลงแล้วยกขาฟาดบ่า ผมให้เจนนั่งหย่นหีให้ดาวเลีย ้จนทำตามอย่างว่าว่าง่าย ไม่นานผมก็เหนื่อยเลยนอนแล้วให้เจนมาคร่อม ส่วนดาวก็นั่งเอาหีม่หย่อยที่ปากผม จะเหลือเหรอท่านี้ ผมพลัดกันหลายท่ามาก แต่แน่นอนผู้ชายคนเดียวคงสู้ผู้หญิง2คนไม่ได้. คงต้องทำให้ได้มากที่สุด จนผมเสร็จในท่าที่ดาวกำลังขย่มผมดาวรีบ เอาออกแล้ว2คนช่วยกันอมและดูดน้ำผม ผมเสร็จแล้ว ผมนอนหมดแรง แต่2คนยัวไม่เสร็จเลยต่างคนต่างช่วยกันแยงหีกันเองไม่นานก็ถึงพร้อมๆกัน เจนบอกให้ผมเข้าไปนอนด้วยกัน เรา3คนรีบเขาไปนอน เราหลับเลยตื่นอีกที่เช้า ทั้ง2ยังไม่ตื่นแต่ตอนเช้านี่สิควยผมยิ่งลุก ผมไม่ปล่อยโอกาสหยุดมือจับทั้ง2เย็ดอีกรอบ ผมนี่โชคดีจริงๆๆ หลังจากนี้จะเป็นยังไงอีกผมยังไม่รู้เลย

tacklove

จะเป็นยังไงล่ะ ก็คงจะลากคนชื่อเจตมาร่วมด้วยอีกละซี ตามประสาคนไม่รักเมียน่ะแหละ555(เดาเอานะ)

pj762856

โชคดีสามเด้งเลย ได้ทั้งน้องเมียและเพื่อน

elviswhat

เหนื่อยไปตามระเบียบครับแบบนี้ มีน้ำหมดตัวแน่ ๆ

may_290607908

ppp44

ตอนนี้สองรุมหนึ่งต่อไปคงมีสามรุมหนึ่ง

hanabombam

โอ้โห้ น่าอิจฉาสุดๆ ได้ซั่มน้องเมียกับเพื่อนน้องเมียในเวลาเดียวกัน แต่จะให้สุดๆ จริงๆ ต้องมี ฟ้า น้องดาว น้องเจน น้องนุ่น ออกรอบสวิงพร้อมกัน

nananews

swss2511

ทำให้ทุกคนมีความสุขก็พอไม่ต้องคิดมาก

devilzoa

จะเป็นยังไงต่อไปละครับก็สบายควนไงมีหีมาให้เย็ดหงี่เมื่อรก็มีหีเย็ดสบายควยไป อิอิ

manunited68

อย่างงี้เรียกได้ว่า ป๊อกเก้าสองเด้ง

aeadza

กลายเป็นคนโชคดีไปซะงั้นได้น้องเมียพร้อมเพื่อนสาวอีกคน

hanabombam

ฟินมากๆ ดาวเจน ที่ไร น้ำแฉะเลย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::