ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ตอนที่ 1

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 16, 2016, 11:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

[backcolor=#cccccc]เรื่องนี้ผมเคยเขียน ลงไว้ในเว๊ปๆนึง แต่เนื่องด้วยติดภาระกิจหลายด้านจึงยังแต่งไม่จบ
รอบนี้กะจะมาสานต่อเรื่องราวให้จบเสียที...
[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]ถือว่าเป็นการแชร์แบ่งปันกันนะครับ
แต่ก่อนจะถึงบทต่อเรื่องราว
[backcolor=#cccccc]นั้น  ผมขอท้าวความหลังไปที่จุดเริ่มต้น[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ของเรื่องนี้ก่อนนะครับ  จะได้ปะติดปะต่อเรื่องราวได้....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]
ผมชื่อนนท์   อายุ 25 ปี แล้วครับ   ตอนนี้เรียน ม.เอกชนแห่งหนึ่งอยู่ปี  4   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หลังจากย้ายมาแล้ว 2 สถาบันเพราะโดนรีไทน์
เนื่องจากหัวขี้เลื่อยไม่ค่อยเอาเรื่องเรียน   ผมโชคดีที่ที่บ้านฐานะจัดว่าดี  ทำธุรกิจเรือประมง
มีเรือหลายลำ  อยากได้อะไรพ่อ แม่ประเคนให้หมด  ผมเป็นคนชอบความเร็ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ขอตังค์ทางบ้านซื้อบิ๊กไบท์มาคันนึง ราคาหลายแสน
ตอนนี้กะลังเห่อ กับการได้เข้ากลุ่ม บิ๊กไบท์  ยี่ห้อดังจากยุโรป ที่ผู้มีอันจะกินชอบเล่นกัน
ซึ่งผมพึ่งได้เข้ากลุ่มได้ไม่นาน อายุน้อยที่สุดในกลุ่ม  ส่วนใหญ่คนในกลุ่มมีแต่ระดับอาเสี่ย [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เจ้าของกิจการ รึไม่ก็ที่บ้านรวย
จนวัน ๆ ไม่ต้องทำอะไร ใช้เงินไปวันวัน   เรื่องนี้เป็นเรื่องของคนในกลุ่มบิ๊กไบท์ครับ  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ขอแนะนำคนแรกเลย  พี่เอก...  

ผมกับพี่เอกรู้จักกันมาหลายปีตั้งแต่สมัยผมเรียนมัธยม   แกแก่กว่าผม  8  ปี เป็นญาติห่าง ๆ ทางพ่อ  
พ่อพี่เอกเป็นนายพลทหาร ยศสูงในกองทัพ   แกแต่งงานแล้วมา  5  ปี มีแฟนชื่อ  พี่แอน  เป็นอดีตแอร์โฮสเตส สายการบินสีม่วง
ชื่อดังในประเทศ  ในวันแต่งงานของแกตอนนั้นผมยังจำได้ว่าพี่แอนสวย มาก ขาว อึ๋ม ผมยาว เอ๊กซ์ สุด ๆ  ผมอิจฉาพี่เค้ามาก
และคิดว่าถ้าจะมีเมียทั้งคนต้องหาให้ได้แบบพี่แอน[/backcolor]
[backcolor=#000000][/backcolor]
[backcolor=#000000][size=0]

[/size][/backcolor][/color]

[backcolor=#000000]

[backcolor=#ffffcc]แรก ๆ เราไม่ค่อยสนิทกัน จนผมได้มาอยู่ในกลุ่มบิ๊กไบท์นี้  เราสนิทกันมากขึ้น ผมเป็นลูกคนเดียวไม่มีพี่น้อง จึงนับถือพี่เอกเหมือนพี่ชาย
แท้ๆ คนนึง คุยกันทุกเรื่อง แม้กระทั่งเรื่องผู้หญิง  เซ้กส์   และพี่เอกนี่เองเป็นคนแนะนำให้ผมรู้จักเว๊ปสวิงแห่งนี้
ในกลุ่มนี้เราออกทริปกันบ่อย ๆ บางครั้งพี่แอนก็ตามพี่เอกมาออกทริปไป ตจว.บ้าง  จนมีครั้งนึงเราไปกาญจนบุรีกัน
ห้องพักเหลือไม่พอจำนวนคนที่เราไปกลุ่มใหญ่ เลยต้องแบ่งกันเข้าพักห้องละ 3 คน  แจ๊กพอต มาตกที่ผมต้องพักห้องเดียวกัน
กับพี่เอกและพี่แอน   เพราะเราสนิทกันมากที่สุดในกลุ่ม   [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]อย่าง ที่บอกพี่เอกและพี่แอนแต่งงานกันมา 5 ปี ยังไม่มีลูก  หุ่นพี่แอนยังฟิตเฟิม ขาว สวย มากๆ
ในสายตาผมที่ผู้หญิงอายุเลข 3
แต่หน้ายังเด็กเหมือน  20  ต้น ๆ และที่สำคัญขนาดหน้าอกของเธอมันใหญ่สะดุดตาผมเอามาก ๆ
พี่เอกบอกว่าแรก ๆ ก็คุมกันอยู่ไม่อยากมีลูกเพราะอยากใช้ชีวิตคู่ให้คุ้ม  แต่แกก็ปล่อยใน มาเป็นปีแล้ว
จนป่านนี้พี่แอนก็ยังไม่ท้องสักที  เพราะอยากมีลูกกันแล้ว  และคิดว่าถ้าพยามอีกซักปี ยังไม่สำเร็จคงจะไปทำกิ๊ฟ
ปรึกษาหมอ  และถ้าไปตรวจดูแล้วถ้าพี่เอกแกเป็นหมัน
แกบอกว่าคนที่จะขอน้ำเชื้อคนอื่นเพื่อมาเป็นลูกแก  แกคงเลือกผม  เพราะแกรักผมมากเหมือนน้องแท้ๆ

คืนนั้นเราสังสรรค์ตั้งวงดื่มก่อนนอนกันตามประสาผู้ชาย โดยที่พี่แอนนอนพักอยู่ที่ห้องไม่ได้มาร่วมดื่มด้วย
พร้อมกับเล่นไพ่กันไปด้วยกับคนในกลุ่ม  คืนนั้นผมเล่นเสีย ติดลบไปหลายหมื่น ตังค์ไม่พอจ่าย พี่เอกก็ช่วยสำรอง
จ่ายไปให้ก่อน ผมดื่มแค่มึนๆ นิดหน่อยกะว่าไปถึงห้องแล้วจะได้หลับอย่างสบาย  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนตกดึกในกลุ่มก็แยกย้ายกันไปนอน
ห้องที่ผมนอนเป็นเตียงคู่  ผมนอนเตียงนึง ส่วนพี่เอกกะพี่แอนนอนอีกเตียง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนผมหลับไป นานเท่าไหร่ไม่รู้ไม่ได้ดูเวลา
หูผมแว่วได้ยินเสียงเตียงโยก เอี๊ยด ๆ เป็นจังหวะ ได้ยินเสียงพี่เอกกะพี่แอนคุยกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่แอนกระซิบเสียงกระเส่าให้พี่เอกทำเบาๆ
กลัวผมจะตื่น   พี่เอกบอกว่าเมื่อหัวค่ำ  พี่มอมเหล้า  นนท์  มันแล้ว  หลับเป็นตาย ไม่ตื่นหรอก  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][post]พระเจ้าช่วย   ทั้งคู่กำลังบรรเลงเพลงรักกัน  คืนนั้นวันเพ็ญ มีแสงไฟลอดเข้ามาในห้องจนผมเห็นได้ชัดว่า
ลำลึงค์ของพี่เอก  กำลังชักเข้าออกกลีบสวรรค์ของพี่แอนอยู่  แกหันหัวไปอีกทางหันก้นมาทางผม
ผมจึงเห็นสมรภูมิรบระหว่างควยกับหอยอย่างชัดเจน
เสียงดัง แจะ ๆ เป็นจังหวะ  หลังจากนั้นก็เปลียนท่าให้พี่แอนขึ้นบน ขย่มตอพี่เอก
จังหวะสวม หีลงบนควยผมได้ยินเสียงครางเบาๆ
ของพี่แอน  แกคงพยายามเก็บเสียงอย่างสุดฤทธิ์ แต่ทนต่อความเสียวไม่ไหวจึงมีเสียงลอดไรฟันออกมา  
อย่างที่บอกว่าแกหันหัวไปอีกทางแต่
หันตูดมาทางผม ผมจึงเห็นจังหวะเลื่อนเข้าออกของลำลึง อย่างชัดเจน หุ่นพี่แอนสวยมาก
เอวคอด สะโพกอวบผายดูดลำควยเข้าออกอย่าง เสียงน้ำกามและเสียงหนอกกระทบกันได้ยินอย่างชัดเจน
ทั้งคู่เล่นหนังสดอย่างเมามันส์   จนผมได้ยินเสียงดังกระตุกของเตียงพร้อมเสียงซีสสด์ปาก ของพี่แอนอีกครั้งทั้งคู่คงเสร็จกันแล้ว    ผมก็เสร็จตามไปด้วยอย่างไม่รู้ตัว
มือของผมกำถอกควยตัวเองหลั่ง น้ำกาม อย่างแรง จนเต็มมือ  และหลับไป    
ผมครึ่งหลับครึ่งตื่นมาอีกครั้งไม่แน่ใจว่าเป็นความฝันหรือความจริง
พี่เอกกะพี่แอนกะลังเย็ด กันอีกรอบ ตรงหน้าโต๊ะกระจก ในห้อง  
พี่แอนเอามือเท้าที่โต๊ะส่วนพี่เอกกระเด้าเอวอย่างเมามันส์จากด้านหลัง
ประกบตูดพี่แอนอยู่เสียงดัง ตับ ๆๆ  แต่ผมก็ไม่ได้สนใจลืมตาตื่นขึ้นมา  

จนรุ่งเช้าผมลืมตาตื่นมาอีกครั้ง  ไม่เห็นพี่เอกและพี่แอนในห้องแล้ว
ทั้งคู่คงออกไปขับรถเล่นกัน  แต่ที่แปลกคือ กางเกงของผม ทำไมมันเลื่อนลงมาอยู่ที่ปลายเท้าหล่ะ  
แต่โชคยังดีที่ห่มผ้าห่มอยู่ ยังไม่ได้
ขายหน้าโชว์ลูกชายที่ตอนนี้ชักธงตั้งตรงโด่   ให้พี่แอน กะพี่เอกเห็น....[/post]

โปรดติดตามตอนหน้า [/backcolor]

review1972

แค่นึกภาพตามที่นนท์เล่าผมก็แข็งปั๊กแล้ว อืย..อดีตแอร์โฮสเตส

hanabombam

แต่ที่แปลกคือ กางเกงของผม ทำไมมันเลื่อนลงมาอยู่ที่ปลายเท้าหล่ะ โดนลักหลับป่ะเนี่ย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::