ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 3

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 18, 2016, 11:40:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

[backcolor=#cccccc]หลังจากกลับมาจากทริปที่กาญจน์  ผมกับพี่เอกก็เจอกันเรื่อย ๆ  แต่เราก็ไม่มีใครพูดถึงเหตุการณ์ในคืนนั้นอีกเลย
จนมาวันนึงผมขับรถมาล้างที่ ร้านสปาบิ๊กไบค์ ที่ประจำที่คลับเราชอบเอารถมาล้างกัน  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]วันนั้นน้องก้อย แฟนผมขอซ้อนท้ายมาด้วย

[/backcolor][backcolor=#cccccc]

ขอแนะนำน้องก้อยแฟนของผมนิดนึงครับ   น้องก้อยอายุ 20 อ่อนกว่าผม 5 ปี  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ตอนนี้เรียน ปี 2 มหาวิทยาลัยเดียวกันกับผม
น้องก้อยกับผมพึ่งคบกันเป็นแฟนได้ 3 เดือน  หลังจากจีบอยู่พักนึง (ประมาณ 2 เดือน)  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมเข้าไปช่วงที่น้องเค้า
ทะเลาะกับแฟนเจ้าชู้ที่ห่างกันพอดี  ผมเลยเสียบซะ..ขอไลน์จากเพื่อนน้องเค้ามา ไลน์จีบ[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] โทรคุยได้ไม่นานก็ขอคบน้องเค้าเป็นแฟน      น้องก้อยเป็นคนทาง จ. ภาคเหนือ  ผิวขาว ตัวเล็ก[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] สูง 160   นน. 43  [/backcolor][backcolor=#cccccc]ผมยาว หน้าตาหวาน ๆ ปากนิดจมูกหน่อย
แต่ที่โดดเด่นคือถึงตัวเล็กแต่หน้าอกใหญ่มาก   เป็นก้อนกลมสวยมากๆ  ซึ่งทำให้คอนนี้ผมหลงไหลเธออยู่
หลังจากเป็นแฟนกันได้ 1 เดือน   ผมก็จัดการกับความสาวของเธอเรียบร้อย  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]มารู้ตอนหลังว่่าผมไม่ใช่ผู้ชายคนแรกของเธอ
เพราะผมสงสัยอยู่แล้วว่า วันที่ผมเผด็จ สวาทเธอนั้น  ตอนแรกเหมือนจะห้าม ๆ อย่า ๆ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แต่พอเสียบเข้าไปเท่านั้นแหล่ะ  
ห้ามเหมือนกันครับ  แต่เป็นห้ามว่าอย่า อย่าเอาออก... อย่าหยุดนะ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เค้าจะถึงแล้ว.....  อ้าว  เป็นสาวแรงสูง  ซะงั้น  

น้องก้อยเซ็กส์จัด  พอควรเลยหล่ะครับ   เธอเล่าถึงแฟนคนแรกของเธอชื่อ เค[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ว่า  [/backcolor][backcolor=#cccccc]เปิดซิงเธอตั้งแต่ เรียนยู่ ม.6 เทอมสุดท้าย[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ก่อนที่บ้านส่งมาเรียน กทม. เลยห่างกะแฟน ตอนมาอยู่ กรุงเทพใหม่ ๆ   [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เค จะเรียนที่ภาคเหนือ แต่ตามมาซั่มบ่อยมาก
เธอเล่าว่า  เคเป็นคนหน้าตาดี หล่อ ขาว หน้าเหมือนหมาก ปริญ เป็นดาราได้สบาย แต่เสียอย่างคือเจ้าชู้
มีผู้หญิงมาติดเรื่อย เลยทะเลาะกันบ่อย ๆ
เคจะ  มาอยู่ทีเป็นอาทิตย์  เย็ดกันทุกวัน วันละ 1-2 รอบ เช้า-เย็น  ยิ่งตอน ปิดเทอมอยู่กันเป็นเดือน ๆ เอากันทุกวัน
แต่เคเป็นคน เจี๊ยวเล็ก เสร็จเร็ว  พี่เข้าใจปะ ประมาณว่า เล็ก-สั้น ขยันซอย อะ  ยังไงยังงั้น  บางทีเสียบเข้าไป[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ซอยได้แป๊บ ๆ  ยังไม่ถึงใหนเลย  เค ก็เสร็จแล้ว  ผมถามต่อว่าแล้วป้องกันยังไงไม่ท้องเหรอ  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ก้อยบอกก็ใส่ถุงยางสิ รู้น่าว่าทำไงไม่ให้ท้อง

ผมถามต่อว่าไม่เชื่อหรอกว่าเอากันทุกวัน วันละรอบ 2 รอบ จะมีตังค์ซื้อถุงยางได้ตลอด น้องก้อยถึงกับหน้าแดง
ตอบกลับผมแบบอาย ๆ ว่าถ้าไม่มีถุงก็ หลั่งข้างนอกสิคะ  ....โอ ไอ้เค มันเอาสด ก้อยด้วยเหรอเนี่ย
...   ผมนี่ สตั้น ไป 5 วิ เลย ครับ...(ผมยังไม่เคย เย็ดก้อยสดเลย....)
ด้วยเหตุที่มีเซ็กส์ตลอด  น้องก้อยเลยเป็นคนติดเซ็กส์ พอควร  ช่วงที่ เคห่าง ๆ ไป[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ก้อยก็ช่วยตัวเองตลอดแทบทุกวัน  
แต่นับจากที่ผม ได้ซั่ม น้องก้อย  ผมยังไม่เคยเอาสดเลยอะ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ใส่ถุงตลอด รู้สึก เสียเปรียบไอ้ เค  นั่น ยังไงไม่รู้....ให้ตายสิ...

ก้อยเป็นคน ชอบเที่ยวครับ  ดูหนัง ฟังเพลง เที่ยวผับ กลางคืน  ช่วงจีบ ๆ กัน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมก็สวมบทเจ้าบุญทุ่ม หมดไปเป็นแสน
เลยนะ  เลี้ยงตลอด อยากได้อะไรซื้อให้  จนได้ตัวน้องก้อย ในที่สุด[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ซึ่งผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าที่ผมจีบก้อยติด เพราะเงินของผม
หรือเพราะความเหงา+ เงี่ยน  ของก้อยหรือเปล่า....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc][/backcolor]
[backcolor=#cccccc][/backcolor]
[backcolor=#cccccc]โอเค เล่าถึงเรื่องราวของก้อยพอควรแระ   มาต่อกันวันที่ผมเอารถไปล้าง กะก้อย[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พอดีเจอพี่เอก เลยแนะนำให้รู้จักกัน
ทั้งคู่ดูท่าทาง  คุยกันถูกคอมาก แป๊บๆ ก็สนิทกัน ผมดูท่าทีของก้อยช่วงที่ผมอยู่ไกล ๆ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ดูเหมือนเธอ จะอ่อย พี่เอกยังไง
ไม่รู้ ....ผมถึงกับรู้สึกหึงขึ้นมาเลยในบางครั้ง แต่ก็ไม่คิดอะไรมาก ก่อนแยกกัน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ก้อยขอไลน์์ พี่เอกไว้ บอกว่าเผื่อเอาไว้
ตามผมเวลาผมเกเร...หนีเที่ยว   ตอนนั่งรถกันขากลับ น้องก้อยมีหลุดมาคำนึงว่า พี่เอกดูดี หล่อ สมาร์ทจังนะ
ถึงจะอายุ 30 กว่าแล้ว แต่ยังไม่มีพุงเลยอะ   น่าอิจฉาเมียพี่เค้าจัง...ที่มีแฟนดูดีแบบนี้..

เรามีทริปไปสวนผึ้งกันสุดสัปดาห์นี้  พี่เอกโทรชวนผมไปด้วย ผมพึ่งสอบเสร็จกันพอดีเลยอยากไป relax บ้าง
พี่เอกทวงเรื่องเงินที่ผมเป็นหนี้   ที่ยืม ๆ มากินเที่ยว  เล่นไพ่ บ้างตอนไปทริปคราวที่แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ในช่วงเวลา 3 เดือนที่จีบก้อย
ผมใช้เงินเยอะมากเลยเป็นหนี้พี่เอกอยู่ร่วม  2 แสน บาท ผมบอก ช่วงนี้ยังขอที่บ้านไม่ได้มากขนาดนั้น  ให้รอไปก่อน
[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พี่เค้าเลยยื่นข้อเสนอมาว่า   ไปทริปรอบนี้ให้ผมชวนน้องก้อยไปด้วย  แล้วช่วงเวลาที่อยู่ที่ สวนผึ้ง [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เวลาที่อยู่ด้วยกัน 3 คน  ไม่ให้คนอื่นรู้   เค้าจะขอเป็นกิ๊กกับน้องก้อยได้มั้ย   แค่การแสดงเพื่อสร้างรสชาติของชีวิต[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]จะได้กระชุ่มกระชวยหน่อย    มีกิ๊กเด็ก ๆ[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พี่เอกบอก  ทีเมียพี่ใช้ปากให้นนท์ ตอนไปกาญจน์ พี่ยังไม่ว่าซักคำเลยนะ..พี่เอก ตัดพ้อผม...พี่ขอแค่นี้เอง ไม่ได้เหรอ   จะมีแค่จับมือ กอด แค่ภายนอกไม่มากกว่านั้น  ถ้าผมคุยกับน้องก้อยให้ทำได้
จะยกหนี้ทั้งหมดให้  แถมด้วย pocket money ให้ไปใช้กินเที่ยวที่อยู่สวนผึ้งอีก 50000  ผมนี่หูผึ่งเลย
ผมคิดอยู่พักนึง  จึงตอบตกลงไป  งั้นผมขอเบิกก่อน 20000 นะพี่  จะเอาของไปล่อก้อย  ผมตอบพี่เค้า

เย็นนั้นผมไปซื้อสร้อย +จี้ มา เส้นนึงราคา หลายอยู่ พอก้อยเห็นก็  ตาโตเลยทีเดียว
ผมให้เงื่อนไขว่า จะให้ แต่ก้อยต้องไปทริปสวนผึ้ง
กับผม  และระหว่างที่อยู่ กัน 3 คน ขอให้ take care พี่เอก ดี ๆ เพราะเงินที่ซื้อนี้พี่เอกให้มา  ผมบอกไปตรง ๆ
แต่ผมไม่ได้บอกเรื่องเงินที่ผมเป็นหนี้พี่เอก  ทำให้เหมือนเป็นแฟนกันเลยนะ  ผมพูดต่อ..แต่ต้องอยู่ในสายตาผม

น้องก้อยมองหน้าผม พร้อมกับพูดว่า นี่จะลองใจกันรึป่าว ผมตอบทันทีว่าไม่ได้ลองใจ ผมรักก้อยและอยาก
ให้ก้อยเชื่อใจผม  และผมก็จะเชื่อใจก้อย  เป็นอันว่าก้อยตอบตกลงครับ  let,s go to trip กันเลย...[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]เราขับรถกันเป็นกลุ่ม มาถึงสวนผึ้งช่วงบ่าย ๆ  เข้าพัก รีสอร์ท และแน่นอนว่าเราสามคน ผม ก้อย และ  พี่เอก[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พักห้องเดียวกัน  พี่เอกกับก้อยคุยกันดูสนิท สนมกันมาก  หลาย ๆ ครั้งที่เราคุยกัน 3 คน [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ปลอดจากสายตาคนอื่น[/backcolor][backcolor=#cccccc]พี่เอกมักจะมือถึงเนื้อถึงตัวก้อย
แต่ก้อยก็เนียนมาก คอยสบตาผม ผมก็กระซิบบอกก้อยไปว่า อดทนหน่อย เพื่อนนท์นะ  ก้อยก็พยักหน้ารับ
พอตกเย็นผมขี่รถเล่นกับก้อย ที่ 7-11   ไปซื้อเบียร์กระป๋องมาตุนไว้ที่ห้อง ผมตัดสินใจซื้อถุงยางมาด้วยกล่องนึง
ก้อยถามว่า จะได้ใช้เหรอ พี่เอกก็อยู่ด้วย  ผมตอบกลับไปว่าคงไม่ได้ใช้หรอก แต่มีไว้ก็อุ่นใจกว่านะ
ผมตอบก้อย และผมก็ยื่นให้ก้อยเก็บถุงยางไว้
ก้อยยิ้ม ๆ รับ...พร้อมกับบอกว่า  อย่าปล่อยเค้าไว้กับพี่เอกสองคนนะ  นนท์ดูแลก้อยด้วยนะ  ผมตอบรับปาก...

หลังจากกินข้าวเย็นกันเสร็จ กิจกรรมประจำของเราครับ นั่งเล่นไพ่พร้อมดื่มเบียร์ กัน
รอบนี้ผมมีหน้าตักเพิ่มขึ้นมาอีกพอควร   จากตังค์ที่พี่เอกเพิ่มให้มา  ก้อยไม่ได้มานั่งด้วยรอผมอยู่ที่ห้อง
พอ 4 ทุ่ม ผมสังเกตุว่าพี่เอกหายไป พอกลับมาบอกผมว่าปวดหัว ขับรถมาวันนี้อากาศร้อน แถมยังทานเบียร์
มากไปหน่อยขอไปนอนก่อน   แต่เนื่องจาก  ผมกำลังติดพันในวงไพ่อยู่จึงไม่ได้ปลีกตัวออกมากับพี่เอกด้วย  

พอถึง 5 ทุ่ม ผมชักรู้สึกเป็นห่วงก้อย เลยขอตัวกลับเข้าห้อง ก่อนเคาะประตูห้องผมใจเต้นตึกตัก ...[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] หวังว่าพี่เอกคงไม่ทำไรก้อยนะ    ผมได้ยินเสียงฝักบัวในห้องน้ำเปิดอยู่  ผมเคาะเรียกอยู่นาน พอควร  
ก็ได้ยินเสียงก้อย  ตอบออกมาว่าอาบน้ำอยู่รอ  แป๊บนึง...ผมยืนรอประมาณ 5 นาที
ก้อยออกมาเปิดประตูให้ผมในชุดกระโจมอก สวมชุดคลุม ดู sexyมาก ๆ  พร้อมกับบอกผมว่าก้อยอาบน้ำอยู่
แต่..เหมือนก้อยไม่ค่อยกล้าสบตาผม  เลยถามว่ามีอะไรเกิดขึ้นมั้ย

ก้อยบอกปล่าว...ๆ    ไม่มีอะไร    พี่เอกหลับอยู่อีก
ฝั่งของเตียง  

ผมเลยทิ้งตัวนอนลงบนเตียง  คิงส์ไซส์ ที่วันนี้เรา 3 คน ต้องนอนเตียงเดียวกัน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]คืนนี้ ผมตกลงกับพี่เอกไว้ว่า จะให้ก้อยนอนตรงกลาง แล้วให้ผมกับพี่เอกนอนประกบ 2 ข้าง ซ้ายขวา
โดยที่ให้พี่เอกนอนกอดก้อยได้   แต่ก้อยไม่รู้หรอกเรื่องที่เราตกลงกัน  
ก้อยไล่ผมไปอาบน้ำก่อน    พี่เอกงัวเงียลุกขึ้นมาถามผมว่ากี่โมง
แล้วพึ่งกลับมาเหรอ     ผมตอบว่าจะเที่ยงคืนแล้วพี่นอนเถอะ  
ผมสังเกตุเห็น  วงน้ำเป็นดวง ๆ   ตรงปลายเตียงฝั่ง
ที่ผมนอนอยู่เลยถามก้อยว่านี่น้ำไรเหรอ  ก้อยหน้าแดงก่อนตอบกลับว่า
[backcolor=#cccccc] พอดีก้อยจะกินน้ำแล้วน้ำมันหกใส่ที่นอนอะ
ผมก็เลยไม่ได้สนใจอะไร เข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ.....

อาบน้ำเสร็จออกมาไม่เจอพี่เอกในห้อง  ผมเลยคุยกับก้อยว่า คืนนี้ ก้อยนอนตรงกลางนะ   นนท์ก็อยู่นะ
พี่เอกไม่ทำอะไรหรอก อย่างมากก็แค่กอด  ก้อยยอมให้เค้ากอดหน่อยนะ เพื่อนนท์  ก้อยมองหน้าผม
อย่างไว้ใจ ...ค่ะเพื่อนนท์  ก้อยจะอดทนนะ....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมเดินไปปิดไฟที่กลางห้องเหลือแต่ไฟหัวเตียงพอสลัว ๆ
พร้อมกับบอกก้อยว่า  ไฟหัวเตียงเปิดสว่างอยู่นะ  ถ้ามีอะไร พี่เอกจะล่วงเกินก้อย  เกินกว่า
ที่ตกลงกัน ก้อยเรียกนนท์ได้เลย นะ  ก้อยพนักหน้าตอบรับ....

ตอนเรานอนกันพี่เอกยังไม่เข้ามาผมเลยอาศัยจังหวะ ที่อยู่ 2 คน กอด จูบ ก้อย ..
..แต่..ก้อยก็พยามบ่ายเบี่ยงบอกเดี๋ยวพี่เอกเข้ามาเห็น  บอกวันนี้เดินทางมาเหนื่อย ขอพักนอน
ก่อนนะ   ผมเลยหมดอารมย์เลย นอนและเผลอหลับไปนานเท่าไหร่ไม่ทราบ
รู้สึกได้ถึงแรง ยวบ ๆ  เป็นจังหวะที่เตียง  ที่เรานอนกันอยู่[/backcolor]

[post][backcolor=#cccccc]ผมเลยค่อย ๆ หรี่ตาขึ้นมา เห็นก้อยหน้าตาบิดเบี้ยวเหมือนกำลังเสียว มาก ๆ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แต่พยายามเก็บเสียงไม่ครางออกมา
อยู่มองลงมาตรงหน้าอก  เห็นมือพี่เอกสอด  ลอดเข้ามาเคล้นคลึงนม ของน้องก้อยภายในเสื้อชุดนอน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมใจเต้นตึกตัก     ตื่นเต้นมากกว่าเย็ดน้องก้อยเสียอีก  มันเป็นความรู้สึกที่บอกไม่ถูก[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]...แต่ เสียวมากกับเหตุการณ์ที่เห็นอยู่ตรงหน้า
ระยะห่างไม่ถึง เมตร ที่แฟนตัวเองกำลังโดนผู้ชายคนอื่นเล้าโลมจนอ่อนระทวย... ผมกลัวก้อยจะอาย
เลยแกล้งหลับต่อ  แต่ยังหรี่ตาแอบมอง ดูหน้าก้อยมีความสุข และเสียวมาก ๆ กับการกระทำของพี่เอก
ก้อยพยาม มองมาทางผมบ่อย ๆ เหมือนกลัวว่าผมจะตื่นขึ้นมา ห้องมันไม่ได้มืดมากเพราะมีไฟที่หัวเตียง
ผมจึงเห็นเหตุการได้อย่างชัดเจน  จากส่วนบนพี่เอกเอามืออีกข้าง เริ่มรุกล้วงเข้าไปในกางเกงนอนของก้อย
บี้ที่หอยของน้องก้อย   น้ำน้องก้อย คงมาเยอะแน่ ๆ เพราะผมได้ยินเสียงพี่เอก [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ชักนิ้ว กระทบหอย  ดัง แจะ ๆๆ เป็น ช่วง ๆ
ซักพักผมเห็นพี่เอกขยับตัวเหมือนจะนอนถอดกางเกง และพยายามที่จะใช้มือ
รูดกางเกงนอนของก้อยจากเอวให้ต่ำลงมาที่หัวเข่า... ผมนี่เสียวแปร๊บเลย....

อ้าว ....พี่เอกจะผิดสัญญาหรือนี่ ผมคอยดูต่อด้วยใจระทึกว่าพี่เอกจะทำอะไรต่อ พี่เอกกระซิบอะไรข้างหูก้อยไม่รู้
ก้อยก็ค่อยๆ โย้เอวให้พี่เอกดึงกางเกงลงมา  โดยง่าย   โดยที่ น้องก้อยยังสวมกางเกงในบางตัวจิ๋วอยู่ ตอนนี้พี่เอกและก้อย
นอนตะแคงกันอยู่ ช่วงล่างของพี่เอกตอนนี้เปลือยเปล่า แล้ว ผมเห็นพี่เอกค่อย ๆ สอดควยลำเขื่องเข้ามาตรงต้นโคนขาหนีบของก้อย
ผมเห็นหัวลำควยของพี่เอก สอดทะลุต้นขาของน้องก้อยมาด้านหน้า ลำควยของพี่เอกเสียดสีกับติ่งเสียวของน้อยก้อย
นอกกางเกงในตัวบาง...พี่เอกค่อยๆ ขยับกระเด้าเอว เข้าออกหว่าง ขาหนีบของน้องก้อย  จังหวะที่สอดเข้าออก ผมสังเกตุเห็นว่า
น้องก้อยก็แอ่นตูดรับการกระเด้าให้ติ่งเสียวได้สัมผัสกับลำควยของพี่เอกได้เต็มที่ ถึงแม้จะมี กกน. กั้นอยู่ก็ตาม
พร้อมทั้งทำหน้าเสียวเป็นอย่างมาก....
[/post][backcolor=#cccccc]
[post][backcolor=#cccccc]
ตอนนี้ลำควยผมแข็งโป๊กเลยครับ  อยากจะเข้าไปร่วมแจมอย่างมาก
จึงตัดสินใจลืมตาตื่นขึ้นมา พอน้องก้อยเห็นผมตื่นก็ตกใจ รีบเอาผ้าห่มมาคลุมส่วนล่างไว้ ผมจึงจับมือก้อย
บอกก้อยว่า ไม่เป็นไรนะ  นนท์คุยกับพี่เอกแล้ว อนุญาติให้พี่เค้าทำภายนอกได้ นะก้อย ก้อยสบายใจได้นนท์ไม่ว่าอะไรหรอก    ก้อยจึงหายตกใจ หน้าแดงบอกว่า งั้นนนท์อย่ามอง ห้ามมองนะ
[backcolor=#cccccc]ในขณะที่ผมเห็นมือของพี่เอก ก็ยังคลึงขยำหน้าอก
ของก้อยอย่างเมามัน บั้นท้ายก็ซอยไปเรื่อย ๆ ใต้ผ้าห่มที่ก้อยดึงมาคลุมตัวไว้..
.....ซึ่งตอนนี้ผมมองไม่เห็นแล้วว่าใต้ผ้าห่มมีเกิดอะไรขึ้น...

ก้อยดันหัวผมให้ไปอีกทางไม่ให้มอง  ผมบอกก้อย  งั้น นนท์ไม่มอง ก็ได้
แต่ก้อยช่วยนนท์หน่อยนะ    ผมลุกขึ้นนั่งถอดกางเกง ลำควยที่แข็งปั๋วตอนนี้ของผมมัน  ดีดผงาดขึ้นมา
ผมจับมือก้อยให้มาจับที่ควยของผม พร้อมบอกก้อยช่วย นนท์หน่อย  นนท์ก็ไม่ไหวแล้ว...ผมบอกก้อย..
พร้อมกับล้มตัวลงนอนหันหัวไปทางปลายเท้าของทั้งคู่ ส่วนปลายเท้าผมก็มาอยู่ที่หัวเตียง ในท่า 69 กลาย ๆ
[backcolor=#cccccc]ก้อยว่าง่าย ค่อย ๆ ใช้มือสาว  ลำควยผมอย่างรู้งาน  ผมเสียวมาก ๆ เลยครับ
แต่น่าเสียดายที่ผมเห็นแค่ผ้าห่มขยับตามแรงกระเด้าของพี่เอก
แต่ไม่เห็นควยของพี่เอกที่สาวเข้าออกที่ต้นขาน้องก้อยแล้ว...
[backcolor=#cccccc]

[backcolor=#cccccc]ผมเสียวได้ซักพัก  พี่เอกกระซิบคุยอะไรกับก้อยข้างหูผมฟังไม่รู้เรื่องก้อยพยามส่ายหน้าปฏิเสษ..[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ไม่ตอบรับสิ่งที่พี่เอกกระซิบบอก..  แต่ผมก็เห็นพี่เอกขยับเปลี่ยนท่าอีกนิดโดยพยาม
ยกขาน้องก้อยข้างนึงขึ้น น้องก้อยทำหน้าเสียวมาก

ในจังหวะนี้  พร้อมร้องบอก "อย่า...นะ...ไม่...อ่าาาา..!!."ผมไม่แน่ใจว่าเสียงนั้น ร้องเสียว หรือเสียงร้องเจ็บ
มือนึงกำควยผมแน่น อีกมือนึงขยำจิก ผ้าห่มที่คุลมตัวเธออยู่อย่างแรง....พร้อมใบหน้า เหยเก....น่าสงสารมากๆ
.แต่จังหวะนั้นผมเสียวมากอยู่  เลยไม่ได้สนใจเสียงของก้อยมากนัก พี่เอกเริ่มซอยจากเบา ๆ หนักขึ้น เรื่อย ๆ
ก้อยหายใจหอบหนักแต่พยามกลั้นไม่คราง ออกมามากนัก   เสียงดังใต้ผ้าห่ม ...แจะ ๆ  ๆ...
เป็นจังหวะตามแรงเด้าเอวของพี่เอก  
ตรงหน้าผมที่ห่างไม่ถึงสองฟุต  นี่มันเหมือนกับ คนที่กำลังเย็ดกันจริง ๆ  มาก ถ้าไม่มีผ้าห่มคลุมอยู่
ผมคงได้เห็นภาพควยพี่เอกกำลังเสียดสี  แทงเข้าออกเรียวต้นขาหนีบขาว ๆ ของก้อยอย่างชัดเจนเป็นแน่...  

...สุดท้ายก้อยเกร็งกระตุก จับลำควยของผมชักอย่างแรง...ผมคิดว่าก้อยคงเสร็จแล้ว
ผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน พ่นน้ำกามออกมาเต็มมือก้อย มีบางส่วนกระเด็น  ไปโดนหน้า ก้อยด้วย  
ผมมองแบบ....ได้อารมย์อย่างมาก...เสียวกว่าได้เย็ดก้อยอีก....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ติด ๆ กันนั้น..ผมได้ยินเสียงพี่เอกครางออกมา อ่าาา...!!!
พี่เอก  ก็คงเสร็จ  แล้วเหมือนกัน....ผมเห็นตัวก้อยกระตุกรับกับ ...จังหวะที่พี่เอกเสร็จเหมือนกัน
  ตัวก้อยกระตุก สั่นเทา..เป็นจังหวะ.......คงจะเสร็จแบบสุด ๆ จริง ๆ...

พอได้สติ  ก้อยกระเส่าหอบ...บอก "..นนท์อย่ามองหน้าก้อยสิ  ก้อยอายหัน..หน้า...ไปก่อน "  
ผมเลยทำท่าเบือนหน้าหนีนิดนึงก้อยรีบลุกขึ้น...  เดินเข้าไปห้องน้ำ...
ผมมองตามหลัง...สังเกตุเห็นว่าก้อยยังใส่กางเกงใน ตัวจิ๋วอยู่  แสดงว่าพี่เอกคงทำแค่ภายนอก..
อย่างที่ตกลงกันไว้..... แต่ก็เห็นน้ำกามของพี่เอกไหลย้อยเป็นทาง
จากต้นโคนขาของก้อย เป็นทางมาถึงหลังหัวเข่าเลย...ผมคิดว่าน้ำพี่เอกเยอะจัง...[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]มองมาทางพี่เอกกำลังใช้ทิชชู่ รีบก้มเช็ด
ที่โคนลำของพี่เอกเป็นวงสีขาวรอบลำควยเลย...  

.ผมเลยแซวพี่เอกเล่น ๆ ไปว่า...ร้ายนะพี่เนี่ย แค่เอาลำควยถูขาหนีบจากภายนอก
ก็ทำให้ก้อยเสร็จได้ด้วย... พี่เอกยิ้มตอบผมแห้ง ๆ แบบอาย ๆ....
ตอบผมกลับว่า  แฟนนายก็..แรงสูงไม่เบาเลยนะ  นนท์ นายโชคดีมากเลยนะที่มีแฟนแบบก้อย
รักษาคนนี้ไว้ให้ดีนะ...อย่าพึ่งเลิกกันเร็วเหมือนคนก่อน ๆ หล่ะ...แหน่ะ  แอบแขวะผมอีก..[/backcolor]
[/post][backcolor=#cccccc]

ก้อยหายไปอยู่ในห้องน้ำนานมาก จนพี่เอกหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้..
ผมก็รอก้อย  จนออกมา  ผมเข้าไปกอดและหอม ก้อย ก้อยกอดผมตอบ....ผมบอก ผมรักก้อยนะ
ขอบคุณก้อยมากนะที่ทำเพื่อนนท์   ก้อยยิ้มรับ "เพื่อนนท์ก้อยทำให้ได้มากกว่านี้ก็ได้ค่ะ"  
ผมจูบที่หน้าผากก้อย  พร้อมประคองไปที่นอน  เราสองคนนอนกอดกัน จนผมหลับไป.....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]จบตอนที่ 3....
รอติดตามตอนที่ 4  ......

ถ้ากำลังใจดี  เสียงตอบรับคอมเม้นถึง 200 เมื่อไหร่  
ตอนใหม่  ก็จะมาให้อ่านกันเร็วขึ้นนะครับ....[/backcolor]
................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..

http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

review1972

แหม..น้องก้อยจ๋า เป็นการฝืนใจทำเพื่อแฟนที่เสียวจริงๆ555

hanabombam

ก้อยโดนเสียบแล้วยังไม่รู้ตัวอีก  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::