ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane DVD (Rewrite) เหตุเกิดเพราะแผ่นเกม (ดักแก่) Incestในตำนาน Full Color

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 18, 2016, 03:46:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sequence

เรื่องนี้ผมยังไม่เคยอ่านแฮะ โชคดีได้มาอ่านแบบสี่สีซะด้วย อยากอ่านตอนต่อไปจัง สงสัยต้องมุดไปหาของนอกแทน(ฮา)

nuttapon rujirathumrong

ความจริงรอซื้อแผ่นมือ2ก็ได้นิ เรื่องนี้มันต้องมีเงื่อนงำแน่ๆ

niceanglev

ถึงจะเก่าแต่ได้อารมณ์นะครับเรื่องนี้ ลายเส้นสวยมากๆ วาดพี่สาวซะอยากมีพี่สาวแบบนี้มั่งเลย

Purepure Prachumpan

สุดจริงครับเรื่องนี้ โดจินเรื่องแรกๆในชีวิตเลยที่อ่าน

Peter Taowating

เรื่องนี้วาดสวยแถมภาพสีอีก ขอบคุณมากเรยครับ ชอบมากๆ ::YehYeh::

Tonypb

strikef.

พี่สาวใจดีจัง แถมยังรอบคอบอีกตาหาก แบบนี้คิดไว้ก่อนเลย ถ้ามีลูกจะเรียกกันว่ายังไง แล้วลูกจะเรียกพ่อแม่ยังไงให้ไม่งง 555

Gumg

Long Sakorn

สนุกดีครับ แค่แผ่นเกมพังแต่น้องชายได้ของดีแทนเลย

Party Party

อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้