ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต่อจากกระทู้ "มีความคิดเห็นอย่างไร"

เริ่มโดย champ29, พฤษภาคม 17, 2016, 01:15:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

champ29

คือ เราคบกันมา 2 ปีเต็ม ตลอด 2 ปีมีอะไรกันประมาณ 20 ครั้ง แรกๆก็ปกติ พอพ้น 6 เดือนแรกเธอก็ไม่ค่อยมีอะไรกับผม ปีนี้ ตั้งแต่มกราคมถึงวันนี้ ประมาณ  5 ครั้ง ผมยอมรับทุกอย่างเซ็กไม่ใช่เรื่องสำคัญ เธอชอบเที่ยว ช๊อปปิ้ง ไปไหนมาไหน อยากกินไรผมสรรหามาตามใจเธอทุกอย่าง ยอมทุกเรื่อง มีดุบ้างแต่ไม่เคยลงไม้ลงมือ ทำจนรู้สึกว่าเหนื่อยก็บอกว่าเรารักเค้าก็มีแรงทำเพื่อเธอ เวลาผมขอมีไรด้วย เธอจะบอกว่าเจ็บ แม้จะแค่กอด หรือจับนมเธอเบาๆ พอจะเปิดหนัง x บิ้วอารมเธอก็ด่าว่าผมทุเรศ ผมจึงไม่ค่อยได้ดูพวกนี้ ทุกวันจะไปหาเธอหลังทำงานกลับบ้านดึก หมดแรงและนอน ไม่ได้ช่วยตัวเองมาเท่าไหร่ อยู่มีผู้หญิงคนนึงมาแอดไล ทุกครั้งที่ผมทะเลาะกับแฟนคนๆนี้จะทักมา จนครั้งนึง ผมสงสัยเลยถามว่าเธอใช่แฟนเรามั้ย รึเป็นคนที่แฟนส่งมา เค้าก็หายไป ทุกครั้งที่ทักมาจะมาชวนคุยเรื่องเสียว ผมก็จะไม่คุย จะเงียบและไม่สนใจ เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา ที่ คนๆนี้ทักไลน์มาตอนผมกินข้าวกับแฟนบอกมีเรื่องจะถาม ผมบอกไม่ว่างทานข้าวอยู่กับแฟน เค้าบอกว่ากี่โมง งั้นถ้าว่างทักมาหน่อย พอกลับบ้านมา 5 ทุ่มผมนึกได้จึงทักไปคิดว่ามีอะไรจะปรึกษา เธอส่งรูปตัวเองแก้ผ้ากลับมา แระส่งรูปลองลับ ทั้งแบะ แระใช้นิ้ว ต่างๆ แถมคำพูดยั่วผม (ผู้ชายคนอื่นทนได้มั้ย) ผมถามว่าทำไม เธออยากเหรอ  คนๆนั้นบอกว่าใช้ อยากให้เธอมาจัดการเค้า ยอมทุกอย่าง แล้วเราก็คุยไลน์เสียวกัน ประมาณ 10 นาที อยู่ๆเธอถามว่า แอดเฟสไปทำไมไม่รับ ผมเลยถามว่าแอดเฟสทำไม คุยไลน์นี้แหละสะดวก แล้วผมก็รู้สึกแปลกๆ เลยบล๊อคเฟสเธอ แล้วก็เริ่มรู้สึกว่าไม่ปกติเธอไปเอาเฟสเรามาจากไหน เพราะใช้ชื่อจริงภาษาอังกฤษ ผมเลย login ไปดูเฟสแฟนปรากฏคนๆนี้ก็แอดไป ผมรีบบล๊อค และหวังว่าคงไม่เข้าไปดูเบอร์โทรแฟน และรู้ตัวแล้วว่า โดนคนวางแผนจะสร้างหลักฐานไปบอกแฟนผมแน่ๆ พอผ่านมาอีกวัน ก็ปกติทั้งวัน แต่พอเลิกงาน อยู่ๆ แฟนส่งหน้าไลน์ที่ผมคุยกับคนๆนั้นมา ผมหน้าชา ถามว่าเอามาจากไหน เธอบอกมีคนแอดไลน์เธอมา และบอกว่าเป็นแฟนผู้หญิงคนนั้น บอกว่าแฟนคุณคุยกับแฟนผมแบบนี้ ผมเลยส่งให้คุณดู แฟนผมขอผมเลิก ผมบอกผมรับผิดที่ผมไปคุยจริงๆ แต่ว่าไม่แปลกใจเหรอ ที่เค้ามีไลน์เธอ แล้วคุยครั้งแรกก็ถึงเธอเลย แถมถ้าผู้ชายคนนั้นเค้าสามารถดูไลน์ ดูเฟสแฟนเค้าได้ผู้หญิงจะโง่ไม่ลบเหรอ แถมมีข้อความใน inbox เป็นรูปผม คุยส่งรูปภาพหาผู้หญิงนั้นทั้งๆที่ไม่เคยคุยเลย ผมไม่รู้ว่าผู้ที่วางแผนไม่หวังดีคนนี้เป็นใคร แต่รู้สึกความผิดปกติหายๆอย่าง คือ แฟนไม่โวยวายอาละวาททั้งๆที่เธอเป็นคนแบบนั้น 2 หลังๆเธอไม่นอนกับผมเลย 3คุยครั้งเดียวถูกจับได้ง่ายมากแถมมีรู้ไลน์แฟนผมด้วยถ้าไม่ตั้งใจเข้าไปจำเบอร์โทรจากในเฟสมา มันแสดงให้เห็นว่าเป็นการวางแผนชัดเจน เพราะถ้าดูปกติว่าคนนี้แฟนคนนี้ แล้วผมบล๊อคไปแล้ว ต่อไปก็เข้าไปดูข้อมูลอีกไม่ได้ ผมงงกับชีวิตมาก แล้วพอเธอรู้เธอรีบไปที่คอนโด ไปเก็บของโดยที่ไม่บอกผม เหมือนพร้อมจะเลิก ดีที่ผมไปเจอเธอก่อน ผมขอโทษ ร้องไห้ออกมาเองน้ำตานองหน้ารักเธอมาก เรามีแผนจะแต่งงานกัน 2 ชม.ผมพยายามอธิบาย และบอกว่า ให้ไอ้คนนั้นส่งไฟล์ทั้งหมดมาให้เธออ่านสิ ว่าตั้งแต่แรกกี่ครั้งที่ผมปฏิเสธไป กี่ครั้งที่ผมสงสัย แต่ผู้ชายมันคือผู้ชายไม่ใช่ก้อนหิน เหมือนเค้ารอเราพลาดแล้วก็จัดการให้เราเลิกกัน แต่ผมยอมรับทุกอย่างว่าผมผิดจริง เลวจริงๆ ครับ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]