ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง2.3 (ช่วยคุณป้า)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 26, 2022, 02:35:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หยู่ปิดเทอมแล้ว แต่ก็ออกไปเล่นเกมร้านปากซอยที่เน็ตแรงสุดๆ เล่นได้แค่ชั่วโมงดันลืมไดส์ไว้ที่บ้านเลยกะมาเอาตอน10โมง เห็นรถป้าน้ำฝนแม่เจ้หลิงและหลิวจอดอยู่ จึงรีบขึ้นไปกะจะทักป้าที่ไม่ได้เจอนาน แต่พอขึ้นบ้านไปที่ห้องป้ากับเจอป้าเล่นไม่ปิดประตูห้องถกกระโปร่งให้เล่นควบม้ากับเลขาผู้ชายชื่อจามรหรือนายมร กำลังตะบันหีแบบทั่งชุดทำงานอยู่ "อ้าคิดถึงคุณฝนจัง ไม่ได้เย็ดคุณมาเป็นเดือนอ้า" "อูยมรปิดห้อง ก่อน ว้าย" คุณนายน้ำฝนดันเจอหยู่ที่หน้าห้อง เธอตกใจรีบสะบัดร่างออกจากมร ก่อนไล่มรกลับไปทำงาน แล้วตรงรี่เข้ามาคุยกับหยู๋ "คือๆหยู่" "ครับๆป้าผมเข้าใจครับผมจะไม่พูดอะไรนะครับ" "ขอบใจหยู่ สัญญากับป้านะอย่าพูดเรื่องป้ามีอะไรกับนายจามรกับใคร" "ครับๆงั้นผมขอตัวไปเซฟเกมก่อนครับ" ป้าฝนวัย50อุ่นใจที่หยู่รู้ความ เลยเอาร่างที่เหนื่อยอ่อนจากการเดินทางต่างประเทศลงอาบน้ำอุ่นในห้องน้ำ "ก๊อกๆ ป้าฝนครับ" "มีอะไรหรือหยู๋" ป้าวัย50รีบลุกขึ้นจากการรน้ำเต็มอ่างในชุดเสื้อคลุมเดินตรงไปเปิดประตู ไอ้อ้วนยืนรอแบบใจเย็นหน้าห้องน้ำก่อนป้าน้ำฝนเปิดประตู "ป้าช่วยผมหน่อยครับ" ช่วยอะไรหยู่เธอให้ป้าฝนช่วยอะไร" หยู่ถกกางเกงบอลควยโดออกมา ป้าฝนตกใจ "ว้ายหยู่ป้าช่วยชักว่าวให้ผมทีผมเห็นป้ากับจามรแล้วสู้ครับ" "จะดีหรือหยู่..ของเธอใหญ่จัง" เธอรำพึงในใจไม่เคยเห็นควายโตขนาดนี้มานานถ้าไม่ได้ไปขายข้าว และนอนกับลูกค้านิโกรที่เเอฟฟริกา ถึงแม้ป้าสาวใหญ่จะคิดปฏิเสธแต่หยู่มันกุมความลับเธอ ป้าวัยเงี่ยนไม่อยากทองเลยจูงหลานเข้ามาในห้องน้ำก่อนล็อกกลอน แล้วจับดุ้นควยงอหยู่รูดถอกขึ้นลง "หยู่อ้วนแต่ไอ้นั้นหยู่ทำไมยาวผิดคนอื่นละ" "คือผมก็ไม่ทราบครับว่ามันใหญ่" สาวใหญ่เริ่มน้ำเงี่ยนซึมอย่างที่เด็ก16วางแผนการ "แล้วป้ามีอะไรกับเลขานานยัง" "ก็ๆมีมาเรื่อยแหละป้าเหงานิ" "จริงสิโลกรองเสียไปแล้วป้าคงจะเหงามากทำงานก็เยอะ กลับบ้านสองเดือนครั้งเอง" "จ้าแล้วหยู่มีแฟนยัง" "ยังเลยครับผมไม่หล่อไม่กล้าจีบใคร" ระหว่างนั้นเองหัวบานหยู่เริ่มบานจนสาวใหญ่กุมไม่มิด "ป้ายังสาวอยู่เลย" "บ้าป้าแก่แล้วนะหยู๋" มันจะบมือป้าฝนที่รูดหัวควนออก ก่อนหอมแก้มแม่เมียมันคือเจ้หลิงและเจ้หลิว สาวใหญ่สะท้านเมื่อหลานชายรุกไล่ หยู่ค่อยจับสองแก้มก้นอวบสมวัยสาวใหญ่ขย่ำอย่างสุดแรง "ไม่นะหลานหยู๋" สาวใหญ่เอ่ยห้ามแต่นั้นทำให้ปากอ้าออก แล้วหลานชายตัวแสบก็ประกบปากดูดปากแม่ยายคนสวยของมัน แบบตอนแรกดูเหมือนป้าฝนจะพลักอกมันแต่ไม่นานที่ลิ้นชำนาญของหยู่ดูดลิ้นผู้เป็นป้าสะไภ้อะไรๆมันก็ง่ายขึ้น เมียรักอย่างหลิงและหลิวจะรู้ไหมเนี่ยว่าแม่ตนเองยังโดนผัวเธอเคลมแม่ หยู่แล้วป้าฝนเริ่มไม่สนฐานะทางบ้านทั้งดูดปากกันเสื้อผ้าหลุดจนเปลือยเปล่าความเงี่ยนของป้าฝนประทุมากกว่าเดิมก็ควยหลานชาย8นิ้วบานงองัดหีได้สะใตกว่าควย5นิ้วเลขาหนุ่มแบบไอ้จามรแน่ๆนิ ร่างเปลือยป้าสาว50นอนอยู่ขอบอ่างน้ำจากูซี่ ก่อนเด็กอ้วนตะอ้าสองขาป้าออกแล้วดูดกินน้ำในหีป้าน้ำฝน "อ้าหยู่จ๋า ทำไมเก่งจัง" "คือผมเคยเอาเด็กตอนอยู่บ้านนอกมาแล้วสามคนครับ แต่หีสวยสู้ป้าฝนไม่ได้เลย" ไอ้อ้วนโกหกทั้งที่คู่เย็ดที่สอนมันคือ หีพี่สาวทั้งนั้น หยู่ลิ้มรสความหวานมันในร่องหีสีน้ำตาลแปลกใหม่รสชาติของสาวใหญ่ละมุนละไมไปอีกแบบในรสน้ำคาว ป้าคนสวยก็แหกโคกหีให้หลานชายแบบสุดล้า เพราะความเงี่ยนที่หลานหนุ่มอาสาบำบัด สาวใหญ่วัย50ขนไหมเริ่มงอกตามไว้อ้าปากครางแบบสุดๆ "อ้าหยู่อ้ากป้าอยากแล้วหยู่จ๋า" "อยากโดนเยสหรือครับป้าแพล็บๆ" "จ้าหยู่ทูลหัวของป้าอ้าเย็ดป้าที" หยู่จรดหัวควยที่ปากแคมป้าน้ำฝนก่อนดันพรวดให้ป้าลิ้มลองควยยาวใหญ่งอนงอของมัน "อูยเบาหยู่ป้าเจ็บควยเธอมันบานอ้า" หยู่ไม่ต่อปากต่อคำกลับกดควยใส่หี ประธานฝ่ายการตลาดต่างประเทศของตระกูลจนควยจมแน่ชนมดลูกที่เคยมีลูกสาวอย่างเจ้หลิงและเจ้หลิวแน่น ก่อนที่มันจะอุ้มแตงป้าฝนลงในอ่างน้ำอุ่นที่เต็มปริ้ม เมื่องสองร่างลงน้ำหยู่ก็กดควยเด้าเย็ดป้าสุดร่านควยแม้จะแก่50ปี แต่ป้าก็ร่อนสะโพกหมีใส่ควยอย่างเร้าร้อน ลีลาขนาดเจ้หงส์ชิดซ้ายไปเลยหีที่ฟิตน้อยกว่าสาว20ต้นอย่างเจ้ทั้งหลาย แต่ทดแทนด้วยลีลาร่านควย แบบนี้ไอ้หยู่ คงสามารถสำเร็จยอดวิชาได้ร่างที่ส่ายในอ่างน้ำอย่างเร้าร้อนทำเอาหยู่ต้องกดควยส่ายไปมาแบบไม่ให้แพ้ป้าฝน ก่อนมันจู่โจมสองเต้าที่หัวนมพานใหญ่เม็ดนมโตดูดเข้าปากส่วนผู้เป็นป้าต้อง กอดหัวหยูแน่นครางอย่างสุดสุขเกษม "อ้าหยู่ของป้าอูยเย็ดป้าแรงจังดูดนมก็ดีจริงอ้าอูยหยู่จ๋า" "จ๊วบผมดีใจที่ป้าชอบครับป้าฝนคนสวย ควยผมงัดหีป้าดีไหม" "อ้าวิเศษมาคะอ้า ควยงองัดเต็มหีดีจริงขา ป้าไม่เคยเย็ดกับใครมันอย่างหยู่เลยคะอ้า" คำตอบนั้นทำให้ไอ้หยู่ดีใจจนบิดร่างป้าฝนตะแคง ก่อนจะตะบันควยส่งควยงองัดทั่วทั้งโพรงหีป้า จนเธอตาลอยอ้าปากร้อง "ต่อไปป้าเหงามาเย็ดกับหยู๋นะ เย็ดกับไอ้จามรก็เสียหายป้า" "ได้คะหยู่ขา หยู่คนเก่งของป้า ท่าหมาทะลวงหรป้าลึกๆทีอ้า" หยู่บิดสะโพกป้าฝน สาวการตลาดที่หาเงินปีหลายพันล้านเลี้ยงครอบครัวตระกูลหยง มาอัดควยควบท่าหมาใส่ป้าคนสวยจนเธอต้องหัวสั่น แม้จะร่อนก้นสู้แต่ยอดยุทธ์ที่แทงมาห้า5จนเก่งกาจ ก็เก่งจนป้าสาวใหญ่ร้องกรี๊ดอ้ายยาว "อูย หยู่จ๋า อ๊าก อ้ายยยยออกแล้ว" "ป้าจ๋าป้าจะเป็นเมียผมแล้วก้นป้าบานใหญ่ร่อนเสียวควยผัวหยู่ออกใส่หีแล้วอ้าก" "แตกมาเลยคะหยู่เป็นผัวป้าแล้วเมียฝนอุ่นหีจัดอ้า" "ใช่ต่อไปนี้ป้าเป็นเมียหยู่แล้วน้ำควยหีผสมกันเป็นผัวเมียกันแล้ว" และสองร่างก็นอนพักอ่างน้ำสุดแพง จนไปต่อกันจน เจ้ๆกลับมาบ้านหยู่กดควยแตกในป้าน้ำฝนไป4ดอก ส่วนป้าในน้ำหีแตกไปหลายสิบครั้งจนเธอต้อง ตาเล็กตาน้อยใส่หยู่ในมื้อเย็นที่มี3เจ้ร่วมวงรับทานอาหารเย็น @

ป้าน้ำฝนหลงหยู่ แต่หยู่มีเป้าที่อยากเล่นมากกว่าป้านะติดตามตอนต่อไปครับ อาจมีคำผิดบ้างขออภัย

voozaa01

รออ่านเลยครับเพื่อเป้าหมายที่ยิ่งใหญ่ของเจ้าหมูหยู่

peddo

สยบทั้งตระกูล สมเป็นขุนศึก แรงดียังงี้คงต้องระดมพลมาเพิ่มครับ เพลงทวนนี่ยังรับศึกได้สบาย

myfino262903

เป้าต่อไปใครกันหน้าอยากรู้ใจจะขาดแต่เมื่อรู้ว่าขาดไปหนึ่งหอยแล้วใจหายอยู่นะครับ เรือไม่ล่มในหนองซะแล้วอ่ะ

1819

หยู่ไอ้เด็กฟ้าประทาน ใจคอจะเก็บญาตืหมดเยเหรอ  อย่างนี้ เงินทองมรดกจะไปไหนเสีย หุๆๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511