ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์ตระกร้าปริศนา ep.01 บทนำ

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 22, 2016, 10:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

ถ้าผมเป็นพี่นัท ผมจะขอบริจาคเอาขนเพชรทั้งสองคน ซึ่งเป็นตัวแทนความอายแทนทิ้งให้ครับ ::Angry::

namogt

(S)Kater

.....น้องขนม

เปิดเรื่องได้ตื่นเต้นดีครับ ดูซิว่าน้องขนมจะชิงหัวใจผมได้มั้ย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Kater เมื่อ กันยายน 06, 2017, 07:50:45 หลังเที่ยง
.....น้องขนม

เปิดเรื่องได้ตื่นเต้นดีครับ ดูซิว่าน้องขนมจะชิงหัวใจผมได้มั้ย

ตามมาลุ้นค่ะ  อิอิ ::Glad::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(จิ๋ว)

อ้างจาก: cobra888 เมื่อ กรกฎาคม 29, 2017, 07:21:48 หลังเที่ยง
ถ้าผมเป็นพี่นัท ผมจะขอบริจาคเอาขนเพชรทั้งสองคน ซึ่งเป็นตัวแทนความอายแทนทิ้งให้ครับ ::Angry::

กระชากขนต่อหน้าผู้คน มันออกจะซาดิส ไปนิดนะคะ   ::Cold::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

rollingstar

น่าสนใจครับ ขอลองอ่านดูหน่อยนะครับ

zaaar65

แก้โจทย์ยากจัง. ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่น่าติดตามครับ

neung_cm

ทิ้งความอายไว้จะทิ้งอะไรดีเนี่ย

Sopun Jeekkee

พลาดไปได้ไง เดินเรื่องได้แปลกจริงๆ แต่น่าติดตามมากๆๆๆ

เป็นเกมที่น่าติดตามนะ กับคำถามและปริศนาที่ให้ไว้

Antonio Geramia

จะทิ้งความอายไว้ คืออะไรต้องติดตาม

Phoowadol

ทั้งหมด4ตะกร้า  ไอ้ที่เดผ็ดสุดเห็นจะเป็นใยที่4นี่แหละ. ทิ้งความอาย ตีความได้กว้างนะคำนี้ แต่เดาทางไม่ถูกเหมือนกันว่าเขาจะเลือกทิ้งอะไรไว้ในตะกร้า. ถ้าเป็นผมคิดนะน่าจะเป็น การเขียนโน๊ตบอกความในใจของขนมที่มีต่อพี่นัท (สารภาพรัก)ว่างั้น หรือจะเอาให้ฮา ก็ต้องทิ้ง อันเดอร์แวร์ เอาแฟร์ๆ ต้องคนละชิ้นด้วยนะ 555 ว่าแต่จะกล้ารึเปล่านั่นหละ ใช่มั้ยครับไรต์ อิอิอิ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 20, 2018, 12:48:28 หลังเที่ยง
ทั้งหมด4ตะกร้า  ไอ้ที่เดผ็ดสุดเห็นจะเป็นใยที่4นี่แหละ. ทิ้งความอาย ตีความได้กว้างนะคำนี้ แต่เดาทางไม่ถูกเหมือนกันว่าเขาจะเลือกทิ้งอะไรไว้ในตะกร้า. ถ้าเป็นผมคิดนะน่าจะเป็น การเขียนโน๊ตบอกความในใจของขนมที่มีต่อพี่นัท (สารภาพรัก)ว่างั้น หรือจะเอาให้ฮา ก็ต้องทิ้ง อันเดอร์แวร์ เอาแฟร์ๆ ต้องคนละชิ้นด้วยนะ 555 ว่าแต่จะกล้ารึเปล่านั่นหละ ใช่มั้ยครับไรต์ อิอิอิ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ชอบจริงๆ เมนท์แบบ รี๊ดช่างเดา... ::Glad::

รี๊ดอ่านไปเรื่อย ๆ เลยค่ะ  เราเน้นที่แปลก และแตกต่าง เอิ๊กๆ

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ ::Thankyou::

skykesperqaz

เกมนี้น่าตื่นเต้นจัง อยากรวมด้วย

jibxonly