ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 5

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 20, 2016, 03:58:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

ตอนที่ 5

[backcolor=#ffffcc]ช่วงเช้า เราลงมากินข้าวที่ ล็อบบี้  รีสอร์ทกัน ประมาณ 8 โมง  
พี่เอกเอ่ยปากชวน ขับบิ๊กไบท์ ไปกันที่ธารบ่อน้ำร้อน  ซึ่งตอนนี้
กำลังสวย  เป็นธารน้ำร้อนไหลลงมาจากบนเขา  เป็นบ่อลำธารอุ่น ๆ
ซึ่งช่วงนี้กำลังสวยเลย  น้ำก็ไม่ร้อนมาก กำลังดี จึงอยากไปเก็บรูป

พอพูดถึงเรื่องถ่ายรูป ก้อยแฟนผมตาโตเลย เพราะเธอชอบถ่ายรูปมาก
ในเฟสบุ๊คเนี่ย อัพเดท สเตตัสตลอด ไม่ว่าจะทำอะไร  ถ่ายบอกหมด
จะกินข้าว แต่งตัว ไปเที่ยว ดูหนัง  จะนอนแล้วยัง อัพรูปลงเฟสเลย  บางทีผมก็คิดว่า
มันมากเกิน   เอาเป็นว่า ก้อยบ้ากล้อง พอควรเลยหล่ะ...  ใจจริง
ผมก็ไม่ค่อยอยากไปเท่าไหร่แต่เมื่อก้อยรบเร้า  แถมจะให้ผมอยู่คนเดียว
เดี๋ยวก้อยไปกับพี่เอกสองคนก็ได้  ผมนี่ไม่ไว้ใจเลย ... เลยต้องตามแฟนผมไปซะหน่อย...

[/backcolor][backcolor=#ffffcc]

[size=0]

[/size]
วันนี้ก้อยแต่งตัวน่ารักมาก เสื้อสายเดี่ยว คอเว้าสีขาว  โชว์เนินอกภูเขาไฟ.
ชายเสื้อระบายสั้น  พริ้ว...โชว์เอวคอดสวย  ยิ่งเวลาผมมองตรงสะดือเธอทีไร
อารมย์ผมมันพลุ่งพล่านทุกทีสิน่า....ชวนให้นึกไปถึงตอนที่ผม เย็ดเธอใกล้จะเสร็จ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วก็ชักถุงยางออกมาระเบิด น้ำกาม...แตกใส่หน้าท้องสีขาวแบนราบ
เต็มร่อง รูสะดือ ของเธอ[color=#80080]ตลอดเลย....ผมชอบมองภาพแบบนี้มาก[/color]
[color=#80080]เลยทำแบบนี้กับก้อยบ่อย ๆ [/color]
แถมวันนี้ใส่กางเกงบูลยีนส์สีอ่อน   สั้นเสมอหู...ทะมัดทะแมงสมกับเป็นสก๊อยส์เกิรล
ซ้อนท้ายผมมาก ๆ...แต่แบบนี้ผมต้องเรียกว่า สะ ก้อย เกิล  แล้วหล่ะครับ...
ผมให้เธอใส่เสื้อแจ๊กเกตสีน้ำตาล  คลุมไว้ตอนที่ขับบิ๊กไบท์กันไปจะได้ไม่ร้อน

น้องก้อยไปแอบคุยกับพี่เอกเหมือนว่าจะขออะไรซักอย่าง   ตอนแรกพี่เอกก็ดูไม่ ok.
แต่คุยไปคุยมาก็ตกลงกันได้     พี่เอกเลยเอ่ยปากขอให้น้อยก้อยซ้อนท้ายพี่เขาไป
ซึ่งผมไม่ได้ยินที่เขาคุยกัน     ตอนแรกผมทำท่าลำบากใจเลยให้ก้อยตัดสินใจเอง
ว่าจะไปกับใคร   ก้อยเลยขอที่จะซ้อนท้ายพี่เอกไป...ผมก็เลยต้องปล่อยเลยตามเลย
เพราะรับปากพี่เอกไว้แล้วหนิ  ว่าจะให้ก้อยเป็นกิ๊กพี่เค้าตอนอยู่ที่นี่..แต่ถ้าเรากลับ
กทม. เมื่อไหร่ เรื่องแบบนี้คงไม่มีอีกแน่ ๆ..[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]...ตอนที่ขี่รถตาม ๆ   กันไป ก้อยบอก ผมว่าจะให้พี่เอกแวะร้านขายยาแป๊บนึง
เพราะรู้สึกปวดหัวนิดหน่อย   ผมเลยขับรถไปก่อน ถึงที่หมายก่อนประมาณซัก 10 นาที
พี่เอกก็ขับรถตามผมมาถึงพอดี... ช่วงนี้ยังเช้าอยู่  คนยังน้อยมาก จากจุดนี้เราต้อง
เดินเท้ากันไปต่ออีกประมาณ 2 กม. จะถึงต้นน้ำ พี่เอกบอกว่าตรงนั้นสวยมากเพราะ
เคยมาแล้วครั้งนึง   ผมละไม่ค่อยอยากจะเดินเลย แต่ก้อยบอกอยากเห็นก็เลย
ต้องตามๆ  กันไป     

ระหว่างทางพี่เอกเก็บรูปไปเรื่อย ถ่ายธรรมชาติบ้าง  ก้อยบ้าง
ซุึ๋งผมก็เห็นว่าเป็นเรื่องปกติ  และผมแฟนตัวจริงก็อยู่ตรงนี้   ก้อยกะพี่เอกคงไม่มีอะไร...
ยิ่งใกล้ถึงต้นธารน้ำร้อน   อากาศแถวนั้นมันร้อนมากจากไอน้ำร้อน
ก้อยเลยขอถอดแจ๊กเกตออก    อวดผิวขาว ออร่าตัดกับธรรมชาติมาก ๆ  
ไอน้ำร้อนก็เยอะ ทำให้เรามองทัศนวิสัยได้ไม่ไกลเท่าไหร่    แต่ต้องยอมรับว่าธรรมชาติ
แถวนี้ยังสมบูรณ์อยู่มาก  และแล้วเราก็เดินกันมาถึงต้นธารน้ำร้อน.. ณ.จุดนี้ ตอนนี้
เราเป็นคนกลุ่มแรกที่มาถึงยัง ไม่มีใครมาเลย...เงียบสงบและสวยมาก.

พอมาถึงจุดนี้พี่เอกบอกขอถ่ายรูปพอตเทรต ก้อยหน่อยสิ   จะเอาไว้เป็นภาพสะสม
และฝึกถ่ายรูปไปด้วย  ซึ่งก้อยไม่ต้องถามครับ.... อยากถ่ายอยู่แล้ว...เราก็เลยเริ่มถ่ายกัน
พี่เอกเป็นทั้งตากล้อง  ทั้งสไตล์ลิส  คอยกำกับท่าทาง บางทีก้อยโพสไม่สวย ก็มีการจัดท่าทาง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ถึงเนื้อถึงตัว จับมือ จับเอว จับไหล่ จับก้นบ้าง
แต๊ะอั๋งตลอด ซึ่งผมก็ไม่ได้ว่าอะไร....
ผมคิดว่าพี่เอก แกคงเงี่ยนอยู่แน่ ๆ ที่เมื่อเช้าแกสาวควยรอ  ที่ปลายเตียงแล้วผมไม่เรียก
พี่เอกมาร่วมแจม    แต่ถึงอยากจะเรียกมาผมคิดว่าก้อยคงไม่ยอมสวิงแน่ ๆ...
ผมได้แต่ยืนให้กำลังใจ และชื่นชมความสวยของก้อย แฟนของผมเองอย่างภูมิใจ

ถ่ายไปซักพัก ไม่รู้พี่เอกจะแกล้งผมหรือป่าว บอกว่า แบตฯ กล้อง จะหมดแล้ว
มันมีอีกก้อนที่รถ   วานผมไปหยิบให้หน่อย..ผมดูท่าทางทั้งคู่ยังอยากถ่ายต่ออีก
ผมเลยต้องลงไปเอาให้  เดินมาได้ซักเกือบครึ่งทาง  ชักเอะใจ   เพราะดู 2 คนนั้น
มองตากันแปลก ๆ ก่อนที่ผมจะลงมา เลยคิดว่าจะย้อนกลับไปแอบดูซักหน่อยว่ามีอะไรรึป่าว
เลยตัดสินใจเดินกลับไปดู... พอมาถึงจุดเดิมผมค่อย ๆ แอบดูว่าทั้งคู่กำลังทำอะไรอยู่
แต่ตอนแรกก็มองไม่เห็น   พยามมองหาจน เห็นคนลาง ๆ ตะคุ่ม ๆ 2 คน  ห่าง

ไปซัก 10 เมตร ใต้ต้นไม้ใหญ่   ผมจึงค่อย ๆ ย่องแอบไปดู... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ปรากฏว่าเป็นพี่เอกกับก้อยจริง ๆ  พี่เอกกำลังคลึงเค้นนมก้อยในท่ายืนอยู่ข้างหลังแล้วเอามือ
สอดมาเค้นนม  ก้อยหน้าบิดเหยเก ปากเหมือนกับจะห้าม บอกอย่า ๆ  
แต่ท่าทางนี่  ตอบสนองพี่เอกเหลือเกิน   สุดท้ายก็อ่อนระทวยทนต่อการเล้าโลมของพี่เอกไม่ไหว
หันหน้าเข้าไปประกบปากจูบแลกลิ้น กับพี่เอกเองด้วย...ผมล่ะเจ็บแปล๊บ ในใจอีกแล้ว
ที่ทั้งคู่ทำแบบนี้ลับหลังผมอีกแล้ว..แต่ก็อยากดูเหตุการณ์ต่อเลยค่อย ๆ ย่องแอบไปดูใกล้ ๆ
หลบหลังก้อนหินใหญ่ ห่างจากจุดนั้นซัก 6-7  เมตร. แต่ตรงนั้นมันมีไอน้ำเยอะเหลือเกิน
ทำให้ผมมองเห็นได้ลาง ๆ ในบางครั้ง...

ระหว่างที่จูบพันลิ้นกันอย่างนัวเนีย   มือพี่เอกก็ค่อย ๆ ปลดกระดุมกางเกงของก้อย แล้วใช้
นิ้วกลางล้วงกดลงไป ใน กกน. น้องก้อย  ก้อยถึงกับกระตุกเอวรับยิก ๆ  ด้วยความสยิว
มือของก้อยเองก็ใช่ย่อย เปะปะอยู่แถว ๆ เป้าพี่เอก ก่อนที่จะรูดซิปกางเกงพี่เอกลง
พี่เอกช่วยโดยการงัดลำควย จนดีดผึง  ขึ้นมาลอดรู ซิปเป้ากางเกงออกมา ตอนนี้เจ้างูใหญ่
ของพี่เอกออกมาหายใจนอกกางเกงแล้ว... พี่เอกกระซิบอะไรข้างหูก้อยไม่รู้  แล้วก้อยก็ค่อย ๆ
ย่อตัวลงนั่งค่อย ๆ เลียหัวบานพี่เอก  และงับกลืนไปทั้งหัวในที่สุด  

โอ้ย....ก้อยใช้ปากดูดควยสด ๆ ให้พี่เอก อีกแล้ว...ผมปวดใจจริง ๆ ...ดูท่าทางการดูดเหมือน
ไม่มีท่าทีรังเกียจเลย  แถมยังดูเหมือนมันเอร็ดอร่อยอย่างเหลือเกิน
ทั้งดูดทั้งเลีย  พี่เอกก็กระเด้าควยช่วย เข้า-ออก   ช่องริมฝีปากเล็ก ๆ ของก้อยอย่างเมามันส์...
ดูดไปซักพักพี่เอก เด้าเอวแรงขึ้น ผมคิดว่าปลายหัวควยคงกระแทกถึง ลิ้นไก่ ของก้อยแน่ ๆ
ดูท่าทางพอพี่เอกกระเด้าหนักขึ้นก้อยนี่  ตาเหลือกเลย... พอพี่เอกถอนควยออกมา ก้อยถึงกับ
สำลักน้ำลายตัวเองออกมายึดเป็นทาง  ตามติดลำควยพี่เอกออกมาเลย..ผมเห็นแล้วอดนึก
สงสารก้อยจับใจเลยทีเดียว...แต่ก้อยก็ทำเพื่อผม ทำตามสัญญาที่ให้ไว้กับผม  
คือทำหน้าที่เป็นกิ๊กกับพี่เอก   ซึ่งเป็นความผิดของผมเองส่วนหนึ่ง คงจะโทษก้อยไม่ได้..

พี่เอกค่อยดึงตัวก้อยขึ้นมา แล้วจูบดูดแลกลิ้นอีกครั้ง ดูพี่เอกก็ไม่ได้รังเกียจน้ำลายที่ไหลย้อย
จากปาก ของก้อยเลย  ดูดเลียหมดทุดหยาดหยด...  ผมดูนี่ถึงกับอึ้งเลย
พี่เอกค่อยๆ ดึงขอบกางเกงยีนส์ และกางเกงใน  ให้มารั้งที่ต้นขาของก้อยพร้อมให้ก้อยหันหลังให้
โอ...ตายแล้ว  รอบนี้พี่เอกกำลังจะใช้ควยสด ๆ ถูไถ
กับร่องก้นของก้อยโดยไม่มีผ้ากางเกงใน  กั้นอยู่...แล้ว [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc]ผมเฝ้ามองต่ออย่างใจระทึก แบบนี้เนื้อแก้มก้นก็เสียดสีกับหนังลำควย
คงจะเสียวน่าดูชม  แล้วก้อยก้มลง แอ่นเอว....เอามือดันกับต้นไม้ไว้ในท่าโก่งโค้งยืน
ท่านี้ทำให้แก้มก้นของก้อยลอยเด่นขึ้นมา พี่เอกยืนประกบเอว
จากด้านหลัง  เอาลำควยค่อยๆ  ถูกับร่องก้นของก้อยอย่างช้า ๆ..พี่เอกเอามือประคองสองแก้มก้นของ
น้องก้อย แล้วเริ่มสาวเอวเข้า ออกเริ่มจากช้า ๆ และเร็วขึ้น ๆ  ลำตัวของก้อย กระเพื่อมตามแรง
กระแทกเป็นจังหวะตามแรงเด้าเอวของพี่เอก...

กระเด้าไปซักพัก พี่เอกเหมือนจะกดลำควยให้
ต่ำลงมาแถวรูหีติ่งเสียว.. ของก้อย  
ก้อยรีบเอามือมาจับลำควยห้ามพี่เอกไว้ไม่ให้แหย่เข้าไป..
ผมใจชื้นขึ้นมา  ที่ก้อยยังคงรักษาคำสัญญาที่ให้กับผม คือ..ให้พี่เอกสัมผัสได้แค่ภายนอก
ห้ามสอดใส่...  แล้วพี่เอกก็โน้มตัวไปคุยกระซิบอะไรกับก้อยไม่รู้  
ก่อนที่จะล้วงเข้าไปในกระเป๋ากางเกงหยิบ
ซองถุงยางขึ้นมาฉีกแล้วสวมครอบเข้าลำควย...

อ้าว...พี่เอกทำไม  มีถุงยาง  รึว่าจะแวะซื้อเมื่อกี้ที่ร้านขายยา ผมเริ่มตั้งข้อสงสัย....
แล้วคราวนี้พี่เอกก็ค่อยๆ สอดลำควยเข้าไป   รอบนี้ไม่ใช่ที่แก้มก้น  แต่่เป็นที่ต้นโคนขาหนีบ
ขาว ๆ ของก้อย..    โอววว...ท่านี้มันทำให้ลำควยของพี่เอกได้สัมผัสกับแคมหีของก้อยเต็ม ๆ
แล้วรอบนี้มันก็ไม่มีผ้ากางเกงในมากั้นด้วย  มีเพียงถุงยางเท่านั้นที่กั้นอยู่ระหว่างแคมหีของก้อย
ที่จะเสียดสีกับหนังลำควยพี่เอก...จากมุมที่ผมแอบดูอยู่ตรงนี้เห็นจังหวะสาวลำควยเบียดแคมหีของ
ก้อยกดเน้นๆ  เนื้อแคมโอบ คาบลำควยจนบุ๋มเป็นทางอย่างชัดเจน...ก้อยคงจะเสียวมาก ๆ....
ยังดีที่พี่เอก  ไม่เสียบหัวบานเข้าไปในรูหีของก้อยเท่านั้นเอง....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]..........[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc]....[/backcolor]

[post][backcolor=#ffffcc]พี่เอก..สอดลำควยลอดช่องหว่างขาไปได้ซักพักเหมือนพี่แกจะเริ่มเมื่อยที่ต้องย่อตัวเกร็งต้นขา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่เอกเลยจัดท่าทางใหม่อีกรอบ  จากมุมนี้ทำให้ ช่วงหลังลำตัวของพี่เอก
บังตัวก้อยซะเกือบมิดเลย   ผมกำลังจะหามุมมองใหม่ที่จะให้เห็นช่วงควยพี่เอกและหีของก้อย
เพื่อให้แน่ใจว่าทั้งคู่ไม่ได้เอากันจริง ๆ..
ตอนนี้ผมเห็นแค่ช่วงบนของก้อย  มือที่เกร็งจิกแน่นกับลำต้นไม้ หน้าตาที่แสดงถึงความเสียวสุด ๆ
และจังหวะนมที่กระเพื่อมตามแรงกระเด้าของเอวพี่เอก  พี่เอกเริ่มเร่งจังหวะ
เหมือนจะเริ่มคิดแล้วว่ามันนานแล้ว    ผมน่าใกล้จะกลับมาถึง..

ผมได้ยินเสียงก้อย คราง กระเส่าแว่วมา  บอกพี่เอก...
"ใกล้แล้ว....มาแล้วว.......เร็วค่ะพี่...  อย่าหยุดนะ..ดีจัง.....เร็ว ๆ.ค่ะ...อย่าหยุดนะ !!!  ...."
ความรู้สึกนี้มันคุ้น ๆ  มันเหมือนคำพูดของก้อย
ที่เธอชอบบอกผมตอนที่เธอใกล้จะเสร็จ  
แล้วผมก็ได้ยินเสียงครางของพี่เอกร้องเหมือนควายโดนเชือด   พร้อมกับกล้ามเนื้อก้น
กระตุกเกร็งจากด้านหลังที่ผมมอง... ลำตัวก้อยสั่นเทา....เธอคงจะเสร็จไปพร้อม ๆ กับพี่เอก....
พี่เอกโย้ตัว ถอยหลังออกมา  ผมเห็นควยลำเขื่องพี่เอก ห้อยตกลงมา น้ำกามเต็มหลอดถุงยาง...
แล้วลมก็พัดไอน้ำร้อนกลุ่มใหญ่มาบังคนทั้งสองพอดี....
ทำให้ผมมองภาพเหตุการณ์ต่อไปไม่ชัดนัก..
เห็นแต่เงาของก้อยนั่งย่อตัวลง ขาอ่อนหมดแรง...[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]

ผมตัดสินใจไม่ดูภาพเหตุการณ์ต่อ   รีบลงไปเอาแบตเตอรี่กล้อง  
เพราะกลัวว่าทั้งสองคนจะสงสัยว่าทำไม
ผมถึงไปนาน....กลับมาก้อยถามผมว่าทำไมไปนานจัง ถ่ายรูปจนเบื่อแล้ว..พูดไปยิ้มไป
เหมือนคนเมากัญชายังไงไม่รู้ ดูแปลก ๆ    แต่ผมก็ไม่ได้สนใจ...... ผมแก้ตัวว่าพอดีปวดท้อง
ผมขับรถ ไปห้องน้ำและขากลับ  แวะที่ร้านค้าด้วย  ไปซื้อน้ำเกลือแร่ สปอนเซอร์มา  เพราะเห็นว่า
ทั้งสองคนเสียเหงื่อเยอะ เอามาให้ดื่มจะได้ชื่นใจ...ทั้งสองคนมองตากัน แล้วยิ้มให้กันอย่ามีนัยย์..
ทำเป็นเหมือนผมไม่เห็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อกี้เลย....
.....รอบนี้ผมสงสัยมาก  เพราะหลังจาก  [color=#8b00]ที่พี่เอกเปลี่ยนท่า  ผมก็มองไม่เห็นลำควยพี่เอกเลย.[/color]
[color=#8b00]..มันหายไปไหน...มันยังอยู่ที่หว่างขาหนีบก้อยรึป่าว[/color]
.... ผมจะหาโอกาส ถามเอาความจริงจากก้อยให้ได้...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]เรากลับมาถึงรีสอร์ทช่วงเที่ยง    อากาศร้อนมาก   ก้อยขอตัวไปอาบน้ำก่อน...เราต้องค้างที่นี่อีก 1 คืน
ผมคิดหนักเลย  ไม่รู้ว่าคืนนี้จะเกิดอะไรขึ้นระหว่าง พี่เอกกับก้อย หรือไม่?? ผมจะยกเลิกข้อตกลง
กับพี่เอกดีมั้ย??  แล้วหาเงินไปคืนพี่เอกแทน.....ระหว่างที่คิดว่าจะคุยกับพี่เอก  ...พอดีมีสายโทรศัพท์
จากพี่แอน เมียพี่เอก  โทรเข้ามา......บอกว่ารถยนต์ที่เธอขับเกิด อุบัติเหตุเฉี่ยวกับรถบรรทุก
เธอไม่เป็นไรมาแค่หัวแตก กับฟกช้ำนิดหน่อย  แต่ฟังดูเหมือนกับอ้อน  อยากให้พี่เอกกลับวันนี้ไปหาเธอ
เพื่อปลอบใจ  แต่พี่เอกยังอึกอัก ไม่อยากกลับ  เหมือนยังเสียดายอะไรซักอย่างที่นี่....
แต่สุดท้ายทนคำรบเร้าของพี่แอนไม่ไหว พี่เอกเลยบอกผมว่า จะขอแยกตัวกลับก่อนวันนึง
เพราะพี่แอนเกิดอุบัติเหตุ  ผมละรู้สึกโล่งใจอย่างบอกไม่ถูก....แต่ก่อนกลับพี่เอกบอกว่า
นี่ยังไม่ครบตามสัญญานะ    ผมยังติดค้างเค้าเรื่องก้อยอีก 1 คืน ผมยิ้มแห้ง ๆ  ยังไม่ตอบรับ
หรือปฏิเสษ  แต่ที่แน่ๆ  คืนนี้ ผมสบายใจแล้ว    ที่ผมกับก้อยจะได้อยู่ด้วยกันแค่ 2 คน

ตอนพี่เอกกำลัง วุ่น กับการเก็บของใช้ เสื้อผ้า เพื่อจะกลับ  กทม.   ก้อยก็ยังอาบน้ำ อยู่ในห้องน้ำ
ผมเห็นแผงยาอะไรแพลม ๆ ออกมาจาก  กระเป๋าเป้ พี่เอกเลยแอบหยิบขึ้นมาดู
มันอ่านว่า  spanish fly..  หรือแมลงวันสเปนนั่นเอง
มันถูกใช้ไปแล้ว   2   เกล็ด  จากในแผงยา... เห็นมีรอยแกะใช้แล้ว....
ผมนี่..อึ้งเลย    เพราะรู้ว่าแมลงวันสเปนมันก็คือยาปลุกเซ็กส์อย่างแรงนี่เอง  
กินเข้าไปแล้วจะมีอารมย์ทางเพศ   เงี่ยน... แถมยัง ทำให้มึน ๆ หัว เหมือนเมายาด้วย...
มิน่าล่ะก้อยถึงได้ยอมพี่เอกซะขนาดนี้  ใจนึงก็อยากจะเคลียร์กับพี่เอกเลยในตอนนั้น
แต่ถ้าก้อยออกจากห้องน้ำ   มาเห็นเราคุยกัน มันอาจจะบานปลายเรื่องยาว ....ผมเลย แอบเก็บ
ยานั้นไว้ก่อน ไม่ให้พี่เอกเห็น....กะว่า กลับไป กทม. เมื่อไหร่  พี่เอกกับผม มีเรื่องต้องเคลียร์กันแน่ ๆ...
หลังจากพี่เอกกลับออกไปแล้ว   ผมเริ่มวางแผนที่จะ เค้นความจริงจากปากก้อย
ผมกะว่าจะชวนเธอดื่ม ให้เมานิดนึง  เพราะเคยได้ยินว่าคนเมา จะพูดมาก
และเก็บความลับอะไรไม่ค่อยได้....   ตอนเย็นผมจึงชวนเธอออกไปกินข้าว
ข้างนอกรีสอร์ทกัน  ก็ไม่ได้ไกลมาก ทำบรรยากาศโรแมนติก  ชวนเธอดื่มกินจนเริ่มเมา...
แล้วเราก็กลับรีสอร์ท  ผมหยิบน้ำผลไม้กล่องจากตู้เย็น  เทใส่แก้ว แล้วนึกในใจอยากลองใช้
หัวเชื้อแมลงวันสเปนดู  เลยแกะออกมาเกล็ดนึงหยอดลงไปในแก้วน้ำผลไม้ ส่งให้ก้อยดื่ม
ผมบอกเผื่อจะได้สดชื่น สร่างเมา  ก้อยดื่มรวดเดียวหมดแก้ว....แล้วก้อยก็ขอเข้าห้องน้ำ
เปลี่ยนชุดนอน    ดูเหมือนยาจะยังไม่ออกฤทธิ์  ผมรอเวลาที่ก้อยจะออกมาจากห้องน้ำ
คิดในใจว่าถ้า น้องก้อยทั้งเงี่ยน   ทั้งเมาเนี่ย...เธอจะยอมเล่าความจริงทุกอย่าง
ที่เกิดขึ้นที่นี่  ให้ผมฟังได้มั้ย....[/backcolor]

จบตอนที่ 5  
โปรดติดตามตอนต่อไปครับ จะเป็นบทเฉลยเรื่องคาใจ
ของใครหลายคน  ว่าน้องก้อยโดนพี่เอกสอยไปรึยัง...
................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..

http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163387.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

review1972

hanabombam

ทั้งถุงยางทั้งยา ไม่เชื่อก็...........ล้วนไม่มีวัวปนเลย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::