ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 7

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 23, 2016, 04:26:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

[backcolor=#ffffcc]ตอนที่ 7 [/backcolor]revenge

[backcolor=#ffffcc]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
หลังจากกลับจากสวนผึ้งมา ผมพยามโทรหาพี่เอกหลายครั้ง แต่พี่แกไม่รับสาย

หรือไม่รับก็บอกว่ายังไม่สะดวกคุย  จนผ่านไป ประมาณ 1 สัปดาห์ ผมก็ได้เคลียร์กับพี่เอก
เราเจอกัน ผมเลยถามเค้าไปตรง ๆ ว่า ทำไมถึงทำกับก้อยแฟนผมแบบนี้

พี่เอกบอกให้ผมใจเย็น   ซึ่งจริง ๆ แล้ว ผมดูขึงขัง ไปอย่างงั้นแหล่ะ  ในใจผมเย็นแล้วหล่ะ
เพราะเรื่องราวมันเกิดขึ้นแล้ว  จะย้อนกลับไปคงไม่ได้  ผมคิดถึงข้างหน้าดีกว่า
ที่จะหาทางเอาคืนพี่เอก   ...พี่เอกพยามอธิบายซะยืดยาว ว่าก้อยเป็นคนขอให้เค้า
เย็ดเองในครั้งแรก แต่ผมก็บอกว่าที่ก้อยเงี่ยนจนทนไม่ไหวก็เพราะเกล็ด แมลงวันสเปน
ของพี่ไม่ใช่เหรอ... พี่เอกถึงกับอึ้ง ว่าผมรู้เรื่องนี้ได้อย่างไร   แต่สุดท้ายเค้าก็บอกว่า
จะให้เค้าชดใช้ยังไงก็ว่ามา เพื่อที่จะให้ไม่ผิดใจกัน เค้าจะทำให้หมด (แบบนี้ก็เข้าทางผมล่ะสิ...)

[/backcolor][backcolor=#ffffcc]

... แฟนก็แค่คบกัน วันหน้าอาจจะเลิกรา    แต่พี่-น้อง เรายังต้อง
รักษามิตรภาพเอาไว้...ซึ่งพี่เค้าก็พูดถูก   ผมจึงยิงตรงประเด็นไปเลยว่า  ผมแอบปลื้มพี่แอน
แอบมองเธอมานานแล้ว    ซึ่งครั้งไปทริปกาญจน์ ผมก็ได้ช่วยพี่เอกเล้าโลมเธอ...
ผมอยากทำมากกว่านั้น    พี่เอกถึงกับอึ้ง    ...เพราะคงเข้าใจความหมายที่ผมพูด  
พี่เอกนิ่งเงียบไปพักใหญ่  ก่อนจะตอบตกลง.. ไหน ๆ เรื่องราวก็มาถึงขั้นนี้แล้ว  จริง ๆ
พี่เขาก็ชอบแนวสวิงมานาน  อยากให้มีชายเดี่ยวได้ลองเมียบ้างซักครั้งก็คงไม่เป็นไร...
แต่งงานมาแล้วหลายปี  หารสชาติใหม่ ๆ ให้ชีวิตก็คงดี....  
ดังนั้นเราจึงเริ่มวางแผนกัน  ที่จะให้ ผมได้เย็ดกับพี่แอน

อย่างที่แนะนำตัวตั้งแต่แรกว่า ที่บ้านผมทำธุรกิจเรือประมง  ถือว่ากว้างขวางในแถบ
น่านน้ำอ่าวไทย  ฝั่งสมุทรสาคร-ปากน้ำปราณ   ป๊า กับม๊า ผมมีบ้านพักตากอากาศ เนื้อที่ประมาณ 5 ไร่
ติดทะเล ที่พึ่งสร้างเสร็จไม่นาน  อยู่ที่ปราณ   เป็นบ้านแฝด 2 หลัง สร้างห่างกันประมาณซัก 100 เมตร
ทริปหน้า ผมเลยขอเสนอตัวเป็นเจ้าภาพ เรื่องที่พัก   ซึ่งคนในกลุ่มเราก็ ok.  
ซึ่งช่วงนี้เป็นหน้าร้อน เมษา ก่อนสงกรานต์ มีวันหยุดยาว ต่อกัน 3 วัน จัดทริปเที่ยวทะเลก็ดี เหมือนกัน
วันเสาร์เช้ามืด...  เราจึงเดินทางกัน  ซึ่งรอบนี้ผมไม่ได้ชวนน้องก้อยมาด้วย  
  แต่ พี่เอกต้องชวนพี่แอนมาด้วยให้ได้  ซึ่งก็เป็นไปตามข้อตกลง    

เช้านี้  พี่แอนยังดูสวยสง่า ไม่ทิ้งลายอดีตแอร์โฮสเตต สาวสวย
น่ารัก  และหุ่นดี เหมือนเดิม  เธอมาในชุดหนังสีน้ำตาลดูมีเสน่ห์  มากมาย
ทำให้หลาย ๆ คน ต้องหันมองตาม     เธอเริ่ม คุยกับผมเหมือนปกติ  ทุกครั้งแล้ว  
ซึ่งผมคิดว่าเธอคงจะลืมเรื่องที่เกิดขึ้นตอนทริปกาญจน์ ไปแล้วหล่ะ..แต่สำหรับผมเอง
ภาพเธอดูดควยผม ยังจำได้ติดตาติดใจ ไม่เคยลืม[/backcolor][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]พวกเราเดินทางถึง ปราณ ประมาณ 11 โมง  โดยมีพี่เค็น  ผู้ช่วยคนสนิทของพ่อ ผม คอยให้การต้อนรับ
ซึ่งพ่อผมให้ พี่เค็นมาคอยบริการพวกเราในด้านต่าง ๆ   เพราะช่วงนี้แกว่าง  ลูกน้องไม่ได้ออกเรือ
ขอแนะนำพี่เค็น  นิดนึงครับ    พี่เค็น แกเป็นมือขวาของพ่อผม  แต่ก่อนแกเคยเป็นไต้ก๋งออกเรือ
แต่ต่อมาด้วยความขยัน อดทนของแก ทำให้พ่อไว้ใจ  สนับสนุน ส่งเรียนต่อ จนตอนนี้จบ ป. ตรี
คอยให้ประสานงานเรื่องการส่งออก  และจัดการธุรกิจให้หลาย ๆ อย่าง  แกเป็นคนตัวสูงใหญ่
หน้าตาคมเข้ม  ผิวเข้ม บึกบึน กล้ามใหญ่  น่าจะเหมือนทหาร มากกว่าชาวประมงด้วยซ้ำ  แต่ด้วยที่บ้านแกยากจน
เลยต้องมาทำงานหนักแบบนี้  แต่ตอนนี้ แกเริ่มจะสบายแล้วหล่ะ.. อายุตอนนี้น่าจะรุ่นราวคราวเดียวกับพี่เอก
น่าจะ 30 กว่า ๆ แกเคยมีเมียมาคน แต่เลิกกันแล้ว สาเหตุที่เลิกกันทำให้ผมอึ้งมาก ได้ยินเค้าเล่านินทา
กันมาว่า ที่เมียแกหนีไป เพราะแกเซ็กส์จัดจนเมียทนไม่ไหว เซ็กส์จัดอย่างเดียวไม่เท่าไหร่  เจี๊ยวใหญ่ด้วยสิ
ฉายาของแกที่พวกลูกน้องในเรือเค้ายกให้คือ ."ลูกพี่หมวยลำเค็น"  หมวยลำเค็ญ ยังไง คงต้องไปคิดต่อเองครับ

[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมแนะนำให้คนในกลุ่มเรารู้จัก กันทุกคน  พอมาถึงพี่แอนทั้งคู่เหมือนจะทักกันแปลก ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เหมือนมีอะไรในใจ    ซึ่งหลังจากนั้น ผมแอบไปถามพี่เค็น อีกทีหลัง   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ปรากฏว่า แกคุ้น ๆ  หน้าพี่แอน   เหมือนจะรู้จักกัน  
แต่ตอนนี้พี่แอน สวยขึ้นเยอะหน้าตามาไกลกว่าแต่ก่อนสมัยเด็ก ๆ มาก  แถมยังเป็นรักแรกของแกด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แกไม่แน่ใจว่าพี่แอนจะจำแกได้มั้ย    แกเล่าให้ฟังว่าแต่ก่อนบ้านแกกับพี่แอน อยู่ใกล้กัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เหมือนทั้งคู่จะแอบ   ชอบกันสมัยเรียน ม.ต้น   ซึ่งไม่ได้เจอกันน่าจะเกือบ  20 ปี  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ต่างคนต่างแยกย้ายไปเรียนคนละที่
แกก็ตามที่บ้านมาอยู่มหาชัย ที่บ้านยากจน   เรียนจบแค่ ม.3   ก็มาอยู่เรือ
ส่วนพี่แอนที่บ้านรวยก็ส่งไปเรียน ตรี ที่ ต่างประเทศ  เหมือนดอกฟ้ากับหมาวัด  อะไรประมาณนั้น
ต่างคนต่างมีชีวิตใหม่ของตัวเอง  ไม่นึกว่าวันนึงจะได้มาเจอกันอีก ในสถานะที่พี่แอนแต่งงานแล้วด้วย...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]พอช่วงเย็นทุกคนลงเล่นน้ำกันสนุกสนาน รวมทั้งผมด้วย แต่จุดสนใจของผมที่แอบมองเรื่อย ๆ คือพี่แอน
เธอ sexy มากในชุด ทูพีช สีเงิน โชว์ส่วนเว้า ส่วนโค้ง อกตู้ม ๆ เวลาจะวิ่งจะเดิน เล่นเอาโลกของผม
มันกระเพื่อมตามจังหวะนมพี่แอนเลยอะ...   จนหลายคนในกลุ่มแอบมอง
พี่เอกก็บิ้วพี่แอนเต็มที่ ทั้งกอด ทั้งจับ น่าจะล้วงใต้น้ำด้วยอะนะ...โชว์หวานเต็มที่เลย คงกะให้พี่แอน
เงี่ยนสุด ๆ ก่อนแน่ๆ   ส่วน พี่เค็นไม่ได้เล่นน้ำกับพวกเรา นั่งรอบนฝั่ง
แต่ผมเห็นสายตาเค้าที่มองพี่แอน ไม่ค่อยไว้ใจเลย....เหมือนจะกลืนกิน
เธอไปทั้งตัวเสียให้ได้  แต่ยังไงเสีย พี่แอนก็ต้องเป็นของผมก่อนหล่ะ...คืนนี้
ตามแผน  ที่ผมกับพี่เอกวางไว้...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หัวค่ำ พวกเรามี ปาร์ตี้ เล็ก ๆ ที่ลานหน้าบ้านริมชายหาด  พอมืดหน่อยก็ย้ายเข้ามากินต่อกันในบ้าน
พี่ ๆ หลาย ๆ คนเริ่ม แยกย้ายกันไปนอนที่บ้านรับรอง อีกหลัง  ส่วนบ้านหลังนี้ ชั้น 2
พี่เอกกับพี่แอนนอนห้องนึง    ผมห้องนึง    ส่วน พี่เค็น ก็นอนห้องเล็กข้างล่างติดห้องครัวด้านหลัง
จนในที่สุด  เหลือ ผม พี่เอก พี่แอน และพี่เคน  4 คนสุดท้าย     ผมกับพี่เอกเริ่มวางแผน มอมพี่แอน
ช่วงที่เธอไปห้องน้ำ   โดยเอาเกล็ดแมลงวันสเปนที่เหลืออยู่ ผสม ไวน์ เพื่อให้พี่แอนดื่ม
คราวนี้ผมกลัวเธอเงี่ยนไม่ถึงใจ  เลยขอพี่เอกใส่ ไป 2 เกล็ดเลย  มากกว่าตอนของก้อยอีก.....
เหมือน   พี่เค็นเหมือนจะพยามเงี่ยหูฟังที่ผมกับพี่เอกคุยกัน  แต่ไม่รู้แกจะได้ยินหรือเปล่า..??
ผมคิดในใจคราวนี้พี่แอนคงทั้งเงี่ยน   ทั้งร่านน่าดู   คืนนี้ ไม่รอดผมแน่ ๆ...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]พวกเราทั้ง 4 คน คุยกันอย่างถูกคอ  ตกลงคือพี่แอนก็ยังจำพี่เค็นได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สงสัยทั้งคู่คงมีเรื่องราวประทับใจกันมาก่อน   พี่เค็นและพี่แอน เล่าเรื่องตอนเด็ก [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่รู้จักกันให้เราฟัง  [/backcolor][backcolor=#ffffcc]เป็นเรื่อง โก๊ะ ๆ ฮา ๆ พวกเราหัวเราะกันสนุกสนาน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอดึกก็เริ่มมีเรื่องทะลึ่งเข้ามา    [/backcolor][backcolor=#ffffcc]พี่แอนเริ่มหน้าแดง   สงสัยแมลงวันสเปนเริ่มออกฤทธิ์[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ก็ยังดื่มกันต่อ..แต่ผมพยามไม่ดื่ม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เพราะกลัวเมา เดี๋ยวเสียงานใหญ่คืนนี้    แต่พี่เอกดื่มไปหนักเหมือนกันกับพี่เค็น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่เอกสะกิดผมให้ออกมาดูดบุหรี่กัน   จริงๆ แล้วพี่เอกอยากคุย เค้ากลัวแผนจะแตก [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เดี๋ยวพี่แอนจะไม่ยอมขึ้นมา     แกเลยบอกมี ยาตัวใหม่มาด้วย    ที่เขาใช้กับพวกมอมยา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอกินเข้าไปจะสลึมสลือ     ครึ่งหลับครึ่งตื่น เหมือนอยู่ในความฝัน  มาจัดให้พี่แอน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เพิ่มเข้าไปอีก 1 ตัว...    เราเลยตกลงกันว่าจะหาทางหยอดตอนพี่แอนเผลอให้เธอกิน...[/backcolor]
เรามานั่งกันต่อ  พี่แอนโดนพี่เอกใส่ยาตัวใหม่เข้าไป   เธอเริ่มมึนหัวเหมือนคนเมามาก
เธอคิดว่า...เธอเริ่มเมา   เลยขอตัวไปนอนก่อน
ผมนี่  มองตาพี่เอกอย่างรู้กัน.... เราดื่มกันต่อสักพัก  ประมาณเกือบชั่วโมง  พี่เค็นก็ไม่มีท่าทีว่า
จะขอเลิกวงเหล้า  ผมรู้สึกมึนหัวมาก ทั้ง ๆ ที่ดื่มนิดเดียว ชงบางๆ ด้วย..
มองไปที่พี่เอก อ้าว   พี่แกคอพับ     หลับไปแล้วตั้งแต่เมื่อไหร่ นี่..
จนสุดท้ายผมทนต่อความมึน+เมา  ไม่ไหวเลยเผลอวูบ...หลับไป...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc].......
ผมหลับไปพักใหญ่ แต่ด้วยจิตใต้สำนึก เรื่องที่จะเย็ดพี่แอน  ทำให้ผมเลยฝืน ลืมตาตื่นขึ้นมา
มันยังหนักหัว  ตื๊บ ๆ อยู่มาก มองเห็นพี่เอกหลับอยู่    แต่ไม่เห็นพี่เค็นแล้ว
ผมคิดในใจดีนะที่ไม่ได้ดื่มเยอะ    เหล้าที่พี่เค็นจัดมาอาจจะเป็นเหล้าปลอม  
หรือไม่ก็อาจจะเป็นแผนของพี่เค็นที่วางยานอนหลับพวกเราพวกเรา....ผมเริ่มระแวง....
ถ้าเป็นอย่างนั้น  ผมคิดว่าผมกับพี่เอกคงจะเสียรู้พี่เค็นแล้วหล่ะ
ในใจคิดห่วงพี่แอนขึ้นมา  เลยเดินแอบขึ้นไปดูบนห้องนอนพี่แอน   ทางเดินค่อนข้างมืด มีแสงไปสลัว
ลอดจากในห้องออกมา   ประตูไม่ได้ล็อก  ผมจึงค่อย ๆ มองลอดเข้าไป แล้วภาพที่เห็น
มันก็เป็นอย่างที่ผมคาดไว้  

พี่แอนอยู่ในสภาพเปลือยเปล่า  ขาวโพลนไปทั้งตัว
แม้ในห้องมีแสงสว่างแค่นิดเดียว   นอนอ้าซ่า  อ้าขา ให้พี่เคน ดูดไล้
ลงลิ้น เลียหีอยู่  เสียงดัง จ๊วบ ๆ  เหมือนพี่เคน กำลังเอร็ดอร่อยกับน้ำหวานของพี่แอนอย่างมาก
หอยอูมเป่งแดง  เพราะแรงเงี่ยนจากฤทธิ์ แมลงวันสเปน พี่แอนนอน
ครางอู้อี้ ๆ    เหมือนคนกำลังละเมอในความฝัน  
ฟังจากเสียงครางแล้ว ถ้าเป็นความฝันมันก็คงจะเป็นฝันที่เธอ  มีความสุขมาก

[backcolor=#ffffcc]ผมสตั้น ไป 5 วิ  อึ้งกับเหตุการณ์ที่อยู่ตรงหน้า พยามตั้งสติ    มี 2 อย่าง
ที่ผมต้องตัดสินใจ  1 คือ  เข้าไปห้าม พี่เคน เพื่อไม่ให้เรื่องบานปลายกว่านี้
และ  2. คือ แอบดูต่อเงียบ ๆ..ปล่อยให้เรื่องมันเดินต่อไป
แต่ตอนนี้ลำควยของผม   มันแข็งปั๋งขดอยู่ในกางเกง กับภาพที่ได้เห็นข้างหน้า
มันอยากจะออกมารับ  อากาศข้างนอกกางเกงเต็มที่   ผมตัดสินใจเลือกข้อ  2
หามุมที่เหมาะ  ค่อย ๆ ย่องเข้าไปในห้อง  เข้าไปแอบอยู่หลังผ้าม่าน  ตอนนี้พี่เคน
คงไม่คิดว่าจะมีใคร ตื่นขึ้นมาเห็น    และคงไม่มีกะใจสนใจ   อย่างอื่น นอกจากกำลัง
ก้มหน้าก้มตา  .....เลียหอยตัวอวบอูม..ของพี่แอนอย่างเมามันส์ ......

พี่เคนเลียหอยไปได้ซักพักผมก็ได้ยินเสียงพี่แอน กระเส่าออกมาว่า
ไม่ไหวแล้ว....  เสียวเหลือเกินค่ะเอก... เอกเย็ดแอนทีนะ  แอนอยากได้ควย เอกค่ะ...
เธอคงคิดว่าคนที่เลียแคมหีเธออยู่นั้นเป็นพี่เอก...
พี่เคนเงยหน้าขึ้นมองพร้อมหัวเราะเบาๆ     " 555  ไม่นึกเลยนะว่าแอนโตขึ้น
จะน่าเย็ดขนาดนี้...รู้อย่างงี้กูวางแผนเย็ดตั้งแต่ ม.ต้น แล้วหล่ะ....."
นมโครตใหญ่เลยว่ะแอน...วันนี้แหล่ะ ข้าจะมอบความเป็นผัวให้แอนได้ลิ้มรส
ลำควยของเค็น  แล้วจะลึมควยของเอกไปเลย จ๊ะ เมียจ๋า...พี่เคนรำพึงเบา ๆ...

[backcolor=#ffffcc][post][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่เค็นลุกขึ้นถอดกางเกงอย่างรวดเร็ว   แล้วภาพที่เห็นก็ทำให้ผมตกใจเป็นครั้งที่ 2
โอ้..โห...ลำควย อะไรวะ  มันโตพอๆ กับกระบอกไฟฉาย ดีดผึงขี้นมา ดำเมี่ยม มันวาว
แกว่งไปแกว่งมา  อย่างน่ากลัว  พี่เค็นเป็นคนผิวเข้มอยู่แล้ว แต่ผมไม่นึกว่า ลำควยของเขา
จะดำเมี่ยม พอ ๆ กับ ควยนิโกรที่ผมเคยดูในหนังโป๊  ที่ไอ้มืดเย็ดแหม่ม ผมบรอนซ์ สวย ๆ  ...
พี่เคน ค่อยๆ นั่งคุกเข่าลง พร้อมทั้งแหกขาพี่แอนออกจากกัน  แล้วจับหัวบานค่อย ๆ คลึ้งกับ
แคมหีของพี่แอน  นี่ขนาดยังไม่เข้าไปผมเห็นพี่แอนสะดุ้งเลยตอนที่โดนหัวบาน เขี่ยปลายแตด..
ดูๆ  ไปแล้วผมว่าหีพี่แอนนี่อวบอูมใหญ่ แล้วนะ  แต่เมื่อเทียบกับขนาดของควยพี่เคน
มันดูเล็กลงมาถนัดตา....นี่ยิ่งถ้าเทียบกับหอยของน้องก้อยเนี่ย...คงเหมือนผู้ใหญ่ เย็ดเด็ก แน่ๆ
ไม่รู้จะยัดเข้าหรือเปล่า....

พี่เค็นจ่อคลึงปลายควยไปได้ซักพัก ซึ่งผมกำลังลุ้นอยู่ว่า เค้าจะแทงพี่แอน สด ๆ เลยหรือเปล่า...
พี่เค้าก็โย้ตัวขึ้นไปคร่อมบนหน้าอกตู้ม ๆของพี่แอน  ค่อย ๆ เอาควย วางบนร่องนม...เสร็จแล้วก็
ใช้มือทั้งสองข้างเค้นคลึงนมให้ห่อเข้าหากัน  แล้วพี่เค้าก็โยก กระเด้าเอว ให้ควยสาว เข้าออก
ตรงร่องนมพี่แอน....โอ....มันช่างเป็นภาพที่เห็นแล้วเสียวเหลือเกิน ที่ลำควยดำเมี่ยมสอดลอด
หว่างนมผิวขาวจั๊วะ  สีผิวมันตัดกันเหลือเกืน... พี่เค้าเด้าไปครางไปผมได้ยินเสียง  
พี่เคนชื่นชมนมของพี่แอน  ไม่ขาดสาย ว่าสวยเหลือเกิน เอาควยเย็ดนมนุ่ม ๆของแอน
ช่างมีความสุขดีจัง แอนจ๋า...พี่เคนครางเบาๆ... พี่แอนก็ใช่ย่อย ใช้มือตัวเองช่วยประคองนม
ทั้งสองข้างให้พี่เค็นกระเด้าได้อย่างถนัดขึ้น..  พอโดนเค้นคลึง เด้าหนักๆ  พี่แอนเองก็ครางออกมาแข่งกับ
พี่เคนเหมือนกัน.... เสียงซู๊ด  ...ปากของทั้งสองคน ดังแข่งกันระงมห้อง...

พี่เคนขยับตัวขึ้นบนอีกครั้ง ค่อย ๆ พยุงหัวของพี่แอนให้เงย ขึ้นมา .แล้วเอาปลายหัวควยไปจ่อตรงปากพี่แอน
เมื่อหัวควยสัมผัสริมฝีปาก  พี่แอน อ้าเผยอ...ปากรับ.. หัวควยบาน ทันทีเหมือนรู้งาน...
พี่เคนค่อย ๆ เด้าควยเข้าไปในปาก  แต่ผมเห็นว่า  มันเข้าไปได้แค่ส่วนหัว ปากที่แอนก็อ้าสุด
แทบจะฉีกแล้ว  พี่เคนจึงทำได้แค่กระเด้า เบา ๆ แค่ส่วนหัวควย เข้า- ออก ปากของพี่แอน...
พี่แอนหลับตาพริ้มอย่างมีความสุข   ในความฝันเธอคงคิดว่ากำลัง โม๊กควยให้พี่เอกอยู่เป็นแน่...
พี่เคนพูดเบาๆ ออกมาอีกครั้ง  เออ...ยามันดีจริงแฮะ...นี่ขนาดโดนเด้าปากยังสลึมสลือไม่รู้สึกตัวเลย
เดี๋ยวกูจะลองเย็ดจริงดู....คราวนี้แหล่ะจะได้รู้ว่าโดนควยเข้าไปแล้วจะยังหลับอยู่ได้มั้ย....
พอผมได้ยินคำนี้....ถึงบางอ้อ เลยครับ  แสดงว่าพี่เคนได้ยินเรื่องยา มอมหญิง  ที่พี่เอกกับผมวางแผน
กันใส่ไวน์ให้พี่แอนกินแน่ๆ   แล้วที่ผมกับพี่เอกมึนหัว จนหลับไปก็น่าจะเป็นโดนพี่เคน
ซ้อนแผนวางยางผมกับพี่เอกอีกที...  ดีนะที่ผมจิบไปไม่มาก.....เลยตื่นขึ้นมาได้เร็ว...[/post][/backcolor]

[post][backcolor=#ffffcc]พี่เค็นค่อย ๆ  ขยับตัวลงมา ประจำการที่หว่างขาของพี่แอนอีกเช่นเคย  เอาปลายควยจ่อแคมหีพี่แอน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ซึ่งตอนนี้ไม่รู้ว่าน้ำเงี่ยนของใครเป็นใคร  เพราะที่ปลายหัวควยของพี่เคนเป็นมันวาวด้วยน้ำเงี่ยนใส ๆ
ที่ออกมาจาก งูตาเดียวปลายหัวบาน....ละเลงอยู่กับน้ำเงี่ยนของพี่แอนที่ถูกพี่เคนลงลิ้นไปเมื่อซักครู่
พี่เคนง้างลำควย  แล้วปล่อยมือ  ลำควยก็ดีดลงมาที่แคมหีของพี่แอน ดังตับ ๆ... ไปสองสาม ที
พี่แอนถึงกับสะดุ้งบั้นเอวรับ...ละเมอ  ออกมา  อีกครั้งว่า    เย็ดแอนเถอะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แอนทนไม่ไหวแล้วค่ะ   แอนอยากได้ควย.เย็ดแอนทีค่ะเอก....พี่แอนครางเบาๆ ออกมา...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]พี่เคนใช้มือขวาจับลำควย  จ่อหัวบาน   ที่ปากช่องรูหีของพี่แอน....เหมือนทำท่าเตรียมจะแทง
ผมสงสารพี่แอนขึ้นมาจับใจ...ที่แคมหีที่ขาวบอบบางน่าถนุถนอม   ต้องมารับศึกหนัก
โดนลำควยดำเมี่ยม   เท่ากระบอกไฟฉายที่กำลังจะแทงลงไป...สด ๆ  ไร้ถุงยาง..
ในวินาทีนั้นผมตัดสินใจ พูดออกมา  "เดี๋ยวก่อนพี่เค็น..!!!"  พร้อมเดินออกมาจากม่านที่ผมแอบอยู่
พี่เค็นถึงกับสะดุ้งกับเสียงที่ได้ยิน...พร้อมกระเถิบตัวออกมา..จากหว่างขาพี่แอน..ด้วยความเสียดาย...

พี่ทำแบบนี้ได้ไง  ผมถามต่อ...??  พี่เค็นดูอำอึ้ง พูดอะไรไม่ออก คงกำลังตกใจมาก
บอกให้ผมใจเย็น ๆ    พี่เค็นเค้าบอกว่าเค้ารู้นะ  ว่าผมกับพี่เอกวางแผนกันวางยาพี่แอน  
ให้ผมได้เย็ดพี่แอน     [color=#0800]ผมนี่อึ้งเลยที่เค้าแอบได้ยินที่ผมกับพี่เอกคุยกัน   [/color]
[color=#0800]แต่พี่เค็นเค้าก็ยอมรับผิดอยู่เหมือนกัน[/color]
ที่อยากเย็ดพี่แอนจนทนไม่ไหวเลยต้องทำแบบนี้     เอาแบบนี้มั้ย พี่เค็นเสนอมา
"งั้นพี่ให้นนท์เย็ดก่อน  ไหน ๆ แอนก็หลับ ไม่รู้เรื่องอยู่แล้ว   ลักหลับเธอตอนนี้เธอก็คงไม่รู้ว่าใครเย็ด..."
พอได้ยินว่าจะได้เย็ดพี่แอน ควยที่มันแข็งอยู่แล้วนี่ แข็งขึ้นมากว่าเดิมอีก ปวดนอนขดอยู่ใน
กางเกงใน....อยากออกมาลิงโลดข้างนอกเต็มที่แล้ว...

เมื่อมีผลประโยชน์ร่วมกัน และผมก็จะได้เย็ดพี่แอน เป็นการเอาคืนพี่เอกที่เย็ดก้อยของผม
มีรึผมจะไม่เอา...ผมตอบตกลง  พร้อมทั้ง ถอดเสื้อและกางเกงทันที....พี่เค็นยิ้ม ให้ผม
และมองพี่แอนแบบเสียดายที่ไม่ได้เย็ด   ก่อนที่จะถอยออกมายืนมองผมที่ข้างเตียง
ผมค่อย ๆคลานขึ้นเตียง   มองร่างเปลือยเปล่าของพี่แอนด้วยความเงี่ยนเต็มเปี่ยม
มองไปที่แคมหีพี่แอนที่ตอนนี้มันวาวไปด้วยน้ำเงี่ยน....มีทั้งน้ำลาย น้ำเงี่ยน พี่เค็นละเลงอยู่ด้วย

ทำให้ผมเปลี่ยนใจที่จะไม่ลงลิ้นตรงนั้น    ผมโน้มตัวไปเม้มดูดหัวนมพี่แอน...พี่แอนถึงกับ
ครางออกมา...ผมดูด เลีย คลึง เค้นนมได้ซักพัก...แล้วก็ไซ้ที่ซอกคอ...ผมได้ยินเสียงพี่แอน
ครางเบา ๆ แผ่ว ๆ  ออกมาว่า  เค็น....เค็น...   แอนไม่ไหวแล้ว  
ผมแปลกใจมากที่ตอนนี้ ที่พี่แอนละเมอว่าผมคือพี่เค็น  ไม่ใช่พี่เอก...
ไม่รู้ว่าพี่เค็นจะได้ยินเสียงที่พี่แอนครางออกมาหรือเปล่า...??[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][post][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]....ผมดึงตัวขึ้นมาลุกนั่งคุกเข่า.. จับขาสองข้างของพี่แอนแหกออก...  จับปลายหัวควยจ่อที่ปากช่องรูหี
เตรียมจะเย็ด....ผมหันหน้าไปทางพี่เค็น   ยิ้มเยาะในชัยชนะที่ผมจะได้เย็ดก่อน...
พี่เค็นกำลังสาวลำควย...ชักว่าว  ..ควยชี้เด่มาทางที่ผมกับพี่แอนกำลังจะเย็ดกันอยู่...
ผมค่อย ๆ กดหัวบานลงไป ได้เต็มหัว แบบสด ๆ  พี่แอนถึงกับสะดุ้งบั้นเอวรับ ...ร้อง อ้า..าา...
ผมค่อย ๆ ดันลำควยเข้าไป....น้ำเงี่ยนที่แฉะมากอยู่แล้วของพี่แอน ทำให้ลำควย
ลื่นปรื๊ดชำแรก...เข้าไปได้อย่างไม่ยากเย็น......กลีบอวบอูมแคมหีของพี่แอนตอนนี้ห่อลำควยผม
ไปมิดลำแล้ว...ผมสะใจมากที่ในที่สุดก็ได้มอบความเป็นผัว อีกคน ให้พี่แอนได้อย่างสมบูรณ์แบบ...
มันทั้งเสียว สุด ๆ  และดีใจสุด ๆ ในเวลาเดียวกันที่ได้เย็ดพี่สาวที่เราแอบปลื้มมานาน...

ผมค่อย ๆ กระเด้าบั้นเอว ดึงสโตรกยาว ๆ  แบบเข้าสุด-ออกสุด.... พี่แอนครางในลำคอ
หลับตาพริ้มอย่างมีความสุข  มือจับขยี้ ขยำ ผ้าปูที่นอน  แสดงให้เห็นว่าถึงแม้จะเป็นความฝัน
ของเธอ  แต่เธอก็เสียวได้สุด ๆ...ผมเด้าท่านี้ได้ซักพัก ก็เลยจับพี่แอนเปลี่ยนท่าเป็นนอน
ตะแคง ผมเข้าประกบจากด้านหลัง  พูกลีบหีของพี่แอน โผล่แพลมออกมาด้านหลัง น่าเสียบมาก ๆ
ผมค่อย ๆ เสียบควยเข้าไป...ท่านี้พี่แอนถึงกับครางออกมา เพราะลำควยผมมันเสียดสี
เบียดกับติ่งเสียวของพี่แอน แบบเต็ม ๆ...ผมนอนตะแคงกระเด้าพี่แอน อย่างเมามันส์
จากช้า ๆ  จนเร็วขึ้นเรื่อย ๆ ...

ผมได้ยินเสียงหายใจหอบกระเส่าของพี่แอนหนักขึ้นเรื่อยๆ
ผมคิดว่าเธอใกล้จะเสร็จแล้ว  แล้วผมก็ใกล้แล้วเหมือนกัน... เลยใส่เกียร์ 5 เด้าสปีด
อย่างเร็ว  สุดท้ายก็ชักลำควยออกมาจากรูหี....เสียงดัง บล็อกกก....ระเบิดน้ำกาม..
ที่แก้มกันและต้นขาขาวของเธอ    อย่างมากมาย...ไหลย้อยเต็มไปหมด...
พี่แอนกระตุกตามหนักๆ  3-4 ครั้ง  แสดงว่าเธอก็    [color=#8b00]ถึงสวรรค์แล้วด้วยเช่นกัน [/color]
[color=#8b00]ผมดีใจที่ชักลำควยออกมาทัน ไม่แตกในเข้าไป[/color]
เดี๋ยวเผื่อเธอท้องขึ้นมา    ผมจะซวย...  พี่เอกต้องเอาเรื่องผมแน่ๆ[/post][/backcolor]
ผมค่อย ๆ ถอนลำตัวออกมาจากพี่แอนช้า ๆ   มองไปที่พี่เค็น
อีกที  เค้ากำลังสาวลำควยรอต่อคิว...หัวบานดำมะเมี่ยม  มันเยิ้ม...ด้วยน้ำเงี่ยนเต็มที่  
บอก "โอ้ยย...เสียวเว้ย....ไม่ไหวแล้วขอเย็ดต่อที.....พี่เค็นร้องบอกผม..."

จบ ตอนที่ 7...
โปรดติดตามตอนหน้าครับ
คอยดูกันว่าลำควยกระบอกไฟฉายของพี่เค็น...จะได้เย็ดพี่แอนอีกคนต่อจากผมมั้ย...[/backcolor]
...........................................

oneaom

อ่านไปแล้วนึกว่าจะเสียของ ขอบคุณมากครับ 

review1972

เกือบเสียท่าอีกแล้วมั้ยล่ะนนท์ ยังดีที่ไหวตัวทันไม่งั้นต้องต่อพี่เ็ค็นนี่จบข่าวเลย555

hanabombam

::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::อยากจะด่านะ ได้เย็ดสดแล้วยังจะแตกนอกอีก เซ็ง...