เน็ทไอดอล copy

• 1 ตอบ
  • 6138 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 703
  • 11384
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 04:18:13 PM »
เรื่องแม่งขึ้นเกิดขึ้นเมื่อคืนก่อนครับ ผมอยุ่อพาทเม้นแห่งหนึ่งย่านปิ่นเกล้า ที่ไม่หรูมาก ซึ่งได้อยุ่กับเน้ทไอดอลคนนึง ที่มีคนติดตามในเฟชบุ้คแสนกว่าๆ ผมอยุ่ชั้น6 ส่วนเน้ทไอดอลคนนั้นอยุ่ชั้น5 ซึ่งส่วนตัวผมก้อมีโอกาศได้พูดคุยกับน้องเค้าบ้างเวลาเดินส่วนกัน หรือขึ้นลิฟด้วยกันแล้วก้อมีกดไลค์ คอมเม้นท์แบบหื่นๆใส่น้องเค้าอยุ่บ้าง แต่ก้อไม่ได้สนิทกัน ซึ่งผมบอกเลยว่าอยากเยสน้องมาก ทั้งขาว นมใหญ่ แต่ก้ออย่างหว่า น้องเค้าเรทติ้งแรงมาก ชอบถ่ายรุปโชว์นม โชว์ขาขาวๆ ลงเฟช ผมเองเคยดูรูปแล้วชักว่าวตามตั้งหลายครั้ง ยิ่งเวลาน้องมันมากับแฟน รู้เลยว่าแฟนแม่งต้องเยสแน่ แค่คิดก้ออิจฉาล่ะ

มาเข้าเรื่องกันเลยครับ เมื่อวันที่16/5/59 เวลา4ทุ่มนิดๆ น้องเค้าก้อไลฟ์วีดีโอ เฟชบุ้ค คือถ่ายทอดสดนั่นเอง ก้อมีแบบ คุยกับคนที่เข้าไปดู คนดูก้อบอกให้เต้น ให้ถอดเสื้อบ้าง ซึ่งผมเองก้อดูอยุ่ แต่น้องเค้าก้อไม่ถอด แต่ก้อมีทำเหมือนจะถอดแต่ก้อไม่ถอด แหย่ให้เงี่ยนว่างั้น จนน้องเค้าเลิก ไลฟ์ ประมาณ5ทุ่มได้ ผมก้อกำลังจะนอน แต่ก้อได้ยินเสียงโวยวาย เสียงเคาะประตูจนนอนไม่หลับ ผมเลยออกมาหาที่มาของเสียง สรุปเป็นเด้กวัยรุ่น 2 คนมายืนเคาะประตูห้องของน้องเน้ทไอดอล ผมเลยยืนแอบดูอยุ่สักพัก ถ้าให้เดาเหตุการณ์ ณ.ตอนนั้น ผมคิดว่าเป้นเพื่อนหรือแฟนเก่า อารัยประมานนั้น ก้อเลยกลับขึ้นมาบนห้อง แล้วก้อ ทักแชทไปหาน้องเค้าว่ามีอารัยหรือป่าว น้องเค้าตอบกลับมาว่า โดนโรคจิตมาเคาะห้อง ผมนี่ตกจัยเลย คิดอยุ่ว่าจะทำยังไงดี เลยบอกน้องเค้าไปว่า เดียวพี่ลงไปตามยามให้ น้องเค้าก้อขอบคุน พอยามมาไล่เด้กพวกนั้นก้อวิ่งออกไปอีกทาง ผมชะโงกหน้าออกไปดูทางระเบียงเห้นพวกมันขับมอเตอร์ไซค์ไปแล้ว แต่ก้อแกล้งบอกน้องเค้าว่า พวกมันแอบอยุ่ตรงบรรได น้องเค้าก้อกลัว น้องเค้าบอกว่าแฟนก้อไป ตจว. ไม่รุ้จะทำยังไง ผมเลยเสนอว่าให้ผมลงไปอยุ่เป้นเพื่อนมั้ย เพื่อพวกมันกลับมาผมจะได้ออกไปขู่มันได้ น้องเค้าอ่าน แต่ยังไม่ได้ สัก 5 นาทีได้ น้องเค้าก้อตอบกลับมาถามผมว่า พวกมันไปกันยัง ผมก้อตอบไปว่ายัง น้องเค้าก้อบอกว่าให้ผมมาอยุ่เป้นเพื่อนหน่อย น้องกลัว  เข้าทางผมเลย ที่มีโอกาศได้อยุ่กับน้องเค้า 2 คน ในห้องเดียวกัน พอผมเข้าไปในห้อง ก้อสมรวจด้วยสายตาแปปหนึ่ง ซึ่งน้องเค้าก้อจัดห้องแบบ ผญๆ สีชมพู แล้วผมก้อมานั่งที่โต๊ะคอม น้องเค้านั่งอยุ่บนเตียง น้องเค้าใส่ชุดนอนแบบเป็นชุดแซ็กแล้วก้อมีเสื้อคลุมอีกตัว
 ผมเลยถามน้องเค้าว่าพวกนั้นเป้นใคร น้องเค้าก้อบอกว่าเป้นคนในเฟชบุ้ค ที่ชอบทักแชทมาหาแล้วชวนคุยแบบหื่นๆ ผมเลยอ่อ คงประมานว่าพอดูน้องเค้าไลฟ์แล้วเงี่ยน เลยกะจะว่าข่มขืนประมานนั้น ซึ่งผมเลยทำเป้นว่าไหนคุยแบบไหนน้องเค้าก้อเลยเปิดในทอสับให้ผมดู ไอ่ผมน่ะไม่ได้สนจัยข้อความในแชทหลอก ผมรอให้น้องเค้ากลับไปนั่งที่เตียงแล้วผมก้อแอบ กดเข้าไปที่ รูปภาพก้อเป็นอย่างที่ผมคิดไว้จิงๆ มีแต่รูปเอ้กๆเห้นนม เห้นกางเกงใน แต่ก้อดูได้แปปเดียวก้อส่งทอสับคือน้องเค้าไป พอเวลาผ่านไปสักจะตี1 น้องเค้าก้อบอกให้ผมไปดูว่าเด้กพวกนั้นไปหรือยัง ผมก้อทำออกมาดู แล้วก้อเดินกลับไปบอกว่า พวกมันยืนสูบบุหรี่อยุ่แล้วแอบเห้นพวกมันดูรูปน้องอยุ่ น้องเค้ายิ่งกลัวใหญ่เลย ผมเลยบอกว่าไม่ต้องกลัว เดียวพี่อยุ่เป็นเพื่อนเอง น้องเค้าก้อทำท่ารังเร ผมเลยพูดขึ้นว่างั้นเดียวพี่กลับห้องก้อได้ น้องเค้าก้อบอกว่าไม่เป้นรัย อยุ่ด้วยกันนี่ละ แล้วก้อกลับมานั่งที่เดิม ซึ่งก้อไม่ได้ทำอารัยกันสักที ไอ่ผมอ่ะเงี่ยนจนไม่ไหวแล้ว เลยชวนน้องเค้ากินเบียร์ น้องก้อบอกว่าไม่ดีกว่า ผมเลยบอกว่า งั้นผมขอไปเอาเบียร์ที่ห้องแปปน่ะ คุยกันแบบนี้ น่าเบื่อจะตาย ผมเลยรีบไปรีบกลับ เลยหยิบเบียร์ลีโอมา2ขวด กะกินคนเดียว ระหว่างที่คุยกันน้องเค้าคุยสนุกมาก ผมก้อรับมุขไปตามมารยาท จนน้องเค้าบอกคอแห้งผมเลยแกล้งส่งแก้วเบียร์ไปให้ น้องเค้ารับแหะ ก้อกินหมดแก้วเลย เอาล่ะเข้าทางของผมแล้ว ก้อกินกันจนหมด2 ขวด ผมเลยบอกว่าหมดแล้วทำไงดี น้องเค้าทำหน้าเซ็งๆ ผมเลยบอกน้องเค้าว่าเดียวผมออกไปหาซื้อเอง ซึ่งร้านค้าที่ขายก้ออยุ่ห่างจากอพาทเม้น ระยะหนึ่งน้องเค้าก้อให้กุญแจห้องผมมาเลย บอกว่าถ้ากลับมาแล้วให้ไขเข้ามาเลย ผมก้อโอเค ผมไปสัก10-15นาที ก้อกลับมาถึงแล้วก้อไขเข้าไปเลย แต่ไม่เจอน้อง เจอแต่เสื้อคลุมวางอยุ่บนเตียง แล้วไฟห้องน้ำก้อเปิดอยุ่ น้องเค้าน่าจะไปฉี่ ผมเลยแอบๆ เปิดตู้เสื้อผ้าน้องเค้า เปิดลิ้นชัก ผมเจอดิลโด้ อันเบ้อเร่อเลย เอาล่ะน้องเค้าไม่มันธรรมดาจิงๆ จังหวะนั้น น้องเค้าก้อออกจากห้องน้ำพอดี น้องเค้าก้อยิ้มอายๆ แล้วเราก้อมานั่งกินกันต่อ ผมเลยชวนน้องคุยแบบ18+ บ้างซึ่งน้องเค้าก้อดูเมาๆ แล้ว ผมเลยถามไปว่าแฟนคนนี้คบมานานแล้วหรอ น้องเค้าก้อบอกว่าเพิ่งคบได้เดือนกว่าๆ เอง ไปเจอกันที่ผับ ผมเลยเดาออกเลย น่าจะแบบเจอปุ้บ เยสกันแบบ โอกาศผมเริ่มมี ผมดูอาการน้องเค้า น้องเค้าเมามากแล้ว ผมเลยบอกน้องเค้าไปว่า ผมเคยดูรูปน้องเค้าแล้วชักว่าวด้วยยย น้องเค้าก้อทำหน้าตกจัย แล้วก้อยิ้ม อายๆ หลังจากนั้นผมก้อขึ้นไปนั่งข้างๆ น้องเค้า น้องเค้าไม่หนีแต่อย่างใด ผมก้อยืนหน้าไปจะจูบแต่น้องเค้า เอนหน้าหนี ผมนี่จัยแป่วเลย คอดว่าจะอด แต่น้องเค้ากลับบอกว่า พี่มีถุง มั้ย ผมเลยหยิบออกมาจากกระเป๋าให้น้องเค้าดู น้องเค้ายิ่มแล้วบอกว่า เตรียมมาตั้งแต่ตอนไหนเนี้ย   หลังจากนั้นก้ออออ.. . . . .

หลังจากที่ผมกำลังจะก้มไปจูบน้องเค้าแล้วน้องเค้าหันหน้าหนี แล้วถามผมว่ามีถุงมั้ย ผมเลยก้มไปหยิบในกระเป๋า เป็น Okamoto แบบบาง1กล่อง น้องเค้าก้อยิ้ม แล้วถามผมว่า ผมเตรียมมาตั้งแต่นอนไหน ผมเลยบอกไปว่า ซื้อมาตอนไปซื้อเบียร์ เราก้อจูบกันอย่างดูดดื่ม ระหว่างจูบกัน มือของผมก้อเลื่อนมาที่นมน้องเค้า โดยเริ่มจากการลูบ จับ คลำ จากนอกเสื้อ  แล้วผมก้อเลื่อนจากปากน้องมาเป็นที่คอ ไซส์ไปเรื่อยๆ อีกมือของผมก้อไปลูบชายชุดนอนของน้องขึ้นมาถึงเอว แล้วก้อไซส์ต่ำมาเรื่อยๆ จนถึงกางเกงในของน้องเค้า น้องเค้าใส่กางเกงในแบบบางๆ เห้นขนหมอยเล็กน้อย ผมก้อเริ่มไปสูดดม แบบหื่่นกระหายเลย เอานิ้วแหวกข้างแล้ว เลียแบบสุดชีวิต (กะแบบเอาครั้งแรกจะทำให้สุดๆไปเลย เพื่อน้องเค้าจะติดใจ 5555) ก้อเลียไปได้สัก2-3นาที ผมว่ามันเกะกะ เลยกะจะถอดเลยยกหัวขึ้นมา เห้นน้องเค้าทำหน้าเหยเกมากก หลับตาพริ้มเลย ผมเดียวจับกางเกงในจะถอดน้องเค้าก้อยกก้นเพื่อให้ถอดง่ายๆ น้องเค้าเหมือนจะถอดออกไปเลย แต่ผมดึงไว้ให้หลุดขาไปแค่ข้างเดียวให้ไปกองไว้ที่เข่าอีกข้างหนึ่ง แล้วผมก้อมองไปที่หน้าน้อง ดูเซ็กซี่มาก มี เม้มมุมปาก ผมเลยจะขึ้นไปจูบแต่น้องเค้าผลักออก อาจจะเป็นเพราะรังเกียจน้ำหีตัวเอง ผมเลยลงมาเลียต่อ รอบนี้เลียมันมาก น้องเค้ามีเอามือมากดหัวผมด้วย ผมเลยใช้สกิลขั้นสูง 555 ด้วยการห่อลิ้นให้แข็งแล้วเอามือแหวกหี แล้วแหยงลิ้นลงไปในรูหีน้องเค้า น้องเค้าดิ้นพล่านเลย ผมเห้นแล้วชอบใจมากเลย ผมมั่วแต่เลียน้องเค้าร่วมๆ 15 นาทีได้ จนไม่ไหวแล้วเลยจัดการถอดของตัวเอง จนล่อนจ้อน แล้วผมก้อเลื่อนตัวไปนอนข้างๆ น้องเค้า เหมือนน้องเค้าจะรู้ว่าผมจะให้น้องเค้าอมให้ น้องเค้ารีบพูดก่อนเลยว่า หนูไม่อมให้ น่ะ ผมมีแอบเซ็งเล็กน้อย แต่ก้อไม่ใช่ปัญหา ผมเลยก้มลงมาจะเลียน้องเค้าต่อ แต่ผมเห้นน้ำน้องเค้าเยิ้มมากเลย เลยไม่เลียแล้ว รีบแกะถุงยางออกมาใส่ให้ไวเลย แล้วก้อไปทำท่าจะเสียบ ผมหันไปมองหน้าน้องเค้าดูเสียวมากเลย ผมเลยค่อยๆ กดหัวควยลงไปที่ล่ะนิดๆ จนมิดลำเลย แล้วนิ่งไว้สักพักแล้วก้มลงไปไซส์คอน้องต่อ แล้วสอดมือไปข้างหลังเพื่อปลดตะขอบรา แล้วก้อดึงออกไป แล้วผมก้อได้เห้นนมน้องเค้าแบบเต็มๆ หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ แล้วผมก้อเลียไปที่หัวนมน้องเค้า สลับไปมาทั้งสองข้าง ถึงน้องเค้าจะทำนมมา แต่มันก้อยังนิ่ม เหมือนนมจริงๆ เลย ระหว่างที่เลียหัวนม เอวผมก้อค่อยๆ ซอยๆ ไปด้วย ซอยเร้ว ขึ่นเรื่อยๆ จน ผมไม่ดูดนมแล้ว เอามือมาจับที่เอวน้องเค้าแล้วก้อ กระหน่ำซอย อย่างสุดที่ชีวิต ซอยไปนมก้อกระเพื่อมไปตามจังหวะ เป็นภาพที่ผมจะจำไม่ลืมเลย น้องเน็ทไอดอล ที่ผมเคยดูรูปแล้วชักว่าว แต่ตอนนี้ผมกำลังได้ เย็ดน้องเค้าจิงๆ ผมก้อซอยไปได้สัก5 นาทีได้ ผมก้อเลยจะให้น้องเค้าขึ้น น้องเค้าก้อรู้งานดี แต่น้องเค้าบอกว่า เมาแต่จะทำได้ไม่นาน ผมก้อพลิกตัวลงนอน น้องเค้ามาก้อมานั่งคล่อมผม แล้วก้อจับควยผมให้ตั่งแล้วน้องเค้าก้อหย่อนหีลงมา จนมิดควย แล้วก้อขึ้นลง ตามสเต็ปของน้องเค้า ผมนี่เสียวมาก เสียวจนเก็บอาการไม่อยู่ จนต้องเอื้อมมือไปจับนมน้องเค้า แต่ผมบอกให้น้องเค้าลองนั่งยองๆ ดูสิ น้องเค้าก้อเชื่อ แล้วก้อขย่มผม แบบจริงๆ พูดอารัย สั่งอารัยก้อทำให้ แบบนี้จะไม่ให้หลงได้ยังไง ผมก้อจับนมน้องเค้าไปด้วย พูดเลย ขืนน้องเค้าขย่มแบบนี้ผม ต้องแตกแน่ๆ ผมเลยบอกให้น้องเค้าหยุดก่อนแล้วก้อทิ้งตัวลงนอน ผมก้อนอนข้างๆ น้องเค้าแล้วก้อจับควยแทงเข้าไปทางข้างหลังตูดขาวๆ ของน้องเค้าทำให้ผมจะแตกให้ได้เลย ผมเลยจับน้องเค้าพลิกเป็นท่า doggy แล้วผมก้อลุกขึ้นมาแทง แทง แทง จนน้องเค้าครางดังลั่น ผมก้อซอยได้สัก2-3นาที ก้อก้มลงไปกอดน้องเค้าแล้วกระซิบบอกน้องเค้าว่า จะเสดแล้วน่ะ น้องเค้าก้อพยักหน้า ผมเลยจับน้องเค้ามาในท่าเบสิค แล้วก้อจับควยแทงเข้าไปในหีน้องเค้า รอบนี้เข้าง่ายมาก แบบเสียบปุ้บ เข้าไปทั้งลำเลย ผมก้อซอยได้1นาที ผมก้อแตก พอแตกเสดแล้ว ผมก้อถอดถุงยาง แล้วเอาทิชชู่มาเช้ดให้น้องเค้า น้องเค้าก้อเอาผ้าห่มมาปิดตัว ผมก้อไปนอนข้างๆ น้องเค้า เราก้อคุยกันได้สักแปป สิ่งที่น้องตอบมา ทำให้ผมยิ้มหน้าบานเลย คือ น้องเค้าเสดไป 4 รอบ ผมนี่แทบไม่อยากจะเชื่อ น้องเค้าก้อบอกว่า จริง แต่เบิร์น1 แต่ เย็ด3 แล้วก้อเป็นคนแรกที่เบิร์น น้องเค้าจนน้องเค้าแตกได้ ผมนี่ยิ่งได้จัย เราก้อนอนคุยไปได้สัก ครึ่ง ชม ดูเวลาก้อ ตี3 กว่าแล้ว ผมเลยถามน้องเค้าว่า ขออีกรอบก่อนนอนได้มั้ย น้องเค้าส่ายหน้าเลย ผมนี่เซ็งมาก แต่น้องเค้าบอกว่า ไว้พรุ้งนี้เช้าน่ะ เดียวค่อยเย็ดกันใหม่ ผมนี่ใจเต้นตุกๆ เลย เราก้อหลับโดยน้องเค้ามานอนหนุนแขน เรา

ตัดมาตอนเช้า ผมหยิบทอสับมาดู 7.11 น. ผมนี่รีบไลน์ไปลางานเลย แล้วก้อลุกไปห้องน้ำ ล้างหน้า บ้วนปาก ล้างน้องชายอีกครั้ง เพื่อจะได้ใช้งานตอนเช้าอีก 5555  แล้วผมก้อออกมาจากน้องน้ำ เห้นน้องเค้าคุยทอสับ อยู่ผมเลยเงียบๆ แล้วเดินไปนั่งข้างหลังน้องเค้า แล้วก้อจับนมน้องเค้า เอามือไปจับหี น้องเค้า ไม่เกิน30วิ น้ำน้องเดินเลย จนน้องเค้ารีบบอกคนที่คุยทอสับอยุ่ว่า แค่นี้ก่อนน่ะ พอน้องเค้าวางทอสับ ก้อหันมาจูบผมมมม

แค่นี้ก่อนล่ะกัน ขอดูกระแสก่อน ว่าจะดีเหมือนตอนแรกมั้ยย ถ้าดีเดียวมาต่อให้น่ะครับ

**ส่วนคนที่ส่งข้อความมาถามว่าน้องเค้าเป็นใคร **

ผมขอบอกตรงนี้เลยน่ะครับ น้องเค้าค่อนข้างๆ มีหน้าตาทางโซเชี่ยว เพราะฉะนั้น ผมก้อต้องรักษาชื่อเสียงของน้องเค้าด้วย ถ้าน้องเค้ารู้ ผมก้ออดเย็ด สิครับบ 55555

*

ออฟไลน์ อ้วนขี้เย็ด

• Tiny Member
  • *
  • 5
  • 0
  • Active for life
Re: เน็ทไอดอล copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2016, 09:39:18 AM »
ขอบคุณคร๊าฟ 💕
Yessss !!u'uou

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ