ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลับดึก ระวังตัวนะ!!! 1 -3  copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤษภาคม 23, 2016, 04:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ทำงานเช้ายันเย็น เย็นยันเช้า อาชีพที่ใครหลายคนดูถูกแต่สำหรับผมถือว่าเป็นอาชีพที่สบาย ไม่ต้องใช้วุฒิสูงๆผมก็สามารถเลี้ยงตัวเองได้เป็นความภูมิใจเล็กๆ ผมได้ประจำที่สำนักงานแห่งหนึ่งและก็เหมือนทุกวันหลังจากเรียกแถวประชุมประจำวัน บ่ายนี้ผมถูกส่งขึ้นมาประจำบนลานจอดรถ มีหน้าที่ตรวจตราตามรอบเวร รับผิดชอบในส่วนบันไดหนีไฟและลานจอดรถชั้น1-6 โดยชั้น5-6เป็นที่จอดรถบรรดาพนักงานออฟฟิศโดยที่นี่ไม่ค่อยมีผู้ชายเท่าไหร่ทุกเย็นผมจะทำหน้าที่อำนวยความสะดวกให้ และก็ไม่ลืมที่จะแอบดูขาขาวๆ สะโพกสวยๆ ของพวกสาวๆที่ใส่กระโปรงสั้นๆมาทำงาน แต่ก็มีที่ผมสะดุดตาอยู่คนนึงมันชื่อ"อีเก้า"ทำงานแผนกบัญชี ขาขาว หุ่นดี และโดยเฉพาะตรงตูดอวบอิ่ม ใต้กระโปรงสั้นทุกวัน ใครเห็นก็ต้องมีอารมย์ ด้วยความsexyของมันและบางที"อีเก้า"ก็ทำงานกันจนดึกดื่น ห้าทุ่มเที่ยงคืนก็มี แอบเป็นห่วงนิดๆว่ากลับดึกขนาดนี้จะมีเวลาให้ผัวบ้างมั๊ยสงสัยกลับไปคงหมดแรงหลับไม่ได้เย็ดกับผัว ผมอยากเสนอตัวไปเป็นตัวช่วยของมันเหมือนกัน แต่คงเป็นแค่มโนของผมเอง ซึ่งทุกทีที่เห็นขาขาวๆของมันผมต้องรีบเข้าห้องน้ำไปช่วยตัวเองเอาน้ำออกจินตนาการถึงขาขาวๆตูดอวบๆกลีบหีสวยๆของ"อีเก้า" ...เข้าเรื่องเลยละกันวันนี้ผมได้มือถือมาใหม่ ผมลองแอบถ่ายขาถ่ายตูดบรรดาสาวออฟฟิศ ตื่นเต้นมาก ถ่ายตั้งแต่แม่บ้าน ยันผู้บริหาร ไม่มีใครสังเกตุหรือจับได้ และในที่สุดมาถึงคิวที่ผมรอคอย ช่วงสี่ทุ่มเวลาประจำที่เก้าขึ้นมาเอารถ ผมเดินตามอีเก้าส่องตูดมันช่วงที่มันเดินตรงบันไดหนีไฟ กระโปรงบานสั้นมากเห็นถึงกางเกงในสีขาวเห็นแก้มตูดอวบอิ่ม ผมค่อยแอบเอาโทรศัพท์กดถ่าย แบบที่มันก็ไม่รู้ตัว จนถึงชั้น6 ที่มันจอดรถ ทั้งมืดทั้งเปลี่ยว เพราะดึกแล้วรถเหลือไม่กี่คัน จังหวะที่มันกดปลดล๊อครถ ตอนนั้นเองก็ถึงคราวซวยของผม พอดีมันหันมาเจอผมตอนที่กำลังถ่ายมันพอดี มันหันมาถามว่า"เอ้ย..พี่..ทำอะไรอ่ะ.."  ด้วยน้ำเสียงไม่พอใจ ปรี่ข้ามาจะขอดูโทรศัพท์ แล้วก็ด่า"มึงแอบถ่ายรูปกูใช่มั๊ยเหี้ยมากเลยนะ" ผมปัดป้องและตอบปฏิเสท "ถ้าไม่ได้ถ่ายก็เอามาดู"มันไม่ยอมท่าเดียวและทำท่าจะโวยวาย ผมกลัวคนได้ยิน เลยปรี่เข้าไปเอามือปิดปากมัน ฉุดกระชากกันมันก็ดิ้นจิกข่วนจนในที่สุดผมตัดสินใจดันมันจนติดตัวรถแล้วเอามีดพกขึ้นมาขู่ "อีห่ามึงอย่าร้องนะมึงไม่งั้นกูแทงมึงแน่ หนอย..อีเวร ดูนิดดูหน่อยทำเป็นโวยวายเดี๋ยวกูแทงแม่งเลย.." มันถึงได้ยอมเงียบไม่ส่งเสียง จังหวะนั้นเปลี่ยวไม่มีคน ผมลองสำรวจอีเก้าตอนนี้ชุดแซกกระโปรงสั้นของอีเก้าก็ขาดจากแรงฉุดกระชากเมื่อกี้เนินอกหลุดออกมาครึ่งเต้าทำ มันเอามือปิดไว้แต่ก็ยังล้นออกมานอกเสื้อใน ผมมีอารมย์มากตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน.."แม่งสวยทั้งตัวเลยนะอีดอก ขอกูดูหน่อยเถอะว่าข้างในมึงขาวแค่ไหน" มันหยุดดิ้นแล้วเปลี่ยนเป็นขอร้องด้วยความกลัวแทน"..พี่..อย่าทำหนูเลย ปล่อยหนู..เดี๋ยวหนูจะไม่บอกใคร..นะ.." ผมย่ามใจในทีท่าอีเก้า"ถ้ามึงยอมกูดีๆกูจะปล่อยมึง..แต่ขอดูนิดๆหน่อยๆเถอะวะว่าข้างในมึงน่าเย็ดขนาดไหน..น่านิดเดียวเอง.ไม่สึกไม่หลอ.จะได้เป็นการรับประกันว่ามึงจะไม่บอกใคร"อีเก้าส่ายหน้า ผมตะคอก"อีดอก..มคงจยอมดีๆรึต้องโดนตบก่อน..อีเห้ย."อีเก้าตกใจร้องไห้."ได้..ๆหนูยอมแล้วจร่ะ.แต่พี่ดูอย่างเดียวนะอย่าทำอะไรหนูเลย.." ผมพยักยิ้ม.ๆ..พร้อมกับเปิดประตูด้านเบาะหลังแล้วจับอีเก้าดันเข้าไปทีแรกมันขัดขืน"มึงจะแก้ผ้าตรงนี้รึมึงจะแก้ผ้าในรถอีดอก." อีเก้าจึงยอมเข้ารถแบบไม่เต็มใจนัก ตอนนี้ผม เข้ามาในรถพร้อมปิดประตู..และให้มันถอดชุดออกเองมันส่ายหน้า"อ๋อ.มึง..อยากให้กูถอดให้ใช่มั๊ยอีห่า" อีเก้าร้องไห้.และค่อยๆรูดซิบด้านหลังถลกกระโปรงขึ้นแล้วถอดชุดแซกกระโปรงบานออกจนตอนนี้เหลือแต่ชุดชั้นในสีขาวเข้าชุดกันมันเอามือปิด ทั้งล่างทั้งบน ผมกระชากมือมันออก ถึงไฟจะสลัวๆแต่ก็เห็นเนินหีโหนกนูนภายใต้กางเกงในสีขาวจนเห็นขนหมอยดกดำ"เอามือออกสิ่..มึงปิดแล้วกูจะเห็นมั๊ย..สัส..ถอดให้หมด เสื้อในเกงในมึงด้วย กูจะดูทั้งตัว"อีเก้าปลดตะขอเสื้อในแล้วถอดช้าๆพอหลุดออผมถึงกับตลึงนมอวบอิ่มกลมบล๊อกจุกสีน้ำตาลเล็กๆฐานนมวงไม่ใหญ่ขาวเนียน"กางเกงในด้วย"มันค่อยๆแอ่นรูดกางเกงในออกม้วนเป็นวงรูดออกไปช้าๆจนร่างเปลือยเปล่า"แหกขาด้วยอีสัส"ขาค่อยๆแหกออกจากกัน.กลีบหีอวบใหญ่ปิดเม็ดแตดสนิทแคมแตดโผล่อออกมานิดๆหมอยดกดำบนเนินหี ชวนให้อารมย์เตลิดผมรีบหยิบมือถือขึ้นมากดถ่ายรูปอีเก้า" พี่จะทำอะไรน่ะ..อย่าถ่ายนะ.."อีเก้าเอามือปิดหน้า ผมไม่สนกระชากมือมันออก"ก็ถ้ามึงเอาเรื่องนี้ไปบอกคนอื่นกูจะเอารูปมึงประจานให้ทั่วไง ." อีเก้าร้องไห้..จำใจยอมให้ผมถ่ายรูปทุกซอกทุกมุม นมหีตูดผมจับมันโพสท่าพลิกซ้ายพริกขวาคว่ำหงายเป็นนางแบบนู๊ดจำเป็นให้ผม ตอนนี้ควยผมแข็งแทบระเบิด แต่ก็ไม่กล้าจับอีเก้าเย็ดเพราะในลานจอดยังมีรถอีก1คันกลัวมีคนเห็นแต่ผมไม่ไหวละตอนนี้ผมถอดกางเกงออก เอาท่อนควยมารูด อีเก้าร้อง"พี่..จะทำอะไรน่ะ..ไหนบอกจะไม่ทำอะไรไงเอาออกมาทำไม.."อีห่า.กูไม่เย็ดมึงหรอกแต่กูขอว่าวใส่หีสวยๆของมึงหน่อยเถอะว่ะ..ไหนๆก็ไหนๆละไม่ไหว รึมึงอยากจะโดนเย็ด ..แหกๆให้หน่อยกูไม่ไหวละอีดอก.." อีเก้าคงงอยากไปจากที่นี่ให้มันพ้นๆ ค่อยๆแหกขาเอามืออ้ากลีบหีออกจนเห็นเม็ดแตดเม็ดงามในรูเนื้อหียังชมพู ผมเอาควยจ่อไปจ่อใกล้ๆค่อยๆสาวควยท่อนอวบหัวบานดำคล้ำ กำรูดเร็วๆ"อ้า.อีดอกหีสวยชิบหายโคตรน่ายัดเลยกลีบเป็นพรูเลยอีสัสเอ้ย..โอ้ว..ๆ"อีเก้าหันหน้าหนีไม่มองผมหมั่นใส้กดควยลงบนร่องหีถูขึ้นถูลง แล้วกดพรวดมิดด้า"ว้าย..ไอ้บ้า..ทำอะไร..เอาออกอย่า...โอ้ย...ไหนบอกไม่ทำไง..อย่า.ๆ"มันผลักผมออกแล้วดิ้นๆเริ่มร้องโวยวายจนผมต้องจับมันกดชักมีดมาขู่ให้เงียบ.และคว้ากุญแจมือมาใส่มือมันแล้วล๊อคมันติดไว้กับรถ มันเลยเลิกดิ้น"ไหนบอกจะไม่ทำไงเอาควยเข้ามาทำไมปล่อยหนูไปเถอะ...อย่าทำแบบนี้เลย..หนูกลัวถุงก็ไม่มีอย่าเลยนะๆสงสารหนูบ้าง..หนูมีครอบครัว..ปล่อยหนูไปเถอะรับรองไม่บอกใคร..นะค่ะพี่"คราวนี้ผมใจอ่อน"..ได้...งั้นมึงมาทำให้กู...ทำให้เสียวถ้ากูพอใจเดี๋ยวกูจะปล่อยมึง.." อีเก้าพยักหน้าเพราะรู้ว่าเป็นข้อตกลงที่เจ็บตัวน้อยที่สุดผมแอ่นท่อนควยให้มัน มันใช้มือที่เหลืออีกข้างค่อยๆกำรูดช้าๆหัวควยโดนรูดจนเปล่งบานผมเสียวมาก"ดี.ดี..หนักๆดี..โอ้ว..ๆเสียว.."จนต้องงัดควยขึ้น เอาควยจ่อที่ปากอีเก้าหันหน้าหนีทำท่ารังเกียจผมหมั่นใส้ จิกหัวมันเงยหน้าขึ้น."อม...สิ่.ทำยังกะไม่เคย..เร็ว..ก่อนที่กูจะเปลี่ยนใจ..อีสัส.."อีเก้าจำใจค่อยๆอ้าปากอมหัวควยผมจับหัวมันโยกรูดพร้อมกับกระเด้าเอวใส่ปากอีเก้า มันหลับตาห่อปากจนแน่นหัวควยน้ำลายมันไหลออกมาจากมุมปากลิ้นมันยังตวัดเลียหัวควยในโพรงปากร้องอู้อี้ในลำคอ ผมขยำนมเต้างามของมันไปด้วยจนในที่สุดผมทนไม่ไหวกดควยน้ำแตกกระฉูดใส่โพรงปากอีเก้ามันทำท่าจะคายแต่ผมจับมันกดเอาควยแช่ไว้น้ำควยไหลย้อยออกมาจากมุมปากมันสำลักรีบเอามือเช็ด.ถุยออกจากปาก..ผมค่อยๆใส่กางเกงช้าๆจนเสดรู้สึกสะใจมากที่สาวสวยที่ผมเฝ้ามองทุกวันทำให้ผมสำเร็จความใคร่ในปากสวยๆของหล่อน..ตอนนั้นเองสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นมีคนเดินเข้ามา ผมจับอีเก้าหมอบลงให้เงียบๆแต่อีเก้าดันตะโกน"ช่วยด้วย..ๆๆ"คนนั้นรีบเข้ามาดู พอเห็นสภาพอีเก้ากับผมมันก็วิ่งหนีไปตะโกนให้คนช่วย.ผมเปิดประตูวิ่งตามไปกระชากแขนแล้วต่อยเข้าที่ท้องเต็มแรง.จนมันนิ่งไปผมหิ้วปีกมันกลับมาขึ้นรถ...โอว..มันคืออีณิช..สาวบัญชีอีกคนที่ผมแอบมอง..

อีณิชหัวหน้าอีเก้าขาวหมวยsexyขาขาวๆตูดใหญ่ อายุไม่เยอะแต่เสือกได้เป็นหัวหน้าแผนกละใครๆก็บอกมันเอาเต้าไต่ผู้บริหารบริษัทแต่ผมไม่สนหรอก..ตอนนี้ผมมาไกลเกินจะถอยหลังกลับแล้ว..ผมจับอีณิชลงนั่งในรถข้างอีเก้า อีเก้าตกใจร้องเรียกชื่ออีณิชที่สลบอยู่อย่างตกใจ "พี่ณิช..ๆ..เป็นไรรึเปล่า.แกๆทำอะไรพี่ณิช...ปล่อยพวกหนูไปเถอะ" อีเก้านั่งร้องไห้ตลอด ผมไม่สนจับอีณิชใส่กุญแจมือติดกับรถอีกคน หากุญแจรถในกระเป๋าอีเก้าแล้วขึ้นไปนั่งข้างหน้าขับรถพาทั้งสองออกจากลานจอดรถ เพราะเดี๋ยวมีคนมาเจออีก ผมคิดในใจจะพาอีสองตัวนี่ไปไหนดี อย่างน้อยต้องหาวิธีที่จะไม่ให้พวกมันสองคนปากโป้ง แล้วในที่สุดก็คิดออก ผมพาพวกมันไปบ้านพักยามตอนนี้คนอื่นไปเข้าเวรกันหมด ผมจอดรถหน้าบ้านพักจับอีเก้ากับร่างเปลือยเปล่าของมันเดินล่อนจ้อนเข้าบ้านพัก อย่างใจเย็นอีเก้ามันพยายามดิ้นขัดขืนแต่ก็สู้แรงผมไม่ไหวผมจับมันใส่กุผญแจมือกับ้ดล็กดัดหน้าต่างที่มุมห้อง แล้วไปเอาอีณิชที่สลบอยู่เข้ามาวางบนเตียง กระโปรงสั้นรัดรูปสีดำฟิตตูด ของอีผณิชถลกขึ้นมาแบบไม่ได้ตั้งใจ จนเห็นเนินหีผมถึงกับตลึงถึงความโหนกนูนของเนินหี ตอนนี้ผมมีอารมย์อีกแล้ว อีเก้านั่งร้องไห้อยู่มุมห้อง พร่ำเพ้อว่าให้ปล่อยมันไป  "เสียใจด้วย..ถ้าเมื่อกี้มึงไม่ร้องให้คนช่วยป่านนี้มึงกลับบ้านไปนอนกกผัวละเสือกปากสว่างเองนะมึง..อีดอก..อยู่เงียบๆสักพักนะกูขอจัดการอีตีวเสือกนี่ก่อน" ผมค่อยจับอีณิชถอดเสื้อคลุมออก และค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเชิตสีฟ้า เนินนมขาวจั๋วชวนน้ำลายไหล ผมรูดซิบถอดกระโปรงอีณิชออก ผมก้มหน้าสูดดมซอกหีของมัย"โอ้ว..อีห่า..หยิ่งดีนักอีสัส.ตอนนี้มึงหายหยิ่งแน่อีดอก..หอมไปทั้งตัวแบบนี้กูขอจัดให้หนักเลยสัสเอ้ย.." ผมเลียตั้งแต่นิ้วตีนขาวๆลากลิ้นจึ้นมาเรื่อยๆจนถึงเนินหี กางเกงในลายลูกไม้ผ้ามันสีขาวรัดโคกหีขาวอวบ ผมค่อยๆรูดมันออกช้าๆขนหมอยน้อยนิด ผมจับมันอ้าขาแล้วแหวกกลีบร่องหี.จนให้เห็นเม็ดแตดเม็ดงาม กลีบหีอ้าออกเผยให้เห็นเนื้อในชมพู ผมบรรจงโลมเลียลากลิ้นขึ้นลงควานลิ้นไปทั่วหี ดูดเม้มเม็ดแตด น้ำเงี่ยนใสๆไหลย้อยทั้งๆที่มันสลบอยู่ ผมเอื้อมมือเข้าไปล้วงเสื้อใน ขยำนมขาวๆเต็มไม้เต็มมือ ตอนนี้มันเริ่มรู้สึกตัวผมรีบจับมันใส่กุญแจมือกับหัวเตียง ตอนนี้มันเริ่มร้องโวยวายเสียงแผ่วเบา "โอ้ย..ไอ้บ้าแกทำอะไรชั้น..แกๆไอ้ยามนี่..ชั้นจะไล่แกออก.." ผมปรี่เข้าไปบีบแก้มใสๆของมัน"ไล่ออกเหรอ..อีดอก.นี่มึงยังไม่รู้สถานะตัวเองใช่มั๊ยเนี่ย..ตอนนี้กูจะทำอะไรมึงก็ได้..มึงต้องขอร้องสิ่..ไม่งั้นมึงโดนรุมโทรมก่อนตายแน่.." อีณิชยังปากดี"กูไม่กลัวมึงหรอกไอ้ยามกระจอก อย่าให้กูรอดไปได้นะไอ้เหี้ย.."  ผมกระชากเสื้อใน ลายลูกไม้สีขาวของมันออกจนนมมันหลุดโผล่มาทั้ง2เต้า "กระจอกเหรอ.มึงได้ลิ้มรสควยของยามกระจอกแน่อีห่า" อีณิชดิ้นถีบ.."อย่านะไอ้ระยำอย่า..ๆ.โอ้ยเจ็บ.ไอ้สัส..ปล่อย.ว้าย.ไอ้.เหี้ย..เอาออก..อ้าย..ๆ.อ้า.อ้า..อ้าส์.อ้าห์..ซี๊ด.เหี้ย..ย..ย." ปั๊คๆๆๆๆๆๆ.เสียงค่อยๆแผ่วลง ตอนนี้ขายาวๆขาวเนียนของมันทั้งสองข้างพาดอยู่ที่บ่าผมจนตูดลอย..ควยดุ้นอวบของผมกระเด้าผลุบเข้าผลุบออกในร่องห..หีอีณิชจนหีปลิ้นตามแรงกระแทก..แบบ เตียงแทบถล่ม  ปั๊คๆๆๆๆ  "อ้า.อ้า..เอาออกไปไอ้เหี้ย..อู้ยส์.อู้ยส์..เสียว..อู้ยส์.อ้าห์" คับ.จุก...อู้ยส์..เอาออก..อ้าๆๆแตกๆๆ" อีณิชเกร็งกระตุก ผมจัดท่าให้มันใหม่จับมันท่าหมามันแอ่นตูดขาวๆใหญ่ๆให้แบบไม่ต้องออกแรง.."อีดอกเอ้ยสวยทั้งตัวนางฟ้าชัดๆ ขาวเนียนหีฟิต โคตรตอดควย..สัสเอ้ยมันควยชิบหาย.." ผมจับเอวอีณิช.กดควยเย็ดมันท่าหมามันสุดๆปั๊คๆๆๆๆๆรัวไม่ยั้งเสียงหน้าขาผมกระทบแก้มตูดมันดังลั่นห้อง..แทนที่จะขัดขืนมันกลับเด้งกระเด้าสวนควยทุกดอก"โอ้ว..ไอ้สัส..อย่าเย็ดหีกูแรง..เสียวหีจะพังแล้ว.อ้า...อ้า..อ้า.โอ้วๆ.แตกๆๆๆ" อีณิชกระตุกเกร็งอีกรอบ ผมก็ไม่ไหวหลังจากที่กระหน่ำหีสวยๆจนหนำใจปล่อยน้ำควยใส่ร่องหีอีณิชจับกดจนน้ำพุ่งกระฉูดพ่นใส่ร่องหีอีณิช..พอผมปล่อยมือจากเอวมันมันทิ้งตัวลงนอนคว่ำกับที่นอน  นอนหอบหมดแรง...น้ำเงี่ยมันผสมน้ำควยขาวขุ่นไหลย้อยเลอะไปทั้งร่องหี .." นางฟ้าชัดๆอีห่านี่ สวยทั้งตัว.." อีเก้ายังนั่งก้มหน้าไม่กล้าสบตา..ผมเข้าไปใกล้ๆอีเก้า.ควยยังเปียกน้ำเงี่ยนอีณิชลำควยยังไม่หดยื่นจ่อปากสวยๆอวบอิ่มของอีเก้ามันส่ายหน้าไม่เอาท่าเดียว..

"มึงจะอมดีๆ หรือจะให้กูเอาควยยัดปากมึง ห๊า..อีดอก..เพราะความปากมากของมึงทำให้กูต้องมาอยู่ในสถานะการณ์แบบนี้..มึงเห็นอีนั่นมั๊ย..เสือกเข้ามาจัดจังหวะโดนจับเย็ดสลบคาควย..แต่แม่ง..เย็ดมันชิบหาย หีแม่งโคตรฟิตเลย..ตอนนี้กูอยากลองหีมึงบ้างละ.เสือก..วอนหาที่เอง.มาควยให้กูหน่อย...อม..กูบอกให้อม..อีดอก" ผมตะคอกอีเก้าจนร้องไห้ "ไม่..ปล่อยหนูไปเถอะ..พี่สงสารหนูเถอะ..นะๆ.." ผมไม่สนใจยื่นควยที่เปียกน้ำกามของผมกับอีณิชเมียสาวแสนสวยของผมให้มัน..ผมจัดการอีณิช..จนหมดแรงควยหดละก็หาอะไรเล่นสนุกไปพรางๆ..ผมจับปากอีเก้าอ้าออก "อมดีๆ ถ้าโดนฟันมึง ทำกูเจ็บกูเอาตายแน่.." อีเก้าค่อยๆอ้าปาก..ผมดันควยเข้าไปจนซวบ..มันทำท่าจะอ๊วก..คงเพราะกลิ่นคาว..น้ำกาม..ถึงแม้ควยจะเหี่ยวแต่ก็ยังมีความยาวพอสมควรตอนนี้พอตั้งหลักได้ผมซอยควยในโพรงปากอีเก้าช้าๆ"อู้ยส์..ดี..มันควยดีจังเลยอีดอก..อย่างนั้น..อืม.." ผมกระหน่ำซอยควยตอนนี้ใส่ปากสวยๆของอีเก้า..ผมจับหัวมันเย็ดปากอย่างเมามัน มันได้แต่หลับตาห่อปาก เพื่อให้ผมพอใจ สักพักอีณิช..ก็เริ่มฟื้นปากดีๆของมันก็เริ่มส่งเสียง..แก..ไอ้ยามกระจอก แกทำอะไรน้องปล่อยพวกเรานะไม่งั้นชั้นจะแจ้งตำรวจจับแก.ปล่อย..ๆ"ผมเหลือบมองอีณิชที่แก้ผ้าโดนใส่กุญแจมือที่หัวเตียง..แต่ไม่สนกลับสะใจเล็กๆ..กับภาพที่เห็นด้วยซ้ำ..ตอนนี้ควยผมแข็งคับปากอีเก้ามันแล้ว ผมบอกมัน"พอ..อีห่า..เสียวชิบหาย.." ผมคิดในใจ..เดี๋ยวกูหาอะไรสนุกๆให้พวกมึง เผื่อจะมีอารมย์ขึ้นมาบ้าง ผมเดินข้าห้องไปหยิบยาปลุกsex ชนิดแรงสุดยอด ออกมาผสมน้ำเปล่า ใส่ขวดไว้ แล้วเดินออกมา "หิวน้ำมั๊ย..กินให้สบายใจก่อนแล้วค่อยมาตกลงกัน"แล้วยื่นจ่อไปที่ปากให้มันกิน อีเก้าส่ายหน้า"เอ้ย..อีห่ากูให้มึงกินเดี๋ยวโดนสั่งสอน..อีดอก" อีเก้ากลัวค่อยๆอ้าปาก ผมจับขวดเทกรอกปาก ไหลหกเปียกไปทั้งร่าง เสร็จผมหันกลับมาที่อีณิช ผมนั่งบนเตียง..กล้ๆมัน.."ชั้นไม่กิน.."ผมตบไปที่แก้มใสๆของมัน..เพี๊ยะ.."สัส..ต้องให้กูใช้กำลัง..ดีๆไม่กินใช่มั๊ย.." ตอนนี้มันเริ่มกลัว..ผมจับแก้มมันให้อ้าปากกรอกน้ำจนมันสำลักออกปากออกจมูกจนหมดขวด รอเวลาสักพัก ตอนนี้ยาปลุกsexเริ่มออกฤทธิ์..สังเกตุ..พวกมันทั้งสองเริ่มเบลอบิดขาไปมา..เหมือนคนครึ่งหลับครึ่งตื่น..คนผมปลดกุญแจมืออีเก้าค่อยๆประคองให้มานั่งบนเตียงข้างๆอีณิช..ไม่มีท่าทีขัดขืด..อีณิชยังมีฤทธิ์.."แก..แกทำอะไรพวกชั้น..ทำไมมันร้อนแบบนี้..โอ้ว..ซี๊ด.." อีเก้าทิ้งตัวลงนอนบนที่นอน ผมจับมันแหกขา..ตอนนี้ยาออกฤทธิ์เต็มที่ละ..น้ำเงี่ยนมันไหลนอง ย้อยจากร่องหี ไปถึงร่องตูด..ผมหันไปหาอีณิชที่นอนบิดไปมาอยู่บนเตียงข้างๆกันจับมันอ้าขา..เอานิ้วแหวกร่องหี น้ำใสๆไหลออกมาเยออไม่แพ้กัน เคลือบแคมแตดจนเปียกชุ่มเงาวับ..มันนอนครวนครางไม่หลงเหลือคราบสาวสวยจอมหยิ่งเมื่อกลางวันเลย...แล้วเวลาที่รอคอยก็มาถึงทุกอย่างพร้อมแล้ว..ผมโทรตามเพื่อนยามที่กำลังจะออกเวร"เอ้ย..ไอ้โจ..ออกเวรยัง..จะถึงแล้วใช่ป่ะ..มึงอยู่กับใครบ้างวะ..ออ..ไอ้เอกกับตาฉ่ำ..ก็อยู่ใช่ป่ะ..พวกมึงรีบกลับมาบ้านพักนะ..กูมีของดี..ได้กระหรี่เมายามา2ตัวสวยชิบหาย..มาช่วยกูเย็ดแม่งหน่อยร่านควยชิบหาย...รีบมานะโว้ย.."..ตอนนี้ผมปลดกุญแจมืออีณิชออกเพราะมันคงสงบปากสงบคำด้วยฤทธิยาละ..(มีต่อ)
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

peepu8859

saturn

chinchayen

โหดแบบนี้ขอให้มีแต่ในนิยายนะ รู้สึกสงสารแทน