ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลับดึก ระวังตัวนะ!!! (จบ)  copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤษภาคม 23, 2016, 04:24:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

..ตอนนี้ผมจับอีณิชกับอีเก้านอนคว่ำใกล้ๆกัน..ตูดขาวๆของทั้งคู่ช่างยั่วยวน..อีพวกนี้..เมื่อกลางวันผมยังได้แค่แอบดูขาขาวๆ..ตอนนี้พวกมันนอนแก้ผ้ารอโดนเย็ดผมได้เห็นทุกซอกทุกมุมที่พวกมันหวงนักหวงหนา..ผมจับมันถ่ายรูปทีละคนจัยบคว่ำจับหงาย..ทุกซอกทุกมุม..ชักไม่ไหวผมยังไม่ได้เย็ดอีเก้าเลย..หีชมพูๆของมันถ้าให้พวกเพื่อนๆที่กำลังจะมาเอาไปเย็ดก่อนตงน่าเสียดายตอนนี้พวกอีสาวสวยทั้งสองนอนบิดไปบิดมาควนครางอย่างร้อนลุ่ม ผมจับขาอีเก้าแหกมันไม่มีอาการดิ้นจัดขืนแม้แต่น้อย ผมถอกควยดำคล้ำจนหัวบานค่อยๆถูร่องหีชมพูๆของมันขึ้นลงช้าๆ.."อ้า..ผัวขา..ผัวช่วยเมียด้วย..โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี๊ด..อ้าส์."เสียงอีเก้าครวนครางแผ่วเบา ผมทำตามโดนไม่ขัดค่อยๆกดหัวควยมุดร่องหีที่อ้ารอ..ช้าๆ.".อู้ยส์..หีโคตรฟิตเลย..มันควยชิบหาย...หีสาวออฟฟิศ..โอ้ว..อยากลองมานานแล้ว..อ้า..มันควยจริงๆ.."ผมกระเด้าควยช้าๆ..เข้า..ออก..หีสวยๆของมันปลิ้นเข้าออกตามแรงกดกระเด้า..หน้าตาสวยๆของมันเหยเกบิดเบี้ยวด้วยความเสียงพึงพอใจที่โดนเย็ด"อ้า...พี่ขาเมียเสียงหีจัง..โอ้ว..เย็ดยามโคตรมันหีเลยพี่ขา..ยอมให้เย็ดทุกวันเลยค่ะ..โอ้ว..ๆ..เน้นดีจัง..กระแทกกหีเมียเสียวค่ะ..อ้าๆๆๆๆๆ.."ผมจับมันคว่ำก้นโค้งแอ่นตูดเย็ดท่าหมา มือผมจับเอวมันกระแทกตูดขาวๆปั๊คๆๆๆๆๆๆๆ..อีณิช..เริ่มร้อง"โอ้ย..แก..ไอ้ยาม..มาเย็ดชั้นด้วยสิ่..ทรมารจังเลย..ยามขา..เอาเมียอีกทีนะ..นะค่ะผัวขา..เย็ดแต่หีสาวๆ..เย็ดเมียด้วยสิ่.."ผมเอื้อมือไปขยำนมคู่สวยของมัน"อีดอก..มึงรอเดี๋ยว..เดี๋ยวกูจัดหาความสุขให้มึงแล้วรอแป๊บเดียวนะ..หึๆๆ".อีณิชนอนเอามือเขี่ยกลีบหีตัวเอง..ตาจ้องมองผมจับอีเก้าเย็ด..".อ้าๆๆๆผัวขาๆแตกแล้วค่ะ.แตกแล้วเร่งเร็วๆๆๆอ้าๆๆๆๆ..กรี๊ด....อ้าแตกแล้วค่ะผัวขา.."อีเก้ากระตุกเกร็งจิกที่นอนแน่น..ผมก็ไม่ไหวน้ำแตกพุ่งกระฉูดใส่ร่องหีอีเก้ากดแช่ลึกสุดๆ..แล้วค่อยๆชักท่อนควยออกช้าๆ..น้ำควยขาวขุ่นไหลย้อยออกจากร่องหีอีเก้าที่นอนหอบหมดแรง...แล้วเสียงมอเตอร์ไซ2คันก็มาจอดหน้าห้องผมรู้ทันทีพวกมันกลับมาแล้ว..ผมรีบไปเปิดประตู..ไอ้โจ..อ้เอก..ตาฉ่ะ.มากันพร้อมหน้า.."ไหววะกระหรี่ที่มึงว่า..ขอดูหน่อยสิ่..อ้เอก..กะตาฉ่ำแม่งหาว่ากูหลอก..".."เอ้ยนี่เดี๋ยวมึงมาดูกูจับแม่งแก้ผ้ารอพวกมึงละ..แต่กูขอเก็บตัวค่าตัวพวกมันด้วยนะ.เอาคนละ500พอ..เย็ดกี่น้ำก็ได้..สนป่ะ"..ไอ้โจรีบบอกไหนขอดูก่อนแก่ๆไม่เอานะโว้ย"ผมพาพวกมันเข้าห้องมาทันทีที่พวกมัน.อีเก้ากับอีณิชนอนเปลือยเปล่า ร่างขาวจั๊วมันถึงกับตะลึง."โอ้ย..นางฟ้าชัดๆ..อู้ยส์.โคตรขาวเนียนเลย..กูเอาๆ".ทั้งสามคน.รีบควักเงินให้ผมทันที ทุกคนถอดเสื้อผ้าตัวเองจนเปลืยเปล่า..แล้วตรงเข้านัวเนีย.อีสาวออฟฟิศในคราบกระหรี่ทั้งสอง.ไอ้โจ..กับตาฉ่ำ..ไอ้โจตรงเข้าหาอีณิชที่นอนอ้าขาอยู่.ก้มลงดูดนมแบบหื่นกระหายขยำขยี้นมคู่สวย..ตาฉ่ำแม่งรู้งาน ลงเลียเนินหี..กลีบหีอวบใหญ่อ้าน้ำเยิ้ม.."อ้..า..พวกพี่ๆขา โอ้วลิ้น...ไวกันจริงๆเลยนะ..โอ้ว..ซี๊ด..รุมเลยเหรอ..โอ้ว..ๆๆๆ...มาเลยกี่ควยก็มาเลยโอ้ว.."ไอ้เอก.จัดการอีเก้าลูบไล้ร่างขาวๆไปทั่ว"หูยขาวสวยชิบหาย..วันนี้ได้เย็ดนางฟ้า..บุญควยจริงๆ" พรางชักควยใส่ปากอีเก้า อีเก้าอ้าปากโม๊คอย่างเมามัน..อีณิชโดนควยตาฉ่ำกระเด้าปั๊คๆๆๆๆปากของมันก็อมควยไอ้โจ..ไอ้โจมันซอยเอวเย็ดปากอีณิช..เอามือเอื้อมไปขยำนมอีเก้าที่อยู่ใกล้ๆ..ไอ้เอกจับขาอีเก้าพาดบ่า..จนตูดลอยแล้วกดควยดุ้นยักลงถล่มร่องหีเปียกชุ่ม...ปั๊คๆๆๆๆๆๆๆๆ..เสียงครางดังระงมลั่นห้อง..ตาฉ่ำกระเด้าอีณิชสาวสวยจนน้ำแตกคาร่องหี..จากนั้นไอ้โจจับอีณิชขึ้นขย่ม..อีณิชขึ้นสุดลงสุดตูดขาวๆกระเด้าขึ้นลงอย่างชำนาญ..ตาฉ่ำนั่งปั้นควยใกล้ๆอีเก้า.รอคิวต่อจากไอ้เอก..อีเก้าโดนท่าหมา..ก้มลงดูดควยให้ตาแก่อย่างเต็มใจในขณะที่ตัวเองโดนกระแทกจนตัวสั่น.จนไอ้เอกไม่ไหวน้ำแตกไปอีกคน..ทีนี้.ไอ้แก่ฉ่ำมันจัดท่า"ขอเย็ดตูดซักทีเถอะวะอีหนูนางฟ้า" อีเก้าก้นโค้งตูดหน้าอกติดที่นอนเอามือแหกตูดให้ไอ้แก่..ตาฉ่ำถุยน้ำลายใส่รูตูดจนเปียกชุ่ม..แล้วค่อยๆกดท่อนควยช้าๆ..จนมิดลำควย..อีเก้าอ้าปากค้างจุกแน่นรูตูด..โดนไอ้แก่กระเด้าจนแตกในรูตูด...ตอนนี้ผมเป็นตากล้อง.ถ่ายรูปพวกมัน.ยัดเยียดความเป็นผัวให้ทั้งคู่..เย็ดแตก..ทุกท่า.คว่ำหงาย..ทั้งคู่โดนเพื่อนๆยามผม เรียงคิวสลับกันเย็ดครบทุกคนไม่ต่ำกว่า2-3น้ำต่อคนจนแทบเช้า..พอเสร็จศึก...พวกมันก็แยกย้ายหลังจากที่สบายตัวกันทุกคนละ..พรางขอบอกขอบใจผมเป็นการใหญ่...สายๆของวันรุ่งขึ้น.พวกมันตื่นมากอดกันร้องไห้เป็นการใหญ่..ผมเอารูปที่มันเล่นบทสวาทกันเมื่อคืน..ผมทำข้อตกลงกับพวกสาวๆว่าคราวนี้ผมจะปล่อยพวกมันไป..แต่ถ้าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครผมจะเอารูปพวกมันไปประจานให้ทั่ว.และไม่รับรองความปลอดภัย..พวกมันรับปากเป็นอย่างดี.ผมหาเสื้อผ้าให้อีณิชกับอีเก้าใส่แล้วปล่อยมันกลับไป..ส่วนผมก็อาบน้ำแต่งตัวไปเข้าเวรตามปกติ...(จบ)
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

peepu8859

saturn