ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์ตระกร้าปริศนา ep.2 ทิ้งความอาย

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 23, 2016, 07:35:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เรื่องราวน่าติดตาม มีปริศนาว่าใครเอาไป

Phoowadol

อ๊ะ!?...ทายได้ใกล้เคียงเหมือนกันนะนี่
  ชอบในคาเรคเตอร์ของนางเอกนะครับจากที่ดูเหมือนจะเรียยร้อยๆน่ารักๆ แต่ก็มีมุมที่แอบเซ๊กซี่เหมือนกันนะจากการที่กล้าถอดชั้นในทิ้ง มโนฯกันไปไกลแล้วตอนนี้ อิอิ  อีกอย่างชอบที่ไรต์ สอดแทรก วิธี การแก้ปัญหา  มันใช้ได้กับชีวิตจริง ได้ดีทีเดียวครับ. ปัญหาเดียวกันแต่แก้ได้หลายวิธี  กับป้ัญหาต่างกัน แต่สามารถแก้ได้ด้วยวิธีเดียวกัน
ชอบมากครับ วลีนี้
ถึงจะยังไม่มีบทเสียวในตอนนี้แต่ ก็อ่านสนุกเพลินเลยครับ คาดว่าในไม่ช้านี้น่าจะเริ่มมีบทวาบหวิวถึ่ขึ้นเรื่อยๆ. แน่ๆเลย
ขอบคุณมากครับ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 20, 2018, 01:16:24 หลังเที่ยง
อ๊ะ!?...ทายได้ใกล้เคียงเหมือนกันนะนี่
  ชอบในคาเรคเตอร์ของนางเอกนะครับจากที่ดูเหมือนจะเรียยร้อยๆน่ารักๆ แต่ก็มีมุมที่แอบเซ๊กซี่เหมือนกันนะจากการที่กล้าถอดชั้นในทิ้ง มโนฯกันไปไกลแล้วตอนนี้ อิอิ  อีกอย่างชอบที่ไรต์ สอดแทรก วิธี การแก้ปัญหา  มันใช้ได้กับชีวิตจริง ได้ดีทีเดียวครับ. ปัญหาเดียวกันแต่แก้ได้หลายวิธี  กับป้ัญหาต่างกัน แต่สามารถแก้ได้ด้วยวิธีเดียวกัน
ชอบมากครับ วลีนี้
ถึงจะยังไม่มีบทเสียวในตอนนี้แต่ ก็อ่านสนุกเพลินเลยครับ คาดว่าในไม่ช้านี้น่าจะเริ่มมีบทวาบหวิวถึ่ขึ้นเรื่อยๆ. แน่ๆเลย
ขอบคุณมากครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จิ๋วเรียกว่าคืนกำไรให้แฟนคลับ
อ่านแล้วได้มากกว่าเสียว  อิอิ  มีแค้น มีเคือง มีโมโห (ซ่อนซะ)
มีความรู้ มีทริก มีเทคนิค มี..................อื่น ๆ อีกมากมาย

ขอบคุณที่ติดตามผลงานค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Wannadit Iempan

ชอบเล่นเกมส์ ทายปริศนา และการวางตัวละครในเรื่องได้น่าติดตาม

jibxonly

nat2oo7

เริ่มต้นมาก็สนุกแล้ว พึ่งได้อ่านเรื่องนี้

ตี๋น้อย ฮิฮิ

เป็นแนวความคิดที่ดีครับแปลกดี และอยากเล่นเกมส์แบบนี้บาง

barney

กลับมาอ่านใหม่อีกรอบครับ ตอนนั้นถ้านึกอะไรไม่ออก คงต้องถอดทิ้งไว้เหมือนกันครับ

shinosuke

Sopun Jeekkee

เดินเรื่องได้ดีมาก นำเอาเรื่องจริงมาใส่รายละเอียดเป็นโครงเรื่องสนุกดี

Thanameth

Hidetotakamoto

anakinssss

aLohaZaa

Creader

เล่นเกมส์แบบลงทุนขนาดนี้ เสื้อในหายเลย