ปาฏิหาริย์ได้ล่อเมียเพื่อน copy

ปาฏิหาริย์ได้ล่อเมียเพื่อน copy

• 2 ตอบ
  • 7824 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 645
  • 11181
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2016, 06:18:27 PM »

เรื่องนี้เกิดขึ้นได้มายังไม่ถึงอาทิตย์สดๆร้อนๆ
ผมมีเพื่อนคนหนึ่ง ชื่อไก่ แฟนเขาชื่อแก้ว
เพื่อนผมคนนี้อยู่ต่างจังหวัด ผมกลับบ้านไปที
ก็จะแวะไปหาที กินเหล้าสังสรรกันตามประสาเพื่อน
ใจจริงผมไม่ได้อยากไปกินเหล้าหลอกครับ
แต่อยากไปแอบมองก้นมองนมเมียไอ้ไก่ต่างหาก
แก้วเขาชอบแต่งตัววาบๆหวิวๆ ให้เห็นร่องนม
ทำให้ผมต้องมองและควยแข็งเสมอ
บางทีเขาก็จะมานั่งในวงเหล้า นั่งไขว้ห้าง
โชว์ขาขาวๆ ใส่เสื้อสายเดี่ยวโผล่ให้เห็นร่องนม
แก้วเป็นคนขี้อายนะ แต่เรื่องแต่งตัวโป้
ผมก็ยัง งงๆ ทำมัยคนขี้อายถึงแต่งตัวสวนทาง
กับการเป็นคนขี้อาย ผมแอบมองและจน
ไม่เป็นอันกินเหล้า จนทนไม่ไหวต้องขอตัว
ไปเข้าห้องน้ำเพื่อไปชักว่าว จินตนาการ
ว่ากำลังเย็ดน้องแก้วเมียไอ้ไก่อยู่
เสร็จกิจก็ออกมา เพื่อนก็ถามมึงเข้าห้องน้ำนานจังวะ
แอบเข้าไปอวกหรือเปล่า ผมก็บอกเออ
กูแอบเข้าไปอวกมา นึกในใจ
ก็ใช้น้องกูอ้วกนะ 555555 หลังจากกินเสร็จผมก็กลับบ้านผม
ก่อนนอนพอนึกถึงเมียไอ้ไก่ ก็จัดอีกซักดอกหลับคากองน้ำเชื้อ
และก็ได้เวลากลับเข้ากรุงเพื่อทำงานหลังวันหยุดยาว
และเรื่องที่จะเกิดต่อจากนี้เป็นเรื่องที่โลกกลมมากๆ
คือผมเป็นผู้ชายโสด ก็เป็นคนเที่ยวเรื่องธรรมดาของผู้ชายลั้นลา
เพื่อนผมที่ทำงานคนหนึ่ง เอารูปสาว SL
มาให้ผมดู มึงดูอีนี่น่าเอามากๆ นมบะเล่อ
ผมก็เหลือตาดู เฮ้ย นี่มัน เมียไอ้ไก่นิหว่า
ผมก็ถามเพื่อน มึงเอามาจากไหน
เพื่อนก็บอก พวกสาว SL ไง มึงไม่เคยเล่นเหรอเว็บ SL
ผมนึกในใจโดนแกล้งหรือเปล่าวะ
ก็เลยถามเพื่อนเฮ้ยกูสนใจวะ แล้วมันจะติดต่อน้องเขายังไง
จริงๆในใจผมคิดว่า โดนแกล้งชัว
เพราะบ้านไอ้ไก่มันก็มีฐานะดี
แถมพิกัดที่ลงรับงานอยู่ในกรุงเทพอีก
คงเป็นไปไม่ได้หลอกเพราะ สงกราน
ยังนั่งกินเหล้ากับเพื่อนอยู่เลย
นี่ผ่านมา 10กว่าวันเอง แล้วเพื่อนผม
ก็เอาไลน์ มาให้ผมแอดไป ผมก็ กดไอดีลงไป
กดเซิท เด้งขึ้นมาทันที
นึกในใจอ้าว เฮี้ย ไลน์แก้วจริงๆด้วย
เพราะรายชื่อเป็นเพื่อนผมอยู่แล้ว
ตอนแรกกะว่าจะทักไป แต่กลัวหลายเรื่อง
ตอนเย็นหลังเลิกงาน ลงทุนไปซื้อโทรศัพใหม่
ราคาถูกที่พอเล่นไลน์ได้มาเล่น
เช้ามาผมก็แอดไอดีเข้าไป ทักไป "ดีครับ"
ตอบ "ดีค่ะ"
ผม "รับงานหรือครับ"
ตอบ "ใช่ค่ะ"
แค่นั้นแหละครับ ผมนี่ใจสั้นเลย บวกกับ
งงมาก ยังไม่ได้คุยอะไรต่อ
หยิบโทรศัพโทรหาเพื่อนทันที
"ฮัลโหล ไอ้ไก่ ทำไรอยู่วะ"
ไก่ "นอนอยู่บ้าน"
ผม "อ้าวมึงไม่ได้ทำงานเหรอ"
ไก่ "กูลืมบอกมึง กูโดนปลดตั้งแต่ก่อนสงกรานแล้ว"
ผม "อ้าวเหรอ แล้วเมียมึงไม่โดนด้วยเหรอ"
ไก่ "ก็โดนดิ ตอนนี้ตกงานทั้งคู่ แต่ดีอย่าง"
"เมียกูมันได้งานทำที่กรุงเทพละ ตอนนี้พักอยู่กับพี่สาวมัน"
ผมรีบพูดทันที "เออๆงั้นกูทำงานก่อนว่างๆกูโทรไป"
ไก่ "มึงโทรมาแค่เนี่ยเหรอ"
ผมแกล้งพูด "อ๋อ กูว่าอยากจะกลับไปทำงานกลับมึงที่บ้านไง"
"เบื่อเมืองกรุง ว่าจะให้มึงพาเข้า แต่มึงดันโดนปลดแล้ว"
"เออๆยังไงก็แค่นี้ก่อนกูทำงานก่อน เดี๋ยวจะ ตกงานแบบมึง555"
หลังจากวางสายไอ้ไก่ปุ๊ป ก็รีบทักไลน์ไปหาแก้วทักที
"วันนี้ รับงานมัย"
ตอบ "รับ ค่ะ จะมากี่โมงค่ะ มีห้องให้มีที่จอดรถค่ะ"
ผม "ประมาณ 3ทุ่มครับ"
ตอบ "ได้ค่ะ"
ผมก็เลยถามอีก "รับงานมากี่คนแล้ว"
ตอบ "วันนี้วันแรกค่ะ วันนี้ช่วงบ่ายๆจะมีมาอีกคน"
"และช่วงค่ำก็มีพี่อีกคน"
ผมนี่ตื่นเต้นมากครับตอนที่เธอบอกนี่ครั้งแรกเลย
แต่เรากำลังจะเป็นคนที่สองเหรอ
นึกในใจ ไม่เอาดีกว่า
ผม "งั้นผมขอเปลี่ยนนัดเป็นช่วงเช้านะ"
เธอ "ได้ค่ะ"
แล้วเธอก็แจ้งพิกัดมาให้ ผมก็ลางานทันที
สตาทรถ รีบเหยียบทันที พอมาถึงปุ๊ปจอดรถปั้ป
ทันไลน์ไปอีกที "ถึงแล้วครับ"
"ลงมารับมัย หรือให้ขึ้นไปเลย"
ตอบ "ขึ้นมาเลยค่ะ ชั้น 6 ห้อง 603"
"ห้องไม่ได้ล็อคนะค่ะมาถึงแล้วเปิดเข้ามาเลยปลดล็อคไว้แล้ว"
แค่นั้นแหละครับผมรีบขึ้นไปทันที
พอขึ้นไปถึงในห้องมืดมาก
เธอปิดไฟไว้ทีวีก็ไม่เปิด แต่เห็นเป็นเงาๆ
ว่าเธอนั่งอยู่ขอบเตียง ผมไปนั่งข้างๆทันทียังไม่ได้พูดอะไร
ผมรีบโอบเอวก่อนเลยเลื่อนมือไปบีบนม
โอ้วววว แม่เจ้านมใหญ่มาก
เธอ "พี่ไปอาบน้ำก่อนนะค่ะ หนูอาบแล้ว"
ผมจำเสียงเธอได้แต่ผมไม่กล้าพูด
กลัวเธอจำผมได้เหมือนกัน
ตอนนั้นวินาทีนั้นใจผมสั้นมากๆ
ไม่คิดไม่ฝันว่า นี่เราจะได้ล่อเมียเพื่อนจริงๆเหรอเนี่ย
ผมสั้นๆเดินเข้าห้องน้ำไปเอื้อมมือมาเปิดไฟ
แต่ตัวหลบอยู่ในห้องน้ำกลัวเธอจะมองเห็นว่าเป็นเรา
พออาบน้ำเสร็จก็นุ่งผ้าขนหนูออกมา
เอื้อมมือมาปิดไฟก่อนออกมา
ตอนนั้น ควยผมแข็งมากๆ หื่นมากๆเลย
ออกจากห้องน้ำมารีบตรงเข้าไปอุ้มแก้ว
ที่นั่งอยู่ตรงขอบเตียงทิ้งลงเตียงทันที
ผมทั้งบีบทั้งเค้น นมใหญ่บีบมันมือดีมาก
ผมดึงเสื้อเธอขึ้น ทั้งดูดทั้งเลียทั้งบีบ
เสียงเธอก็ร้องคางด้วยความเสียว
"เบาๆค่ะพี่ หนูเสียว"
จากนั้นเธอก็เป็นฝ่ายรุก จับผมให้นอนอยู่เฉยๆ
เธอเอานมขนาดใหญ่ของเธอ ถูตามเนื้อตัวผม
ตั้งแต่หน้าอกไล่จนไปถึงน้องชายผม
โอ้ย... ตอนนั้นผมแค่โดนถูน้ำนี่แทบแตกเลย
ซักพักเธอก็เลื่อนหัวลงไปจับน้องชายผมดูดทันที
โอ้ยย .... เสียวโครต  ด้วยความเสียว
จนผมหลุดปากออกมา เสียงสั่นๆว่า
"น้องพอก่อนเดี๋ยวจะแตกแล้ว"
เธอเหมือนจะรู้งาน รีบหยิบถุงยาง
มาสวมให้ผมทันที แล้วกดหีเข้าน้องชายผม
ผมนี่เสียวได้อารมสุดๆ โอ้ยยยย...
มันทั้งบีบทั้งตอดดีจริงๆ เธอจัดแจง
ทั้งโยกทั้งขยี้เม็ดบดอัดเข้ามาที่ตัวผมอย่างเมามัน
เสียงร้องครางของเธอ มันยิ่งทำให้ผมเกือบน้ำแตกเลย
จนผมต้องจับเอวเธอเพื่อให้เธอหยุด
แต่เหมือนเธอจะโยกจนน้ำแตกแล้ว
เพราะรูของเธอตอดผมแรงมากๆ
ผมเห็นเธอแตกแล้ว จึงเธอเปลี่ยนท่า
เป็นด๊อกกี้ โอ้ววว... แม่เจ้า
นางมีปานที่ก้นด้วยเหรอเนี่ย
ผมนี่ทั้งกระแทกทั้งเอื้อมมือไปบีบเค้นนม
ท่านี้นมเธอจะยิ่งดูใหญ่เข้าไปอีก
มันล้นมือผมมากๆ ปกติเวลาผมไปเที่ยวอ่าง
ยังไม่ได้ฟิวขนาดนี้เลย แม่นางที่อ่าง เวลาเอา
ยังนอนกดโทรศัพเล่นอยู่เลย
แต่ครั้งนี้คือสวรรของผมแท้ๆ
ผมกระแทกอยู่ซักพัก ก็จับเธอพลิก
เปลี่ยนมาเป็นท่ามาตราฐาน
จริงๆผมชอบท่านี้สุดละ เพราะเวลากระแทก
จะเห็นนม อันใหญ่ๆมันกระเพื่อมๆ
ผมทั้งกระแทกทั้งก้มลงดูดไปกระแทกไป
เค้นนมไปโอ้ยไม่ไหวแล้วแตกดีกว่าอ่าาาาาาา
ในระหว่างน้ำแตกผมกำลังจะไปดูดปากเธอ
เธอ "ดูดไม่ได้ค่ะพี่ ทำตามกติกาหนูหน่อยนะ"
ผมก็เลยอดดูด ได้แค่นอนทับนมเธอไว้
ทั้งอุ่นทั้งนุ่ม ไม่คิดไม่ฝันว่า ในที่สุด
อีแก้วเมียไอ้ไก่มันก็ตกเป็นเมียกูจนได้
"พี่ค่ะดึงออกได้แล้วหนูจะเช็ดให้"
ผมดึงออกนอนหงายอยู่บนเตียงอย่างหมเแรง
เธอมาดึงถุงยางผมออกและทำการเช็ดทำความสะอาดให้
และเธอก็เดินไปเปิดไฟในห้องเพื่อบอกเป็นการเชิญแขก
ว่าหมดรอบแล้วนะค่ะ พอเธอเปิดไฟเสร็จ
หันกลับมาเห็นผม เธอนี่หน้าซีดมากอ้าปากค้างเลย
ทำไรไม่ถูกได้แต่ยืน งงๆ นิ่งๆ เหมือนร่างไร้วิญญาน

หลังจากที่เธอยื่นอึ้งและทึ่งอยู่บนก็ตรงเข้าไป
หากอดเธอและบอกเธอว่าไม่เป็นไรเราไม่บอกใครหลอก
เธอก็ร้องไห้ออกมา ผมก็เลยถามความเป็นว่า
ว่าทำมัยถึงมาทำแบบนี้ เธอบอกหลังจากที่เธอตกงาน
ทางบ้านก็เงินช็อตหมุนเงินไม่ทันเพราะมีภาระหลายอย่าง
หางานที่ไหนเขาก็ไม่รับ เครียดจัด
เธอมีเพื่อนคนหนึ่งที่ทำงานอยู่ใน กทม นี้
เขาแนะนำมาลองให้ทำดู ตอนแรกก็คิดอยู่นาน
ตัดสินใจ กลัวหลายๆอย่าง กลัวแฟนจะรู้
หรือวันหนึ่งอาจโชคไม่ดีเจอคนรู้จักก็เป็นได้
แต่ที่ทำแบบนี้เพราะหมดทางเลือกแล้ว
งานหายาก เงินก็ต้องใช้ทั้งตัวเองและส่งทางบ้าน
เธอพูดไปก็ร้องไห้ไป ผมก็ปลอบอีกว่า ไม่เป็นไรหลอก
ไม่ต้องร้อง ด้วยความสงสาร ตอนนั้นสงสารมากๆ
ผมไม่รู้จะทำยังไงกดตังไปก็พอดีกับค่าตัวเธอ
ผมบอกงั้นรอในห้องแปปนะเดี๋ยวเรามา
อ๋อ แล้วอีกเรื่องนะ วันนี้ไม่ต้องรับใครทั้งนั้น
ใครทักมาก็ไม่ต้องตอบ ผมลงไปชั้นล่าง กดเงินเสร็จรีบเข้าห้องทันที
ยื่นเงินจำนวนหนึ่งให้เธอบอก อะนี่ เราให้เอาไปใช้ก่อน
เธอมองหน้าผมร้องไห้อีก แล้วก็หันหน้าหนี
ไม่ยอมรับเงิน ผมเลยนั่งข้างๆเธอที่ขอบเตียง
ไม่ต้องคิดมากรับไปเถอะถ้าไม่สบายใจ
ถือว่ายืมเราไว้แล้วกัน เธอพูดตอบกลับมา
ถ้าเราไม่มีปัญญาคืนละจะให้ทำยังไง
ผมเลยบอก ก็ไม่เป็นไร ถือว่า เธอเป็นเมียผมแล้ว
ผัวจะให้เงินก็คงไม่แปลกจิงมัย พูดแค่นั้นเธอเข้ามากอดผมทันที
ผมเลยบอกหยุดร้องได้แล้ว ผมก็กอดและลูบหลัง
ลูบหัวเธอ ระหว่างลูบเป้าผมก็ตุงๆขึ้นมา
เธอคงจะเห็น เธอรูดซิบกางเกงผมออก แหวก
กางเกงในงัดน้องชายผมที่กำลังแข็งได้ที่ออกมา
จับดูดเลียอย่างเมามัน ผมนี่เสียวจนเกือบแตกคาปากเลย
ต้องดึงเธอออก และพูดว่า ไม่ต้องแล้วให้เราเป็นคนลงมือเถอะนะ
เมียจ๋าาา ผมจับเธอนอนหงายที่เตียงทันที
รีบถอดหมดทุกอย่างทั้งของเธอและของผม
ตอนนั้นผมเล้าร้อนหื่นกระหายมาก ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน
ถอดเสร็จผมรีบเอาไปผมตรงไปที่ปากของเธอทันที
ดูดแลกลิ้นอย่างเมามัน มือข้างหนึ่งก็บีบเค้นนมอันมหึมา
อีกข้างก็เขี่ยเม็ดด้านล่าง น้ำเธอเริ่มเดินออกมาเต็มมือ
ผมเริ่มเดินปากลากมาที่เม็ดนมที่ชูชัน
โอ้วว..พระเจ้า คราวนี้เราไม่ได้ปิดไฟ เห็นหัวนมเธอสวยงาม
ใหญ่และขาวมาก ผมบรรจงดูดเลีย มือข้างหนึ่ง
ก็บีบและปี้เม็ดนม ข้างหนึ่งก็เขี่ยไม่ละเลิกเพื่อให้น้ำเดินออกมาถึงที่สุด
ปากก็คาบดูดและบีบเม็ดนม ผมใช้ลิ้นเลีย หัวนมเธอและซอกนม
เธอนี่ร้องครางด้วยความเสียวสยิว
มือเธอก็เลื่อนลงมาจับน้องชายผมสาวขึ้นลงๆ
ละจากนมผมลากหัวผมยาวลงมาที่น้องสาวของเขา
เห็นเต็มชัดๆสองตาโอ้ว...แม่เจ้า
เส้นหมอย ที่ไม่เยอะมากเผยให้เห็นเนินหอย
อันอวบอัดและขาวเด่น ยังกับของเด็กมอต้น
ผมใช้ลิ้นเลียขอบทั้งสองข้างก่อน
ก่อนจะตรงมาดูดตรงช่องที่อยู่ตรงกลาง
ทั้งดูดทั้งเลีย เธอร้องครางเสียงดังกว่าเดิม
ยังกะเสียงวัวถูกเชือด เอวเธอเด้งบดหอยของเธอ
เข้ามาที่หน้าผมด้วยความเสียว ยังกับจะเอาหอย
ให้เข้ามาอยู่ในหน้าผมอย่างงั้นเลย ตูดไม่ติดพื้นเลย
ในระหว่างที่ถูกผมกระทำ พร้อมกับเสียงพูดสั้นๆที่ตามมา
โอ้ย....ผัวจ๋าาาา เมียไม่ไหวแล้ว อยากได้ควยแล้ว
เสียบเข้ามาเถอะ ผมจึงจัดให้ตามคำขอทันที
แต่คราวนี้ผมไม่ได้ใส่ถุงยางด้วย เพราะรู้ดีว่า
เธอยังไม่เคยมีไรกับใคร ผมเอาน้องชายผมที่แข็งยังกับถ่อนไม้
จ่อปากทางเข้าถูขึ้นลงๆ มันลื่นมากๆ เพราะน้ำเธอเยอะมาก
ผมดันหัวเข้าไปแค่ครึ่งเดียวเสียงเธอร้องครางทันที
อ่าา..... ผัวจ๋าาา เมียเสียวจัง....
เธอเหมือนจะทนไม่ไหว ดันน้องของเธอเข้ามาหาผมจนสุด
ผมแทงคาไว้เฉยๆ เธอก็บดขยี้หอยของเธอในท่านอนทันที
เสียงเธอก็ร้องไม่ขาดสายโอ้ย...อ่า...เสียวมากเลยอ่า.....
เธอหยุดลุกขึ้นดันผมให้นอน และขึ้นขย่มกระแทกน้องของเธอทันที
กระแทกขึ้นลงไป บดขยี้ไป ซักพักเธอก็หยุด
เกร็งตัว หอยเธอตอดน้องผม ตุ๊บๆๆๆๆๆ
เธอนอนทับผมไว้เพราะหมดแรง ผมยังไม่เสร็จ
รีบจับเธอนอนหงายลากก้นเธอมาที่ขอบเตียง
ตอนนี้ผมเป็นคนกระทำบ้างแล้ว ผมดึงน้องชายผมออก
น้ำของเธอที่แตกไหลออกตามมาทันที โอ้ววว...เยอะมาก
เห็นแล้วได้อารม ผมรีบดันน้องผมเข้าทันที
มือก็จับเอวเธอเอาไว้อีกข้างหนึ่งก็บีบเค้นนม
คราวนี้มันลื่นๆอุ่นๆ เพราะน้ำเธอเยอะ ผมกระแทกด้วยความแรง
ชอบมากๆเวลากระแทกท่านี้ เพราะมันจะทำให้เราเห็นตอนนมกระเพื่อมๆ
เสียงครางเธอเริ่มมาอีกรอบ แต่ผมไม่ไหวแล้ว
มันจะแตกตั้งนานแล้ว เลยไม่อดทนสาวเข้าออก
ด้วยความแรงอยู่ซักพัก นัดสุดท้ายก็อัดเข้าไปเต็มๆแรง
แต่ดูเหมือนว่าเธอคงจะแตกอีกรอบ เพราะ หอยเธอตอดแรงมากตุ๊บๆๆๆ
กว่าครั้งแรกอีก ผมฟุบตัวนอนทับเธอทันทีด้วยความหมดแรง
แต่ยังไม่ทันจะดึงน้องออกตอนผมนอนทับตัวเธอ
นมอันใหญ่และนุ่มสัมพัสตัวผม น้องผมก็แข็งคาในรูอีก
ผมกระซิบข้างหูเธอว่า เมียจ๋าาาาาอารมมาอีกแล้ว
เธอบอกว่า ผัวก็ต่อเลยซิจ๊ะ รออะไร เมียยังไหวอยู่..
ผมจับเธอพลิกคว่ำทันที เห็นปานที่ก้นเด่นชัด
โอ้วว... แม่เจ้า เธอสักที่หัวไหล่ด้านหลังด้วย
ปกติผมชอบผู้ ญ มีรอยสักนิดๆอยู่แล้วดูแล้วมันได้อารม
ทำให้ผมเกิดอารมเป็นอย่างมาก คราวนี้กระแทกท่า
ด๊อกกี้ มือสองข้างผมเอื้อมไปบีบเค้นนม
ทั้งแต่เอาผู้ ญ มาไม่เคยมีอารมขนาดนี้ นมเธอล้นมือดีจริงๆ
ผมเลยแตกท่านี้อีกรอบ เป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ
แต่คราววนี้เธอไม่เสร็จนะ เพราะผมชิ่งเสร็จก่อน
ผมไม่เคยมีอารมขนาดนี้มาก่อน ทั้งมันทั้งเสียว
อธิบายไม่ถูก เลยอารมในตอนนั้น เสร็จแล้วก็พากันเข้าห้องน้ำอาบน้ำกัน
ก็เลยจัดกันหลายท่าเลยในห้องน้ำ แตกไปอีกคนละที
แล้วก็พามานอนที่เตียงคุยกันเรื่อยเปื่อย
แล้วเราก็เผลอหลับไปทั้งคู่ มาได้ยินเสียงเคาะประตู
เลยสดุ้งตื่นกัน ดูเธอตกใจมาก วิ่งไปส่องตาแมวดู
ผมจึงถามใครเหรอ เธอบอก พี่สาวเธอมา
ให้ผมไปหลบที่ระเบียงก่อน เดี๋ยวเขาอาบน้ำแล้วค่อยออกมา
ผมหยิบเสื้อผ้าเกงในไปแอบและใส่ที่ระเบียงคอนโด
นึกในใจ ทำมัยอยู่กับพี่แล้วยังรับงานอีกเหรอเนี่ย
ได้ยินเสียงเขาคุยกัน ทำมัยเปิดช้าจังมัวทำอะไรอยู่
อ๋อ เผลอหลับไป พี่สาวเธอวางข้าวของเสร็จ
ก็รีบถอดเสื้อทันทีเพื่อจะไปอาบน้ำ
แม่เจ้า....อะไรจะฟรุคขนาดนี้ ได้เห็นทั้งของพี่ของน้องเลย
แต่นมใหญ่สู้ของน้องไม่ได้ แต่หุ่นนี่ ลงตัวเอ็กสุดยอด
ถอดเสร็จ เธอก็เหลือบมาเห็นที่นอน
นั้นคราบอะไรเลอะที่นอน เอาไรมากินบนที่นอนรึเปล่า
แก้วรีบบอก เปล่า...นะ
พี่สาว นี่เหมือนคาบน้ำอสุจิเลย ของใครบอกมา
พาใครมานอนห้องรึเปล่า
แก้วตกใจมากเลยบอก อ๋อวันนี้แฟนหนูมาหา
เลยจัดกันอยู่สองยก เขากลับไปได้ซักพักหนึ่งนี่เอง
พี่สาวก็พูดอีก กลับอะไรทำมัยรองเท้ายังอยู่
แก้วตกใจหนักเข้าไปอีก
เลยบอกสงสัยหยิบผิดคู่ไปมั่ง เอาของแฟนพี่ไปแทนรึเปล่า
เพราะมันคล้ายๆกัน พี่สาวไม่พูดไรต่อ
ตรงเข้าห้องน้ำทันที แก้วรีบวิ่งมาหาผมที่ระเบียง
และเปิดประตูเบาๆให้ผมรีบออกไป
และห้ามให้ผมใส่สองเท้าลงมา
ผมนี่ยังกับคนบ้าเลย เดินถอดรองเท้าลงมาจากคอนโด
ดีว่าดึกแล้วไม่ค่อยมีคน หลังจากกลับถึงห้องผม
ก็ไลน์คุยกับแก้วทันที
เธอบอกว่า พี่สาวเธอให้รีบหาห้องใหม่ได้แล้ว
เพราะว่าเขาเป็นห่วงแฟนเขา
แฟนเขาต้องไปนอนกับเพื่อนเพราะแก้วมาขออาศัย
ผมเลยบอกไปว่า ไม่เป็นไรเดี๋ยวเราหาให้
ผมเลยหาที่พักใกล้ๆที่ทำงานผม 5555
นึกในใจยาว ตอนแรกก็กะว่า จะให้มาอยู่ที่ห้องผม
แต่แฟนเธออาจมาหาเลยเอาใกล้ๆพอ
เดี๋ยวจะเกิดปัญหา
เดี๋ยวมาเล่าต่อบล็อคสุดท้ายนะครับ
ยังไงก็ฝากติดตามด้วย

*

ออฟไลน์ darkangel

• Full Member
  • **
  • 96
  • 129
Re: ปาฏิหาริย์ได้ล่อเมียเพื่อน copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 09:54:42 AM »
ตอนแรกไม่คิดว่าจะมันขนาดนี้  เยี่ยมครับ

*

ออฟไลน์ tacklove

• Junior Member
  • 484
  • 357
Re: ปาฏิหาริย์ได้ล่อเมียเพื่อน copy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 02:30:41 PM »
แบบนี้ก็มีด้วย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ