ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์ตระกร้าปริศนา ตอน 3 พี่แวว

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 26, 2016, 03:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

วันหลังต้องขอยืมเทคนิคโกน และตกแต่งขนล่างหน่อยนะครับ ::DookDig::

(S)Kater

เหม่พี่แวว อย่ามาทำให้ขนมของผมใจแตกนะ ตัวแม่จริงๆ เพราะได้รู้จักกับผู้แต่งมาบ้าง
ทำให้ได้รู้ว่านิยายแต่ละเรื่องมีเริื่องจริงจากเจ้าตัวอิงอยู่ในเรื่องเล็กน้อย หุหุ
เหมือนเด็กผู้ชายที่ดูหนังดูกาตูนแล้วก็นึกว่าตัวเองเป็นพระเอกเป็นฮีโร่
แต่น้อยคนที่จะทำจินตนาการให้ออกมาเป็นผลงานได้แบบนี้ถือว่าน่านับถือมากๆ

เนื้อหานี่เรื่องจริงนะเนี่ย สาวๆส่วนใหญ่เปิดเผยแก้ผ้า พูดคุยกันทุกเรื่องได้ไม่อายไม่เหมือนผู้ชาย
ผู้ชายถ้าไม่สนิทกันจริงจะไม่พูดกันเรื่องพวกนี้มองกันเป็นคู่แข่งซะงั้น ไม่มีโชวให้กันดูแน่นอน

งานอดิเรก ความสุข ใจรัก ความชอบของแต่ละคนก็ไม่เกี่ยวกับหน้าที่การงานหรืออาจสวนทางกันด้วยซํ้า
แม้ใครจะว่ายังไง แต่นี่คือความชอบที่เราทำแล้วสนุกสุขใจ ต่อให้คนทั้งโลกบอกว่าไม่ แต่เราบอกว่าใช่ก็พอ อิอิ

ส่วนเนื้อเรื่องตอนนี้พี่แววเซิ้งอยู่คนเดียวอ่ะ เลยยังไม่รู้เลยว่าใครเอาไป แต่ถ้าให้เดาก็คงเป็นคุณนัทนั่นล่ะ
อาจไม่ได้เอาไปดมหรอก 55 แต่จากเกมในตอนที่แล้วอาจเกิดเป็นความประทับใจ ไม่ก็คง Fall in love น้องขนม
เหมือนผมแล้วแน่ๆ

ปล.ก็เกินคาดนิดๆแต่ก็ไม่แปลกใจที่น้องขนมจะเคยมีประสบการณ์มาบ้างแล้ว พี่แววพูดถูก
ต่อให้โลกหรือจักรวาล กว้างใหญ่แค่ไหนผู้ชายก็สนใจอยากค้นหาอยู่แค่พื้นที่เล็กๆตรงนั้นเท่านั้นแหละ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

อ้างจาก: cobra888 เมื่อ กรกฎาคม 30, 2017, 09:17:38 หลังเที่ยง
วันหลังต้องขอยืมเทคนิคโกน และตกแต่งขนล่างหน่อยนะครับ ::DookDig::

เบาๆ มือนะคะ ระวังมือลั่น  มือสั่น อิอิ

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Kater เมื่อ กันยายน 06, 2017, 08:18:04 หลังเที่ยง

เนื้อหานี่เรื่องจริงนะเนี่ย สาวๆส่วนใหญ่เปิดเผยแก้ผ้า พูดคุยกันทุกเรื่องได้ไม่อายไม่เหมือนผู้ชาย
ผู้ชายถ้าไม่สนิทกันจริงจะไม่พูดกันเรื่องพวกนี้มองกันเป็นคู่แข่งซะงั้น ไม่มีโชวให้กันดูแน่นอน
ก็ถ้าสนิทกันมาก ๆ ก็คุยกันได้ทุกเรื่องจริง ๆ อ่ะนะ ผู้หญิงอ่ะ
แต่ก็จะมีอาการประมาณว่าแข่งกัน ก็มี แต่ถ้าเป็นงั้นก็คงจะไม่อยากสนิทแล้วหล่ะค่ะ

อ้างจาก: Kater เมื่อ กันยายน 06, 2017, 08:18:04 หลังเที่ยง

งานอดิเรก ความสุข ใจรัก ความชอบของแต่ละคนก็ไม่เกี่ยวกับหน้าที่การงานหรืออาจสวนทางกันด้วยซํ้า
แม้ใครจะว่ายังไง แต่นี่คือความชอบที่เราทำแล้วสนุกสุขใจ ต่อให้คนทั้งโลกบอกว่าไม่ แต่เราบอกว่าใช่ก็พอ อิอิ
ก็แอบหลบแสงสว่างมามุมมืดบ้างไรบ้าง
ตากแดดมาก ๆ ก็มอดไหม้ ดำปิดปี๋ หมดกันพอดี

ส่วนเนื้อเรื่องตอนนี้พี่แววเซิ้งอยู่คนเดียวอ่ะ เลยยังไม่รู้เลยว่าใครเอาไป แต่ถ้าให้เดาก็คงเป็นคุณนัทนั่นล่ะ
อาจไม่ได้เอาไปดมหรอก 55 แต่จากเกมในตอนที่แล้วอาจเกิดเป็นความประทับใจ ไม่ก็คง Fall in love น้องขนม
เหมือนผมแล้วแน่ๆ
เหยยยยย  ยังคิดว่าจะเอาไปดมกันอีกเหรอคะ
ตกหลุมรัก ระวังเก็บ << เก็บความเจ็บ ไปเต็มใจ อิอิ

ปล.ก็เกินคาดนิดๆแต่ก็ไม่แปลกใจที่น้องขนมจะเคยมีประสบการณ์มาบ้างแล้ว พี่แววพูดถูก
ต่อให้โลกหรือจักรวาล กว้างใหญ่แค่ไหนผู้ชายก็สนใจอยากค้นหาอยู่แค่พื้นที่เล็กๆตรงนั้นเท่านั้นแหละ
ก็เพราะความสนใจในพื้นที่ตรงนั้นของผู้ชายนั่นแหละ
ที่ทำให้ผู้หญิงเข้าใจผิดกันบ่อย ๆ นึกว่าสนที่เหลือด้วย.... เห้อ...
เรามาจากดาวคนละดวงจริง ๆ  อิอิ

ขอบคุณจริงๆ   ::Thankyou:: ที่แวะมา

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)

Mumi Jung

Phoowadol

จากการปูเรื่อง มาตั้งแต่ต้น เข้าใจว่า ลูกน้องสาวแอบชอบแอบปลื้มในตัวหัวหน้า หนุ่มนัทสุดหล่อ กะว่าเดี๋ยวทั้งสองคงพากันไปกินตับละ แต่งานนี้ไม่แฮะ มีเซอร์ไพรส์  ไรต์จัดฉากเลสฯให้เราได้อึ้งทึ่งเสียวไปอีกแบบนะ. เอออารมณ์ ญ-ญ เวลาเขาเร้าโลมกันมันก็พาให้เราชายแท้ ได้ความเสียวดีไปอีกแบบนะผมว่า นี่คงเป็นช่วงเวลาบิ้ว อารมณ์ จัดออร์เดิฟ ชุดเล็กของพี่แวว ก่อนจะไปเจอชุดใหญ่ของพี่นัท แน่ๆเลย ว่าแต่ พี่แววนี่ดูชำนาญกามใช่เล่นนะครับ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 21, 2018, 12:43:51 ก่อนเที่ยง
จากการปูเรื่อง มาตั้งแต่ต้น เข้าใจว่า ลูกน้องสาวแอบชอบแอบปลื้มในตัวหัวหน้า หนุ่มนัทสุดหล่อ กะว่าเดี๋ยวทั้งสองคงพากันไปกินตับละ แต่งานนี้ไม่แฮะ มีเซอร์ไพรส์  ไรต์จัดฉากเลสฯให้เราได้อึ้งทึ่งเสียวไปอีกแบบนะ. เอออารมณ์ ญ-ญ เวลาเขาเร้าโลมกันมันก็พาให้เราชายแท้ ได้ความเสียวดีไปอีกแบบนะผมว่า นี่คงเป็นช่วงเวลาบิ้ว อารมณ์ จัดออร์เดิฟ ชุดเล็กของพี่แวว ก่อนจะไปเจอชุดใหญ่ของพี่นัท แน่ๆเลย ว่าแต่ พี่แววนี่ดูชำนาญกามใช่เล่นนะครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
มีเหตุผลเดียว เหตุผลเดิม อยากให้รี๊ดเสียวอย่างแตกต่าง
::HoHo::
แต่เดาเก่งอย่างนี้ คราวหน้าต้องซ่อนเงี่ยนงำ เอ้อย เงื่อนงำให้เยอะกว่านี้ดีไหมเนี่
::Sobad::

ขอบคุณที่ติดตามผลงานค่ะ  ::Thankyou::

Wannadit Iempan

โดนพี่แวว.ซ้อนแผนหรือเปล่านี่ แทนที่คนเอาชั้นในไปจะเดินเกมส์หรือร่วมมือกับพี่แวว

jibxonly

ขนมกำลังจะเปลี่ยนไปละ เจอพี่คนสวยจุดประกาย

ตี๋น้อย ฮิฮิ

ต้องมีทอม ดี้ และชาย รวมด้วยช่วยกันถึงจะสุดยอด

barney

กำลังจากมีฉากญ-ญ ใครหนอโทรมาขัดจังหวะทั้งสองคน

shinosuke

Sopun Jeekkee

ชอบตอนนี้มาก ตีแบบด่วนแต่ได้รายละเอียดชัดเจนมาก

uit