ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงกิ้งในอดีตสุดเสียว(นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, พฤษภาคม 27, 2016, 08:08:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"สวิงกิ้ง" ในอดีตสุดเสียวของ "นุ้ย" (ดัดแปลง)

เรื่องนี้เกืดขึ้นมานานแล้วค๊ะตอนนั้นนุ้ยมีแฟนกับเขาแล้วเหมือนกัน แต่กับแฟนนุ้ยยังไม่ได้แต่งงานกันเป็นเรื่องเป็น
ราวนะค่ะตอนนั้นเราอยู่ด้วยกันมาปีเศษได้แล้ว แฟนนุ้ยเค้าเป็นคนที่ชอบเรื่อง เซ็กส์ มากนะค่ะ นุ้ยกัลแฟนเย็ดกัน
ทุกวัน วันละหลาย ๆ รอบ เพราะนุ้ยเองก็ชอบเรื่องนี้ด้วยเหมือนกัน

แต่หลังๆ ซักเดือนสองเดือนต่อมาหลังจากที่เรามาอยู่ด้วยกันแฟนนุ้ยเค้าเริ่มสนใจในเรื่องสวิงกิ้ง ในตอนนั้นทีแรกนุ้ย
ก็ไม่รู้นะค่ะว่ามันคืออะไร จนเค้าหาหนังสือมาให้อ่านและ วิดีโอ มาให้ดูเลยรู้ค่ะ ตอนแรกที่รู้นั้น ไม่พูดกับเค้าเลย
เพราะคิดว่ามันรับไม่ได้ค่ะ ที่จะมีอะไรนอกจากแฟน แล้วเลยไม่พูดเรื่องนี้กันอีกเลย จนนุ้ยได้รับประสพการณ์สวิง
ครั้ง แรกก็จากพี่ๆ ที่ทำงานนะหละค่ะนุ้ยทำ งานบริษัทเกี่ยวกับโฆษณานะค่ะ นุ้ยทำงานด้านบัญชีการเงินนะค่ะ
เป็นบริษัทเล็กๆ มีคนทำงานประมาณ5-6 คนเท่านั้นเอง

ตอนั้นนุ้ยพึงมาทำได้สองปีเองค่ะ เรียกว่าเป็นน้องใหม่สุดของที่นี่ พี่ๆ ที่นี่มีทั้งหญิงและชายปนกันนะค่ะ พี่เค้า
จะหยอกล้อจับก้นกับหน้าอกกันเป็นประจำ แต่นุ้ยเองไม่เคยโดนค่ะ เพราะตัวนุ้ยเองค่อนข้างเรียบร้อย เป็น
ธรรมดาของคนทำงานด้านนี้ที่จะต้องกลับบ้านดึกกัน แล้วไม่เป็นเวลา ส่วนมากพี่ๆ เค้านอนที่นี่หมด ยกเว้น
นุ้ยที่จะกลับไปนอนกับแฟนเรื่อง มันเกิดก็ตอนที่นุ้ยทำงานได้ซึกหกเดือนนะค่ะ พอดีพวกเราทำ วิดีโอ
นำเสนองาน เสร็จก็ดึกแล้ว หัวหน้านุ้ยเลยพาพวกเราไปเลี้ยงข้าวกัน แล้วไปต่อคาราโอเกะ นุ้ยเองก็ไปค่ะ
 เพราะบอกแฟนแล้วว่าวันนี้จะค้างที่ ออฟฟิศ พอไปพี่เค้าก็สั่งเหล้ามากิน แต่นุ้ยไม่กิน พี่เค้าเลยสั่งคอกเทล
มาให้นุ้ยลองกินดู รสชาติมันดีนะค่ะ บวกกับพี่ที่เป็นผู้หญิงอีกสองคนก็ทานเป็นเพื่อนทานไปคุยไป หมดไป
หลายแก้ว

นุ้ยมารู้สึกตัวอีกทีก็มึนแล้ว แต่ก็ยังสนุกอยู่นะค่ะ เลยทานต่อไปเรื่อยๆ พอกลับขึ้นรถ นุ้ยกลับมากับพี่ต๋องซึ่ง
คนนี้ที่ทำงานก็เชียร์ให้นุ้ยนะค่ะ พี่เค้าก็ชอบๆ นุ้ยอยู่ แล้วก็พี่ปุ๋มกับพี่ตรี ซึ่งพี่สองคนนี้เค้าหยอกๆ กันอยู่นะค่ะ
 เพราะเค้ามีแฟนแล้วทั้งคู่ พอกลับถึง ออฟฟิศ พี่ปุ๋มมาพานุ้ยไปนอนเพราะนุ้ยหลับตั้งแต่ในรถนะค่ะ มันปวดหัว
 โดยห้องที่ ออฟฟิศ จะนอนรวมกันนะค่ะ นุ้ยหลับไปเลยค่ะตอนนอน จนมาได้ยินเสียงผู้หญิงร้องดังมากก็เลย
สะดุ้งตื่นนะค่ะ หันกลับไปดู เห็นพี่ปุ๋มกำลังโดนพี่ตรีขึ้นคร่อมแล้วโยกเอวใส่อย่างแรง

แล้วปากก็อมของพี่กรที่เป็นเจ้านายเอาไว้ มองเลยไปก็เจอพี่แอนกำลังโดนพี่นอตกับพี่ต๋องรุมกันอยู่นะค่ะ นุ้ยถึง
กับตัวชาเลยค่ะ เพราะไม่ได้มีอะไรกับแฟนมาเกือบสองอาทิตย์แล้ว เพราะแฟนไปทำงานต่างจังหวัด กำลังดูเพลินๆ
มือกำลังล้วงลงไปที่หว่างขา พี่กรก็หันมาเห็นนุ้ยมองอยู่พอดี เลยบอกพี่ต๋องว่านุ้ยตื่นแล้ว ไปลากนุ้ยมาแจมด้วยไป
พี่ต๋อง พี่กร แล้วก็พี่ปุ๋ม เข้ามาหานุ้ย นุ้ยจะลุกก็ลุกไม่ขึ้นเพราะมึนๆ พยามร้องห้ามแต่พี่ปุ๋มก็เข้ามากอด แล้วก็ปลอบ
เบาๆ ระหว่างนั้นก็ไซร้ไปตามซอกคอของนุ้ย พี่ปุ๋มเป็นสาวเหนื่อขาวหุ่นดี นมเป็นนมก้นเป็นก้น จนนุ้ยเสียวๆ แล้ว
พี่ต๋องก็เข้ามาดูดนมนุ้ย นุ้ยพยามดิ้นเพื่อที่จะไม่ให้โดนพี่ต๋องดูดนมนุ้ย แต่ก็ดิ้นไม่ไหวเพราะพี่ปุ๋มทับอยู่แล้วพี่กร
ก็ยังกดแขนนุ้ยเอาไว้ พี่ปุ๋มก็ไซร้ไปตามหูและคอ และพี่ๆ เค้าพยามถอดเสื้อผ้านุ้ย ซึ่งนุ้ยใส่ชุดกระโปงสั้น
เสื้อเชิ้ตนะค่ะนุ้ยหมดแรงดิ้นเลยนะค่ะ พอเจอรุมอย่างนี้ พอพี่เค้าถอดเสือผ้านุ้ยเสร็จนุ้ยถึงกับสะดุ้งเพราะว่า
รู้สึกว่าโดนเลียหอย เลียแรงแล้วก็เร็วมากด้วย

พี่เค้าเลียไปทุกซอกทุกมุม แล้วเน้นที่เม็ดของนุ้ยเบาๆ นุ้ยเสียวมาก ทุกครั้งที่แฟนเลียให้นุ้ยมักจะเสร็จเร็วเสมอค่ะ
 พอโดนอย่างนี้อารมณ์นุ้ยกระเจิงแล้วค่ะ หันกลับไปกอดพี่ปุ๋มไว้แน่น พี่ต๋องถอยออกไปแล้วค่ะ แล้วก็จึงเห็นว่า
พี่ตรีนั่นเองที่เลียหอยนุ้ยอยู่นะค่ะ พอมองไปอีกทางไปเห็นพี่น๊อตกำลังเอาพี่แอนอยู่นะค่ะแล้ว มาสะกิดพี่น๊อต
พี่น๊อตก็จับพี่แอนขึ้นข้างบนแล้วพี่ต๋องตามเข้ามแล้วก็ใส่เข้าไปทางข้าง หลัง โดยทั้งสองคนประกบกันโดยมี
พี่แอนอยู่ตรงกลางสลับกันโยกพี่แอนเองก็เก่งนะค่ะ

แกเด้งรับไป ปากก็ร้องครางซี้ดซ้าดไป นุ้ยเองก็ถึงกับสะดุ้ง และร้องโอ้ยออกมาดังๆ เพราะพี่กรเค้าเอาหัวควยของ
เค้ายัดลงไปในหอยนุ้ยมันเข้าไปได้ครึ่งเดียวเอง ค่ะ เพราะของพี่เค้าใหญ่กว่าของแฟนนุ้ยมากค่ะ พี่ป๋มเลยเลือน
ปากมาดูดแล้วก็ขบนมนุ้ยเบาๆ พี่ตรีก็ช่วยดูดนมอีกข้างนุ้ยถึงกับต้องบิดตัวเพราะความเสียว ซึ่งทำให้ท่อนเนื้อ
ของพี่กรเข้ามาลึกขึ้น พี่เค้ากระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ และแร็วขึ้น ทำให้นุ้ยเสียวมา เพราะเวลามีอะไรกับแฟนแฟน
จะไม่ทำรุนแรงแต่จะเบาๆ เนิบๆ ไปเรื่อยๆ

มันต่างกันจริงๆ นุ้ยรูสึกเหมือนกินพริกเผ็ดๆ ทั้งอร่อยทั้งมันทั้งร้อนจนนุ้ยต้องหันไปจูบปากกับพี่ตรี ตอนนั้นนุ้ย
ยอมรับว่าควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว ความอยากมันเข้าครอบงำหมดแล้ว นุ้ยยอมจูบปากแลกลิ้นกับพี่ตรีแบบไม่
อายเลยหละค่ะ แล้วพี่ตรีก็ลุกมาให้นุ้ยอมให้เค้า ซึ่งนุ้ยเองชอบอมให้แฟนอยู่แล้ว เลยคว้ามาเลียหัวแล้วก็อ้าปาก
อมเข้าไปทีละนิด พี่กรเองก็ซอยใส่นุ้ยอย่างแรงเหมือนเดิมทำให้นุ้ยเสียวมาก เลยดูดของพี่ตรีแรงขึ้นๆ ซักพัก
พี่ตรีก็ร้องโอ้ว....ว แล้วน้ำพุ่งเข้ามาเต็มปากนุ้ย

พอพี่ตรีถอนออกไปพี่กร ก็เอามาใส่แทน แล้วพี่ต่อก็ลุกมาจากพี่ปุ๋มแล้วมาเอาท่อนเอ็นที่ขนาดไม่เล็กกว่าพี่กร
ใส่เข้ามาในตัวนุ้ย โดยพี่เค้ากดทีเดียวมิดด้ามเลยค่ะ นุ้ยเสียวมากเพราะรู้สึกมีอะไรครูดข้างใน พอพี่เค้าดึงออก
ก็รู้สึกว่ามันครูดขึ้นมาด้วย แล้วเสียวจนต้องแอ่นเอ็วตามขึ้นมากลัวหลุดนะค่ะ ซึ่งพี่ต๋องก็กดซ้ำลงไปนุ้ยถึงกับ
สดุ่งเลยค่ะ

เพราะมันชนเข้ากับมดลูกนุ้ยอย่างจัง ทั้งเสียวทั้งเจ็บจนต้องบิดตัวปากจะร้องก็ร้องไม่ได้เพราะมีของพี่กรอยู่ใน
 ปาก ซักพักพี่กรก็ชักออกมาทำให้นุ้ยร้องได้แล้วหละค่ะ เชื่อไหมค่ะว่านุ้ยร้องคราง ซี๊ดซาดไปหมด ร้องแล้วรู้สึก
ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ เหมือนได้ปลดปล่อย แต่พี่ต๋องก็ซอยเอวใส่นุ้ยแรงขึ้นๆ จนนุ้ยทนไหมไหวร้องกรีดออกมาพร้อม
กับเสร็จไปหนึ่งรอบ แต่ก็ต้องสะดุ้งอีกเพราะหน้าโดนน้ำพี่กรเข้าเต็มๆ แล้วหลังจากเสร็จแล้วพี่กรเองก็ให้นุ้ย
เลียให้ แล้วไปนั่งพักส่วนพี่ต๋องยังคงซอยนุ้ยอยู่อย่างนั้นพี่นอตกับพี่ตรีเลยเข้า มาให้นุ้ยอมท่อนเอ็นให้ นุ้ยตอน
นั้นเหมือนคนบ้าเลยค่ะ ให้ทำอะไรทำหมด ก็เลยคว้ามาดูด สลับกัน ตาเหลือบไปเห็นพี่ปุ๋มกับพี่แอนนอนหลับ
อยู่อีกมุมห้องหนึ่งนะค่ะ

คืนนั้นกว่า นุ้ยจะได้นอนก็ปาเข้าไปแปดโมงเช้านะค่ะ แต่ละคนวนเวียนอยู่บนตัวนุ้ยคนละรอบสองรอบ ยกเว้น
พี่ต๋องที่อยู๋กับนุ้ยตลอด คอยถามว่าเป็นไง เจ็บไหม สนุกไหมเสียวไหม สลับกับหอมแก้มแล้วดูดปากกับนุ้ย
บางทีก็ขึ้นไปเอานุ้ยนะค่ะ คืนนั้นนุ้ยจำไม่ได้ว่าโดนไปกี่ที แต่ครบทุกคนเลยหละค่ะเพราะนุ้ยหลับไปตอน
ไหนไม่รู้ตื่นมาอีกทีก็มีพี่ต๋องนอนกอดนุ้ยอยู่นะค่ะ พอลืมตามาเห็นนุ้ยก็อายเพราะว่าพี่ต๋องมองนุ้ยยิ้มๆ แล้ว
ก้มลงมาจูบปากนุ้ย จูบไปจูมมานุ้ยก็เลยมีอารมณ์อีกเลยเอากับพี่ต๋องอีกรอบก่อนลงมาเจอพี่ๆ ทุกคนก็ยิ้มๆ
นุ้ยอายจนไม่กล้ามองหน้าใครเลยค่ะ พี่แอนเอาโจ๊กกับไข่ต้มมาให้กินนุ้ยกินจนหมด รู้สึกปวดเมื่อยไปทั้งตัว
พี่กรเดินลงมาก็ถามนุ้ยว่าเป็นไงสนุกไหม

นุ้ยก็ก้มหน้าเงียบ แล้วพี่กรก็เดินไปจูบพี่แอนแล้วล้วงด้วยค่ะ พี่ปุ๋มเลยหันไปจูบพี่ตรี ส่วนพี่ต๋องกับพี่น๊อตก็
เข้ามาหานุ้ย คราวนี้โดยกันอีกคนละรอบ นุ้ยแทบจะลุกไม่ขึ้น เลยต้องนอนต่อจนถึงเช้าอีกวันแล้วค่อยกลับ
บ้านนะค่ะ แต่ตอนที่มีอะไรแฟนดันโทรมาซิค่ะ ต้องเก็บอาการแทบแย่ พอกลับไปบ้านแฟนกลับจากต่าง
จังหวัดพอดีเลยมาเอานุ้ย ความเลยแตกเพราะของนุ้ยหลวมมาก เค้าซักจนนุ้ยต้องยอมเล่าให้ฟัง เพราะ
เค้าว่าถ้าเค้ารู้จากคนอื่นเราเลิกกันแน่ๆ ถ้าจากนุ้ยเค้าจะโอเค

ปัจจุบันนี้นุ้ยเองก็อยู่ตัวคนเดียวเที่ยวหาผู้ชายที่ถูกใจเย็ดไปเรื่อย ๆ แล้วนุ้ยชอบมีอะไร ? กับ ใคร ? ในที่
แปลก ๆ บางวันไหนหากนุ้ยเจอผู้ชายถูกใจก็จะพามานอนค้างเย็ดนุ้ยทีบ้าน บางทีก็จะมากันสอง สาม คน
 เพราะนุ้ยติดใจการถุกรุมแล้วค่ะ มาสนุกกัน ถือว่าเฝ้าบ้านไปด้วย เดี๋ยวนี้สบายแล้วค่ะ เวลาไปทำงาน
เวลากลับ มีคนมาเย็ดนุ้ยไม่ขาด หีนุ้ยไม่ขาดควย โดยมีร่องของนุ้ยเป็นค่าตอบแทนเวลามาส่งมารับไง
หละค่ะ แถมมีคนดูแลอีกคนด้วยค่ะ ไม่น่าเชื่อว่าจะสนุกอย่างนี้ ถ้ารู้อย่างนี้ตอนแฟนชวนตอนนั้น แจม
ไปนานแล้วหละค่ะ