น้องฝน copy

น้องฝน copy

• 0 ตอบ
  • 4640 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11176
น้องฝน copy
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 01:23:46 PM »
[font=&quot]
[/font]

[/font]

ผมชื่อเอกอายุ [/font][font=&quot]36[/font][font=&quot] ปีทำธุรกิจส่วนตัวเป็นโรงงานเฟอร์นิเจอร์อยู่จังหวัดเล็กๆจังหวัดหนึ่ง  ผมเองชอบแนวสวิงมานานละครับแต่ไม่เคยมีโอกาสจริงๆซะที ได้แต่จินตนาการเอาตลอด ส่วนเมียผมชื่อฝน อายุ [/font][font=&quot]27[/font][font=&quot] เป็นพยาบาล พื้นเพเป็นสาวเหนือจากเชียงใหม่ เดิมทีก็ทำงานอยู่รพ.ที่เชียงใหม่ หน้าตาจัดว่าสวยหวาน ผิวขาวเนียน หุ่นดี เรื่องของเรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อน้องฝนทำเรื่องขอย้ายมาอยู่จังหวัดเดียวกับผม ตำแหน่งใน รพ. ไม่มีน้องฝนเลยต้องไปทำงานในโรงพยาบาลตำบล หรือ สถานีอนามัยนะแหละครับแต่อยู่คนละอำเภอกับบ้านผม เนื่องจากน้องฝนเธอขับรถไม่เป็น และยังไม่รู้ทางผมเลยต้องทำหน้าที่ขับรถไปรับ[/font][font=&quot]-[/font][font=&quot]ส่ง เช้าเย็น ระยะทางประมาณ [/font][font=&quot]20[/font][font=&quot] กม.[/font][font=&quot] [/font][font=&quot]จากบ้าน  รับส่งบ่อยๆเข้าผมก็เริ่มคุ้นเคยกับพวกพยาบาลกับหมออนามัยหลายๆคนเพราะตอนเย็นๆเขาชอบตั้งวงสังสรรค์กันหลังเลิกงานบ่อยๆผมนักดื่มอยู่แล้วเลยเข้าวงได้ง่าย แต่น้องฝนเธอเป็นคนไม่ชอบดื่มแต่ด้วยความที่เธอขี้เกรงใจไม่กล้าปฏิเสธคน เลยมักโดนคะยั้นคะยอให้ดื่มและก้อเมากลับบ้านแทบทุกครั้งช่วงหลังๆงานผมเร่งทำให้บางทีไปรับเธอช้า ก็ปรากฏว่าน้องฝนเมียผมเมารั่วตลอดบางทีเพื่อนที่ทำงานเขาก็พามาส่งเองที่บ้านบ้าง แล้วเหตุการณ์ที่เป็นจุดเริ่มต้นสำหรับผมก็เกิดขึ้น ช่วงบ่ายๆวันศุกร์หนึ่งน้องฝนโทรมาบอกว่าที่ทำงานจะเลี้ยงสังสรรค์กัน ถ้าผมติดงานก็ไม่ต้องมารับก็ได้เธอจะติดรถพี่ที่ทำงานกลับ ก็พอดีผมติดงานจริงๆจึงบอกเธอว่าให้กลับกับเพื่อน  ผมเข้าบ้านตอน [/font][font=&quot]2[/font][font=&quot] ทุ่มกว่าน้องฝนยังไม่กลับบ้าน เป็นห่วงเลยโทรหา น้องฝนรับฟังน้ำเสียงนี่ต้องเมาแล้วแน่ๆเธอบอกงานเลี้ยงยังไม่เลิก ผมถามจะให้ไปรับไหม เธอบอกไม่ต้องเดี๋ยวพี่ที่ทำงานไปส่งพอประมาณ [/font][font=&quot]4[/font][font=&quot] ทุ่มน้องฝนโทรมา แต่รุ่นพี่ที่ทำงานเธอชื่อหนิงพูดสายบอกขออนุญาตพาน้องฝนไปเที่ยวผับต่อนานๆทีผมถามมีใครไปบ้างเธอก้อบอกชื่อมาหลายคนซึ่งผมก้อพอรู้จักอยู่ก้อเลยไม่ได้ว่าอะไรอยู่บ้านคนเดียวไม่มีอะไรทำก้อเลยคิดได้ว่าไปแอบดูเมียตอนเที่ยวโดยไม่มีเราไปด้วยท่าจะดี ผมตามไปที่ผับที่รุ่นพี่น้องฝนบอกไว้ไปถึงราวๆ[/font][font=&quot]5[/font][font=&quot] ทุ่มกว่า คืนนั้นคนเยอะมากเพราะเป็นศุกร์สิ้นเดือนพอดี ผมแอบมองหาพวกน้องฝนจนเห็นเขาอยู่กันกลุ่มใหญ่ตรงมุมหน้าเวทีผมเลยเดินเลี่ยงไปดื่มเบียร์อยู่บนชั้นลอยโชคดีได้มุมที่พอจะมองเห็นกลุ่มของน้องฝนได้พอดีแอบมองไปกินเบียร์ไปคนเดียวเพลินๆก็เริ่มเห็นความผิดสังเกต น้องฝนนั้นออกอการเมารั่วตั้งแต่ผมไปเห็นแล้วแต่ตอนนี้ผมเห็นพี่สิทธิ ซึ่งเป็นหัวหน้าของพวกเขาอยู่ที่อำเภอ ผมเคยเจอ [/font][font=&quot]2-3 [/font][font=&quot]ครั้งตอนพาน้องฝนไปรายงานตัว กับตอนไปงานเลี้ยง อายุราวๆห้าสิบกว่าๆ ผิวคล้ำอ้วนลงพุง น้องฝนเคยบอกว่าเป็นหัวหน้าสาธารณสุขของอำเภอผมเห็นพี่สิทธิย้ายมานั่งข้างๆน้องฝน คอยชวนน้องฝนชนแก้ว บางทีเหมือนคะยั้นคะยอให้ดื่มโดยลักษณะเหมือนคอยแตะอั๋งจับมือโอบไหล่บ้างบางทีก้อเต้นเบียดๆน้องฝนบ้าง ผมดูไปเริ่มตื่นเต้นไป อารมณ์ตอนนั้นมันปนๆกันทั้งหึง ทั้งหวง ทั้งตื่นเต้นบอกไม่ถูกยิ่งบางจังหวะพี่สิทธิเหมือนจะแกล้งโอบเอวแกล้งหอมแก้มน้องฝน ผมก้อยิ่งรู้สึกตื่นเต้นแปลกๆพอหลังเที่ยงคืนกลุ่มของเขาก็ทยอยกันกลับผมเห็นหนิงประคองน้องฝนซึ่งท่าทางจะเมามากออกจากผับ ผมเลยรีบตามออกมาจะไปเอารถรีบกลับเข้าบ้านก่อนเพราะกลัวหนิงไปส่งน้องฝนแล้วไม่เจอผมอยู่บ้านแต่ตอนที่ผมเดินเลี่ยงไปทางลานจอดรถก็ต้องตกใจ เพราะผมเห็นหนิงประคองน้องฝนไปขึ้นรถพี่สิทธิในสภาพที่น้องฝนแทบไม่รู้สึกตัว ผมแอบดูเห็นหนิงกับพี่สิทธิคุยอะไรกันอยู่แปบหนึ่งพี่สิทธิก้อขับรถพาน้องฝนออกไป ผมรีบวิ่งไปขับรถตาม เห็นแกขับรถไปทางไปบ้านผม คิดในใจว่าแกคงไปส่งน้องฝนแหละแต่พอออกนอกเมืองมานิดเดียว แกเลี้ยวรถเข้าโรงแรมม่านรูด งานเข้าละทีนี้ผมกะลังลังเลตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำยังไง หนิงรุ่นพี่น้องฝนก้อโทรมาหาบอกผมว่าน้องฝนกะหนิงเมามาก เลยขอเอาน้องฝนนอนที่บ้านหนิงเลยแล้วค่อยไปส่งตอนกลางวัน ผมยังลังเลตัดสินใจอะไรไม่ถูกเลยได้แต่ครับๆไปผมจอดรถข้างทาง ลองเอามือถือโทรเข้าเครื่องน้องฝนก้อปิดเครื่อง ตัดสินใจขับรถเข้าไปในม่านรูดดีที่ม่านรูดเดี๋ยวนี้เขาไม่ปิดรถมิดชิดเหมือนก่อนเลยเห็นรถพี่สิทธิจอดอยู่ผมเลยเปิดห้องติดกัน พอเข้าในห้องผมรีบหาช่องทางแอบดูแต่ก้อไม่รู้จะแอบดูยังไงเอาหูแนบฟังเสียงจากผนังก้อได้ยินแต่เสียงกุกกักๆ  เลยนอนคิดจินตนาการไปเรื่อยว่าน้องฝนจะโดนยังไงบ้างจนเผลอหลับไปตกใจตื่นมาอีกทีหกโมงเช้า คราวนี้ได้ยินเสียงผู้หญิงครางด้วยความเสียวจากห้องข้างๆจำได้เลยว่าเป็นเสียงน้องฝนเมียผมเอง ผมเอาหูแนบผนังฟังเสียงร้องครางของเธอเกือบ [/font][font=&quot]15[/font][font=&quot] นาที เสียงเธอก้อเงียบไป ส่วนผมน้ำกระฉูดด้วยความตื่นเต้นแล้วก้อรีบขับรถออกมาจากโรงแรมม่านรูด รีบกลับบ้าน ราวๆสัก [/font][font=&quot]11[/font][font=&quot] โมง น้องฝนก้อกลับมาบ้าน ผมเห็นเธอเงียบๆหน้าตาโรยๆ ถามเธอใครมาส่งเธอบอกพี่หนิง แล้วก้อเข้าห้องน้ำอาบน้ำ แล้วแต่งตัวออกมานอนหลับผมจินตนาการถึงเธอโดนพี่สิทธิเอามาตั้งแต่เมื่อคืน ก้อกะว่าจะจัดสักหน่อยเธอบอกผมประจำเดือนมา ผมเอามือจับดูเธอก้อใส่ผ้าอนามัยไว้จริงๆ หลังจากนั้นผมก็เห็นเธอมีอาการเหม่อๆใจลอย บางทีก้อทำหน้าเครียด พอถามก้อบอกเครียดงานแล้วก้อมักจะแอบไปคุยโทรศัพท์ในสวนหลังบ้านบ่อยๆ เป็นอาการนั้นอยู่ประมาณ [/font][font=&quot]2[/font][font=&quot] อาทิตย์ แล้วก็เริ่มไม่ให้ผมไปรับกลับบ้านบ่อยขึ้น บอกหนิงมาส่งตลอดจนวันหนึ่งผมเลยตัดสินใจแอบดู เพราะปกติถ้าผมไม่ได้ไปรับน้องฝนผมจะอยู่ที่โรงงานจนเกือบ [/font][font=&quot]3[/font][font=&quot] ทุ่ม (กินเหล้ากับพวกลูกน้องคนงาน) พอวันนั้นน้องฝนโทรมาบอกว่าจะกลับกับหนิงพอดีบ้านผมเป็นบ้านสวนอยู่ในซอยเกือบสุดซอย ค่อนข้างปลอดคนตัวบ้านชั้นเดียวด้านหลังด้านข้างเป็นสวนลำไยฝั่งตรงข้ามบ้านผมก็เป็นสวนลำไยของคนอื่นผมเลยไปแอบซุ่มรอในสวนลำใยฝั่งตรงข้ามตั้งแต่ [/font][font=&quot]5[/font][font=&quot] โมง จนประมาณ [/font][font=&quot]6[/font][font=&quot] โมงกว่าๆมีรถมาจอดหน้าบ้าน ผมจำรถได้ทันทีว่ารถพี่สิทธิ เขาจอดรถอยู่นานแต่ไม่มีใครลงมาจากรถจู่ๆน้องฝนโทรเข้ามาหาผม ดีว่าผมไม่ชอบเปิดเสียงโทรศัพท์แต่ใช้ตั้งสั่นตลอดเวลาเธอถามผมอยู่ไหน ผมบอกกินเหล้าอยู่โรงงาน เธอถามนู้นถามนี่ซึ่งปกติเธอไม่เคยถามผมมากขนาดนี้จนผมชักสงสัย แล้วเธอก้อถามผมว่าจะกลับบ้านกี่โมงผมเลยบอกว่าคงหลัง [/font][font=&quot]3 [/font][font=&quot]ทุ่มเพราะเพิ่งไปซื้อเหล้ามาอีกขวด เธอคุยนั่นนี่แล้วก้อถามย้ำผมอีกว่ากลับกี่โมงผมก้อยืนยันว่า [/font][font=&quot]3 [/font][font=&quot]ทุ่ม แล้วพอวางสายก็เป็นอย่างคิดไว้เลยน้องฝนลงจากรถโดยมีพี่สิทธิเดินตามเข้าไปในบ้านด้วย ผมรีบวิ่งอ้อมสวนไปทางท้ายซอยแล้วข้ามรั้วเข้าไปทางสวนหลังบ้านผม ย่องไปถึงตัวบ้านก็ได้ยินเสียงคนอยู่ทางห้องครัวหลังบ้านแอบย่องไปมองลอดช่องผนังบล๊อคโปร่ง แล้วภาพที่เห็นก้อทำให้ผมตะลึงไปครู่หนึ่งน้องฝนเมียผม นั่งคุกเข่ากับพื้น ร่างเปลือยเปล่าขาวโพลนไม่มีเสื้อผ้าติดตัวแม้แต่ชิ้นเดียว กะลังอ้าปากบางๆดูดเลียท่อนควยดำมะเมื่อมของพี่สิทธิที่ยืนพิงผนังอยู่ มือของพี่สิทธิลูบหัวเธอบางครั้งก้อล้วงบีบเคล้นคลึงหน้าอกเต่งตึงคู่สวยของเธอผมเองมือไม้สั่นไปหมดด้วยความตื่นเต้น ใจเต้นยังกะใครมาตีกลองข้างในเธออมท่อนควยดำมะเมื่อมของพี่สิทธิสักพัก พี่สิทธิก้อดึงเธอลุกขึ้นแล้วทั้งคู่ก้อยืนประกบปากจูบแลกลิ้นกัน เป็นภาพที่มันสร้างความตื่นเต้นให้ผมอย่างยิ่งหญิงสาวสวยผิวขาว ตัวเล็กๆหุ่นดี อายุ [/font][font=&quot]27[/font][font=&quot] กำลังกอดจูบอย่างดูดดื่มกับชายอ้วนผิวคล้ำลงพุงอายุรุ่นราวคราวพ่อ มุมที่อยู่ดูอยู่เป็นมุมด้านข้างพอดีเลยเห็นได้ชัดทั้งสองคนพี่สิทธิจูบปากสลับกับไซร้ซอกคอน้องฝน ส่วนมือก้อเคล้นคลึงอกคู่สวยสลับกับลูบล้วงหว่างขาน้องฝนส่วนน้องฝนก้อใช่ย่อยจากที่เธอเอามือคล้องคอจูบปากกับพี่สิทธิพอพี่สิทธิซุกไซร้ซอกคอหน้าอกเธอ มือเธอก้อจับท่อนควยของพี่สิทธิสาวอยู่ตลอดเวลาผมไม่รู้ว่าเวลามันนานเท่าใดเพราะผมเองก้อควักน้องชายออกมาสาวโดยไม่รู้ตัวเหมือนกันจนพี่สิทธิผลักให้น้องฝนหันไปยืนโก้งโค้งเกาะเคาเตอร์ทำครัว แล้วพี่สิทธิก็คุกเข่าลงก่อนจะซุกหน้าเข้าไปในหว่างขาน้องฝนผมเห็นน้องฝนแหงนหน้าเชิดปากร้องครางด้วยความเสียว แล้วพี่สิทธิแกยืนขึ้นเห็นน้องฝนกระดกสะโพกแอ่นตามขึ้น พี่สิทธิค่อยๆจับท่อนควยดำมะเมื่อมของแกสอดเข้าไปทางด้านหลังเห็นน้องฝนออกอาการสะดุ้งเฮือกก่อนที่พี่สิทธิแกจะกระเด้าไปเอามือเค้นคลึงเต้านมไปบางจังหวะน้องฝนก้อแหงนหน้ากลับมาจูบปากแลกลิ้นแกกระแทกน้องฝนในท่าโก้งโค้งอยู่นานมากจนเห็นก้นแกเกร็งกระฉูดน้ำกามเข้าไปเต็มร่องสวาทของน้องฝน ส่วนน้องฝนเธอร้องครางยาวก่อนจะฟุบหน้าไปกับพื้นเคาเตอร์พี่สิทธิกดแช่ไว้สักพักหนึ่งก้อดึงท่อนควยออกก่อนจะดึงน้องฝนขึ้นมาจูบปากกันอย่างดูดดื่มอีกรอบ ผมรีบชิ่งออกมาไปเอารถที่จอดไว้อีกซอยขับกลับเข้าไปที่โรงงานคว้าเหล้ามาดื่มย้อมใจกับพวกคนงานอึกใหญ่ [/font][font=&quot]3[/font][font=&quot] ทุ่มกว่าผมกลับเข้าบ้านน้องฝนเธอนอนหลับแล้วไม่มีหลักฐานเหลือไว้ให้รู้เลยว่าเมื่อไม่กี่ชั่วโมงเธอเพิ่งพาพี่สิทธิมาเย็ดกันในบ้านผมนึกถึงภาพที่เห็นแล้วทนไม่ไหว รีบถอดเสื้อผ้าน้องฝนแล้วจับไอ้หนูผมเย็ดทันทีน้องฝนเธอก้อคงตกใจที่ผมจู่โจมไม่ทันรู้ตัว แต่เพราะนึกถึงภาพน้องฝนกับพี่สิทธิเอากันมันทำให้ผมตื่นเต้นสุดๆผลเลยผมล่มปากอ่าวไปเลย......เซ็งเป็ด[/font][font=&quot]!!![/font]

[/font]

หลังจากได้เห็นน้องฝนกับพี่สิทธิเย็ดกันในบ้านผมวันนั้นแล้วผมเองก้อใจจดใจจ่อหาโอกาสที่จะได้ดูอีกให้ได้แปลกเหมือนกันที่ความรู้สึกหึงหวงมันไม่มีอยู่เลยแต่แค่คิดมันก้อรู้สึกตื่นเต้นสะใจยังไงบอกไม่ถูกที่ได้เห็นเมียสาวคนสวยปรนเปรอสวาทกับชายรุ่นราวคราวพ่อ  และผมก้อรู้ว่าน้องฝนกับพี่สิทธิคงต้องแอบไปเย็ดกันบ่อยๆแน่ๆแล้วช่วงนี้น้องฝนก้อดูจะร้อนแรงเรื่องsex มากขึ้นกว่าแต่ก่อนด้วยแต่ถ้าปล่อยให้เขาไปแอบเอากันที่อื่นผมก้อคงอดดูอีกอย่างผมเองก้อคิดว่ามันเป็นการเสี่ยงมากแน่ๆถ้าเกิดมีคนรู้จักไปเห็นว่าเมียผมแอบเข้าโรงแรมม่านรูดกับคนอื่นคิดแล้วผมว่าบ้านผมคือที่ๆปลอดภัยที่สุด เพราะอยู่เกือบท้ายซอยแล้วรอบๆเป็นสวนลำไย ปลอดสายตาผู้คนพอควร อีกอย่างถ้าเปิดโอกาสให้เขามาเอากันที่บ้านได้ผมจะสามารถแอบดูสนองตัณหาผมได้ไม่ยาก ผมเลยจัดการจัดมุมในบ้าน เจาะรูเล็กๆตามผนังห้องรับแขกห้องนอน ห้องน้ำ เพื่อให้สะดวกต่อการแอบดูทุกห้อง พอได้โอกาสผมแกล้งบอกน้องฝนว่าต้องไปส่งของลูกค้าต่างจังหวัดซึ่งเมื่อก่อนผมเองมักปล่อยลูกน้องไปกันเอง แต่ผมก็ไม่ไปจริงหรอกแอบไปเปิดโรงแรมนอน  ดีอย่างตรงที่น้องฝนเธอไม่เคยไปยุ่งในโรงงานเพราะเธอแพ้ฝุ่นขี้เลื่อยและค่อนข้างจะไว้ตัวไม่เคยคลุกคลีกับพวกลูกน้องคนงานผมเลยเธอเลยไม่ได้สงสัยอะไรมากมายวันนั้นวันศุกร์ผมไปส่งเธอที่ทำงานตอนเช้าบอกเธอแล้วว่าจะไปส่งของลูกค้าตอนบ่ายวันศุกร์และกลับมาเย็นๆวันอาทิตย์พอช่วงบ่ายผมก้อแกล้งบอกลูกน้องในโรงงานว่าผมจะไปติดต่อลูกค้าต่างจังหวัดไม่ต้องไปหาผมที่บ้าน (ป้องกันไว้ก่อน ) แล้วก้อไปเปลี่ยนรถกับพรรคพวกผมเสร็จไปเปิดโรงแรมในเมืองนอนรอ ตอนเย็นน้องฝนโทรมาถามว่าผมเดินทางถึงไหนผมก้อแกล้งๆตอบไปเนียนๆ ผมแอบไปซุ่มรออยู่ในสวนหลังบ้านจนน้องฝนเลิกงานกลับมาถึงบ้าน ผิดคาดแทนที่จะเป็นพี่สิทธิมาด้วยแต่กลับเป็นหนิงเพื่อนที่ทำงานเธอมาส่งแล้วก้อกลับไปผมแอบดูน้องฝนเห็นเธอกินข้าวดูทีวีอาการปกติ กะว่างานนี้คงไม่เป็นอย่างหวังซะแล้ว อดทนแอบดูเมียตัวเองจนกระทั่งเธออาบน้ำเสร็จผมก้อเอะใจเพราะเธอใส่ชุดนอนกระโปรงแบบซีทรูสีชมพู ซึ่งผมไม่เคยเห็นเธอมีและปกติเวลานอนเธอก้อใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดหรือไม่ก้อชุดนอนธรรมดาๆจนประมาณเกือบ 2ทุ่ม มีรถมาจอดหน้าบ้าน ใช่ครับเป็นรถพี่สิทธิจริงๆแกลงรถมาหิ้วเบียร์กับถุงกับแกล้มเข้ามาบ้านขณะที่น้องฝนออกไปเปิดประตูให้ทั้งๆที่ใส่ชุดนอนซีทรูแบบนั้นผมไม่ได้ยินเสียงเขาคุยกันแต่เห็นท่าทางพี่สิทธิชมชุดที่เมียผมใส่เห็นน้องฝนทำท่าขวยอาย แล้วรับเอาถุงเบียร์กับกับแกล้มไปจัดใส่จานแล้วมานั่งคุยกันกระหนุงหระหนิงที่โซฟายังกะคู่รักข้าวใหม่ปลามันผมเห็นภาพนั้นแล้วเจ็บหัวใจจี๊ดๆแต่อารมณ์ตื่นเต้นปนหึงหวง ทำเจ้าหนูผมแข็งจนปวดไปหมดพี่สิทธินั้นผมเห็นแกเอามือลูบไล้ไปตามแขนบ้างขาอ่อนของน้องฝนบ้างสลับๆกันไปน้องฝนก้อทำเป็นปัดป้องเขินอายแต่พองาม ก่อนจะจูบปากแลกลิ้นกันอยู่นานพอพี่สิทธิแกดึงสายเสื้อชุดนอนลง น้องฝนก้อดันตัวออก เห็นกระซิบอะไรข้างหูพี่สิทธิพยักหน้าแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำ น้องฝนคว้าโทรศัพท์เดินมาทางหน้าต่างผมรีบชิ่งออกมาในสวน น้องฝนโทรมาหาผมถามว่าถึงที่ไหนแล้ว ผมก้อโมเมตอบไปเรื่อยเลยถามเธอว่าทำไรอยู่ เธอบอกวันนี้เพลียมากเลยโทรมาบอกผมว่าจะนอนหลับแล้วพอวางสายผมทิ้งจังหวะสักพักก้อกลับไปซุ่มแอบดูรูที่เจาะไว้ เห็นพี่สิทธิเดินแก้ผ้าออกจากห้องน้ำมาโทงๆผมเพิ่งเห็นเจ้าหนูของพี่สิทธิเต็มๆตาคราวนี้มันทั้งใหญ่ทั้งยาวกว่าของผมมาก พอแกมาถึงตัวน้องฝนก้อคว้าตัวยืนขึ้นจูบปากกันอย่างดูดดื่มก่อนที่แกจะปลดสายเสื้อชุดนอนซีทรูของน้องฝนลงไปกองอยู่ที่ปลายเท้าผมใจเต้นรัวมือไม้สั่นไปหมดกับภาพที่เห็น น้องฝนเมียผมวัย 27ยืนเปลือยกายเอามือคล้องคอจูบปากแลกลิ้นกับชายอายุห้าสิบกว่าผิวขาวของน้องฝนตัดกับผิวคล้ำอวบอ้วนของพี่สิทธิพี่สิทธิจูบปากสลับกับซุกไซร้ซอกคอ ติ่งหูมือแกลูบไล้เคล้นคลึงหน้าอกคู่สวยพอดีมือ บางจังหวะก้อลูบไล้ไปที่ลอนสะโพกกลมกลึงของน้องฝนเมียผมเธอก้อสนองตอบแกทุกจังหวะโดยเห็นเบียดตัวแนบชิดติดตัวพี่สิทธิบางจังหวะก้อแหงนหน้าซูดปากด้วยความเสียวเมื่อพี่สิทธิก้มลงเอาปากเม้มหัวนมเธอ ทั้งคู่ยืนเล้าโลมกันอยู่พักใหญ่ผมเห็นพี่สิทธิดึงเมียผมไปที่โซฟาที่แกปรับเป็นเตียงนอนแล้ว  แกนั่งลงที่โซฟาท่อนควยแข็งโด่ผงกหงึกๆน้องฝนเหมือนรู้งาน เธอนั่งคุกเข่าลงกับพื้นอ้าปากอมท่อนควยดำเลื่อมสลับกับดูดเลียท่อนควยพี่สิทธิมุมที่ผมแอบดูเป็นมุมด้านข้างระยะห่างไม่เกิน 2 วาเท่านั้นเลยทำให้ผมเห็นทุกอย่างได้ชัดทีเดียวน้องฝนดูดควยพี่สิทธิได้สักพัก พี่สิทธิแกก้อดันน้องฝนขึ้น ตัวแกลงนอนยาวไปตามโซฟาหันปลายเท้ามาทางด้านผม เห็นควยแกแข็งโด่มันเลื่อมไปด้วยน้ำลายน้องฝนแกดึงน้องฝนให้ขึ้นคล่อมแกในท่า 69 น้องฝนเลยหันหน้ามาทางผมโดยอัตโนมัติ แต่พอเธอขึ้นคล่อมบนร่างพี่สิทธิน้องฝนเธอก้อไม่รอช้าเลยเอามือรูดท่อนควยพี่สิทธิสลับกับใช้ริมฝีปากเรียวบางขบงับไปตามท่อนควยแกบางจังหวะก้อแลบลิ้นออกมาเลียท่อนควยแกจนสุดท่อนบอกตรงๆว่าขนาดกับผมน้องฝนเธอก้อยังไม่เคยแสดงอาการเร่าร้อนขนาดมาก่อนเลย บางจังหวะเธอก้อแหงนหน้าทำตาพริ้มพะเยอริมฝีปากซูดสลับกัดริมฝีปากล่างด้วยความเสียวซ่านคงเพราะโดนพี่สิทธิลงลิ้นเอาให้เขาทั้งคู่อยู่ในท่า 69กันนานเท่าไหร่ไม่รู้เพราะผมกระตุกเจ้าหนูผมจนน้ำกระฉูดแทบจะไม่รู้ตัวพอรีดน้ำตัวเองเสร็จ ผมก้อมองรูผนังอีกครั้ง ภาพที่เห็นมันทำเจ้าหนูผมที่กำลังจะอ่อนตัวลุกโด่ขึ้นอีกครั้งเพราะน้องฝนเธอขยับลุกขึ้นมานั่งคล่อมท่อนควยแข็งโด่ของพี่สิทธิ มือน้อยๆของเธอกำท่อนควยอวบใหญ่ค่อยๆจ่อใส่ร่องสวาทของเธอสองมือพี่สิทธิจับเอวคอดกิ่วของเธอค่อยๆกดลงผมเห็นน้องฝนกัดริมฝีปากแหงนหน้าตัวสั่นน้อยๆตอนท่อนควยพี่สิทธิค่อยๆชำแรกร่องหีของเธอจนมิดท่อนเธอนิ่งอยู่ครู่หนึ่งก่อนที่จะเห็นพี่สิทธิจับเอวเธอขยับโยกขึ้นลงน้องฝนเธอขย่มควยพี่สิทธิอย่างเอาเป็นเอาตายครู่หนึ่งก้อเห็นพี่สิทธิขยับหมุนให้น้องฝนพลิกหันหน้าไปทางแก มุมที่ผมเห็นคือทางปลายเท้าพี่สิทธิเมื่อน้องฝนคล่อมบนตัวพี่สิทธิมันก้อทำให้ผมเห็นท่อนควยอวบใหญ่ที่มุดเข้าออกร่องหีของน้องฝนอย่างชัดเจนทุกจังหวะที่น้องฝนเธอขย่มสะโพกสลับกับพี่สิทธิยกก้นแทงสวนขึ้นไปจะเห็นน้ำล่อลื่นของน้องฝนเป็นฟองเมือกขาวอาบลำควยพี่สิทธิขย่มท่านั้นสักพักน้องฝนเธอเกร็งตัวสะโพกสั่นริกๆ เธอเสร็จแล้วอย่างแน่นอนแต่พี่สิทธิคงยังไม่เสร็จ ทั้งคู่นิ่งกันพักเดียว พี่สิทธิขยับดันลุกขึ้นเห็นจากด้านหลังน้องฝนนั่งคล่อมกันอยู่ คงจะจูบปากกันเห็นสะโพกน้องฝนยังขยับโยกท่อนควยพี่สิทธิอยู่ แล้วพี่สิทธิก้อเอามือสอดใต้ขาน้องฝนอุ้มลุกขึ้นยืนในท่าลิงอุ้มแตงก้อคงอุ้มได้สบายมากเพราะน้องฝนตัวเล็กนิดเดียวเห็นน้องฝนเอามือสองข้างคล้องคอพี่สิทธิปากก้อจูบแลกลิ้นอย่างดูดดื่มสะโพกของเธอขยับน้อยๆอยู่ท่าลิงอุ้มแตงพักหนึ่ง พี่สิทธิก้อวางน้องฝนลงนอนหงายบนโซฟาหันด้านข้างมาทางผมเห็นแกจับขาน้องฝนขึ้นพาดบ่าแล้วกระหน่ำซอย ดูอาการน้องฝนคงเสียวซ่านสุดๆเพราะมือเธอจิกโซฟาเกร็งแหงนหน้าซูดปาก พี่สิทธิซอยอยู่ท่านั้นนานมากก่อนที่จะเห็นก้นของแกเกร็งขึ้นและน้องน้องฝนออกอาการผวาเอามือรั้งคอพี่สิทธิ ขาไขว้เอวพี่สิทธิไว้แน่นก้นพี่สิทธิกระตุกหงึกๆแกคงฉีดน้ำกามเข้าไปในร่องหีน้องฝนอย่างเต็มที่ ขณะที่ผมเองก้อกระตุกของตัวเองออกเป็นน้ำสองติดต่อกันทั้งคู่นิ่งอยู่ท่านั้นสักพักพี่สิทธิก้อพลิกตัวออกนอนคู่กันนิ่งอยู่คงงีบหลับไปเลยผมแอบดูอยู่ไม่เห็นเคลื่อนไหวอะไรอีก ก้อขยับออกมาในสวนทำความสะอาดเจ้าหนูพร้อมจุดบุหรี่สูบระบายอารมณ์หมดมวนกลับเข้าไปแอบดูใหม่เห็นพี่สิทธินั่งพิงโซฟาดูทีวีโดยมีน้องฝนนอนเปลือยหนุนตักอยู่ดูท่าทียังไม่มีอะไรเพิ่มผมชักเพลียเพราะรีดน้ำตัวเองไปซะสองน้ำติดเลยชิ่งออกมากลับไปนอนโรงแรม ตีห้ากว่าผมตื่นกลับไปดูที่บ้านเห็นรถพี่สิทธิยังจอดอยู่หน้าบ้านเหมือนเดิมเห็นไฟในบ้านปิดหมดแสดงว่าพี่สิทธิค้างที่บ้านผมเลยคืนนั้น

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ