ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเอ่ย 2

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 02, 2010, 01:13:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ต่อนะครับ ส่งบีแล้ว ผมขับรถต่อไปส่งแอนที่คอนโดแถวศรีนครินทร์..หรูหราใช้ได้เลย...ผมแกล้งปวดฉี่ขอเข้าห้องน้ำที่ห้อง แอนโอเค ผมเข้าห้องน้ำ เยี่ยวเสร็จออกมาไอ้ต้นกำลังเลียแอนอยู่เลย ผมเลยแอบดู...มันเลื่อนไปดูดนมแล้วคร่อมเอาควยจ่อปากแอน แอนเลียแบบรู้งานเลย....ผมควยแข็งแล้ว ผมย่องไปเบาๆๆ ไอ้ต้นหันมายิ้ม ผมเอาควยจ่อแทงพรวด แอนแอ่นรับ โดนทั้งปากทั้งหีเลย....ดูแอนเซ็กส์จัดมาก เราเอากันจนน้ำแตกสองยก...เลยเปลี่ยนมาจิบเบียร์คุยกัน...แอนว่าเคยอ่านแต่ในคอมฯ..ไม่คิดว่าจะมีจริงๆๆ ผมยิ้มแซวว่าแล้วแอนชอบป่าว แอนว่ามันแปลกๆๆ ตอนแรกก็กลัว...อาย แต่พอคุ้นๆๆ มันก็ตื่นเต้นดี...แอนจิบเบียร์จนเคลิ้มเล็กๆๆ ผมเลยชวนเป่ายิ้งชุบ..ใครแพ้ต้องเล่าเรื่องน่าอายที่เด็ดๆๆของตัวเอง...ไอ้ต้นแพ้ มันเล่าเรื่องเอากับแม่ตัวเอง แอนตกใจ ว่ามีจริงเหรอ ผมเลยรับรองเพราะผมก็เอาแม่มัน)แอนหัวเราะใหญ่....มาถึงตาแอน แอนว่าแอนชอบอ่านชอบดูภาพxxx ในคอมฯ มาก บางทีก็เบ็ดจนเสร็จ....ยิ่งอ่านพวกโดนหมาเลยยิ่งมีอารมณ์ ผมเลยยุส่งให้ลองแอนส่ายหน้าหัวเราะ...แอนว่าตอนเด็กๆ แอนแอบดูพ่อกับแม่เอากันทุกอาทิตย์เลย...พ่อแอนเป็นเจ้าของร้านเพชร รวยมาก แม่แอนเป็นเมียน้อย แกจะแอบมาวันเว้นวัน...จนพ่อแอนโดนยิงตาย...แม่แอนได้มรดกมาบ้านใหญ่มาบ้าง แล้วดันไปได้ผัวใหม่แอนว่าแม่หลงมากๆๆ (แม่ว่า แอนเองก็ 18 แล้ว) เลยไปสิงค์โปร์กับผัวใหม่(รวยโคตรเหมือนกัน) แกจะมาเยี่ยมทุกวันเสาร์ส่งแต่เงินให้ใช้.. แอนเลยอยู่คอนโดคนเดียว ผมเลยแซวว่าสวยยังงี้ไม่มีแฟนเหรอ...แอนหัวเราะ..บอกก็พี่ๆๆไง (แรงโคตร) แอนถามว่าผมมีแฟนยัง ผมพยักหน้า ถามไอ้ต้น ไอ้ต้นส่านหน้า..แอนว่าแล้วพี่เอล่ะ...ผมเฉลย..ว่ามีทั้งเมียทั้งลูกเลย..แอนหัวเราะ แอนว่าแอนก็มีแฟนแล้ว เรียนนายแพทย์อยู่เชียงใหม่ แอนว่าคบตั้งแต่เรียนม.4 ผมว่าแล้วเอาเก่งป่าว..แอนว่าเค้าเด็กเรียน..เรียบร้อย ...คบตั้ง 2 ปีถึงได้กัน.. ผมหัวเราะ ผมว่าถ้ามีแฟนสวยยังแอน ผมเย็ดตั้งแต่วันแรกแล้ว....เราหัวเราะร่วน ผมว่าแอนเป็นเด็กเก็บกด แถมเซ็กส์จัดมากๆๆ แอนเล่าว่าเมื่อวานแอนอยู่ห้องจะนอนอยู่แล้ว บีโทรมา ว่าจับได้ที่แฟนรุ่นพี่มีกิ๊กเลยเมาที่ซอย 6 แอนเลยนั่งแท็กซี่ไปรับ ...ขากลับเลยเมา จะมาเรียกรถ ดันเจอพวกผม เลยได้ผัวแทน...ผมดูแล้วไอ้ต้นเหมือนชอบแอนจริงๆ แล้ว มันเอาใจแอนมากๆๆ ผมเลย ออกมาที่ห้องรับแขก สองคนนั้นเริ่มเมาเล็กๆๆ แล้ว เลยเข้าห้องเย็ดกันต่อ...ผมเผลอหลับจนเที่ยงคืนกว่า..ตื่น สองคนนั้นหลับในห้อง..ผมนอนไม่หลับแล้วเลย นั่งเล่น คอนโดแอนกว้างมาก มี 2 ห้องนอน ห้องรับแขก ครัวเล็กๆ มี 1 ห้องทำงาน ผมเข้าไปดูฝุ่นเกราะเลย...มีหิ้งพระเล็กๆ ผมชอบขโมยพระของพ่อมาขายอยู่แล้วเลยคิดชั่วๆจริงบ้านผมก็พอรวยเล็กๆๆ ครับ พ่อเปิดหอพัก ผมเลยรวยสุดในกลุ่ม แต่สันดานโจรครับ เลยจิ๊กเงินพ่อพระพ่อประจำ... ผมปีนดูพระมีตลับพระสีน้ำเงินวางข้างๆๆองค์พระ ผมกะว่าเจอพระดีแน่ๆ แต่พอเปิดดันเป็นกระดาษแผ่นเล็กๆอยู่ข้างใน ผมแกะดูเป็นจดหมายครับ ว่าถึงฝน(แม่แอน) ถ้าพี่เป็นอะไรไป...พี่เก็บเงินกับทองไว้ใต้ฝ้านะ..ฝนกับลูกจะได้ไม่ลำบาก พี่รักฝนกับลูกที่สุด ผมตกใจเล็กๆๆ งงงงครับ ผมมองไปบนฝ้า มุมห้อง มันมีรอยเปื้อนจริงๆๆ ครับ เหมือนมีเคยเคยเปิด....ผมลากเก้าอี้มาปีน ดันขึ้น..ใต้ฝ้ามีกระเป๋าดำสองใบครับ ผมเอาลงมาเปิดดูตะลึงครับ....เงินล้วนๆๆๆ ตอนนั้น ไม่กล้านับครับ เต็มใบเลย..........ผมกล้าๆๆกลัวๆๆแต่ความชั่วมีมากกว่า เลยจัดการเก็บทั้งจดหมาย และกระเป๋าเดินลงไปไว้ที่รถ...ผมกลับขึ้นมาอีกรอบ เก็บทุกอย่างให้เหมือนเดิม เดินเข้าไปดูแอนกับไอ้ต้นหลับอยู่.....ผมเขย่าตัวบอกไอ้ต้นว่าขอกลับก่อน....ผมดิ่งกลับบ้านเลยครับ พ่อผมคงหลับกับยัยฟ้าเด็กพ่อไปแล้ว(แม่ผมเสียแต่เด็กแล้ว) ผมหิ้วกระเป๋าเข้าห้อง ล็อกแน่นเลย ผมค่อยเปิดออกนับ โฮ้โห...พี่น้อง นับได้ 8 ล้านบาทถ้วนๆๆ เลยครับ รวยแล้วครับ...ในซอกกระเป๋ายังมีทองแท่งอีก 24 แท่ง เท่านิ้วก้อยเลย ผมเลยซุกไว้ใต้เตียง นอนไม่หลับทั้งคืน....จนเช้า..........ผมยังนอนไม่หลับ ตื่นเต้นครับ อยู่ดีๆๆเป็นเศรษฐีเฉยเลย ผมรอจน 10 โมง จนพ่อแซวว่าเป็นไข้เหรอถึงอยู่บ้านได้....(ปกติผมร่อนตลอด..ไม่เคยอยู่บ้านเลย พ่อก็ยอม ขอแค่เรียนให้จบก็โอเคแล้ว) ผมได้แต่ยิ้ม ออกจากบ้านไปซื้อตู้เหล็กมาเก็บเงิน (อ้างว่ามาเก็บหนังสือ) พ่อผมดีใจใหญ่เข้าใจลูกกลับตัวมาตั้งใจเรียน...ตกเที่ยงไอ้ต้นโทรมาตาม บอกว่าแอนชวนไปกินสุกี้...ผมเลยรีบไปที่คอนโดดูว่ามีอะไรผิดปกติป่าว....ปรากฏว่าเหมือนเดิม ผมว่าแอนกับแม่คงไม่รู้เรื่องเงินแน่ๆๆ เลยสบายตัวสบายใจ..ไอ้ต้นมานอนที่คอนโดแอนทุกวันเลย ดูมันชอบแอนจริงจัง..ผมเองก็คิดถึงน้องบี เหมือนกัน แต่โทรไปบีก็ไม่เคยรับสาย จนไปเจอบีที่ห้าง กำลังเดินกับผู้ชายรุ่นน้า บีหน้าเสียเลย ทำเป็นไม่เห็นผม....เลยได้แต่เซ็ง...วันนั้นผมเลยแอบตาม เป็นตามคาดครับ จบที่เลี้ยวเข้าโรงแรม ผมกลับมาหาแอนที่ห้อง ไอ้ต้นกลับบ้านไปแล้ว แอนว่าสงสัยเป็นอาจารย์ที่โรงเรียนเก่า แอนว่าแกส่งบีเรียนตั้งแต่ม.4 แล้ว บ้านบีไม่ค่อยมีตังค์ แถมยังมีน้องอีก 2 คน พอจับได้ว่าแฟนมีกิ๊กเลยกลับมาสวีทกับอาจารย์ ผมเลยได้แต่เซ็ง..แต่แล้วเหมือนโชคเข้าข้างครับ ผมไปแถวบ้านบีพอดี เลยแวะจอดเยื้องๆบ้าน เผื่อเจอ(สงสัยผมจะชอบบีแล้ว) รอสักพักมีเด็กสาวเดินออกมา..หน้าคล้ายบีเลย สงสัยน้องสาว แกออกจากบ้านพอดี ผมขับตามเรื่อยๆ จนแกนั่งที่ร้านไอติม ข้างตลาด ผมลงจากรถ แกลุก ผมตามแต่ตาดันไปเห็นแกลืมกระเป๋าเงินครับ ลายหมีพูห์ ผมหยิบแล้วตามช้าๆๆ แกเข้าตลาด พอแกรู้ตัวแกวิ่งกลับมาหาใหญ่ ดูแล้วหน้าสงสารมาก....ผมเข้าไปถาม แกว่านาทำตังค์หาย แย่แล้ว ...(ชื่อนานั้นเอง) ผมพาแกมานั่งที่ร้านในห้างตะวันนาตลาดบางกะปิ แกตาแดงเหมือนจะร้องไห้ ผมแกล้งถามว่าเงินที่หายมากมั๊ย แกว่าสี่พัน แม่ให้มาจ่ายค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ และซื้อไก่กับของเข้าร้าน...(แม่แกขายอาหารตามสั่งหน้าบ้าน) นาตายแน่ๆๆ ผมแนะให้ไปยอมรับกับแม่...นาว่าไม่กล้า แม่นาดุมากๆๆ ยิ่งเรื่องเงิน ผมเลยลองคุยบ้าๆๆดู ผมว่านาน่ารักนะ ผมให้นายืมเงินก่อนสี่พันก็ได้ แต่มีข้อแม้ ผมอยากเห็นจิ๋มผู้หญิง ผมเกิดมาไม่เคยเห็น ..นาลังเล ผมเลยตัดบทว่าไม่เป็นไร นาจับแขนผม ผมเลยชวนมาที่รถ (ฟิล์มทึบอยู่แล้ว) ผมปรับเบาะเอนลง นาใส่กางเกงขาสั้นถึงเข่า ผมเอาเงินวางไว้ 4 พัน จริงๆๆก็เงินนาเองแหละ....ผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกง ขนแทบไม่มีครับ เป็นไรอ่อน นาว่านาอยู่ม.4 ตัวเด็กมันหอมมากๆครับ ผมลูบเบาๆๆไปมา แกล้งลากผ่านร่องหีบ้าง นาขนลุกทั้งตัวเลย มันเป็นภาพที่ได้อารมณ์มากๆ ครับ สักพักน้ำหล่อลื่นน้องนาเริ่มออกมาบ้างแล้ว........ผมสอดนิ้วเข้าไปในร่องหี แน่นจริงๆๆครับ นาสะดุ้ง หนีบขาแน่น ส่ายหน้า ร้องอย่า แต่ช้าไปแล้วนิ้วผมคาในร่องหีสวยๆแล้ว ผมกระดิกไปมาจนน้องนาเกร็งเสียว....หน้าแกแหย่เก จนผมอยากมากๆๆ แต่ไม่กล้ามาก กลัวคนผิดสังเกต ผมกระดิกนิ้วล้วงไปมาจนนาน้ำแตกคานิ้วเลย...นาหายใจหอบ....ผมเลิกเสื้อขึ้นนาใส่แค่เสื้อซับ นมยังเล็กเท่าอุ้งมือเลย ผมก้มลงไปดูด หัวนมนาแข็งเป็นไตเลย นาครางเบาๆๆ ผมเลื่อนขึ้นมาจูบปากนา หวานมากๆๆๆ เรียกว่าหวานที่สุดในชีวิตผมเลย ผมจูบไปมาจนนาเริ่มเป็นบ้าง แกสอดลิ้นมาโดนลิ้นผมบ้าง ผมล้วงจนแกเคลิ้ม จนมีคนมายื่นใกล้ๆๆรถ แกผลักผมออก หน้านาแดงแจ๋เลย ผมหอมแก้มนา ผมบอกว่าผมรักนา นาก้มหน้าอาย(จริงๆๆผมเองก็พอหล่อเหมือนกัน) อายุแค่ 20 เรียนปี 2 รามฯ ผมขอเบอร์นานาไม่มี ผมเลยเอาโทรศัพท์ตัวเล็กของผมให้เลย นาดีใจมาก แต่ก็กลัวแม่รู้ เลยต้องแอบ ผมซื้อซิมให้ แกขอไปทำธุระให้แม่ก่อน แล้วเย็นๆๆจะออกมาใหม่ ผมเลยแยกออกมา ขนาดว่าแยกแล้วกลิ่นสาวยังติดปากอยู่เลย ผมรอจนเย็นนาโทรมาบอกว่าแม่ให้ช่วยงาน ออกไปไม่ได้ขอนัดผมตอนเช้าแทน ผมโทรไปหาแอน แอนว่าอยู่กับต้น ผมเลยขับรถไปหาแม่ไอ้ต้นแทน ผมเงี่ยนจนน้ำจะแตกอยู่แล้ว แม่ไอ้ต้นขายน้ำเต้าหู้เฉพาะตอนเช้าครับ สิบโมงก็เลิก และขายหวยใต้ดิน ผมเข้าบ้านมันไปเจอแม่ไอ้ต้นกำลังใช้แตงกวาเย็ดตัวเองอยู่ ผมเลยเข้าแทนที่ เราเย็ดกันไม่ถึงสิบนาที น้ำผมก็พุ่งปรี๊ด ผมรีบดึงออกมา แต่ก็ไม่ทัน แม่ไอ้ต้นบ่นเสียดายใหญ่ แกชอบกินน้ำครับ หลายครั้งแกมักให้เราแตกคาปากแก.....ผมพลิกตัวนอนกอด....นึกย้อนไป........วันนั้นแม่ไอ้ต้นไปฝั่งธน ผมยังอยู่ม.3 โดดเรียนมาอ่านหนังสือโป๊ที่บ้านมัน สามคนอ่านแล้วคึกครับ วันนั้นอยู่ๆแม่ไอ้ต้นก็กลับมาแค่เที่ยงกว่าๆ ผมกับไอ้เอเลยแอบในห้องครัว ไอ้ต้นแอบในห้องนอนมัน แม่มันมาถึงก็ถอดเสื้อเลยครับ เตรียมอาบน้ำ คงร้อนมา แกเข้าไปอาบน้ำโท่งๆๆ ผมแอบดูหุ่นสาวๆๆของแท้ครั้งแรกเลยครับ แม่มันแค่ 35 ยังขาวสวย แกอาบเสร็จ ออกมาที่โซฟา ซวยแล้วครับ หนังสือโป๊ ยังวางอยู่ลืมเก็บครับ แม่มันหยิบมาดู คงเข้าใจว่าไอ้ต้นลืมไว้ แกพลิกอ่านอยู่สักพักแกดูมีอารมณ์มาก แกเปิดตู้เย็นหยิบแตงกวา ออกมา แกใช้แทนควยครับ ตอนนั้นผมตกใจมากๆๆ แต่ก็เงี่ยน ไอ้เอไปก่อนเลยครับ แม่กำลังเคลิ้ม ไอ้เอไปถึงตัวกอดแล้วแทงพรวดเลย มันกระเด้าสี่ทีน้ำแตกเลย...ครั้งแรกครับ ผมเดินออกมา แม่ดูตกใจเล็กๆ แกถามถึงไอ้ต้น ผมชี้ไปที่ห้องนอน แกทำปากจุ๊ๆๆ แกให้เรากลับก่อน ผมเลยออกมากัน สักพัก ไอ้ต้นก็ปีนหน้าต่างตามมา...ไอ้เอมันชิ่งกลับเลยกลัวไอ้ต้นรู้...ไอ้ต้นกระซิบว่ากูเห็นแล้ว ผมถามไม่โกรธเหรอ มันว่า ไม่ มันเองก็เคยแอบทำแต่แค่เอาควยถูตามแก้มตอนแม่มันหลับ แล้วชักว่าวเอง...ผมเลยชวนมันกลับบ้านไป แม่มันรออยู่แล้ว แม่มันว่าเราที่โดดเรียน ผมไหว้ขอโทษ แกว่ายังเด็กริอ่านของพรรค์นี้ ผมว่าผมไม่เคย จริงจะไปเที่ยวที่สนามหลวงกัน เพื่อนว่าแค่ 50 บาท แม่ตกใจ ว่าอันตราย ไม่กลัวโรคเหรอเดี๋ยวตายห่าพอดี คุยไปมา แม่เลยจะสอนเรา แกว่าที่ไอ้ต้นเคยทำแกก็รู้ เราเลยได้เรียนเย็ดครั้งแรกกับแม่มันเลย จากนั้นเราทั้งกลุ่มก็เย็ดแม่มันสลับกันทุกวัน จนชำนาญครับ

johnywalker

naluk888