ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอกินเด็ก(นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, พฤษภาคม 27, 2016, 12:36:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

น้า "นุ้ย" เอ็กซ์สุด ๆ

เรื่องนี้เพิ่งเกิดมาได้เดือนเศษที่ผ่านมานี่เองครับ ผมชื่อ "แบงค์"อายุ 17 ปี มาขออยู่กับน้านุ้ยชั่วคราว สักระยะเพื่อหาหอพัก
ที่จะมาเรียนมหาลัยที่กรุงเทพ ความจริงผมกับแกก็ไม่ได้เป็นญาติกันหรอกครับเพียงแต่แม่ผมสนิทกับเพื่อนแกก็เลยฝากผม
มาน๊ะครับ ผมมาอยู่กับน้านุ้ยที่บ้านแก ใน หมู่บ้าน แถว ปทุม ฯ ได้สามวันแล้วครับ ห้องนอนน้านุ้ยกับผมมันติดกัน เวลาแก
เย็ดกับผู้ชายในห้อง ขณะกำลังเย้ดกันพันตูแต่ละครั้ง ผมมักจะเอาหูแนบฟังก็ได้ยินเสียง แกครวญคราง ร้องกระเส่า เสียว
กระสัน อย่างมี ความสุขทุกวัน ซี๊ดดด...ครางแบบเสียวกระสัน

น้านุ้ยแกจะมีกิจกามของแกเกือบจะทุกวันครับ เพราะแต่ละวันแกจะพาลูกค้าเข้ามาเย็ดกันที่บ้านบ่อย ๆ (ปกติแทบทุกวันผม
จะเห็นน้านุ้ยพาผู้ชายเข้าบ้านมาไม่ซ้ำหน้ากันเพื่อมาเย็ดกับเธอทุกวันครับ ผมมารู้ทีหลังว่าแกขายหีหากินพูดง่าย ๆ ตรง ๆ
มันก็ "กระหรี่" หรือ "สาวไซค์ไลน์" ดี ๆ นี่เองแหละครับ แต่แกขายให้กับคนเฉพาะกลุ่มที่มีฐานะทั้งการเงินและทางสังคมดี
หน่อยด้วยครับ) ส่วนปกติน้านุ้ยแกเป็นเซลล์ขายสินค้า อะไร ? สักอย่างนีแหละครับ แกรับทำบัญชีด้วย แกก็หาเงินได้เอง
นะแต่ไหง ? กลับขายหีทำตัวเป็น "กระหรี่" ให้ผู้ชายเย็ดก็ไม่รู้ แต่ก็ช่างเหอะเรื่องของคนอื่นผมไม่อยากรู้หรอก มาตมเรื่องผม
ต่อกันดีกว่าครั้บ ...

การที่เห็นกิจกรรมของน้านุ้ยบ่อย ๆ มันเลยทำให้ผมจินตนาการว่าได้ เย็ดกับน้านุ้ย  อารมณ์มันพุ่งพล่าน หูก็ฟังไป มือก็สาว
ควยไป มันได้อารมณ์จริงๆครับ มันทำให้ผมนึกถึงตอนที่สายตาน้านุ้ยแอบมองผม ที่ผมใส่เสื้อกล้ามใส่กางเกงบอลแต่ไม่ได้
ใส่กางเกงในนั่งดูบอลข้างล่าง หรือตอนที่น้านุ้ยนุ่งผ้าเช็ดตัวสั้นๆเสมอหี แล้วออกจากห้องน้ำ  แล้วเดินนวยนาดขึ้นบันได
ช้าๆให้ผมเห็นแคมหีของน้านุ้ย อูยยย...

ผมต้องเข้าไปช่วยตัวเองในห้องน้ำทุกทีสิครับ... แหม!!!ก็หุ่นน้านุ้ยมันน่าล่อมากๆ ตัวเล็กนมโต ถ้าได้เย็ด กระแทกแรงๆคงจะ
มันส์ควยเด็กหนุ่มอย่างผมแน่นอน  น้านุ้ยชอบใส่ชุดนอนบางๆผ่านหน้าจอทีวี แสงมันตัดกับชุดนอนก็เห็นส่วนเว้าส่วนโค้ง
ในร่างกายชัดเจน ยิ่งเห็นก็ยิ่งเงี่ยน หลังจากนั้นผมก็ช่วยตัวเองไปตามระเบียบ  น้านุ้ยแก นี่!!!คงเซ็กส์จัดจริงๆครับ

พาลูกค้ากลับบ้านมาเย็ดกันทุกคืนเลย แล้ววันที่ผมได้มีโอกาสก็มาถึง...หึๆ ตอนที่น้านุ้ยไม่มีลูกค้าแกวานให้ผมไปเปลี่ยนหลอด
ไฟที่ห้องนอนของแก ...

วันนั้นน้านุ้ยลงมาอาบน้ำใส่ผ้าเช็ดตัวสั้นเสมอหีมาเหมือนเดิม ผมก็ว่าจะเข้าไปอาบอยู่แต่ให้น้าแกอาบก่อนแล้วกันก็เลยนั่งดูทีวี
น้านุ้ยทำเป็นเดินผ่านผมไปก้มหยิบน้ำในตู้เย็น ในท่าโก่งโค้ง ผมเห็นหีน้าวับๆแวมๆแล้วควยโด่เลยครับ แต่เก็บอาการ แล้ว
น้านุ้ยก็เดินผ่านกลับมาพร้อมกับรอยยิ้มนิดๆ บอกว่า ทำไมไม่เคยเห็นคนสวยรึไง^^แล้วก็เข้าห้องน้ำ อาบน้ำเสร็จ น้านุ้ยก็เดิน
ขึ้นบันไดแบบนวยนาดเหมือนเดิม

ผมก็มองตามหลังน้านุ้ย ตลอดเวลาขึ้นบันได หีน้าแกก็แผล่มออกมาเพราะผ้าเช็ดตัวมันสั้น เสียวจริงๆที่เห็นแบบนั้น สักพัก
ได้ยิน เสียงตะโกนจากชั้นบน  แบงค์ๆมาเปลี่ยนหลอดไฟ ห้องน้าให้หน่อย.. ผมก็รีบไปเลยล่ะครับทั้งที่ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่
เหมือนกัน  "ไหนครับน้า" เอ้า!!!นี่หลอดไฟน้าซื้อมาไว้ให้แล้ว อือม.. น้านุ้ยช่วยเอาเก้าอี้มาตั้งตรงนี้ให้หน่อยครับ... ผมก็หยิบ
หลอดไฟมาจะเปลี่ยน เก้าอี้มันโยกเยกก็เลยให้น้านุ้ยช่วยจับขาเก้าอี้  ระหว่างที่น้านุ้ยแกจับเก้าอี้นั้น หน้าแกกับระดับควยใน

ผ้าเช็ดตัวผมมันระดับพอเหมาะพอเจาะพอดี ผมก็แกล้งให้ควยมันไปโดนปากแกบ้างแบบเฉียดๆบาง น้านุ้ยก็มองมันตาหวาน
เลยล่ะครับ แก้มน้าแกแดงระเรื่อ น้าแกก็แกล้งเอาปากมาทำเป็นโดนแล้วไม่รู้ไม่ชี้ จนมันตุงออกมาจังหว่ะนั้นอารมณ์มันพาไป
แล้วครับ เปลี่ยนเสร็จผมก็แกล้งเซ ล้มทับนาบน้าแกบนที่นอน ปากประกบปากกันเลย

น้านุ้ยร้อง อุ๊ยย!!!แต่มือน้าแกจับควยผมแล้วรูดอย่างเป็นงานครับ ชั่วโมงนี้ตามองตา มือสัมผัสครับ ผ้าเช็ดตัวหลุดกันไป
ตอนไหนจำไม่ได้แล้วครับ  ไร้การขัดขืน ผมค่อยๆแลกลิ้นตวัด  มือผมก็ ลูบไล้เต้านมที่ผมปรารถนามานาน หัวนมน้านุ้ย
สวยมากตั้งชูชัน ผมเลื่อนหน้ามาดูดนมน้านุ้ย เสียงแกคราง อือม อือม สูดปากซี๊ดดด  ปากก็พร่ำ บอก "แบงค์น้านุ้ยเสียว
ค่อยๆเลียนะจ๊ะ ผะ ผัว จ๋า อูยยย ....

[backcolor=#ffffff]"หี" น้า "นุ้ย" กำลัง "หวานฉ่ำ" ได้ที่ "น่าลงลิ้ยดูดเลีย"พร้อมเต็มที่ ได้เวลา "สอดใส่" [/backcolor]

ผมดูดนมน้านุ้ยไปมือก็ขย่ำเต้านมไปมัน มันส์มือมันส์ปาก มากๆครับ...ต่างคนต่างไซร้ซอกคอผลัดกันด้วยแรงปรารถนา
แล้วผมก็เปลี่ยนเป็นท่า69ครับ ให้น้านุ้ยลิ้มรสควยผมบ้าง ปากน้านุ้ยก็อมรูดๆอย่างชำนาญมากผมงี้ เสียว จนต้องบอกด้วย
เสียงแหบกระเส่า... โอ้วว...น้า ผมเสียวควยน้า ซี๊ดดดส์  ผมสูดปาก  เดี๋ยวจะเสียเชิงชาย

ผมจับหีโหนกนูนของน้านุ้ยแหกออก เลียสลับกับดูดแตด หีน้านุ้ยอวบอูม (ตัวเล็ก นมโต หียังโหนกอีก) เลียจนน้ำหล่อลื่น
ออกมา ต่างคนต่างซี้ดดส์  "อูยย แบงค์ น้านะ นุ้ย มะ เมีย จะเสร็จแล้วๆ น้าๆ นะ นุ้ย อะๆอะๆอูยย ผมก็หมือนกัน อูยยไม่ไหว
แล้วน้า โอ้วว!!น้ำผมพุ่งปรี๊ดด...

ผมแตกคาปากน้านุ้ย น้านุ้ยก็เสร็จ เหมือนกัน น้านุ้ยทำหน้ามีความสุขมาก น้านุ้ยนอนตาเยิ้ม ผมเลยรีบคว้าผ้าเช็ดตัวมาเช็ด
น้ำควยผม กลัวจะอดเย็ดหีน้า เลยจับขาน้านุ้ยแยกออก น้านุ้ยตาหวานเป็นการเชื้อเชิญให้ผมเอาควยมุดหีเข้าไป พอกดมิด
เท่านั้นแหละครับ...

ผมกระแทกไม่ยั้งเลยครับ เสียงคราง ซี๊ดดส์ปากตามแรงกระแทกของเด็กหนุ่มยังผม  แรงดีไม่มีตกครับ น้านุ้ยก็ส่ายก้นบดหี
สู้ควยผมตลอด ขมิบหีตอดผมเป็นระยะๆ โอว์ ชีดดส์  แบงค์ แรงๆอึก แบงค์  อูยย เสียว น้าเสียวหี  ผะผะผะผมก็เสียวหัวควย
ครับน้า หีน้านุ้ยตอดควยผม มันส์ดีเหลือเกินครับน้า  อูยยย หีน้านุ้ยใหญ่โหนกเย็ดด มันส์่กว่า สาวๆอีก

อูยยย  น้านุ้ยเด้งรับ ผมจับแกพลิกตัวขึ้นมา น้านุ้ยขย่มควยแบบ ควบม้าหน้าตาบ่งบอกถึงความเสียว  อูยยย ซี้ดดดส์  น้าจะ
ออกแล้วๆ ผะผะผมด้วยน้า โอ้ยย..อ้า มันช่างเป็นความสฺุขมิรู้ลืมเลยครับ...

[backcolor=#ffffff]ท่า "หนุมานขย่มตอ"หรือ "มณโฑนั่งแท่น" น้า "นุ้ย" เธอถนัดนัก [/backcolor]

มีเวลาเหลืออีกเยอะ  วันนั้นผมเย็ดน้านุ้ยที่โซฟา ในครัว  ในห้องน้ำ  ให้น้านุ้ยดูดควยไป ผมก็เลียหีน้านุ้ย อยู่กับน้านุ้ยผมมันช่าง
มีความสฺขจริงๆครับ ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาจนผมย้ายไปอยู่ที่หอพักผมเย็ดกับน้านุ้ยทุกวัน วันละหลาย ๆ ครั้ง ก่อนย้ายไปหอผมก็
เย็ดกับน้านุ้ยแล้วขอถ่ายรูปตอนน้านุ้ยอมควย ตอนเย็ดหี ไว้เป็นที่ระลึกเอาไว้ดู พอเอามาดูก็เงี่ยนทุกทีต้องรีบมาหาน้านุ้ยเพื่อ
เย็ดกันทุกที

เวลาไม่ได้เจอกันเห็นรูปที่ผมถ่ายไปก็ทำให้นึกถึง "น้านุ้ย" ของผมทุกที น้านุ้ยผมเนี๊ยะโคตรเอ็กซ์และร่านสุด ๆ ได้
เสมอครับ "กระหรี่" อายเลยแหละ แอะ ว่าไปแล้ว "น้านุ้ย" จริง ๆ แล้ว แกก็เป็น "กระหรี่" เหมือนกันแหละเห็น "ขายหี" ให้กับ
"ลูกค้า" บ่อย ๆ

เวลา "น้านุ้ย" พาผู้ชายมาเย็ดที่บ้านแกก็ร้องครวญครางเสียงดังลั่นแบบไม่เกรงใจ ใคร ? เลย ระหว่างนี้ช่วงตอนที่ผมอยู่
ด้วยมีเสียวกันทุกวัน พอผมไม่ติดอะไร ? ทันทีว่างผมก็จะเข้าไปขลุกและเย็ดกับน้านุ้ยทุกครั้งครับ ตอนนี้ "น้านุ้ย" แกก็เป็น
เหมือน "เมียเก็บ" ของ ผมหรือคอยเป็นเป็น "นางบำเรอ" คอยสนองตอบให้ผมซ้อมมือซ้อมควยเย็ดหาประสบการณ์
ไปเรื่อย ๆ ผมเองกะว่าจะเย็ดเธอไปจนกว่าจะเบื่อเลยล๊ะครับ ...

แต่ขอบอก "หี" ของ "น้านุ้ย" เนี๊ยะ โคตร "ฟิต" สุด ๆ แถม "ตอด" ควยดีด้วยครับ เวลา "เย็ด" กันลีลาแกก็
ออกอาการร่านจัดแบบสุดขีดมากด้วยครับขนาดอายุแกวัยสาวใหญ่อายุอานามเลขสี่นำแล้วนะเนี๊ยะ เดี๋ยวนี้น้านุ้ยแกเปลี่ยน
สรรพนามของแกแทนตัวเองว่า "นุ้ย" เฉย ๆ หรือ "เมีย" ยังนั้น "เมีย" ยังนี้ ส่วนผมแกก็เรียกผมว่า "ที่รัก" และ "ผัวขา" ทุก
ครั้งที่เรา "เย็ด" กัน...

[backcolor=#ffffff]ภายใต้ "ร่มผ้าของยีนส์ตัวนี้" มี "เต่าตัวงามหรือพูทุเรียนขั้นดี" ที่ ผ่านประสบ
การณ์การถูก"ควยเย็ด" มาแล้ว "นับไม่ถ้วน" รอให้ "คุณ" ได้ "ดูดแทะเล็มเลีย"[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]หรือ "เบิร์น" และ "เย็ด"หากมีโอกาสขอบอก "คน" เคยลอง ใช้บริการจาก "เธอ"[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เขาบอกว่า [/backcolor][backcolor=#ffffff]"หี"ของเธอ "ฟิต"และ "ตอดแรง" มาก จริง ๆ ขอบอก ...[/backcolor]