ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 10

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 29, 2016, 12:19:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

[backcolor=#ffffcc]ตอนที่ 10  อาจารย์หื่น..

หลังจากกลับมาจากทริป ปราณ  ที่ผมได้เย็ดพี่แอนสมใจอยาก  พี่เอกกับพี่แอน
ก็เงียบไปเลย   ผมคิดว่าคงต้องเว้นระยะห่าง ให้พี่เค้านิดนึง ไปเซ้าซี้เค้ามาก
เดี๋ยวชีวิตคู่ของพี่เค้าจะมีปัญหา พี่แอนเองก็คงจะขอเวลาทำใจกับเหตุการที่เกิดขึ้น
[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ผมกับน้องก้อยเองกลับเจอปัญหาใหม่ที่เกิดขึ้นในตอนนี้

[/backcolor][backcolor=#ffffcc]
อย่างที่ติดตามกันตั้งแต่ตอนที่ 1   ที่รู้ว่าผมเรียนอยู่ปี 4 น้องก้อยแฟนผมเรียนปี 2 มหาลัยเดียวกัน
เทอมนี้เกรดเฉลี่ยผมไม่ค่อยดี  เลยลงวิชาเลือกตัวที่ไม่ยากมาก เพื่อดึงเกรดเฉลี่ยขึ้น ก้อยเลย
ชวนผมมาลงวิชาเลือกที่คณะของก้อยเปิด   ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร  ดีเสียอีกที่จะได้เรียนอยู่ใกล้ ๆ
ก้อย  แสดงความเป็นเจ้าของให้หนุ่ม ๆ คนอื่นใน ม. รู้หน่อยว่า คนนี้ แฟนผมนะ...
แต่ด้วย ความขี้เกียจของผมเอง แถมช่วงนั้นพึ่งจีบก้อยติด กะลังข้าวใหม่ปลามัน
บางคืนเที่ยวกลางคืนกันดึก   เย็ดกันดึก  เมื่อย ๆ ก็เลยไม่ค่อยได้ตื่นมาเรียน
ผมชวนก้อยโดด    วิชานี้บ่อยมาก    สอบออกมาคะแนนเลยไม่ค่อยดี   แต่ทำไงได้หล่ะ
คะแนนไม่ดีแต่อยากได้เกรด A  ก็เลยต้องช่วยงานอาจารย์เป็นกิจกรรมเสริมเอาคะแนนจิตพิสัย

[backcolor=#ffffcc]
[size=0]

วิชาเลือกตัวนี้  มีอาจารย์สอนคนนึง ผมขอเรียกชื่อเล่น ๆ ว่า อาจารย์ต้น  ก็แล้วกันครับ
อาจารย์คนนี้อายุน่าจะประมาณ 40 ต้น ๆ ตัวท้วม ๆ มีพุง ใส่แว่น ตามสไตล์พวกเรียนมาเยอะ
เหมือนนักวิชาการทั่ว ๆ ไป    แต่ที่ไม่ปกติเท่าไหร่คือ  หน้าตาแกออกจะหื่นกามนิด ๆ
ดูเหมือนพวกอาจารย์โรคจิต  หน้าตาออกแนวพระเอกหนัง AV.ญี่ปุ่นคนนึงที่ผมชอบ
การแสดงมันมาก  ไอ้คนนี้ แม่งหน้าตาไม่ดี อ้วนพุงพลุ้ย  แต่ในหนังได้เย็ดแต่สาวสวย ๆ ทั้งนั้นเลย
ผมหล่ะอิจฉามันจริง ๆ     ที่ผมได้ยินมาว่าแกชอบกะหลิ่มกะเหลี่ย
กับ นศ. สาว  เด็ก ๆ  ประมาณว่าชอบแต๊ะอั๋ง หาเศษหาเลย กับนักศึกษา  บางครั้งจนมีข่าวลือ
ว่าถ้าอยากได้เกรด A จากอาจารย์คนนี้ นศ. บางคนถึงต้องยอมเปลืองเนื้อเปลืองตัว ไปบ้าง
บ้างก็มีข่าวลือว่า แกไปมีเซ็กส์กับ พวก นศ. ไซส์ไลน์ เพื่อแลกกับผลการเรียน

ผมกับก้อย และเพื่อนของก้อยอีก 3-4 คน อยู่ในข่ายคะแนนไม่ดี เลยต้องช่วยแกทำงานที่ ม.
แรก ๆ ผมก็ไม่คิดอะไรมาก  แต่ก็แอบเห็นแกจะชอบถึงเนื้อถึงตัวก้อยมาก  เพราะก้อย
แฟนผม สวย และ น่ารักที่สุดในกลุ่ม บางทีจับแขน จับมือ โอบไหล่งี้  เหมือนจะแต๊ะอั๋งก้อยด้วย
และหลัง ๆ มานี่   รู้สึกว่าอาจารย์ต้นจะเรียกใช้ก้อยบ่อยมาก
จนบางครั้งโทรมากลางคืน  บางทีก้อยมาหาผมที่คอนโด ก็จะได้ยิน  คุย ให้มาช่วยงานตอนเช้า
แบบไม่เกรงใจผมซึ่งเป็นแฟนก้อยเลย แต่ก็คงโทษแกไม่ได้เพราะแกอาจจะไม่รู้ว่า
ผมกับก้อยเป็นแฟนกัน   ผมเห็นว่ามันบ่อยไป เลยชักหึงก้อยบ้าง  เลยถามก้อยไปตรง ๆ ว่า
อาจารย์ต้นเค้าเป็นคนยังไง  เวลาก้อยไปช่วยงาน ช่วงที่ผมไม่ได้อยู่ด้วย
ก้อยก็บอกผมตามตรงว่า บางทีแกชอบทำหื่นใส่ พูดจาสองแง่สองง่าม  แต่ก้อยก็ต้องทน
พูดดีด้วยเพราะหวังที่จะได้เกรดดี ๆ[/backcolor][/size]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[table=748px][tr][td][backcolor=#ffffcc]

ก้อยยังบอกผมเลยว่า ไม่ต้องห่วงนะ

อย่าง อ.ต้น ไม่ใช่สเปคก้อยหรอก อ้วนล่ำ ดำเตี้ย   หน้าเหี้ยอีกตะหาก   ผมได้ยินเนี่ยหัวเราะ
กร๊ากก  เลย   ที่ก้อยยอมทำดีด้วยก็เพราะหวังคะแนน  และถ้ามีโอกาศก็จะช่วยพูดให้ผม
ด้วย เผื่ออาจารย์จะช่วยให้ได้เกรด A ทั้ง 2 คน  ซึ่งก็เป็นผลดีกับผมด้วย  ผมเลยต้องยอม ๆ
ให้ก้อยไปช่วยงาน อ. ต้น  และ ตีสนิทกับมัน.

ช่วงบ่าย วันถัดมาผมก็ขี่บิ๊กไบค์ คันโปรดผมซ้อนก้อยไปที่ มอ. ช่วงจอดส่งก้อยลงหน้าตึก  
อ.ต้นเดินมาจากไหน  ไม่รู้    เข้ามาทักผมกับก้อย   เราคุยกันหลายเรื่อง
มีอยู่เรื่องที่แกคุยชมว่าผมรถสวยดี  ซึ่งแกก็  ชอบขับบิ๊กไบค์ และมีอยู่คันนึง
ผมเลยชวนแกเล่น ๆ ว่า  "ว่าง ๆ  ออกทริปกันดิคับ อาจารย์"    แกเกิดปิ้งไอเดีย
อะไรไม่รู้ตอบกลับมาเฉยเลยว่า เดี๋ยวจารย์จะมีโครงการจัด ไปปลูกป่าชายเลน
แล้วจะเอาพวกคะแนนน้อย ๆ นี่แหล่ะไปช่วยปลูก จะได้ทำงานเพื่อสังคม และจะให้จิตพิสัย
พิเศษด้วย  เดี๋ยวนนท์กับจารย์จะขับบิ๊กไบค์กันไปนะ  จะได้เหมือนออกทริปด้วย  
ส่วนสาว ๆ ให้เอารถส่วนตัว ไปกัน  ผมนี่เอ๋อแดกเลย   ไม่น่าชวนมันเลย...
แหม...ออกไอเดียไปปลูกป่าชายเลน    แต่ให้นักศึกษาออกงบให้หมด ตั้งแต่ ค่าที่พัก
ค่าอยู่กิน   แล้วเอาผลงานเข้าตัวเอง  เจริญแระเมิง...

ก็เหมือนเดิม วันนี้ อ.ต้น มันก็เดินป้วนเปี้ยน แถว ๆ น้องก้อย บ่อยมาก  ชวนคุย แต๊ะอั๋ง
ตามประสาที่มันเคยทำเหมือนหลาย ๆ ครั้งก่อน  แต่ก็มีเพื่อนก้อยที่นั่งอยู่ไม่ห่าง
กันมากนัก มันก็เลยไม่กล้าลวนลามอะไรก้อยมาก  ผมก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ หึงด้วย แต่ก็
ทำอะไรไม่ได้  ไม่อยากพูดมาก  เดี๋ยวไอ้ความดีที่ทำมาจะหายหมดพาลจะตกวิชานี้ด้วย
พวกเรา 4-5 คน อยู่ช่วยงาน อ. ต้น จนเย็น พอดีผมมีธุระต้องไปซื้อของอะไหล่เรือ ให้พ่อ
กลัวร้านจะปิดก่อนเลยขอตัวออกมาก่อนและคิดว่า อยู่กันหลายคน ก้อยคงปลอดภัย.[/backcolor][/td][/tr][/table]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอซักทุ่มนึง  ก้อย โทรหาผม บอก อ.ต้น คะยั้นคะยอ ขอจะมาส่ง แต่ก้อยไม่อยากให้ไปส่งที่หอพัก
กลัวเพื่อนคนอื่น เอาไปนินทา  เลยจะให้มาส่งที่คอนโดผม   ซึ่งจริง ๆ แล้ว อาทิตย์นึงก้อยจะมา
อยู่กับผมประมาณ 2-3 วัน อยู่แล้ว  แต่ก็อยู่หอพักกับเพื่อนผู้หญิงด้วย   เพราะไม่อยากให้
ทางบ้านรู้ว่าเรามีอะไรกันและอยู่ด้วยกันแล้ว...  จริง ๆ ผมก็อยู่ที่คอนโดนั่นแหล่ะ แต่อยากรู้ว่า
อ.ต้น มันจะมาไม้ไหน   ผมเลยบอกก้อยไปว่า ผมยังซื้อของให้พ่อไม่เสร็จ แต่เดี๋ยวจะรีบกลับ
แล้วผมก็รีบเก็บห้องให้เรียบร้อย แล้วก็เปิดกล้องและไมโครโฟนที่คอมฯ ไว้   แล้วก็เปิดกล้อง วงจรปิด
ซึ่งผมติดไว้นานแล้วกันขโมยงัดห้อง ให้เห็นได้ทั่ว ๆ ห้อง  ซึ่งกล้องพวกนี้มันลิงค์เข้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สมาร์ทโฟนของผม  สามารถเรียกดูได้แบบเรียลไทม์  แล้วผมก็ลงมานั่งเล่นที่ล็อบบี้ชั้นล่าง  [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมรอจนถึง 3 ทุ่ม  ยังไม่เห็นก้อยเข้ามา ชักเป็นห่วงเลยโทรหาก้อย  แต่โทรอยู่หลายครั้งก้อยก็
ไม่รับสาย...  ผมกระวนกระวายใจมากกลัวว่า อ.ต้น แม่งจะพาก้อยไปทำมิดีมิร้าย...แต่ผมก็ยังเชื่อว่า
ก้อยจะเอาตัวรอดได้  พยามโทรจนในที่สุดก้อยก็รับสาย เสียงก้อยอึกอัก  เหมือนจะรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไหร่
เหมือนกลัว ๆ  และปิดบังอะไรบางอย่าง   แต่ก้อยก็บอกผมว่ากำลังจะถึงคอนโดแล้ว  ผมเลยบอกว่า
ผมก็พึ่งเสร็จธุระ  กำลังจะกลับแล้วเหมือนกัน...อีกประมาณชั่วโมงจะถึงห้อง และวางสายไป

หลังจากนั้นซัก 20 นาที  ผมเห็นทั้งคู่กำลังจะเดินเข้าคอนโดมา เลยรีบหาที่หลบ  อ.ต้นเดินเข้ามาส่งก้อยที่ล็อบบี้  มันจูงมือก้อยยังกะแฟน ผมตาร้อนขึ้นมาเลย
มองไกล ๆ เหมือนก้อยพยามบอกว่าให้ส่งแค่นี้ก็พอ   แต่ อ.ต้นไม่ยอม ขอขึ้นลิฟไปส่งข้างบน
ก้อยเลยต้องตามใจมัน แล้วทั้งคู่ก็เดินเข้าลิฟท์ไป   ผมรีบเปิดมือถือที่เชื่อมต่อกับกล้อง ดูเหตุการณ์ที่ห้องทันที

ซักพักเห็น น้องก้อย กับ อ.ต้น เดินเข้ามาในห้อง  และนั่งลงที่โซฟา หน้าทีวี
ก้อยเหมือนเก้ ๆ กัง ๆ พยามอยู่ห่าง อ.ต้น  ผมเปิดเสียงหูฟัง  ดีนะที่จุดวางไมค์โต๊ะคอมฯ
ผมไม่ห่างจากโซฟาเยอะเลยได้ยินเสียง   อ.ต้น ขอน้ำดื่ม  ก้อยเลยเดินไปเอาน้ำที่ตู้เย็นให้
พอมันกินน้ำเสร็จ  ก็ให้ก้อยมานั่งข้าง ๆ แล้ว อ.ต้นก็ โอบใหล่ก้อยแฟนผมเฉยเลย..
แล้วอ.ต้น  ก็พูดขึ้นว่า ขอต่อจากเมื่อกี้ที่อยู่ในรถได้มั้ย... แล้วมันก็เอามือลูบที่ต้นขาของก้อย
ผมงี้ลมออกหูเลย แต่ก็พยามข่มใจดูเหตุการณ์ต่อไป   แต่ฟังแล้วก็อดสงสัยไม่ได้ว่า
ตอนที่ อ.ต้น มันขับรถมาส่งก้อย    มันทำอะไรน้องก้อยหรือเปล่า...

[backcolor=#ffffcc]ก้อยพยามเอามือปัดป้อง ห้าม บอกว่าเดี๋ยวเพื่อนก็กลับมาแล้ว  อย่าเลย...อ.ต้น มันเลยถามต่อว่า
อยู่กับเพื่อนกี่คน ผู้หญิงหรือผู้ชาย  ก้อยตอบว่า  มีรูมเมทคนนึง เป็นผู้หญิง เฉยเลย
สงสัยก้อยจะอาย ไม่กล้าตอบว่าอยู่กับผม...  อ.ต้นมันเลยได้ใจ บอกว่าแป๊บเดียวนะ  เสร็จแล้ว
จะรีบกลับเลย  ตอนอยู่ในรถ ก้อยทำให้ยังไม่เสร็จ มันยังค้างอยู่เลย...  ผมนี้ สตั๊น 5 วิ เลย
สงสัยว่าตอนอยู่ในรถ ก้อยทำอะไรให้ อ.ต้น  มันค้างอยู่... ก้อยชะงักไปพักนึง ไม่ตอบรับอะไร
แต่จู่ ๆ อ.ต้น ก็กระเถิบตูดใหญ่ ๆ ของมัน มานั่งเบียดข้างก้อย  แล้วก็เอามือปลดเข็มขัดกางเกง
และรูดซิบลง  งัดควยออกมาเฉยเลย.....จากกล้อง ผมเห็นลำควยมันดีดผึงขึ้นมา...นี่ขนาด
มันยังไม่แข็งตัวเต็มที่ ไม่น่าเชื่อว่าลำควยมันจะอ้วนใหญ่ขนาดนี้  ถึงจะไม่ยาว
แต่ขนาดรอบลำควยมันใหญ่มาก  นี่ขนาดพุงมันย้อยลงมาบังอยู่บ้างนะเนี่ย...
ก้อยร้องอุทานตกใจ  ก่อนที่ อ.ต้น จะจับมือก้อยไว้ แล้วค่อย ๆ ดึงมือก้อยมาจับที่ลำควยของมัน
แทนที่ก้อยจะเอามือ ออกจากควยมัน  กลับกำควยมันไว้เฉยเลย  ดูจากภาพที่มองมือน้อย ๆ
ของก้อยกำควยอ้วน ของ อ. ต้น ไม่รอบเลยครับ...

อ.ต้นรุกต่อ  อ้อนให้ก้อย สาวควยให้มัน บอกว่า  "เร็วเถอะก้อย รีบทำรีบเสร็จนะ
อาจารย์เสร็จ ก็ตัวเบาสบายแล้วจะได้กลับบ้านไงจ๊ะ."    โออวว...อ.ต้น จอมหื่น มันกำลัง
จะให้ก้อยสำเร็จความใคร่ให้มัน  ในห้องของผมเหรอเนี่ย...คิดแล้วเจ็บใจจริง
มันอ้อนก้อย ก้อยเบ้ปากทำหน้า    เหมือนจะรังเกียจมัน   แต่มือกลับสาวควยให้มันเฉยเลย
ก้อยสาวควย อ.ต้นไป    แต่ก็เบือนหน้าหนี ไม่ยอมมองไปที่ควยมัน และไม่ยอมสบตากับ อ. ต้น
แต่เป็น อ.ต้นซะอีกที่ได้ที กลับเอามือมาจับที่หน้าอกก้อยพร้อมเอามืออวบ ๆ
ของมันขยำที่หน้าอกก้อย  จากภายนอกของเสื้อ ก้อยสะดุ้งตกใจ  อ.ต้น มันบอก "ขอจับหน่อย
เพื่อบิ้วอารมย์จะได้เสร็จเร็ว ๆ นะก้อยนะ   แค่ภายนอกเท่านั้น."  แรก ๆ ก้อยก็ปัดป้อง แต่พอหลัง ๆ
มันคลึงหนักขึ้น ก้อยปล่อย  ยอมให้มันคลึงเค้นเฉยเลย  แถมบางทีผมยังเห็นก้อย
แอบทำหน้าเสียวไปกับมือที่คลึงนมของมันด้วย  แต่ก้อยก็ยังสาวควย อ. ต้นมันไปเรื่อย ๆ ไม่หยุด[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]อาจารย์หื่นมันเริ่มได้ใจ รั้งเสื้อของก้อยขึ้นไปเกือบถึงฐานนม แล้วเอามือสอดเข้าไป ตะปบ
ที่เสื้อในของก้อย มือของมันได้จับนมก้อยเต็ม ๆ  ดีนะที่มีเสื้อชั้นในของก้อยกั้นอยู่
ผมในตอนนี้สองจิตสองใจ    คิดว่าจะเข้าไปห้ามไม่ให้เรื่องไปมากกว่านี้หรือไม่
หรือจะยอมปล่อยให้มันรังแกก้อยต่อไป...แต่ดูแล้วก้อยน่าจะพอรับมือมันได้  ผมพยามสงบใจ
กลัวว่าถ้าเข้าไปโวยวายตอนนี้ อาจจะเป็นเรื่องใหญ่ของมหาลัย เลยคอยดูเหตุการณ์ไปก่อน
ก้อยพยามที่จะสาวควย อ.ต้น ให้เร็วขึ้น  มันจะได้รีบเสร็จ  แต่ผมรู้สึกว่าไอ้อาจารย์หื่นนี่
มันอึดมากเลย  ถ้าเป็นผมคงจะแตกไปแล้ว...

[backcolor=#ffffcc]................

[/backcolor][backcolor=#ffffcc]

..[/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc].......
ซักพักน้องก้อยเหมือนจะจับทางมันได้   เลย ฝืนยอมมองหน้ามัน  แล้วทำหน้าเหมือนเสียว ๆ
ตอน ที่  อ.ต้น มันบีบเค้นที่หน้าอกของก้อย...  อาจารย์หื่น  มันจึงเริ่มครางเหมือนใกล้จะเสร็จ
น้องก้อยเร่งสปีดมือสาวควยให้มันเร็วขึ้น   ๆ  
อ.หื่นมันดัน เด้า..เอวเข้ามาใกล้หน้าอกของน้องก้อยมากขึ้น  ก้อยร้องโอ้ย... ขึ้นมา
ติดๆ  กันนั้น  อ.ต้น ก็ร้องคำราม  ครางเสียงดังออกมา  เหมือนควายโดยเชือด  
ก่อนที่จะพ่นน้ำกามกระฉูดพุ่งออกมา    จากลำควยของมัน    
ก้อยรีบเอามืออีกข้างไปกำบังแถว ๆ   รูหัวควยมันไม่ให้แรงฉีดน้ำกามของมัน
พ่นออกมาเลอะโซฟาที่นั่งอยู่   และมืออีกข้างก็สาวรีดน้ำควยของมันออกมาให้หมด  
ตอนนี้ที่ผมเห็นมือก้อยทั้งสองข้างเปรอะไปด้วยน้ำกาม
ของ อาจารย์หื่น เต็มไปหมด   แถมมีบางส่วนกระเซ็นมาโดนเสื้อและที่หน้าอกของก้อยด้วย
ก้อยรีบไปหยิบทิชชู่มาเช็ดมือ  ทำปากเบ้ อย่างรังเกียจในน้ำกามของมัน

อ.ต้น  มันยิ้ม พอใจอย่างสบายตัวพลางเข้าไปปลอบก้อย ซึ่งตอนนี้หน้าแดงเหมือนกำลัง
จะร้องไห้  บอก "เห็นมั้ยว่าง่าย ๆ แบบนี้   พี่ก็เสร็จเร็วแล้วเห็นป่าวคะ  จะได้รีบกลับ"
โออววว...ไอ้ อาจารย์ต้นมันกล้าใช้     คำแทนตัวมันว่า พี่  เฉยเลย....
แล้วมันก็พูดต่ออีกว่า "ถ้าก้อยว่าง่าย ๆ แบบนี้ เดี๋ยวต่อไป
จะให้พี่ช่วยอะไรก็บอกนะคะ  เดี๋ยวพี่จัดการให้ พี่ไม่ลืมหรอกรางวัลที่ตกลงกันไว้
เดี๋ยวพี่จัดการให้น๊ะจ๊ะ... "  พร้อมมันลูบหัวก้อย เบา ๆ
ก้อยยิ้มรับแบบแหย ๆ....ก่อนที่ อ.ต้นมันจะหัวเราะร่า  

ผมกลัวว่า อ.ต้น มันจะคึกขึ้นมาอีก  แล้วไม่ยอมกลับ เลยแกล้งโทรเข้าไปหาก้อย
บอกว่าอยู่ข้างล่างคอนโดแล้ว ก้อยอยากกินอะไรหรือเปล่าจะซื้อขึ้นไป
ก้อยรีบตัดบทบอกว่าแวะซื้อชานมให้ด้วยอยากกิน  ก่อนที่จะตัดสายไป
ก้อยรีบบอก อ.ต้น ว่าเพื่อนกำลังจะขึ้นมาแล้ว อาจารย์กลับได้แล้วค่ะ..
อ.ต้นมันเลยรีบ     เอากางเกงขึ้นมาสวมแล้ว
ก็รูดซิบเก็บควยอวบอ้วนของมัน  ทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้เช็ดน้ำกามจากลำควยของมันเลย...
แล้วก็รีบบอกน้องก้อยว่าจะกลับแล้ว    ก่อนเดินออกจากห้องไป...[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมรอจน อ.ต้น มันขับรถออกจากคอนโด  เลยรีบกดลิฟท์ ขึ้นไปหาก้อย
พอผมเปิดประตูเข้าไป  เห็นก้อยหน้าแดงก่ำเหมือนจะร้องไห้ โผเข้ามากอดผม
ผมเลยปลอบ   ถามว่า อ.ต้น มัน มันไม่ได้ทำอะไรก้อยใช่มั้ย  ก้อยพยักหน้า หงึก ๆ
พร้อมกับเล่าเรื่องราว ว่า เมื่อกี้  อ.ต้น มันขึ้นมาบนห้องกับก้อยด้วย
แล้วก็ บังคับให้ก้อยใช้มือ ชักว่าวให้มันจนเสร็จ  ก้อยไม่อยากขัดใจมัน
กลัวมันจะลามปามไปมากกว่านี้  เลยทำให้มัน   เผื่อจะขออะไรมันง่ายขึ้น
แต่นนท์ไม่ต้องห่วงนะ  ก้อยแค่ชักให้มันเฉย ๆ  ไม่ได้มองมันด้วยซ้ำ
ก้อยรังเกียจ  ก้อยบอกผม  ผมดีใจที่ก้อยไม่ได้ปิดบังและบอกความจริง
ที่เกิดขึ้นให้ผมฟัง     ผมเลยปลอบหอมแก้มไปเบาๆ  บอก ต่อไปเราคง
ต้องระวัง อ.ต้น ให้มากขึ้น ไม่ให้ก้อยอยู่กับมันสองต่อสองนะ  ซึ่งก้อยก็พยักหน้ารับปาก

[post][backcolor=#ffffcc]ผมอยากรู้ว่าตอนที่ อ. ต้นมันมาส่งก้อย บนรถมันทำอะไรก้อยบ้าง จึงขอให้ก้อยเล่า
ก้อยบอกว่า  พอคะยั้ยคะยอ  ก้อย ขึ้นรถได้  ขับไปได้ซักพักมันก็บอกหิวข้าว
ขอแวะกินข้าวก่่อน   ก้อยเลยไปนั่งเป็นเพื่อนมัน  มันพยามชวนก้อยกินเบียร์
แต่ก้อยก็แค่จิบ ๆ ไปนิดหน่อยแค่แก้วเดียว    ช่วงนั่งกินข้าวกัน อ.หื่นมันก็แต๊ะอั๋ง
ลูบขาก้อยตลอดเลย  ก้อยรำคาญมันพูดมากเลยปล่อยให้มันลูบไป  พอกินข้าวเสร็จ
ขึ้นรถได้ มันคุยสองแง่สองง่ามมาก      มีจังหวะนึงเหมือนมัน จะชวนเข้าม่านรูด
แต่ก้อยปฏิเสษมัน แต่ก้อยกลัวมันไม่ยอม  เลยแกล้งผลัดไปว่าขอเวลาก่อน  วันนี้ยังไม่พร้อม  
มันเลยยิ้มตอบ  บอกงั้นจะรอ   แล้วมันก็ลูบต้นขาก้อยไม่หยุดเลย  ผมเลยถามตอบว่าโดนลูบ
ขนาดนั้นไม่หยิว บ้างเหรอ...  ก้อยตอบกลับมาว่า ก็มีบ้างอะ  มือมันสากและใหญ่ มาก
บางทีก็หยิวบางทีมันลูบซะแรง ก็เจ็บอะ...

มันเห็นก้อยถือโทรศัพท์รุ่นเก่าอยู่ มันเลยถามว่า อยากได้  I-6  มั้ย
จริง ๆ ก้อยก็อยากได้อยู่นะ    แต่บอกมันไปว่าไม่อยากได้หรอก
จู่ ๆ มันจอดรถข้างทางเฉยเลย   แล้วรูดซิบควักควยมันออกมา  ตอนนั้นก้อยตกใจมาก
กลัวมันจะปล้ำก้อย  มันบอกช่วยอาจารย์หน่อยนะ   ว่าง่ายๆ  แล้วมีอะไรอาจารย์จะให้
I-6   ตอนนั้นก้อยกลัวมันมาก  เลยต้องยอมชักควยให้มัน  ชักไปได้ซักพัก
นนท์ก็โทรมาพอดี...  ก้อยเลยบอกมันว่าเพื่อนโทรตามและบอกไปว่ากำลังจะถึงคอนโดแล้ว
มันเลยยอมเก็บควยเข้ากางเกง    และขับรถมาส่งก้อยต่อ
ผมใจชื้นขึ้นมานิดนึงหลังจากที่ฟังก้อยเล่าเรื่องราวให้ฟัง  ว่าไม่โดนมันทำอะไรมากกว่านั้น
และกลับมาถึงคอนโดอย่างปลอดภัย[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]คืนนั้นก้อยค้างกับผมที่คอนโด   บทรักของเราในคืนนั้นเร่าร้อนมาก
อารมย์ ก้อยมาเต็มจริง ๆ   น้ำงี้แฉะมาก ๆ  ทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้เล้าโลมอะไรมากเลย
คิดว่าคงจะ   ค้างจากที่ต้องชักควยให้ อ. หื่นนั่นก็เป็นได้
ส่วนผมก็ตื่นเต้นได้อารมย์ขึ้นมาก     เพราะ แค่นึกถึงภาพที่ ก้อยสาวควยให้ อ. ต้น
ควยผมก็แข็งปั๊กขึนมาแล้ว  ผมเลย จัดหนักกับก้อย   ไป  2 รอบ เลย
แต่น่าเสียดายที่ก้อย จนแล้วจนรอดก็ยังไม่ให้ผมแตกใน  เพราะเธอยัง
ไม่ได้กินยาคุม เหมือนที่รับปากกับผมไว้  ผมเลยต้องชักออกมาแตกนอกทั้ง 2 รอบเลย[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc].....[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc]

ตอนนี้ผมเริ่มเป็นห่วงน้องก้อยแล้วหล่ะ   ว่าทริปไปปลูกป่าชายเลน ก้อยกับผม
จะเจอเหตุการณ์อะไรบ้าง  จากอาจารย์จอมหื่นคนนั้น    คิด ๆ แล้วไม่อยากจะไปเลย...
แต่ก็คงไม่ไปไม่ได้   เดี๋ยวมันให้ผมตกวิชานี้ขึ้นมา  พาลจะเรียนไม่จบเอา...

จบ...  โปรดติดตามตอนต่อไป.....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]....[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]....[/backcolor]

[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#000000][/backcolor]
................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
เมียผมดุ  Remake   By Jaw credit> ท่านnakhonsawan ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163592.html ตอนที่ 1
[/color] บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163566.html ตอนที่ 9
http://xonly69.com/read.php?tid=163465 ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163515.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163408.html ตอนที่ 5  http://xonly69.com/read.php?tid=163446.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163387.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

review1972

ดูแววแล้วก้อยคงเสร็จไอ้อาจารย์หื่นแน่เพราะนนท์ลึกๆแล้วก็ชอบเหมือนกัน