ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รัญจวนรัก ตอนที่ 4 By Shawping copy

เริ่มโดย hana90, พฤษภาคม 29, 2016, 03:22:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

[align=left]ตอนที่4

นายชอบพอได้ยินเสียงฮัมเพลงก็รู้ว่าเป็นเสียงแป้ง เค้านึกว่าเธอกลับบ้านสามีไปแล้ว ตอนนี้เค้าอยู่ในชุดนุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียวกางเกงในก็ไม่ได้ใส่ ลุกขึ้นเปิดประตูห้องพักออกไปทักทายแป้ง
"อ้าว คุณหนูยังไม่ได้กลับไปบ้านคุณหมอเหรอครับ" พูดจบ เค้าก็จ้องมองชุดที่แป้งใส่ มันช่างโป๊เหลือเกิน
"อุ๊ยย..ลุงชอบอยู่บ้านเหรอค่ะ แป้งนึกว่าอยู่บ้านคนเดียวก็เลย..."แป้งไม่พูดต่อ แต่ก้มมองชุดตัวเอง คล้ายๆกับจะเชิญชวนให้เค้ามอง เพราะมันบางเหลือเกินเหมือนไม่ได้ใส่อะไร
นายชอบ"อ๋อ..เดี๋ยวตอนห้าโมงเย็นผมถึงจะออกไปรับคุณๆครับ"เค้าตอบเธอแต่ตาจ้องมองไม่กระพริบ
แป้ง.."อยู่แต่ในตัวบ้าน แป้งเบื่อค่ะก็เลยออกมาเดินเล่นนึกว่าอยู่บ้านคนเดียว ก็เลยแต่งตัว...เอ่อ." เธอก้มลงมองชุดตัวเองอีกครั้ง เพื่อยั่วยวนเค้า
แป้ง.."งั้นเดี๋ยวแป้งขอตัวขึ้นไปเปลี่ยนชุดก่อนนะค่ะ แล้วค่อยลงมาเดินเล่นใหม่"
นายชอบ"ไม่ต้องไปเปลี่ยนชุดหรอกครับ ชุดนี้สวยดีแล้ว" เค้ารีบบอกกลัวว่าแป้งจะขี้นไปเปลี่ยนชุด
แป้ง.."ดียังไงค่ะ โป๊จะตาย.."  แล้วก็แกล้งยกแขนปิดหัวนม เอามืออีกข้างปิดโคกหีไว้  
แป้ง.."เมื่อวานไปเดินช๊อปปิ้งตั้งหลายที่ เนื้อตัวปวดเมื่อยไปหมด"
นายชอบ.."คุณหนูปวดเมื่อยตัวเหรอครับ ผมนวดคลายเส้นให้มั๊ยครับ"เค้าพูดแบบลิงโลดใจ.....
แป้ง.."ลุงชอบนวดเป็นด้วยเหรอค่ะ"
นายชอบ.."คุณผู้ชายเรียกผมไปนวดให้บ่อยๆครับ เวลาที่ปวดเมื่อย" เค้ารีบเสนอ
แป้ง.."งั้นดีเลย เมื่อกี้เดินหายาทาจนทั่วบ้านแต่หาไม่เจอไม่รู้แม่บ้านเอาไปเก็บไว้ไหน"เธอแกล้งพูดออกไป
แล้วทำเป็นมองหาที่เหมาะๆ ที่จะนอนให้เค้านวดให้  แล้วก็พูดขึ้นต่อ
แป้ง.."เอ่อ แป้งลืมไป..ในบ้านมีหลอดไฟเหลืออยู่บ้างเหรอป่าวค่ะ ไฟในห้องนอนแป้งดับไปดวงหนึ่ง"
นายชอบ.."มีครับคุณหนู หลอดไฟในบ้านมีสำรองไว้ทุกจุด"
แป้ง.."งั้นลุงชอบขึ้นไปเปลี่ยนหลอดไฟให้ก่อนนะค่ะ แล้วค่อยนวดให้แป้ง"
นายชอบ.."ได้ครับ..แต่ว่าผมไม่มีเสื้อผ้าใส่แล้ว เพราะซักตากหมด"
แป้ง.."ไม่เป็นไรค่ะ ไปชุดนี้ก็ได้  ลุงชอบไปหยิบหลอดไฟมาสิค่ะ" เธอเจตนาให้เค้านุ่งผ้าขาวม้าแบบนี้... สักพักนายชอบก็ถือหลอดไฟออกมาจากห้องเก็บของ เดินตามหลังแป้ง สายตาเค้าจ้องมองสองแก้ก้นงอนที่กระเด้งไปมายามเธอเดิน จนควยตุงดันผ้าขาวม้าออกมาเป็นกระโดง...พอถึงห้องนอนแป้งก็ชี้จุดหลอดไฟที่เสียให้เค้าดู นายชอบมองซ้ายมองขวาไปรอบห้อง เห็นแต่เก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง เค้าจึงเดินไปยกเก้าอี้มาตั้งแล้วก้าวขึ้นบนเก้าอี้เพื่อจะเปลี่ยนหลอดไฟ แต่ต้องเขย่งขานิดหน่อยทำให้เก้าอี้ที่แกยืนอยู่โยกเยก แป้งจึงเข้าไปจับขาเก้าอี้ให้  
แป้ง.. "ลุงชอบระวังด้วยนะค่ะ เดี๋ยวจะเซตกลงมา" เธอเงยหน้าพูดกับเค้า แต่สายตากลับไปเจอกับดุ้นควยของเค้าที่แข็งโด่เป็นลำใต้ผ้าขาวม้า ทำให้เธอถึงกับเสียวแป๊ปในรูหีใจสั่นขึ้นมาทันที
นายชอบ.."ผมระวังอยู่ครับ ไม่ตกหรอกครับ" เค้าก้มหน้าลงมาพูดกับแป้ง แต่ภาพที่เห็นคือสองเต้างามที่ออกมาโชว์อย่างเต็มตาเพราะคอเสื้อย้วยต่ำลงไปจนแทบหลุด ในขณะที่ปลายกระโปรงก็ล่นขึ้นไปจนเห็นโคกหีที่ปกคลุมไปด้วยขนหมอยเพราะท่านั่งจับเก้าอี้ของแป้ง..เค้าตกตลึงเกร็งตัวจนเก้าอี้สั่นไหว
แป้ง.."นั่นไงว่าแล้ว เดี๋ยวก็ตกลงมาจนได้มัวแต่จ้องอยู่ได้" เธอแซวเค้าเพราะรู้ว่าตอนนี้เค้ากำลังจ้องมองเต้านมกับโคกหีของเธออยู่ เธอเจตนายั่วเค้า  แต่ตาก็ยังคงจ้องอยู่แต่ลำควยใต้ผ้าขาวม้าผืนนั้น
นายชอบ.."เรียบร้อยแล้วครับ" เค้าลงจากเก้าอี้แล้วเดินไปที่สวิสซ์ไฟลองเปิดดู หลอดไฟก็สว่างขึ้น
แป้ง.."ขอบคุณมากค่ะลุงชอบ"
นายชอบ.."คุณหนูนอนราบบนเตียงนอนเลยสิครับ ผมจะได้นวดให้"
แป้ง.."จะดีเหรอค่ะ ลงไปนวดที่โซฟาข้างล่างก็ได้" แป้งแกล้งทำเป็นเล่นตัว
นายชอบ.."นวดบนเตียงก็ได้ครับ เผื่อคุณหนูหลับไปจะได้นอนหลับบนที่นอนไปเลย"เค้าแสดงเหตุผล
แป้ง.."เอางั้นก็ได้ค่ะ" พูดจบเธอก็เดินไปที่เตียงแล้วทิ้งตัวลงไปนอนคว่ำหน้า
นายชอบ"ผมขออนุญาติไปล้างมือในห้องน้ำก่อนนะครับ เพิ่งเปลี่ยนหลอดไฟเสร็จ"
แป้ง.."ตามสบายค่ะ" เธอนอนคว่ำหน้าบอกเค้า
สักพักนายชอบก็เดินออกจากห้องน้ำ หลังจากล้างมือล้างเท้าจนสะอาด แล้วเดินไปข้างเตียง
นายชอบ.. "คุณหนูปวดเมื่อยตรงไหนบ้างครับ ผมจะได้นวดตรงจุดนั้นให้"
แป้ง.."มันบอกไม่ถูกค่ะ เหมือนปวดเมื่อยไปทั้งตัว"
นายชอบ.."งั้นผมนวดตั้งแต่ต้นคอลงไปถึงที่เท้าเลยนะครับ"
แป้ง.."แล้วแต่ลุงชอบค่ะจะนวดตรงไหนก็นวดไปขอให้หายเงี่ยน.เฮ้ยหายปวดเมื่อยก็พอแล้ว"เธอยั่วยวนเค้า
นายชอบเริ่มลงมือนวดโดยเริ่มจากค่อยๆบีบต้นคอคลึงไปคลึงมา แล้วค่อยๆเลื่อนมานวดตรงไหล่สองข้าง
จากนั้นก็ลงมาตรงแผ่นหลัง นวดไปเรื่อยๆ จนถึงเอว
แป้ง."ลุงชอบนวดเก่งจัง รู้สึกสบายตัวขึ้นแระ" เธอพูดชมเค้า ในท่านอนคว่ำหันหน้ามาทางเค้า
นายชอบยิ้มแล้วก็นวดต่อลงไปอีกจนใกล้ๆถึงแก้มก้น
นายชอบ.."ผมขออนุญาตินวดตรงก้นนะครับ คุณหนูจะได้รู้สึกสบายตัวขึ้นอีก"
แป้ง.."ค่ะ แป้งอนุญาติ" ถึงตอนนี้เธอเริ่มเสียวขึ้นมาแล้ว ในรูหีเริ่มมีอาการขมิบๆ
นายชอบเริ่มบีบก้น เอานิ้วกดแช่ไว้ สักพักก็เริ่มเอานิ้วหัวแม่โป้งกดลงไปตรงร่องก้น ทำให้ร่องก้นของแป้งแบ่ะออกจนมองเห็นรูก้น..เค้าเอามือแบ่ะแก้มก้นทั้งสองข้างจนพลูหีของแป้งย้อยออกมาโชว์สายตาเค้า การกระทำของเค้าทำให้แป้งถึงกับเสียวจนต้องร้องออกมาเบาๆ
แป้ง.. "อุ๊ยยส์...ซี๊ดดส์...สบายจังเลยค่ะลุงชอบ" พูดไปสายตาก็จ้องมองควยที่โด่ออกมานอกผ้าขาวม้า นายชอบรู้ว่าแป้งกำลังจ้องควยเค้าอยู่ แป้งก็รู้ว่าเค้ากำลังจ้องพลูหีที่โผล่ออกมาจากง่ามก้นของเธอ....
นายชอบนวดร่องก้นอยู่สักพักก็เริ่มลดมือลงไปนวดน่อง แล้วค่อยๆนวดลงไปถึงเท้า เพื่อไม่ให้ผิดสังเกตุ
นายชอบ.. "คุณหนูรู้สึกสบายตัวขึ้นแล้วยังครับ"
แป้ง.. "สบายตัวขึ้นมากๆเลยค่ะ ลุงชอบนวดเก่งจัง แต่ยังรู้สึกปวดเมื่อยหน้าขากับแขนอยู่ค่ะ"
ลุงชอบ.."งั้นคุณหนูนอนหงายนะครับ ผมจะได้นวดด้านหน้าให้"
แป้งไม่ตอบแต่หมุนตัวกลับมานอนหงาย..แต่ก็ไม่วายเอาแขนปิดหัวนมสองข้างไว้ อีกมือหนึ่งก็ปิดโคกหีไว้ เหมือนเจตนายั่วเค้า... นายชอบเริ่มนวดจากเท้าไล่ขึ้นมาตรงน่อง ไล่ขึ้นมาตรงหัวเข่า แล้วค่อยๆบีบนวดไล่ขึ้นมาจนถึงหน้าขา..บีบนวดขึ้นมาจนเกือบถึงซอกขา...แป้งใจสั่นไปหมดคิดว่า เดี๋ยวเค้าคงนวดมาถึงแคมหีของเธอแน่ๆ...แต่แล้วนายชอบก็หยุดนวด แล้วขยับตัวขึ้นไปนวดตรงหัวไหล่ให้แทน แล้วค่อยๆดึงแขนข้างที่ปิดหัวนมไว้ขึ้นมานวด...ทำให้สองเต้านมและหัวนมที่ชูชันดันเนื้อผ้าออกมาอวดสายตาเค้า
นายชอบ.."นวดแขนแบบนี้ค่อยหายปวดเมื่อยมั๊ยครับ" เค้าพยามพูดกลบเกลื่อนเพื่อไม่ให้แป้งอาย
แป้ง.."หายเมื่อยแขนเลยค่ะ"
นายชอบ.. "ผมนวดอีกข้างนะครับ" พูดจบเค้าก็ดึงแขนที่แป้งเอามือปิดโคกหีไว้ ขึ้นมานวด ตาก็จ้องแต่โคกหีโหนกนูนที่ดันเนื้อผ้าจนปูดโปนออกมาเหมือนภูเขาน้อยๆ
นายชอบ.. "แขนข้างนี้ค่อยยังชั่วแล้วยังครับ"
แป้ง.. "หายปวดเมื่อยเลยค่ะ" แป้งตอบออกไป ในขณะที่ในรูหีเริ่มตอดถี่ขึ้น เมื่อเห็นสายตาของนายชอบกำลังจ้องมองโคกหีโหนกนูนของเธออยู่...เค้าจับแขนสองข้างของเธอวางแนบลำตัวเธอ แล้วขยับตัวเองกลับมาในต่ำแหน่งที่จะนวดหน้าขาอีกรอบ ถึงตอนนี้แป้งก็ปล่อยแขนแนบลำตัวโดยไม่ได้ยกขึ้นมาปิดหัวนม ปิดโคกหีอีกแล้ว เพราะเธอเสียวมากๆในขณะที่สายตาของแป้งก็ไม่ได้ละจากควยของเค้า  นายชอบเริ่มกลับมาบีบนวดต้นขา ค่อยๆบีบนวดไล่ขึ้นไป ชายกระโปรงก็ล่นขึ้นไปเรื่อยๆ จนเหลืออีกนิดเดียวก็ถึงโคกหีแล้ว..ตอนนี้แป้งถูกปลุกอารมณ์ให้เงี่ยนจนเกือบจะเต็มที่แล้ว ถึงกับกัดริมฝีปากนอนตัวเกร็งปล่อยให้เค้านวดขึ้นมาเรื่อยๆ จนตอนนี้โคกหีเริ่มโยกไปโยกมาตามแรงบีบนวดที่ใกล้เข้ามา..ๆ
นายชอบไม่ปล่อยโอกาสทองให้ผ่านไปค่อยๆเลื่อนมือนวดขึ้นมาจนถึงขาหนีบหลังมือก็เสียดสีกับแคมหี
แป้ง.. "ซี๊ดดส์....สบายตัวเหลือเกินค่ะ" แป้งเริ่มควมคุมตัวเองไม่อยู่แล้ว
นายชอบ.."เดี๋ยวคุณหนูจะยิ่งสบายตัวมากขึ้นอีกครับ" พูดจบเค้าก็เปิดชายกระโปรงขึ้นไปเหนือโคกหี แล้วเอาสองนิ้วกดแยกแคมหีออกจากกัน จนเห็นน้ำเงี่ยนที่เริ่มไหลเยิ้มออกมา
แป้ง.. " อุ๊ยยส์...ซี๊ดดส์...ลุงชอบทำอะไรค่ะตรงนั้นไม่ปวดเมื่อยนะค่ะ"
นายชอบ.."นวดตรงนี้จะทำให้คุณหนูสบายตัว แล้วก็คลายเครียดด้วยนะครับ" พูดจบ เค้าก็ไม่รอช้าเอานิ้วคีบเม็ดแตดแล้วคลึงไปมา ในขณะที่เอามืออีกข้างเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางทิ่มเข้าไปในรูหีแป้งอย่างรวดเร็ว
แป้งถึงกลับสะดุ้ง แอ่นก้นขึ้นกระเด้ารับสองนิ้วที่ทิ่มเข้ามาในรูหีของเธอ
แป้ง.."ลุงชอบขี้โกงอ่ะ แบบนี้เค้าไม่เรียกว่านวดแล้ว" พูดต่อว่าแต่กลับส่ายก้นกระเด้านิ้วมือที่คาอยู่ในรูหี
นายชอบ.. "คุณหนูไม่ชอบเหรอครับ งั้นเอาออกก็ได้" เค้าแกล้งค่อยๆชักนิ้วออกจากรูหี แป้งถึงกลับยกก้นลอยตามติดขึ้นมา เธอกลัวนิ้วเค้าจะหลุดออกจากรูหี..แต่แล้วเค้าก็แทงนิ้วสวนลงไปอีก
แป้ง.."โอ๊ยส์...ซิ๊ดดส์...ลุงชอบบ้าจัง" ร้องไปก็กระเด้าก้นรับนิ้วไป นายชอบเริ่มซอยนิ้วเข้าๆออก จากช้าๆ..แล้วค่อยๆเร็วขึ้น
นายชอบ.. "ทำแบบนี้คุณหนูไม่ชอบเหรอครับ แต่ทำไมรูหีคุณหนูมันตอดรัดนิ้วมือผมจังอ่ะ"
แป้ง.. "ก็มัน..." แป้งทำหน้าเหยเก
นายชอบ.. " ก็มันอะไรครับ"
แป้ง.. "ก็มันเสียวอ่ะ ลุงชอบทำให้แป้งเงี่ยนอีกแล้วนะ" พูดจบแป้งก็ไม่รอช้าเอื้อมไปคว้าควยเค้ากระถอกบ้าง
นายชอบ.. "ผมก็เงี่ยนครับ เงี่ยนตั้งแต่เห็นคุณหนูตรงหลังบ้านแล้ว"
แป้ง.."โอ๊ยส์...ซี๊ดดส์...แป้งทนไม่ไหวแล้วค่ะ ลุงชอบซอยนิ้วเร็วๆ อึ๋ยส์.โอ้ว..แป้งจะเสร็จแล้ววว" แป้งเร่งกระเด้านิ้วมือเค้า ร้องครวญครางตัวเกร็งน้ำเงี่ยนแตกทะลัก แล้วก็ทิ้งก้นลง นอนหอบหายใจ
นายชอบ.. "คุณหนูสบายตัวไปแล้ว..ทีนี้ถึงตาคุณหนูช่วยผมบ้างนะครับ"
แป้ง.."ช่วยแบบนี้ใช้ได้เหรอป่าวค่ะ" พูดจบเธอก็ลุกขึ้นถอดชุดนอนออกจากตัว แล้วอ้าปากอมควยเค้าทันที
นายชอบ.. "โอ๊ยส์ ซี๊ดดส์...ช่วยแบบนี้แระครับ.อุ๊ยส์เสียวเหลือเกิน" พูดไปก็แอ่นเอวกระเต้าควยในปากเธอไป
แป้ง.."แบบนี้ดีกว่านะค่ะ" เธอคายควยออกจากปากแล้วผลักให้เค้านอนหงายบนเตียง แล้วเธอก็หันโคกหีไปทางหน้าเค้า แล้วก็ขึ้นนอนคร่อมตัวเค้ากดโคกหีใส่ปากเค้า ตัวเองก็อ้าปากอมดูดควยให้ ในท่า69
นายชอบไม่รีรอเอามือแหกแคมหี แล้วเอาลิ้นดุนเข้าไปในรูหีแล้วก็เอาลิ้นควานไปทั่วๆ
แป้ง.."ซี๊ดดส์...แบบนั้นแระ ดุนลิ้นเข้าลึกๆ..อึ๋ยส์..โอ้ว... เสียวจังเลย" เธอคายควยเค้าออกจากปากร้องครางบอกเค้า แล้วก็อมควยเข้าไปใหม่พร้อมกับเอามือกระถอกควยเค้าไปด้วย..
นายชอบ.. "น้ำเงี่ยนคุณหนูออกมาเยอะจังครับ ผมขอกินน้ำเงี่ยนคุณหนูนะครับ" พูดจบก็อ้าปากดูดน้ำเงี่ยนเข้าปาก จนหนูแป้งรู้สึกได้ว่าน้ำเงี่ยนตัวเองกำลังไหลออกมาอย่างเร็วใส่ปากเค้า
แป้ง.."โอ๊ยส์..ซี๊ดดส์..ดูดหีแรงๆเลยค่ะ.แป้งจะออกอีกแล้ว....ไม่ไหวแล้วน้ำแตกอีกแล้ว"
แป้งอัดโคกหีบดกับปากเค้า ร่างกระตุกๆ ด้วยความเสียว...ในขณะเดียวกันแป้งก็รู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆพุ่งเข้ามาในปากของเธออย่างแรง..รสชาตมันแปลกๆ แต่เธอก็กลืนลงคอไป
แป้ง.."ลุงชอบอ่ะ..น้ำเงี่ยนแตก ก็ไม่ยอมบอกแป้งก่อน ปล่อยมันพุ่งเข้ามาในปากแป้ง"เธอแกล้งต่อว่าเค้า
นายชอบ.. "บอกไม่ได้ครับ เพราะผมกำลังดูดน้ำเงี่ยนออกจากรูหีให้คุณหนู เห็นคุณหนูใกล้จะเสร็จ"
แป้ง.. "เอ่อจริงด้วย ปากลุงชอบไม่ว่างที่จะบอก หนูขอโทษนะค่ะ" แป้งรู้สึกเป็นฝ่ายผิดเอง
นายชอบ. "ผมขอโทษนะครับที่ปล่อยน้ำเงี่ยนในปากคุณหนู แล้วคุณหนูบ้วนทิ้งแล้วยังครับ"
แป้ง.. "กลืนลงคอไปหมดแล้วคร้า..อร่อยดี." แป้งพูดไปหัวเราะไป
นายชอบ.. "ขอบคุณคุณหนูนะครับที่ช่วยทำให้ผมมีความสุขแล้วก็เสียวมากๆ"
แป้ง.. "แป้งก็เสียวสุดๆเหมือนกันค่ะ..ว่าแต่ว่าน้ำเงี่ยนลุงชอบแตกแล้ว ทำไมควยยังแข็งอยู่ค่ะ"
นายชอบ.. "อ๋อ..ปกติมันก็เป็นแบบนี้ครับ ต้องเบิ้ลก่อนมันถึงจะสงบลง"
แป้ง.. "แล้วอย่างนี้แป้งต้องอมดูดควยให้น้ำแตกอีกรอบเหรอค่ะ มันถึงจะสงบลงได้"
นายชอบ.. "คุณหนูช่วยผมอีกรอบนะครับ"
แป้ง.. "แล้วมันจะเสร็จเหรอค่ะ เพิ่งจะเสร็จไปเอง"
ลุงชอบ.. "เสร็จอีกรอบได้แน่ๆครับ แต่คุณหนูต้องร่วมมือด้วย"
แป้ง.. "ร่วมมือยังไงค่ะ...ไม่เอานะค่ะ..จะหลอกเอาควยเย็ดหีแป้งเหรอ" แป้งรีบออกตัว
นายชอบ.."ไม่เอาควยเย็ดหีคุณหนูหรอกครับ ผมจะรอให้ถึงวันที่คุณหนูโดนควยอันแรกมาก่อน ตามที่คุยกัน"
แป้ง.. "แล้วจะให้แป้งร่วมมือยังไงล่ะค่ะ น้ำเงี่ยนลุงชอบถึงจะแตกอีกรอบหนึ่ง"
ลุงชอบ.."เอาแบบนี้นะครับ คุณหนูเอาแคมหีมาบดกับลำควยผมแล้วเราช่วยกันโยก เดี๋ยวน้ำก็แตกเอง"
แป้ง.."ก็ได้ค่ะ..ทำแค่นี้ถือว่ายังไม่ได้เย็ดกัน เพราะควยลุงชอบยังไม่ได้มุดเข้าไปในรูหีแป้ง"
แป้งหันมาทางเดียวกับเค้าแล้วขึ้นคร่อม เอามือข้างหนึ่งแหวกแคมหีออก แล้วมืออีกข้างก็ดึงลำควยเค้ามาทาบกับแคมหีตัวเอง...ในท่านี้แป้งเริ่มรู้สึกเสียวขึ้นมาอีกแล้ว ในร่องหีเริ่มตอดอีกแล้ว
พอจัดแจงจนได้ที่ แป้งก็เริ่มโยกขึ้นโยกลงให้แคมหีบดอัดกับลำควยเค้า...ความเงี่ยนเริ่มทวีคุณขึ้นเรื่อยๆโดยเฉพาะกับเม็ดมุกที่ฝังอยู่เต็มลำควย มันเสียดสีกับแคมหีของเธอ..เธอเสียวจนต้องกัดริมฝีปาก ร้องคราง
แป้ง.."ซี๊ตดดส์..มันส์เหลือเกินค่ะ...เม็ดมุกที่ควยของลุงมันเสียดสีกับแคมหีของแป้งจนเสียวไปหมดแล้ว..โอ๊ยส์                    มันส์เหลือเกิน..." แป้งร้องครวญคราง
นายชอบ. "ตอนนี้คุณหนูเงี่ยนมากเลยเหรอครับ..ผมก็เงี่ยนครับ..คุณหนูทำตามใจตัวเองเลยครับ"
แป้ง.. "ค่ะ..ลุงชอบนอนเฉยๆนะค่ะ เดี๋ยวแป้งจะรีดน้ำเงี่ยนให้ลุงเอง...ซี๊ดดส์.."
ในวินาทีนั้นแป้งเงี่ยนแบบสุดๆแล้ว หน้ามืดตามัวหูอื้อไปหมด โยกแคมหีขึ้นไปจนสุดหัวเงี่ยงลำควย
แล้วก็โยกกลับลงมา เป็นจังหวะเดียวกับที่ควยลุงชอบกระดกขึ้นไปตรงกับร่องหีพอดี
แป้ง. "โอ๊ยส์..ซี๊ดดส์...ลุงชอบ...ควยลุงชอบมันมุดเข้าไปในรูหีแป้งแล้ววว.." แป้งร้องครวญคราง
แทนที่จะยกตัวให้ควยหลุดออกมา กลับโยกกระแทกโคกหีอัดลงไปจนควยเข้าไปมิดด้าม
แป้ง. "โอ๊ยส์..ซี๊ดดส์..ทำไมเสียวอย่างนี้ ทำไมมันส์อย่างนี้"พูดไปก็กระเด้าควยเค้าไปแบบไม่หายใจหายคอ
นายชอบ.. "รูหีคุณหนูมันตอดรัดควยผมแรงมากเลยครับ..เสียวจังเลยครับ" เค้ากระเด้าควยสวนขึ้นไป
ตอนนี้เลยกลายเป็นว่าทั้งสองคนช่วยกันกระเด้า......
แป้ง.. "ลุงชอบใกล้น้ำเงี่ยนแตกแล้วยังค่ะ แป้งจะไม่ไหวแล้วนะค่ะ"
นายชอบ.."น้ำเงี่ยนใกล้จะแตกแล้วครับ คุณหนูกระเด้าเร็วๆ แรงๆ เลยครับ"
แป้ง.."ซี๊ดดส์..ตอนน้ำเงี่ยนใกล้จะแตก ลุงชอบชักควยออกมาแตกข้างนอกนะค่ะ แป้งกลัวท้อง"
นายชอบ.."ได้ครับคุณหนู" พูดไปก็ช่วยกันกระเด้าไป
นายชอบ.. "คุณหนูครับน้ำเงี่ยนผมจะแตกแล้วครับ ผมไม่ไหวแล้วครับ" เค้าทำท่าเหมือนจะผลักแป้งให้ควยหลุดออกมาให้น้ำเงี่ยนออกมาแตกข้างนอก แต่ผิดคาด แป้งเอามือสองข้างกอดรัดเอวเค้าเอาไว้แน่น เร่งกระเด้าโคกหีเข้าใส่ควยเค้าแบบไม่คิดชีวิต
แป้ง.. "โอ๊ยส์..ไม่ไหวแล้ว..แป้งเสร็จแล้ววว.." เป็นจังหวะเดียวกับน้ำเงี่ยนของนายชอบพุ่งเข้าใส่รูหีของเธอ แป้งถึงกับกระตุกห่มก้นกระแทกรัวๆ....มือก็กอดเอวเค้าเอาไว้แน่นเหมือนกลัวว่าควยจะหลุดออกไป
พอน้ำแตก..แป้งก็ฟุบหน้าลงกับอกเค้า..หอบหายใจถี่..ในรูหีขมิบตอดควยเค้าไม่หยุด
แป้ง.."แป้งเสียวจังเลยค่ะ ควยใหญ่เย็ดมันส์เหลือเกินยิ่งเม็ดมุกมันเสียดสีกับรูหีของแป้งด้วย"
นายชอบ.."ผมก็เสียวสุดๆ รูหีคุณหนูมันตอดรัดควยผมแรงมากๆ..แต่ว่าตอนน้ำเงี่ยนผมใกล้แตก  ผมร้องบอกคุณหนูก่อนแล้วนะครับ ผมกำลังจะชักควยออกให้น้ำเงี่ยนออกมาแตกข้างนอก แต่.."
แป้ง.."ก็คนกำลังเงี่ยนนี่ค่ะ น้ำเงี่ยนแตกตอนไหนไม่แตก มาแตกตอนที่น้ำเงี่ยนแป้งก็จะแตกเหมือนกัน ใครจะไปทนไหวก็เลยปล่อยเลยตามเลย" พูดไปก็อมยิ้มไปทำหน้าทะเล้น แลบลิ้นให้เค้า
นายชอบ.."ผมดีใจจังเลยครับ..ที่ได้เป็นผู้ชายคนแรกที่ได้เอาควยเย็ดหีของคุณหนู" เค้าเข้าใจอย่างนั้น
แป้ง.. "มันเป็นอุบัติเหตุต่างหาก..ถ้าตอนนั้นแป้งไม่เผลอให้ควยลุงชอบหลุดเข้าไปในรูหีแป้ง"
แป้งพูดต่อ.. "ก็เลยปล่อยเลยตามเลย" แป้งแกล้งพูดทำนองว่าไม่ได้ตั้งใจ เพื่อให้เค้าเข้าใจว่าเป็นคนแรกที่ได้เย็ดหีเธอ... พูดจบแป้งก็เงยหน้ามองเค้าด้วยสายตาหยาดเยิ้มแล้วค่อยๆขมิบรูหีตอดควยเค้า
นายชอบ.. "อุ๊ยส์...ซี๊ดดส์...เสียวจังเลยครับคุณหนู" เค้าร้องครางออกมาแล้วก็แอ่นเอวกระเด้าเบาๆ  แต่แล้ว
แป้งก็ค่อยๆยกก้นขึ้นจนควยลุงชอบหลุดออกมาจากรูหีของเธอ..น้ำเงี่ยนไหลตามออกมาหยดใส่ควย
เค้ามากมาย...นายชอบเงยหน้ามองด้วยความเสียดาย...แป้งขยับตัวขึ้นไปเอาโคกหีคร่อมปากเค้าไว้
แป้ง.. "ลุงชอบ..ช่วยดูดน้ำเงี่ยนของลุงออกจากหีแป้งให้หมดด้วยนะค่ะ แป้งกลัวท้องอ่ะ" เธอเจตนายั่วยวนเค้าให้หลงไหลกับโคกหีของเธอ... นายชอบไม่รอช้ารีบเอามือแหกแคมหีของแป้งแล้วจัดการดูดน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมา จนแป้งต้องร้องครวญครางด้วยความเสียว สักพักเธอก็ลุกขึ้นแล้วลงไปนอนข้างๆ..
นายชอบ.. "คุณหนูครับ ขอผมเย็ดคุณหนูอีกรอบได้มั๊ยครับ" ลุงชอบพยายามอ้อนวอน
แป้ง.. "วันนี้พอแค่นี้ค่ะ แป้งหมดแรงแล้ว" เธอไม่ต้องการให้เค้าจับเธอเย็ดอีกรอบเพราะรู้สึกตัวว่าโคกหีเริ่มเจ็บระบมขึ้นมาอีกครั้ง หลังจากผ่านศึกหนักมาเมื่อวานนี้...
นายชอบ.."เสียดายจังครับงั้นผมขอดูดนมคุณหนูให้หายอยากนะครับ..เต้านมคุณหนูสวยมากเหลือเกิน"
แป้งพยักหน้า ปล่อยให้เค้าฟัดเต้านมของเธอ นายชอบทั้งบีบทั้งคลึงแล้วก็ดูดหัวนมทั้งสองข้าง..เหมือนอดอยาก
สักพักแป้งก็ดันหัวเค้าออกจากเต้านมของเธอ ทั้งๆที่เธอก็เสียวเหลือเกิน
แป้ง.."พอแล้วค่ะ เดี๋ยวนมแป้งช้ำหมด ลุงชอบลงไปข้างล่างได้แล้ว"
นายชอบได้แต่ทำตามแบบว่าง่าย ค่อยๆลุกขึ้นแล้วคาดผ้าขาวม้า เดินไปเปิดประตูออกจากห้อง แต่ก็ยังไม่วายหันมามองแป้งที่นอนอยู่บนเตียงด้วยความเสียดาย..แป้งเห็นเค้ามองมาก็เลยแกล้งยกก้นให้โคกหีลอยเด่นขึ้นมาพร้อมกับแลบลิ้นทำหน้าทะเล้น นายชอบถึงกับกลืนน้ำลาย แต่สุดท้ายก็ปิดประตูห้องเดินจากไป... แป้งสะใจเมื่อเห็นสภาพของเค้า นอนยิ้มอย่างมีความสุขแล้วก็หลับไปด้วยความเพลีย...จนถึงตอนเย็น
แป้ง.. "สวัสดีค่ะคุณพ่อคุณแม่" แป้งกล่าวทักทายคุณพ่อคุณแม่ เมื่อคนทั้งสองเดินเข้าบ้านมา
คุณไพศาล.. "อ้าว..แป้งยังไม่กลับไปบ้านคุณหมออีกเหรอ" คุณพ่อถามด้วยความแปลกใจแต่แอบดีใจลึกๆ
แป้ง.."พรุ่งนี้เย็นพี่หมอถึงจะมารับกลับค่ะเพราะวันนี้พี่หมอต้องเคลียร์งานที่คลีนิคคงกลับดึกมาก"
คุณศิวรี.."ก็ดีเหมือนกันนะ งั้นเดี๋ยวให้แม่บ้านจัดโต๊ะทานข้าวกันอีกมื้อ" พูดจบก็ไล่ลูกสาวขึ้นไปอาบน้ำเพื่อลงมาทานข้าวด้วยกัน "ค่ะคุณแม่" แป้งตอบรับพร้อมกับหันหลังเดินขึ้นห้องนอนไป หลังอาบน้ำเสร็จแป้งก็เดิน
มาหน้ากระจกบานใหญ่แล้วก็ปลดผ้าขนหนูออกมองดูรูปร่างตัวเองในกระจกเหมือนเช่นที่เคยทำเป็นประจำ
แล้วหยิบครีมทาผิวมาทาลูบไล้ไปทั้งตัวไม่เว้นแม้แต่โคกหี เธอค่อยๆแหวกแคมหีอ้าออกมองดู เห็นแคมหีเป็น
สีแดงระเรื่อ แต่ไม่ระบมแล้ว เธอมองดูแคมหีของตัวเองด้วยความเสียวเมื่อนึกถึงเหตุการณ์เมื่อเช้า สักพักเธอก็เดินไปเปิดตู้เสื้อผ้าหยิบชุดนอนกระโปรงสีชมพูมาสวม แต่เธอไม่ยอมใส่ชุดชั้นในทั้งล่างบน เพียงแต่สวมเสื้อคลุมทับเพื่อไม่ให้ดูโป๊ต่อหน้าคุณแม่...บนโต๊ะอาหารที่จัดเตรียมไว้เรียบร้อย แป้งหย่อนก้นลงนั่งเก้าอี้ตรงข้ามกับคุณพ่อ โดยมีคุณแม่นั่งข้างๆคุณพ่อ แป้งตักข้าวเข้าปากแล้วมองหน้าพ่อด้วยสายตาหยาดเยิ้ม แล้วค่อยๆสอดมือไปใต้โต๊ะค่อยๆถลกเสื้อคลุมให้เผยออ้าออกพร้อมกับแยกขาออก จากนั้นก็เอาเท้าไปสะกิดเท้าคุณพ่อใต้โต๊ะ... คุณไพศาลมองหน้าแป้งและรู้ความต้องการของแป้งทันที จึงค่อยๆยกเท้าขึ้นยื่นเข้าไปภายในกระโปรงของแป้ง แล้วค่อยๆเอานิ้วโป้งเท้าเขี่ยแตดแล้วยัดเข้าไปในรูหีของเธอ
แป้ง.. "อุ๊ยส์..ซี๊ดดส์." แป้งเผลอร้องครางออกมาเมื่อเค้ายัดนิ้วเท้าเข้าออกในรูหีของเธอ จนคุณแม่ตกใจ
คุณศิวรี.. "แกงเผ็ดไปเหรอลูก ทานน้ำเข้าไปหน่อยสิจะได้หายเผ็ด" คุณแม่ถามด้วยความเป็นห่วงเข้าใจว่าแกงเผ็ดเกินไป โดยไม่ล่วงรู้เหตุการณ์ที่กำลังดำเนินอยู่ในตอนนี้
แป้ง.."เผ็ดร้อนมากค่ะคุณแม่..ซี๊ดดส์..แต่ก็อร่อยมากๆเลยนะค่ะคุณแม่" สาวแป้งพูดกับคุณแม่ แต่สายตากับจ้องมองหน้าคุณพ่ออย่างยั่วยวน แล้วค่อยๆหยิบแก้วน้ำแลบลิ้นเลียปากแก้วแล้วค่อยๆดื่มน้ำอย่างช้าๆปล่อยให้น้ำบางส่วนไหลลงมาตามคางแล้วหยดลงที่หน้าอก โดยที่คุณแม่ไม่ทันสังเกตุเพราะมัวแต่ก้มหน้าก้มตาทานข้าว
คุณไพศาลแทบจะคลั่งตาย ยิ่งแป้งขมิบรูหีตอดรัดนิ้วโป้งเท้าของเค้าด้วย...จนเค้าแทบไม่ได้สนใจ
กับข้าวบนโต๊ะ....หลังทานอาหารเสร็จ ทุกคนต่างย้ายไปนั่งในห้องนั่งเล่นดูทีวี จนสองทุ่มกว่าแป้งก็ขอตัว
ขึ้นข้างบน โดยอ้างว่าจะขึ้นไปนอนคุยโทรศัพท์กับคุณหมอก้อง แต่จริงๆแล้วเธอต้องการขึ้นไปช่วยตัวเอง
ต่างหาก "ตามสบายจ๊ะลูก"คุณแม่บอกลูกสาว แล้วก็นั่งดูละครในทีวีต่อ แป้งค่อยๆลุกเดินขึ้นบันได คุณแม่เธอ
นั่งอยู่บนโซฟาในตำแหน่งที่หันหลังให้บันไดทางขึ้นห้อง ในขณะที่คุณพ่อนั่งอยู่ตรงข้ามกับแม่หันหน้ามาทางบันได  พอเดินคล้อยหลังคุณแม่ แป้งก็ถอดเสื้อคลุมออกมาถือไว้ ทำให้คุณพ่อเห็นหัวนมที่ชูชันดันออกมาจากชุดนอนที่แสนจะบางตัวนั้น ด้านล่างโคกหีก็โหนกนูนจนดันเนื้อผ้าให้โป่งออกมา แป้งยิ้มให้เค้าอย่างยั่วยวน
แล้วค่อยๆเดินขึ้นบันไดไปจนถึงที่พักบันได แล้วก็หันกลับมาปลดแขนเสื้อปล่อยให้กระโปรงหลุดลงไป
กองแทบเท้า...คุณไพศาลแทบคลั่งตายกับความเร่าร้อนของแป้ง ถ้าตอนนี้เมียไม่ได้นั่งอยู่ด้วย เค้าคงวิ่งไปปล้ำแล้ว สักพักแป้งก็หันหลังก้มลงไปหยิบชุดนอนที่พื้น ทำให้เค้าเห็นแก้มก้นที่สวยงามและพลูหีที่ยื่นมาทางง่ามก้น พอหยิบชุดนอนจากพื้นขึ้นมา แป้งก็หันหน้ากลับมาอีกครั้ง พร้อมทั้งแลบลิ้นเลียรอบๆริมฝีปากตัวเองยั่วยวนเค้า ก่อนเดินขึ้นบันไดไป...คุณไพศาลนั่งควยแข็งจนปวดมองตามแป้งไปจนพ้นสายตา....
บนเตียงในห้องนอน แป้งนอนเปลือยกายเอามือข้างหนึ่งลูบโคกหีตัวเอง อีกข้างคลึงเคล้าสองเต้าอวบไปมาในใจคิดกระหยิ่มยิ้มย่องและภาคภูมิใจในความสามารถของตัวเองที่บัดนี้มีผู้ชายถึงสามคน พี่หมอ คุณพ่อและนายชอบ หลงไหลคลั่งไคล้ในตัวเธอจนโงหัวไม่ขึ้น นั่นย่อมหมายความว่าเธอสามารถควักมือเรียกใครก็ได้ให้มาบำบัดความใคร่ให้เธอในยามที่เธอต้องการ...ยิ่งคิดก็ยิ่งเสียว แป้งเงี่ยนจนทนไม่ไหวจนต้องเอานิ้วชี้และนิ้วกลางสอดเข้าไปในร่องหีและเริ่มซอยนิ้วสำเร็จความใคร่ให้ตัวเอง "..ซีดดส์...โอ๊ย...ไม่ไหวแล้ว น้ำแตกแล้ว" เธอร้องคราง ร่างเธอกระตุกสองสามครั้ง แล้วก็หลับไปจนถึงเช้าวันรุ่งขึ้น......
เย็นวันนี้แล้วสินะที่เธอต้องกลับบ้าน... แป้งลุกจากที่นอนในสภาพเปลือยกายแล้วเดินไปหยิบเสื้อคลุมอาบน้ำมาใส่ จากนั้นก็เดินออกไปตรงระเบียงบ้าน แน่นอนเช้าๆแบบนี้นายชอบต้องมายืนรอที่สนามหญ้าใกล้ๆกับระเบียงห้องนอนเพื่อมารอดูเธอ และก็เป็นจริงดังคาดเค้ายืนอยู่ตรงนั้นจริงๆด้วย พอแป้งเห็นเค้ายืนเงยหน้ามองมา แป้งก็ยิ้มหวานให้แล้วค่อยๆปลดสายคาดเอวเสื้อคลุมอาบน้ำออก อวดเรือนร่างให้เค้ามอง แถมยังเอามือข้างหนึ่งลงไปแหกแคมหีให้ดูด้วย นายชอบที่ยืนเงยหน้ามองอยู่ถึงกับกลืนน้ำลายแล้วค่อยๆรูดซิปกางกางควักควยออกมาชักว่าวต่อหน้าแป้ง สักพักน้ำเงี่ยนก็พุ่งกระจายจนแป้งอดที่จะหัวเราะไม่ได้ แป้งแลบลิ้นทำหน้าทะเล้นใส่เค้าแล้วก็หันหลังเดินกลับเข้าห้องนอนไปอาบน้ำแต่งตัว ลงไปบอกลาคุณพ่อคุณแม่เพราะกว่าที่คุณพ่อคุณแม่จะกลับจากทำงาน พี่หมอก็คงมารับแป้งกลับบ้านไปแล้ว.....
ตกเย็นคุณหมอก้องก็มารับแป้งขึ้นรถกลับบ้าน...นายชอบแอบดูอยู่จนแป้งขึ้นรถคุณหมอก้องไป ด้วยความรู้สึกที่บอกไม่ถูก.... ระหว่างทางขับรถกลับบ้าน แป้งในชุดกระโปรงสั้นๆสีขาวและเสื้อเกาะอกสีชมพู และเช่นเคยคือโนบรา โนอันเดอร์แวร์...
หมอก้อง.. "พี่หมอคิดถึงแป้งมากเลยนะ นอนควยแข็งทุกคืนเลย แป้งรู้ป่าว" พูดไปขับรถไป หันมาดูเมียสาวไป
แป้ง.. "แป้งก็เหมือนกันค่ะนอนคิดถึงพี่หมอทุกคืนเลย"
หมอก้อง.. "แค่นอนคิดถึงอย่างเดียวเหรอจ๊ะ" พูดแบบมีเลศนัย ซึ่งแป้งก็อ่านออก
แป้ง.. "พี่หมอบ้า..ก็คิดถึงพี่หมอทีไร แป้งก็เงี่ยนทุกทีแระ..ก็ต้องช่วยตัวเองให้หายเงี่ยน"แป้งแกล้งพูดเอาใจ
หมอก้อง.. "เห็นแป้งแต่งตัวเซ็กซี่อย่างนี้ พี่หมออยากกลับถึงบ้านไวๆ จะได้จับแป้งเย็ดให้หนำใจ"
แป้ง.. "พี่หมอชอบให้แป้งแต่งตัวโป๊ๆให้คนอื่นมอง แล้วตัวเองเกิดอารมณ์ใช่ป่าว" พูดไปจ้องมองเป้ากางเกงไป
หมอก้อง.. "จริงๆนะ ยิ่งคนอื่นมองแป้งแต่งตัวโป๊ๆ ด้วยสายตาหื่นๆ พี่หมอจะมีอารมณ์จนควยแข็งทุกที"
แป้ง.. "พี่หมอโรคจิต ..คอยดูนะเดี๋ยวจะทำให้ดู เอาให้พี่หมอควยแข็งจนปวดเลย"
เป็นจังหวะเดียวกับที่รถติดไฟแดงพอดี และรถคุณหมอก็มาจอดอยู่ข้างๆรถเมล์ แป้งหันหน้าไปมองหมอก้อง
แบบยั่วยวน เค้ามองหน้าแป้งแบบค้นหาคำตอบ ทันใดนั้นแป้งก็ถลกกระโปรงสูงขึ้นจนเห็นโคกหี
ที่โหนกนูนปกคลุมไปด้วยขนหมอย และมืออีกข้างก็ดึงรั้งเสื้อเกาะอกลงมา จนสองเต้านมเด้งกระเพื่อมอวดโชว์สายตาเค้า หลายคนบนรถเมล์ก็มองเห็น  เค้าถึงกับอ้าปากตาค้างมองเมียสาวด้วยความหื่น....เหมือนตกอยู่ในภวังค์...ไฟเขียวแล้ว...รถเมล์ที่อยู่ข้างๆเคลื่อนตัวออกไป "พี่หมอไฟเขียวแล้วคร้า" แป้งเรียกเค้าให้ตื่นจากภวังค์..หมอก้องพอรู้สึกตัวก็เข้าเกียร์ออกรถขับไป.....แป้งจัดแจงกระโปรงกับเสื้อเกาะอกให้เข้าที่
แป้ง.. "เป็นไงค่ะพี่หมอ สะใจมั๊ยค่ะ"แป้งพูดไปอมยิ้มไป
หมอก้อง.. "น้องแป้งทำให้พี่หมอเกิดอารมณ์จนปวดควยไปหมดแล้วนะ"
แป้ง.. "ก็พี่หมอชอบให้แป้งโป๊ให้คนอื่นมองไม่ใช่เหรอ เมื่อกี้คนบนรถเมล์มองกันใหญ่เลย"
หมอก้อง.. "ป่านนี้คนบนรถเมล์คงนั่งควยแข็งกันหมดแล้วมั๊ง ฮาๆๆ"
แป้ง.. "พี่หมอบ้า คนอะไรไม่รู้ชอบให้คนอื่นมองเต้านม มองโคกหีเมียตัวเอง" พูดจบแป้งก็เอื้อมมือไปรูดซิปกางเกงหมอก้องแล้วควักควยเค้าออกมาถอกเล่นจนเค้าร้องครวญคราง...
หมอก้อง.. "อุ๊ยยส์...ซี๊ดดดส์...พี่หมอเสียวจังเลย" พูดไปด้วยขับรถไปด้วย
แป้ง.. "เดี๋ยวจะทำให้พี่หมอเสียวกว่านี้อีก" พูดจบเธอก็ก้มหน้าลงไปเอาปากอมควยเค้าแล้วก็ดูดเสียงดังจ๊วบๆ..ในขณะเดียวกันเค้าก็ปล่อยมือข้างซ้ายจากพวงมาลัยรถ แล้วดึงรั้งเสื้อเกาะอกของแป้งลง
แล้วก็บีบคลึงสองเต้าที่ห้อยท้าทายอยู่... สักพัก.. "โอ๊ยยส์..ซี๊ดดส์..พี่หมอไม่ไหวแล้ว..น้ำแตกแล้ว"
เค้าแอ่นเอวขึ้นกระเด้ากับปากแป้งปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งใส่เต็มปากเธอ..
แป้ง.. "พี่หมอค่ะ น้ำเงี่ยนพี่หมอออกมาเยอะจัง แป้งกินจนอิ่มเลยนะเนี่ย อร่อยอย่าบอกใคร"
หมอก้อง.. "ก็พี่หมอเก็บน้ำเงี่ยนไว้สำหรับแป้ง เมียคนสวยของพี่หมอไงครับ"
แป้งจัดแจงเอาควยหมอกลับที่เดิมแล้วรูดซิปกางเกงให้เค้า แล้วก็กำลังเอามือดึงเสื้อเกาะอกขึ้นมาไว้ที่เดิม
หมอก้องรีบรั้งมือแป้งไว้ มองหน้าเมียสาว.. เท่านั้นแป้งก็รู้แล้วว่าเค้าต้องการให้เธอนั่งโชว์เต้านมไปด้วย
แป้ง.."พี่หมอนี่ร้ายจริงๆเลย" ว่าแล้วก็เอนนอนพิงเบาะรถไป โดยปล่อยให้สองเต้านมเด้งกระเพื่อมไปมาตามจังหวะของรถที่วิ่งอยู่ อวดโชว์ให้รถร่วมทางมองดู ไม่รู้กี่คันต่อกี่คัน จนถึงบ้าน....
นายเปี๊ยก รีบวิ่งออกมาเปิดประตูรั้วเมื่อได้ยินเสียงแตรรถหมอก้อง...แป้งที่เผลอหลับไปก็ตื่นขึ้นมาเมื่อได้ยินเสียงเปิดประตูรั้วบ้าน..หมอก้องก็ค่อยๆขับรถเข้าบ้าน แป้งตกใจเห็นนายเปี๊ยกยืนอยู่ใกล้ๆกับรถ...นายเปี๊ยกมองเข้าไปในรถ..เห็นนมสองเต้าเด้งไปมาอย่างเต็มตาถึงกับอ้าปากค้าง..แป้งเห็นอาการของนายเปี๊ยกแล้วอดขำไม่ได้ แล้วค่อยๆดึงเสื้อเกาะอกขึ้นช้าๆ เพื่อให้นายเปี๊ยกได้มีโอกาสจ้องมองนานๆ....
แป้ง.. "พี่หมออ่ะ..ถึงหน้าประตูบ้านก็ไม่ยอมเรียกแป้ง ปล่อยให้แป้งนอนโชว์เต้านมอยู่นั่นแระ"
หมอก้อง.. "พี่หมอลืมไป มัวแต่อยากรีบถึงห้องนอนไวๆ"..พูดไปหัวเราะไป
แป้ง.. "ปล่อยให้แป้งนอนโป๊จนนายเปี๊ยกมองเต้านมแป้งซะอ้าปากตาค้างเลย"พูดเสร็จก็หันไปค้อนเค้า
หมอก้อง.. "ต่อจากนี้ ที่บ้านคงมีชีวิตชีวาขึ้นอีกมากเลยนะ แป้งว่ามั๊ย"
แป้ง.."คอยดูเถอะ เดี๋ยวแป้งจะทำให้คลั่งกันไปทั้งบ้าน" พูดแล้วก็อมยิ้ม แววตามีความหมายบางอย่าง
สองหนุ่มสาวควงแขนกันขึ้นบันไดเข้าห้องนอน โดยมีนายเปี๊ยกถื

rokke

pat65

ohodaya