รุมสาวออฟฟิศต่อหน้าผัว copy

• 0 ตอบ
  • 4112 อ่าน
*

ออฟไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 640
  • 11171
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2016, 09:51:30 PM »

ผมเป็นผู้รับเหมา..เรื่องมันเริ่มจากผมได้งานรับเหมาต่อเติมบ้านลูกค้าในหมู่บ้านหนึ่งตามระเบียบหมู่บ้านอนุญาตให้ทำงานถึงแค่6โมงเย็น เท่านั้นเพื่อไม่ให้รบกวนลูกบ้านหลังอื่น แต่วันนั้นเป็นวันสุดท้ายของงานนี้พวกผมเร่งงานแต่ก็ยังเลยเวลา ที่กำหนดแต่งานใกล้เสร็จเลย แกล้งไม่สนใจระเบียบหมู่บ้านในที่สุดก็มีปัญหา ลูกบ้านบ้านติดกันไม่พอใจ ออกมาต่อว่าผมกับลูกน้องแบบรุนแรงและก็แจ้งยามให้เข้ามาไล่พวกผมจนต้องหยุดงานเก็บของ และต้องเข้ามาใหม่ในวันรุ่งขึ้น ซึ่งตอนเช้าพวกผมรีบเข้ามาทำงานต่อให้เสร็จคู่กรณีบ้านข้างๆที่มีปัญหามันขับรถออกจากบ้านมันยังบีบแตรใส่และ ด่าลูกน้องว่าวางของเกะกะมัน ช่วงบ่ายงานเสร็จพวกผมเก็บของเตรียมกลับ มีกินเหล้าฉลองงานเสร็จนิดหน่อยลูกน้องผมมันบอกในวงเหล้าว่ามันแค้นใจไอ้ข้างบ้านก่อนกลับแก้แค้นมันหน่อยดีกว่า ลูกน้องผมมันเล่าว่า วันก่อนตอนที่มันขึ้นไปทำงานชั้น2 มันแอบมองไปข้างบ้านเห็นเมียข้างบ้านมันกำลังแก้ผ้าแต่งตัวไปทำงานทั้งขาวทั้งอวบ แก้ผ้าหมดเห็นทั้งตัว นมไม่ใหญ่แต่ขาวมากอวบน่าเย็ดมาก พวกผมนี้ควยลุกตามเลย ผมเคยคุยกับเมียมัน เมียมันชื่อ"เก้า"เป็นสาวoffice ใส่ชุดสั้นๆยั่วควยตลอด เผลอคิดในใจน่าจับมาเย็ดแก้แค้นซะเลย เมื่อเช้าสังเกตุเห็นผัวมันไปทำงานแค่คนเดียว เมียมันน่าจะอยู่บ้านพวกผมเลยชวนกันขึ้นบนชั้น2 ไปแอบดู อย่างที่คิดอี"เก้า"มันนอนหลับอยู่บนเตียง หุ่นมันนี่ทำพวกผมต้องกลืนน้ำลาย เอาว่ะไหนๆก็จะไปละเอาอีนี่แหละมาบรรเทาความแค้นพวกผมวางแผน ใส่ไอ้โม่งปีนเข้าบ้านมันใช้กุญแจผีไขเข้าทางหลังบ้าน แล้วก็ตรงขึ้นห้องนอนชั้น2 ค่อยๆเปิดประตูเข้าไป มันยังนอนอยู่ ชุดนอนกระโปรงสีขาวลื่นๆบางเฉียบปกปิดเนินหีที่หมอยดกดำช่างยั่วยวนจริงๆพวกผมค่อยๆย่องเข้าไปใกล้ๆอู้ยส์แม่งทั้งขาวทั้งหุ่นดี ลูกน้องผมไม่พูดพร่ำทำเพลงตรงเข้าคร่อมบนตัวเอา อีเก้ามันตกใจตื่นร้องโวยวาย "พวกแกเป็นใครเข้ามาได้ไง"ลูกน้องผมใช้มือปิดปากอีเก้า พร้อมกับชักมีดขึ้นมาขู่ มึงอย่าร้องโวยวายนะไม่งั้นกูแทงมึงแน่ จนในที่สุดอีเก้ามันพยักหน้า ลูกน้องผมเลยค่อยๆปล่อยมือ"พวกพี่..จะเอาอะไรก็เอาไปอย่าทำร้ายหนูเลยนะ" ถ้ามึงทำให้พวกกูพอใจเดี๋ยวก็จะปล่อยมึงไปแบบไม่เจ็บตัว เพื่อความสมจริงพวกผมบังคับให้อีเก้าไปเอาของมีค่าออกมา อีเก้าเชื่อฟังแต่โดยดีด้วยความกลัว แต่จังหวะนั้นเองอีเก้าเข้าใกล้ประตูอาศัยจังหวะเผลอรีบวิ่งออกจากห้องแต่ลูกน้องผมมันมือไวจับแขนไว้ได้ทัน กระชากอีเก้ากลับเข้าห้อง"มึงจะไปไหนอีดอก พวกกูอุตส่าห์ใจดีจะไมีทำอะไรมึงเสือกคิดจะหนีมึงนี่มันวอนจริงๆต้องลงโทษซะแล้ว" จากนั้นลุกน้องผมมันคงเงี่ยนจนไม่ไหวละตรงเข้าจับอีเก้าถลกชุดนอนบางๆของมันขยำนม "ไม่นะ..ไม่หนีแล้วพี่อย่าทำไรหนูเลย" ลุกน้องผมตะคอก"มึงมานี่อีดอกเสือกทำกูเงี่ยนละ วันนี้กูจะเย็ดมึงด้วย" อีเก้าดิ้นๆ "ไม่เอา..ๆ.อย่าทำหนูเลยพี่ปล่อยหนูไปเถอะ"  ลุกน้องผมมันชักมีดขึ้นมาขู่อีก"เงียบอีห่า มึงนี่ต้องเจ็บตัวละมั๊งยอมดีๆโวยวายมึงจะโดน" อีเก้ากลัวมาก"จร่ะ.ๆ.ยอมแล้วยอมดีๆแล้วอย่าทำร้ายหนูนะ"

หลังจากที่อีเก้าจำใจยอมให้ลูกน้องผมปู้ยี้ปูยำแบบไม่ขัดขืน ลูกน้องผมก็เริ่มบรรเลงเพลงกามใส่อีเก้าโดยมีผมยืนดูอยู่ไม่ไกล ตอนนี้ภาพที่เห็น สาวออฟฟิศที่ท่าทางเย่อหยิ่ง หมดพิษสง ชุดนอนกระโปรงสั้นบางๆของอีเก้า ตอนนี้ถูกลุกน้องผมถลกขึ้นถึงหน้าท้อง เผยให้เห็นกางในสีขาวตัวจิ๋ว ที่ปิดกลีบหีขาวอวบเห็นเลื่อมหมอยดกดำที่ซ่อนอยู่ภายในไม่ต้องใช้จินตนาการมากนัก นมเล็กๆที่ไม่ทีเสื้อในของมันโดนขยำสลับบีบ จุกเล็กๆสีน้ำตาลที่ดันชุดนอนออกมา โดนสะกิดเขี่ยโดยมือกร้านหยาบของลุกน้องผม อีเก้าได้แต่นอนนิ่งปัดป้องบ้างนิดๆหน่อยๆ เมื่อยามโดนสัมผัสแรกช่างเป็นภาพที่ชวนควยลุก ตอนนั้นเองลูกน้องผมมันคงหน้ามืดไม่สนอะไรแล้วถอดไอ้โม่งออก ผมร้องห้ามไม่ทัน มันบอกไหนๆก็ไหนๆละใส่แล้วไม่ถนัด ผมมองอีเก้ามันจ้องหน้าลุกน้องผมแบบตาไม่กระพริบ ลุกน้องผมตะคอกใส่อีเก้า "อีห่า..จ้องอยู่ได้เดี๋ยวมึงได้ไปจ้องในนรกหรอก..!!" อีเก้าเบือนหน้าหนีด้วยความกลัว ลุกน้องผมมันจับคอเสื้อชุดนอนอีเก้ากระชากออกจนกระดุมกระเด็นไปคนละทิศละทางอกขาวๆแบนๆของมันเผยออกมาให้พวกผมเห็นเต็มสองตามันได้แต่ปิดป้องจุกเม็ดสวยของมัน แต่มือของมันก็โดนจับกดกับที่นอน ไอ้ลุกน้องผมมันบอก"อู้ยส์นมแม่งขาวชิบหายขอกินนมให้หนำใจเลยนมเล็กๆนี่แหละแม่งsexจัดนักแหละ"  ก่อนจะแลบลิ้นสากๆออกมาลากลิ้นไปทั่วเนินเต้าผ่านจุกวนซ้านวนขวาสลับทั้งสองข้างแบบตายอดตายอยาก จนอีเก้าได้แต่เอียงตัวหนีด้วยความกลัวปนเสียว จะร้องห้ามก็ไม่กล้า พักเดียวอีเก้าทิ้งมืออ่อนแรงไร้ซึ่งความขัดขืนคงทำใจได้แล้วว่าสมยอมซะตอนนี้ดีกว่าขัดขืนแล้วโดนฆ่าทิ้ง  ลุกน้องผมมันยิ่งได้ใจทั้งขยำขยี้บีบเค้นโลมเลียจนน้ำลายมันเปียกไปทั้งเต้าขาวๆของอีเก้า ตอนนั้นผมทนไม่ไหวละ ค่อยนั่งบนเตียงเอามือลูบต้นขาขาวๆอวบๆทั้งนิ่มทั้งลื่นลุกน้องผมมันขยับให้ผมลวนลามอีเก้าได้ถนัดขึ้น อีเก้าบอก "พี่..ทีละคนเถอะนะสงสารหนูเถอะอย่ารุมหนูเลยหนูกลัว..ไหนๆหนูก็ยอมพวกพี่แล้ว.."  ผมไม่ตอบตั้งหน้าตั้งตาลูบขาขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงเนินหีโหนกนูนค่อยๆกดนิ้วลงตรงกลางร่องหีเขี่ยผ่านกางเกงในสีขาวมีเสียงร้องห้ามปนเสียงครางเบาๆ..ระหว่างนั้นเองลุกน้องผมมันงัดท่อนควยขึ้นมา ลำอวบๆหัวบานดำคล้ำผงกหัวหงึกๆอีเก้าตกใจอ้าปากค้าง ขอเย็ดปากสวยๆของมึงหน่อยเถอะวะ..มาอมดีๆทำให้พวกกูมีความสุขแล้วมึงจะปลอกภัย อีเก้าได้แต่หลับตาส่ายหน้าเม้มปากแต่ลุกน้องผมมันเอาควยลำเขื่องถูไปถูมาบนหน้าสวยๆของอีเก้า หลับตาพริ้มมือก็บีบขยำนมด้วยความหื่นกระหาย สุดท้ายอีเก้าค่อยๆอ้าปากทีละนิดจนในที่สุดท่อนควยมุดเข้าไปในโพรงปากอีเก้าแทบทั้งดุ้น ลุกน้องผมมันกระเด้าควยเข้าออกรูดครูดริมฝีปากอวบอิ่มเข้าออกตามแรงเด้าช้าสลับเร็วตื้นบ้างลึกบ้าง ตอนนั้นผมเห็นอีเก้าหมดฤทธิ์ต่อสู้เลยค่อยๆรูดกางเกงในมันออกมันก็ยอมแต่โดยดีอำนวยความสะดวกเต็มที่มันคงอยากให้พวกผมเสร็จๆไปมันจะได้พ้นนรกตรงนี้เสียที  คิดในใจพวกผมไม่ยอมแค่นี้หรอกเพราะแผนไม่ใช่แค่เย็ดอีเก้าธรรมดา..มันต้องตื่นเต้นและสะใจกว่านี้..หึๆ..ตอนนี้หีกลีบสวยอวบอิ่มปิดเม็ดแตดของมันโดนผมล้วงเขี่ยลากนิ้วผ่านร่องหี อีเก้าค่อยๆแหกขาอำนวยความสะดวกให้สัมผัสน้ำเงี่ยนของมันที่ไหลแฉะเต็มร่องหีได้ง่ายขึ้นเสียงครางในลำคอที่ปากมันอมควยลุกน้องผมอยู่ฟังแทบไม่ได้สรรพแต่รับรู้ได้ถึงความพึงพอใจของอีเก้า ป่านนี้คงเตลิดเพลิดเพลินกับความเสียวทั้งเนื้อทั้งตัวของมันที่โดนเล้าโลมทางเดียวที่ระบายความเสียวของมันได้คือปากที่โม๊คควยให้ลูกน้องผมทั้งดูดทั้งรูด ให้แบบลืมยางอาย  แล้วผมก็ทนไม่ไหวกลีบหีขาวอวบอ้าเผยให้เห็นเม็ดแตดเม็ดใหญ่ เม็ดมณีสีขาวโดนแหวกโดยนิ้วผมแคมร่องหีที่โดนแหวกจนเห็นเนื้อในสีชมพู เย้ายวนจนผมอดใจไม่ไหว แลบลิ้นลากจากร่องหีลากลิ้นแตะๆลงบนเม็ดเสียวสะบัดรัว ลากเลียแบบเมามันหื่นกระหายเสียงดูดกินน้ำเงี่ยนหอมกลิ่นสาบสาวทำเอาอีเก้าถึงกับถอนปากจากควยก้มลงมาดูหีตัวเองที่โดนเลียจนเสียวซ่านคิ้วติดกันหน้าแดงก่ำปากน้ำลายไหลยืดออกจากริมฝีปากสวยๆ  "ไม่ไหวแล้ว..เย็ดเถอะค่ะหนูยอมพวกพี่แล้วกี่ควยก็มาเถอะค่ะไม่ไหวละ..โอ้วๆๆ..พวกผมก็หยุดเล้าโลมมันแล้วบอกอีเก้าว่า"แค่นี้มันยังไม่พอหรอกเดี๋ยวมีไรสนุกๆมาทำอีกเยอะ" อีเก้านอนหมดแรงถาม"พวกพี่จะทำอะไรหนู เย็ดๆแล้วไปซะเถอะของก็เอาไปหมดแล้วเดียวผัวหนูก็กลับมาแล้วนะ".ผมพยักหน้าให้ลุกน้องทำตามแผนต่อไป เอายาปลุกSexผสมน้ำจับกรอกปากอีเก้า(ปกติหยด2-3หยดคราวนี้เทไปครึ่งขวด) แล้วจับอีเก้ามัดกับเตียงมัดแขนมัดขาแหกออกแบบขึงพืดแล้ว มัดปาก ตอนนี้ยาเริ่มออกฤทธิ์ อีเก้าเริ่มเบลอๆ  บิดไปบิดมา  รอเวลาอยู่สักพักเสียงรถยนต์ผัวมันก็มาจอดหน้าบ้านตามแผนที่วางไว้พวกผมลงไปดักที่หน้าประตูพอมันเข้ามา ลูกน้องผมออกมาจากหลังประตูฟาดผัวมันเข้าที่ท้ายทอยด้วยไม้จนมันสลบแล้วลากมันขึ้นชั้น2จับมัดกับเก้าอี้  รอเวลาผัวมันฟื้นมาดูอะไรสนุกๆตามแผนพวกผม.!

หลังจากแผนที่ที่วางไว้เป็นไปตามขั้นตอนคราวนี้ก็ถึงเวลาแก้แค้นให้สมใจ ภาพที่เห็นตรงหน้า เมียสาวของมันกับหุ่นอวบแน่น ร่างกายเปลือยเปล่านอนแผ่หราโดนจับมัดขึงพืดอยู่กลางเตียงดิ้นบิดไปมาหนีบขากระสับกระส่ายเพราะความเงี่ยนด้วยฤทธิ์ยาปลุกsex ผัวมันเริ่มฟื้นคืนสติโดนจับมัดกับเก้าอี้แน่นหนาอยู่ปลายเตียงเป็นที่นั่งvip ที่พร้อมชมหนังสวาทแนวสวิงกิ้งที่มีเมียสาวออฟฟิศหุ่นอวบของมันแสดงเป็นนางเอก พอผัวมันตั้งสติได้ก็เริ่มดิ้นๆให้หลุดจากพันธนาการแต่ไร้ประโยชน์ ปากมันดีๆของมันที่ด่าพวกผมวันก่อนตอนนี้เรียกพวกผมว่า "พวกพี่ๆ..อย่าทำไรพวกเราเลย จะเอาเงินทองเดี๋ยวจะให้หมดเลยปล่อยพวกเราไปเถอะนะครับ.." ปากมันร้องเรียกเมียสาว"เก้าๆ..เก้าเป็นไร..เก้าๆ.." ลูกน้องผมร้องบอก"ตอนนี้เมียมึงยังไม่เป็นไรหรอกแต่เดี๋ยวเป็นแน่ พวกกูจะช่วยเมียมึงให้ขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดเลยโว้ย ขอเถอะวะสาวๆขาวๆแบบนี้แบ่งๆพวกกูเชยชมบ้าง เมื่อกี้แม่งดูดควยให้กูโครตมันควยเลยมึงมาไม่ทันเห็นเสียดายว่ะ" ผัวมันพรางร้องโธ่..ไอ้พวกเลวมึงทำอะไรเมียกู " ลุกน้องผมตรงเข้าไปกระชากคอเสื้อแล้วตะคอก"เฮ้ย..มึงยังไม่รู้ชะตาตัวเองใช่มั๊ย ปากดีๆแบบนี้เดี๋ยวกูฆ่าแม่งทั้งคู่เลย มึงนั่งดูเฉยๆก่อนที่พวกกูจะหมดความอดทน" มันกลัวจึงนั่งสงบปากสงบคำ ผมตัดบทบอก"เอางี้..กูมีข้อเสนอไหนๆก็ไหนๆละกูขอดีๆ พวกกูขอเย็ดเมียมึงหน่อยเถอะวะแลกกันเดี๋ยวถ้าเมียมึงทำให้พวกกูพอใจเดี๋ยวจะลองคิดดูว่าจะปล่อยพวกมึงสองคนไปก็แล้วกัน กูให้มึงตกลงกับเมียก่อน" ผัวมันมองหน้าอีเก้าแล้วตอบ"ไม่เอา..ๆมึงอย่าทำอะไรเมียกูนะ" อีเก้าชะเง้อมองผัวที่โดนมัดอยู่ปลายเตียง แล้วบอกว่า"ยอมค่ะ ยอมแล้วค่ะ..พวกพี่ๆจะทำอะไรก็ทำขออย่างเดียวปล่อยหนูกับพี่เค้าไปนะจะไม่แจ้งความไม่บอกใครเลย..พี่บอยเก้าขอโทษนะ.." พอได้ยินคำตอบผัวมันนั่งสงบปากสงบคำลงทันที เพราะหมดทางเลือก"โธ่เก้า..พวกพี่อย่าทำรุนแรงนะสงสารพวกผมบ้าง.." ผมพยักหน้าถือว่าตกลงแล้วถึงตอนนี้ ลุกน้องผมเอาผ้ามามัดปากผัวมันจะได้ไม่ส่งเสียงเดี๋ยวหมดอารมย์กันพอดี ตอนนี้พวกผมค่อยๆช่วยกันแก้มัดอีเก้าจนหลุดจากการขึงพืดเพราะมันคงสมยอมแล้วจะได้ทำอะไรถนัดๆ ตอนนี้พวกผมกำลังตื่นเต้นผสมกับความเงี่ยนที่พร้อมจะประเคนใส่อีเก้า สาวออฟฟิศหุ่นสวยที่นอนรออยูตรงหน้า ไอ้ลูกน้องผมเหมือนรู้งาน ถอดชุดออกเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ผิวดำ รูปร่างท้วม หัวล้าน ดูอับลักษณ์ตรงเข้าลูบไล้อีเก้าอีกรอบคราวนี้ดูอีเก้าไม่มีท่าทางขัดขืนแต่อย่างใดหลับตาพริ้มเพราะเตรียมใจไว้แล้วว่าจะโดนเย็ด มือดำๆของมันขยำไปที่นมขาวๆตัดกันเป็นอย่างยิ่ง อีเก้านอนแหกขา อ้าหีเหมือนเชิญชวนผมที่ยืนมองอยู่ไม่ไกล ผมค่อยนั่งลงปลายเตียงเอามือลูบหน้าขาขาวๆ แล้วเริ่มกดนิ้วลากผ่านกลีบหีอวบๆที่อ้าออกจนเห็นเนื้อชมพูข้างในร่องหีน้ำเงี่ยนใสๆไหลซึมแฉะเคลือบแคมแตดจนเงาวับเม็ดแตดสีชมพูโดนนิ้วขยี้รัวๆอีเก้าร้องซี๊ดซาดด้วยความเสียวพรางเด้งเอวไปมาใส่นิ้วที่บดขยี้กลีบหีด้วยความเงี่ยน..

มาถึงตอนนี้อีเก้าทำใจได้ จำใจยอมให้พวกผมขยำขยี้มันได้อย่างสบายอารมย์ แถมมันยังมีอารมย์รวมกับสิ่งที่พวกผมหยิบยื่นให้ เพราะฤทธิ์ยาปลุกsex หรือเพราะความกลัวที่พวกผมขู่มันก็ไม่รู้ ตอนนี้ผมเหลือบมองผัวมันที่จ้องร่างของเมียคนสวยของตัวเองโดนคนงานสกปรก อัปลักษณ์ ยัดเยียดความเสียวให้ มันคงคิดแค้นในใจ หรือไมก็มีอารมย์ร่วมที่เห็นเมียรักเสียวซ่านด้วยน้ำมือคนอื่น กลับมาที่ไอ้ลูกน้องผมมันถอกลำควยจนหัวบานดำคล้ำ ผงกหัวกงึกๆ ถูไปมาบนหน้าสวยๆ ของอีเก้า ตาจ้องมองเรื่อนร่างขาวเนียน และโหนกหีที่ตอนนี้ที่มีมือผมกำลังสั่นสะบัดบดเนินหีสลับร่องเสียวของอีเก้า ดูๆไปช่างได้อารมย์กามยิ่งนัก ลุกน้องผมมันก็ร้องคราง"ซี๊ด อ้า..สวยไปทั้งตัวจริงๆอีดอกเอ้ย อมควยให้กูหน่อย ไม่รู้งานเลยนะมึง เอาให้ดีๆนะอีดอกโดนฟันมึงกูตบฟันร่วง " อีเก้าหลับตาจับโคนท่อนควยให้นิ่งแล้วอ้าปากแลบลิ้นยาวชมพู ออกมาเลียสะบัดลิ้นที่หัวควยดำคล้ำ ก่อนจะดูดห่อปากกดริมฝีปากบ๊วบ แล้วโยกคอพริ้วๆน้ำลายอีเก้าไหลย้อยริมฝีปากสวยๆ เอาคืนความเสียวให้ลุกน้องผมมันพอใจ บัดนี้ปากสาวออฟฟิศ อมควยคนงานก่อสร้างกักขระ สกปรก แบบถึงพริกถึงขิงสะกดท่าทางรังเกียจไว้จนเผลอคิดไปว่าอีดอกเก้ามันสมยอมด้วยความใคร่ ลูกน้องผมมันร้องด้วยความสะใจกระเด้าสวนปากอีเก้าคนลึกถึงคอหอย กลับมาที่ร่องหีอีเก้าตอนนี้กลีบอ้าจนผมอดใจไม่ไหวก้มหน้าลงสูดดมกลิ่นสาบสาว ลิ้นสากๆของผมแลบออกมาแตะๆที่เม็ดมณีก่อนสะบัดปลายลิ้นเบาๆ ลิ้นสากๆบดลงบนเม็ดแตดอีเก้ามันได้ไแต่ร้องครางในลำคอฟังไม่ได้สรรพ แต่เด้งเอวจนตูดลอย ผมไม่ปราณีละไหนๆจะได้เป็นผัวสาวออฟฟิศละขอเลียหีให้แม่งมันไปเลย ก่อนหน้าได้แต่จ้องมองตูดมองนมของมันที่มีเสื้อผ้าปกปิดมโนว่าได้ลงลิ้นใส่กลีบหีตอนนี้หีขาวๆอวบๆของมันอ้ารอลิ้นอยู่ตรงหน้าแล้วผมเลียแบบตายอดตายอยากล่างขึ้นบน บนลงล่างทั้งซ้ายทั้งขวา แตดแคมร่องเนื่อข้างในโดนลิ้นสวาทจนครบทุกที่ทั้วไปหมด น้ำเงี่ยนไหลนองผ่านรูตูดผมเอานิ้วเขี่ยรูตูดสลับกดนิ้วเข้าออกรูตูดน้ำเงี่ยนของมันทำให้ลื่นเข้าออกได้สะดวก อีเก้าเด้งรับด้วยความเสียว ขมิบตูดตอดรัดนิ้วที่เข้าออกไม่ขาดสาย ปากครางเผลอเรียกผมกับลูกน้องว่า"ผัวขา ..ๆ..เมียเสียวหีจังเลย..โอ้ว.ๆ.มันหี..ๆ..อยากได้ควย..เอาควยมาเย็ดหีเมียหน่อยโอ้ว..กี่ควยก็มาเลย.มาเลยไม่ไหวแล้ว..โอ้วๆๆๆyes....ช่างเป็นภาพที่โคตรร่านได้อารมย์เป็นอย่างยิ่ง...ลูกน้องผมมันมองหน้าผมแล้วบอก"พี่..ไม่ไหวละขอเย็ดอีดอกนี่ก่อนนะแม่งร่านอ้อนควยเหลือเกิน" ผมผละลิ้นออกจากหีอีเก้า ลูกน้องผมมันแหกขายกขาอีเก้าข้างนึงพาดบ่าแล้วดันขึ้นจนตูดลอยก่อนจะเอาควยแข็งโด่ถูขึ้นลงในร่องหีแล้วค่อยๆกดท่อนควยอีเก้าอ้าปากค้างด้วยความเสียวก่อนที่ควยจะจมหายไปทั้งท่อนในร่องหีของอีเก้า อีเก้าเกร็งหีรับท่อนควยที่ครูดผนังหีทีละนิด"อ้า..ๆ..อู้ยส์ผัวขาๆแน่นหี..โอ้ว.ๆ.เอาเลยเต็มที่เลย..อย่าหยุดนะ.ผัวขา" จากนั้นลูกน้องผมเร่งกระเด้าเอวกระแทกจนเตียงดังโครมๆหัวหน่าวมันกระแทกโครหีอีเก้าดังปั๊คๆๆๆๆ อีเก้าร้องอ๊าๆๆๆๆตามแรงกระแทก..ลุกน้อวผมมันจับอีเก้าตะแคงหันหน้าเข้าหากันแล้วกระเด้าหน้าซุกดูดนมทั้งเม้มทั้งเลียอีเก้าแอ่นนมให้ดูดกระเด้าเอวรับท่อนควยผมเห็นตูดขาวๆใหญ่ๆของมันกระเพื่อมตามแรงกระแทกจนในที่สุดลุกน้องผมมันร้องไม่ไหวละแตกแล้วจับอีเก้าหงายแหกขากระเด้าหนักๆก่อนจะกดควยแช่  อีเก้าจะเด้งหนีไม่ให้แตกในแต่ไม่ทันน้ำควยพุ่งกระฉูดใส่ในร่องหีอีเก้าจนหมด  อีเก้าได้แต่จำใจรับน้ำควยจนลุกน้องผมมันชักท่อนควยออกจากรูหีอีเก้า หีอ้าขมิบน้ำควยไหลย้อยตามออกมายนองพื้น อีเก้ากับลูกน้องผมนอนหอบหมดแรงบนเตียงผัวอีเก้าจ้องดูเมียรักโดนคนงานเย็ดตาค้างทั้งเสียดายหวงเสียวครบ ยังไม่จบคราวนี้ตาผมมั่งผมแก้ผ้าตัวเองออกจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนเดินสาวท่อนควยเข้าหาร่างเปลือยเปล่าของอีเก้า...

.ตอนนี้สภาพอีเก้าสาวออฟฟิศคนสวยนอนหมดสภาพร่างกายเปลือยเปล่า โดยมีลูกน้องผมนอนหอบหมดแรงอยู่บนเตียงข้างๆและผัวของมันที่โดนมัดมือมัดปาก จ้องดูลูกน้องผมจับเมียคนสวยของมันเย็ดถล่มรูหี ร้องครวญครางร่านควยเหมือนกระหรี่ไร้วี่แววจะขัดขืน มีแต่เรียกหาท่อนควยไม่รู้เพราะฤทธิ์ยาปลุกsexรึเพราะความกลัว ผมคลานขึ้นเตียงเข้าหาร่างสวยขาวของอีเก้าผมหันมามองที่ผัวมัน ก่อนจะบอกว่า"กูขอเย็ดเมียมึงแบบโหดๆนะอีนี่มันร่านควยเดี๋ยวอีห่านี่มันไม่ถึงสวรรค์" ผัวมันส่ายหน้า แต่ผมไม่สนหันหน้าเข้าหาอีเก้า ถอกควยหัวบานแดงของผมก่อนที่จะจิกหัวอีเก้าขึ้นมา มันลอยตามแรงจิกขึ้นมาพรางร้อง"โอ้ยเจ็บ..พี่อย่าทำหนูเลยเบาสิ่ค่ะ.." ผมจับหน้าอีเก้ากดลงที่หัวควยมันรู้งาน อ้าปากอมจ๊วบ ลิ้นนิ่มๆของมันสะบัดรัวที่หัวควยพรางห่อปากรูดแน่นๆขึ้นลงตามแรงจิกกดหัวมันของผม ผมพอใจมาก จับอีเก้าก้นโค้งแอ่นๆตูด แล้วฟาดฝ่ามือลงตรงแก้มตูดขาวๆใหญ่ๆของมันจนตูดสะเทือน อีเก้าคายวบออกจากปากร้อง"โอ้ว..เจ็บค่ะผัวขา..อย่าทำเมียเลย" ก่อนจะกลับไปดูดควยต่อ..ผมเสียวมาก "เหี้ยมึงชอบล่ะสิ ตอนนี้กูเปิดโอกาสให้มึงด่ากู กูชอบเถื่อนๆหยาบๆ กูขอดูหน่อยว่าสาวออฟฟิศอย่างมึง หยาบได้แต่ไหน กูรู้ว่ามึงอยากด่าพวกกูแต่มึงแอ๊บไว้ใช่มั๊ยอีร่านถ้าพอใจกูถึงจะปล่อยมึง " อีเก้าเงียบ ผมฝาดมือลงไปที่ตูดมันอีกเพี๊ยะ..!! คราวนี้เริ่มเป็นรอยแดงอีเก้า ถอนปากจากควยอีกรอบพลางเอามือเล็กๆนิ้วสวยๆกำหัวควยที่เปียกน้ำลายมันแล้วรูดพรางร้อง"โอ้ว.ได้ๆ หยาบๆ ค่ะไอ้เหี้ย พวกมึงอยากเย็ดหีสวยๆของกูใช่มั๊ย แค่2ควยอย่านึกว่ากูจะกลัว.ไอ้พวกเหี้ยเป็นแค่คนงานสกปรกสะเอะจะมาเย็ดหีกู ไอ้พวกควาย" ผมมันมาก"เออ..ดีซี๊ด..โอ้ว ..อย่างนั้น..อีร่าน.." อีเก้าชักมัน"ไอ้เหี้ย..พอใจพวกมึงรึยัง สัส ได้กูเป็นเมียเย็ดไม่ได้เกรงใจผัวกูเลยนะพวกมึงไอ้สัส" ผมไม่ไหวละขอเย็ดมันตามคำท้าทายจับมันนอนหงายแบบรุนแรงจับข้อท้ามัน2ข้างยกขึ้นเหนือหัวจนหีมันลอยขึ้น "อ้ามึงจะทำอะไรกูไอ้บ้า..!!" ผมบอก"กูไม่ไหวละสัสจะเย็ดรูหีมึงเนี่ยแหละอีห่า"ก่อนนจะกดหัวควยฟรุบ..ทีเดียวมิดด้ามถึงมดลูกอีเก้า อี้ก้าอ้าปากค้าง.ด้วยความเสียว"โอ้ว..เหี้ย..เหี้ย..สัส..กูจุก..เหี้ย.มีง.โอ้วลึกชิบหายไอ้เหี้ยแน่นูกีกูหมดแล้ว..ไอ้ชิบหาย.."ผมหน้ามืดแล้วกระหน้ำแทงกระเด้าหีอีเก้าเจ้าสุดออกสุดจนหีสวยๆของมันปลิ้นเข้าออกตามแรงกระแทกเตียงแม่งดังโครมๆ ปานเตียงจะพัง  อีเก้าร้องครางเสียวหีจนปากมันตอนนี้ไม่มคำใดๆ มจับมันนอนคว่ำก้นโค้งเย็ดแม่งท่าหมากดพรวดมิดด้าม"โอ้ย.ไอ้เหี้ย..!!หีกูพังหมดแล้ว.ลึกชิบหาย กูจุกอู้ยส์..ๆๆๆๆๆๆมันๆๆๆๆๆเสียวหีสัส.." ผมจับเอวมันแน่นแล้วกระเด้าดึงเข้าหาตัวมันเด้งรับทุกท่วงท่า สู้สุดๆไปเลยหันมองมาที่ผัวได้แต่จ้องตาค้างไม่คิดว่าเมียรักจะร่านหยาบได้ขนาดนี้ ไอ้ลูกน้องผมมันเงี่ยนอีกลุกขึ้นมาเอาควยคาวๆจ่อปากอีเก้ามันจับมาดูดอมเลียโม๊คให้แบบเมามัน2:แบบทั้งหีทั้งปากอีเก้าลืมอายไปแล้ว ถึงตอนนี้น้ำมันแตกไปหลายที่ สังเกตุจากอาการเกร็งหีกระตุกร้องกรี๊ดว่าเสร็จๆๆ. หัวควยผมทั่กำลังกระเด้าโดนบีบรัดจนคันหัวควยยิ๊บๆทำท่าจะเสร็จตามอีเก้าไปผมเลยชักควยออกมแล้วนอนหงายให้อีเก้าขึ้นให้ มันหันหน้าไปทางปลายเตียงหาผัวมัน ให้มันโยกๆเด้าเอวสวยๆผมจ้องตูดมันจากทางด้านหลังโดยมีลูกน้องยืนป้อนควยให้อีเก้าดูดข้างๆ ผัวมันเห็นทุกท่วงท่าที่อีเก้าบรรเลงเพลงกาม ลุกน้องผมมันทนไม่ไหวแตกใส่โพรงปากกอีเก้า อีเก้าขย่มเต็มที่สุดแรงแล้วก็กระตุกเกร็งแตกตามไปติดๆผมก็เต็มทนจนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว โอ้ว..อดอกเอ้ยโอ้ว..แตกแล้วอีสัสโอ้ว.."ปล่อยน้ำกามใส่โพรงหีอีเก้าแบทุกหยดอีเก้าถึงกับฟุบลงกับที่นอน นอนหอบกันทั้งสามคนผัวเมีย อีเก้าสลบคาควยนอน..หมดสติ.ผมกับลุกน้องเตรียมใส่เสื้อผ้า ทิ้งอีเก้านอนเปลือยเปล่า ส่วนผัวมันผมก็สั่งลา"มึงอย่าไปบอกใครรึคิดแจ้งความนะไม่งั้นกูกลับมาเอามึงตายแน่เห็นแก่เมียมึงที่บริการพวกกูจนหายเงี่ยนกูจะปลอยมึงสองคนไป.ก่อนจะรีบเก็บของออกจากหมู่บ้านไปเงียบๆ.........หลายอาทิตย์ต่อมา ณ ร้านอาหารแห่งหนึ่ง ผมก็ได้มาพบกับคนที่นัดไว้  "พวกพี่ทำได้ดีมากครับผมฝันมานานว่าอยากเห็นเก้าโดนคนอื่นเย็ด ยิ่งเป็นคนงานแบบพวกพี่เนี่ยแหละยิ่งดี แต่เก้าไม่ยอมซักที เลยต้องใช้วิธีนี้ขอบคุณพวกพี่มากที่ช่วยให้ผมสมหวัง เก้าก็ร่านควยขึ้นเยอะเลยชอบจินตนาการว่าโดนพวกพี่รุมเย็ดตลอด คงติดใจเหมือนได้ปลดล๊อคความเงี่ยน ตอนนี้ผมกับเก้ารักกันมากกว่าเก่าอีก .. นี่ครับค่าจ้างที่ตกลงไว้.."

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ