ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาววิจัยเสียว ตอนที่ 1 COPY

เริ่มโดย tamanสี่, พฤษภาคม 31, 2016, 10:42:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

สวัสดีค่ะหนูชื่อกวางค่ะ ตอนนี้ก็เรียนอยู่ชั้นปี3 เรื่องที่หนูจะเล่าไห้เพื่อนๆได้ฟังนั้นเกิดขึ้นเมื่อเทอมที่แล้วเองค่ะ มันเป็นเรื่องที่อาจจะเพราะความจำเป็นหรือมันเป็นความต้องการของหนูเองก็ไม่รู้เหมือนกันแต่ที่รู้ๆความรู้สึกในตอนนั้นหนูไม่มีวันลืมเด็ดขาดเลย....

ในเทอม1นั้น มีวิชาที่หนูคิดว่ามันยากที่สุดก็คือ วิชา"วิจัย"ซึ่งอาจารย์ผู้สอนนั้น เป็นอาจารย์ที่หัวสมัยใหม่มากคงเพราะแกอยู่เมืองนอกมาตั่งแต่เรียน ป.ตรี ล่ะมั้งเลยทำไห้แกดูคิดอะไรแบบฝรั่งจ๋าเลยวันแรกที่หนูได้เข้าเรียนนั้นอาจารย์แกก็พูดขึ้นมาเลยว่า"วิชาผมไม่มีคะแนนสอบ มีแต่คะแนน mini research คนละ1หัวข้อเท่านั้น! คะแนนเข้าเรียน 10 คะแนน และคะแนนงาน 90 คะแนน!!" เพื่อนๆ ที่หัวดีเก่งๆถึงกับ ร้อง โอ๊ย! กันเป็นแถบๆเพราะว่าพวกนี้จะหวังพึ่งกับคะแนนสอบมากกว่างาน พูดง่ายๆก็คือใช้หัวอย่างเดียวนั่นแหละ ซึ่งหนูก็เป็นหนึ่งในนั้น ที่ต้องเครียดเหมือนกับคนอื่นๆเหมือนกันและแกก็ไม่สอนในวันแรก เพียงแต่บอกว่า "ไปคิดหัวข้องานวิจัยของพวกคุณมาถึงจะเป็นแค่งานเล็กแต่ต้องมีองค์ประกอบครบถ้วน และที่สำคัญ อย่าเอาเรื่องซ้ำซากเอาที่มันเข้ากับปัจจุบันหน่อย พรุ่งนี้เย็นอามาเสนอละ!"แล้วทุกคนก็โอดครวญรอบสอง เมื่อได้ยินอาจารย์พูดเช่นนั้นแล้วหนูก็กลับบ้านเพื่อไปคิดหัวข้องานวิจัยในวันนั้นเลย....

เมื่อหนูกลับถึงบ้านก็รีบขึ้นห้องเปิดคอมฯ แล้วรีบหาข้อมูลเลย เพราะหนูรู้อยู่แล้วว่าเพื่อนๆหนูทุกคนต่างรีบแย่งกันหาข้อมูล และหัวข้อดีๆเอาไปก่อนอยู่แล้วตามประสาเดียกเรียนที่เห็นแก่ตัว ว่าแล้วหน้าเพจของห้องที่สร้างไว้ในเฟสบุ๊ค ก็เด้งสเตตัสอัพเดตเป็นระยะๆ ด้วยโพสของเพื่อนๆ ที่ทำการจับจองหัวข้อที่จะทำงานวิจัยนั่นเองเมื่อหนูหาไปได้สักพักก็เจอหัวข้อที่น่าสนใจพอสมควรจึงเลือกๆไว้ก่อนแล้วเข้าไปเชคดูใน เพจของห้อง "อ๊ะ ซ้ำ....นี่ก็ซ้ำ!" หนูลองคุยกับเพื่อนๆดูในแชทรวมก็พบว่า"กวาง...นั่นซ้ำกับของไอ้นัทแล้วอะ ส่วนเรื่อง4Gก็ซ้ำกับไอ้น้ำมันแล้ว" ต้นเพื่อนชายในกลุ่มตอบในช่องแชท "โหย ซ้ำหมดเลยง่า... หามา10 หัวข้อ ก็ซ้ำหมดเลยอ่า T^T" พอคุยกันจบหนูก็ลุกไปอาบน้ำด้วยความกังวนใจ"โอย~เรื่องเทคโนโลยีก็ซ้ำ การเมืองก็ซ้ำ อะไรๆก็ซ้ำแล้วเราจะเอาเรื่องไหนดีเนี่ย" หัวก็คิดไป มือก็ฟอกสบู่ถูตัวไป "อ๊าง~" ตอนเอาไหมขัดตัวขัดๆอยู่นั้น ก็เผลอขัดแรงไปโดนร่องตรงเม็ดเสียวพอดีเลยเผลอร้องออกมา"โอย คนกำลังเครียดอยู่ แต่...ก็ดีแฮะ ไม่ไหวละเครียดไปผ่อนคลายบ้างก็ดี"แล้วหนูก็เอาน้ำมาล้างสบูออก แล้วค่อยๆเอามือลูบไล้ไปตามโคกส่วนมือซ้ายก็มาคลึงเต้าตัวเองไปมาแล้วบี้ที่หัวนมที่กำลังแข็งได้ทีเลยมือขวาก็เอานิ้วแหวกกลีบที่ปิดกันสนิดออกแล้วเอานิ้วกลางเขี่ยเม็ดเอานิ้วรูดขึ้นลงอยู่อย่างนั้นแหละ สักพักน้ำเสียวแฉะออกมาเต็มนิ้วไปหมด"อ๊า~" หลังจากนั้นหนูนั่งลงไปที่ฝาชักโครกแล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปในรู แล้วแกรงนิ้วรูดไปมาอยู่ในรู....อีกมือก็ปิดปากตัวเองไว้เพราะหลัวจะเผลอครางออกมาเพราะหลัวพ่อกับแม่ได้ยิน........"อือ....อืม.....อึก.......!!!"หนูเกรงข้อนิ้วแล้วกระดกเร็วๆขึ้นๆ จนผนังในรูมันบีบรัดนิวแล้วก็รู้สึกเหมือนกำลังจะเสร็จแล้ว"อุก....!" หน้าทองเกรงแข็งและเด้งสะท้อนไปกับจังหวะกระดกนิ้ว จนในที่สุดน้ำก็พุ่งออกมาเต็มมือไปหมด.....

ตอนนี้หนูนั่งพักอยู่เฉยๆในหัวโล่งไปหมดลืมเรื่องหัวข้อวิจัยไปสนิทเลยทีแถวๆเนินหีที่แฉะไปด้วยน้ำนั้น ก็ยังกระตุกๆ รู้สึกอยู่เล็กน้อย"ทำไมรู้สึกดีจังน้า~ เราก็ช่วยตัวเองมาตลอดมันก็ยังรู้สึกมีความสุขได้ขนาดนี้แล้วแบบนี้ถ้าเราโดนเอ็นอุ่นๆสักอัน มันจะรู้สึกดีขนาดไหน...."ตอนนั้นในหัวคิดว่าท่าโดนเย็ดมันจะเป็นยังไงน้า เคยดูแต่ในหนังโป๊ "อ๊ะ...ใช่แล้วนี่ละหัวข้องานวิจัยของเรา มันต้องผ่านแน่ๆ อิอิ" แล้วตอนนั้นหนูก็ปิ๊งหัวข้องานวิจัยมาซะงั้น หลังจากนั้นหนูก็รีบไปคนคว้าข้อมูลโพสลงเฟสแล้วรีบไปนอนหลับอย่างสบายใจ

เช้าวันรุ่งขึ้นก็รีบตื่นแต่เช้าเอาข้อมูลไปปริ้นเพื่อนเอาไปเสนอหนูรู้สึกตื่นเต้นมากจากที่มั่นใจก็กลายเป็นกลัวว่าหัวข้อนี้จะไม่ผ่าน และแล้วถึง 3 โมงเย็น เวลาที่ทุกคนตื่นเต้นลุ้นให้หัวข้อของตัวเองผ่าน ทุกคนหาที่นั่งอ่านทบทวนข้อมูลที่ตัวเองหามาส่วนอาจารย์ก็ไปนั่งรออยู่หน้าห้อง
แล้วอาจารย์ก็เริ่มเรียกตามเลขที่ เวลาดำเนินไปด้วยความตื่นเต้น หัวข้อของเพื่อนที่ออกไปก่อนนั้น ผ่านบ้างไม่ผ่านบ้าง แต่ส่วนใหญ่จะไม่ผ่านอะค่ะ โดนคอมเม้นว่าหัวข้อ เด็กเกินไปบ้างละซ้ำซากบ้างละ เดินคอตกไปตามๆกัน จนกระทั่งถึงคิวหนูหนูลุกจะที่นั่งแล้วเดินไปด้วนความตื่นเต้น เดินเข้าไปนั่งเก้าอีกหน้าโต๊ะอาจารย์ 'พรึบ' " เอาละว่าไงนักศึกษาไหนหัวข้อวิจัย ผมละเพลียกับเพื่อนๆของคุณเหลือเกิน เรื่องๆเดิมๆ ซ้ำซากวกไปวนมาอยู่นั่นละ! " อาจารย์แกพูดด้วยเสียงเบื่อหน่าย "ค่ะ หัวข้อที่หนูจะทำการวิจัยก็คือ [รสนิยามทางเพศกับระดับรู้สึกในการถึงจุดสุดยอด]ค่ะ" "เฮ่ย!" อาจารย์อุทานออกมา " น่าสนใจดีนะ! แต่ปัญหาใหญ่ของหัวข้อนี้คือ การเก็บข้อมูลเธอจะทำยังไง ละ " อาจารย์ถามกลับด้วยสีหน้าที่แสดงถึงความต้องการคำตอบ "สัมภาษณ์ แบบเจาะลึกถึงข้อมูลในเรื่องการมี Sex ของกลุ่มตัวอย่างค่ะ"หนูตอบอาจารย์ไปอย่างมั่นใจ "ก็นั่นแหละปัญหา ข้อมูลส่วนตัวแบบนั้นใครเขาจะมาไห้ความร่วมมือด้วยกันละ สังคมไทยมัน worry เกิ๊น กับเรื่องพวกนี้ใครมันจะมาบอกว่า วันนี้ทำอะไร ท่าไหน กับเมียบ้างกันละแม่คุณ! ฮะๆ" อาจารย์พูไปพลางหัวเราะไป "ได้สิคะ! หนูมีวิธีที่จะทำไห้พวกเขาเหล่านั้น ยอมเปิดปากไห้ข้อมูลพวกนี้แน่นอนค่ะ!" หนูตอบไปอย่างไม่ทันได้คิดเพราะเห็นว่าอาจารย์แกไห้ความสนใจเป็นอย่างมาก  "ดี! งั้นผมไห้ผ่านผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าคุณจะทำยังไง ผมไม่นึกเลยนะเนี่ยจะมีคนกล้าเอาหัวข้อแบบนี้ฮะๆ" อาจารย์กมลหัวเราะพร้อมกับเซ็นไห้ผ่านและเริ่มทำวิจัยได้ทันทีซึ่งคนอื่นๆที่ผ่านบางคนยังต้องรอเอาเปเปอร์แผนงานมาไห้อาจารย์กมลเลย แต่สำหรับหนูผ่านฉลุยเลยละค่า~~!!

หลังจากนั้นในคาบต่อมาอาจารย์แกก็สอนเรื่อง รูปแบบ ขั้นตอน และตัวอย่างแบบสอบถามต่างๆ อย่างละเอียดยิบ ชนิดที่ว่า เป๊ะๆ กันเลยทีเดียว! "กวางจ๋า T^T"เสียงฟ้า เพื่อนสนิทโอยครวญแล้วเอาหน้าเข้ามาซุกหน้าอกหนู "ว๊าย! อยู่ๆอย่ามาซุกออกเค้าสิ ทำไม มีอะไรงั้นหรอ?" "เรามึนหัวไปหมดเลยอ่า โอย อะไรก็ไม่รู้เยอะแยะ ไหนจะรูปแบบห้ามผิดอีก ต้องมานั่ง กรอกข้อมูลลง SPSS อีก ~,,~" ฟ้าดูด้วยท่าทางเหนื่อยล้า "เอาน่า เพื่อคะแนนน้า จะได้ A ไหม มันขึ้นอยู่กับงานชิ้นนี้ชิ้นเดียวละ ถ้าพลาดละก็ แว่วเสียง F เลยนะ"หนูตอบฟ้าไปอย่างจริงจัง "จ้า แหม่หัวข้อกวางมันเรท18+ จริงๆไม่รู้จารย์'กมลทำไมไห้ผ่านเลยกไม่รู้" หลังจากนั้นพวกเราก็แยกย้ายกลับบ้านพรุ่งนี้วันศุกร์มีเรียนแค่คาบเช้าแล้วหยุดยาวไปจนถึงวันอังคารหนูกับฟ้าเลยไปนั่งที่ห้องคอมฯออกแบบ แบบสอบถามและทำเริ่มเค้าโครงรูปเล่ม......จนถึงเย็นๆ ประมาณ หกโมงกว่าๆ หนูก็เอาแบบสอบถามไปปริ๊นและถ่ายเอกสาร100 ชุด! "โหย...เยอะเหมือนกันนะเนี่ย 100 คน ไหนจะต้องเก็บภาพกับคลิปไห้อาจารย์อีก"หนูบ่นพึมพำไปคนเดียวพลางเดินไปรอรถที่ป้ายรถเมล์ สักพักหนูก็คิดขึ้นได้ว่า วันนี้ลองไล่หาสัมภาษณ์สัก คนสองคนดูก่อนดีกว่าไว้เป็นแนวทาง หนูเลยเดินจากป้ายรถเมล์ไปเรื่อยๆ อีกสองสามป้าย ก็มาเจอเด็กมหาลัยคนหนึ่ง กำลังส่งแฟนขึ้นรถพอดี พอเขาส่งแฟนเสร็จปุ๊ป กำลังจะเดินขึ้นห้องเช่า หนูก็เลยรีบเข้าไปทัก "เออ ขอโทษนะคะ คือขอรบกวนเวลานิดหนึ่งน่ะค่ะ"หนูรีบพูดออกไป "อ้อได้ครับๆ ไม่ได้รบกวนอะไรหรอกครับ " หนุ่มคนนั้นก็ไม่ได้ว่าอะไร"คือหนูกำลังทำวิจัยน่ะค่ะ เลยอยาก ขอเวลาซักครู่สัมภาษณ์หน่อยน่ะค่ะ"หนุ่มคนนั้นก็พยักหน้าตอบตกลง "อ้อ ได้ครับ ยินดีเลยช่วยๆกัน ฮะๆ" เขาหัวเราะ "เออสัมภาษณ์ตรงนี้คงไม่ค่อยสะดวกจะรบกวนไหมถ้าขอไปสัมภาษณ์ที่ห้องของคุณน่ะค่ะ?" หนูพูดออกไปโดยไม่ลังเล เพราะต้องสัมภาษณ์ข้อมูลที่ออกจะส่วนตัวเลยจะมาถามอยู่หน้าตึกนี้ไม่ได้ "เออ ก็ได้ครับ ผมน่ะไม่รังเกียจอยู่แล้วว่าแต่คุณ เออ..." "กวางค่ะ!" "อ้อคุณกวางไม่รังเกียจใช่ไหมครับ ที่ขึ้นไปบนห้องผมน่ะนะ" เขาไม่ปฏิเสธอะไร "ได้ค่ะๆไม่รังเกียจอยู่แล้ว ว่าแต่คุณชื่ออะไรหรอคะ จะได้เรียกถูก" "อ้อ ผมชื่อต้นนะครับ อยู่ปี3 แบบเดียวกับคุณกวางนั่นแหละฮะๆ" เขาตอบแล้วพวกเราก็เดินไปที่ห้องของเขากันห้องเขาอยู่ริมสุดเลย พอพวกเรากำลังเดินไปจนจะถึงห้อง ห้องที่อยู่ติดกับห้องของต้นจู่ๆก็มีคนเปิดประตูออกมา 'แอ๊ด..!' "พี่ต้นค....คะ อะ อ่าว มีเพื่อนมาหาหรอคะนั่น" เด็กสาวใส่แว่นดูน่ารักๆในชุดนักเรียนม.ปลาย ก็โผล่มาทักกับต้น "อ้อ เขาจะมาสัมภาษณ์พี่ไปทำวิจัยน่ะ^^" ต้นตอบกับเด็กคนนั้น "อ๋อ งั้นเนยขอไปนั่งอยู่ด้วยได้ไหมอะคะ" เด็กคนนั้นชื่อเนยและขอไปนั่งเล่นในห้องของต้น ท่าทางจะสนิทกันดี "ได้จ้า ป่ะๆแล้วอย่าลืมหยิบอันที่เนยชอบมาด้วยละ เลือกมาเลยชอบกลิ่นไหน >w<" หนูไม่รู้ที่เขาพูดกันมันหมายถึงอะไร แล้วพวกเราก็เดินเข้าไปในห้องของต้นเนยก็ไปนั่งเล่นคอมฯที่โต๊ะ ส่วนหนูกับต้นก็ไปนั่งที่เตียงนอน "เอาละ เรื่องที่จะสัมภาษณ์เรื่องอะไรละครับ?" นั่งปุ๊ปต้นก็ถามมาทันที "อ้อ ค่ะ ก่อนอื่นหัวข้อของงานวิจัยชิ้นนี้ก็คือ [รสนิยามทางเพศกับระดับรู้สึกในการถึงจุดสุดยอด]ค่ะ และสิ่งที่กวางต้องการคือข้อมูลของคุณต้นรวมถึงระดับความ...เออ....ความเสียวตอนมีเซกซ์ด้วยน่ะค่ะ"หนูบอกถึงสิ่งที่ต้องการสัมภาษณ์กับต้น "โอ้! ผมน่ะตอบไม่ได้หรอกนะครับคือมันต้องอยู่ ณ จุดนั้นน่ะครับ ถึงจะรู้ พูดง่ายๆคือ ต้องสัมภาษณ์ตอนผมก็กำลังมีเซกซ์กับเก๋ แฟนผมน่ะครับ" ต้นตอบออกมาตรงๆเหมือนเป็นเรื่องปรกติ"ค่ะ เรื่องนั้นทราบดีค่ะ เออ งั้นเออ...เอาอย่างงี้คุณต้นช่วยมีอะไรกับกวางหน่อยได้ไหมละคะ?"หนูพูดออกไปโดยที่รู้สึกอายๆยังไงก็ไม่รู้ถึงแม้ว่าหนูทำใจเรื่องนี้มาตั่งแต่ตอนช่วยตัวเองอยู่ในห้องน้ำแล้ว ว่าการเก็บข้อมูลเรื่องนี้ถ้าจะทำไห้รู้แจ้งถึงระดับอารมณ์เสียวจริงๆต้องทำด้วยตัวเองก็ตาม "เฮ่ย เอาจริงหรอครับคุณกวาง มันดูไม่ดีมั้งครับ" ต้นตอบด้วยท่าทางตกใจเล็กน้อย "ไม่เป็นไรค่ะเพื่องานกวางทำได้อยู่แล้ว!"  หนูตอบไปด้วยความมั่นใจ"งั้นได้ครับถ้าคุณต้องการแต่ว่า...เออ" ต้นพูดตะกุกตะกัก "คุยอะใยกันหราพี่ต้นหนูฟังด้วยซิ" จู่ๆเนยก็เข้ามาแทรก "เออน้องเนยจ๊ะ คือพี่ขออยู่กับพี่ต้น 2 ต่อสองได้ไหมอะจ๊ะคือพี่ต้องทำงานน่ะจ่ะ^^" หนูพูดตัดบทไป "อ้อ ได้ค่ะๆเนยไม่รบกวนละ งั้นเดี๋ยวเนยกลับห้องก่อนละน้อ"

pongsan

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ ::Reader::  แต่ง่วงแล้ว ::Dozy:: ไว้มาอ่านต่อนะครับ!...ขอบคุณมาก ::Thankyou::

swss2511

saturn

panther