ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์ตระกร้าปริศนา ตอน 5 เหนื่อยก็พัก

เริ่มโดย พัดลม, พฤษภาคม 31, 2016, 10:45:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

classic007

neung_cm

ย้อนกลับมาอ่านใหม่กรอบก็ยังสนุกเหมืนเดิม

cobra888

Mumi Jung

633sqd

coong1963

YO Samkha

ใครจะจัดใครตอนตื่น น่าลุ้น

Phoowadol

นั่นๆๆๆ ว่าแล้ว เป็นแผนของพี่แววจริงๆด้วย พี่นั่งทนไม่ไหว เผยความในใจต่อขนม เล่นเอาซ๊ะจน ใจละลาย เคลิ้มยอมให้พี่นัท มอบความเป็นสามีแบบเต็มตัว อย่างนี้ลีลาเด็ดเสียจนเรียกผัวขาๆ ทลายกำแพงแห่งการเป็นหัวหน้าลูกน้อง. มาเป็นคู่รักได้แบบโรแมนติก น่ารักๆแสดงบทรักได้เร่าร้อนน่าดู. ผลพวงจากการโดนบิ้วจากพี่แววเต็มๆ
  แล้วนี้เผลอๆอีกห้องนึง พี่แววกับพี่ตั้ม คง บรรเลงกันอีกคู่ด้วยมั้งนี่. คืนนี้คงต้องค้างอีกคืนละมั้ง เช้าค่อยกลับกรุงเทพละกันเนอะ. (พี่ตั้มหมดแรง โดนพี่แววจัดหนัก)
   แต่พี่นัทนี่ ดูเหมือนว่าจะพร้อมรบทุกเมื่อเลยนะ มีพกcondom ติดตัวด้วย แสดงว่าไม่ธรรมดาเหมือนกันนะครับ พระเอกของเรา. หรือว่า. รู้กันกับพี่แววมาก่อน เลย. เตรียมไว้เผื่อได้ฟิจเจอริ่ง ดีนะครับที่ยังป้องกัน ไม่งั้นน้องขนม อาจรู้สึกแย่ก็อาจเป็นได้ถ้าถูกปล่อยใน

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 21, 2018, 02:19:54 ก่อนเที่ยง
นั่นๆๆๆ ว่าแล้ว เป็นแผนของพี่แววจริงๆด้วย พี่นั่งทนไม่ไหว เผยความในใจต่อขนม เล่นเอาซ๊ะจน ใจละลาย เคลิ้มยอมให้พี่นัท มอบความเป็นสามีแบบเต็มตัว อย่างนี้ลีลาเด็ดเสียจนเรียกผัวขาๆ ทลายกำแพงแห่งการเป็นหัวหน้าลูกน้อง. มาเป็นคู่รักได้แบบโรแมนติก น่ารักๆแสดงบทรักได้เร่าร้อนน่าดู. ผลพวงจากการโดนบิ้วจากพี่แววเต็มๆ
  แล้วนี้เผลอๆอีกห้องนึง พี่แววกับพี่ตั้ม คง บรรเลงกันอีกคู่ด้วยมั้งนี่. คืนนี้คงต้องค้างอีกคืนละมั้ง เช้าค่อยกลับกรุงเทพละกันเนอะ. (พี่ตั้มหมดแรง โดนพี่แววจัดหนัก)
   แต่พี่นัทนี่ ดูเหมือนว่าจะพร้อมรบทุกเมื่อเลยนะ มีพกcondom ติดตัวด้วย แสดงว่าไม่ธรรมดาเหมือนกันนะครับ พระเอกของเรา. หรือว่า. รู้กันกับพี่แววมาก่อน เลย. เตรียมไว้เผื่อได้ฟิจเจอริ่ง ดีนะครับที่ยังป้องกัน ไม่งั้นน้องขนม อาจรู้สึกแย่ก็อาจเป็นได้ถ้าถูกปล่อยใน

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
พบเห็นรี๊ดน่ารัก ๆ เม้นท์เยอะ ๆ ขนาดนี้ 
อดใจไม่ไหว ต้องมา  อยากรู้เธอเป็นยังไง (มาช่า มาเองเลย)

ต้องตามมาตอบให้หมดเลย  ::Shy::
แต่ดุเหมือนเมนท์นี้จะควบสองตอนนะ อิอิ แสดงว่า ยังอินกะตอนเก่าอยู่ ::Bloody::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

nat2oo7