ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 11

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 31, 2016, 03:58:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

ตอนที่ 11

หลังจากวันนั้น ที่ อาจารย์ต้นมาที่คอนโดผม แล้วบังคับให้ก้อยชักว่าวให้มัน
ผมก็ไม่ไว้ใจมันแล้ว   ก็เลยตามติดก้อยตลอด ซึ่ง อาจารย์ต้นเองมันก็คงพอรู้แหล่ะ
ว่าผมเป็นแฟนก้อย และคงไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่  แต่มันก็ยังทำตีมึน คอยแอบแต๊ะอั๋ง
ก้อยตลอด  ทุกครั้งที่มีโอกาส   แต่ผมก็ไม่พยามให้ก้อยอยู่ห่างสายตา เวลาไปช่วยงานมันที่
มหาวิทยาลัย  มีอยู่วันนึงผมพลาด  ไปดูบอลกะเพื่อนช่วงเย็น มันเป็นแมทช์ทีมชาติที่ผมอยากดู
เลยทิ้งให้ก้อยกลับเอง   และมีเพื่อนอีก 2 คน อยู่ช่วยงาน อ.ต้น   คืนนั้น ก้อยไม่ได้มาค้างกับผม
ที่คอนโด   แต่ปรากฎว่าวันรุ่งขึ้น ช่วงสาย  ผมไปหาก้อยที่หอ    ก้อยมีโทรศัพท์เครื่องใหม่
ผมเลยแอบแซวว่าได้มาจากไหน   ก้อยก็บอกผมตามตรงว่า อ.ต้น ซื้อให้
ผมตกใจเลยว่ามันใจใหญ่มาก ที่กล้าซื้อ iphone6 ให้ ก้อย  เลยแอบถามแยบ ๆ
ว่าเมื่อวาน อ.ต้น มาส่งเหรอ   ก้อยพยักหน้ารับ  แต่ไม่ยอมสบตาผม  ผมเลยถามต่อว่า
กลับถึงหอตอนไหนอะ    ก้อยบอกว่า 3 ทุ่มมั้ง ตอบแบบไม่มั่นใจ
ก็เมื่อคืนที่โทรหานนท์หน่ะแหล่ะ 
และที่กลับดึกเพราะมัวไปซื้อโทรศัพท์กันอยู่
ก้อยพยามอธิบาย

จริงๆ ผมก็รู้สึกว่าก้อยเสียงเนือย ๆ  ไม่ค่อยดีตั้งแต่เมื่อคืนแล้วแต่ไม่กล้าถาม คิดว่าคงเพลีย
เพราะกลางวันอากาศร้อนมาก  ผมเลยถามต่อว่า
มีอะไรเกิดขึ้นเหรอป่าว    ก้อยรีบปฏิเสษบอกผมว่า ไม่มี  ก็มีแค่ครั้งก่อนโน้นแหล่ะที่ อ.ต้น
มันมาส่งก้อยที่คอนโดผม   และที่ อ.ต้น มันซื้อโทรศัพท์ให้  ก็แค่ทำตามสัญญาในวันนั้น
ผมตะหงิด ๆ ใจอยู่  ว่ามันง่ายขนาดนั้นเลยเหรอ  แต่ก็ไม่อยากเซ้าซี้ก้อยมาก   กลัวก้อยจะ
ไม่สบายใจ เลยไม่ถามต่อ....

ตอนเย็นผมกลับมาที่ห้องรู้สึกไม่ค่อยสบายใจเลยลองโทรไปปรึกษาพี่เอก
พี่เอกเลยให้คำแนะนำมาที่ทำให้ผมต้องคิดหนักเลย   
ว่า ถ้าไม่สบายใจก็ไม่ลองใจก้อยไปเลยหล่ะ  จะได้รู้ว่าก้อยคิดยังไงกับอาจารย์ต้น 
ถ้าก้อยไม่ชอบมันจริงก็คงแค่หลอก ๆ  ให้ซื้อของ
ให้เท่านั้น และให้ผมเชื่อใจก้อย และคงจะหลอก อ.ต้นมันได้อีกหลายอย่างรวมถึงผล
การเรียนที่ผมกับก้อยหวังไว้ด้วย     หลังจากวันนั้นผมเลยพยามมองก้อยอยู่ห่าง ๆ
ให้โอกาส อ.ต้นมัน แทะโลม ก้อยมากขึ้น  และดูเหมือนหลัง ๆ ก้อยจะดีกับมันมากขึ้น
ตั้งแต่ได้โทรศัพท์เครื่องใหม่ พูดหยอกล้อกับ อ.ต้นมัน  มากขึ้น
ผมก็ถามก้อยตลอด   ซึ่งก้อยก็ตอบว่าไม่มีอะไร  แค่หลอกจะเอาเกรด จากมันแค่นั้นแหล่ะ
พอเกรดออกแล้วก็จบ  นนท์สบายใจได้นะว่า เราจะได้ A  ทั้งคู่แน่ๆ
ก้อยตอบผมให้สบายใจ ซึ่งผมก็เชื่อใจก้อย...

[/backcolor][/color][/color]

สองวัน  ก่อนไปทำกิจกรรมปลูกป่า  วันนี้มีแค่ผมกับก้อยมาช่วยงาน อ. ต้น ที่ตึก
เพราะเพื่อน อีก3 คน  ออกไปซื้อของที่จำเป็น  และเสบียง เตรียมไปทำกิจกรรม   
ช่วงบ่าย ๆ  อ. ต้นมันใช้ผมเอาเอกสารไปส่งที่ตึกวิชาการ   
ซึ่งผมไปรอคนรับและตรวจเอกสารอยู่ร่วมชั่วโมง  กว่าจะเสร็จ 
พอกลับมา มองหาก้อยตอนที่ก้อยนั่งทำงานอยู่ไม่เจอ ผมชักไม่ไว้ใจ อ.ต้น  เลยรีบเดิน
ไปที่ห้องมัน  และก่อนที่จะถึงหน้าห้องมัน  เห็นก้อยเปิดประตูออกมาจากห้องทำงาน อ.ต้น
สภาพก้อยดูไม่ค่อยดีเท่าไหร่   ผมเผ้าดูยุ่งๆ     ชายเสื้อหลุดออกมาจากกระโปรงสีดำที่ยาว
เหนือเข้าขึ้นมาเล็กน้อย   กำลังเดินไปที่ห้องน้ำ
และที่สำคัญ ตรงขาก้อยผมสังเกตุเห็นรอยคราบน้ำอะไรบางอย่าง
ไหลลงมาเป็นทางเลย  รึว่าผมตาฝาดไป เพราะมองจากระยะไกล...ก้อยไม่เห็นผม
รีบเดินตรงไปที่ห้องน้ำเลย     ผมทิ้งช่วงไว้ซัก 3 นาที  ก่อนเปิดประตูห้อง อ.ต้นเข้าไป   
อ.ต้นยิ้มแล้วถามผมว่า   ส่งเอกสารเรียบร้อยดีมั้ย   ผมตอบว่าเรียบร้อยครับ
ดูแล้วก็ไม่มีอะไรผิดปกติ จากอาการของ อ.ต้น ที่แสดงออกมา

พอตอนเย็นผม วันนั้นก้อยมาค้างที่คอนโดผม ช่วงที่ก้อยอาบน้ำอยู่ ผมสังเกตุเห็นว่า
มีไลน์ จาก อ.ต้น   ส่งมาที่โทรศัพท์ก้อย   ด้วยความอยากรู้ผมเลยแอบเปิดดู
แล้วพอเปิดดู ผมนี่ตกใจเลย  มันเป็นรูปภาพ  และผมก็จำได้ว่านี่มัน  กกน.ของก้อยหนิ
ในรูปเป็น กกน.สีชมพูลูกไม้ ถูกวางไว้ มีคราบขาว ๆของน้ำเงี่ยนตรงด้านหน้าของ กกน.
แล้วข้าง ๆ  เป็นควยซึ่งน่า จะเป็นของ อ.ต้น ผมจำลักษณะควยมันได้  พ่นน้ำกามสีขาวมาเปรอะที่ กกน.
ผมอึ้งเลยว่ามันกล้าส่งรูปแบบนี้มาให้น้องก้อย   
พอก้อยอาบน้ำเสร็จ  ผมเลยถามว่าก้อยมีอะไรจะเล่าให้นนท์
ฟังมั้ยเรื่อง อ.ต้นวันนี้  ก้อยทำท่าทางตกใจ  ก่อนที่จะเข้ามาซบที่อกผมบอกว่า
วันนี้ อ.ต้น มันเรียกก้อยไปที่ห้อง   และมันพยามลวนลามก้อยอยู่นาน
แต่ก้อยก็ปัดป้องห้ามมัน  แต่มันก็ย่ามใจไม่ยอมหยุดเพราะวันนี้ไม่มีใครเลย
และนนท์ก็ไม่อยู่แถวนั้น  สุดท้ายก้อยก็เลยชักว่าวไปให้มันทีนึง  มันเลยยอมปล่อยก้อยออกมา

ผมถามย้ำว่าแค่นั้นจริงเหรอ    ก้อยพยักหน้ารับ  แล้ว กกน.หล่ะ  ผมถาม  ก้อยหลบสายตาผม
ก่อนที่จะหัวเราะดัง ๆ ออกมาว่า    อ๋อ...ก้อยถอดให้มันเองแหล่ะ  มันอะโรคจิตบอกชอบดม
กางเกงใน   ก้อยเลยถอดให้มันไปดม...ไอ้อาจารย์โรคจิตอะ   นนท์ไม่ต้องห่วงนะ
ก้อยเอาตัวรอดได้  ก้อยจุ๊ปแกมผมทีนึง  ผมได้แต่หัวเราะตามก้อยแบบแห้ง ๆ 
.... ผมนี่อึ้งเลย   แสดงว่าขากลับที่ก้อยซ้อนท้ายบิ๊กไบค์ผม
กลับห้องมานี่   ก้อยไม่ได้ใส่ กางเกงในเลยเหรอเนี่ย....ลมไม่เย็นบ้างเลยเหรอ...ใส่แค่กระโปรง
ผมได้แต่คิดในใจแต่ไม่กล้าถามก้อย...  คืนนั้นผมคึกเป็นพิเศษเพราะมี อ.ต้น เป็นตัวเร้า
อารมย์หึงก้อย  ผมรู้สึกดีจริง ๆ  ที่ได้เย็ดก้อยพร้อมกับอารมย์หึง ๆ ที่ก้อยไปชักควยให้
อ.ต้นมัน  แบบเมื่อกลางวัน....ผมสังเกตุว่าหอยก้อยคืนนี้มันแดงบวมเป่งผิดจากครั้งก่อน ๆ
อาจจะเกิดจากที่ อ.ต้นมันลวนลามก้อยเมื่อกลางวันรึป่าวนะ   รึผมคิดมากไปเองก็ไม่รู้
แต่ก้อยก็ไม่ได้แสดงว่าเจ็บอะไรตอนที่ผมเย็ด   ก่อนที่ผมจะชักลำควยออกมาแตกนอก 
ราดหน้าท้องขาวเนียนแบนราบของก้อย   เช่นเคยตามระเบียบ....

....เช้าวันไปทริ๊ป ผมกับ อ.ต้น ขับบิ๊กไบค์ไป  บิ๊กไบค์  อ.ต้น ค่ายอิตาลี่  มันแรงใช้ได้นะ
ไม่นึกเลยว่า อ้วน ๆลงพุง ใส่แว่นหนา ๆ   หน้าหื่น ๆ ยังกะพระเอกหนัง AV.
จะมีแรงขับบิ๊กไบค์ไหว จนถึง อัมพวาได้  และ แน่นอนว่าทริ๊ปนี้
ผมออกค่าใช้จ่ายให้มันเกือบทั้งหมด ทั้งค่าที่พัก  กินอยู่
โดยที่เพื่อน ๆ ของก้อย อีก 4 คน  ช่วยออก  เพิ่มอีกเล็กน้อย   รวมทริ๊ปนี้มี 7 ชิวิต พักโฮมสเตย์
บรรยากาศดีมากค่อยข้างเงียบสงบ  ไม่วุ่นวายห่างจากตัวชุมชน ออกมาเล็กน้อย..
อ.ต้น  ผมนนท์   น้องก้อย     นัทชายกับแฟนชื่อหนิง    เนย    และเอกกี้ ที่ออกจะแต๋ว ๆ
หน่อยมาด้วยอีกคน 

ผมกับ อ.ต้น มาถึงก่อน ช่วงสาย ๆ   ก่อนที่เที่ยงวันสาว ๆ จะขับรถตามกันมา
ซึ่งทริ๊ปนี้   ก้อยอายเพื่อนเลยต้องแยกห้องนอนกับผม   สรุปคือ   ผมนอนกับ อ.ต้น
นัทกับเอกกี้อีกห้อง      ก้อยกะหนิงและเนยนอนด้วยกัน สามสาว   รวม 3 ห้อง 2 คืน 3วัน...จะมีอะไรเกิดขึ้นนะ...
ก่อนเดินทางผมคุยเปิดอกกับก้อยว่าไปทริ๊ปนี้ก้อยอาจจะต้องเปลืองตัวยอมให้  อ.ต้น มันแทะโลมบ้าง
แต่ถ้ากลับมาพอเกรดออกแล้วเราได้ A   มันก็คุ้มนะ  และก้อยบอกให้ผมเชื่อใจก้อย
และที่ทำทุกอย่างก็เพื่อเราสองคน  นนท์ต้องอดทนไม่วู่วามนะ  ก้อยบอกผม  ผมให้สัญญากับก้อย
และผมบอกก้อยไปว่า  ถ้าแค่ภายนอกผมโอเค..  แต่ก้อยห้ามให้มันซั่ม..นะ
ก้อยตีแขนผมเพี๊ยะใหญ่ บอกผมจะบ้าเหรอ ก้อยให้มันซั่มไม่ลงหรอก หน้าตาหื่นแบบนั้น
แค่คิดก็สะอิดสะเอียนแล้ว ก้อยตอบกับผม  ซึ่งเราก็ตกลงกันตามนั้น.
ช่วงบ่ายสาว ๆ ขอออกไปเดินตลาด อัมพวา ซื้อของกัน ผมเหนื่อยจากการขับบิ๊กไบค์มา
แต่ อ.ต้น มัน อาสาพาสาว ๆ ไป ผมเลยปล่อยมันไป  มันคงหาโอกาสอยู่กับก้อย
สองต่อสองคอยแทะโลมแน่นอนผมมั่นใจ  แต่ผมก็ไว้ใจก้อยนะเรื่องนี้....ว่าเอาอยู่..
พอช่วงเย็นวันนี้ไปดูแค่สถานที่บริเวณที่จะลงไปปลูกป่ากัน  โดยมีลุงเจ้าของโฮมสเตย์พาทัวร์
ตอนเย็นก่อนกินข้าว  ระหว่างที่ผมอาบน้ำในห้อง  ได้ยินเสียงก้อยเคาะประตูเข้ามา
อ.ต้นถามก้อย ว่ามาหา นนท์เหรอ   ก็พยักหน้าตอบ อ.ต้น เรียกให้มานั่งรอที่เตียง...

ผมอาบน้ำไปด้วยความสบายใจ   ซักพักเริ่มสงสัย ว่าเสียงข้างนอกมันเงียบ ๆ ผิดปกติจัง   เลยเปิดฝักบัวไว้
ค่อย ๆ แง้มประตูออก    มองผ่านกระจกในห้องน้ำที่สะท้อนไปที่เตียงพอดี  เห็น อ.ต้น มันอ้อมเข้ามาข้างหลัง
แล้วกอดก้อยไว้  ด้วยลำแขนอันอวบอ้วนของมัน ก้อยสะดุ้งไม่คิดว่ามันจะกล้าอ้อมเข้ามากอด พยามร้องห้ามบอก
."อย่าค่่ะ อาจารย์ ...นนท์อยู่ในห้องน้ำนะ"   เหมือนมัน ไม่ยอมฟังเสียงกระซิบข้างหูก้อยว่า   "แป๊บเดียวนะ
เงียบ ๆ สิจ๊ะ  ก้อยน่ารักเหลือเกิน พี่ห้ามใจไม่ไหวแล้วขอซักนิดนะก้อยนะ"   มันพยามอ้อนขอกอดก้อย...
มันไม่ฟังเสียงห้ามพยามเล้าโลมไซ้ที่คอก้อย   มือก็เปปะเค้นคลึงแถว ๆ  หน้าอกของก้อยจากนอกเสื้อยืดคอกลมสีเหลือง
ซักพักจากที่ขัดขึน  ดูเหมือนก้อยจะเริ่มอ่อนระทวยกับคำออดอ้อนของ อ.ต้น ปล่อยให้มันไซ้ต้นคอเฉยเลย

ผมร้องฮัมเพลง... เสียงดังมาจากห้องน้ำทำเหมือนกำลังอาบน้ำอยู่   ก้อยมองมาที่ห้องน้ำเหมือนคอยระวัง
กลัวผมจะออกมาเห็น อ.ต้นมันอาศัยจังหวะที่ก้อยเผลอ เลื่อนหน้าไปประกบปากก้อยทันที ก้อยพยามเบือนหน้าหนี
แต่มันเอามือข้างนึงล็อกหน้าของก้อยไว้  มันจูบก้อยเต็ม ๆ พยามดันลิ้นสาก ๆ ของมันเข้าไปในปากก้อยด้วย..
ผมมองออกมานี่ ควยผมแข็งขึ้นมาเลย  เหมือนกำลังดูคนอื่นข่มขืนแฟนตัวเอง... แต่มีอารมย์มากจนใจผมเต้น
ระทึกไม่เป็นจังหวะเลยทีเดียว....มันพยามดันลิ้นอยู่ซักพัก ก็ดุนลิ้นเข้าไปในปากก้อยได้สำเร็จ  มืออีกข้างมัน
เค้นที่นมก้อยจากนอกเสื้อ  เสื้อยืดตัวบาง ๆ ของก้อยถูกมันขยำจนแทบจะขาด

ก้อยเริ่มตาเบลอ ๆ   เหมือนจะมีครางออกมาด้วยเป็นระยะ   สงสัยเธอเริ่มจะเสียวแล้ว
จากการล้วงคลึงของ อ.ต้น มัน    ยอมให้ อ.ต้น ดูดปากแลกลิ้น มันอาศัยช่วงก้อยเริ่มเคลิ้ม
เอามืออีกข้างไปตะปบ  ที่หว่างขาของก้อยตรง โหนกหอยก้อยพอดี 
กระโปรงก้อยที่เลิกขึ้นมาสูงจนมันเอามือตะปบหอยของก้อยได้
มีเพียงกางเกงในผ้ามันตัวสีครีมเท่านั้น  ที่กั้นนิ้วของมันกับรูหีของก้อยอยู่...  ก้อยสะดุ้งหนีบขาอย่างเร็ว
ทำให้กลายเป็นหนีบมือป้อมอ้วนของมันไว้กับหว่างขาด้วย...ผมเห็นไม่ชัดเลยว่านิ้วของมันล้วงเข้าไปใน กกน.
ก้อยได้หรือไม่ เพราะขาก้อยหนีบมือมันไว้เลย  แต่ตอนนี้ดูท่าทางก้อยจะเคลิ้มกับการเล้าโลมของมัน
พอสมควรเลยหล่ะ  มันทำอยู่นานจนผมเห็นก้อยเริ่มจะครางหอบ  จะเสียท่าให้มัน จนเสร็จ
ผมเห็นท่าจะไม่ดีก็เลยปิดน้ำฝักบัว ทำเป็นเสียงกระแอมไอ เหมือนกำลังจะเปิด
ประตูห้องน้ำออกมา ทั้งคู่จึงรีบผละออกจากกันไปอยู่คนละมุมของเตียงก้อยรีบจัดเสื้อผ้าให้เข้าที่เข้าทาง
เหมือนเดิม  ผมเดินออกมาทักก้อย  ก้อยหน้าแดงมากเหมือนอาย ๆ  บอกจะออกไปรอข้างนอก
ส่วน อ.ต้นมันผิวปากฮัมเพลงหน้าตายเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น...

ช่วงกลางคืน หลังทานข้าวเย็นกันเสร็จ  ลุงเจ้าของบ้านพักบอกมีเรือจะพายพาไปดูหิ่งห้อย..
วันนี้เดือนมืดด้วย    จะเห็นชัด หิ่งห้อย ชัด  เพราะไม่ค่อยมีแสงอื่นรบกวน
แต่เป็นเรือเล็กนั่งได้ 4 คน รวมคนพาย  สรุปกลุ่มเราเอาเรือออกไป 2 ลำ
ตอนแรกผมก็ไม่ค่อยอยากไปเท่าไหร่  แต่ก้อยเซ้าซี้  อยากไป ก็เลยต้องตาม
พอช่วงจะลงเรือ ผมลงไปก่อน ก้อยตามลงไป  พอเห็นก้อยลง  อ.ต้น มันรีบโดด
ขึ้นเรือพวกเราเลย  นั่งข้างหลังก้อยด้วย  เนื่องจากเรือมันเล็ก เลยต้องนั่งชิด ๆ กันเรียงเดี่ยว
ก้อยเอามือ กอดเอวผมไว้เพราะกลัวหล่นจากเรือ.. รู้สึกว่าน้ำหนักของ อ.ต้น ทำให้เรือโคลงเคลง
มากเหมือนกัน    โดยมีลุงฝีพายนั่งคัดท้ายคอยพายอยู่หลังสุด
ส่วนอีกลำ  เพื่อนของก้อย  หนิง เนย เอกกี้  นั่งกันไป โดยพายออกนำหน้าเรือของพวกผมไป

ช่วงที่เราพายเรือกันไป คลองเริ่มมืดขึ้นเรื่อย ๆ แสงเริ่มน้อยลง ลุงคนพายอายุน่าจะซัก 70 ได้
แต่แรงแกยังดีอยู่มาก ๆ   พายพาเราสามคน เข้าไปในป่า   โกงกาง  แสม.. 
ผมก้อยคุยกันชี้ให้ดูโน่นนี่  ตลอดทาง      ลุงคนพาย บอกใกล้ถึงจุดดูแล้ว
แกเลยดับไฟที่ส่องทางซะมืดเลย...บอกให้เรา   เงียบ ๆ ก่อนนะเดี๋ยวเรารอดูหิ่งห้อยอยู่ตรงนี้...
มือที่ก้อยกอดเอวผมเริ่มกอดแน่นขึ้น   
สงสัยเพราะกลัวความมืดด้วย   ผมสุขใจจริง ๆ ที่มีก้อย   กอดเอวอยู่แบบนี้....
สายตามผมเริ่มจะมองหาตัวหิ่งห้อยแล้วจะชวนก้อยดู...

ซักพักรู้สึกว่าทำก้อยดูหายใจแรงจัง ตื่นเต้นมากไปรึป่าว   เลยหันเหลือบตากลับไปมอง
อ้าว...สิ่งที่ผมเห็นทำเอาสตั้นไปเลย   แม้จากความมืดก็พอเห็นเงาราง ๆ  ว่า มืออาจารย์ต้น
มันกำลังกอดเอวก้อยอยู่       ที่สำคัญมันล้วงเข้าไปกอดในเสื้อก้อยเลย คืนนี้
ก้อยใส่กางเกงเล  เอวยางยืดด้วย  ผมไม่แน่ใจว่ามันล้วงก้อยแบบนี้มานานตั้งแต่เมื่อไหร่แล้ว
มันไม่หยุดอยู่แค่นั้น  มันเริ่มล้วงลงต่ำ เข้าไปกางเกงเลของก้อยลูบที่ขาผมเห็นว่าตรงต้นขากางเกง
ก้อย มันยุกยิก ๆ ตลอด ผมนี่พยามข่มใจนิ่งไว้   ไม่ให้รู้มันรู้ตัวว่าผมเห็นสิ่งที่ อ.ต้น มันกำลังทำอยู่
ดูเหมือนก้อยก็จะพยายามเก็บอาการให้มากที่สุดเหมือนกัน...

ซักพักผมเลยเอามือไปจับที่มือของก้อยที่    โอบเอวผมไว้ เป็นการให้รู้ว่า ผมใจเย็นอยู่นะ...
แต่เจี๊ยวผมนี่สิ ... ตอนนี้ แข็งปั๋งเลย....ใจเต้นตึก ๆ  ลุ้นกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ก้อยเริ่มหายใจฮึดฮัด แรงขึ้น...ผมว่ามันคงใช้นิ้วให้กับน้องจิ๋ม ของก้อยแน่ๆ   แต่ที่ไม่แน่ใจคือ
มือของมันอยู่ใน กกน.  หรือนอก กกน. ของก้อย กันแน่....  มันทำอยู่นานมากพอควร ผมหล่ะไม่มีกระใจ
ดูหิ่งห้อยเลย  แม้ฝูงหิงห้อยกำลังบินผ่านมากลุ่มใหญ่... สุดท้ายก้อยคงทนกับความเสียวไม่ไหว
กระตุกบั้นเอว หงึก ๆ  รับกับนิ้วมือของมัน 3-4 ครั้ง  เกร็งกระตุกแบบนี้ ผมเข้าใจได้เลยว่าก้อย
คงเสร็จกับนิ้วของ อ.ต้น   แล้วเป็นแน่....

.. พลันได้ยินเสียงลุง ตะโกนมาจากข้างหลังท้ายเรือ ร้องบอก"อย่าขยับตัว กันให้มากสิพ่อหนุ่ม
นิ่ง ๆ หน่อย   เรือมันโคลง"   
ก้อยจึงหยุดกระตุกเอว..ซบหน้าลงกับแผ่นหลังของผม แขนก็โอบเอวผมไว้เหมือนเดิม  ผมกุมจับมือ
ก้อยไว้แน่น...เป็นการปลอบใจ...  อ.ต้น มันจึง ค่อย ๆ ถอยมือมันออกจากกางเกงของก้อย
ผมมองเหลือบไปเห็นในความมืดว่า  มันเอานิ้วที่มันล้วงน้องจิ๋มของก้อย  เมื่อกี้  ขึ้นมาดมเฉยเลย
แถมยังเอาลิ้นฉกออกมาเลียนิ้วมือด้วย  โอ้ย...โรคจิตจริง  จังไรจริง  ไอ้ อ.ต้น คนนี้...
ขากลับผมไม่ไว้ใจมันกลัวมันทำอะไรก้อยอีก     เลยถามก้อยว่าอยากมานั่งหน้ามั้ย 
ก้อยตอบว่า ดีเหมือนกัน  ขอสลับที่นั่งหน่อย  ขากลับมันเลยไม่ได้ แทะโลมอะไรก้อยเพิ่มเลย....

กลับมาพวกเราแยกย้ายเข้าพักตามห้องพัก  ก็อย่างที่บอก  ผมนอน กับ อ.ต้น  จากเหตุการณ์เมื่อกี้
ผมนี่รู้สึกเกลียด อ. ต้นมัน  ขึ้นมาจับใจเลย  แต่ได้แต่บอกตัวเองไว้ว่าให้อดทน  ไม่อยากแม้แต่นอน
ร่วมห้องกับมันเลย  พอมาถึงห้องผมก็เลยรีบทิ้งตัวลงนอน ดีนะที่นี่เป็นเตียงเดี่ยวผมเลยไม่ต้องนอน
เตียงเดียวกับมัน... พอ อ.ต้น มันตามเข้ามาในห้อง  เห็นผมยังไม่หลับมันเลยถามเปรย ๆ ขึ้นว่า
"นนท์กับก้อยนี่ เป็นแฟนกันป่าวอะ จารย์เห็นสนิทกันมาก."  ผมตอบรับ  "ใช่ครับอาจารย์."
"แฟนเราน่ารักดีเน้อะ"  มันชมก้อย   "จารย์หล่ะอิจฉาจริง ๆ   อย่างก้อยหล่ะนี่สเป๊กอาจารย์เลย
ถ้าเป็นหนุ่ม ๆ หน่ะ   จะหาแฟนคงต้องหาแบบก้อยนี่แหล่ะ...." 

"แล้วความสัมพันธ์ถึงขั้นไหนกันแล้วหล่ะ "  มันถามแบบตรง ๆ  " มี..แบบว่า  กันยัง..??"
อ.ต้นถามย้ำจะเอาคำตอบ    ผมตอบตรง ๆ เหมือนกัน    "มีแล้วครับจารย์"
"เฮ้อ...เด็กสมัยนี้ ไวไฟ กันจริง แต่จารย์ก็คิดไว้แล้วหล่ะ  ว่าก้อยคงเสร็จนนท์แล้วแน่นอน"
"ระวังท้องกันด้วยหล่ะ  ป้องกันบ้าง  เดี๋ยวเรียนไม่จบกัน"  มันยังทำท่าทีหวังดีเตือนผม..

kungkrub

ย้ายบ้านใหม่แล้วตัวหนังสือใหญ่มาก

เนื้อเรื่องยังสนุกน่าติดตามเหมือนเดิมครับ

pakarang

review1972

jay14

ติดตามผลงานครับ น้องก้อยสุดยอดเลย