ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รัญจวนรัก ตอนที่ 7 By Shawping copy

เริ่มโดย hana90, พฤษภาคม 31, 2016, 08:03:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

ตอนที่ 7

เช้าวันจันทร์หลังจากที่เลิกประชุม คุณประกอบก็เดินตามแป้งเข้าไปในห้องทำงานของแป้งเพื่อสรุปผลการประชุมให้แป้งฟัง
คุณประกอบ.. "แป้งยังไงบ้างครับคุณหนู"
แป้ง.. "จะเป็นยังไงล่ะค่ะ ก็นอนซมไข้นะสิ คนอะไรควยใหญ่อย่างกับควยม้า" แป้งแกล้งค้อน
คุณประกอบ.. "เอ่อ..ผมหมายถึงเรื่องที่ประชุมกันเมื่อกี้ครับคุณหนู"
แป้ง.. "บ้าจริงลุงกอบนี่ แล้วก็ไม่พูดให้เคลียร์" แป้งหน้าแดงต่อว่าเค้า ตัวเองก็ขำไปด้วย
หลังจากคุณประกอบสรุปงานให้แป้งฟังจบแล้ว เค้าก็ขอตัวออกไปทำงาน แป้งอ่านเอกสาร เซ็นเอกสารต่างๆในแฟ้มนำเสนออนุมัติจนครบหมดแล้วก็เอนหลังพิงเบาะ พอสมองโล่งจากงาน เธอก็กลับไปหวนคิดถึงเรื่องวันเสาร์ที่ผ่านมา "ทำไมเราถึงนึกแต่ภาพควยลุงกอบนะ" เธอเอามือถลกกระโปรงขึ้นแล้วลูบคลำโคกหีตัวเอง
ในใจครุ่นคิดแต่ว่า เธอต้องหาทางเย็ดกับเค้าอีกให้ได้ เจ้าควยยักษ์ของเค้ามันทำให้เธอหลงไหล..
ตกเย็นพนักงานเริ่มทยอยกลับบ้าน แป้งเดินไปบอกคุณประกอบว่า ให้ไปสั่งลุงชิตยามเฝ้าบริษัทว่า ไม่ต้องเข้ามาปิดไฟในออฟฟิศเพราะเธอไม่ชอบอยู่ในที่มืดๆ แล้วให้ลุงชิตเฝ้าที่หน้าประตูบริษัท ถ้ารถคุณหมอก้องมาถึงแล้วให้โทรศัพท์ขึ้นมาบอกเธอ
คุณประกอบ.. "วันนี้คุณหมอก้อง มารับดึกเหรอครับ"
แป้ง.. "ใช่ค่ะ วันนี้พี่หมอมีประชุมตอนเย็น ก็คงมารับแป้งราวๆสองทุ่มกว่า"
คุณประกอบ.. "งั้นเดี๋ยวผมออกไปสั่งนายชิต แล้วออกไปซื้อของว่างให้ แล้วจะอยู่เป็นเพื่อนคุณหนูนะครับ"
แป้ง. "แป้งไม่อยากรบกวนลุงกอบ แป้งอยู่คนเดียวได้ค่ะ"
คุณประกอบ.. "ไม่เป็นไรครับ ผมกลับบ้านไปก็อยู่คนเดียวไม่มีอะไรทำ" จริงๆแล้วเค้าหวังอย่างอื่นมากกว่า
แป้ง.."งั้นก็ได้ค่ะ ดีเหมือนกันแป้งจะได้ไม่เหงา" พูดพร้อมกับยิ้มให้เค้าแบบมีเลศนัย
หลังจากคุณประกอบออกจากห้องไปแล้ว แป้งรีบเข้าห้องน้ำสำรวจตัวเอง แป้งแก้ผ้าออกจนหมด เอาน้ำล้างโคกหีตัวเองจนสะอาด เช็ดจนแห้ง แล้วหยิบน้ำหอมมาฉีดที่ซอกคอ..เต้านม..แล้วก็โคกหี แล้วก็สวมเสื้อสูตรโดยไม่ติดกระดุมกับกระโปรงเอาไว้แค่นั้น..ไม่มีเสื้อตัวใน..ไม่มีบรา...แล้วก็ไม่มีกางเกงใน.. เธอยิ้มกับตัวเองในกระจกแล้วก็เดินออกมานั่งที่โต๊ะทำงาน..เฝ้ารอเวลาที่เธอโหยหา....
เสียงเคาะประตู..คุณประกอบเปิดประตูเข้ามาพร้อมกับของกินเล่น ขนมปังสังขยา แตงโม และกล้วยหอมสองใบ เค้าเดินไปนั่งที่โซฟารับแขกด้านที่หันหน้าหาโต๊ะทำงานของแป้ง
คุณประกอบ.."คุณหนูมาทานรองท้องก่อนสิครับ กว่าคุณหมอจะมา"
แป้ง.. "ดีเหมือนกันค่ะ"พูดจบเธอก็ลุกขึ้นเดินตรงไปที่โซฟา เค้าถึงกับจ้องตาไม่กระพริบ เสื้อสูตรเปิดกว้างออกมีเพียงสาบเสื้อสองข้างที่ปิดหัวนมสองข้างเอาไว้ แป้งนั่งลงบนโซฟาตรงข้ามกับคุณประกอบพร้อมกับถลกกระโปรงขึ้นสูงจนเห็นโคกหี เป้ากางเกงของคุณประกอบตุงขึ้นมาโดยทันที แป้งมองเค้า ถึงกับอมยิ้มแล้วพูด
แป้ง.. "แหม๊..ความรู้สึกไวจังนะค่ะ" ทำเอาเค้าถึงกับเขินหน้าแดง
คุณประกอบ. "คุณหนูถอดข้างในออกหมด แล้วเดี๋ยวคุณหมอมาจะแต่งตัวทันเหรอครับ"
แป้ง.. "ใครบอกว่าแป้งจะแต่งตัว..ก็ไปทั้งแบบนี้แระ" พร้อมกับก้มมองชุดตัวเอง
คุณประกอบ.. "แล้วคุณหมอไม่ว่าอะไรเหรอครับ"
แป้ง.. "พี่หมอชอบให้แป้งแต่งตัวโป๊ๆยั่วชาวบ้าน เค้าบอกว่าเวลาเห็นผู้ชายมองนมมองโคกหีแป้งด้วยสายตาหื่นๆ แล้วทำให้เค้ามีอารมณ์"
คุณประกอบ.. "แค่มีอารมณ์ แค่นั้นเหรอครับ"
แป้ง.. "ยังจะมาถามต่ออีก แป้งก็ถูกพี่หมอจับเย็ดนะสิ" พูดพร้อมกับอมยิ้ม
คุณประกอบ.. "คุณหมอนี่ไม่ใช่เล่นเลยนะ"
แป้ง.. "แล้วคนที่นั่งอยู่ตรงหน้าแป้งเนี่ยอ่ะ เบาซะที่ไหน" พูดพร้อมกับมองหน้าเค้า
คุณประกอบ.. "คุณหนูสวยขนาดนี้ ผู้ชายคนไหนได้ใกล้ชิด ก็มีอารมณ์ทุกคนแระครับ"
แป้ง.. "ตอนนี้ความมั่นใจคืนมาแล้ว ลุงกอบคิดเปลี่ยนใจหาเมียใหม่อีกสักครั้งเหรอป่าวค่ะ"
คุณประกอบ.. "คงไม่ล่ะครับ ก็ผมมีคุณหนูอยู่แล้ว"
แป้ง.. "แนะแน๊ะ..มาขี้ตู่ว่าเค้าเป็นเมียได้ไงคร้า.." พูดจบเธอก็หยิบกล้วยหอมมาปลอกเปลือก แล้วก็เอนหลังพิงโซฟากางแขนพาดโซฟา ทำให้เสื้อสูตรเปิดออกไปด้านข้างตัว สองเต้านมออกมาอวดโชว์ แล้วเธอก็ค่อยๆเอากล้วยหอมเข้าปาก เธอเผยอปากเอาฟันขบที่ปลายของกล้วยหอม แล้วก็แลบลิ้นเลียกล้วยหอม มองเค้าด้วยสายตาหยาดเยิ้ม ถึงตอนนี้เค้าทนไม่ไหวแล้ว เค้าลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกหมด แล้วเดินควยแข็งโด่เข้าไปหาแป้ง แล้วเอาควยจ่อที่ปากแป้ง
คุณประกอบ.. "คุณหนูครับกล้วยใบนี้อร่อยและทำให้คุณหนูอิ่มกว่าใบที่อยู่ในมือคุณหนู"
แป้ง.. "อร่อยกว่าแน่นอนค่ะ แต่ไม่รู้จะอิ่มเมื่อไหร่".. เธอวางกล้วยหอมลง เอามือจับควยอ้าปากเอาฟันขบที่หัวควยสองสามครั้งแล้วก็อมมันเข้าไปจนแก้มตุ่ย จากนั้นก็เริ่มดูดควยเสียงดังจ๊วบๆ พร้อมกับเอามือรูดขึ้นลงๆ จนเค้าร้องครางออกมา สักพักเค้าก็ดึงแป้งลุกขึ้น แล้วตัวเค้าเองลงไปนั่งคุกเข่า ถอดกระโปรงแป้งออกไปกองกับพื้นแล้วเอาหน้าซุกที่โคกหีแป้ง เม้มปากดูดเม็ดแตดแล้วค่อยๆแลบลิ้นเลียแคมหีจนแป้งถึงกับสะดุ้งด้วยความเสียวเอามือรั้งหัวเค้าอัดบดเข้ากับโคกหี แล้วแอ่นเอวกระเด้า...
แป้ง.. "ลุงกอบทำให้แป้งเงี่ยนอีกแล้วนะค่ะ..ซี๊ดดส์..ลุงกอบขา..ช่วยทำให้แป้งหายเงี่ยนด้วยนะค่ะ..ซี๊ดดส์.."
เค้าค่อยๆจับแป้งลงไปนอนราบบนโซฟา แล้วตามขึ้นไปคร่อม แยกขาแป้งออกจนสุด ค่อยๆจับหัวควยจ่อตรงแคมหีแป้งที่ตอนนี้เปิดอ้าออกรอรับควยเค้าเต็มที่
แป้ง.. "ค่อยๆเอาควยเย็ดเข้าไปนะค่ะ แป้งกลัวเจ็บ"
คุณประกอบค่อยๆกระเด้าเบาๆให้ควยค่อยๆมุดเข้ารูหีแป้ง เค้าไม่รีบร้อนค่อยๆกระเด้าไปเรื่อยๆจนเข้าไปมิดด้าม แล้วเค้าก็หยุดกระเด้า แช่ควยไว้อย่างนั้น
แป้ง.. "ซี๊ดดส์..หยุด..ทำไมค่ะ..ทำไมไม่กระเด้าต่อค่ะ.แป้งเงี่ยนจะตายแล้วอย่าทรมานแป้งซิค่ะ" แป้งพยามเด้งเอวเข้าใส่ควยที่คารูหีอยู่ แต่เธอทำไม่ได้เพราะเค้ากดเอวเธอไว้ สักพักเค้าก็ปล่อยมือที่กดเอวแป้งไว้ แล้วค่อยๆเริ่มกระเด้า พอแป้งเป็นอิสสระเธอก็กระเด้งเอวสวนขึ้นไป เริ่มเร็วขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ..จนสุดท้ายต่างคนต่างทนไม่ไหว "แป้ง..ลุงกอบขา..เย็ดเก่งจังเลย..ควยแน่นรูหีจังค่ะ..โอ๊ยส์..แป้งไม่ไหวแล้ว ทนไม่ไหวแล้ว น้ำแตกแล้ว" แป้งเอามือหยิกก้นเค้าอย่างแรง ตัวเกร็งกระตุกๆ รูหีขมิบตอดควยถี่ยิบ
คุณประกอบ"โอ๊ยส์..ผมไม่ไหวแล้ว รูหีคุณหนูเย็ดมันส์เหลือเกิน..โอ๊ยส์น้ำแตกแล้ว" เค้าเร่งซอยกระเด้าถี่ยิบปล่อยน้ำเงี่ยนใส่รูหีเธอ แล้วก็ซบลงกับเต้านมเธอ
ยกแรกผ่านไป... สักพักคุณประกอบก็ชักควยออกจากรูหีแป้ง แล้วลุกขึ้นนั่ง เค้าดึงแขนแป้งให้ลุกตามขึ้นมา
แป้ง.. "จะทำอะไรอีกค่ะ" เค้าไม่พูด แต่จับแป้งขึ้นมานั่งบนตักเค้าในท่าที่นั่งซ้อนกัน แล้วค่อยๆเอามือลอดแขนแป้งจากด้านหลัง มากุมสองเต้านมบีบขยำ เอาหน้าไซ้รซอกคอแป้ง จนแป้งเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกครั้ง
แป้งเขย่งขาขึ้นจับควยเค้ามาจ่อตรงรูหีตัวเอง แล้วค่อยๆหย่อนก้นกระแทกโคกหีใส่จนมิดด้ามแล้วกระเด้า
แป้ง.. "ลุงกอบขา..แป้งหลงไหลควยลุงกอบจนจะบ้าคลั่งแล้วนะค่ะ..ทำไมควยใหญ่อย่างนี้..ซี๊ดดส์..ทำไมเย็ดมันส์อย่างนี้..โอ๊ย..คับรูหีดีเหลือเกินลุงกอบขา..แป้งเสียวจังเลยค่ะ." เธอพูดไปเร่งกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น แต่แล้วก็ถูกคุณประกอบกดเอวเอาไว้อีก..จนเธอกระเด้าต่อไม่ได้
แป้ง.. "ลุงกอบทำไมทำแบบนี้ค่ะ..น้ำเงี่ยนแป้งกำลังจะแตกอยู่แล้ว..ปล่อยเอวแป้งๆ แป้งจะกระเด้า"
เธอหันหน้ามาต่อว่าเค้า ทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ สายตาวิงวอนขอความเห็นใจ คุณประกอบไม่ตอบค่อยๆจับแป้งตะแคงเข้าหาโซฟา แล้วดันเธอไปข้างหน้า จนแป้งต้องเอามือยันพนักวางมือ เค้าค่อยๆขยับตัวขึ้นในขณะที่ควยยังคารูหีแป้งอยู่...ถึงตอนนี้เท่ากับแป้งอยู่ในท่าคลานสี่เท้า แป้งหันหน้ายิ้มแล้วพูดว่า
แป้ง.. "จะเย็ดแป้งท่านี้ก็ไม่บอก"พูดพร้อมกับโยกก้นกระแทกรูหีอัดกับลำควยของเค้า
คุณประกอบจับเอวแป้งแล้วเริ่มกระเด้า แป้งก็โยกก้นสวนรับการกระเด้า
คุณประกอบ.. "ซี๊ดดส์..เย็ดท่านี้มันส์มั๊ยครับ"
แป้ง.. "ซีดดส์..ควยมันยันมดลูกแป้งเลยค่ะ..โอ๊ยส์..ทำไมเสียวอย่างนี้..ทำไมมันส์อย่างนี้"
คุณประกอบเร่งกระเด้าควย แป้งโยกก้นกระแทกรับ..เร็วขึ้น..รัวขึ้นทั้งสองคน
คุณประกอบ.. "โอ๊ยยส์..ซี๊ดดส์...ผมไม่ไหวแล้วครับคุณหนู..น้ำเงี่ยนผมแตกแล้ววว."เค้าซอยถี่ยิบ
แป้ง.. "แป้งก็ไม่ไหวแล้ว..เย็ดแป้งแรงๆ โอ๊ยส์มันส์อะไรอย่างนี้..ซีดดส์..ไม่ไหวแล้ว...น้ำแตกแล้วว.."แป้งโยกก้นแรงขึ้นสวนกับการกระเด้าของเค้า..แป้งตัวเกร็งไปทั้งขาทั้งมือ..ร้องโอ๊ยยส์..เสียงดังลั่น แล้วก็ทิ้งตัวลงไปนอนราบกับโซฟาโดยมีคุณประกอบล้มทับตัวตามลงไป...ในรูหีแป้งยังไม่หยุดขมิบบีบตอดรัดควยของเค้า....
แป้ง.. "ลุงกอบห้ามไปเย็ดใครนะ ต้องเย็ดแป้งคนเดียวเท่านั้น เข้าใจหรือป่าว"เธอคว่ำหน้าพูดแบบออกคำสั่ง
คุณประกอบ.. "แล้วคุณหนูจะให้ผมเย็ดบ่อยๆหรือป่าวล่ะครับ"
แป้ง.. "แป้งจะหาโอกาสให้ลุงกอบเย็ดหีแป้งบ่อยๆนะค่ะ..ควยลุงกอบเย็ดมันส์เหลือเกินค่ะ"
สักพัก..ต่างคนต่างผลัดกันเข้าห้องน้ำทำความสะอาดล้างคราบน้ำเงี่ยน  แป้งใส่แค่เสื้อสูตรกับกระโปรง
โดยไม่ใส่เสื้อเชิ๊ตด้านใน ไม่ใส่เสื้อใน กางเกงใน ออกมานั่งพักที่โซฟา
คุณประกอบ.. "คุณหนูแต่งตัวโป๊ขนาดนี้..หมายความว่าคืนนี้.."
แป้ง.. "ค่ะ..พี่หมอโทรมาบอกให้แต่งแบบนี้..คืนนี้แป้งก็คงถูกพี่หมอจับเย็ดเหมือนเคย ลุงกอบอย่าหึงนะค่ะแป้งยังต้องทำหน้าที่ภรรยาที่ดี"
คุณประกอบ.. "ไม่หึงหรอกครับ..เพียงแต่เวลาคุณหนูเย็ดกับคุณหมออย่าเผลอเรียกชื่อผมนะครับ"
แป้ง.. "บ้าจังลุงกอบ..ควยพี่หมอเค้าไม่ใหญ่ยักษ์แบบของลุงกอบ แป้งถึงจะได้เผลอร้องเรียกชื่อลุง"
พูดจบสองคนก็หัวเราะขึ้นพร้อมกันอย่างมีความสุข ใกล้เวลาที่คุณหมอจะมารับแล้ว คุณประกอบเลยรีบขอตัวกลับบ้าน ก่อนเปิดประตูเพื่อจะออกจากห้องทำงานของแป้ง เค้ายังไม่วายหันกับมาแหย่แป้ง
คุณประกอบ.. "คืนนี้อย่าเย็ดกันหลายยกนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาทำงานสาย" เค้าพูดแบบกวนๆ
แป้ง.. "ยังจะมาแหย่เค้าอีก..เดี๋ยวก็จับเย็ดอีกรอบซะหรอก" แป้งแลบลิ้นทำหน้าทะเล้น..แล้วคุณประกอบก็ปิดประตูห้องลง....ผ่านไปสักพักเสียงโทรศัพท์ที่โต๊ะทำงานก็ดังขึ้น ลุงชิตยามเฝ้าบริษัทโทรขึ้นมาบอกเธอว่าคุณหมอมาถึงแล้ว จอดรถรออยู่หน้าประตูออฟฟิศ...แป้งเก็บเสื้อเชิ๊ต..เสื้อใน..กางเกงในที่พาดไว้บนโซฟาใส่กระเป๋าถือ..แล้วเดินลงบันไดไปชั้นล่างเพื่อไปขึ้นรถ นายชิตที่ยืนเปิดประตูออฟฟิศรออยู่ ถึงกับยืนอ้าปากตาค้างจ้องมองสองเต้านมที่กระเพื่อมตามจังหวะเดินของแป้ง เพราะเธอเจตนาไม่ติดกระดุมเสื้อสูตรปล่อยให้เสื้อเปิดกว้างออกจนหมด พอเธอเดินถึงตรงที่นายชิตยืนอยู่ แป้งยิ้มหวานให้เค้า แล้วพูดเหมือนกระซิบ "เดี๋ยวก็หัวใจวายตายหรอก" แล้วเธอก็เดินอมยิ้มออกจากออฟฟิศก้าวขึ้นรถ ปล่อยให้นายชิตยืนตัวแข็งหูอื้อตาลายอยู่แบบนั้น...เธอช่างยั่วยวนผู้คนได้มากมายเหลือเกิน.....
นับวันแป้งยิ่งเซ็กจัดขึ้นทุกวัน เธอไม่เคยรู้จักพอ การได้แต่งตัวโป๊ๆยั่วยวนผู้ชายกลายเป็นเรื่องที่ขาดไม่ได้
กอรปกับหน้าตาที่สะสวย หุ่นดี แถมยังมีเต้านมอวบที่งดงามและโคกหีที่ใหญ่โหนกนูน...
วันเวลาผ่านไป..แป้งมักจะใช้ห้องทำงานของเธอเป็นที่ร่วมรักกับคุณประกอบอย่างเมามันส์ และเหลืออีกไม่กี่วันพ่อแม่ของเธอก็จะกลับมาแล้ว และเช้านี้ก็เป็นอีกวันที่แป้งกำลังเลือกชุดชั้นในที่เซ็กซี่ เพื่อจะใส่ยั่วให้คุณประกอบมาเย็ดเธอ หลังจากที่ว่างเว้นมาเกือบอาทิตย์เนื่องจากช่วงนั้นงานเยอะ แต่แล้วเธอก็ได้รับโทรศัพท์จากคุณประกอบว่าเค้ากำลังนอนป่วยอยู่ที่ รพ.เนื่องจากเป็นไข้หวัดใหญ่ คงต้องนอนพักรักษาตัวอีกสามสี่วันถึงจะกลับไปทำงานได้  แป้งเลยคุยกับหมอก้องว่าช่วงนี้เธอคงต้องกลับบ้านดึกเพราะไม่มีผู้ช่วย หลังจากที่เธอออกจากบ้าน เธอก็แวะเยี่ยมคุณประกอบที่ รพ.ก่อนไปทำงาน....
ใกล้ค่ำแล้ว..แป้งเอนตัวพิงพนักเก้าอี้พักผ่อนสายตาจากการเซ็นเอกสารที่กองอยู่เต็มโต๊ะ ซึ่งที่ผ่านมาคุณประกอบจะเป็นคนกลั่นกรองก่อนทำให้เธอไม่ต้องเสียเวลามาก แป้งรู้สึกเหนื่อยและหงุดหงิดไม่น้อยเพราะวันนี้เธอเตรียมมาให้เค้าดับความใคร่ให้ เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น "คุณหนูครับ"
แป้งรู้ว่าเป็นเสียงนายชิตลุงยามวัยหกสิบสอง "เชิญจ๊ะ" นายชิตเปิดประตูเข้ามาเดินไปที่หน้าโต๊ะทำงาน แป้งยื่นกระดาษให้นายชิตออกไปซื้ออาหารตามรายการที่จดไว้สองสามอย่าง แล้วสั่งต่อ "นายชิตจัดใส่จานให้แป้งเลยนะ แล้วมานั่งในห้องนี้เป็นเพื่อนแป้ง อ้อ..อย่าลืมล็อคประตูออฟฟิศด้วยล่ะ" นายชิตรับคำและเดินออกไป สักครู่ใหญ่นายชิตยกถาดอาหารเข้ามาวางบนโต๊ะกลางโซฟา แล้วลงไปนั่งตัวลีบบนโซฟาที่หันหน้าไปทางโต๊ะทำงาน  แป้งลุกขึ้นพร้อมกับถอดเสื้อสูตรพาดเก้าอี้ไว้เพื่อให้สบายตัวขึ้น เสื้อเชิ๊ตแขนยาวตัวในเป็นผ้าบางๆ ด้านในเป็นบราสีดำผ้าตาข่ายเนื้อผ้าแบบเดียวกับจีสตริงที่ใส่มา วันนี้เธอตั้งใจใส่ยั่วคุณประกอบ ตอนนี้เลยกลับกลายเป็นว่าต้องมาใส่ยั่วนายชิตแทน... แป้งลงนั่งโซฟาตรงข้ามเค้าแล้วโน้มตัวไปที่โต๊ะทานอาหาร นายชิตนั่งมองหน้าอกนายสาวและใต้กระโปรงที่ตอนนี้เปิดอ้าออกแบบตาไม่กระพริบ
ทานข้าวเสร็จแป้งวางช้อนหยิบแก้วน้ำเอนตัวขึ้นหลังพิงพนักโซฟา ก็พบว่านายชิตกำลังมองใต้กระโปรงเธออยู่
แป้ง. "มองพอแล้วยังนายชิต" แล้วเธอแกล้งทำหน้าดุๆ แต่จริงๆแล้วเธอเจตนายั่วเค้า
นายชิต.. "ปะ..ป่าว..ครับคุณหนู" นายชิตถึงกับสะดุ้งตกใจพูดได้แค่นั้น
แป้ง. "ยังจะมาป่าวอะไรอีก ฉันเห็นอยู่" แป้งแกล้งดุต่อพร้อมกับทำหน้าขึงขัง
นายชิต.. "ผมขอโทษครับคุณหนู" พูดจบก็นั่งก้มหน้า
แป้ง.. "แก่ขนาดนี้แล้ว ยังจะชอบเรื่องพวกนี้อยู่เหรอ" เธอเริ่มอ่อนเสียงลงเป็นปกติ
นายชิต.. "ก็..เอ่อ.. คุณหนูสวยมากครับ..จนผมอดใจไม่ไหว" เค้าเริ่มผ่อนคลายจากความกลัว
แป้ง.. "ก็เลยเอาแต่จ้อง..."
นายชิต.. "ครับ" นายชิตสารภาพ
แป้ง.. "แล้วรู้สึกยังไงบ้าง." เธอเริ่มรุกเค้า
นายชิต.. "ก็..เอ่อ..ก็..เกิดอารมณ์ครับ"..นายชิตตอบพร้อมกับเงยหน้ามองนายสาว แต่ยังหวาดหวั่นอยู่
แป้ง.."แล้วไงต่อ..แค่เกิดอารมณ์เฉยๆเหรอ"
นายชิต.. "ผมก็..เอ่อ..ช่วย..ตัวเองครับ" พูดจบเค้าก็ถอนหายใจ
แป้ง.. "นายชิตอายุมากขนาดนี้แล้ว..ยังช่วยตัวเองอยู่อีกหรือ..แล้วบ่อยมั๊ย"
นายชิต.. "ก็..เอ่อ...ทุกครั้ง...ที่..มองเห็นคุณหนูโป๊ครับ" เค้าเริ่มรู้สึกอาย แต่ต้องพูดออกมาตามความจริง
แป้ง.. "ขนาดนั้นเลยเหรอ...แล้วตอนนี้ล่ะ..เกิดอารมณ์แล้วใช้มั๊ย" เธอรุกต่อ
นายชิต.. "ครับคุณหนู" พูดแล้วก็เริ่มจ้องมองหน้าอกแป้งอีกครั้ง
แป้ง.. "อยากช่วยตัวเองตอนนี้มั๊ย"แป้งถาม
นายชิต.. "ก็..อยากครับ..รอคุณหนูกลับก่อน"
แป้ง.. "แล้วทนไหวเหรอ..ทำตอนนี้เลย..ฉันอยากรู้เหมือนกันว่าแก่ขนาดนี้ควยยังแข็งอยู่เหรอป่าว"แป้งพูดเหมือนออกคำสั่ง พูดคำว่า "ควย"ออกมาตรงๆเพื่อให้นายชิตเกิดความกล้า.. นายชิตค่อยๆลุกขึ้นถอดกางเกงออก
ควยออกมาชี้โด่ กระดกหงึกๆ แล้วก็นั่งลงเอามือถอกควยชักว่าว
แป้ง.. "โอ้โห...ควยใหญ่จัง...แล้วยังแข็งปั๋งอย่างกับหนุ่มๆเลยนะ" แป้งเบิกตากว้างจ้องมองควยเค้า ซึ่งมีขนาดพอๆกับลุงชอบคนขับรถที่เธอเคยเย็ดด้วย
นายชิต.. "คุณหนูครับ..คุณหนูแก้ผ้าออกให้ผมดูหน่อยสิครับ..ผมจะได้มีอารมณ์มากๆ"พูดไปมือสาวควยไป
ตอนนี้แป้งก็เริ่มเกิดอารมณ์เงี่ยนแล้ว เธอลุกขึ้นยืนค่อยๆแกะกระดุมเชิ๊ตออกแล้วเอื้อมมือไปด้านหลังปลดขอบราแล้วก็ถอดกระโปรง ถอดจีสตริงคออก..ตอนนี้เธอยืนเปลือยแล้ว....
แป้ง.. "เป็นไงบ้าง..เห็นแป้งแก้ผ้า แล้วเงี่ยนขึ้นอีกเหรอป่าว" เธอเปลี่ยนเรียกตัวเองจาก "ฉัน"เป็น "แป้ง"
นายชิต.. "ไม่เชื่อคุณหนูลองมาจับควยผมดูสิครับว่าตอนนี้มันแข็งขนาดไหน" เค้าไม่ตอบว่าเงี่ยนขนาดไหนแต่กลับเชิญชวนให้แป้งเดินเข้าไปจับควยเค้า แป้งซึ่งตอนนี้เริ่มเงี่ยนมากๆแล้ว..ค่อยๆเดินไปตรงหน้าเค้าแล้วโน้มตัวเอามือจับควยเค้าถอกเล่น
แป้ง.. "ควยใหญ่จริงๆ แข็งปั๋งเลย" พูดไปก็ถอกควยเค้าไป นายชิตเอามือบีบเต้านมแป้งที่ตอนนี้ย้อยลงมาตรงหน้าเค้า มืออีกข้างก็เอื้อมไปลูบคลำโคกหีเธอ
นายชิต.. "เต้านมคุณหนูสวยมากเลยครับ โคกหีก็ใหญ่โหนกนูนมาก น่าเย็ดมากๆเลยครับ"
แป้ง.. "ซี๊ดดส์..นายชิต...แป้งยังไม่ได้อนุญาติ..ให้จับนมจับหีแป้งเลยนะ"ปากก็พูดแต่แอ่นเอวสู้มือเค้า
นายชิต.. "ไม่จับก็ได้ครับ..แต่คุณหนูโม๊กควยให้ผมแทนนะครับ" เค้าต่อรอง...แป้งไม่รอช้าเธอนั่งลงคุกเข่าแล้วแลบลิ้นเลียรอบหัวควยเค้า เอาฟันขบหัวควยเค้า จากนั้นก็อมควยเข้าปากดูด มือก็กระถอกควยเค้าไปด้วย
นายชิตถึงกับทนไม่ไหวร้องครางออกมา พร้อมกับแอ่นเอวกระเด้าเข้าปากแป้ง
แป้ง.. "นายชิตทำไมควยใหญ่แล้วก็แข็งอย่างนี้" เธอคายควยออกจากปากเงยหน้าพูดกับเค้า แล้วก็ก้มลงไปอมต่อ
นายชิต.. "แล้วคุณหนูชอบเหรอป่าวครับ.."
แป้ง.. "ชอบสิค่ะ..อยากจับยัดเข้าไปในรูหีจัง..มันใหญ่จนทำให้แป้งเงี่ยนแล้ว"เธอคายควยตอบแล้วอมต่อ
นายชิต.. "ถ้าคุณหนูอยากมาก ก็ขึ้นมาเย็ดเลยสิครับ" เค้าพูดเชิญชวนเธอ  แป้งคายควยออกจากปาก แล้วขึ้นนั่งคร่อมตัวนายชิตพร้อมกับเอามือจับควยเค้ามาจ่อหีตัวเองแล้วหย่อนก้นยัดควยเข้ารูหีจนมิดด้าม
แป้ง.. "อุ๊ยยส์..ซี๊ดดส์..แป้งเงี่ยนไปหมดแล้ว..ควยใหญ่จัง" เธอเริ่มห่มก้นกระเด้า เค้าก็แอ่นเอวสวนขึ้นมา
นายชิต.. "ซี๊ดดส์..หีคุณหนูเย็ดมันส์จังเลยครับ..เสียวเหลือเกินครับ..รูหีคุณหนูตอดรัดควยใหญ่เลย"
แป้ง.. "แล้วชอบมั๊ยล่ะ" เธอแกล้งยั่ว พร้อมกับโน้มปากจูบกับเค้า.. นายชิตเอาลิ้นดุนเข้าปากเธอ สองมือก็ขยำเต้านมไปด้วย..คนหนึ่งกระเด้า..คนหนึ่งกระเด้งรับ...แล้วก็เริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ.... แป้งถอนปากจากการจูบแล้วร้อง
แป้ง.. "ไม่ไหวแล้วว..โอ๊ยส์ทำไมเสียวอย่างนี้...ซี๊ดดส์..เย็ดมันส์เหลือเกิน...น้ำแตกแล้ววว..."เธอร้องครวญครางลั่นห้อง เร่งกระเด้าเค้าถี่ยิบ แขนขาเกร็งไปหมด..พอน้ำเงี่ยนแตก..เธอถึงกับฟุบหน้าลงที่ซอกคอนายชิต ในขณะที่รูหีก็ขมิบตอดรัดควยเค้า ประหนึ่งว่าจะให้มันขาดคารูหี....แต่นายชิตยังไม่เสร็จ น้ำอดน้ำทนเค้าดีเหรอเกิน..
สักพักนายชิตก็เอามือรวบเอวแป้ง อุ้มเธอขึ้นโดยที่ควยยังแข็งคารูหี เค้ายืนอุ้มแป้งในท่าลิงอุ้มแตง
แป้ง.. "จะทำอะไรค่ะ..น้ำเงี่ยนยังไม่แตกเหรอค่ะ..ทำไมอึดแบบนี้" เธอมองหน้าเค้าแบบแปลกใจและชื่นชม
นายชิต.. "ผมอยากเย็ดคุณหนูให้น้ำเงี่ยนแตกด้วยท่านี้ครับ" พูดจบเค้าก็เริ่มยกเอวแป้งขึ้นลงให้กระเด้าควยเค้า
ในขณะที่เค้าก็กระเด้าควยสวนขึ้นไป..สองเต้านมก็เบียดกับหน้าอกเค้าสีไปสีมา..ท่านี้ทำให้เม็ดแตดของแป้งสีกับหนอกควยเค้าอย่างเต็มๆ...แป้งเจอเค้าเย็ดท่านี้ถึงกับทำหน้าเหยเก ร้องครวญครางดังลั่นไปหมด
แป้ง.. "โอ๊ยส์..มันส์จังเลย..เสียวจังเลย..แป้งจะขาดใจตายแล้ว"..เธอร้องคร่ำครวญ เค้าจับเอวเธอโยกแรงขึ้นๆ
นายชิต.. "หีคุณหนูเย็ดมันส์จังเลยครับ..ซี๊ดดส์...ผมทนไม่ไหวแล้ว...น้ำเงี่ยน..แตก..แล้ว..."เค้าเร่งกระเด้า ตัวเกร็งสองมือบีบก้นเธอแน่น...ปล่อยน้ำเงี่ยนฉีดพุ่งเข้ารูหีเธอ..
แป้ง. "โอ๊ยส์..ซี๊ดดส์...ไม่ไหวแล้ว...น้ำเงี่ยนแป้งแตกอีกแล้ววว" เธอเสร็จตามเค้าไปทันทีหลังจากโดนน้ำเงี่ยนอุ่นๆพุ่งใส่รูหี...เธอตัวเกร็งกอดรัดเค้าแน่น.....นายชิตค่อยๆลงนั่งกับโซฟาโดยที่ยังอุ้มเธอเอาไว้ด้วย
นายชิต.."หีคุณหนูเย็ดมันส์มากครับ..ทำผมน้ำเงี่ยนแตกออกมาเต็มไปหมด" เค้าพูดแล้วหอบแบบเหนื่อยอ่อน
แป้ง.. "ทำตัวดีๆวันหน้าแป้งจะให้เย็ดอีก" เธอพูดยิ้มๆเอามือแตะจมูกเค้า แล้วก็ขมิบหีตอดรัดควยเค้า
นายชิต.. "ผมขอเย็ดคุณหนูทุกวันไม่ได้เหรอครับ"
แป้ง.. "ทำอวดเก่ง..เดี๋ยวก็หัวใจวายตายหรอก" เธอพูดพร้อมกับทำหน้ายิ้มๆค้อนเค้า..แล้วเกร็งหีขมิบบีบตอดรัดควยเค้าอย่างแรง จนเค้าร้องโอ๊ยส์...ออกมาด้วยความเสียว
แป้งยกก้นให้ควยหลุดจากรูหี แล้วรีบเอาโคกหีไปดันที่ปากเค้า เพราะตอนนี้น้ำเงี่ยนกำลังเริ่มไหลออกจากรูหี
แป้ง. "นายชิต..ดูดน้ำเงี่ยนให้หมดนะ" เธอออกคำสั่ง นายชิตไม่รอช้าเค้าเอาปากฝังโคกหีแป้งแล้วดูดกลืนกินน้ำเงี่ยนจนแห้ง....แป้งทำหน้าเหยเกด้วยความเสียวตอนเค้าดูดหีเธอ...แล้วเธอก็ค่อยๆดันหัวเค้าออก..ลุกขึ้นยืน หันหลังเดินกลับไปที่โซฟาแล้วทิ้งตัวลงกึ่งนั่งกึ่งนอนแบบคนหมดแรง....
นายชิต.. "คุณหนูหายเงี่ยนแล้วยังครับ" พูดไปอมยิ้มไป
แป้ง.. "ถามมาได้จะจับแป้งเย็ดอีกเหรอ..ไม่หายเงี่ยนได้ไง น้ำเงี่ยนแป้งแตกไปตั้งสองรอบแล้ว แป้งไม่ไหวแล้ว แป้งเหนื่อย คนอะไร..ควยใหญ่ก็ใหญ่..อึดก็อึดเป็นบ้า"แป้งค้อนเค้า แล้วพูดต่อ
แป้ง.. "นายชิตรีบแต่งตัวเก็บสำรับข้าว แล้วลงไปเปิดล็อคประตูข้างล่าง แป้งจะกลับแล้ว" เธอพูดจบก็ลุกขึ้นเดินเข้าห้องน้ำไป นายชิตจ้องมองสองแก้มก้นของแป้งตอนเธอลุกเดินเข้าห้องน้ำ แล้วลุกขึ้นใส่กางเกงเก็บกวาดทำความสะอาด ยกสำรับข้าวแล้วเดินออกไปจากห้องไป... แป้งกลับออกจากห้องน้ำมาใส่เสื้อผ้าแต่งตัว เธอมองไปที่โซฟาแล้วรำพึงออกมา "นี่ถ้าลุงกอบไม่ป่วยซะก่อน คนที่เพิ่งเย็ดเราบนโซฟา ต้องเป็นลุงกอบไม่ใช่นายชิต..นี่เราโดนควยท่อนที่เจ็ดเย็ดหีแล้วหรือนี่.." เธอยังไม่วายรำพึงถึงลุงกอบ เจ้าของควยยักษ์ที่ทำให้เธอหลงไหลอย่างบ้าคลั่ง แต่อย่างน้อยวันนี้นายชิตก็ทำให้เธอหายเงี่ยนได้.......
วันต่อมา..เป็นอีกวันที่แป้งยังต้องอยู่เคลียร์งานจนถึงค่ำ.....ตอนเย็นแป้งสั่งนายชิตให้ออกไปซื้ออาหารมื้อเย็นมาให้เธอ แล้วก็สั่งว่าพอพนักงานกลับหมดให้เค้าล็อคประตูออฟฟิศ แล้วขึ้นไปอยู่เป็นเพื่อนเธอเหมือนเมื่อวาน..
แป้งนั่งอ่าน.เซ็น เอกสารจนเกือบทุ่ม นายชิตก็นำอาหารพร้อมน้ำดื่มจัดใส่ถาดเข้ามาให้เธอในห้อง
"อาหารมาแล้วครับคุณหนู"นายชิตบอกแป้ง แล้วก็ลงไปนั่งบนโซฟา สักพักแป้งก็ลุกจากเก้าอี้มานั่งโซฟาทานข้าว พอแป้งทานข้าวอิ่ม เธอก็ยกแก้วน้ำจะขึ้นดื่ม แต่เธอจับแก้วไม่แน่นทำให้แก้วลื่นจากมือลงไปอยู่ที่กระโปรงเธอ ทำให้ทั้งเสื้อและกระโปรงเธอเปียกน้ำจนชุ่ม
แป้ง "แย่จังดูสิ เสื้อผ้าเปียกหมดเลย ไม่มีชุดมาเปลี่ยนด้วย" มันเป็นอุบัติเหตุจริงๆ แต่นายชิตกลับคิดไปอีกแบบ
นายชิต.. "คุณหนูถอดออกมาซิครับ เดี๋ยวผมเอาไปเป่าลมให้ แป๊ปเดียวก็แห้งแล้ว"
แป้ง.. "เอางั้นเหรอ..ก็ได้..รบกวนนายชิตด้วยแล้วกัน" พูดจบเธอก็ลุกขึ้นยืนแล้วค่อยๆแกะกระดุมเสื้อเชิ๊ตออก
ถอดเสื้อพาดกับโซฟา แล้วค่อยๆแกะตะขอรูดซิปดึงกระโปรงออก ทุกอริยาบทอยู่ในสายตานายชิตตลอด
เค้ายืนจ้องแบบหื่นๆ ตอนนี้แป้งเหลือแค่ จีสตริงคสีขาวผ้าตาข่าย และบรา ที่เป็นเนื้อผ้าเดียวกัน แล้วเธอก็หยิบเสื้อกับกระโปรงยื่นให้นายชิต "รบกวนนายชิตด้วย..เอ้า..เอาแต่จ้องอยู่นั่นแระ" นายชิตสะดุ้งรีบรับเสื้อผ้าของแป้งแล้วก็เปิดประตูออกไปเพื่อเอาไปเป่าลมให้แห้ง แป้งหย่อนตัวนั่งบนโซฟา เธอจะเกิดอารมณ์ทุกครั้งเวลาที่มีคนจ้องมองในยามที่เธอโป๊เหมือนอย่างที่นายชิตจ้องเธอเมื่อกี้ ทำให้เธออดคิดถึงคุณประกอบไม่ได้ เค้าเป็นคนที่ให้ความสุขกับเธอได้มากที่สุด เธอนึกถึงภาพต่างๆตอนร่วมรักกับเค้า..ยิ่งนึกก็ยิ่งเสียว..เธอเอนตัวพิงโซฟาหลับตาลงแล้วเอามือลูบโคกหีตัวเอง...ผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมง นายชิตก็เดินกลับเข้ามาในห้องเอาเสื้อผ้ามาวางบนโซฟาข้างๆตัวเธอ "คุณหนูครับเสื้อผ้าแห้งเรียบร้อยแล้วครับ" แป้งลืมตามองเสื้อผ้าแล้วกล่าวขอบคุณเค้า จากนั้นก็ลุกขึ้นยืนเพื่อจะใส่เสื้อผ้า
นายชิต.. "คุณหนูครับ อย่าเพิ่งใส่เสื้อผ้าได้มั๊ยครับ"
แป้ง.. "ทำไมอีกล่ะ" แล้วก็เหลือบไปเห็นเป้ากางเกงเค้าตุงออกมา
แป้ง.. "อย่าบอกนะว่าเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว เมื่อวานก็เพิ่งน้ำแตกไปเอง"
นายชิต.. "ผมเห็นคุณหนูโป๊ทีไร อดใจไม่ไหวทุกที ขอผมมองคุณหนูแล้วชักว่าวไปด้วยนะครับ"พูดด้วยสายตาวิงวอน แป้งได้ยินก็รู้สึกวาบหวิวและเสียวในรูหีขึ้นมาทันทีแล้วเธอก็อยากเห็นว่าคนแก่แบบเค้าน้ำเงี่ยนจะแตกออกมามากมายขนาดไหน "ก็ได้  รีบเสร็จไวๆนะ" แป้งพูดจบก็เอื้อมมือไปปลดขอบราถอดบราถอดจีสตริงค
ออก แล้วก็ลงหย่อนก้นลงบนขอบโซฟา เอนตัวไปพิงพนักโซฟาพร้อมกับยกก้นขึ้นแอ่นโคกหีอวดสายตาเค้า นายชิตจัดแจงถอดกางเกงตัวเอง เอามือจับควยที่ตอนนี้แข็งโด่รูดขึ้นรูดลงพร้อมกับจ้องโคกหีแป้งไปด้วย
แป้ง.. "นายชิตนี่เก่งจังนะ อายุขนาดนี้แล้ว ยังเงี่ยนได้ทุกวัน ดูซิควยแข็งโด่เลย" พูดไปก็จ้องดูเค้าชักว่าวไป
นายชิต.. "ดูหนังโป๊ ยังไม่เงี่ยนเท่าได้เห็นคุณหนูโป๊เลยครับ"
แป้ง.. "นายชิตนี่บ้าจัง แป้งสวยกว่านางเอกหนังโป๊อีกเหรอ" เธอยิ้มด้วยความภาคภูมิใจ
แป้งนั่งมองนายชิตยืนชักว่าวตรงหน้า ผ่านไปเกือบห้านาที เค้าก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะน้ำแตก
แป้ง.. "อีกนานมั๊ยกว่าน้ำจะแตก ทำไมถึงอึดแบบนี้" แป้งถามนายชิตที่กำลังชักว่าว
นายชิต.. "ผมคงต้องรบกวนคุณหนูช่วยแล้วล่ะครับ" จริงๆแล้วเค้าต้องการน้ำเงี่ยนแตกในรูหีแป้ง
แป้ง.. "เดือดร้อนแป้งอีกแล้ว" แป้งแกล้งพูดต่อว่าเค้า แต่จริงๆแล้วตอนนี้เธอก็เงี่ยนจนน้ำเยิ้มเต็มรูหีแล้ว
แป้งค่อยๆลุกขึ้น นายชิตถอยหลังไปนั่งบนโซฟา จากนั้นแป้งก็ขึ้นไปนั่งคร่อมจับควยนายชิตจ่อแคมหีตัวเอง
หย่อนก้นยัดควยเข้ารูหีจนมิดด้ามแล้วส่ายเอวบดโคกหีอัดแน่นกับหนอกควยพร้อมกับขมิบรูหีตอดรัด นายชิตถึงกับร้องครางออกมาด้วยความเสียว แป้งยิ้มแล้วก้มหน้าลงไปจูบปากแลกลิ้นกับนายชิต สองมือของนายชิตก็ขยำเต้านมของแป้งไปด้วย แป้งเริ่มยกก้นขึ้นกระเด้าเย็ด นายชิตก็แอ่นเอวกระเด้งรับ
แป้ง. "ซี๊ดดส์.นายชิต.ควยใหญ่เย็ดมันส์จัง...แป้งเสียวรูหีจังค่ะ" เธอพูดไปกระเด้าไป
นายชิต.. "รูหีคุณหนูตอดรัดควยผม.. เสียว..จังครับ..คุณหนูเย็ดเก่งจัง..มันส์จังเลยครับ"
แป้ง.. "เย็ดมันส์..ก็เย็ดแรงๆเลยสิ..แป้งเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว" พูดจบแป้งก็ยกก้นจนควยหลุดจากรูหี ลงไปนอนราบบนโซฟาแยกขาแอ่นโคกหีให้เค้า
แป้ง.. "เร็วซินายชิต เอาควยมาเย็ดให้แป้งหายเงี่ยนที" แป้งเรียกเค้าพร้อมกับเอานิ้วคลึงเม็ดแตดตัวเองไปด้วยนายชิตไม่รอช้ารีบขึ้นไปคร่อมเอาควยจ่อหี กระเด้าเข้าไปจนมิดด้ามแล้วก็กระเด้า  แป้งร้องครางด้วยความเสียว
แป้ง.. "อุ๊ยยส์...เย็ดแรงๆเลยนายชิต..แป้งเสียววว.."เธอเร่งให้เค้ากระเด้าแรงๆแล้วเอามือกดก้นเค้า
นายชิต.. "ผมก็เสียวครับคุณหนู...ผมไม่ไหวแล้ว...น้ำเงี่ยนแตกแล้ว" เค้าเร่งซอยกระเด้าถี่ยิบปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูหีแป้ง "อุ๊ยยส์...เสียววว...นายชิต..เย็ดแรงๆ..กระเด้าแรงๆ..โอ๊ย..แป้งไม่ไหวแล้ว...แป้งเสร็จแล้ววว.."แป้งร้องลั่น แอ่นเอวกระเด้ง เอามือจิกก้นเค้า ตัวเกร็งกระตุก รูหีขมิบตอดควยถี่ยิบ....เวลาผ่านสักครู่...
 แป้ง.. "ไม่น่าทำน้ำหกใส่เสื้อผ้าเลย โดนหลอกเย็ดจนได้" เธอพูดหยอกล้อนายชิตพร้อมกับขมิบหีบีบควยเค้าสองสามครั้ง แล้วก็ผลักอกให้เค้าลุกออกไปจากตัวเธอ
นายชิต.. "คุณหนูครับ..โคกหีคุณหนูนี่ เย็ดไม่เบื่อเลยครับ เห็นทีไรเงี่ยนทุกที"เค้าลุกขึ้นยืนจ้องโคกหีแป้ง
แป้ง.. "เดี๋ยวก็หัวใจวายตายหรอก เพิ่งจะเย็ดแป้งจนน้ำเงี่ยนแตกไปหยกๆ เงี่ยนอีกแล้วเหรอ"
นายชิต.. "สำหรับคุณหนู ผมเย็ดได้ทั้งคืนครับ"
แป้ง.. "พอแล้วๆ แป้งนอนให้เย็ดสองวันติดแล้วเนี่ย..รูหีแป้งช้ำไปหมดแล้ว" พูดจบเธอก็ลุกเดินเข้าห้องน้ำ ส่วนนายชิตก็ใส่กางเกง เก็บถาดอาหารเดินออกจากห้องไป.....แป้งแต่งตัวแล้วนั่งทำงานต่ออีกสักพักก็กลับบ้านไป..
บ่ายวันอาทิตย์ แป้งในชุดกระโปรงยีนส์สั้นกับเสื้อกล้ามสีขาว พร้อมด้วยคุณหมอก้อง ก้าวขึ้นรถตู้นั่งเบาะหลังคนขับ ที่นายชอบสตารค์เครื่องรออยู่ เพื่อไปรับคุณพ่อคุณแม่ของเธอที่สนามบิน พวกเค้ากลับมาพร้อมกับลูกชายและลูกสะใภ้ของเพื่อนที่พวกเค้าบินไปร่วมงานแต่งงานที่อเมริกา
แป้ง.. "สวัสดีค่ะคุณแม่ สวัสดีค่ะคุณพ่อ" แป้งยกมือไหว้คุณพ่อคุณแม่ แล้วเอาไปสวมกอดหอมแก้มทั้งคู่
คุณไพศาลแนะนำให้แป้งและหมอก้องรู้จักกับแจ็คและเจนนี่ ลูกชายและลูกสะใภ้ของเพื่อนที่ร่วมเดินทางมาฮันนี่มูนที่เมืองไทยประมาณหนึ่งเดือน โดยจะพักอยู่ที่บ้าน .
เจนนี่เป็นสาวผมทองหน้าตาแบบฝรั่งเพราะเป็นลูกครึ่งพ่อเป็นอเมริกันส่วนแม่เป็นคนไทย เธอสูงไล่เลี่ยกับแป้งแต่หน้าอกจะใหญ่กว่าแป้งพอสมควรหน้าตาสวยตามแบบฉบับลูกครึ่ง ทั้งคู่อายุ22เท่ากันและพูดภาษาไทยได้คล่อง แม้จะเกิดและโตที่นั่น ทั้งหมดทำความรู้จักกัน..พอกลับถึงบ้าน แม่บ้านก็พาแขกทั้งสองคนเอาสัมภาระขึ้นไปเก็บบนห้องนอนที่จัดเตรียมไว้ให้ .....ในห้องนั่งเล่น ทุกคนอยู่กันพร้อมหน้า
คุณไพศาล.. "แจ็ค..เจนนี่ ห้องพักพออยู่ได้มั๊ย"

oneaom

ขอบคุณมากครับ จะติดตามอ่านต่อนะครับ

daijung

code47

หนูแป้งกะจะฟันทุกคนที่รู้จักเลยเหรอ?