ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์ตระกร้าปริศนา ตอน 6 บทเพลงบรรเลง

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 01, 2016, 11:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YO Samkha

Phoowadol

เอ๊.....พี่แววนี่ขี้แกล้งจริงๆ แล้วนี่ไปแกล้องอะไรน้องเขาอีกหละเนี่ย. เล่นเอาน้องขนมร้องลั่นเลย ดูเหมือนว่า พี่แววตั้งใจจะไม่ให้พี่นักกับขนม ไปสัมนาวันนี้. ซะหละมั้ง. อย่าบอกนะว่า ทิ้งcondom ไว้ให้น้องเขาใช้ หลายกล่อง. ถ้ามาแนวนี้. บอกเลยว่าวันนี้. ยาว.......อิอิ
  ส่วนพี่ตั้มจะหาอะไรมาเปิดปากพี่แวว เมียสาวสวยอึ๋มคนนี้นะ สงสัยมีแวะข้างทางก่อนกลับ กมม. อีกละมั้งนี่. ว่าแต่นี่จะจบอีกเรื่องละเหรอครับ. กำลังสนุกเลย. ไรต์จะจัดให้พิเศษอีกสักpart มั้ยนะ อยากอ่านต่ออะครับ. นางเอกน่ารักดี แนวนี้
  หลังจากอ่านจบ ไอ้ทีเดามานั้น ผิดหมดเลย 555 เปิดหัวเรื่องมาก็ ถอดชุดชั้นใน. ปิดท้ายจบรายการ ก็น่าจะเป็นชุดชั้นใน อีก. พี่แววเธอคงเก็บเรียบ. น้องขนม วันนี้ได้โนบรา. แอนด่วนแพนตี้ อีกแล้วหละ เนี่ยโดนแกล้งอย่างนี้ จึงอยากให้มีต่ออีกสักตอน ให้น้องเขาเอาคืนมั่งน่าจะสนุกนะผมว่า. ฝากไรตกพิจารณาด้วยนะครับ.

(จิ๋ว)

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ มิถุนายน 21, 2018, 02:47:59 ก่อนเที่ยง
เอ๊.....พี่แววนี่ขี้แกล้งจริงๆ แล้วนี่ไปแกล้องอะไรน้องเขาอีกหละเนี่ย. เล่นเอาน้องขนมร้องลั่นเลย ดูเหมือนว่า พี่แววตั้งใจจะไม่ให้พี่นักกับขนม ไปสัมนาวันนี้. ซะหละมั้ง. อย่าบอกนะว่า ทิ้งcondom ไว้ให้น้องเขาใช้ หลายกล่อง. ถ้ามาแนวนี้. บอกเลยว่าวันนี้. ยาว.......อิอิ
  ส่วนพี่ตั้มจะหาอะไรมาเปิดปากพี่แวว เมียสาวสวยอึ๋มคนนี้นะ สงสัยมีแวะข้างทางก่อนกลับ กมม. อีกละมั้งนี่. ว่าแต่นี่จะจบอีกเรื่องละเหรอครับ. กำลังสนุกเลย. ไรต์จะจัดให้พิเศษอีกสักpart มั้ยนะ อยากอ่านต่ออะครับ. นางเอกน่ารักดี แนวนี้
  หลังจากอ่านจบ ไอ้ทีเดามานั้น ผิดหมดเลย 555 เปิดหัวเรื่องมาก็ ถอดชุดชั้นใน. ปิดท้ายจบรายการ ก็น่าจะเป็นชุดชั้นใน อีก. พี่แววเธอคงเก็บเรียบ. น้องขนม วันนี้ได้โนบรา. แอนด่วนแพนตี้ อีกแล้วหละ เนี่ยโดนแกล้งอย่างนี้ จึงอยากให้มีต่ออีกสักตอน ให้น้องเขาเอาคืนมั่งน่าจะสนุกนะผมว่า. ฝากไรตกพิจารณาด้วยนะครับ.

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
แหม๋ รับปากได้ยากมากเลยค่ะ
แต่ก็เคยคิดจะรวบ มีแผนที่จักรวาลอยู่เหมือนกันค่ะว่า
จะเอามารวมกันอิอิ  แต่ยังไม่มีอารมณ์ เอิ๊กๆ

ขอบคุณที่ติดตามผลงานค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

jibxonly

nat2oo7

ตี๋น้อย ฮิฮิ

barney

พี่แววแกล้งอะไรขนม เป็นการส่งท้ายละครับเนี่ย

Sopun Jeekkee

usn.googoo

anigkanjana

ขนมกลับมาเจอไรเนี่ย​ ใช่แววรึเปล่าครับ