ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รัญจวนรัก ตอนที่ 10 By Shawping copy

เริ่มโดย hana90, มิถุนายน 02, 2016, 10:31:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

ตอนที่10

แป้ง.. "โจ้เป็นอะไรเหรอ ทำไมไอ้นั่นถึงได้แข็งโด่ขนาดนี้"
โจ้.. " พี่แป้งสัญญากับโจ้ก่อนสิครับว่าจะไม่ไปฟ้องแม่ฝน แล้วโจ้จะบอก"
แป้ง.. "ได้จ๊ะพี่แป้งสัญญาจะไม่บอกใคร" เธอยิ้มให้เค้าจนเค้ารู้สึกดีขึ้น
โจ้.. "ผมแอบมองนมของพี่แป้งกับของพี่เจนนี่จนผมรู้สึกเสียวๆแล้วจู๋มันก็โด่ขึ้นมาเอง พี่แป้งอย่าโกรธนะ"
แป้ง.."โธ่เอ๋ย..เด็กหนอเด็ก เรื่องแค่นี้เองพี่แป้งไม่โกรธหรอก แล้วของโจ้นะเค้าไม่เรียกว่าจู๋แล้วใหญ่ซะขนาดนี้"
โจ้.. "แม่ฝนก็พูดเหมือนพี่แป้งเลยครับ แม่บอกว่าโจ้จู๋ใหญ่"
แป้ง.. "อ้าวแล้วแม่ฝนเค้าไปเห็นจู๋ของโจ้ตั้งแต่เมื่อไหร่"
โจ้.. "สองเดือนก่อนตอนโจ้กลับมาบ้าน แล้วโจ้ไม่สบายตัวร้อนมาก แม่ฝนก็เลยเช็ดตัวให้ แม่ฝนเอาผ้าชุบน้ำเช็ดตัว แล้วก็ถอดกางเกงโจ้ออก เช็ดจู๋ให้ แล้วมันก็แข็งโด่ขึ้นมาเอง"
แป้ง.. "พอจู๋แข็งโด่แบบนั้น แล้วแม่ฝนเค้าว่ายังไง" แป้งฟังที่โจ้เล่า ในรูหีเริ่มมีอาการขมิบตอด
โจ้.. "แม่ฝนไม่ได้ดุโจ้ แต่บอกว่าตัวแค่นี้จู๋ก็ใหญ่เท่าคุณพ่อแล้ว โตขึ้นอีกหน่อยคงใหญ่กว่าคุณพ่อแน่ๆ"
แป้ง.. "แล้วแม่ฝนทำไงต่อ" แป้งเริ่มเสียวขึ้นเรื่อยๆ
โจ้.. "แม่ฝนเค้าจุ๊บตรงหัวมัน แล้วถามโจ้ว่าเคยช่วยตัวเองเหรอป่าว โจ้บอกไม่เคย ไม่รู้ทำยังไง แล้วแม่ฝนก็บอกว่าโตขึ้นอีกหน่อยก็จะรู้จักเอง แล้วแม่ฝนก็แต่งตัวให้โจ้ พี่แป้งสัญญาแล้วนะว่าจะไม่ไปเล่าให้ใครฟัง"
แป้ง.. "สัญญาจ๊ะ แล้วดูสิหัวควยมันแดงไปหมดเลย" แป้งจ้องมองควยเค้า
โจ้.. "แม่ฝนไม่ให้พูดคำว่า "ควย" บอกว่ามันหยาบคายให้พูดว่าจู๋แทน แต่เห็นเพื่อนๆเค้าก็พูดเหมือนพี่แป้ง"
แป้งถึงกับยิ้มเพราะรู้ดีว่าฝนพยามเก็บกดเรื่องพวกนี้ไว้เพราะมองว่ามันเป็นเรื่องที่น่าอาย
โจ้.. "พี่แป้งครับ แม่ฝนเค้าใส่ชุดที่พี่แป้งซื้อให้แล้วยังครับ โจ้อยากเห็นจังว่าจะสวยเหมือนพี่แป้งเหรอป่าว"
แป้ง.. "แม่ฝนก็สวยพอๆกับพี่แป้งแระ โจ้อยากเห็นตอนแม่ฝนใส่เหรอ"
โจ้.. "ครับอยากเห็น แล้วตอนที่พี่แป้งใส่เมื่อวาน โจ้มองแล้วเสียวๆแล้วจู๋มันก็โด่ขึ้นมาเอง"
แป้ง.. "เห็นแค่นั้นยังเสียวจนควยโด่เลย แล้วถ้าได้จับด้วย..โจ้จะเป็นยังไงน๊า."แป้งเริ่มยั่วเด็ก
โจ้.. "พี่แป้งจะให้โจ้จับจิ๋มพี่แป้งเหรอครับ"
แป้ง.. "พูดแบบนี้ไม่ให้จับหรอก ต้องบอกว่าให้โจ้จับหีพี่แป้ง พี่แป้งถึงยอม"
โจ้.. "ก็ได้ครับ ขอโจ้จับหีพี่แป้งนะครับ" เค้ารีบพูดออกมา กลัวว่าแป้งจะไม่ยอมให้จับ
ตอนนี้แป้งเสียวรูหีจนน้ำเยิ้มออกมาเต็มไปหมด ยิ่งยั่วเด็ก ตัวเองก็ยิ่งเงี่ยน แป้งลุกขึ้นยืนแล้วแก้ผ้าออกหมด
โจ้ยืนจ้องตาแทบถลน แล้วเอื้อมมือไปจับโคกหีแป้งขยำเล่น จนแป้งต้องร้องครางด้วยความเสียว แป้งลงไปนั่งแล้วให้โจ้บีบนมเล่น มันเป็นความรู้สึกแปลกใหม่อีกแล้วสำหรับเธอ
แป้ง.. "ดูสิหัวควยยังแดงอยู่เลย แสดงว่ายังไม่หายเจ็บ เดี๋ยวพี่แป้งช่วยให้หายนะ" พูดจบเธอก็เอามือกำควยเค้ารูดขึ้นรูดลง แล้วแลบลิ้นเลียรอบๆหัวควย แล้วก็อมควยเข้าไปในปาก
โจ้.. "อุ๊ยส์..พี่แป้งทำอะไรครับ โจ้เสียวจังเลยครับ เหมือนฉี่จะแตกแล้ว"
แป้งได้ยินก็รู้ว่าโจ้ใกล้จะน้ำเงี่ยนแตกแล้ว แป้งจึงรีบดูดควยเค้าแรงๆ ส่วนมือก็ถอกควยเค้าเร็วขึ้น
โจ้.. "พี่แป้ง..โจ้เสียววว..ฉี่แตกแล้วว" โจ้ยืนตัวเกร็งเหมือนตัวจะลอยได้ เค้ารีบเอามือจิกหัวแป้งไว้ ปล่อยน้ำเงี่ยนแรกในชีวิตพุ่งเข้าปากแป้งอย่างแรง จนแป้งแทบสำลัก แต่แป้งก็ดูดกลืนกลิ่นจนหมด โจ้รีบยกมือไหว้ขอโทษแป้ง เค้าคิดว่าน้ำที่หลั่งออกมาคือฉี่ เพราะเค้าก็มองไม่เห็น มันถูกแป้งกลืนลงคอไปหมดแล้ว
แป้ง.. "เป็นไงบ้างหายเจ็บควยแล้วยัง"
โจ้.. "หายเจ็บแล้วครับ แต่จู๋ยังแข็งโด่อยู่เลย" ถึงตอนนี้แป้งก็หน้ามืดแล้วเพราะว่าควยโจ้ยังโด่เด่ท้าทายเธอ
แป้ง.. "แล้วถ้าพี่แป้งมีวิธีช่วยให้มันหดล่ะ แต่โจ้ต้องสัญญาว่าจะไม่ไปเล่าให้ใครฟัง"
โจ้.. "โจ้สัญญาครับ"
แป้ง.. "งั้นโจ้ขึ้นไปนอนบนเตียง เดี๋ยวพี่แป้งจะทำให้มันหดเอง แล้วไม่ต้องเรียกจู๋แล้วนะให้เรียกว่าควย"
โจ้พยักหน้ารับ แป้งจูงมือโจ้ให้ไปนอนหงายบนเตียง แล้วเธอก็ขึ้นไปคร่อมบนร่างเค้า เอามือจับควยมาจ่อที่รูหีตัวเอง แล้วก็มองหน้าโจ้ ที่กำลังมองการกระทำของเธอ
แป้ง.. "เมื่อกี้พี่แป้งใช้ปากดูดควยให้โจ้จนฉี่แตก ตอนนี้พี่แป้งจะใช้หีพี่แป้งทำให้โจ้ฉี่แตกบ้างนะ"
แป้งค่อยๆหย่อนก้นยัดควยเข้าไปในรูหี จนมิดด้าม แล้วก็ร้องครางด้วยความเสียวในรูหีขมิบตอดควยโจ้ถี่ๆ
โจ้.. "หีพี่แป้งดูดควยโจ้เหมือนปากพี่แป้งเลย โจ้เสียววจัง"
แป้ง.. "โจ้ต้องอั้นฉี่ไว้นะ จนกว่าพี่แป้งจะบอกว่าให้ฉี่ออกมาได้" โจ้พยักหน้ารับ แป้งเริ่มยกก้นกระเด้าควยโจ้
โจ้.. "เห็นเพื่อนๆบอกว่าผู้ชายเอาควยใส่ในรูหีผู้หญิงเค้าเรียกว่าเย็ดกันใช่ป่าวครับ"
แป้ง.. "ใช่จ๊ะเหมือนตอนนี้ โจ้กำลังเย็ดหีพี่แป้งอยู่..ซี๊ดดส์..ควยใหญ่จังเลย..พี่แป้งเสียวจังเลย"
มันเป็นความรู้สึกแปลกใหม่ ทำให้แป้งเงี่ยนจนหน้ามืด แป้งรีบกระเด้าเย็ดอย่างลืมตาย
โจ้.. "พี่แป้งครับ..โจ้ไม่ไหวแล้วว..จะฉี่แตกอีกแล้ว" โจ้ทนความเสียวไม่ไหว เค้าเอามือไปขยำนมแป้งอย่างแรง
แป้ง.. "ปล่อยฉี่ออกมาเยอะๆเลย พี่แป้งก็ไม่ไหวแล้วว..โอ๊ยส์...ควยโจ้เย็ดมันส์จริงๆ..อุ๊ยส์ อึ๋ย..น้ำแตกแล้ว"
แป้งเร่งกระเด้าอย่างแรงในขณะที่โจ้ก็ปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูหีแป้งอย่างแรงไม่ต่างจากน้ำเงี่ยนแตกครั้งแรก
ทั้งคู่น้ำเงี่ยนแตกแล้ว แต่แป้งก็ยังไม่ยอมหยุดกระเด้า เพราะเธอยังรู้สึกเสียวอยู่  แป้งกระเด้าหีใส่ควยโจ้จนควยโจ้อ่อนตัวแล้วหลุดออกมา แป้งจึงหยุดกระเด้า แล้วก้มลงไปมองควยที่อ่อนตัวจนหดสั้น น้ำเงี่ยนก็ไหลทะลักออกจากรูหีเธออย่างมากมาย
โจ้.. "พี่แป้งเก่งจริงๆเลยครับ ควยโจ้หดแล้ว"
แป้ง.. "โจ้ชอบให้พี่แป้งทำแบบนี้เหรอป่าว"
โจ้.. "ชอบมากครับ เวลาฉี่แตก โจ้เสียวมากเหมือนกับตัวจะลอยได้ มันไม่เหมือนกับตอนที่โจ้ยืนฉี่เฉยๆ วันหลังถ้าโจ้ควยแข็งโด่ไม่ยอมหด โจ้จะมาให้พี่แป้งช่วยให้นะ"
แป้งอยากสอนให้เค้ารู้ว่าน้ำที่ออกมามันไม่ใช่น้ำฉี่แบบที่เค้าคิด แป้งเลยเอานิ้วป้ายแคมหีที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มอยู่ไปจ่อที่จมูกโจ้ให้เค้าดม แล้วให้เค้าลองเอานิ้วแตะดู
โจ้.. "กลิ่นมันแปลกๆอ่ะพี่แป้ง แล้วก็เหนียวๆด้วย"
แป้ง.. "นี่แหล่ะน้ำที่โจ้ปล่อยออกมาจากควย มันไม่ใช่น้ำฉี่ แต่เค้าเรียกว่าน้ำเงี่ยน เวลาที่เราเย็ดกัน โจ้จะรู้สึกเสียวๆแล้วควยก็แข็งโด่ มันเป็นเพราะโจ้เงี่ยนแล้ว พอเงี่ยนมากๆจนทนไม่ไหวก็ปล่อยน้ำเงี่ยนออกมา"
แป้งก็พูดไปคร่าวๆพอเข้าใจ เพราะเธอก็ไม่รู้จะอธิบายยังไง
แป้ง.. "โอ๊ยส์ตายแล้ว เต้านมพี่แป้งแดงเป็นรูปมือโจ้เลย" แป้งหัวเราะมองเต้านมตัวเองที่โดนโจ้ขยำอย่างแรง ตอนนั้นเธอไม่รู้สึกว่าเจ็บ เพราะเธอกำลังเงี่ยนจนหน้ามืด
โจ้.. "ขอโทษครับ โจ้ไม่ได้ตั้งใจครับ ตอนนั้นโจ้เสียวมากจนลืมตัว"
แป้ง.. "ไม่เป็นไรหรอก พี่แป้งเข้าใจว่าตอนนั้นโจ้เสียวมากๆ ไม่งั้นคงไม่ขยำนมพี่แป้งแรงขนาดนี้"
โจ้.. "พี่แป้งครับ โจ้ขอลองดูดนมพี่แป้งนะครับ" แป้งยิ้มแล้วแอ่นเต้านมให้เค้า โจ้รีบอ้าปากอมหัวนมแป้งดูดเหมือนเด็กดูดนมแม่ มือก็ขยำเต้านมอีกข้าง แป้งรู้สึกเสียวๆปล่อยให้เค้าดูดนม บีบนมจนพอใจ
แป้ง.. "พอแล้วล่ะ ใส่กางเกงแล้วขึ้นบ้านไปได้แล้ว เดี๋ยวแม่ฝนจะเป็นห่วง โจ้หายตัวมาเกือบชั่วโมงแล้ว"
โจ้.. "ครับพี่แป้ง" เค้ารีบใส่กางเกงแล้ววิ่งออกจากห้องกลับไปที่บ้านตัวเอง
แป้งนอนลูบโคกหีตัวเองเล่น เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีตัวเองสัมผัสกับน้ำเงี่ยนของโจ้ที่เยิ้มเต็มรูหีของเธอ
แป้งไม่เคยคิดมาก่อนว่า เธอจะเป็นคนแรกที่ได้เปิดบริสุทธิ์ น้ำเงี่ยนแรกของผู้ชาย มันตื่นเต้นได้อารมณ์ไม่แพ้ครั้งไหนๆที่ผ่านมา เสียงเคาะประตูดังขึ้น เป็นเสียงเรียกของเจนนี่ แป้งเดินแก้ผ้าไปเปิดประตูให้
เจนนี่.. "พี่แป้งนี่จริงๆเลย แอบหนีขึ้นมาเงียบๆ" แป้งได้แต่ยิ้มแล้วเดินกลับไปนอนหงายบนเตียง เจนนี่เดินตามไปกำลังจะล้มตัวนอนข้างๆแป้ง แต่เจนนี่สังเกตุเห็นสองเต้านมของแป้งแดงเป็นรูปฝ่ามือของคน
เจนนี่.. "พี่แป้งบอกมาเดี๋ยวนี้นะไปทำอะไรมา แล้วดูสิน้ำเงี่ยนเยิ้มรูหีเลย" เจนนี่เอานิ้วไปควักรูหีแป้ง มีน้ำเงี่ยนติดนิ้วมามากมาย
แป้ง.. "น้ำเงี่ยนเยอะขนาดนี้ น้องเจนนี่คิดว่าพี่แป้งไปทำอะไรมา ถ้าไม่ใช่เย็ดกัน" แป้งยิ้มอย่างมีเลศนัย
เจนนี่.. "พี่แป้งไปเย็ดกับใครมาเหรอ บอกเจนนี่หน่อยสิ เห็นน้ำเงี่ยนในรูหีพี่แป้ง แล้วเจนนี่เงี่ยนตามเลย"
เจนนี่เกิดเอะใจเพราะเมื่อกี้ตอนเธอกำลังจะออกจากห้องของเธอๆเห็นหลังไวๆที่วิ่งออกมาจากห้องแป้งคือโจ้
เจนนี่.. "อย่าบอกนะว่าพี่แป้งเย็ดกับโจ้" เจนนี่อมยิ้มจ้องตาแป้งเค้นความจริง แป้งยิ้มแล้วพยักหน้ายอมรับ
เจนนี่.. "โอ้โห..เดี๋ยวนี้พี่แป้งแอบกินเด็กแล้วเหรอ" เจนนี่ปิดปากหัวเราะชอบใจ
แป้ง.. "เด็กแต่ตัวนะสิ ควยใหญ่กว่าพี่หมอซะอีก แถมแข็งยังกับสากกะเบือ" พูดแล้วตัวเองก็อดขำไม่ได้
เจนนี่.. "พี่แป้งพูดซะเจนนี่เงี่ยนเลย เจนนี่อยากกินบ้าง ว่าแต่ว่าทำไมถึงเกิดขึ้นได้ล่ะ" แป้งก็เลยเล่าเรื่องตั้งแต่เมื่อวานที่พาไปซื้อชุดชั้นในจนถึงตอนที่ว่ายน้ำเล่นกันในลำธาร รวมทั้งเรื่องที่โจ้เล่าให้ฟัง"
เจนนี่.. "พี่แป้งว่าแม่เลี้ยงลูกเลี้ยงคู่นี้ได้เย็ดกันแล้วยัง แม่เลี้ยงก็ยังสาวยังสวยลูกเลี้ยงก็ควยใหญ่กว่าผัวตัวเอง"
แป้ง.. "ยังไม่ได้เย็ดกันหรอก แต่คิดว่าทั้งสองคนก็คงอยากเย็ดกัน"
เจนนี่.. "พี่แป้งมั่นใจได้ไงอ่ะว่าพวกเค้ายังไม่ได้แอบเย็ดกัน"
แป้ง.. "ก็เมื่อกี้นี้ไง ตอนที่พี่โม๊กควยให้เค้าจนน้ำเงี่ยนแตก โจ้เค้าบอกว่าฉี่แตกใส่ปากพี่แป้งมันเสียวเหมือนตัวจะลอยได้ ไม่เห็นเหมือนตอนที่เค้ายืนฉี่เวลาปวดฉี่เลย"
เจนนี่.. "อึ๋ยส์..อิจฉาพี่แป้งอ่ะ..ได้เปิดซิงเด็กด้วย" พูดจบเจนนี่ก็ขึ้นไปนอนทับตัวแป้ง กอดจูบแลกลิ้นกัน เจนนี่ถอนปากออกมาแล้วขยับตัวลงไปเอาปากทาบกับโคกหีแป้ง
เจนนี่.. "เจนนี่ขอเลียกินน้ำเงี่ยนเด็กหน่อยนะค่ะ" พูดจบเจนนี่ก็เอามือแหกแคมหีแป้ง เลียไปรอบๆแคมหีแล้วก็ดูดน้ำเงี่ยนในรูหีแป้งจนแห้ง โดยแป้งนอนเฉยๆมองดูเจนนี่ดูดเลียโคกหีตัวเอง สักพักแป้งก็ลุกเข้าห้องน้ำอาบน้ำเสร็จก็เดินแก้ผ้ามานั่งที่โต๊ะเครื่องแป้ง เจนนี่ก็ตามนั่งข้างๆ
เจนนี่.. "พี่แป้งเรามาช่วยกันวางแผนให้พวกเค้าได้เย็ดกันดีเหรอป่าว"
แป้ง.. "ยังไม่ได้หรอก เพราะพี่ฝนเค้ายังปลดปล่อยอารมณ์ใคร่เป็นอิสสระไม่ได้ เว้นแต่ว่าเธอต้องผ่านการเย็ดกับควยคนอื่นก่อน แล้วต่อจากนั้นอะไรก็ง่ายไปหมด"
เจนนี่.. "แล้วใครจะเป็นคนเย็ดกับพี่ฝนล่ะ..อ๋อ..นึกออกแล้ว..แจ็คไงพี่แป้ง"
แป้ง.. "พี่ฝนโดนควยแจ็คเข้าไปคงร้องครวญครางบ้านแตก"
เจนนี่.. "พี่ฝนโดนแจ็คจับเย็ดคงร้องครวญครางบ้านแตก เหมือนคนที่นั่งอยู่ตรงนี้หรือป่าว" เจนนี่ชี้มาที่แป้ง
แป้ง.. "ทำมาเป็นว่าพี่แป้ง แล้วตัวเองไม่เป็นเหรอไง" พูดจบแป้งก็หันมาหยิกแก้มเจนนี่เบาๆ แล้วหอมแก้มเธอ
หลังอาหารมื้อเย็นพวกแป้งก็ลงมานั่งดื่นไวน์กันหน้าบ้านพัก จนใกล้ๆสามทุ่มฝนที่อยู่ในชุดนอนที่แป้งซื้อให้เดินลงมาสมทบกับพวกแป้ง
แป้ง.. "พี่ฝนมานั่งข้างๆแป้งค่ะ" แป้งลุกขึ้นจูงมือฝนมานั่งข้างๆเธอ แล้วรินไวน์ส่งให้พี่ฝน
แป้ง.. "พี่ฝนเป็นอะไรเหรอป่าวค่ะหน้าซีดๆ" ฝนไม่ตอบ แต่เอาสองนิ้วกดหน้าขาแป้งที่ใต้โต๊ะแล้วยิ้มให้แป้ง..แป้งถึงกับขำจนต้องเอามือปิดปาก..แล้วกระซิบที่ข้างหูฝน
แป้ง.. "เบาๆมือหน่อยนะค่ะ เดี๋ยวคุณลุงกฤตหัวใจวายตาย" พูดจบแป้งก็หัวเราะ ฝนเลยหยิกหน้าขาแป้ง จนแป้งร้องโอ๊ย..ออกมา  แล้วแป้งก็เอามือเข้าไปใต้โต๊ะแล้วซุกมือลูบโคกหีฝนเล่น
ฝน.. "ตั้งแต่แป้งซื้อชุดชั้นในชุดนอนให้พี่ฝน พี่ขาอ่อนทุกวันเลย"เธอกระซิบข้างหูแป้ง
แป้ง.. "พี่ฝนไม่ชอบเหรอ งั้นพี่ฝนก็เลิกใส่เลยสิค่ะ" แป้งแกล้งพูดประชด
ฝน.. "ใครบอกล่ะว่าพี่ฝนไม่ชอบ พี่จะมาบอกแป้งว่าพรุ่งนี้พาพี่ฝนไปเลือกซื้อมาอีกนะ"
สองสาวหัวเราะขึ้นพร้อมกัน จนเจนนี่อดสงสัยไม่ได้
เจนนี่.. "ขำอะไรกันเหรอค่ะ ให้เจนนี่ขำด้วยคนสิ" แป้งขยิบตาส่งสัญญาณให้เจนนี่  เจนนี่ถึงกับอมยิ้มรู้ความหมาย ก็เลยลุกขึ้นไปหาแจ็คที่นั่งเล่นอยู่ริมลำธาร ปล่อยให้สองคนนั่งอยู่กันตามลำพัง
ฝนปล่อยให้แป้งลูบคลำโคกหีเธอตามใจชอบ แล้วฝนก็ดึงมืออีกข้างของแป้งขึ้นมากุมเอาไว้
ฝน.. "พี่ฝนขอบคุณน้องแป้งมากๆเลยนะค่ะที่ช่วยปลอดปล่อยสิ่งที่พี่ฝนเก็บกดเอาไว้ พี่พยามทำตัวเป็นกุลสตรีเพื่อให้คุณกฤตเค้าเอ็นดู จนลืมคิดไปว่าเรื่องเซ็กเป็นเรื่องที่ช่วยปรุงแต่งให้ชีวิตสดชื่นกระชุ่มกระชวย แล้วคุณกฤตก็ชอบด้วยที่พี่ฝนแต่งตัวยั่วยวนเค้า แล้วก็แสดงบทรักที่เร้าร้อน"
แป้ง.. "คุณลุงกฤตเค้าบอกพี่เหรอค่ะว่าเค้าชอบแบบนี้"
ฝน.. "เค้าไม่ได้บอกหรอกค่ะ ถ้าเค้าไม่ชอบพี่จะโดนเค้า.เอ่อตั้งสองคืนติด"
แป้ง.. "โดนเค้าอะไรเหรอค่ะ แป้งไม่เห็นเข้าใจ" แป้งแกล้งทำหน้างงๆแล้วอมยิ้ม
ฝน.. "น้องแป้งอ่ะ..ไม่อายก็ได้..ก็โดนคุณกฤตจับเย็ดตั้งสองคืนติดไงค่ะ" พูดจบก็บีบมือแป้งแน่นขึ้น
แป้ง.. "เมื่อคืนพี่ฝนบอกว่า พี่ฝนน้ำเงี่ยนแตกไปสี่ที แล้วเมื่อกี้ละค่ะ" แป้งรุกต่อ
ฝน.. "ก็เมื่อกี้บอกไปแล้วไงค่ะ เมื่อกี้โดนเค้าเย็ดน้ำเงี่ยนแตกไปอีกสองที"
แป้ง.. "มิน่าถึงหน้าซีดๆ แสดงว่าตอนนี้หายเงี่ยนแล้วใช่ป่าว"
ฝน.. "ทีแรกก็หายเงี่ยนแล้ว พอตอนนี้มาคุยกับน้องแป้งตรงๆแบบนี้อีก แถมยังลูบคลำหีพี่ฝนไม่เลิก
ก็เลยทำให้เงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว แล้วแป้งล่ะนั่งคุยเรื่องนี้กัน แป้งไม่รู้สึกอะไรบ้างเหรอ"
แป้ง.. "ก็รู้สึกบ้างค่ะ แต่ถ้าพี่ฝนลูบคลำโคกหีให้แป้งด้วย แป้งคงเงี่ยนขึ้น" แป้งกล่าวเชิญชวนเธอ ฝนไม่รอช้ารีบเอามือลูบคลำโคกหีแป้งบ้าง จนต่างคนต่างร้องครางออกมาเป็นระยะๆ
แป้ง.. "คุณลุงกฤตหลับไปแล้วเหรอค่ะ แล้วโจ้ล่ะ"
ฝน.. "คุณกฤตพอน้ำเงี่ยนแตก ก็หลับเป็นตายเลย ยิ่งโดนสองวันติดด้วยคงเพลียมากเพราะอายุแกมากแล้ว ส่วนลูกโจ้ไม่รู้ไปทำอะไรมา พอทานข้าวเสร็จก็อาบน้ำเข้าห้องนอนเลย บอกว่าเพลียมาก"
แป้งถึงกับนั่งอมยิ้มชอบใจ รำพึงในใจ "ก็น้ำเงี่ยนแตกซะมากมายขนาดนั้นตั้งสองรอบคงหมดแรง"
แป้ง.. "คุณลุงกฤตก็หลับเป็นตายแล้ว โจ้ก็อีกคน งั้นคืนนี้พี่ฝนนั่งดื่มเป็นเพื่อนแป้งนะค่ะ แล้วนอนที่ห้องแป้งเลย เราจะได้นอนคุยกัน แป้งจะได้ไม่เหงา" แป้งทำสายตาอ้อนวอน
ฝน.. "ก็ได้ค่ะ พรุ่งนี้สองคนพ่อลูกดูท่าทางจะตื่นสาย คงเพลียมาก"
สักพักเจนนี่กับแจ็คก็เดินกลับมาจากลำธาร แป้งกับฝนก็เลยปล่อยมือเลิกลูบโคกหีให้กัน
เจนนี่.. "พี่แป้ง พี่ฝนค่ะ เดี๋ยวเจนนี่กลับห้องก่อนนะค่ะ แจ็คเค้าจะให้เจนนี่อาบน้ำถูตัวให้ แล้วจะนอนดูทีวีต่อ ดึกๆค่อยเข้าไปร่วมแจมกับพี่แป้งในห้องนะค่ะ" พูดจบ เจนนี่ก็จูงมือแจ็คเดินขึ้นห้องนอนไป
ฝน.. "ดูท่าทางสองคนนี้รักกันมากนะค่ะ แล้วก็กล้าพูดอะไรตรงๆ ฟังแล้วตื่นเต้นดี"
แป้ง.. "พวกเราถึงเข้ากันได้ดีไงค่ะ พวกเรารักกันมากเหมือนเป็นพี่น้องกันจริงๆ เค้าเข้าห้องไปกันหมดแล้ว
พี่ฝนเราย้ายของไปนั่งดื่มในห้องนอนแป้งดีกว่าค่ะ" ต่างคนต่างลุกขึ้นช่วยกันขนกับแกล้มขนไวน์เข้าไปในห้องแป้ง แป้งขอตัวเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า พออาบน้ำเสร็จแป้งก็ใส่ชุดนอนตัวโปรดที่เป็นกระโปรงสีขาวผ้าบางๆโดยไม่ใส่ชั้นใน ฝนนั่งมองแป้งแต่งตัว
ฝน.. "ที่บ้านเวลาน้องแป้งอยู่ในห้องนอนใส่แบบนี้ประจำเหรอค่ะ คุณหมอก้องคงทำการบ้านทุกคืน"
แป้ง.. "ไม่ใช่แต่งตัวโป๊ๆแค่ในห้องนอนนะค่ะ เวลาออกนอกบ้านพี่หมอชอบให้แป้งแต่งตัวโป๊ๆยั่วผู้ชาย บางครั้งถึงขนาดให้แป้งนั่งโชว์เต้านม โชว์โคกหีในรถเลยนะค่ะ พี่หมอบอกว่าทำให้เค้าเกิดอารมณ์"
ฝน.. "ฟังน้องแป้งเล่าแล้วตื่นเต้นดีจังค่ะ คุณหมอก้องก็ชอบเรื่องแบบนี้เหรอ"
แป้ง.. "ใช่ค่ะ เรื่องแบบนี้ทำให้เราสองคนรักกันมากขึ้น มันช่วยทำให้เราตื่นเต้นทั้งคู่"
ฝน.. "น่าจะจริงแบบที่แป้งพูดนะ เพราะสองวันนี้คุณกฤตอารมณ์ดีมากๆ อ้อนพี่ตลอดเลย"
สองสาวขยับมานั่งชิดกัน ยกแก้วไวน์ชนกันหลายแก้ว ดื่มไวน์กันไปกอดจูบกันไป
แป้ง.. "ถอดเสื้อผ้าออกเถอะค่ะจะได้ไม่รำคาญ" แป้งพูดจบก็ลุกขึ้นถอดชุดนอนออก ฝนก็ทำตาม
เลยกลายเป็นว่าตอนนี้เปลือยกายดื่มไวน์กันแล้ว สักพักเจนนี่ก็มาเคาะประตูเรียก
แป้ง.. "เข้ามาได้เลย ประตูไม่ได้ล็อค" ฝนทำท่าตกใจจะหยิบเสื้อผ้ามาปิดบังร่างเปลือยไว้ แต่แป้งดึงมือเธอไว้
แป้ง.. "ไม่ต้องปิดหรอกค่ะ พวกเราแก้ผ้ากันจนชินตาแล้ว" ฝนได้แต่นั่งนิ่งๆทำอะไรไม่ถูก
เจนนี่.. "โอ๊ย..น่าสนุกจังเลย นั่งแก้ผ้าดื่มไวน์กัน" พูดจบเจนนี่ก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วมานั่งรวมกลุ่มด้วย
แป้ง.. "แล้วนายแจ็คล่ะหลับไปแล้วเหรอ"
เจนนี่.. "เห็นบอกว่าจะขอดูถ่ายทอดฟุตบอลให้จบก่อนแล้วค่อยมาดื่มต่อ กว่าฟุตบอลจะจบคงเกือบตีหนึ่ง"
ฝนรู้สึกค่อยผ่อนคลาย กลัวแจ็คจะเข้ามาตอนนี้ เธอไม่เคยเปลือยกายต่อหน้าผู้ชายคนอื่นนอกจากคุณกฤต
ส่วนแป้งกับเจนนี่ก็เป็นผู้หญิงด้วยกัน ..สามสาวนั่งเปลือยกายดื่มไวน์ไปคุยกันไป ส่วนมากจะเป็นเรื่องใต้สะดือ
ตอนนี้ฝนทำตัวเป็นธรรมชาติเหมือนกับแป้งและเจนนี่แล้ว ไหนจะฤทธิ์ของไวน์อีก เลยสนุกกันใหญ่
เจนนี่.. "เดี๋ยวนี้แจ็คขี้เกียจใหญ่แล้วชอบนอนเฉยๆแล้วให้เจนนี่ขึ้นไปเย็ดเอง แล้วชอบให้เจนนี่ร้องครางไปด้วย"
แป้ง.. "พี่ฝนเคยทำแบบที่เจนนี่พูดเหรอป่าวค่ะ" แป้งหันไปถามฝน
ฝน.. "พี่ก็อยากทำแบบเจนนี่นะแต่ไม่กล้า กลัวคุณกฤตเค้าจะมองพี่ไปในทางที่ไม่ดี"
แป้ง.. "นั่นไง.. พี่ฝนอย่าไปคิดแทนเค้าสิค่ะ ก็พอพี่ฝนแต่งตัวโป๊ๆยั่วยวนเค้า เค้ายังชอบเลย"
เจนนี่.. "มันส์มากๆนะค่ะ เวลาเราขึ้นเย็ดเอง เรารู้ว่าต้องทำแบบไหนถึงจะเสียว" เจนนี่รีบเสริม
แป้ง..  "ขนาดแป้งกับน้องเจนนี่เป็นผู้หญิงด้วยกัน ทำกันเองยังเสียวแทบขาดใจเลย"
ฝน.. "จริงเหรอ สอนพี่มั่งสิ นั่งคุยเรื่องนี้กัน จนพี่ฝนเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว"
แป้งลุกขึ้นจูงมือฝนขี้นไปบนเตียง แล้วก็ให้ฝนนอนหงาย แป้งหันโคกหีไปที่ปากเธอ ในท่า69
แป้ง.. "พี่ฝนทำตามแป้งนะค่ะ" แป้งเอานิ้วแหกแคมหีฝนแยกออกแล้วเอาลิ้นเลียแตด เลียไปรอบๆแคมหี แล้วค่อยๆเอาลิ้นดุนเข้าไปในรูหีฝน ฝนก็ทำแบบเดียวกับแป้งแต่ยังไม่ชำนาญเหมือนแป้ง ฝนถูกแป้งเอาลิ้นดุนเข้ารูหีถึงกับดิ้นพล่านด้วยความเสียว
แป้ง.. "มันส์มั๊ยค่ะพี่ฝน" แป้งถามเธอ แล้วก็เอาลิ้นเข้าไปดุนในรูหีเธอต่อ
ฝน.. "ซี๊ดดส์..มันเสียวจังเลยค่ะน้องแป้ง..ดุนลิ้นเข้าไปลึกๆสิค่ะ พี่ฝนเงี่ยนเหลือเกิน"
เจนนี่เดินเข้ามานั่งข้างเตียงแล้วเอามือบีบคลึงเต้านมฝน
เจนนี่."ตอนนี้พี่ฝนเงี่ยนมากๆเลยใช่เหรอป่าวค่ะ"ฝนได้แต่พยักหน้ารับเพราะเธอกำลังเอาลิ้นดุนรูหีแป้งอยู่
แป้งหยุดเอาลิ้นดุนรูหีฝน แล้วหันมาถามเธอ
แป้ง.. "ถ้าเปลี่ยนจากลิ้นเป็นควยดุ้นใหญ่ๆ พี่ฝนจะยิ่งเงี่ยนเหรอป่าวค่ะ" แป้งแกล้งถาม
ฝน.. "น้องแป้งอย่าพูดอย่างนั้นสิค่ะ ยิ่งพูดพี่ยิ่งเงี่ยนใหญ่เลย พี่เสียวรูหีจังเลย"
ประตูห้องค่อยๆเปิดออก แจ็คเดินแก้ผ้าควยแข็งโด่เข้ามา แป้งเงยหน้าขึ้นแล้วเอานิ้วแหกแคมหีฝน
ฝน.. "น้องแป้งขา เอาลิ้นดุนเข้าไปในรูหีพี่ฝนซิค่ะ พี่ฝนเงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว"
แจ็คค่อยๆย่อตัวลง แป้งจับควยแจ็คมาจ่อตรงรูหีฝน พอได้ที่แจ็คก็กระเด้าควยเข้ารูหีฝนเข้าไปครึ่งลำ
ฝน.. "ว๊ายตายแล้ว..แจ็คเอาควยมาเย็ดหีพี่ฝนทำไม" เธอตกใจที่เห็นแจ็คกำลังเย็ดเธอ
แจ็ค.. "พอดีผมเข้ามาเห็นพี่ฝนนอนแก้ผ้าให้พี่แป้งเลียหีให้ ผมเลยทนไม่ไหวขอผมเย็ดพี่ฝนนะครับ"
ฝน.. "เอาควยออกไป พี่ฝนเจ็บนะ ควยแจ็คใหญ่คับแน่นรูหีไปหมดแล้ว" เธอบอกให้เค้าเอาควยออกมาแต่ก็ไม่ได้แสดงท่าทางว่าไม่ยอมให้เค้าเย็ด เพราะตอนนี้เธอถูกแป้งกับเจนนี่ปลุกอารมณ์จนเงี่ยนไปหมด
แจ็ค.. "อีกแป๊ปเดียวพี่ฝนก็หายเจ็บแล้วครับ แล้วพี่ฝนจะเสียวอย่างเดียว"  แจ็คเริ่มรู้สึกว่าในรูหีพี่ฝนเริ่มตอดรัดควยเค้า แล้วเธอก็ไม่ได้ดิ้นหนี แต่กลับส่ายโคกหีไปมาเบาๆ แป้งลุกออกไปนั่งข้างๆเจนนี่ แจ็คเลยโน้มตัวลงไปกอดพี่ฝน แล้วค่อยๆกระเด้าลงไปเรื่อยๆจนมิดด้าม แล้วเค้าก็หยุดกระเด้า
แจ็ค.. "พี่ฝนหายเจ็บแล้วใช่มั๊ยครับ" ฝนไม่ตอบ แต่พยักหน้ารับ แจ็คเลยเริ่มค่อยๆชักควยออกมาเกือบครึ่งลำ ฝนถึงกับยกก้นลอยตามขึ้นมา แจ็คก็กดควยกระเด้าเข้าไปใหม่ แล้วกระเด้าช้าๆ
พี่ฝน.. "อุ๊ยส์..ซี๊ดดส์..แจ็คไม่น่าเอาควยมาเย็ดหีพี่ฝนเลย" เธอพูดเหมือนตัดพ้อ แต่ยกก้นกระเด้าสวนแจ็คที่กระเด้าลงมา
แจ็ค.. "พี่ฝนไม่ชอบ งั้นผมเอาควยออกนะครับ" แจ็คแกล้งยั่วเธอ เค้าแกล้งยกก้นขึ้นให้ควยหลุดออกมา
ฝนรีบจับควยเค้ามาจ่อที่รูหีตัวเองอีกครั้ง
ฝน.. "พี่ยอมแล้ว แจ็คเย็ดพี่เถอะ พี่เงี่ยนจะตายแล้ว" เธอร้องขอเค้า พยามจับควยเค้ายัดใส่รูหีตัวเอง แจ็คเลยกระเด้าเย็ดเข้าไปจนมิดด้าม
ฝน..  "อุ๊ยส์..ซี๊ดดส์..ควยใหญ่จังเลย คับแน่นรูหีไปหมด เสียวอะไรอย่างนี้"
แจ็ค.. "เสียวมากมั๊ยครับ" พูดไปกระเด้าไปแบบช้าๆ
ฝน. "ซี๊ดดส์..ทำไมถึงมันส์อย่างนี้ เสียวรูหีเหลือเกิน แจ็คเย็ดพี่แรงๆ เย็ดแรงๆเลย พี่จะไม่ไหวแล้ว"
แจ็คเริ่มโหมกระเด้าควยใส่ ฝนก็แอ่นเอวกระเด้าตอบ ในรูหีก็ขมิบตอดควยเค้าไปด้วย
ฝน.. "เย็ดพี่แรงๆ พี่ไม่ไหวแล้ว..ซี๊ดดส์..โอ๊ยส์..น้ำแตกแล้ว" แจ็คเร่งกระเด้า ฝนถึงกับตัวเกร็ง เอามือจิกก้น
แจ็คอย่างแรง แล้วร้องครางเสียงดังลั่น น้ำเงี่ยนแตกทะลัก ในรูหีขมิบตอดควยแจ็คไม่หยุด
แป้ง.. "เจอควยใหญ่ๆแบบแจ็ค พี่ฝนมันส์มั๊ยค่ะ" แป้งถามฝนที่นอนหอบหายใจอยู่
ฝน.. "เสียวจนจะขาดใจตายเลยค่ะ" ตอนนี้เธอพูดแบบไม่อายแล้วด้วยความเงี่ยนที่สะสมไว้
แจ็ค.. "พี่แป้ง ในรูหีพี่ฝนยังตอดควยผมไม่หยุดเลย" แจ็ครีบพูดเสริมปลุกอารมณ์
แป้ง.. "พี่ฝนยังไม่หายเงี่ยนเหรอค่ะ แจ็คบอกรูหีพี่ฝนยังตอดควยเค้าอยู่" ฝนพยักหน้ารับ
ฝน.. "แต่ตอนนี้พี่เหนื่อยจังเลย ขอนอนพักก่อนนะค่ะ" แป้งก้มหน้าลงไปหอมแก้มพี่ฝน ส่วนแจ็คก็ดึงควยออก น้ำเงี่ยนของฝนไหลเยิ้มออกมาตามแคมหี สักพักแป้งก็ค่อยๆดึงฝนให้ลุกขึ้นนั่ง แล้วรินไวน์ให้เธอ
แป้ง.. "พี่ฝนจิบไวน์สักหน่อยสิค่ะ จะได้ผ่อนคลายขึ้น" ฝนรับไวน์มาจิบเล็กน้อย แล้วแป้งก็ส่งน้ำเย็นให้เธอดื่มตามเข้าไป แล้วฝนก็ล้มตัวลงไปนอนต่อ
แป้ง.. "พี่ฝนมีความสุขมั๊ยค่ะ" ฝนยิ้มพยักหน้าให้แป้ง แล้วดึงหน้าแป้งเข้ามาหอมแก้มเธอ
ส่วนเจนนี่เอาแต่นั่งมองไม่ได้พูดหรือทำอะไร เจนนี่ชอบนั่งดูลีลารักของพี่แป้งมันช่างยั่วยวนได้ใจเธอจริงๆ
แป้ง.. "พี่ฝนหายเหนื่อยแล้วยังค่ะ" พี่ฝนพยักหน้ารับ แล้วแป้งก็หันไปบอกให้แจ็คลงไปนอนหงาย
แป้ง.. "เดี๋ยวแป้งแสดงให้พี่ฝนดูนะค่ะ พี่ฝนจะได้ทำตามได้ถูก" พูดจบแป้งก็ขึ้นไปคร่อมตัวแจ็ค จับควยเค้ามาจ่อกับรูหีตัวเอง แป้งเอาหัวควยเขี่ยไปรอบๆแคมหีสองสามรอบ แล้วค่อยๆยกก้นลงให้ควยมุดเข้าไปในรูหี แป้งส่ายก้นไปด้วย ควยแจ็คค่อยๆมุดเข้ารูหีแป้งจนมิด แล้วแป้งก็ยกก้นขึ้นให้ควยหลุดออกมาครึ่งลำ แล้วก็กระเด้าลงไปจนมิดด้าม แล้วเริ่มทำใหม่เหมือนเดิม จากจังหวะช้าๆ ค่อยๆเร็วขึ้น ตอนนี้แป้งเองก็เงี่ยนมากแล้ว แต่กลัวว่าถ้าทำต่อไป แจ็คต้องน้ำเงี่ยนแตกก่อน แป้งก็เลยยกก้นให้ควยหลุดออกมา ฝนที่นั่งมองอยู่ถึงกับเสียวจนต้องเอานิ้วเขี่ยแตดตัวเองไปด้วย
แป้ง.. "พี่ฝนขึ้นไปเย็ดแจ็คสิค่ะ ทำเหมือนที่แป้งทำ"  ฝนทำตามแบบว่าง่าย เธอขึ้นไปคร่อมแจ็คแล้วทำเหมือนที่แป้งทำให้ดู
ฝน.. "อุ๊ยยส์..ซี๊ดดส์..น้องแป้ง..ท่านี้.พี่เสียวในรูหีจังเลย" เธอพูดกับแป้ง
แจ็ค.. "ผมก็เสียวควยเหมือนกันครับ.. พี่ฝนเย็ดเก่งจัง..รูหีพี่ตอดควยผมแรงจัง"
พอฝนได้ยินที่แจ็คชมเธอ มันช่วยปลุกอารมณ์ให้เธอเงี่ยนขึ้นไปอีกจนเริ่มกระเด้าแรงขึ้นๆๆๆ
ฝน.. "อุ๊ยส์..ควยแจ็คใหญ่คับรูหีดีจัง..เย็ดมันส์เหลือเกิน..พี่ไม่ไหวแล้ว...โอ๊ย..น้ำแตกอีกแล้ว"
ฝนรีบโหมกระเด้า แจ็คก็กระเด้าสวนขึ้นมาตลอด
แจ็ค.. "ผมจะไม่ไหวแล้ว ผมขอน้ำเงี่ยนแตกในรูหีพี่ฝนนะครับ" ฝนไม่พูด แต่พยักหน้าบอกแทน เพราะถึงเธอจะน้ำแตกไปก่อนแล้ว แต่เธอยังเสียวในรูหีอยู่ แจ็คเริ่มกระเด้าแรงขึ้นๆ รัวขึ้น ฝนยิ่งเสียวใหญ่
แจ็ค.. "อุ๊ยส์..รูหีพี่ฝนเย็ดมันส์จังเลย..ผมไม่ไหวแล้ว..น้ำแตกแล้ววว.." แจ็คเร่งกระเด้าปล่อยน้ำเงี่ยนอุ่นๆใส่รูหีฝนอย่างแรง  ฝนไม่เคยเจอแบบนี้เพราะคุณกฤตเวลาน้ำแตกเธอแทบไม่รู้ แจ็คน้ำเงี่ยนแตกแล้วแต่ยังไม่หยุดแอ่นเอวกระเด้าเย็ดรูหีเธอ จนฝนก็ทนไม่ไหวต้องยกก้นขึ้นแล้วกดลงกระแทกสวนกับแจ็ค
ฝน.. "ว๊าย..ตายแล้ว...น้ำแตกอีกแล้ววว." ฝนจิกแขนแจ็คอย่างแรง แล้วโหมกระเด้าเข้าใส่แจ็คที่นอนแอ่นเอวกระเด้าสวนขึ้นมา พอน้ำเงี่ยนแตกอีกรอบ ฝนถึงกับหมดแรงทิ้งตัวลงไปซบหน้าอกแจ็คหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน แต่ในรูหีก็ยังขมิบตอดควยเค้า สักพักเธอก็ยกก้นขึ้นให้ควยแจ็คหลุดออกมาแล้วก็ล้มตัวลงไปนอนข้างๆ
แป้ง.. "พี่ฝนเย็ดกับแจ็คน้ำเงี่ยนแตกไปกี่รอบค่ะ" ฝนไม่มีแรงที่จะพูดตอบ ได้แต่ชูขึ้นสามนิ้ว
แจ็คลุกขึ้นไปนั่งดื่มไวน์ที่โซฟากับเจนนี่ที่นั่งดื่มอยู่ แต่แป้งยังอยู่บนเตียงเป็นเพื่อนฝน
แป้ง.. "วันนี้พี่ฝนเก่งมากๆเลย น้ำเงี่ยนแตกไปตั้งห้ารอบ ถ้าเป็นแป้งคงขาดใจตายไปแล้ว" แป้งพูดชมฝน
ฝน.. "ก็น้องแป้งนั่นแระ เป็นคนสอน..ทำเอาพี่หมดแรงเลย พี่ไม่เคยเสียวและเงี่ยนขนาดนี้มาก่อนเลยจ๊ะ" พูดจบเธอก็ดึงตัวแป้งลงไปนอนกอดแล้วก็จูบปากแลกลิ้นกัน สักพักแป้งก็ลุกขึ้นเพราะรู้ว่าฝนเพลียและเหนื่อยมากๆ
แป้ง.. "พี่ฝนนอนหลับพักผ่อนเถอะนะค่ะ เดี๋ยวใกล้สว่างแป้งจะปลุกพี่ฝนกลับขึ้นไปบนเรือน"
ฝนพยักหน้ารับ แล้วก็หลับตาลงด้วยความอ่อนเพลีย แป๊ปเดียวก็หลับไปแล้ว แป้งเดินกับไปนั่งที่โซฟารินไวน์ดื่มกับเจนนี่และแจ็ค แป้งจ้องไปที่ควยของแจ็คที่ตอนนี้หดตัวลงไปแล้ว
แป้ง.. "ว๊า..แย่จัง..พี่แป้งยังไม่ได้จับเธอเย็ดเลย ควยอ่อนคอพับไปซะแระ" แป้งแซวแจ็ค เค้าได้แต่นั่งยิ้มแหยๆพูดไม่ออก ส่วนเจนนี่ก็ขำจนอดไม่ได้ต้องตีแขนพี่แป้ง
เจนนี่.. "พี่แป้งนี่เหลือเกินจริงๆ" สองสาวนั่งจิบไวน์ยังไม่ถึงครึ่งแก้ว แจ็คก็หลับไปแล้ว แป้งหยิบมือถือขึ้นมาตั้งนาฬิกาปลุกเอาไว้ เผื่อเธอกับเจนนี่เผลอหลับไป สักพักเจนนี่ก็หลับตามแจ็คไปอีกคน แป้งปลุกเจนนี่แล้วพาเธอขึ้นไปนอนบนเตียงข้างฝน แล้วแป้งก็เดินกลับไปที่โซฟา ลากขาแจ็คที่นั่งหลับอยู่ ให้พาดขึ้นไปนอนราบบนโซฟา แล้วก็กลับขึ้นเตียง นอนข้างๆเจนนี่....ตีห้าครึ่งเสียงนาฬิกาปลุกจากมือถือดังขึ้น แป้งตื่นขึ้นมาปลุกฝนที่กำลังหลับอยู่
แป้ง.. "พี่ฝนตื่นได้แล้วค่ะ ตีห้าครึ่งแล้ว" ฝนงัวเงียตื่นขึ้นมา
แป้ง.. " เข้าไปอาบน้ำก่อนนะค่ะจะได้สดชื่นขึ้น" แป้งจูงมือฝนเข้าห้องน้ำ ฝนแทบไม่มีแรงเดินเพราะยังไม่หายเพลีย พอเข้าห้องน้ำแป้งก็เปิดน้ำฝักบัว สระผมให้ เอาครีมอาบน้ำถูตัวให้ ฝนก็ยืนสะลึมสะลือ
ปล่อยให้แป้งสระผม อาบน้ำให้ แป้งถูตัวจนทั่ว ไม่เว้นแม้แต่ในรูหีที่ยังเจิ่งนองไปด้วยน้ำเงี่ยน ฝนเริ่มหายง่วง มองดูแป้งที่กำลังทำความสะอาดในรูหีให้เธอ พอเสร็จ แป้งก็จูงมือฝนมานั่งที่เก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง
เอาผ้าเช็ดผมให้ เป่าผมให้ หวีผมให้จนเสร็จ ฝนหันตัวมากอดเอวแป้งเอาหน้าซบกับอกแป้ง
ฝน.. "พี่รักน้องแป้งจังเลยค่ะ ช่วยพี่ฝนทุกเรื่องเลยแม้กระทั่งอาบน้ำสระผมให้ ขอบคุณมากๆนะค่ะ"
แป้ง.. "ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แป้งเต็มใจทำให้อยู่แล้ว แป้งก็รักพี่ฝนเหมือนกันนะค่ะ"
ฝน.. "น้องเจนนี่กับน้องแจ็คก็น่ารักมากๆทั้งสองคน พี่ไม่อยากให้พวกเธอกลับเลย อยู่ต่ออีกสักอาทิตย์นะ"
แป้ง.. "ไม่มีปัญหาหรอกค่ะ น้องๆเค้าก็ชอบที่นี่ แต่ว่าพวกเราเกรงใจพี่ฝนกับคุณลุงกฤต"
ฝน.. "ตกลงอยู่ต่อนะค่ะ ห้ามพูดคำว่าเกรงใจเด็ดขาด พี่โกรธเลยนะ"
ฝนยืนขึ้นกอดแป้งแล้วหอมแก้ม แล้วก็เดินไปแต่งตัวเตรียมกลับห้อง ฝนมองไปที่แจ็คกับเจนนี่รวมทั้งแป้งด้วย
ฝน.. "แป้งกับน้องๆ นอนแก้ผ้ารวมกันอย่างนี้ตลอดเลยเหรอ"
แป้ง.. "ใช่ค่ะ พอเย็ดกันเสร็จก็นอนกันแบบนี้แระค่ะ แต่ไม่เคยคิดที่จะแย่งแฟนกัน เราแค่แบ่งปันความสุขกัน"
ฝน.. "ดีจังเลย อยู่กันแบบนี้น่าสนุกจัง"
แป้ง.. "ก็ช่วงที่แป้งอยู่ที่นี่ พี่ฝนก็มาเข้ากลุ่มกับพวกเราบ่อยๆสิค่ะ"
ฝน.. "แล้วนายแจ็คเค้าจะไหวเหรอ ผู้หญิงตั้งสามคน" ฝนมองไปที่แจ็คที่นอนหมดสภาพอยู่
แป้ง.. "ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แป้งกับเจนนี่เปิดโอกาสให้พี่ฝนเต็มที่เลย" แป้งยิ้มให้ฝน
ฝน.. "แน่นะ แล้วห้ามมาขอแบ่งเย็ดนะ พี่จะปล่อยให้เธอสองคนเงี่ยนจนอกแตกตายเลย" พูดจบฝนก็ปิดปากหัวเราะชอบใจตั