ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมดุ Remake By Jaw credit>ท่านnakhonsawan ตอนที่ 6

เริ่มโดย jawjaw, มิถุนายน 01, 2016, 07:25:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

ตอนที่ 6

[backcolor=#ffffcc]พอผมดีขึ้น ก็ออกจากโรงพยาบาล  ช่วงที่ผมรักษาตัวอยู่เธอดูแลผมดีมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมขอเลิกกับเธอ    ผมบอกเธอว่าผมรู้เรื่องที่เธอไปมีอะไรกับคนที่ชื่อยุทธ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตอนแรกเธอไม่ยอมรับ บอกว่าแค่คุย ๆ   กันยังไม่ได้มีไรกันเกินเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเลยบอกชื่อรีสอร์ท บอกด้วยว่าที่ห้องไหนหมายเลขอะไร  จนเธอหนีไม่ออก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอร้องไห้เสียใจ   ในสิ่งที่ทำ   เธอยอมรับ เธอเล่นเฟส เธอเจอเขาในเฟส [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แรกๆ ก็แค่หาคนคอยปรึกษาเรื่องที่ผมแอบมีกิ๊ก   คุยเล่นๆ  ไม่คิดไร  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอขอโอกาสผม.  เธอบอกเธอรักผมมาก    ชีวิตเธอขาดผมไม่ได้แล้วเธอก็ร้องโฮเลย. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมถามว่าแล้ว หมอนั้นละคิดกับหมอนั้นแบบไหน  เธอบอก ถามทำไม..??[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สัญญาได้ไหมละว่าถ้าบอก.    เราสองคนจะยังเหมือนเดิม ผมบอกก็ได้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอบอกแน่นะถ้าบอกต้องรับให้ได้นะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมรับปาก ขอแค่อย่าปิดบัง  เปิดอกคุยกันดีกว่า ดีกว่ามารู้ทีหลัง มันเจ็บ..[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟน        : ก็แรกๆก็ไม่ได้คิดอะไร แต่พอโดนยุทธเอา ก็เริ่มคิด[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        : คิดว่าอะไร  รักหรือไม่รัก หรือแค่เล่นๆ จะจริงจังมั้ยอะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :รักสิ.  (คำนี้ผมเศร้าเลย....) [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :เลิกกับหมอนั้นได้หรือเปล่า [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :ขอเวลาหน่อยได้เปล่า ปุปปัป  ทำใจลำบาก แต่จะทำให้ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม         : ถ้างั้นเขาขอมีกิ๊กบ้าง..... คงไม่ว่ากันนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :ไม่อ่ะ เค้ารับไม่ได้หรอก [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :อ้าวทำไมละ ทีตัวเองยังมีกิ๊กเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        : ตัวเองใจเย็น.  เขาใจร้อน เขารับไม่ได้อ่ะที่ใช้สามีร่วมกับคนอื่น  ถ้ารู้ว่ายังคุยอยู่ยัยนั้นตาย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :แต่เขาสัญญานะ จะพยามเลิกกับหมอนั้นให้ได้. ให้เวลาเค้าหน่อยนะ..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :แน่ใจนะว่่าเลิกได้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :แน่ใจสิ ช่วงนี้ทนๆไปซักหน่อย. เขาสัญญาจะพยามไม่ไปเจอพี่ยุทธอีก[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมตัดสินใจให้โอกาสเธอ  เพราะผมก็ยังรักเธอมาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมตอบตกลงให้เวลา  1  เดือนถ้าเลิกไม่ได้  ผมขอไปเอง. ผมบอกมีอะไรอย่าปิดบัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ถ้ารู้ทีหลังมันจะเชื่อใจกันไม่ได้อีก   ครอบครัวเราคงแตก เธอรับปาก.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]วันนั้นเรามีอะไรกัน   เย็ดกันอย่างมีความสุข   แล้วนอนด้วยกันจนเช้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมหลับอยู่ได้ยินเสียงเธอปลุก.   เธอบอกจะไปข้างนอก  ผมถามว่าจะไปไหน. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอบอกไปหาพี่ยุทธแป๊ป. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมนึกในใจยังดี.   อย่างน้อยก็ไม่โกหก เธอถามผมไม่โกรธนะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมบอกไม่หรอกอย่างน้อยทราย  ก็ไม่โกหก เธอจุ๊ปปากผม บอก ที่รักน่ารักที่สุดเลย[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมมีโทรศัพท์ใช้ 2 เครื่อง ผมเลย กดโทรศัพท์ของผมอีกเบอร์   ให้โทรมาหาผมโดยไม่วางสาย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เอาใส่ไว้ในกระเป๋าเธอ ไม่ให้เธอรู้.   ว่าผมผมนอนฟังเสียงตลอด [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ความรู้สึกเหมือนเดินไปด้วยกัน.   ระหว่างเดินมีคุยกันผมได้ยินเสียงไม่ชัดพอที่จะจับใจความได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]สิบกว่านาที   ก็ได้ยินเสียงเปิดประตู  .... พอเข้าไปในห้องด้วยความเงียบทำให้ได้ยินเสียง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คนสองคนคุยกันชัดขึ้น....[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]
[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น        :นั่งก่อนสิ พี่ล้างหน้าแปป กินไรมายังครับ. หายเงียบเลยช่วงนี้พี่คิดถึงมากๆ ทักไลน์ก็ไม่ตอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             เฟสก็ไม่คุย  โทรไปก็ไม่รับ   หายหน้าไปหลายวันพี่เป็นห่วงนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ค่ะ มีปัญหากับแฟนน่ะ. เขาคุยกับสาวอื่น ทะเลาะกันรุนแรง จนทราย  พลั้งมือทำร้ายเขา[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น        : แล้วเขาละ ทำร้ายทรายหรือเปล่า ....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ไม่หรอกค่ะ เขาไม่เคยทำร้ายทราย  . ขนาดเถียงยังไม่กล้าเลย เขาน่ารักตรงนี้ละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        :แล้วเป็นไรมากไหม [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :สลบค่ะเขานอน รพ 4 คืน.  ทราย ลางานไปเฝ้า  ขอโทษนะค่ะเลยไม่ได้เจอพี่เลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น        :ไม่เป็นไรครับ แต่โหดจังแค่คุยกับสาวอื่นเล่นซะนอนโรงบาล 4 คืน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             แล้วเสียงก็เงียบ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ซักพักเหมือนกับได้ยินเสียงผ้า แกรกไปแกรกมา เหมือนกำลังนั่งเตียงยวบ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : อุ้ย อย่าสิ. ทรายไม่ได้มาเพราะจะให้ทำแบบนี้นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น        :ตัวหอมจัง.   หอมแบบนี้ต้องจัดหนักหน่อยแล้ว...  แล้วก็มีแต่เสียง คราง ของแฟนผม [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ไม่เอาค่ะ อย่าถอดเสื้อทรายสิ  อย่าเลยค่ะ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        :นิดเดียวนะครับ ที่รักของพี่ ไม่ได้เจอกันหลายวันไม่คิดถึง พี่บ้างเหรอ..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :คิดถึงค่ะ ไม่คิดถึงจะมาหาเหรอ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ระหว่างนั้นผมได้ยินเสียงครางของทรายดังแว่วเข้าโทรศัพท์ตลอด เสียงเธอดูมีความสุขมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]กับเสียงดังจ๊วบๆ...จุ๊ป ๆ  คาด ว่าเป็นเสียง  หมอนั่นคงดูดนมทราย  ซักพักเสียงคุยกันอีก...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :โห ใหญ่ขึ้นปะเนี่ย...ไม่ได้เจอหลายวันไปทำอะไรมา[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        :ทานยาบำรุงนิดหน่อยครับ  อยากให้เมียรักเมียหลง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :แค่นี้ก็หลงไปไหนต่อไหนแล้วค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น        :คิดถึงมันมั้ย ไม่เจอควยพี่หลายวัน ....งั้นก็   ดูดเลยครับ จะได้หายคิดถึง...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :คนบ้าา..... พูดไรน่าเกลียด ใครจะไปดูด[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ซักพัก  ผมก็ได้ก็ได้ยินเสียงดูดจ๊วบๆ  กับเสียงครางของหมอนั้น ดังแว่วมา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั่น  : อื่ม....ที่รักเก่งจังครับ  ดีเลย... แบบนั้นหล่ะ....พี่เสียวมากเลยครับ  สุดยอด.....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คาดว่าเธอคงดูด เลียควย  ให้มันแน่นอน  เกือบ 10 นาทีได้ที่ผมต้องนอนทนฟังเสียงทรายดูดควย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ให้กับไอ้หมอนั่น  ซึ่งฟังจากเสียงดูดแล้วเธอคงเอร็ดอร่อยกับควยมันมากจนหยุด ดูดเลีย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่ได้เลยทีเดียว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        : เสียวจัง  พี่ไม่ไหวแล้วที่รัก พอเถอะ พี่ขอเย็ดนะครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]เสียงทุกอย่างเงียบไปพักนึง......[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : อย่าสิ...ไม่นะ ไม่เอา..ตรงนั้นมันเสียว...ใส่ถุงก่อนนะคะ..(อะไรกันร้องห้ามแต่กลับบอกมันใส่ถุง)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        :วันนี้แบบมีปุ่มด้วยนะครับ ที่รัก  รับรองเสียวถึงใจ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :อร้าย....น่ากลัวจัง มันจะเจ็บมั้ยอะ ผิวขรุขระจัง..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        :น้ำที่รักมาเต็มขนาดนี้ ไม่เจ็บหรอกครับ พี่จะเบาๆ ก่อนนะครับ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : อูยยยย.....เบา ๆ ค่ะ ค่อย ๆนะ เสียวใจจะขาดเลย...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น        :ครึ่งลำแล้วจะ นิดนึงนะ จะเข้าหมดแล้ว...[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]จากนั้นผมก็ได้ยินเสียง ตับ ๆ ๆ แล้วก็ ตับ ๆ ๆ  ระคนกับเสียงครางเสียวของทั้งสองคน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แข่งกันครางกันดังระงมลั่นห้อง.....แล้วโทรสับก็เงินหมดตัดไป[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]

[backcolor=#cccccc]แฟนผมเธอ หายไปทั้งวัน คงเย็ดกันจนหนำใจ ไม่รู้จัดกันไปกี่ยก [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ประมาณ ห้าโมงเย็น เธอกลับเข้ามาที่ห้อง  หน้าตาไม่สดชื้นเท่าไร[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมรีบเข้าไปประคองพาเธอนั่ง   หาไรให้เธอกิน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ถามเธอทำไมดูไม่สดชื้นเลย ผมเอามือจับหน้าผากตัวเธอเหมือนมีไข้[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ผมหายาให้เธอกิน เธอถามผมว่า    ทำไมทำดีกับเธอจัง[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ผมบอกเราเป็นผัวเมียกันนะอย่าลืมสิ   ผมไม่สบายเธอก็มาดูแล [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ตอนนี้เธอไม่สบายให้ผมดูแลบ้าง   ผมถามว่าไม่สบายใจก็พูดได้นะ. ผมไม่โกรธหรอก[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เรื่องคนชื่อยุทธใช่ไหมเป็นไงบ้าง    บอกเขาไปรึยังว่าควรห่างๆ  เธอได้แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]จะได้ตัดใจกันได้เสียที......[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : ตอนแรกก็จะบอกเรื่องนี้ละ. แต่ยังพูดไม่ถึงไหน. เขาก็....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :เขาก็อะไร บอกมาเถอะ อย่าปิดบังกันสิ ไหนรับปากแล้วไง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม เธออึกอัก ถามผมกลับว่าอยากฟังจริงนะ แน่ใจนะว่ารับได้  ผมพยักหน้าตอบรับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : พี่ยุทธ เค้าก็เสียใจ จนทรายนึกสงสาร เลยไม่ได้พูดต่อ ไปปลอบเขา[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             แล้วเค้าก็.....ก็ขอจูบทราย พอทรายยอมจูบ เค้าก็มือไม่อยู่สุข[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             เค้าเล้าโลมทราย จนทรายทนไม่ไหว เค้าตัวใหญ่ด้วย..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             ก็เลยปล่อยให้เค้าทำอย่างว่า....อะโต้ง  โต้งอย่าโกรธทราย นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : ช่างเถอะ  คราวหลังก็พยามอย่าอยู่กันสองต่อสองละกัน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : ไม่โกรธเขานะ ที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผมบอก        : ไม่หรอก.  ไม่โกหกก็ดีละ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc] พูดเสร็จเธอทำหน้าสดชื้นทันที. ที่แท้กลัวผมโกรธ. แล้วก็กอดผม  บอกที่รักน่ารักที่ซู้ดดดเลย [/backcolor]

[backcolor=#cccccc][/backcolor]
[post]

[backcolor=#cccccc]เหตุการณ์นั้นผ่านไป ประมาณ 4-5 วัน   จนมีอยู่วันนึงฝนตกหนัก[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ขณะที่ผมกับแฟนนอนจูบกันบน ที่นอน   กะว่าวันนี้จัดหนักทรายแน่นอน บรรยากาศเป็นใจ[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ตอนนั้นเทียงคืนน่าจะได้โทรสัพท์แฟนผมดัง   ผมมองเห็นเป็นขึ้นชื่อ ยุทธ..[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แฟนผมบอก  พี่ยุทธโทรมาจะรับดีไหม. ผมบอกแล้วแต่. แฟนผมบอกงั้นขอรับนะที่รัก [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แป๊ปเดียว  เดี๋ยวมาต่อกัน  ทรายเดินออกไปคุยตรงระเบียง ไม่นานนัก..[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]คุยเสร็จแฟนผมเดินมาบอกว่า  พี่ยุทธโดนขโมยรถมอเตอร์ไซด์  กุจแจห้องหายไปด้วย [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]รวมทั้งกระเป๋าเงิน.  เพราะอยู่ในกล่องเก็บของใต้เบาะ[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พี่เค้าขอมานอนรอเวลา  จนเช้าได้ไหม.   ผมบอกนี่ห้องเธอ. ผมตัดสินใจไม่ได้หรอก(ในใจไม่อยากให้มา)[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เธอบอกแล้วแต่ตัวเองอ่ะ  แต่จะปล่อยเขาไว้งั้นหรอ จะดีหรอ ฝนตกหนักด้วยสงสารเค้า[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมเลยบอก.  ตามใจพาขึ้นมาก็ได้เช้าแล้วก็รีบกลับนะ.  เธอรับปาก.  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พร้อมจุ๊บแก้มขอบคุณผม น่ารักที่สุดเลยค่ะ เธอชมผม [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ผมเลยนอนทันที  ไม่อยากเห็นหน้าเค้ากลัวทำใจไม่ได้  สักแป๊ป แฟนก็พาเข้ามา [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ดึกมากแล้ว เธอเลยปูฟูกให้มัน ข้างล่าง ใกล้ ๆ กับเตียงของเรา[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : พี่นอนข้างล่างเตียงละกันนะค่ะ. ตามสบายนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : ครับ. ขอบคุณครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : แฟนทรายเค้า ไม่ค่อยสบายใจอะพรุ่งนี้ถ้าพี่ตื่นก่อนก็ออกไปได้เลยนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น    : ครับ พี่เข้าใจ  เกรงใจอยู่เหมือนกัน แต่แค่คืนนี้ คืนเดียวครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ปิดไฟนอนแล้วนะค่ะ ขอตัวค่ะ[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]แฟนผมเดินไปปิดไฟ   เหลือแต่ไปห้องน้ำที่เปิดทิ้งไว้ พอให้เห็นได้สลัว ๆ ในห้องนิดนึง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วเธอก็มานอนกอดผม.  หอมแก้มผม   บอกใจดีจังนะให้คนอื่นมานอนพัก. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ได้บุญเยอะนะช่วยเหลือคนเนี้ย.  ผมเลยบอกผมหรือเธอที่ให้ขึ้นมา.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอบอกไม่เอาน่าที่รัก แต่ก็ขอบคุณนะ....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วเธอก็นอนกอดผม  ผมเลยแห้วเลยจะจับแฟนเย็ดต่อจากเมื่อกี้ ที่บิ้วอารมย์ไปแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ก็กลัวไอ้หมอนั่นมันได้ยินเสียง เพราะมันนอนอยู่ ใกล้ ๆ เตียงที่เรานอนกันอยู่นี่เอง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]...[/backcolor]

[post]

[backcolor=#ffff66]ผมนอนไม่หลับเลย  ระแวง. ... กลัวเธอกับหมอนั้นทำอะไรกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ผมกอดทรายไว้แน่น   ผมบอกเธอ.อย่าไปไหนนะ   เธอบอกจ้า....นอนเถอะดึกแล้ว ...[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ผมเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้   มาตื่นอีกที เมื่อผมได้ยินเสียงครางเบาๆ   อยู่ข้างเตียง[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]เป็นเสียงของทรายแน่  ผมจำเสียงครางของเมียได้   ผมค่อย ๆกลิ้งไปมุมที่พอมองเห็นได้ชัด[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ค่อย ๆ หรี่ตามอง   ภาพที่เห็นทำเอาผมใจเต้นตูมตามอีกครั้ง  เมียผมกัดที่ผ้าห่มแน่น[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]เธอพยามข่มให้เสียงครางของเธอเบาที่สุด  ใบหน้าเหยเก นอนตะแคงไม่ใส่กางเกงนอน[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]อยู่ในท่า 69.  มือข้างนึง จับควยของไอ้หมอนั่นรูดไป มา...  ช่วงล่างของเธอที่เปลือยเปล่า[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ในตอนนี้กำลังถูกลิ้นสาก ๆ ของไอ้หมอนั่นโจมตี  ไล้เลีย อยู่ที่แคมหีของเธอ  เสียงตวัดลิ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]เสียงน้ำลาย กับน้ำเงี่ยนผสมกัน ดังแจะ ๆ....พอเถอะ พอแล้ว...เธอพยามกระซิบบอกมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ไม่ไหวแล้ว ใจจะขาด.... ไอ้หมอนั่นหยุดเลีย ก่อนที่จะมานอนตะแคงแนบข้างหลังเธอ[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ซึ่งตอนนี้ทั้งคู่เปลือยท่อนล่างแต่ท่อนบนยังใส่เสื้ออยู่... มันค่อย ๆ สอดลำควยใหญ่ ๆเข้าตรง[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]หว่างขา  มุดแก้มก้นจากข้างหลังของเธอช้า.ๆ...  มันค่อย ๆ ใช้มือประคองดุนดันลำควยมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffff66]เข้าไป เธอตีและแขนหยิกแขนมัน โดยไม่พูดอะไร หน้าเหยเก ครางซี๊ด... บ่งบอกความเสียว[/backcolor]
[backcolor=#ffff66] มันเอามืออีกข้างจับรั้งเอวเธอไว้  เธอเอี้ยวตัวหันมามองลำควยจังหวะที่มันเสียบ [/backcolor]
[backcolor=#ffff66]ไปแล้วครึ่งค่อนลำควย       พร้อมถามกระซิบเบา ๆ  [/backcolor]

[backcolor=#ff99cc]แฟนผม        : ทำไมไม่ใส่ถุงยาง[/backcolor]
[backcolor=#ff99cc]ไอ้พี่ยุทธ        : ไม่ได้เตรียมมา กระเป๋าตังค์ก็หายนี่จ๊ะ  เลยไม่ได้ซื้อ..[/backcolor]
[backcolor=#ff99cc]แฟนผม        : งั้นไม่ให้เอานะ  เอาออกไปเลย ทรายกลัวท้อง[/backcolor]
[backcolor=#ff99cc]ไอ้พี่ยุทธ        : น่านะ สัญญาครับว่าครั้งนี้ครั้งเดียว รอบนี้พี่ลืมจริงครับ[/backcolor]
[backcolor=#ff99cc]              ทรายไม่เคยให้พี่เอาสดเลย...รอบนี้พี่ขอนะครับที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ff99cc]แฟนผม        :ครั้งเดียวนะคะ  ห้ามแตกในหล่ะ เดี๋ยวท้อง น้ำควยพี่ยิ่งเยอะๆด้วย[/backcolor]
[backcolor=#ff99cc]ไอ้พี่ยุทธ        :ครับ พี่สัญญา ไม่แตกใน[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมคิดในใจ ทีผมอ้อนวอนแทบเป็นแทบตาย กว่าจะได้เย็ดเธอแบบสด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] นี่หมอนั่นมัน  [/backcolor][backcolor=#ffffcc]อ้อนแป๊บเดียว... เธอก็ยอมให้มันใส่สดแล้วหรือเนี่ย...คิดแล้วน้อยใจจริง....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วมันก็ดันเข้าไปต่อจนสุดลำควย   เนิบๆ  เธอพยามไม่ส่งเสียงครางแต่ใบหน้าบ่งบอกความเสียวที่สุด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันเริ่มซอย จังหวะที่ซอยลำควยมุดเข้าออกแคมหีเธอ  มันเกิดเสียงดังขึ้น แต๊บ ๆ ๆ  เพราะควยมันใหญ่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมได้ยินเธอบอก พอแล้ว ๆ เดี่ยวแฟนตื่น.  ไม่เอาแล้ว เจ็บ.. เค้ากลัวแฟนตื่น เอาออกมาเลย เธอตีแขนมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั้นบอกจะเสร็จแล้ว   แป๊บเดียวจ๊ะ....เริ่มเร่งเครื่องซอย ด้วยความที่ขนาดควยของหมอนั้นใหญ่มาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แฟนผมเก็บเสียงไม่อยู่  ครางเสียงกระเส่า...ออกมาจังหวะนึง   พร้อมกับเสียงเร่งซอยของไอ้พี่ยุทธ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนผมทนนอนฟัง อยู่ไม่ไหว   ผมเลยเลยคลำคว้า  เอาหมอนของเธอมาปิดหูไม่อยากได้ยินเสียงนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันทรมานจิตใจผมน่าดู...    เธอคงสังเกตุเห็นผม   เธอคงรู้ว่าผมตื่น   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอเลยบอกให้หมอนั้นหยุด ๆ  แฟนตื่นแล้ว    เธอกระซิบบอกมัน.. ไอ้ยุทธเลยหยุดซอย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอกระเถิบตัวขึ้นจากลำควยมันช้าๆ   ผมได้ยินเสียงควยหลุดจากแคมหีของทราย ดัง ปล็อก...เลย...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วเธอก็ ลุกขึ้นนั่ง ใส่กางเกง    แล้วรีบตะกายขึ้นมาหาผมที่บนเตียง...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วเธอขึ้นมานอนกอดผม.      บอกผมว่าที่รักทรายขอโทษนะ.   ทรายก็ไม่ได้อยากทำแบบนี้หรอก.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วกอดผม. เธอกอดผมแน่นมาก ...  เรากระซิบคุยกัน[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ที่รัก. เป็นไรไหม...??[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผมเงียบไม่ตอบ.......[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ไม่เอาน่า......ที่รัก อย่างอนสิ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :เป็นสิ ....ใครไม่เป็นก็แปลกละ.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        :ทราย..ไม่ได้อยากทำแบบนั้นหรอก. พี่ยุทธน่ะสิ ดึงทรายลงไป[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : แล้วไหนว่าจะ พยามห่าง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : ก็พยามอยู่ แต่มันไม่ใช้ปุ๊ปปัปก็เลิกได้นิ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : อืม จะพยามเข้าใจนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : ช่วงนี้.  ที่รักก็ทนๆหน่อยนะ เขาจะพยามห่างๆ  สัญญานะว่าจะรักตัวเองคนเดียว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : เขาก็รักตัวเองนะ  อย่าทำแบบนี้อีก...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : จ้าา คนดีของทราย.... น่ารักที่สุดเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : ไม่ต้องลงไป  ข้างล่างเตียงแล้วนะ. นอนกับโต้งตรงนี้ละ. ให้หมอนั้นอารมณ์ค้างไปเหอะ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : ค่ะ [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]      แล้วเราก็นอนกอดกันกลมบนเตียง.  ผมกอดเธอไว้แน่น ๆ  ผมถามเธอว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เราจะอยู่ด้วยกันตลอดไปใช่มั้ย   ..เธอบอกใช่  เธอจะไม่ยอมให้ใครมาแยกเราสองคนได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมยื่นปากไปประกบริมฝีปากเธอ  ทรายเผยอปากรับการแลกลิ้นของผม เราจูบดูดดื่ม...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมจูบเธอ  โชว์มันเลย  เพราะคิดว่าไอ้หมอนั่น  มันคงแอบมองผมกับทรายอยู่...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใจจริงๆ  อยากจับเธอเย็ดโชว์มันซะด้วยซ้ำ   มันจะได้รู้ว่าใครเป็นเจ้าของตัวจริง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ใจยังไม่กล้าพอ...กลัวทรายเธอไม่เล่นด้วยเดี๋ยวเธอดุเอา...แล้วเราสองคนก็หลับ[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] ตื่นเช้ามา  ก็ไม่เจอหมอนั้นแล้วคงรีบกลับแต่เช้า  แฟนผมเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำเตรียมจะไปทำงาน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ขณะนั้นเอง   มีเสียงเคาะประตู  ผมเดินไปเปิด  แล้วกิ๊กผมก็เปิดประตูเข้ามา (เวรละ) ผมเห็นพอดี[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเลยถาม...ไปว่ามาทำไมที่นี่    ( ผมพูดค่อยๆ  กวักมือไล่เธอให้ออกไปก่อน..)[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]อ้อยกิ๊กผม        :  ก็โทรไม่ติดตั้ง   หลายวันแล้ว ติดต่อไม่ได้เลยอะ .[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :  ก็บอกแล้วอย่ามาอีก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]อ้อยกิ๊กผม        :  มาดูเฉย ๆ นึกว่าพี่โดนเมียพี่ฆ่าไปละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :  รีบกลับไปเลย. แฟนพี่อาบน้ำอยู่. วันนี้เขาไปทำงานสาย. เร็วๆรีบไป[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]อ้อยกิ๊กผม        :  แป๊ปสิ  แล้วพี่ใช้เบอร์ไหนกันแน่ แล้วเบอร์เก่าละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :  เมียหักซิมทิ้งแล้ว.  รีบๆกลับไปก่อนเถอะนะ. พี่ขอร้อง. นะ นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]กิ๊กผม        :  แป๊ปสิ  แล้วพี่ใช้เบอร์ไหนกันแน่ แล้วเบอร์เก่าละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :  เมียหักซิมทิ้งแล้ว.  รีบๆกลับไปก่อนเถอะนะ. พี่ขอร้อง. นะ นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]กิ๊กผม        :  ไม่. ยังไม่กลับ. ซ่อนใครไว้อ่ะดิ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :  เปล่าจริงๆ. เมียพี่ต่างหากอาบน้ำอยู่.... เดี๋ยวก็มีเรื่องกันหรอก ออกไปก่อนนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]กิ๊กผม        : มาสิ.... คราวที่แล้วยังไม่ได้เอาคืนเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            : มานี่ๆ...... มีไรมาคุยตรงนี้. (พยามดึงแขนเธอ ออกนอกห้อง) [/backcolor]

[backcolor=#cccccc]    แต่ไม่ทันละครับ เมียผมเดินมาแล้ว ที่สำคัญในมือเธอมีปืน .  เธอคงได้ยินเสียงเราคุยกัน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc](มารู้ทีหลังว่าปืนของพ่อเธอ เธอแอบขโมยมา)  หันปืนจ่อมาทางผม  ผมเห็นเข้าตกใจมาก [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]นึกในใจวันนี้คงเป็นวันสุดท้ายของชีวิตผมละ....... ตายแน่กู.....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]จบตอน เรื่องราวกำลังเข้มข้น ผมจะรอดมั้ย..[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]โปรดติดตามตอนต่อไป[/backcolor]

.......

................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
เมียผมดุ  Remake   By Jaw credit> ท่านnakhonsawan ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163699.html ตอนที่ 5
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163635.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163656.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163592.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163628.html ตอนที่ 2
[/color] บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163689.html ตอนที่ 11
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163566.html ตอนที่ 9 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163602.html ตอนที่ 10
http://xonly69.com/read.php?tid=163465 ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163515.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163408.html ตอนที่ 5  http://xonly69.com/read.php?tid=163446.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163387.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

mrt006

hanabombam

มันไม่แฟร์นะ ตัวเองมรได้ แต่ห้ามแฟนมี