ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปล่อยอารมณ์

เริ่มโดย tacklove, มิถุนายน 02, 2016, 08:03:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

จะเชื่อหรือไม่ ผมอ่านเรื่องเสียวมาก็เยอะแต่ไม่เคยอินกับเรื่องใดเท่ากับนายทองดีจากตำนานนักรักเลย ไม่ใช่ว่าเรื่องอื่นไม่ดีนะครับ อาจจะเป็นเพราะรูปคุณเจนที่ผู้แต่งนำมาลง มันเข้ากับบทมาก มันเหมือนมีชีวิต เหมือนกับเป็นเรื่องจริง เลยอินกับเนื้อเรื่องจนทำให้ไม่มีแก่ใจจะอ่านเรื่องอื่น แต่คงจะย้อนอ่านทีหลังมั้ง สัญญาครับ