ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รูปไม่หล่อนะ

เริ่มโดย tacklove, มิถุนายน 03, 2016, 01:30:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

เรื่องจริงที่ผมสงสัยมานานแล้ว ใครรู้ช่วยตอบหน่อย เวลาผมเจอคนรู้จักที่เป็นผู้หญิง เธอชอบชวนผมไปคุยสองต่อสอง บางคนก็มีสามีแล้ว หล่อๆกันทั้งนั้น ส่วนผมน่ะขี้เหร่นะเลยไม่ประสาเพราะรู้ตัวดีว่าเราไม่มีคุณสมบัติที่เขาจะสนใจ  เมื่อไปกับคุณเธอแล้วเธอมักจะแกล้งทำเป็นก้มเก็บของ ทั้งที่ไม่มีอะไรจะเก็บ ผมเริ่มสงสัยก็ตอนคนที่สองที่มักจะทำแบบเดียวกัน มันหมายความว่ายังไง และเขาทำเพื่ออะไรกัน อยากจะลูบกันเธอเล่นก็กลัวโดนตบเลยไม่กล้า ใครก็ได้ช่วยไขข้อข้องใจที และควรทำอย่างไรดีครับ

huadoor

โดยส่วนตัวแล้วสมัยมัธยม ผมก็เคยเจอเหตุการณ์ลักษณะนี้ครับ พอดีไปหาเพื่อนที่โรงเรียนช่างศิลป์แห่งนึง ก็ไปรู้จักกับกลุ่มเพื่อนของมันอีกที
แล้วเพื่อนผมคนนี้ก็โคตรขีึ้เหร่เลย และในห้องเรียนมันมีผู้หญิงคนนึงน่ารักน่าฟัดมาก (ยังงงอยู่ว่าหลุดมาเรียนโรงเรียนช่างได้ยังไง เพราะน่ารัก
ชะมัดเลย) ผมเห็นผู้หญิงคนนี้ทำเสียงออดอ้อนเพื่อนผม แถมมีบางทีอ่อยให้ท่าแบบว่าอยากโดนอะไรแบบนั้นอ่ะ พอผมเห็นแบบนี้ ผมตกใจ
อ่ะครับ เกิดมาไม่เคยเจอผู้หญิงน่ารักๆ มาทำท่าทางอ่อยให้ท่ากับผู้ชายหน้าเหี้ยแบบเพื่อนผม แล้วผมมารู้ทีหลังว่าเธอเองก็มีแฟนเป็น
นักศึกษามหาลัยฯ แถมหล่ออีกต่างหาก มันยิ่งทำให้ผมงงหนักกว่าเก่าอีกครับ เพราะแฟนะเธอก็หน้าตาดี แถมมีรถขับ แต่ทำไมผู้หญิงคนนี้
กลับมาอ่อยให้ท่าเพื่อนผมที่หน้าตาอุบาทว์สุดๆ ไปได้นะ

แต่สุดท้ายผุ้หญิงคนนั้นก็แค่อ่อยให้เพื่อนผมเงี่ยนไปวันๆ แค่นั้น ไม่ได้คิดจริงจังอยากจะเอาเพื่อนผมเป็นผัวหรอกครับ เธอแค่ล้อเล่นขำๆ ไปวันๆ
เท่านั้นเอง................ส่วนกรณีของคุณนั้น ผมไม่ทราบจริงๆ ว่าผู้หญิงที่ไปออกเดทกับคุณนั้นพวกเธอต้องการอะไร แถมบางคนมีสามีแล้ว
แถมหล่ออีกด้วย แต่ยังไปเดทกับคุณอีก อันนี้เท่าที่ผมสันนิษฐานน่าจะเป็นกรณีที่ ผู้หญิงคนนั้นถึงแม้จะมีผัวหล่อ แต่เธออาจจะเกิดความเบื่อ
หน่ายผัว หรือทะเลาะกับผัว หรือผัวเซ็กส์ห่วยเย็ดไม่เก่ง หรือเธออยากจะลองเปลี่ยนกลิ่น-เปลี่ยนรสชาติดูบ้าง(หมายถึงเปลี่นคู่นอน)
อะไรแบบนั้นอ่ะครับ

ปล.อยากฝากเตือนคุณเอาไว้ซักนิดนึงนะครับ ถ้าริอ่านจะเป็นนักเย็ด ก็ควรเย็ดเฉพาะผู้หญิงที่ยังโสด ยังไม่แต่งงานจะดีกว่านะ หากไปเจอ
ผู้หญิงที่แต่งงานมีผัวแล้วมาอ่อยให้ท่า หรือแสดงออกว่าอยากให้คุณทะลวงหอยเนี่ย ผมว่าอย่าไปยุ่งเลยครับ คุณควรมีจริยธรรมบ้าง
ต้องรู้จักผิดชอบชั่วดีให้ได้ทุกช่วงชีวิตนะครับ แล้วชีวิตของคุณจะดีเอง!!