ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมดุ Remake By Jaw credit>ท่านnakhonsawan ตอนที่ 7

เริ่มโดย jawjaw, มิถุนายน 03, 2016, 04:59:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

[backcolor=#cccccc]จะพยามลงสลับกันระหว่าง 2 เรื่องนะครับ กะบิ๊กไบค์ อีกเรื่อง[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ถ้าเป็นไปได้จะลงให้วันละ  1    ตอน  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ขอคอมเม้นเพื่อเป็นกำลังใจเขียนงานด้วยนะคร๊าบบบ...[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]
[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]ตอนที่  7.[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :ทำไมอีนี่ ยังมาที่นี่อีก. มึงยังติดต่อกันอีกหรอ(ตะโกนลั่น. ผมอายข้างห้องมากๆ)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                :ปะ.ปะ.... เปล่าที่รักใจเย็น ๆ น้องเขาแค่มาหาเพื่อนข้างห้อง เลยแวะมาคุยแปปเดี๋ยวก็ไปแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]อ้อยกิ๊กผม        :ค่ะพี่. หนูไม่ได้ยุ่งกับพี่โต้งแล้ว... (เสียงเธอสั่นมาก.  คงจะกลัวมากๆ)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :มึงนึกว่ากุกินหญ้าหรอ.....  อีหอยทะเล(หันปืนไปทางกิ๊กผม)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]อ้อยกิ๊กผม                : พี่ พี่..... หนูจะไม่มาอีกแล้ว.  หนูกลัวแล้ว...(หน้าซี้ด เลย.   แน่ละปืนจ่ออยู่นี่)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                        :อย่าที่รัก. ปืนมันลั่นได้นะ เก็บเถอะ นะ. นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :มึงตายแน่วันนี้ ชอบนักผัวชาวบ้าน ไม่มีปัญญาหาเองหรอไง. กุถามจริงๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : ผมขอนะที่รัก. ให้ผมทำไรก็ได้ อย่ายิงนะ.น้องเขาตายจริงๆเราจะหมดอนาคตทั้งคู่นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]อ้อยกิ๊กผม        : หนูกลัวแล้วพี่.  สาบานหนูจะไม่มาที่นี่อีก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : นะที่รัก ผมยอมทุกอย่าง ผมไหว้ละ  ขอนะ ขอ....[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ดี.... งั่นถ้ามึง....ให้อีนี่กราบตีนกู.. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                :ไม่เอาน่า ที่รัก  อย่าเลย. เก็บปืนเถอะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :กุยิงจริง... มึงก็รู้ถ้ากูโมโห กุทำได้หมด.  จะกราบตีนกุ. หรือจะให้กุยิง[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]สุดท้าย กิ๊กผมเลยต้องกราบตีนเมียผม ขอขมาจะไม่ทำอีก   แต่ไม่วายที่โดนเมียผมเตะซ้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนปากแตก เลือดกำเดาไหล.  ผมได้จังหวะเข้าชาจน์เธอ   หมายจะแย่งปืนมาให้ได้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่อย่างที่บอกตอนแรกเธอ สูงกว่าผมอีก   บวกด้วยอารมณ์โมโห  ไม่รู้เอาเรียวแรงมาจากไหน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมโดนผลักกระเด็น    ช่วงนั้นน้องอ้อยกิ๊กผมได้จังหวะที่เมียผมเผลอ วิ่งหนีกลับออกไปทันที [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมโล่งใจไปที่ไม่เกิดเหตุการณ์เลวร้ายกับกิ๊กผม.    แต่ผมสิ.....   เธอหันปืนมาทางผม.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ไหนว่าเลิกแล้วไง. ห่ะ (ตะคอกใส่ผมเสียงดัง)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : เงียบ.....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : กุถามมึงเนี้ยะ.... หูหนวกหรอ. มึงอยากไปอยู่กับมันมากใช่ป่ะ (ตะคอก ทุกคำ)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : เงียบอีก (ใช้ความสงบ.... สยบความเคลื่อนไหว)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :มึงไปเลยนะ. ....   มึงเก็บเสื้อผ้า   ไปอยู่กับมันเลย. [/backcolor]

[backcolor=#cccccc]   ผมก็ผู้ชายนะครับ.  โดนไล่แบบนี้ใครจะทนอยู่.  ผมไม่พูดอะไร ลุกเก็บเสื้อผ้าทันที. [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ส่วนเมียผมก็ด่า ๆ ๆ.  ด่า จนไม่มีอะไรด่า.  เพราะผมไม่เถียง. ผมเก็บเสื้อผ้าเสร็จ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ก็ใส่รองเท้าคิดในใจ จะไม่กลับมาที่นี่อีกละ. [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]พอผมจะเปิดประตูเท่านั้นละ..... เมียผมก็มาขวาง[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม          : มึงลองไปดิ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                        : ไล่แล้วนิ. จะอยู่ทำไม[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : มึงลองไปดิ  กุเอาตาย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                :จะเอาไงแน่. ก็เมือกี้  ตัวเองไล่เขาเอง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ถ้ามึงไป. กุจะเอาปืนไปยิงกิ๊กมึงแน่.   (อ้าว..... ซวยกิ๊กกูอีก) [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]                อย่าไปเลยนะ ชีวิตกูขาดมึงไม่ได้.....แล้ว....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]    จากนั้นเธอก็ร้องไห้โฮ.....  หาว่าผมไม่รักแล้ว.   แค่ลองใจดู ไม่คิดจะให้ไปจริง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ลำบากผมต้องมานั่งปลอบอีก.  ระหว่างนั้นก็มีคนมาเคาะห้อง.   ผมเดินไปเปิด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใจผมตุ้ม ๆ ต่อมๆ  กลัวว่าอ้อยกิ๊กผมมันจะไปหาปืนมายิงเมียผมคืน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เพื่อแก้แค้น... ได้เกิดโศกนาฎกรรมแน่วันนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่เปิดประตูออกไป ก็ไม่ได้ดีกว่ากันเท่าไหร่.. เชี่ย...ไอ้คนชื่อยุทธ.... มาน่ะเอง[/backcolor]

......

[backcolor=#ffffcc]ผมโมโห หงุดหงิด เล็กๆ. ที่กิ๊กเธอมา  แต่ที่เคยคุยกันว่าเธอขอเวลาทำใจเลิกหน่อย. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ช่วงนี้เลยต้องทำใจไปก่อน   ผมเลยไม่อยากอยู่เป็น.   กขค. ขอตัวอาบน้ำดีกว่า.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ก็ไม่ได้อาบหรอกเปิดฟักบัวทิ้งไว้งั้น......เหมือนคนกำลังอาบน้ำ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมพยามแอบดุว่าแฟนผมกับหมอนั้นทำกัน..... มองเห็นหมอนั้นมานั่งใกล้ๆแฟนผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วเอามือโอบแฟนผมไว้  แล้วลูบหัว ลูบไหล่ พยามปลอบแฟนผม. เพราะรู้ว่าเธอร้องไห้อยู่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น            : เป็นไรครับน้องทราย.  ร้องไหทำไมครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : นิดหน่อยค่ะ.  ทะเลาะกัน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น                : เรื่องอะไรครับ. ระบายให้พี่ฟังได้นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : ก็เรื่องยัยอ้อย  กิ๊กของแฟนทรายน่ะค่ะ.  มันมาอีกแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น                : อืม. แล้วทรายทำไงคราวนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ทรายขอเลิกกับโต้ง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น            : แล้วโต้ง..... ยอมเลิกมั้ย.....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : ยอม. ....  แต่พอโต้งจะไป ทรายทำใจไม่ได้. ทรายรักโต้งมาก (ร้องไห้โฮ..เลยทีนี้)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น            : ยังไง... ทรายก็ยังมีพี่อยู่นะครับ. อย่าร้องนะ.  พี่ก็รักทรายนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]

[backcolor=#ffffcc]    แล้วหมอนั้นก็เช็ดน้ำตาให้เธอ  โอบกอดเธอ  โอบไม่โอบอย่างเดียวมันเชยคางแฟนผมขึ้นมาจูบเฉยเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผมก็ดันเผยอปากรับจูบมันอีก   ทั้งคู่จูบปากกันอย่างดูดดื่ม   คงลืมไปว่าผมอาบน้ำอยู่. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วหมอนั้นก็พยามเอามือมาจับนมแฟนผม จากนอกเสื้อ เค้นคลึงนมแฟนผม ซักพักแต่แฟนผมขัดไว้[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : อย่าค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น            : ทำไมละที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : ทรายเพิ่งอาละวาดเรื่องกิ๊กโต้งไปเมือกี้เองนะค่ะ. แล้วมาทำซะเองมันจะน่าเกลียดนะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น            : อ่อ ครับ. [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ค่อยยังชั่วหน่อย ที่ ทรายไม่ให้ยุทธมันรุกล้ำไปมากกว่านี้  แล้วผมก็อาบน้ำต่อ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่งตัวไปทำงานช่วงบ่าย  ( ผมทำงานที่เดียวกับแฟนผม   เธอเป็นผู้จัดการร้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ส่วนผมเป็นแค่ลูกจ้างประจำ)  ในระหว่างทำงานวันนี้ เธอดูเศร้าๆ เหงาๆ. ผมรู้สึกได้ถึงบรรยากาศ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอเงียบ ไม่พูดจา จนผมอดที่จะเป็นห่วงไม่ได้. ระหว่างที่พนักงานพักเบรค [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ช่วงที่อยู่กันสองคนผมเลยถามเธอ[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ผม                :เป็นอะไร ยังโกรธไม่หายหรอ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                 :เรื่ิองของทราย.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                        : ก็แค่เป็นห่วง เห็นซึมๆ. ทำหน้ายังกับหมาปวดขี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : อย่าปากดี เดี๋ยวโดนตบ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                        : ถ้าให้ตบแล้วจะหายโกรธ ไหมละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ไม่รุ้ ต้องตบก่อนจะบอกได้ว่าหายโกรธไหม[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : งั้นไม่เอา ดีกว่ากลัวเจ็บฟรี[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : งั้น ถามไรคำ  ได้ป่ะละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : ถามหลายคำก็ได้จ๊ะ.....ถามไร ละ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ตัวเองรักเขาไหม [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc] ผมได้ฟังเลยดึงเธอมากอด แล้วบอกกับเธอว่า "รักสิ รักมากด้วย หายโกรธนะ โกรธกันมันอึดอัดอ่ะ. ไม่ชอบเลย"[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม          :ได้ แต่บอกก่อนนะ เวลาเขาไล่ตัวเอง. ตัวเองห้ามไปไหนละ เข้าใจมั้ย...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]             เพราะเขารักตัวเองมาก. เขาขอโทษนะ [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]  และแล้วบรรยากาศในร้าน ก็กลับมาแจ่มใสเหมือนเก่า รวมทั่งเราสองคนก็ดีกันเหมือนเดิม.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] จนถึงช่วงเลิกงานระหว่างที่เรากำลังกลับ   ยุทธก็โทรมาหาแฟนผม ว่า เดี๋ยวจะเขามาหามีเรื่องอยากคุย.. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมฉุนนิดๆ   เลยถามเธอแบบเปิดใจเลย[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ผม                        :แล้วเรื่องยุทธ เมือไรจะจบสักที. นี่ก็จะเดือนแล้วนะที่รับปากว่าจะเลิก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :พยามอยู่นะ เชือใจทรายสิ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                :แน่ใจนะว่าเลิกได้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :แน่ใจสิ. ตอนนี้ก็พยามจะไม่ให้ยุทธมีอะไรด้วยแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]            (คงจริง. เพราะเมือกลางวันเห็นขัดขืนอยู่ ตอนผมอาบน้ำ)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                        : ยังไงก็อย่านานละ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม             : จ้าาาา ที่รัก ไม่นานหรอก..[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]    พอเลิกงาน  กลับเข้าห้องผมขอเธอมีอะไรด้วยทันที.   เพราะเก็บกด  เครียด..มาทั่งวัน [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc] ขอปลดปล่อยซะหน่อย.   [/backcolor][backcolor=#ffcccc]เธอบอกอาบน้ำก่อน   แต่ผมไม่รอแล้ว   ขอเย็ดเลยดีกว่า[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                    : อาบน้ำก่อนสิ.  ทำงานมาทั่งวันนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                    : ไม่อาบแล้ว เดี๋ยวยุทธมา  ..อดอีก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                    : แหม. ในหัวคิดแต่เรื่องแบบนี้เนอะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                    : ถ้าไม่อาบ ก็ไม่ให้. จบนะจ๊ะ. อย่ามีปัญหาเดี๋ยว อด[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                            : ครับ  ก็ได้... (จ๋อย นิดๆ)[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]    ผมเห็นเธอเข้าไปจะอาบน้ำในห้องน้ำ ผมรีบวิ่งตามเข้าไปขออาบด้วย ซึ่งเธอก็ไม่ขัด[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]วันนี้เราอาบน้ำด้วยกัน    นานมากแล้วที่ผมกับทรายไม่ได้อาบน้ำให้กัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอฟอกสบู่ให้ผม  ผมก็ฟอกสบู่ให้เธอ  ตัวเราเปียกปอน ผมยื่นหน้าไปประกบปากกับเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เราจูบกันดูดดื่ม  ผมคลึงเค้นนมเธอ อีกมือก็เปปะ คลึงบริเวณโหนกหน้าขาของเธอ เธอคราง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่ขาดปาก...อาบเสร็จ ผมอุ้มเธอจากห้องน้ำมาวางลงที่เตียง.. ตัวหนักใช่เล่น  อาจเป็นเพราะเธอ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ตัวสูงใหญ่ ผมตัวเล็กกว่า... ผมลงลิ้นต่อให้เธอทันที  เธอกดหน้าของผม บดกับกลีบหีเธอแน่น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ขยำหัวผมซะยุ่งเลย  สงสัยทรายคงมีอารมย์มาก เหมือนกัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมไม่รอช้าเลียตามแคมแล้วเอาลิ้นแยงเข้าไปในรู  จนเธอครางซี้ด.....ไม่ขาดปาก. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมลงลิ้นไม่นานนัก ก็จับเอาควยผมไปจ่อที่ปากเธอบ้าง หมายจะให้เธออมให้ผมบ้าง[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ผม                : อมให้บ้างสิ ที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : อยากให้อมหรอ  เห็นขอหลายครั้งแล้ว ตลอดเลย..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : ใช่ นะนะ ที่รักเกิดมายังไม่เคยโดนอมเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                : นะๆ... ให้ทำไรก็ยอม... ขอแค่อมควยโต้งบ้างนะ... อยากลอง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม        : ยอมจริงนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                        : จริงสิ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ก็ได้.  แต่อย่าแตกใส่ปากทรายนะบอกก่อน[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ผมดีใจยิ้มแก้มปริ  รู้สึกหัวใจพองโต   ในที่สุดความพยายามของผมก็สำเร็จ  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายเธอยอมอมควยให้ผมแล้ว   ทรายค่อยๆจับควยผม. เอาปลายลิ้นแตะปลายหัวควย ค่อย ๆ เลีย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วดูดเข้าไปในปากช้าๆ.  ความรู้สึกมันสุดยอดมาก   รู้สึกอุ่นๆที่หัวเงี่ยงลำควย....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใบหน้าสวยๆ  ที่อมควยอยู่ช่างดูน่าหลงไหล  ริมฝีปากที่เม้มอมควยผมอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ลิ้นที่กวัดไป กวัดมาในปากเล่นกับควยผม ช่างแสนนุ่มนวล... ความรู้สึกที่ได้โดนอม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันช่างสุดยอดจริง ๆ...ผมรู้สึกเสียวมาก ๆ   พอเธอออกแรงดูดเท่านั้นละ  สวรรค์ชัดๆสุดยอดมาก.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] มันส์ควยมาก ๆ.   ผมเรียกเธอ.   เมียจ๋า ๆๆ   สุดยอดเลยจ๊ะ.... แต่เธอดูดแป๊ปเดียวไม่ถึง นาที[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ด้วยความที่เป็นครั่งแรกของผมที่เธอดูดควยให้ ตื่นเต้น ดีใจ...ปนเสียว เมื่อเธอดูดแรงขึ้น..เร็วขึ้น..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมอดกลั้นความเสียวไว้ไม่ไหว....สุดท้าย... ผมแตกอย่างง่ายดาย. ผมรีบชักลำควยออกจากปากเธอ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กลัวเธอว่า  ผม..ชักออกมา   พ่นข้างนอกใส่หน้าอกเธอโดนนมเต็ม ๆ  กลายเป็นนมราดน้ำควยไปเลย....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ใจจริงอยากแตกในปากด้วยซ้ำ.  แต่เธอสั่งเอาไว้   เลยไม่กล้าขัดคำสั่งเธอ[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : เสร็จแล้วหรอที่รัก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                    :ใช่ครับ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                    : เร็วจัง. ยังไม่ถึงนาทีเลย ทำไมแตกแล้วละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                            : ก็มันเสียวมาก. คนไม่เคยนี่น่า[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : จ้าาา. ไม่เป็นไร. ทรายขอตัวล้างตัวก่อนนะ[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]  แล้วเธอก็เข้าห้องน้ำไปล้างเนื้อตัว   ส่วนผมนอนหลับหมดแรงอยู่ในที่นอน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ลืมนึกไปเลยว่าผมบิ้วอารมย์เธอไว้   เลียแคมหีเธอ  เล้าโลมเธอแต่เธอยังไม่เสร็จเลย....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ด้วยความเหนื่อยมาทั้งวัน... ผมเกือบจะเผลอหลับสนิท..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มางัวเงียอีกที     ก็ตอนได้ยินเสียงแฟนผมรับโทรสับยุทธมารออยู่หน้าประตูนี่เอง.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แฟนผมเดินไปเปิดประตูให้   สีหน้าแฟนผมเหมือนคนดีใจที่เห็นยุทธมายังไงก็ไม่รู้  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ได้ยินเสียงสองคนคุยกันเบาๆ   คงคิดว่าผมหลับไปแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วแฟนผมก็เดินมาหาผม  . เอามือมาเขย่าตัวผมเบาๆ[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ที่รักๆ. ...ที่รักหลับหรือยัง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม                :...ZZZZ..............แกล้งกรน เหมือนหลับ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ที่รักๆ หลับแล้วหรอ....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]      ใครจะตื่นละครับ. ให้คิดว่าผมหลับอยู่ดีกว่า. อยากเห็นอะไรๆ ว่าเธอจะคุยอะไรกับยุทธเรื่องเลิกกัน.   [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผมหรี่ตามมองตาม  เห็นแฟนผมเดินไปหายุทธแล้วทำปากจุ๊ๆ  ว่าอย่าคุยเสียงดัง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : โต้ง  หลับแล้วหรอครับ น้องทราย....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : ค่ะหลับแล้วค่ะ  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : แล้วทำไมมาดึกจังค่ะ..... กินเหล้ามาหรอ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : เพื่อนพี่น่ะสิ   ดึงไว้. อยากมาหาทราย...จะแย่แล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ไปอาบน้ำก่อนสิค่ะ. เดียวทรายเตรียมที่นอนให้นะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : พี่อาบมาจากบ้านแล้ว. อยากกอดทราย....มากกว่า คิดถึง.... [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ปากหวานจังนะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : ไม่ใช่แค่ปากหวานนะ.  ควยก็หวาน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : บ้า พูดน่าเกลียด อีกแระ... ไม่เชื่อหรอกว่าหวาน...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ            : งั้นจะไม่ลองชิมดูหน่อยเหรอครับ...ดูนี่สิดูว่าควยพี่มันคิดถึงที่รักแค่ไหน..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]      ว่าแล้วยุทธ  ก็รูดกางเกงลง  งัดเอาควยดำปี๋  หัวควยแดงๆ  ออกมาโชว์ต่อหน้าแฟนผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ลำควยมันดีดผึง แข็งขึ้นมาทันทีเลย  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผม    :เชื่อแล้วว่าคิดถึง  มาถึงก็ชี้หน้ากันเลยนะ  เธอยิ้มอย่างพอใจ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]   เธอเอามือมาจับลำควยที่เกือบกำไม่รอบของมัน  พร้อมรูดขึ้น- รูดลง [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอกลืนน้ำลายอึกใหญ่  จนได้ยินเสียง. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : แหม..... อยากดูดจนกลืนน้ำลายเสียงดังเชียวนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]        แฟนผมอมยิ้ม ทำหน้าเขินที่ถูกจับได้ว่ากลืนน้ำลาย.  เธอแตะลิ้นที่เงี่ยงหัวแดง ๆ  ตวัดลิ้นไปมา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วจับเงี่ยงหัวควยของยุทธค่อย  ๆ  เข้าปากอย่างช้าๆ  เหมือนคนที่ได้เจอไอติมแท่งที่ถูกใจ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] จากนั้นก็ถอยริมฝีปากออกมา   แล้วเธอก็ค่อยๆ เลียตั้งแต่โคน  ค่อยๆไล่จนถึงส่วนหัว แบบนี้หลายรอบ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วดูดส่วนหัวชนิดแก้มตอบเลย  .... เธอดูดเหมือนคนหิว.  จนยุทธซูดปากร้อง.  ดีๆ. จ๊ะที่รัก [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายดูดเก่งมาก  น้องทราย..เมียพี่   อร่อยไหมครับ....[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                :อร่อยมั้ย....  ดูดอย่างกับหิวเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :ก็ของพี่มันใหญ่... น่าดูดนี่ค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :แล้วน้องทราย..เคยดูดให้ โต้ง...หรือยังนี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ค่ะ ดูดให้ก่อนพี่มาแป๊บนึง.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                :  อ้าวเหรอ....เป็นไงบ้าง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :โต้ง เขาไม่ได้เก่งเรื่องพวกนี้หรอกค่ะ... ดูดให้ไม่ถึงนาทีก็เสร็จ. นอนหมดแรงเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :มิน่า.... อารมณ์ค้างนี่เอง. ถึงดูดยังกับ  หิวอะไรมา[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]            มามะ  เดี๋ยวพี่จะพาไปทราย ไปส่งให้ถึง..สวรรค์ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]   พอพูดจบ   ยุทธก็จับแฟนผมนอนลง แหวกขาออกจากกัน  เอาหัวควยมาจ่อรูแคมหีเตรียมจะเย็ด.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แต่แฟนผมเอามือมาปิดกันรูไว้.    โล่งอกไป...ผมนึกว่าเธอจะเผลอตัวให้ยุทธเย็ดสด..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :ทำไมไม่ใส่ถุงยางละค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ            :น่านะ. วันนี้ขอวันนึง.  ขอสดนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ไม่นะค๊ะ.  ไม่ค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :แล้วโต้ง ล่ะ เย็ดกับน้องทราย.  ทรายให้ใส่ถุงยางมั้ย...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ใส่ค่ะ ใส่ทุกครั้ง.  พี่ยุทธด้วย  ถ้าไม่ใส่ก็อดค่ะ.  ทราย ไม่ชอบกินยาคุม... กลัวอ้วน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :แล้วที่รักจะรู้นะว่า เย็ดสดกะควยใหญ่ๆ  มันสส์แค่ไหน..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ไม่อ่ะ ยังไม่อยาก ลองเสี่ยง... ใส่ถุง..เถอะนะที่รัก.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]        สุดท้ายยุทธเลยต้องใส่ถุงยาง  เป็นแบบผิวขรุขระ เหมือนเดิมที่ผมเคยเห็นยุทธใช้สงสัยจะชอบ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผมยิ้ม บอกดีมากค่ะ บอกง่าย ๆ ทรายชอบนะถุง.. แบบนี้มันเสียวดีค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :  ถ้าทรายชอบแนวนี้ พี่ไปฝังมุก มาเลยดีมั้ยครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :  มันจะเป็นยังไงคะฝังมุก  แค่นี้ก็น่ากลัวจะแย่แล้ว..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :  มันจะเพิ่มความเสียวให้ทรายอีกเท่าตัวเลยครับ ที่รัก..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :  บ้า ไม่เอาหรอก  แค่นี้ก็ใจจะขาดแล้วค่ะ...[/backcolor]

[post]

[backcolor=#ffffcc]แล้วจากนั้นยุทธก็จับขาเธอแหวกออกจากกัน เธอเอานิ้วตัวเองเข้าปากดูด  อ้าขาแหกหีรอลำควยยุทธ มันเสียบ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เป็นภาพที่เห็นแล้วบาดใจมาก... ใจจริงอยากจะตื่นลุกขึเนไปขัดจังหวะซะตอนนี้เลย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ระหว่างที่ผมกำลังครุ่นคิดอยู่นั้น  ยุทธมันก็เสียบควยลงไปที่แคมหีทรายแล้วครึ่งลำ...เน้น ๆ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายเก็บเสียงเต็มที่ แต่ก็ยังมีครางซี๊ด ออกมาลอดไรฟัน  หน้าตาบ่งบอกถึงความเสียวมากมาย.... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมคงต้องปล่อยให้ทั้งคู่เย็ดกันจนเสร็จเพราะผมสงสารทรายที่ อารมย์ค้างจากผมเมื่อกี้ อยากให้เธอมีความสุข[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ทรายไม่ยอมร้องครางเสียงดัง ตามที่เธอเคยโดนเย็ด พยายามกลั้นเต็มที่ แต่อารมย์ที่กลั้นมันไปบ่งบอก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ที่ความรู้สึกหน้าตาที่แสดงออกมาแทน...ทั้งคู่เย็ดกันใกล้ๆผมนี่เอง ห่างไม่ถึง 2 เมตร [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอมาอยู่ใกล้ๆ  ผมรู้สึกได้เลยว่า   ยุทธมันเย็ดทรายหนักมาก   กระแทกแต่ละทีเสียงดัง ตับๆๆๆๆ. [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]จนผมอยากจะตื่นไปขัดการเย็ด   เพราะกลัวหีเธอพังจริงๆ  แต่หน้าตาเธอก็ไม่แสดงให้เห็นว่าเจ็บ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]กลับกัน ดูแล้ว กับเปี่ยมด้วยความเสียวและมีความสุข  ที่โดนเย็ด แรง ๆ แบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ยุทธเย็ดนานมาก  เกือบครึ่งชั่วโมงได้  อาจจะเพราะ ฤทธ์เหล้าเลยทำให้อึดเป็นพิเศษ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จับพลิกทราย เล่นกันหลายท่า  ทั้งท่ายุทธอยู่บน  มาตะแคงซอย.. พลิกกลับขึ้น ให้ทรายอยู่บนบ้าง[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เสร็จก็จับหมุนหันหน้าทราย ไปด้านปลายเท้ามัน ให้ทรายควบในท่า รีเวิร์ส..ผมเห็นควยลำเขื่องมุดเข้า[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ออก กลีบหีทรายแทบปริ....แล้วก็เปลี่ยนท่าอีกเป็นยกโย้ก้นทรายขึ้นประกบซอยจากด้านหลังเป็น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ท่า doggy... เห็นแล้วผมก็อิจฉา  บทรักที่ยุทธมันทำรักกับทรายไม่ได้   อึดเหลือเชื่อ..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แถมลีลาเด็ดอีก  คงต้องจำเอาไปใช้บ้างแล้ว...ยุทธมันซอยจากด้านหลังไปเสียงดัง ตับ ๆ ๆ เน้นๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มือก็โอบไปเค้นนมของทรายทั้งสองข้าง  ก่อนจะมาจับรั้งที่บั้นเอว  เร่งเครื่องซอย ยิก ๆ  กระหน่ำ หนักขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ส่วนทรายไม่ต้องพูดถึง    อ่อนระทวยไร้เรี่ยวแรง   ไปตั้งแต่มันจับเย็ดท่าหมาแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ฟุบหน้ากับหมอน กัดหมอนปิดปาก..ไม่ให้เสียงครางเล็ดออกมา  โก่งตูดให้มันกระเด้าได้อย่างเต็มที่  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] จนในที่สุดก็ยุทธ ก็แตกใส่ถุงยาง.  มันค่อย ๆ ถอนลำควยออกจากกลีบหีของทราย ยุทธมันฮำ..ครางเสียว[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จากการเกร็งกระตุกตอดรัดของรูหีแฟนผม......เป็นระยะ  แฟนผมคงเสร็จไปพร้อม ๆ กับมัน....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พอมือมันปล่อยจากเอวทรายเท่านั้นแหล่ะ   แฟนผม ก็ทิ้งตัว  นอนแผ่..หมดแรงหายใจหอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ใบหน้าเปี่ยมไปด้วย ความสุข    ยุทธถอดถุงยางทิ้ง    แล้วเอาควยมาจ่อใกล้ปากเธอ. [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :ดูดสิ. รีดพิษให้หมดเลยนะเมียจ้า. อย่าให้เหลือซักหยด...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :จ้าาา. ได้สิ....จะดูดให้น้ำหมดลำเลย จะได้ไม่สู้ขึ้นมาอีก... [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]     แล้วแฟนผมก็ดูดควยดำ ๆ ของยุทธ  รีดเอาน้ำกาม ที่หลงเหลือค้างลำอยู่..ออกซะหมดเกลี้ยงลำกล้อง...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเห็นเธอไม่ได้คายทิ้งเลย  เธอกลืนลงคอไปจริง ๆ ด้วย...ให้ตายสิ คงจะหวานคอน่าดู...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] (ทีของผมสั่งไม่ให้แตกในปาก  เซ็งจุง... ) แล้วทั่งคู่ก็นอนกอดก่ายกัน.. ในสภาพท่อนล่างไม่ใส่อะไรทั่งคู่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แต่ใส่เสื้ออยู่....[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

....

[backcolor=#ffcccc][/backcolor]
[post]

[backcolor=#ffcccc]ยุทธ            [/backcolor]            [backcolor=#ffcccc]:มีความสุขมั้ย... เมียจ๋าา...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ก็มีความสุขค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :อยากอยู่เย็ดทราย   ทุกวันจังเลย... [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ไม่ได้หรอกค่ะ.... ใครรู้เขามันจะไม่ดี.  ทรายเสียหายนะค่ะ. เป็นหญิงมีสองผัวแบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :ทำไมล่ะ. ....แล้วทราย....ไม่รักพี่หรอ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :รักค่ะ แต่ทราย...ก็ไม่อยากถลำลึกไปมากกว่านี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                :ทำไมล่ะครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ทรายสงสารโต้ง  ....น่ะค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ทรายลำบากใจมากเลยตอนนี้ รู้มั้ย.... [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :ทำไมครับ. มีปัญหากับโต้ง....หรอครับ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :ค่ะ ความจริงทราย  รับปากกับโต้งตั้งนานแล้วว่า......[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :รับปากเรื่องไรครับ.  บอกพี่ได้มั้ย..... พี่ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ถ้าบอกไป. พี่ยุทธจะยังรักทรายไหมค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :รักสิครับ. พี่ก็รักทรายไม่แพ้โต้งหรอก....  แค่พี่มาทีหลังเท่านั้นเอง...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : คือ เขาขอให้ทราย  เลิกกับพี่ยุทธน่ะค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :  แล้ววว ?? น้องทราย.... รับปากหรือเปล่าครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ทรายคิดอยู่นานมาก.    คิดว่าสักวันคงต้องเลือก[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : แล้วน้องทราย   เลือกยังไงครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                : ค่ะ ทรายรักโต้งมาก.   เขาคือคนที่ทราย  จะฝากอนาคตไว้ด้วย  ถ้าทรายไม่เลิกกับพี่ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]            ทรายคงเสียโต้งไปแน่ๆ. ในเร็ว ๆ นี้   พี่ยุทธเข้าใจทรายนะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : ทำไมละครับ  หรือพี่ยังเย็ดไม่ดีพอหรือครับ   หรือทรายเบื่อลีลารักพี่แล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ไม่เกียวกับเรื่องนี้หรอกค่ะ.     ทรายยอมรับนะค่ะ ว่าพี่ยุทธก็เย็ดดีทรายมีความสุข.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]               แต่ชีวิตคู่มันไม่ใช่แค่เรื่องนี้.   แม้ทรายจะชอบเซ็กส์ของพี่  แต่ทรายคงต้องตัดใจ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]                เพื่อโต้ง  ทรายไม่อยากเสียเขาไป...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        : พอแล้วๆ. พี่พอเข้าใจแล้ว.  แต่ขอเวลาพี่หน่อยนะครับ.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]                  ขอเวลาทำใจหน่อย.  อยู่ๆให้พี่เลิกกับทราย  แบบนี้. พี่ก็ทำใจลำบากนะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : ค่ะ.  ทรายจะให้เวลาพี่นะค่ะ.   ขอบคุณที่เข้าใจทราย..นะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            : ขอให้พี่ยุทธ. มาเป็นพี่ชายของทรายแล้วกันนะค่ะ[/backcolor]

[/post][backcolor=#ffcccc][/backcolor]

[backcolor=#cccccc]   [/backcolor]
[post][backcolor=#cccccc]  แล้วสิ่งที่ผมไม่คิดว่าจะได้เห็นก็เกิดขึ้น  เชื่อไหมหมอนั่น นั่งน้ำตาไหล ปล่อยโฮออกมา....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] แม่เจ้านี่มันร้องไห้จริง ๆ...  .  ผมนอนแอบมองไปยังไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ว่าชายหนุ่มรูปร่างสุงใหญ่ กำยำ แมนมาก ๆ อกสามศอก  นั่งร้องไห้ เพราะแฟนผมบอกเลิก [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ไม่คิดว่ามันจะอกหักได้เพียงนี้..... แล้วแฟนผมก็กอดหมอนั่น[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :พี่ยุทธ ร้องไห้ทำไมค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :พี่รักน้องทรายนะครับ.  โดนบอกเลิกแบบนี้.   เป็นใครใครจะไม่ร้องละครับ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม                :ทรายก็รักพี่ยุทธค่ะ.  แต่ความรักของเรามันเป็นไปไม่ได้ค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]            ขอให้ทุกอย่างจบลง  คืนนี้นะคะ  เราจะไม่พบกันอีก...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ยุทธ                        :ครับ ถ้าทรายต้องการแบบนั้นพี่ก็จะตัดใจครับ....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]       ยุทธร้องให้กระชิก ๆ ทรายก็ปลอบ   แล้วทั้งคู่ก็นอนกอดกันกลม. [/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ผมนอนฟังและรับรู้เรื่องราวทั้งหมด.    ก็อดสงสารคนทั้งคู่ไม่ได้เหมือนกัน  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]  แต่จะให้ผมมาอยู่ เป็นสามคนผัวเมียแบบนี้ก็ไม่ได้เหมือนกัน. [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ใครรู้อายเขาตาย.    ผมจะปล่อยให้เป็นแบบนี้ต่อไปไม่ได้...[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] จนรุ่งเช้าผมตื่นมาก็ไม่เห็นยุทธแล้ว    เห็นแต่เมียผมนอนเปลือยท่อนล่างอยู่ตรงฟูกที่นอนข้าง ๆ เตียง... [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เธอก็ตื่นตามผมติดๆ.... เธอมองผมทำหน้าอายๆ  เพราะช่วงล่างโป้อยู่... ผมเลยลองใจถามเธอดู[/backcolor]
[/post][backcolor=#cccccc][/backcolor]

.....

[backcolor=#ffcccc]ผม            :ทำไมที่รักไปนอนข้างล่างละ. แถมโป้ท่อนล่างอีก...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม            :ก็..... เออ..อ่า... (ทำหน้าเขิน ๆ เหมือนพูดอะไรไม่ออก)[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม            :หรือว่าาาาา..... [/backcolor]

naitoom

มาอ่านต่อเที่ยวนี้ ทำใมมี พวกโค๊ต css เต็มหน้าครับ???  (พวกตัวรหัสกำหนดสี)
::Thinking::

mrt006

อยากรู้จังจะจบยังไงมันค้างคาใจมากมาย ::Sweat::

hanabombam

จะเรื่องอะไร ยังจะถามอีก ถามให้เจ็บซะงั้น