ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงใจดี ตอน 2

เริ่มโดย hana90, มิถุนายน 04, 2016, 07:48:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

ลุงใจดี 2

ตอนเช้าทุกอย่างดูเป็นปกติแต่ผมกลับรู้สึกตะขิดตะขวงใจอยูบ้างกับสิ่งที่ทำไปมันดูเหมือนฝัน แต่ก่อนผมออกจากบ้านลุงมาจับไหล่ผมแล้วพูดสั้นๆว่า "ทำได้ดีมากหลานรัก"ทำให้ผมรู้สึกสบายใจขึ้น เย็นนั้นผมกลับบ้านเห็นรถป้ารีจอดอยู่แกคงมาเยี่ยมลุงแม่ตามปกติ ผมเข้าบ้านป้าทักทายพูดคุยกับผมตามปกติแม่และลุงก็อยู่ด้วยเรียกว่าครบหน้า ผมรู้สึกประหม่านิดๆเพราะไม่แน่ใจป้าจะรู้เรื่องของผมกับแม่หรือเปล่าถ้ารู้ป้าจะคิดยังไง ป้ากับย่าเป็นคนเลี้ยงผมมาผมใช้ชีวิตอยู่กับป้ามากกว่าแม่ที่ห่างเหินเพราะย่ากีดกันไม่ชอบแม่ ผมรู้ป้ารักผมมากเหมือนลูกในใส้ ผมย่อมมีความเกรงใจและเคารพป้ามากเป็นพิเศษ ผมคิดว่าป้าคงอยู่ค้างคืนกับเราป้าเคยพูดบ่อยๆว่าเบื่อญาติทางย่าที่บ้านปู่ ป้าเคยบอกว่าย่าคิดว่าแม่ผมมาหลอกจับพ่อผมหวังผลประโยชน์แต่ญาติของย่านั้นเองหละที่มาเกาะกินอยู่กับครอบครัวปู่ทั้งยังเบียดเบียนธุรกิจลุงด้วยเพราะเห็นลุงมีบริษัทฯกิจการร่ำรวยลุงขัดย่าซึ่งเป็นแม่ไม่ได้ก็ทนรับเรื่องญาติทางย่า แต่ตอนนี้หมดย่าแล้วลุงพยายามตัดขาดห่างจากญาติทางย่า ป้าบอกถ้าหมดปู่ก็จะขายบ้านแล้วให้ต่างคนต่างแยกย้ายกันไป เรากินอาหารค่ำด้วยกันแล้วนั่งดูหนังฟังเพลงสนุกกันอย่างที่เคยจนค่ำผมเข้านอนป้าก็คงไปนอนกับแม่ในห้องลุงเหมือนเคย แต่ดึกคืนนั้นผมนอนกำลังจะหลับมีคนมาเปิดประตูห้องผมๆลุกนั่งเปิดไฟหัวเตียงดูไม่ใช้ใครอื่นแม่ผมเองมาในชุดนอนยาวแค่เข่า ผมงงๆแปลกใจปกติแม่จะไม่เข้ามาห้องผมๆถาม "แม่มีอะไรเหรอ" แม่ดูประหม่าเขินผิดกับเมื่อตอนเช้าหรือหัวค่ำที่ผ่านมา แม่ปิดประตูมานั่งก้มหน้าที่เตียงใกล้ผมแม่ดูท่าทางอึดอัดพูดโดยไม่หันมองผม "เออ..ป้ามานอนกับลุง" ผมบอก "ก็ปกติมาป้ามานอนค้างกับแม่ในห้องลุงทุกที" แม่แสยะยิ้มพูดอย่างเกรงๆ "ค..คือป้ากับลุงไม่ได้นอนกันธรรมดา..เขาหลับนอนสมสู่ร่วมเพศกันด้วย" ผมตกใจที่แม่พูดอย่างนั้น "แม่พูดอะไรเป็นไปได้ไง" แม่บอก "เป็นได้และก็เป็นมานานแล้ว" ผมส่ายหน้าพูดออกมา "อะไรกันป้าน้องสาวลุงนะ.."แม่ก้มหน้าหลบพูดอ่อยๆ "เล็กก็ลูกแม่"ผมอึ่งไปขณะแล้วพูดออกมา "ผมไม่อยากเชื่อว่าลุงกับป้าจะ..."แม่บอก "เชื่อเถอะเขาเอากันมานานเป็นสิบปีแล้วแม่พึ่งมารู้ตอนมาอยู่กับลุง" ผมคิดขึ้นมาทันทีว่าที่ลุงเป็นโสดป้าครองความเป็นม่ายไม่หาผัวใหม่ก็เพราะแบบนี้นี่เอง ผมถามอย่างสงสัย "แม่รู้เห็นเหตุการณ์ทั้งหมดเลยเหรอ" แม่พยักหน้ารับพูดแบบอายๆ "เราสองคน,,ค..คือ..ป้ากับแม่ใช้ผัวคนเดียวกัน"ผมไม่โง่พอเข้าใจแต่ไม่อยากเชื่อเลยถาม "หมายความว่าแม่กับป้านอนเตียงเดียวกันให้ลุงเลือกขย่มเย็ดอย่างนั้นเหรอ"แม่พยักหน้าว่า "เป็นอย่างนี้ทุกครั้งที่ป้ามาค้างคืนด้วยตั้งแต่แม่มาอยู่กับลุง"ผมส่ายหน้างงถาม "เออ..แล้วคืนนี้ทำไมแม่ไม่อยู่กับป้าลุง"แม่พูดอ้อมแอ้ม "ค..คืนนี้เป็นคิวของป้าก่อนแม่เออ...ลุงเลยบอกให้แม่มาหาเล็กก็ได้"ผมผงะงง "นี่แสดงว่าป้ารู้เรื่องเราทั้งหมด" แม่พยักหน้า "ป้ารู้ทุกอย่างทั้งลุงป้าคิดเรื่องนี้ไว้ก่อนหน้านานแล้ว"ผมพูดสวนกลับ "แสดงว่าแม่ก็รู้ทุกอย่างก่อนคืนเมื่อวาน"แม่พยักหน้า "แม่รู้..แต่เราไม่รู้ว่าเล็กจะคิดจะเอายังไงจะทำตามที่เขาต้องการหรือเปล่า อีกอย่างแม่ปฎิเสธไม่เอาด้วย แม่ว่ามันผิดมันไม่ถูกไม่ควร" ผมถอนหายใจ แม่หันมาพูดกับผม "แต่ตอนนี้ทุกอย่างมันผ่านไปแล้วเป็นไปตามที่เขาต้องการ" ผมถาม "ก็เป็นไปตามที่เขาต้องการแล้วเป็นไปตามที่แม่ต้องการด้วยหรือเปล่า"แม่ไม่ตอบหรือพูดอะไรนิ่งอึ้งไปครู่มองผมแล้วบอก "คืนนี้แม่คงไม่กลับไปห้องจะปล่อยให้ลุงกับป้าเขาอยู่กันตามลำพังบ้าง"ผมถาม "แล้วแม่จะนอนที่ไหน"แม่อึกอักพูด "เออ..แม่อยู่กับเล็กได้ไม" มีหรือผมจะปฎิเสธผมรีบพยักหน้ารับ แม่อมยิ้มอย่างฝืนๆเหมือนลังเลไม่พูดอะไรแล้วอยู่ๆแม่เอามือมาจับลูบเป้ากางเกงนอนผมบีบๆควยและพวงกระโปกทำเอาผมตกใจงงแต่ก็นิ่งเฉยไม่ขยับ ทั้งแม่และผมไม่พูดอะไรแม่จับบีบควยผมเล่นอยู่ครู่มันก็เริ่มยืดตัวพองแข็งแม่บอก "มันแข็งเร็วนะ" ผมพยักหน้า แม่บอก "ขอแม่ดูหน่อยนะ"ผมไม่พูดอะไรแต่เอนตัวลงนอนปล่อยให้แม่รูดกางเกงนอนผมลงควยผมก็ดีดออกมาแม่ทำตาโตตกใจมือป้องปากพูดออกมา "อะไร..ท..ทำไมใหญ่ยาวแบบนี้"ผมบอก "พ่อให้มาแล้วเมื่อคืนผมก็ใช้มันกับแม่ทำหน้าที่แทนพ่อ"แม่ไม่พูดอะไรแต่แต่หันเอียงตัวเข้าหาผมก้มหน้ามือจับควยผมถอกรูดผมลุกนั่งแล้วบอก "แม่ทำแบบนี้ผมเสียวนะ"แม่หันมองผมไม่พูดอะไรแต่ปล่อยมือจากควบแล้วโอบผมเข้ากอดแขนผมที่ยันตัวขึ้นนั่งตวัดโอบกอดเอวแม่ๆช่วยกอดรัดผมไว้ไม่ให้เอนล้มลงนอน ผมก้มหน้าลงซุกไซร้ที่อกแม่ๆแอ่นอกเงยหน้าให้ผมซุกไซร้ซอกคอและแผ่นอกลงถึงร่องเต้านมแม่เริ่มหายใจแรง แขนข้างหนึ่งผมโอบกอดแม่ไปข้างหลังมือผมข้างหนึ่งที่โอบกอดเอวแม่วกมาจับลูบท้องแม่แล้วลูบขึ้นจับอกเต้านมเป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสจับเต้านมแม่มันทั้งใหญ่นุ่มๆตึงมืออย่างบอกไม่ถูกแม่หายใจหอบขัดยังกอดรัดผมไว้ นมแม่ผิดกับผู้หญิงที่ลุงพาผมไปขึ้นครูเที่ยวถึงพวกนั้นจะเด็กอ่อนกว่าแม่แต่อกเต้าไม่ตึงเต่งแบบแม่คงเป็นเพราะแม่รักษาสุขภาพร่างกายอีกทั้งไม่มีใครมาบีบจับนมแม่นอกจากพ่อในอดีตกับลุงและตอนนี้มีผมอีกคน ผมจูบไซร้อกซอกคอแม่ถึงหอมแก้มแม่หันหน้าเข้าหาผมปากเราชนแตะกันพอดีแม่อ้าปากแลบลิ้นออกมาผมเลยลองประกบจูบดูดปากลิ้มแม่ ก็อีกมันเป็นครั้งแรกที่ผมจูบปากดูดลิ้นผู้หญิงๆที่เที่ยวมาผมไม่กล้ารู้สึกแขยงคิดว่าสกปรกแต่ตอนนี้กับแม่ผมๆไม่มีความรู้สึกเช่นนั้นอีกเลยผมกลับรู้สึกชอบมันทั้งอบอุ่นและนิ่มนวลทำให้ผมมีอารมณ์อย่างร่วมเพศมากขึ้นมือผมขย้ำบีบเต้านมแม่แรงขึ้น ผมใช้ลิ้นเลียริมผิวปากและใบหน้าแม่ไปทั่วแม่ก็นทำเช่นนั้นกับผมอย่างไม่รังเกียดอายทั้งแม่ยังขยับไหล่ปลดชุดนอนแล้วรูดลงทำให้เต้านมสองเต้าแม่ที่ไม่ใส่ยกทรงเป็นอีกสระ ผมหัวใจแทบวายที่ได้เห็นนมแม่ทั้งขาวผ่องเต่งตึงหัวนมสยังเป็นสีชมพูคล้ำบ้างฐานปานเล็ก แม่แอ่นอกให้ผมก้มหน้าลงจูบไซร้ดูดหัวนมผมทั้งซุกคลุกหน้าลงร่องอกสลับจูบไซร้ดูดหัวนมทั้งซ้ายขวามือยังบีบขย้ำแม่ไม่พูดบ่นห้ามแม้แต่คำเดียว ผมเงยหน้าจูบดูดปากลิ้นแม่อีกแล้วผมพูดด้วยเสียงสั่น "แม่ผมขอจับหีแม่ได้ไม"แม่หายใจหอบไม่ตอบผมแต่ถลกชายชุดนอนขึ้นแล้วจับมือผมที่บีบเต้านมเอาลงไปซุงที่หว่างขาให้มือผมได้สัมผัสท้องน้อยโหนกหีและขนหมอยผมชะงักมือนิดแม่ไม่ใส่กางเกงในมา ผมก้มลงมองแม่ยังนั่งบิดเอียงตะแคงตัวอยู่ทำให้สองขาหนีบกันแน่นผมเลยบอกแม่ "ถ่างขาสิผมอยากล้วงจับหี"แม่ต้องขยับตัวขึ้นเตียงเอนตัวลงนอนหงายหัวไปทางปลายเท้าผมแล้วแม่ยกขาข้างชิดตัวผมขึ้นพาดบนเตียงขาอีกข้างยังห้อยลงจากขอบเตียงเป็นท่าแม่นอนพาดขอบเตียงกางขาผมถลกเปิดชายชุดนอนแม่ขึ้นถึงเอว ผมตะลึงตาโตหัวใจเต้นแรงอกแทบระเบิดเมื่อได้เห็นโหนกโคกหีแม่ที่อวบอุมมีขนหมอยดกพอประมาณพอเห็นร่องหีที่แนบสนิทผมเอามือสั่นๆลูบโหนกหีแม่แล้วเซาะลงในร่องหีกดขยี้เขี่ยเบาๆกรีบเนื้ออ่อนแคมในและแตดเม็ดเสียวแม่ถึงกับกัดฟัดซีดปากกางขาออกกว้างทำให้นิ้วผมสองแยงลงถึงรูหี แม่ที่นอนเอนหัวอยู่เหนือเข่าผมก็ยันศอกดันตัวตะแคงขึ้นมือจับควยผมแม่เอียงตัวก้มหน้าลงเอาควยผมใส่ปากอดดูดทำเอาผมตกใจผมไม่เคยถูกใครดูดควยมาก่อนแต่ผมก็ปล่อยให้แม่ดูดหัวผงกขึ้นลงมือนิ้วผมยังสองแยงแทงลงในร่องรูหีอึกใจใหญ่แม่หยุดดูดควยลุกนั่งจับประคองหน้าผมเข้าจูบดูดปากผมคิดแม่พึ่งดูดควยผมแล้วมาดูดปากแต่ก็ไม่เป็นไรควยผมเองปากก็ปากแม่ผมไม่รังเกียดมือผมยังจับล้วงหีแม่ๆจูบไซร้ผมไมปทั่วหน้าผมถามแม่ด้วยเสียงสั่น "หีแม่แฉะจัง"แม่พูดเสียงกระเส่า "แม่เงียนอยากได้ควยมาแยงรูหีเล็กเย็ดแม่สิ"ผมรีบตอบ "ครับผมจะเย็ดหีแม่เราจะเย็ดกัน"แม่พยักหน้าขยับตัวขึ้นเตียงนอนกางขากว้างจนร่องหีเปิดอ้ารอให้เข้าประกบ ผมเข้านอนคว่ำทับในหว่างขาแม่ๆเอามือจับดึงควยผมเข้าหาหีแล้วบอก "เย็ดสิกระเด้าสิรออะไรอยู่"ผมสนองตอบอัดควยสอดแทงเข้ารูหีแม่ในทันที แม่ยันศอกดันตัวขึ้นก้มหน้ามองกัดฟันแน่นซี๊ดปากแม่ครางบอก "อะไรนั้นมันใหญ่ยาวแทงเข้ารูหีแม่แล้วเบาๆก่อนนะแม่เจ็บหี"แม่อึดใจเกร็งตัวจนหน้าท้องแข็งเห็นเป็นกล้าม ผมค่อยๆกระเด้ากดควยสองสามทีจนควยเข้ารูหีแม่สุดมิดดุ้นแล้วกดนิ่งไว้ แม่ทิ้งตัวลงนอนผ่อนหายใจผมทิ้งตัวลงกอดทับร่างแม่ๆกอดรัดผมแล้วบอก "กระเด้าซอยเย็ดหีแม่สิหยุดทำไม"ผมบอก "ผมกลัวแม่เจ็บหี"แม่ดันตัวผมขึ้นเพื่อมองหน้าแล้วอมยิ้มให้แม่พยักหน้าบอก "ควยเข้ารูหีแม่จนมิดดุ้นแล้วเจ็บนิดเจ็บหน่อยไม่เป็นไรเดี่ยวก็ดีเองกระเด้าซอยเย็ดกันเถอะแม่เงี่ยนจะแย่แล้ว"แม่จับผมเข้าจูบปากดูดลิ้นผมๆเริ่มยกก้นชักควยออกแม่แอ่นหีตามกลัวควยหลุดจากรูหีผมค่อยแทงสวนกลับเข้าไปแม่กัดฟันจนกรามปูดยิ้มมองหน้าผมๆค่อยทำแบบนี้สามสี่ทีแม่หายใจหอบแอ่นหีตามทุกจังหวะจนแม่ผวาดึงผมเข้ากอดรัดผมนอนทับแม่แต่เอามือกดคลึงขย้ำเต้านมควยยังซอยเย็ดช้าๆอย่างทะนุทะนอม แม่กัดฟันลมหายใจแม่ที่ร้อนแรงลดต้นคอไหล่ผมครู่ใหญ่แม่พูดด้วยเสียงหอบกระเส่า "เย็ดแรงๆสิลูกแม่" ผมถาม "แม่ไม่เจ็บหีนะ"แม่บอก "ม..ไม่..แม่ไม่เจ็บแม่เสียวเงี่ยนกระแทกแรงๆเถอะแม่คันในรูหี"ผมทำตามแม่บอกผมชักออกเกือบสุดหลุดรูหีแล้วแทงกระแทกสวนกลับอย่างรุนแรงจนลุดลำทำอย่างนี้สองสามทีแล้วชักควยสั้นๆซอยเย็ดสลับกันไปผมดึงควยออกครึ่งลำแล้วโยกส่ายแม่ครางร้องแอ่นหีร่อนผมแทงสวนกลับเข้าไปแล้วกดควยแนบสนิทบดกับร่องโคกหีทำอยู่สามสี่ทีแล้วเริ่มซอยกระเด้าอย่างเมามันแม่ดิ้นหพร่านเหมือนปลาถูกทุบหัวแม่ครางร้องบอก "เย็ดเก่งจังแม่เสียวหีเหลือเกิน"ผมเย็ดแม่อยู่นานกว่าคืนก่อนจนแม่เกร็งขาสั่นร่างกระตุกแล้วหยุดดิ้นผมวอยเย็ดต่ออีกครู่ก็หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ๆกอดจูบผมอย่างดูดดื่มพร่บอก "แม่มีความสุขที่สุด"ผมบอก "แม่ให้ผมเย็ดอีกนะ"แม่พยักหน้าแล้วผลักผมลงจากตัวแม่บอก "เล็กเย็ดแม่แบบนี้แม่หมดแรงสู้หีแม่แฉะหมดแล้วแม่ขอเข้าห้องน้ำก่อน"แม่จัดชุดนอนที่หลุดลุ่ยขึ้นใส่แล้วลุกลงจากเตียงเดินไปห้องน้ำบ้านนี้ลุงออกแบบให้มีห้องน้ำในห้องนอนทุกห้องแต่ก็มีแค่สองห้องน้อนชั้นบนห้องเล็กชั้นล่างไม่มีห้องน้ำในตัว ผมได้ยินเสียงแม่เอาน้ำฉีดล้างตัวลุกนั่งรอแม่ผมจนแม่เดินออกมายืนยิ้มหน้าผมแม่บอก "คืนนี้แม่จะนอนกับเล็กนะ"ผมรับพยักหน้ารับ ได้ครับแต่..เออ..ผมอยากให้แม่แก้ผ้านอนได้ไมครับ"แม่ยิ้มขำ "ทำไมจะไม่ได้หละแล้วเล็กอยากเย็ดแม่อีกก็ได้"พูดจบแม่ปลดชุดนอนจากไหล่ปล่อยให้มันหลุดลงกอดที่พื้นเท่านั้นร่างแม่ก็เปลือยเปล่าผมมองตะลึงร่างเปลือยแม่ตาหลุดออกจากเบ้าผมหลุดปากพูด "แม่สวยจัง"แม่ยิ้มบอก "ขอบใจเราจะเย็ดกันอีกไม"ผมรีบบอก "เย็ดครับ"แม่ยิ้มขำแล้วขึ้นเตียงนอนหงายปล่อยให้ผมลูบคลำจับจูบไซร้ทุกสัดส่วนบนร่างเปลื่อยแล้วผมเริ่มบรรเลงเพลงกามเย็ดแม่รอบสองผมสนุกสุดมันกับการเย็ดแม่เป็นที่สุดเสร็จรอบสองผมถึงกับหน้ามืดสลบหลับคาอกแม่ๆก็เช่นกันหลับคาควยผม เช้าผมตื่นตอนฟ้าสางควยผมตั้งแข็งเป็นปกติแบบทุกเช้าแต่ที่ผิดไปคือผมมีแม่คนสวยนอนร่างเปลือยอยู่ข้างผม แสงแดงส่องผ่านม่านหน้าต่างสว่างมากกว่าแสงในทำให้ผมได้เห็นเรือนร่างเปลือยของแม่อย่างชัดเจยที่ผิวแม่ขาวเนียนสวยมาก ยิ่งตอนแม่ตื่นลุกนั่งแผ่นหลังผิวขาวเต้านมตึงโตขาวเนียนทำให้ผมคึกคักอยากร่วมเพศอีก ผมลุกนั่งซบคลุกหน้ากับแผ่นหลังแม่สองมือสอดจับสองเต้านมนวดคลึง แม่หันมาถาม "เงี่ยนอยากเย็ดมิอีกเหรอ"ผมตอบคำเดียว "ครับ"แม่มองนาฬิกาแล้วถอนหายใจว่า "แม่ไม่ว่าอะไรแต่เช้าเราตื่นสาย ถ้าเอากันเล็กจะสายไปเรียนไม่ทันแม่จะไปดูงานสายไว้คืนนี้เถอะนะ"ผมเข้าใจเพราะตื่นสายผิดปกติจริงๆแต่ผมบอก "วันนี้ผมมีกวดวิชาจะกลับดึง"แม่บอก "ก็ไม่เป็นไรแม่ไม่ไปไหนเรียกแม่ได้ลุงแกไม่ว่าอะไรอยู่แล้ว"ผมผละตัวออกอย่างผิดหวังแม่หันมาบอก "อย่าทำหน้าอย่างนั้นสิ"แล้วแม่หันหลังลุกใส่ชุดนอนเดินออกไป ผมรีบลุกทำกิจส่วนตัวเสร็จออกมาที่ตะอาหาร ป้ารีจัดเตรียมอาหารไว้พร้อมแกแก้งถามผม "จะเอาไข่ลวกไม"ผมรู้ดีว่าป้ารู้ทุกอย่างแต่ผมก็หวาดๆเกรงป้า แม่เลยบอก "เด็กหนุ่มแรงดีแบบนี้มาจำเป็น"ทุกคนขำกันทำเอาผมเขินเสร็จทุกอย่างผมก็รีบออกไปเรียน....

tacklove

อ่านถึงตอน 4 แล้วนะ รอตอนที่5 อยู่อ่ะครับ

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

review1972

แหม..ครอบครัวนี้มีความสุขจริงๆเล้ย..555

werapat2618

pig101

sachawat

สาวบ้านนี้น่ารักดีนะ ถ้อยทีถ้อยอาศ้ย