ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 40 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, กุมภาพันธ์ 04, 2016, 09:55:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]ช่วงนี้น้องๆในความดูแลเปิดเทอมกันแล้วยัยเมย์กับน้องมายขึ้น ม.6แล้วปีนี้ ยัยแอมแอ็ดมิสชั่นได้ที่ม.แถวเกษตร ยัยนัดส่งสัยจะเข้าม.แถวรามคำแหง ก็เที่ยวเก่งซะ ช่วงที่น้องๆเค้าปิดเทอมก็เลยได้เท้กแคร์ดูแลกันถี่หน่อย เพราะน้องๆมีเวลาว่างเยอะ ผมเลยต้องทำตัวให้ว่างตามบ้าง แต่เอาเข้าจริงๆหาเวลาเจอน้องๆเค้าได้ไม่บ่อยนัก เพราะงานที่ทำแต่ก็ได้เจอกันบ่อยกว่าตอนเปิดเรียน แล้วชีวิติที่ไม่ค่อยหยุดนิ่งของผมก็มีเรื่องตื่นเต้นเร้าใจจนได้ ยังจำข่าวตำรวจดักจับเด็กแว้นเด็กสก๋อย ได้มั๊ยครับ คราวนั้นตำรวจเค้าดักจับได้เกือบ200กว่าคน ส่วนใหญ่อายุไม่เกิน18ปี ไอ้ที่อายุเกิน18เข้าก็ส่งศาลแต่ยังประกันตัวได้ ตั้งแต่18ต่ำลงไปนี่ซิ ต้องไปสถานพินิจคุ้มครองเด็ก พวกเด็กแว้นก็โดนส่งตัวไปสถานพินิจคุ้มครองเด็กบ้านเมตตา เด็กสก๋อยถูกส่งไปสถานพินิจคุ้มครองเด็กบ้านปราณี เที่ยวนี้ทางการเค้าไม่ยอมให้ประกันตัวเด็กง่ายๆครับ เค้าจัดให้เข้าค่ายละลายพฤติกรรม ช็อกเทอลาปี้ 5วัน โดยเข้าค่ายอยู่ในสถานพินิจคุ้มครองเด็กนั่นแหละครับ ใครตามข่าวคงจำกันได้ ผมไม่ได้ไปเกี่ยวข้องกับเค้าหรอกครับ แต่เว้นจากเหตุการณ์นั้นมาในศุกร์ที่2หลังจากเด็กแว้นเด็กสก๋อยพวกแรก ที่ถูกจับได้ถูกปล่อยตัวออกมาได้อาทิตย์นึง ผมกับไอ้ยศเพื่อนตำรวจของผมคงจำกันได้ นัดกันว่าจะไปดื่มกินพักผ่อนกันหลังจากที่ผมลุยงานมาทั้งอาทิตย์ ทีแรกว่าจะไปนั่งดื่มกันแต่หัวค่ำหน่อย แต่ไอ้ยศเพื่อนผมมันโทรมาบอกว่าไปกันดึกหน่อยเหอะ เพราะเพื่อนร่วมงานมันที่อยู่แถวปทุมธานีต่อเขตอยุธยา ขอแรงลูกน้องของไอ้ยศพาไปช่วยเสริมกำลัง สกัดจับเด็กแว้นแถวนั้นช่วง5ทุ่ม ผมเลยนึกสนุกบอกมันว่าขอตามไปดูมันด้วย เสร็จแล้วก็จะได้ไปต่อกันเลย เพราะมาแถวรังสิตก็มีร้านอาหารอร่อยๆหลายร้าน ตกลงไอ้ยศก็มารับผมตอน3ทุ่มครึ่ง ก็รถตำรวจ2ตอนนั้นแหละครับไปกัน3คัน คันของผมก็มีผมกับไอ้ยศ มีลูกน้องคนสนิทขับรถอีกคน
[ ]เค้าประชุมวางแผนกันไว้หมดแล้ว พวกลูกน้องไอ้ยศเพื่อนผมก็ไปเข้าประจำตามจุดที่วางเอาไว้ ในจุดทีมของไอ้ยศมีนักข่าวตามไปถ่ายภาพด้วย ผมนั่งรอในรถอีกฟากถนน ไม่ได้ออกไปยุ่งกะเค้า 4ทุ่มเกือบ5ทุ่ม กลุ่มมอเตอร์ไซร์น่าจะเกือบ100คัน ขับบิดเสียงสนั่น ผ่านจุดที่พวกลูกน้องไอ้ยศซุ่มอยู่พอมอเตอร์ไซร์คันสุดท้ายของกลุ่มผ่านไป ทีมที่ว่างตัวไว้ก็รีบออกมาตั้งด่านปิดถนน ไม่ให้รถที่ไม่เกี่ยวข้องผ่าน โดยมีรถ6ล้อ2คัน ที่ทำเป็นจอดนอนหรือจอดเสียอยู่ข้างทาง วิ่งไปจอดขวางปิดถนนไว้ชั้นนึงก่อน แล้วเอาแผงไฟจุดตรวจมาตั้งให้สัญญานอีกชั้นนึง ให้รถต่างๆที่จะผ่านมาเห็นแต่ไกล ไอ้ยศอยู่กับผมคอยวิทยุรับตอบสั่งการที่รถ เราจอดรถลงไปในซอยข้างทางเป็นป่าหญ้ารกๆสูงเกือบท่วมหัว มองไม่เห็นจากถนนหรอกครับเพราะมึดมาก เสียงมอเตอร์ไซร์ย้อนกลับมาจากการไล่จับของอีกทีม พอย้อมกลับเห็นด่านก็ทิ้งรถวิ่งกันยังกับผึ้งแตกรังแต่ก็มีบางส่วนวิ่งข้าม เกาะกลางมาฝั่งที่ผมกับไอ้ยศจอดรถซุ่มอยู่บรรดาลูกน้องไอ้ยศก็ต้อนจับได้ ทั้งหมด
[ ]มีกลุ่มนึงนึกว่ารอดวิ่งข้ามฝั่งหลบมาทางรถที่ผมนั่งอยู่กับไอ้ยศ แว้น3สก๋อย2 มันมึดครับแต่พอมองเห็น เด็กแว้น3คนโดนลูกน้องไอ้ยศล๊อกกดอยู่กับพื้น โดยมีสก๋อย2สาวนั่งยองๆเอา2มือประสานไว้ที่ถ้ายทอย ซักครู่เด็กแว้น3คนก็โดนให้ถอดเสื้อแล้วต้อนให้ไปรวมกลุ่มกับพวกที่โดนจับ นอนคว่ำหน้าอยู่กับพื้นถนนฝั่งที่ปิดดักไว้ โดยมีลูกน้องไอ้ยศตามประกบไป เหลือเด็กสก๋อย2สาวนั่งยองๆเอา2มือประสานไว้ที่ถ้ายทอย เงยหน้าคุยกับลูกน้องคนสนิทที่ขับรถมากับผม ซักพักนึงลูกน้องไอ้ยศ ก็พา2สก๋อยเดินมาที่รถโดยพา2สาวเดินเลยไปนั่งยองๆหลบสายตาอยู่ท้ายรถ ก่อนจะเดินเข้ามาหาไอ้ยศเพื่อนผม "นายครับ.." ไอ้ยศที่นั่งอยู่เบาะหน้าข้างคนขับที่เปิดประตูอ้าไว้ ก็ลุกไปหาลูกน้อง "อะไรอีกว่ะ.." "เด็กมันอยากคุยด้วยนะ..นาย" "ไอ้ห่า..มึงจะหาเรื่องให้กูอีกแล้ว" "เปล่าครับนาย..เด็กมันขอคุยจริงๆครับ" ลูกน้องไอ้ยศยิ้ม "แหะๆก็เห็นมันเป๊กนาย" "นี่แหละกูจะเดือดร้อนหางานให้กูจริงๆเลยน่ะมึงนี่" ไอ้ยศมองไปบนถนน "แล้วนักข่าวอยู่ตรงใหนนี้เดี๋ยวได้ซวยกัน" "นู่น.ครับไปรวมอยู่กันตรงนู้นหมดแล้ว พอดีมีเด็กแว้นคันนึงมันขับรถหนีข้ามเกาะกลาง แล้วรถล้มโดนรถวิ่งมาเบรกไม่ทันเหยียบหัวเละคาถนน..อยู่ตรงนุ้นน่ะครับ" ลูกน้องไอ้ยศชี้มือไป มองเห็นแสงไฟบนหลังคารถมูลนิธิ แว๊บๆแว๊บๆ อยู่ไกลๆ
[ ]ไอ้ยศเดินไปท้ายรถที่มี2สาวสก๋อยนั่งยองๆหลบอยู่ ได้ยินเสียง2สาวพอจับใจความได้ว่า ขอไม่ให้จับส่งตัวไปเข้าสถานพินิจคุ้มครองเด็กบ้านปราณี เพราะมีเพื่อนโดนจับไปคราวก่อนบอกว่าอย่าได้เข้าไปเลย แต่2สาวไม่ได้เล่ารายละเอียดว่าเพราะอะไร บอกแต่ว่าจะพาไปใหนทำอะไรยอมทุกอย่าง ไม่ยอมไปเข้าสถานพินิจท่าเดียว พูดในทำนองว่าถ้าจะโดนเข้าค่ายละลายพฤติกรรมซ๊อกเทอลาปี้ ยอมโดนปี้อยู่ข้างนอกดีกว่า ทีแรกดูไอ้ยศผมทำท่าไม่สนใจจะส่งตัวไปเข้ากลุ่มให้ได้ แต่2สาวก็เกาะแข็งเกาะขาขอร้องจน 1ใน2สาวเดินมาหาผมที่นั่งอยู่เบาะหลังโดยเปิดประตูอ้าไว้ สก๋อยสาวที่เดินกระย่องกระแย่งมาหาผม เพราะร้องเท้าหลุดหายตอนวิ่งหลบหนี น้องเค้าใส่เสื้อยืดแขนสั้นเอวลอยเหนือกางเกงขาสั้นเอวต่ำ แม้ในความมึดยังพอมองออกว่าเป็นคนออกขาว สูงประมาณ155ได้ไว้ผมทรงเกาหลีซอยสั้นๆพองๆ "พี่ค่ะ..พี่คนนู้นเค้าบอกว่าต้องพี่อนุญาต ถึงจะได้" ผมชะโงกหน้าไปมองที่ไอ้ยศเห็นมันยิ้มแล้วพยักหน้าน้อยๆ ผมหันไปถามน้องเค้า "พี่เค้าบังคับให้เราทำอะไรหรือเปล่า" "เปล่าค่ะ..แล้วพี่อนุญาตเปล่าค่ะ" ผมพยักหน้า"อือ" น้องเค้ายิ้มกว้างเลย แล้ววิ่งกระย่องกระแย่งกลับไปหาไอ้ยศ "พี่เค้าอนุญาตแล้ว"น้องเค้าพูดเสียงดังอย่างดีใจ "เบาๆ..เดี๋ยวก็ได้ไปรวมกลุ่มกับพวกนั้นหรอก" ไอ้ยศดุน้องเค้าเบาๆ "ปากเก่งจริงๆเดี๋ยวเถอะจะได้รู้ว่าเก่งตามปากหรือเปล่า" น้องเค้ากลับไปนั่งยองๆข้างเพื่อนที่เดิม ลูกน้องคนสนิทของไอ้ยศที่ยืนอยู่ข้างผมเดินไปยืนอยู่หน้ารถ เหมือนเป็นต้นทาง "ค้นตัวหายาเสพติดแล้วยัง" ไอ้ยศส่งเสียงถามลูกน้องคนสนิทเบาๆ "ยังครับนาย" ไอ้ยศหันไปหา2สก๋อยสาว "พวกเราเล่นยากันหรือเปล่า..ถ้าเล่นยากันล่ะก็จบเลยน่ะ" 2สาวประสานเสียงกันเลย "เปล่าค่ะ" แม้ว่าไอ้ยศจะชอบแนวๆนี้แต่ถ้ามียาเสพติดเข้ามาเกี่ยวข้องไม่ว่าเสพหรือ จำหน่าย มันฟันไม่เลี้ยง เรียกว่าเกลียดเข้าใส้เลย ไม่มีประณีประนอมละเว้น มันเคยบอกผมเดี๋ยวนี้เด็กๆนะตัวเดินยาเลย แต่ดูจากสภาพของ2สาวสก๋อยแล้วไม่น่าจะเกี๋ยวข้องกับยา ผมเลยลุกตามไปที่ท้ายรถ ผมมักจะเดาใจเพื่อนคนนี้ถูกเสมอ
[ ]แล้วก็เป็นอย่างที่ผมคิด "เรานะ.ยัยปากดี" ไอ้ยศมันเรียกน้องที่วิ่งมาหาผมเมื่อกี้นี้ "ลุกขึ้น..หันหลังมา..เกาะกระบะรถไว้..ซื่ออะไรล่ะเรานะ" "ชื่อเปิ้ลค่ะ" แม้จะมึดมากแต่ก็พอมองเห็นไอ้ยศค้นตัวน้องเค้าแบบพิเศษ จนผมอดยิ้มไม่ได้ มันสอดมือเข้าใต้เสื้อยืดน้องเปิ้ล "อี๋.พี่อ่ะ" ยัยเปิ้ลบิดตัวไปมา "อยู่เฉยๆเหอะเราน่ะ" ก็มันถอดตะขอบราน้องเค้าแล้วค้น ผมว่ามันขยำเต้าน้องเค้าเล่นมากกว่า มันค้นเต้าอยู่แปล็บนึง มันก็ละมือลงมาค้นกระเป๋ากางเกงขาสั้นของน้องเค้าทั้งด้านข้างด้านหลัง ก่อนจะค่อยๆปลดกางเกงน้องเค้าลง "ไม่มีหรอกพี่หนูไม่เล่นยา" เสียงยัยเปิ้ลอุธรณ์ "เห็นมาเยอะแล้ว.ปากบอกไม่ๆแต่ซ่อนยาซะมิดชิดเลย..เราอยู่นิ่งๆ" ไอ้ยศส่งเสียงเข้มน้องเค้าเลยเงียบ ยืนนิ่ง ไอ้ยศค่อยๆดึงกางเกงขาสั้นน้องเค้าลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้า ก่อนจะดึงกางชั้นในสีออกขาวในความมืดนี้ ตามลงไป ไอ้ยศตบใต้โคนขาน้องเค้าเบาๆ ยัยเปิ้ลขยับถางขาออกเล็กน้อยพร้อมเหลียวหลังหันมามองไอ้ยศ ในความมืดผมเห็นแค่ไอ้ยศเพื่อนผมมันล้วงมือเข้าไปใต้หว่างขาน้องเค้า แล้วน้องเค้าก็สดุ้งก้มหน้าไปซบกับมือที่เกาะท้ายกระบะรถ โก้งโค้งเห็นก้นขาวๆส่าย พร้อมส่งเสียงร้องเบาๆ "อุ้ย.อู้ย.อยู้.เบาๆพี่เบาๆ"ไอ้ยศมันง่วนอยู่ใต้หว่างขาน้องเค้าพักนึกมัน ก็เอามือออกจากหว่างขาน้องเค้า "OK ผ่าน..ตกลงเรายังจะให้พี่พาไปอยู่เปล่า.หรือจะกลับไปเข้ากลุ่ม" "ไปกะพี่ค่ะ" ยัยเปิ้ลส่งเสียงอ่อยๆ "เอาใส่กางเกงซะ.ชั้นในไม่ต้องใส่หรอก" ไอ้ยศบอกยัยเปิ้ลเบาๆ ก่อนจะหันมาหาผม "ค้นน้องเค้าที" ก่อนจะยิ้มแยกเขี้ยวแบบทะเล้นๆให้ผม แล้วโอบเอวน้องเปิ้ลเดินพาไปนั่งในรถที่เบาะหลัง
[ ]ผมหันไปหา สก๋อยสาวที่นั่งยองๆอยู่อีกคน "เราล่ะชื่ออะไร "ชื่อกิ๊บค่ะ" ผมยังไม่ได้พูดอะไรต่อน้องเค้าก็ลุกขึ้นถอดกางเกงขาสั้นกับอันเดอร์แวที่ใส่ อยู่ออก ผมถึงกับหัวเราะเดินเข้าไปตบก้นแน่นๆของน้องเค้าเบาๆ ใส่ซะ "อ้าวพี่ไม่ค้นหนูเหรอ" ผมหัวเราะเบาๆ เมื่อกี้พี่เค้าแกล้งเพื่อนเราน่ะ" "หูย.พี่เขาร้ายจริงๆ" น้องกิ้บกำลังจะใส่กางเกง "ชั้นในไม่ต้องใส่หรอก" น้องเค้าก็ยิ้มแต่ไม่พูดอะไร ใส่แต่กางขาสั้นเอาอันเดอร์แวยัดใส่ในกระเป๋ากางเกง น้องกิ๊บตัวเล็กกว่ายัยเปิ้ลซอยผมทรงเดียวกัน ดูยัยเปิ้ลจะอวบอัดกว่ายัยกิ๊บ ผมโอบเอวน้องเค้าพาเดินไปนั่งในรถตามเพื่อนน้องเค้า มันมืดครับในรถเห็นแต่เงาตะคุ่มๆของไอ้ยศกำลังฟัดเต้าอวบๆของยัยเปิ้ล ผมเอามือเคาะหลังคารถเบาๆ ไอ้ยศหันมาหาผม "มัยค้นเร็วจังว่ะ" ไอ้ยศลุกออกมาจากรถ ผมตบก้นยัยกิ๊บเบาๆให้มุดเข้าไปในรถ ไอ้ยศก็ปิดประตูรถ ที่เปิดอ้าไว้ทั้ง2บาน ปล่อยให้2สาวอยู่ในรถกัน2คน ก่อนจะเดินไปท้ายรถ ว.ติดต่อกับทีมที่มาด้วยกันอยู่พักนึง ก่อนจะตะโกนบอกลูกน้องคนสนินว่า เรารีบไปกันก่อนอีก15นาทีจะถอนกำลังกลับแล้ว ไอ้ยศเดินกลับมาหาผม ผมเลยถามมัน "มึงเอาจริงเหรอ.ไม่กลัว AIDS หรือว่ะ ดูๆมันน่าห่วงน้า" มันหัวเราะ "มึงก็อย่าเสียบสดซิว่ะ..ถุงยางเยอะแยะ.แต่มันก็บอกว่ามันชัวร์..เด็กเองก็ บอกว่ามันก็กลัวเหมือนกัน"
[ ]ตกลงเราก็รีบออกรถจากที่ซุ่ม ขับย้อยศรไปที่กลับรถแล้วรีบบึงออกไปจากบริเวณจุดที่ปิดกันถนน ไปตรงกันข้ามกับจุดที่เจ้าหน้าที่ส่วนต่างๆรวมตัวกันอยู่ ไอ้ยศให้ขับอ้อมไปขึ้นทางด่วนที่ด่านบางปะอิน ไปลงด่านเมืองทอง ช่วงนั้นก็เที่ยงคืนกว่าแล้ว แทบจะเรียกว่ามีรถเราคันเดียววิ่งเลย นานๆจะมีรถวิ่งแซงรถเราไปซักคัน ไอ้ยศกับ2สาวสก๋อยนั่งอยู่ตอนหลัง ผมนั่งอยู่เบาะหน้าข้างคนขับ พอรถเลยด่านเก็บเงินไปได้ซักพัก ก็ยินเสียงนัวเนียคลุกคลักก็หันไปดู ไอ้ยศมันให้ยัยเปิ้ลถอดกางเกงขาสั้นออก ส่วนมันรั้งเสื้อยืดขึ้นไปคาไว้บนเนินอก มือนึงก็ล้วงเข้าได้หว่างขาน้องเค้า เต้าอวบอัดที่ล้นทะลักไอ้ยศมันก็ก้มฟัดดูดอย่างมันปาก ลูกน้องมันก็รู้ใจขับรถคลานไปช้าๆ ผมนั่งดูไปก็เสียวไปแต่ก็ปล่อยไอ้ยศมันตามสะดวก กว่าจะลงทางด่วนเมืองทอง 2 สาวก็โดนไอ้ยศล้วงฟัดจนชุ่มล่ะครับ ดูไอ้ยศเพื่อนผมมันจะชอบยัยเปิ้ลคงเพราะอึ๋มเต็มไม้เต็มมือดี ไอ้ยศให้ลูกน้องขับรถเข้า สน.มันลงรถไปขับแทนแล้วมันให้ลูกน้องคนสนิทลงไปเอารถของมันที่จอดไว้ที่ สน.ให้ขับตามไปที่ โรงแรมม่านรูดแถวลาดพร้าว ที่เดิมที่ผมเคยเล่าไว้นานแล้วนั้นแหละครับ ที่นั้นรูมบอยเด็กมันทั้งนั้น
[ ]ไอ้ยศมันโทรมาสั่งให้รูมบอยเด็กมันเปิดห้องเตรียมไว้ พร้อมสั่งอาหารเครื่องดื่มให้จัดเตรียมไว้รอเลย ห้องVIPสะดวกครับ พอไปถึงไอ้ยศก็จอดรถเทียบหน้าห้องพักให้2สาวลง แล้วเข้าห้องไป ไอ้ยศจอดรถเทียบไว้ ยื่นกุญแจรถให้เด็กของมัน สั่งว่าถ้าลูกน้องคนสนิทมาถึงก็ให้เอารถเข้าจอดหน้าห้องแล้วเก็บกุญแจรถไว้ ให้ด้วย ผมกับไอ้ยศก็ตาม2สาวเข้าไปในห้องในห้องก็เป็นห้อง VIP ใหญ่ที่แบ่งเป็นห้องรับรองและห้องนอนแยกเป็นสัดส่วน 2สาวนั่งรออยู่ที่โซฟาในห้องรับรองที่เปิดประตูเข้าไปก็เจอเลย ผมพึ่งเห็น2สาวชัดๆ น้องเปิ้ลไฮไล้ผมสีทองซอยสั้นหลอมแหลมพองๆทรงฮิดของเด็กแว้นสาวสก๋อยเลย ใบหน้ารูปใข่คางแหลมพองามมองดูน่ารัก เสื้อยืดที่ใส่รัดรูปอวดเต้าอวบอัดพุ่งตระหง่านดันเสื้อยืดเด่นชวนมอง ใส่ยีนจ์เอวต่ำขาสั้นโชว์เรียวขาอวบแม้ว่าจะคล่ำแดดแต่ก็น่ามอง ส่วนน้องกิ้บทรงผมก็ไม่ต่างกันผิดแต่ไฮไล้ผมสีแดงเข้ม ใบหน้ากลมจมูกรั้นๆ ก็น่ารักไปอีกแบบ แต่ยัยเปิ้ลดูเด่นกว่า เสื้อยืดที่ใส่รัดรูปอวดเต้าเต่งพองาม ยัยกิ้บผอมบางตัวเล็กกว่ายัยเปิ้ล บนโต๊กลางที่ว่างอยู่หน้าโซฟามีกับแกล้มว่างอยู่2-3อย่าง "หิวกันมั๊ย" ไอ้ยศเอ่ยปากถาม2สาว น้องเค้าส่ายหน้า ก่อนจะเดินไปเปิดตู้เย็นหยิบเบียร์ออกมาขวดนึงส่งให้ยัยเปิ้ล "รินเบียร์ให้พี่หน่อย" แล้วไอ้ยศก็ถอดเครื่องแบบไปแขวนในตู้เสื้อผ้าที่อยู่ในห้องนอนแล้วเปลี่ยนไป นุ่งผ้าขนหนูสีขาวผืนเดียวแล้วเดินกลับมาลงไปนั่งข้างๆยัยเปิ้ล น้องเค้าส่งแก้วเบียร์ส่งให้ "เปิ้ลเราไปอาบน้ำกับพี่น่ะ" ยัยเปิ้ลก็ว่าง่ายลุกขึ้นไปหยิบผ้าขนหนูที่พับอยู่ในตู้เสื้อผ้า ลูกน้องไอ้ยศเตรียมไว้ให้ครบคนเลย
[ ]พอไอ้ยศเห็นน้องเค้านุ่งผ้าขนหนูเดินออกมาจากห้องนอน มันก็พยักหน้าให้น้องเค้าเข้าไปในห้องน้ำ ตัวมันก็กระดกเบียร์จนหมดแก้วแล้วลุกกลับเข้าไปในห้องนอน พอกลับออกมามันก็ชูถุงยางอนามัย "อยู่หน้าโต๊ะกระจกน่ะโว้ย" มันหัวเราะพร้อมจ้ำตามน้องเปิ้ลเข้าไปในห้องน้ำ ที่อยู่ตรงกันข้ามกับโซฟา ผมหันมาหาน้องกิ้บ "รินเบียร์ให้พี่แก้วซิ.กิ้บ" น้องกิ้บที่นั่งทำหน้าไม่ถูกก็รีบ รินเบียร์ส่งมาให้ผม ผมยกมาจิบอึกนึง แล้วส่งให้ยัยกิ้บ "เอาดื่มเป็นเพื่อนพี่น่ะ" น้องกิ้บยิ้มน้อยๆก่อนจะรับแก้วเบียร์ไปจิบ แล้วส่งแก้วคืนมาให้ผม ผมวางแก้วแล้วมือนึงเอื้อมมือไปดึงแขนน้องเค้า "มานั่งคุยกันหน่อย" มือนึงตบที่ตักผมเบาๆ น้องกิ้บลุกขึ้นเดินมาจะนั่งหันข้างลงบนตักของผม ผมหมุนตัวน้องเค้าให้หันหน้าเข้ามาหาผม พร้อมดึงตัวน้องเค้าเบาๆ เข้าหาตัวผม ยัยกิ้บเข้าใจว่าผมต้องการยังงัย น้องเค้าก็คุกเข่ากับโซฟานั่งทับคล่อมตักผม2มือจับบ่าผมประคองตัวไว้ กลิ่นสาวเริ่มเร้าอารมณ์ผมตะหงิดๆแล้ว ผมประคองเอวน้องกิ้บไว้หลวมๆ พร้อมคุยสร้างความคุ้นเคย ผมคุยไป2มือ ที่จับประคองเอวน้องเค้าไว้ ก็ค่อยๆสอดเข้าใต้เสื้อยืดน้องกิ้บด้านหลัง ค่อยๆลูบเกาแผ่นหลังน้องเค้าเบาๆไปเรื่อยๆ จนได้ความว่า มาซิ่งรถมอไซร์กันทุกวันศุกร์เสาร์เป็นประจำกับกลุ่มเด็กแว้นที่โดนจับไป 3คนนั่นเป็นกิ๊กกับทั้ง2สาว ยัยเปิ้ลกับน้องกิ้บเรียนจบ ม3.แล้วเกรดไม่พอที่จะต่อม.4 รร.เดิมเลยไม่ได้เรียนต่อ ไปสอบเรียนต่อที่อื่นก็ไม่ติด ก็เลยไม่ได้เรียนต่อ ยัยเปิ้ลอยู่แถวบางปะอิน น้องกิ้บอยู่แถวบางบาลอยุธยา เส้นที่จะออกไปสุพรรณบุรี 2สาวเรียนอยู่ที่อยุธยา พอเกรดไม่ถึงก็เลยไม่ได้เรียนต่อมา2ปีแล้ว นี่ถ้ายังเรียนอยู่ปี50นี้ ก็ขึ้น ม6.แล้ว
[ ]ผมคุยไปมือผมก็ลูบไล้เกาแผ่นหลังน้องเค้าขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงขอบบรา ผมค่อยๆแกะตะขอบราจนหลุด ผมไล้มือมากำเต้าเต่งใบน้อยของน้องกิ้บ สลับลูบไล้ขยำเต้าเต่งเบาๆ น้องกิ้บเริ่มส่งเสียงหายใจหนักๆ บิดตัวไปมาน้อยๆยามที่น้องเค้าคุยกับผม เสื้อยืดน้องเค้าร่นขึ้นมาคาอยู่กับข้อมือผมมันน่าลำคานครับ ผมเลยจับชายเสื้อรั้งดึงขึ้น น้องกิ้บก็ละมือจากบ่าผมยกแขน2ข้างชูเหยียดขึ้นเหนือหัวน้องเค้า ให้ผมถอดเสื้อยืดพร้อมบราออกได้ง่ายๆ เต้าเต่งในน้อยของน้องกิ้บก็หลุดมาอวดโฉม ชูชันขาวตัดกับเรียวแขนที่คล้ำแดดเป็นรอยรูปแขนเสื้อยืดที่น้องเค้าใส่อยู่ เป็นประจำ ผมโยนเสื้อยืดกับบราที่ถอดออกไปไว้บนเบาะโซฟาข้างๆตัวผม น้องกิ้บมาเกาะบ่าผมประคองตัวไว้เหมือนเดิม ก้มหน้าไม่กล้าสบตาผมคงอาย ผมคุยกับน้องกิ้บไปเรื่อยๆ 2มือจับประคองเต้าเต่งทั้ง2อัดเข้าหากันเบาๆ เอานิ้วหัวแม่มือทั้ง2ข้างของผมกดหัวนมน้องกิ้บวนไปรอบๆหัวนมที่หดแข็งของ น้องเค้าค่อยๆแผ่วๆ ผมก็ถามคุยกับน้องกิ้บต่อ จนได้ความที่2สาวขอมากับไอ้ยศ ไม่ยอมถูกจับเข้าสถานพินิจก็เพราะมีเพื่อนที่โดนจับคราวก่อนมาเล่าว่า ข้างในสถานพินิจมันโหดกว่าที่ข่าวออกเยอะ เลยกลัวมาก แล้วอีกอย่างน้องกิ้บมาพักอยู่กับยัยเปิ้ลด้วย ไม่มีผู้ปกครอง คงได้อยู่ยาวกันแน่กว่าจะติดต่อผู้ปกครองได้ ยัยกิ้บคุยตอบผมตะกุกตะกัก ก้มหน้าบิดหน้าอกไปมาน้อยๆ สดุ้งโก่งตัวส่งเสียงคราง "ซีดส์.อาส์.ซีดส์.อาส์" ยามที่ผมกดหัวแม่มือทั้ง2ข้างเน้นๆที่หัวนมสีเนื้อ มีสีชมพูอ่อนๆอยู่ปลายยอดหัวนมที่หดแข็งเด่
[ ]เสียงครางดังออกมาจากห้องน้ำเป็นพักๆ เวลานี้ผมไม่มีกระจิตกระใจจะคุยต่อแล้ว ผมละมือจากเต้าเต่งมารวบเอวบางๆของยัยกิ้บดึงเข้าหาตัวผม พร้อมก้มลงฟัดเต้าเต่งใบน้อยของยัยกิ้บ ผมงับดูดหัวนมเน้นๆสลับไปมาอย่างมันเขี้ยว น้องกิ้บซูดปากครางเสียงสท้าน "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อ้าส์ส์" กอดแผ่นหลังผมแน่น ยามที่ผมดูเน้นหัวนมน้องเค้า ผมดูดฟัดเต้าเต่งน้องกิ้บกำลังมัน ก็ได้ยินเสียงครางดังสะท้านเป็นห้วงๆอยู่หน้าห้องน้ำหลังยัยกิ้บ "โอ้ว.โอ้ว.อยู้.โอ้ว.โอ้ว.อยู้" ผมถอนปากเงยหน้ามองไปหาต้นเสียง น้องกิ้บเองก็เหลียวหลังไปมองดูเหมือนกัน ไอ้ยศครับ มันอุ้มยัยเปิ้ลโดยเอาแขน2ข้างสอดใต้ข้อพับขา 2มือจับกระชับแก้มก้นน้องเค้า ยัยเปิ้ลก็กอดคอไอ้ยศพยุงตัวไว้ ไอ้ยศอุ้มยัยเปิ้ลเดินกระเด้าออกมาจากห้องน้ำ พอเห็นผมเงยหน้าขึ้นมอง มันก็ยิ้มให้พร้อมกับเดินมาหยุดอยู่หลังน้องกิ้บ อุ้มยัยเปิ้ลโยกกระเด้าโชว์พลังให้ผมกับยัยกิ้บดู เสียงกระเด้าดัง "ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บตั๊บตั๊บ" ยัยเปิ้ลเงยหน้าหลังแอ่นหัวสั่นหัวคลอนส่งเสียง "โอ้ว โอ้ว โอ้วโอ้วโอ้ว" ดังลั่นห้อง ผมเห็นไอ้ยศแล้วอารมณ์ชักขึ้น ผมตบสะโพกน้องกิ้บเบาๆให้ลุกขึ้น น้องเค้าลุกขึ้นจากตักผมลงไปยืนบนพื้นหน้าผม ผมค่อยๆแกะกระดุมกางเกงยีนจ์ขาสั้นเอวต่ำของยัยกิ้บออกพร้อมรูดซิปลง ผมดึงรวดเดียวกางเกงก็ล่วงลงไปกองอยู่กับพื้น เวลานี้ยัยกิ้บยืนอวดเรือนร่างบางๆเรียวขาที่คล้ำแดดเป็นรอยถึงช่วงชาย กางเกงขาสั้น น้องเค้ายืนหนีบขาอวดโหนกเนื้อที่มีขนบางๆอยู่กระจุกนึง อยู่ระดับสายตาผมพอดี พอไอ้ยศเห็นผมทำยั่งงั้นก็อุ้มยัยเปิ้ลเดินโยกกระเด้าเข้าไปในห้องนอน เสียงยัยเปิ้ลส่งเสียงครางกระเส่า "โอ้ว โอ้ว โอ้ว โอ้ว โอ้ว โอ้ว" ตามแรงกระเด้า จนเข้าไปในห้อง [ ]ผมเอื้อมมือรั้งสะโพกน้องกิ้บ ให้มาคุกเข่ากับโซฟานั่งทับคล่อมตักผม น้องเค้าก็เอา2มือจับบ่าผมประคองตัวไว้เหมือนเมื่อกี้นี้ ผมขยับถ่างขาผมออกทำให้เข่าน้องกิ้บที่คล่อมหน้าขาทั้ง2ข้างของผมอ้าออก กว้าง ผมยังมองไม่เห็นพลูเนื้อน้องเค้าเลย เวลานี้น้องกิ้บมาเกาะบ่าผมประคองตัวไว้ก้มหน้าไม่สบตาผม มือซ้ายผมจับลูบไล้เต้าเต่งใบน้อย พร้อมหงายมือขวาสอดเข้าใต้หว่างขาน้องเค้า เอาฝ่ามือคลึงพลูเนื้อน้อยๆของยัยกิ้บสลับขยำบีบเบาๆ ยัยกิ้บก้มหน้าสายสะโพก บิดหน้าอกส่งเสียงซูดปากคราง "ซี๊ดส์ส์ส์.ซี๊ดส์ส์ส์" เบาๆ เสือน้อยผมแข็งดันกางเกงจนปูด แต่ผมยังอย่างเร้าอารมณ์น้องเค้า เลยคุยถามต่อ "เรากับกิ๊กๆของเราเอากันบ่อยมั๊ย" ยัยกิ้บซูดปากตอบผมตะกุกตะกัก "ซี๊ดส์ส์.หลังซิ่งรถศุกร์เสาร์.อุ้ย.อู้สส์" ยัยกิ้บสดุ้งโย่งตัว เพราะผมเอานิ้วกลางกรีดกลางรอยผ่าพลูเนื้อที่ฉ่ำเยิ้มของน้องเค้า "เราซิ่งกันนานแล้วเหรอ" ผมถามต่อพร้อมกับกรีดนิ้วแหวกกลีบแคมเล็กๆของน้องเค้า "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อึ้มม.เปิ้ลปีกว่า กิ้บพึงมาได้เกือบปี ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อู้สส์" น้องกิ้บสดุ้งโย่งตัวโผเข้ากอดผมแน่นเอาหน้าซบอยู่ข้างซอกคอผม ก็ผมค่อยๆกดนิ้วกลางจมเข้าไปในรูหลืบน้องเค้า รูหลืบยัยกิ้บดูดนิ้วผมแน่น ผมเองก็หงี่ง่านแล้วครับแขนซ้ายโอบกอดน้องเค้าไว้ มือขวาก็สาวนิ้วซอยเข้าออกรูหลืบน้องกิ้บจากช้าๆค่อยๆเร่งถี่ขึ้นๆ ยัยกิ้บกอดคอซุกผมแน่น แต่กดสะโพกขึ้นลงรับนิ้วผม ส่งเสียงคราง "ซี๊ดส์ส์.อ้าส์ส์.ซี๊ดส์ส์.อ้าส์ส์ซี๊ดส์ส์.อ้าส์ส์" รูหลืบขับเมือกลื้นออกมาจนแฉะอุ้งมือผม
[ ]รูหลืบยัยกิ้บบีบรัดนิ้วผมแน่นมาก ส่งเสียงร้องครางดังสท้าน "อ้าส์อ้าส์อ้าส์ซี๊ดส์ส์" ก่อนจะทิ้งตัวกดพลูเนื้ออัดมือผมจนขยับไม่ได้ กอดตัวผมแนบแน่น ผมปล่อยให้น้องเค้ากอดผมนิ่งอยู่ซักพักจนน้องเค้าคลายวงแขนที่กอดรัดตัวผม ผมค่อยๆถอนนิ้วออกจากรูหลืบน้องกิ้บ โดยน้องกิ้บขยับยกสะโพกขึ้น พลิกตัวไปนั่งหอบหายใจเบาๆอยู่ข้างๆ ผมนะหงี่ง่านสุดๆแล้ว ผมดันตัวลุกขึ้นรีบถอดเสื้อกางเกงของผมออกอย่างรวดเร็ว ไอ้เสือน้อยดีดผึงหัวถอกพองก๋าพงกงึกๆงึกๆ ผมก้มลงช้อนตัวยัยกิ้บอุ้มขึ้น ตัวลอยเลย แล้วเดินรี่เข้าไปในห้องนอน ที่ไอ้ยศกำลังคุกเข่า2มือจับสะโพกยัยเปิ้ลกระเด้าอัดบั้นท้ายน้องเค้าอย่าง มันเต็มที่อยู่กลางที่นอน เสียงกระเด้าดัง "ปั๊บ.ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ " ยัยเปิ้ลส่งเสียครางสท้านไปทั้งห้อง "อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ" ผมวางน้องกิ้บลงนอนบนที่นอนริมขอบเตียง แล้วเดินไปหยิบถุงยางที่วางอยู่หน้าโต๊ะกระจก มีวางอยู่3กล่อง ผมหยิบอันที่เหลือจากกล่องที่ไอ้ยศแกะไว้ แล้วเดินกลับไปหาน้องกิ้บที่กำลังนอนมองดูเพื่อน ที่ถูกไอ้ยศเพื่อนผมกระเด้าบั้นท้ายอยู่ ผมดันตัวน้องกิ้บไปกระเถิบเข้าไปในเตียงอีกหน่อย พร้อมทิ้งตัวลงไปนอนข้างๆ เต้าเต่งใบน้อยทั้ง 2เต้าชูหัวนมที่ปลายยอดออกสีชมพูอ่อนๆ มองเห็นแล้วผมอดใจไม่ไหว ผมเอามือทั้ง 2 ลูบไล้แล้วขยำเบาๆ ความรู้สึกแน่นตึงมือดีจริงๆ ก้มลงไปจูบไล้เบาๆที่เนินอกน้อยๆ ค่อยๆลากลิ้นไล้เลียที่เนินอกแล้วดูดเลียลากลิ้นไปตามเต้าเต่งใบน้อยๆ จากนั้นก็ไล้ลิ้นเลียหัวนมที่ชูชันสลับไปมาทั้ง 2 ข้างจนหัวนมน้องกิ้บหดแข็งชูชันด้วยความเสียวส่าน ผมดูดดื่มหัวนมที่แข็งเป็นไตอย่างมันเขี้ยว ผมใช้ฟันขบขยี่เบาๆ "อาส์..ซู๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์.."
[ ]ยัยกิ้บส่งเสียงครางเบาๆ ผมตวัดลิ้นรัวสลับกับการดูดหัวนมที่แข็งเป็นไตสลับไปมาทั้ง 2 เต้า "อื้อ.ซู๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์..อื้อ.ซู๊ดส์.อาส์" น้องกิ้บส่งเสียงซูดปากครางกระเส่าด้วยความเสียวส่าน เจ้าเสือน้อยของผมแข็งตั้งเป็นลำพงกหัวงึกๆงึกๆ ผมค่อยๆ ลากลิ้นไล้ไปตามร่องอกไล้ลิ้นต่ำลงมาที่หน้าท้อง ผมไล้ลิ้นดูดเล่นรอบๆสดือเรียวเล็กที่หน้าท้องน้องเค้าแป๊บนึง แล้วลากลิ้นไล้ลงไปที่โหนกเนินเนื้อที่มีขนอ่อนบางๆอยู่กระจุกนึง พลูเนื้อของน้องกิ้บไม่โหนกนูนมากนักแต่ก็นูนเป็นโคกพองาม น้องกิ้บตั้งเข่าตรงข้ามตัวผมถ่างอ้าออกเล็กน้อย ทำให้พลูเนื้อที่มีไรขนบาง มีกลีบแคมสีเนื้ออ่อนๆโผล่ยื่นมาให้เห็นนิดนึง มันยั่วตายั่วลิ้นมาก ผมค่อยๆแยกพลูเนื้อออก กลีบแคมทั้ง 2 ข้างปลิ้นออกเผยให้เนื้อในสีแดงสดที่ฉ่ำเยิ้ม เม็ดเสียวสีแดงเข้มที่อยู่ปลายกลีบแคมปลิ้นอวดโฉม จนผมอดใจแทบไม่ไหว ใจนะอย่างดูดลิ้มรสคาวสาวจะแย่ แต่ขอเซฟตัวเองไว้ก่อน ผมเอื้อมดึงหมอนยัดเค้าใต้ก้นน้องเค้า สะโพกขาวๆตัดกับผิวคล่ำแดดที่เรียวขาทั้ง2ข้าง แอ่นโค้งอยู่บนหมอนส่งพลูเนื้อน้อยๆโชว์กลีบแคมอ้าแดงก่ำ ก็ทำให้ผมเงี่ยนสุดจะข่มกลั้น ผมคุกเข่าลงไปที่หว่างขาน้องเค้าดันโคนขา2ข้างแบะขาอ้าออก จับเจ้าเสือน้อยที่แข็งเป็นลำรีบฉีกถุงใส่เสื้อฝนให้มันอย่างรวดเร็ว แล้วจ่อไปที่ร่องหลืบที่เยิ้มแฉะลากหัวถอกขึ้นลงตามรอยผ่าจนหัวเสือน้อย เปียกชุ่ม ผมกดหัวเสือน้อยผลุบเข้าไปมิดเงี่ยงหัว รูหลืบยัยกิ้บบีบรับแน่นมาก
[ ]ผมทิ้งตัวก็เอาแขนทั้ง 2 คร่อมตัวน้องกิ้บยันที่นอนไว้ รูหลืบบีบรัดหัวเสือน้อยแบบแน่น ผมก้มลงงับดูดไปที่ปลายหัวนมที่ตั้งชูชันพร้อมกดท่อนลำลงไปช้าๆ "อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์ส์" น้องกิ้บครางเบาๆ ผมดูดหัวนมน้องเค้าเน้นๆพร้อมกดท่อนเนื้อจมลงไปจนสุดโคน รูหลืบน้องเค้าดูดรัดท่อนเนื้อผมแน่นมากจริงๆ ผมแช่เจ้าเสือน้อยไว้มันกระดกงึกๆซึมซับความเสียวความกระชับและแรงบีบรัดภาย ในรูหลืบ ผมเสียวมากจนต้องโยกสายสะโพกบดหนอกผมกับโหนกเนื้อที่แอ่นโค้งอยู่บนหมอนหนุน ปากผมก็ดูดเม้มหัวนมที่แข็งเป็นไตสลับไปมาทั้ง2เต้าเต่ง สลับฟันขบขยี้หัวนมเบาๆ น้องกิ้บห่อปากส่งเสียงคราง "อู๊สส์ส์..ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์." แอ่นสะโพกส่ายร่อนรับน้อยๆ2มือจับกำบ่าทั้ง2ของผมแน่น ต้องขอบอกว่าเสียวกระดอสุดๆ แบบว่าลองเอานิ้วชี้เหยียดไว้แล้วเอามืออีกข้างกำนิ้วชี้ให้สุดโคนนิ้วให้ กระชับ แล้วเกร็งข้อมือเบาๆเป็นระยะๆ นั้นแหละครับความรู้สึกที่ท่อนลำของผมได้รับสัมพัสจากภายในรูหลืบยัยกิ้บ แม้ว่าผมจะเคยผ่านการร่วมรักมาพอสมควร แต่ยังไม่เคยเจอร่องหลืบของน้องๆคนใหนเป็นแบบน้องกิ้บเลย แค่เสียงคราง ซีดส์.ซ้าด ของน้องเค้ามันก็เร้าอารมณ์แบบสุดๆแล้ว บวกกับภายในรูหลืบน้องเค้าบีบรัดเป็นระยะตลอด ผมเสียวจนต้องถอนปากจากเต้าเต่งใบน้อยของน้องเค้า แล้วกัดลิ้นตัวผมเองให้เจ็บเพื่อเบี่ยงเบนความเสียว ไม่งั้นผมกระฉูดไปแล้ว
[ ]พอความเสียวผ่อนคลายลง ผมก็โถมตัวลงกอดน้องเค้า พร้อมชักท่อนเสือน้อยกระเด้าซอยสั้นๆเบาๆ "อาาส์.อา..อา.อูส์..อูส์" ผมเสียวจนต้องครางออกมาเบาๆ ยัยกิ้บเอาขาตวัดรัดตรงข้อพับขาผมแน่น ผนังร่องหลืบบีบรัดดุ๊บๆๆ ส่งเสียงคราง"ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์." ผมซอยไปเรื่อยๆ รูหรืบบีบรัดท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมไม่หยุด ผมเริ่มจะทนไม่ไหวอีกแล้ว กระเด้ายาวขึ้นถี่ขึ้น น้องกิ้บ เกร็งไปทั้งตัวส่งเสียงร้องครางระส่ำ สร้างอารมณ์กระสันต์ให้ผมเป็นอย่างมาก จนผมเสียวหัวถอกที่โดนบีบรัดถี่ๆ ผมดันตัวขึ้นสอดแแขนเข้าใต้เข่าน้องเค้าบริเวณข้อพับ แล้วกระเด้าอัดไม่ยั้งแล้วครับ แบบหนอกชนโหนก พับ...พับ...พับ..พับ.พับๆๆๆๆๆๆๆๆ "อ้าส์...อ้าส์...อ้าส์..อ้าส์.อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ"ผมกระเด้าไปครางไปด้วยความ เสียว " อูส์..อาส์..ซู๊ดส์อา..ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์อาส์..ซู๊ดส์" น้องกิ้บ โอบคอผมไว้พร้อมส่งเสียงประสานเสียวรับการกระเด้าของผม ดังระงมห้อง "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์..พี่ กิ้บ.ไม่ไหวแล้ว ซู๊ดส์อา..อาส์..ซู๊ดส์" น้องกิ้บ ร้องครวญครางเสียงกระเส่า ผมเสียวถึงขีดจับขาทั้ง 2 ของน้องเค้าขึ้นพาดบ่าแล้วคราวนี้ผมกระเด้าเน้นๆเข้าออกร่องหลืบสุดลำทุก ครั้ง ร่องหลืบของน้องเค้ากระชับท่อนเนื้อของผมแน่นจนรู้สึกเสียวหัวถอกอย่างเต็ม ที่ ผมค่อยๆเร่งกระเด้าถี่ขึ้นทีละน้อย 2 ผมเอามือเคล้นคลึงสองเต้าเต่งของยัยกิ้บ ไปด้วยความมันในอารมณ์ พับ...พับ...พับ..พับ.พับๆๆๆๆๆ ๆๆๆ "อ้าส์...อ้าส์...อ้าส์..อ้าส์.อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ" "พี่ไม่ไหวแล้วกิ้บ..ซู้ดส์ส์ส์" ผมเสียวสท้าน2มือขยำเต้าเต่งใบน้อยไว้แน่น แอ่นสะโพกกระเด้าอัดหนอกบดไปที่โหนกเนื้อ พร้อมเกร็งท่อนเนื้อกระตุกหัวเสือน้อยงึกๆๆพร้อมกับกระฉูดน้ำรักอุ่นๆ ปลึด.ปลึด.ปลึด อัดเต็มปลายถุงยางในร่องหลืบของน้องกิ้บ น้องเค้าเกร็งกระตุกร่องหลืบบีบรัดยุบๆๆๆๆๆแล้วบีบรัดท่อนเสือน้อยของผมแบบ แน่น เราทั้ง 2 โถมตัวกอดกันแนบแน่บจนร่องหลืบของน้องกิ้บคลายตัว ขนาดว่าคลายตัวแล้วรูหลืบยังบีบรัดท่อนลำที่เริ่มอ่อนตัวของผม ยุ๊บๆยุ๊บๆ ตลอด ผมถอนท่อนลำรูดถุงยางที่มีน้ำรักของผมขังอยู่เต็มออกจับโยนลงไปข้างเตียง แล้วพลิกตัวมานอนหอบน้อยๆข้างๆน้องกิ้บ
[ ]ผมหันไปข้างๆผมไอ้ยศมันเสร็จกิจก่อนผมไปแล้วครับ เวลานี้มันนอนหงายเหยียดขาถ่างอ้า ให้ยัยเปิ้ลที่นอนคว่ำอยู่กลางหว่างขามัน อมดูดท่อนลำที่กำลังฟื้นตัวตั้งลำอีกครั้ง "ครางเป็นควายถูกเชือดเลยน่ะมึง" ไอ้ยศมันแย่ผม น้องเปิ้ลถอนปากจากท่อนลำไอ้ยศที่แข็งเด่แล้ว หันมายิ้มให้ผมแล้วบอกผมว่า "เจอที่เด็ดไอ้กิ้บ อะดิ หนูนึกว่าพี่ล่มปากอ่าวซะแล้ว" ยัยเปิ้ลบอกผมพร้อมหัวเราะน้อยๆ "งั้นต้องขอลองหน่อยว่าเด็ดจริงหรือป่าว" ไอ้ยศหันไปพูกกับยัยกิ้บ แล้วลุกโดดลงจากที่นอนไปแกะถุงยางอนามัยอีกกล่องที่ว่างอยู่หน้าโต๊ะกระจก ผมเห็นก็เลยขอให้มันโยนมาให้อันนึง พอไอ้ยศโยนถุงยางมาให้ผม ผมหันไปหายัยเปิ้ลพร้อมกับไถตัวไปหา "ปากเก่งนักมานี่เลย" ผมชี้ไปที่ท่อนลำของผมที่กำลังเริ่มแข็งตัว "ต่อเลย"น้องเปิ้ลคลานเข้ามากลางหว่างขาผมอยู่ท่าเดียวกับที่ทำให้ไอ้ยศ เมื่อครู่นี้ ยัยเปิ้ล เอามือขวามาจับกำรอบท่อนเสือน้อยของผม แล้วใช้นิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือบีบหัวถอกผมเบาๆ ท่อนเนื้อเริ่มแข็งตั้งเป็นลำชี้ผงกหัวงึกๆงึกๆ เมื่อถูกบีบเบาๆ น้องเค้ากำท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผม รูดหนังหุ้มลงรั้งตึงไว้ ส่งให้หัวถอกยื่นพองบานแดงก่ำจนออกม่วง แลบลิ้น