ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาคนช่วยพี่เมีย เกิดเรื่องบานปลาย 2

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 06, 2010, 04:28:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ก็เดินทางด้วยความ เงี่ยนกันไปตลอดทางทั้ง 3คนเราคุยกันแม่กระทั่งเรื่องที่พี่พิมเคยเอากับแฟนเก่า ลงไปในรายละเดียดว่าทำบ่อยแค่ไหน ท่าไหน ที่ไหน ยังไงบ้าง แล้ว ลึกลงไปถึงขนาดเรื่องที่แกเคยเอากับผู้ชายมากี่คน มันทำให้ผมเตลิดสุดๆเลย ยังมีตอนที่คุยกันว่า เมื่อก่อนที่แฟนผมเคยไปค้างที่บ้านพี่พิม แล้ว พี่พิมก็เย่อกับแฟน ยังกลัวภาได้ยินเลย ผมหันไปถามภาว่าเคยได้ยินมั้ย ภาบอกว่า "จะเหลือเหรอ ทรมานมากๆเลย" เห็นมั้ยครับ ผมว่ามันเป็นการกระตุกต่อมเงี่ยนของ เราทั้ง 3 คน เพราะไม่ปิดบังและอายกัน จนไปถึงที่ เที่ยว ผมก็พาเข้าไปข้างใน หามุมที่มองเห็นคนอื่นได้ถนัดแต่ไม่สว่างมากนัก พอสั่งเครื่องดื่ม ผมขอตัวไป โทร.จองที่พักที่ผมเคยไปพักเวลามาที่นี่ เพราะบรรยากาศดีมาก เป็นรีสอร์ทเงียบจริงๆ แพงสักหน่อยก็ทุ่มครับ เพระไม่ได้มาบ่อยๆ อีกอย่างที่นี่แพงเลยไม่ค่อยมีคนไทยไปใช้บริการมากนัก มีห้องเพียง 30 กว่าห้อง แต่ที่ชอบสุดคือต้นไม้เยอะ และมีสระว่ายน้ำ สระใหญ่ ให้พวกด้านหน้าๆ ไปใช้กันประมาณ 15 หลัง ส่วนที่เหลือ อีก 15 หลัง นี่เค้าทำสระเล็กกว่าด้านหน้า แต่ใช้กัน แบบ บ้าน 5 หลังต่อ สระ มันเลยสงบมาก ผมกับแฟน แอบไปแก้ผ้าเล่นแบบเปลือยเลยนะ ประจำเลย เพราะหลัง 5ทุ่มเค้าปิดไฟสระแล้ว และก็เคยเห็นพวก ฝรั่ง ไปเย่อกัน ริมสระทีละ 2คู่มาแล้ว ที่นี่ค่อนข้างมีที่ให้แอบทำกันค่อนข้างมากๆเลย ผมจองห้องได้เรียบร้อย รีบกลับเข้ามา ทั้งพี่พิมและภา ก็ดื่มกันไปแล้วและก็เต้นกัน ลืมบอกไป ว่าภาเองก็ให้พี่พิมเอากระโปรงสั้นอีกต่อมาให้เปลี่ยนในรถ สรุป คือผมมากับ 2 สาว สุดเซ็ก และก็เป็นไปตามคาด มีคนโต๊ะอื่น ชูแก้ว ส่งยิ้มให้เค้าตลอดทั้ง 2 คน แต่ก็ไม่มีใครกล้าเข้ามาทัก คงเป็นเพราะเห็นว่ามีผมอยู่ด้วย ผมก็บอกกับภาว่า น่ากลัวผมคงนั่งด้วยไม่ได้ ไม่งั้นคืนนี้ พิมอดเย่อแน่ๆ พิมได้ยิน ก็บอกว่า ไม่มีทางอดเพราะมีโบอยู่แล้ว และก็หันหน้าไปหาภา หัวเราะกัน แล้วพูดต่อว่า "โบห้ามดื่มมากนะ ไม่งั้นคืนนี้ ถ้าทำพิมกับภา ไม่อิ่ม ต้องอยู่ต่ออีกวัน" เหอทั้งตื่นเต้นทั้งกลัวๆเหมือนกันว่าจะรับไม่ไหว เพราะเอาจริงๆ ขนาดผมกับภา เอากันตัวๆ ผมยังยอมแพ้ แล้ววันนี้ถ้าได้เจอ 2 คนผมคงตาย ระหว่างนั้นผมแอบสังเกตุ คนรอบข้างตลอด ว่าแล้วผมก็ขอตัวไปสูบบุหรี่ข้างนอกอีก ทั้งกลัวทำเค้า 2 คนผิดหวังและก็ทั้งอยากทำด้วย ก่อนออกมาข้างนอก พิมยังยืนเอาก้นมาอัด ค.ผมจนแข็งเลย ผมออกมานั่งปลดปล่อยอยู่ด้านนอก และคิดว่า ถ้าหาไม่ได้ คงจะไม่อยู่ที่นี่อีกนานแล้วเพราะตอนนั้นก็ ประมาณ ตี 1 ถ้าดึกกว่านี้ คงไม่ไหวเวลามันจะสั้นไป ในระหว่างนั้นก็มี นิโกร ตัวสูงใหญ่มากๆ ขนาดว่า ผมยืน แค่บ่า เดินเข้ามา ขอไฟแช็ค ระหว่างที่ผมส่งให้เค้าจุดบุหรี่ ผมแอบดูหน้าตาเค้า จัดว่าเป็น นิโกร ทีหน้าตาดีมากๆ แถมหุ่นยังเหมือนพวกทหาร แบบไม่อ้วนลงพุงนะ เท่านั้นเองไฟ จุดชนวนความคิดผมเลยทันที พอเข้าส่งไฟแช็คคืนให้ ผมก็พอพูดภาษาได้บ้าง นิดหน่อยนะ เลยชวนเค้าคุย ซักถามไปว่า เค้านัดเพื่อนหญิงไว้ยังไม่มาเลย เมื่อสักพักก็โทร.ตาม แต่เพื่อนหญิงเค้าดื่มที่อื่นอยุ่ เค้าก็บอกว่าอาจจะกลับแล้ว เลยถามเค้าไปว่าพักพี่ไหน โชคช่วยอีกเลยครับ เค้าพักที่เดียวกับผม พอเค้าบอกที่พักผมก็หัวเราะแล้วก็บอกเค้าว่าพักที่เดียวกัน งั้นกลับพร้อมกันก็ได้ ผมมีรถมาแต่ต้องให้ผมไมตาม แฟนผมกับเพื่อนแฟนออกมาก่อน ท่าทางเค้าเกรงใจมาก ผมรีบชิงพูดต่อเลย บอกเค้าว่า นี่ผมมากับแฟนและเพื่อนแฟน บอกตรงๆเลย อยาก หาผู้ชาย มานวดเนื้อนวดตัว ให้เพื่อนแฟน(คือไม่กล้าบอกเค้าตรงๆว่าหาคนมาเย่อ) เค้าชื่อ สตีฟ บอกว่าก็ที่พักเราก็มีนี่ ผมก็บอกว่ามีแต่พนักงานหญิง คืออยากได้ ผู้ชายมานวด เค้าก็มองหน้าหัวเราะ แล้วถามว่า จริงเหรอ แล้วเพื่อนแฟนที่มาด้วยนี่ ถ้ามาให้พนักงานชายนวด ถ้าแฟนรู้ไม่มีปัญหาเหรอ ผมบอกไม่มีหรอกเค้าเลิกกับแฟนเล้ว ผมบอกให้เค้ารอก่อนผมจะเข้าไป เช็คบิล พอเข้าไปผมรีบบอก พิม กับ ภา เลย "ไว้ใจผมนะ" ทั้ง2 พยักหน้า ผมก็บอกว่าผมวางแผนไว้ว่ายังไง ทั้งคู่ไม่ว่าไร ผมรีบเดินออกมาก่อน เพราะให้ภากับพิมรอจ่ายเงิน ส่วนผมต้องรีบออกมาหา สตีฟ กลัวเค้าหายตัวไป 555 พอออกมา สตีฟ ยืนรออยู่ ผมก็ไปเอารถมา แล้วเรียกให้มาขึ้นนั่งหน้ากับผม ๆ บอกรอก่อน เดี๊ยวจะออกมากันแล้ว ไม่นาน ภากับพิม 2 สาวสุดเซ็ก ก็เดินออกมาพร้อมอาการ เซๆ ทั้งคู่ มาที่รถ สตีฟ รีบถามเลยว่า 2 คนนี้เหรอ ผมพยักหน้า เค้ายิ้มแล้วรีบลงจากรถ ไปเปิดประตุ ให้ ทั้ง 2 ขึ้นรถ แล้วถามผมว่าคนไหนแฟนผม ๆเลยต้องรีบแนะนำ สตีฟ เค้าให้แฟนผม มานั่งหน้าคู่ผม ส่วนเค้า ไปนั่งด้านหลัง กับ พิม เชื่อมั้ยครับ พิมท่าทางดีใจมาก คุยไม่หยุด แล้วก็ถาม สตีฟว่า นวดเป็นมั้ย สตีฟ รีบบอกว่า พอได้ ก็ผลัดกันนวดก็ได้ ผมรีบบึ่งรถผมไปที่พัก ระหว่างทาง สตีฟ ขอแวะ เซเว่น(ผมรู้เค้าจะซื้อถุงยางแน่ๆ) ก็ให้เค้าแวะ แล้วพอถึงที่พัก ก่อนลงจากรถ สตีฟ ก็บอกว่า เดี๊ยวถ้าพวกเรา จัดของเสร็จ ไปนั่งเล่นกันที่สระน้ำนะ ผมรีบไปที่ ประชาสัมพันธ์ จ่ายค่าห้อง ระหว่างนั้น สตีฟ ก็พาแฟนผม กับ พิม เดินไปกันล่วงหน้าแล้ว รอผมเพราะไม่มีกุญแจ พอผมไปถึง เค้าขอตัวไป ที่บ้าน บอกขอไปอาบน้ำ เปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน แล้วย้ำว่า เจอกันที่สระน้ำนะ จะนวดให้ พิมรีบพูดเลยว่าไม่มี ชุดว่ายน้ำมา สตีฟ บอกว่าก็ใส่แค่ ผ้าเช็ดตัวมาก็ได้ แล้วตอนว่ายน้ำ ก็ไม่ต้องอายเพราะมันมืดมองไม่เห็น แถมติดตลกว่า ถ้าอายเค้าๆ หลับตาก็ได้นะ เรา 3คน รีบเข้าห้องเก็บของผมบอกเลยว่า ขอไปล้างตัวก่อนนะเพื่อทำอะไรจะได้มั่นใจ พอพูดจบ เท่านั้นแหละ ภารีบพูดเลย รอด้วยๆ ผมรีบเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่งแล้วเดินเข้าห้องน้ำ ภาเดินตามเข้ามายังไม่ทันปิดประตู พิมเดินแก้ผ้าล่อนจ่อนเข้ามาเลย ยังดีหน่อยที่ไฟในห้องน้ำไม่สว่างมากนัก ผมตะลึงเลย พิมรีบพูด "นี่จะให้พิมแก้คนเดียวเหรอ" ว่าแล้วก็เดินมาดึงผ้าของภาออกแล้วก็มาถึงของผมออกด้วย ผมก็อายนะครับ เพราะ ค.ผมแข็งเด่เลยตอนนั้น ภาหันไปเปิด ฝักบัว รอน้ำให้อุ่น พิมเดินมา คว้าหมับ ที่ท่อนผมพร้อมกับหันไปมองหน้าภา "พิมอยากมากๆเลยโบ" ผมรีบหันตัวไปทางน้ำอุ่นหวังว่าจะล้าง ค.ผมก่อน แต่เชื่อมั้ย พิมไม่รอเลย ลงคุกเข่า ด้วยหัว ค.ผม ๆ ทรมานมากเลย ครางพร้อมสูดปาก แทนที่ภาจะช่วยเบรกที่ไหนได้ กลับ คุกเข่าไปอีกคน ช่วยกันผลัดกัน ดูดค.และ ไข่ผม จนผมต้องเอามือดันหัวทั้งพิมและภา ออก พร้อมกับพูดว่า เมื่อกี้พิมเห็น สตีฟ แล้วอยากลองมั้ย ท่าทางจะใหญ่ พิมก็บอกอยาก แต่ก็กลัวๆนะ ผมรีบบอกว่า ไม่เป็นไรนะ ถ้าไม่ไหวก็ไม่ต้องใส่ ว่าแล้วผมก็บอกว่าเราออกไปกันเถอะ ป่านนี้ สตีฟ คงมาคอยแล้ว 2คนพี่น้องเลย ลุกขึ้นมา เราช่วยกันอาบน้ำ ผมเลยเอามือล้วง ห.ของพิมดู บอกได้เลยว่าน้ำท่วม ภาเองก็เหมือนกัน ผมยังแอบกระซิบภา ว่า ถ้าอยากลองของนิโกร ผมอนุญาต ภาหยิกผมเลย ก็เลยชวนกันเดินไปที่สระ สุดๆจริง เพราะตอนเดินไป ทั้งพิมและภา เดินแก้ผ้า ไปเลยแค่ถือผ้าเช็ดตัวกันไป คือต้นไม้เยอะมาก เค้ากล้ากันจริงๆ พอเดินไปถึง ก็เจอ สตีฟ อยู่ในสระ ผมพยาม เพ่งมองลงไป ว่าเค้าใส่ กางเกงว่ายน้ำมั้ย จนแน่ใจว่าเค้าแก้ผ้า ตอนนี้สนุกขึ้นไป สตีฟ บอกว่าอยากนวดให้ทั้ง 2 คนเลย แต่ตอนนนี้ลงมาเล่นน้ำกันก่อน ที่สุด ทั้ง 4 คน ก็แก้ผ้าในสระ (เดี๊ยว มาเล่าต่อ ถ้าชอบ วิจารณ์ด้วย)

samrong

ผมว่าแค่ตอนที่สามก็มีบานแล้วครับ นิโกรนะนั่น