ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงใจดี ตอน 3

เริ่มโดย hana90, มิถุนายน 04, 2016, 01:03:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hana90

ลุงใจดี 3

ผมรู้สึกกระดากอายที่ป้ารีแซวผมว่าตื่นสายผมรู้สึกไม่ค่อยดีที่ป้ารู้ถึงความสัมพันธ์ระหว่างผมกับแม่แต่ก็ไม่เป็นไรเพราะที่รู้ทั้งหมดเป็นแผนที่ป้าลุงวางไว้ ผมรีบออกจากบ้านมันสายมากแต่ก็ไม่สายเกินไปดีว่าผมไม่ล้างหน้าไก่ถ้าแม่ยอมเป็นสายโด่งโดนป้าดุแน่ สำหรับป้าสุรีแล้วจะว่าผมกลัวป้าก็ไม่ใช่แต่ผมทั้งเกรงทั้งรักและนับถือป้าเป็นที่สุดยิ่งกว่าแม่เพราะป้าอุ้มเลี้ยงผมๆนอนกับป้ามาตั้งแต่เล็กจนผมสิบขวบจึงแยกห้อง ชีวิตผมอยู่กับป้ามากกว่าแม่ๆกับพ่อแยกออกจากบ้านปู่ย่าไปตั้งแต่ผมจำความได้ๆก็เห็นหน้าป้ามาตลอด ป้ารีรักผมมากเหมือนลูกป้าถึงสนิทกับแม่เพราะขอผมเป็นลูกผมต้องการอะไรป้าตามใจหาให้ผมหมดจนบางทีหลานๆญาติทางย่าอิจฉาป้าอุ้มพาผมไปเที่ยวทุกที่ๆป้าไปจนเพื่อนป้าคิดว่าผมเป็นลูกแท้ๆของป้าๆไม่เคยตีผมแค่ดุผมๆก็กลัวแล้ว ตอนเด็กๆผมทำอะไรผิดไม่พอใจย่าๆจะตีทำโทษผมถ้าป้ารีรู้จะออกหน้ารับแทนผมทุกครั้ง แต่มาครั้งนี้ผมรู้ว่าป้ากับลุงมีความสัมพันธ์กันลึกซึ้งยิ่งกว่าพี่น้องผมรู้สึกตะขิดตะขวงใจคิดว่าไม่ใช่เรื่องดีมันไม่ถูกแต่พอมามองตัวผมเองแล้วผมทำใจยอมรับว่าเป็นเรื่องของความรักหรือความปรารถนาต้องการตัณหาราคะไม่มีขอบเขตุ คืนนั้นผมมีเรียนพิเศษกลับดึกเป็นปกติที่เมื่อเข้าบ้านลุงและแม่จะเข้านอนก่อนมีนานๆครั้งที่แม่จะรอผมกลับแต่วันนี้บ้านปิดเงียบเป็นปกติมีหรือที่ผมจะกล้าไปกวนแม่หรือเรียกบอกลุงว่าผมต้องการอะไรผมเข้าห้องนอนคนเดียวอย่างทุกคืนเช้าผมเจอลุงกับแม่ทุกอย่างเป็นปกติที่ไม่มีป้ารีเพราะป้าไปอยู่บ้านปู่ เราพูดคุยเฮฮากันไม่มีเรื่องบนเตียงให้ได้ยิน เป็นแบบนี้สองคืนที่ผมกลับดึกผมหวังลึกๆว่าจะได้นอนกับแม่อีกแต่ก็ไม่ร้องขอจนวันศุกร์ผมกลับเร็วแม่ลุงและป้านั่งคุยกันอย่างสนุกรอผมกลับมากินข้าวด้วยกัน เป็นปกติที่ป้ามักมาหาลุงคืนวันศุกร์ผมคิดคืนนี้ป้าคงนอนกับลุงผมคงมีโอกาสอยู่กับแม่ ผมจะเป็นฝ่ยอาสาเก็บกวาดทำสะอาดห้องอาหารแล้วขึ้นไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมลงมาชั้นล่างเห็นสามคนนั่งคุยดูโทรทัศน์กันอยู่ผมเข้าไปร่วมวงด้วยตามปกติแต่คืนนี้เมื่อผมเข้าร่วมวงป้าบอกลุงกับแม่ว่า "จัดการให้ด้วยนะ"แล้วป้าลุกเดินไปทำเอาผมแปลกใจเพราะทุกทีป้าจะอยู่ร่วมคุยกับผมด้วย ผมถามลุงกับแม่ "ป้ามีอะไรเหรอ" ลุงมองแม่ๆนั่งเรียบร้อยยิ้มหันมาทางผม "เออ..คือคืนนี้เล็กนอนกับป้านะ" ผมรู้สึกผิดหวังนิดนึกว่าจะได้นอนกับแม่จะได้อึบให้สะใจแต่กลับต้องนอนกับป้าแล้วจะมีอะไรผมเคยนอนกับป้ามาตั้งแต่เล็กผมก็แค่ยิ้มๆบอก "ได้ครับไม่มีปัญหา"แม่หันมองลุงๆพยักหน้าเป็นสัญญาณบางอย่างแม่หันมาพูดกับผม "นอนกับป้าแล้วทำให้ดีเหมือนที่ทำกับแม่นะ" ผมผงะงงถามแม่ ไหมายความว่าไง"ลุงพูดขึ้นแทน "ก็หมายความว่าคืนนี้เล็กนอนกับรีแล้วทำกับรีเหมือนทำกับแม่แดงเมื่อสองคืนก่อนคงเข้าใจ"ผมเข้าใจความหมายแต่ผมแทบไม่อยากเชื่อที่ลุงพูดผมอึ่งไปครู่สั่นหน้าว่า "จะได้ไงครับลุงผมไม่กล้าทำอย่างนั้นกับป้า" ลุงขำว่า "ไม่กล้าขี้ขลาดหรือไงกลัวอะไรลูกผู้ชายไม่น่าพูดแบบนี้"ผมพูดแบบเกรงๆ "ไม่ครับลุง..คือสำหรับผมป้าเป็น.."ผมพูดไม่ทันขาดคำแม่พูดสวนตัดบท "ป้าก็เป็นผู้หญิงเหมือนแม่เล็กยังทำกับแม่ได้กับป้าจะมีปัญหาอะไร" ผมพูดแทบไม่ออกอึกอักบอกไป "ต..แต่..ค...คือป้าเลี้ยงผมมาตั้งแต่แบเบาะ..ผ..ผมมีความรู้สึกใกล้ชิดกับป้ามากกว่าแม่ผมคง.."ลุงขำแล้วพูดออกมา "พูดแบบนั้นได้ไงสองวันก่อนใกล้ชิดกับแดงแบบท้องชนกันยันถึงมดลูก ตอนนี้แเล็กแกต้องใกล้ชิดสนิทกับรีอย่างน้อยก็ให้เหมือนแกกับแดง รีมันเลี้ยงแกมาแกจะปล่อยให้รีน้อยหน้าแดงได้ไง"ลุงหัวเราะ ผมส่ายหน้าก้มพูดไม่ออกแม่จับแขนผมแล้วบอก "ทำเถอะไม่มีใครว่าอะไรป้าเธอรอวันนี้มานานแล้ว"ผมงงๆที่แม่พูดแสดงว่าทั้งหมดนี้ลุงกับป้าเตรียมการไว้ก่อนแล้วหรือไง ผมรู้เป็นนัยๆมานานแล้วว่าทรัพย์สมบัติกิจการทุกอย่างที่ลุงกับป้ามีในอนาคตลุงจะส่งมอบเป็นมรดกให้ผมแต่ผู้เดียว ผมไม่นึกว่าวันนี้ลุงเริ่มส่งมอบเมียและน้องสาวให้ผมก่อน ผมยังลังเลนั่งขบคิดลุงเลยว่า "หรือแกรังเกียดมองว่ารีมันไม่สวยแก่เกินไปหรือไง"ผมผงะอึ้งแม่อมยิ้มกลั้นหัวเราะว่า "คงไม่ใช่อย่างนั้นค่ะพี่จง" แม่หันมาพูดกับผม "ป้ายังไม่แก่อย่างที่เล็กเห็นอายุมากกว่าแม่ไม่เท่าไรทั้งยังสวยไม่ส่างรับรองเล็กจะถูกใจไม่ผิดหวัง"ผมยอมรับป้ายังดูสวยผมเคยแอบชอบแต่ไม่เคยกล้าคิดเกินเลยแบบคิดกับแม่ลุงพูดย้ำ "เล็กแกจะทำให้รีมันผิดหวังนะแบบนี้"ผมสะอึกคิดขึ้นมาผมไม่เคยทำอะไรให้ป้าผิดหวังหรือเสียใจ แต่เรื่องนี้ผมไม่รู้จะทำยังไงคงต้องทำใจผมตัดใจพยักหน้ารับพูดสั้นๆ "ครับผมทำได้"ลุงดีดนิ้วแสดงอาการพอใจ "ต้องอย่างนี้สิไอ้หลานรัก"ผมคิดมันบ้าสินดีผมมองแม่ๆบอก "ดีแล้วไปเถอะป้ารออยู่ที่ห้องไม่ต้องห่วงแม่"ผมงงไปหมดอะไรกันป้ารีไปรอผมที่ห้องแล้วหรือนี่ๆแสดงว่ายังไงผมก็ถูกมัดมือชกปฎิเสธไม่ได้คิดแล้วผมดูเวลามันก็ดึกแล้วผมควรขึ้นห้องไปหาป้า
ผมยืนหน้าห้องอย่างลังเลคิดเปิดประตูเข้าไปไม่เจอป้ารีก็ดีหรือถ้าเจอก็คงต้องเป็นไปตามที่พวกเขาวางหมากไว้ ผมเปิดประตูเข้าไปแน่นอนป้ารีนั่งรออยู่ที่เตียงเธอยิ้มอย่างมีความสุขเรียกผมเข้าหา "มานั่งกับป้าสิ" ผมประหม่านั่งก้มหน้าห่อตัวรีบข้างป้าๆถาม "เป็นไรไป" ผมอ้อมแอ่มก้มหน้าพูด "ป้าจะให้ผมเอากับป้าเหรอ"ป้ารีเอามือลูบหัวผมเธอถาม "ทำไมรังเกียดป้านักหรือไง"ผมสั่นหน้าว่า "ไม่ครับผมไม่เคยคิดรังเกียดป้าแต่ผมไม่...เคยกล้าคิดอย่างนั้น"ป้ารีพูดสวนกลับ "ก็เริ่มคิดสิทีกับแม่แดงยังคิดยังทำได้"ผมบอก "ผมรักป้าแต่ป้ามีลุงอยู่แล้ว"ผมหันมองป้าๆยิ้มถอนหายใจว่า "รักป้าก็ทำรักกับป้าสิเรามาmake loveกันลุงก็ส่วนลุงป้าต้องการเล็กเข้าใจไม"ผมพยักหน้าก้มพูดไม่ออกอยู่อึดใจอยู่ๆป้ารีก็ยื่นมือมาจับเป้ากางเกงนอนผมบีบๆควยผมป้ารีบอก "ทำไมไม่แข็งไหนขอป้าดูหน่อย"แน่นอนถึงป้าจะดูสวยในสายตาของคนทั่วไปรวมทั้งผมด้วยก็ถูกใจในตัวป้าแต่ความรักที่ผมมีให้ป้ารีไม่ใช่ความใคร่ แล้วจะมีอารมณ์ใคร่ให้ควยจะแข็งได้ไงแต่ผมทำอะไรไม่ถูกคงต้องยอมทำตามที่ป้าต้องการ ผมเอนตัวลงนอนให้ป้าค่อยๆรูดกางเกงนอนลงจนหลุดป้ามองควยผมแล้วบอก "ไม่เห็นมานานหลายไป หดแบบนี้จะใช้การได้ไงเอาเถอะอย่าคิดมากเดี๋ยวป้าจัดการเอง"ป้าพูดไปพร้อมเอามือจับควยผมถอกรูดแล้วอยู่ๆป้าก้มหน้าลงเอาควยผมใส่ปากอมดูด ผมตกใจอยู่บ้างแต่นอนนิ่งเฉยความอบอุ่นจากปากป้ารีมันทำให้ควยผมเริ่มยืดตัวพองแข็ง ป้าขยับตัวปลดชุดนอนลงจากไหล่ทั้งที่ปากยังอมควยผม ชุดนอนป้าหลุดไปกองที่พื้นป้าไม่ใส่เสื้อใน เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นผิวตัวแผ่นหลังป้าที่ขาวนวลมันยั่วกิเลสผมดีเป็นที่สุด ป้าลุกนั่งมือจับควยถอกทำเอาผมตะลึงมองอกเต้านมป้าที่ขาวผ่องดูโตเป็นเต้าตึงมองจากนอกร่มผ้าคิดว่าขนาดจะเล็กกว่าของแม่แต่พอถอดเสื้อเปลือยอกเห็นของจริงอกเต้านมป้ามันซ่อนรูปดูใหญ่กว่านมแม่แต่หย่อนคล้อยลงบ้างตามวัยห้าสิบเอ็ด รูปทรงร่างป้ารีผิดจากแม่อยู่บ้างแม่เป็นคนร่างเพรียวเหมือนนางแบบแต่ป้ารีเป็นคนท่วมอวบออกเจ้าเนื้อนิดๆแบบที่เรียกว่าอย่างหนาแต่ไม่ถือว่าอ้วน ผมมองที่เอวหน้าท้องที่ผมไม่อยากเชื่อถึงจะเจ้าเนื้อบ้างแต่ก็รักษารูปร่างทรวดทรงได้ดีมาก ป้ารียิ้มถาม "พอใจไม"ผมกลืนน้ำลายยิ้มแหยงๆพยักหน้านึกถึงคำที่แม่พูดว่าผมจะถูกใจไม่ผิดหวัง ป้ารีจับมือผมไปสัมผัสอกเต้านมเธอๆบอก "บีบคลึงเล่นสิไม่ต้องเกรงใจ"ก็อีกผมไม่เชื่อมือผมที่สัมผัสผิวเนื้ออกเต้านมที่ตึงเนียนบีบๆดูถึงจะนิ่งกว่านมแม่ก็เป็นเพราะวัยแต่ไม่แพ้กับสาวๆที่ลุงพาผมไปเที่ยวเลย ป้าเอนตัวลงนอนข้างผมๆพลิกตัวเข้าหาซบหน้าคลุกไซร้ที่อกเต้าปากอมดูดหัวนมสลับซ้ายขวามือจับเต้านมบีบป้าเริ่มหายใจแรงซี๊ดปากบ้างมือเริ่มถอกควยผมแรงขึ้นป้าพูดเสียงอ่อย "จับหีป้าสิ"ผมลูบมือลงที่ท้องน้อยที่ผิวเนียนแล้วต่ำลงถึงเป้ากางเกงในจับลูบหีที่อวบใหญ่ทั้งโหนกนูนและนุ่มมือ ป้าผละมือจากควยผมขยับก้นยกขึ้นใช้สองมือรูดกางเกงในลงจนหลุด ผมผละหน้าจากอกเต้าขึ้นมาดูให้ตายโหนกหีป้าปกคลุมด้วยขนหมอยเป็นพื้นที่ลกกว้างคงเกินกว่าผ่ามือผมปิดมิดดูใหญ่กว่าของแม่ผมแต่ไม่ลกหนาทึบเรียกว่าขนไม่ดกพอเห็นเนื้อ ป้าหันมองผมแล้วถาม "เป็นไงหีป้าคิดว่าใช้ได้ไม"ผมพยักหน้าเอามือลูบจับมันนุ่มนิ่มกว่าหีแม่ ผมเอามือเซาะลงร่องหีแล้วเอานิ้วสองแยงลงในรูหีชักนิ้วเข้าออกหันหน้ามาใช้ปากขบดูดหัวนมป้าเอามือมาจับควยผมถอกชักว่าวอีกคงเพราะผมเอานิ้วซอยแยงรูหีเสียงป้าซี๊ดปากครางโอยๆแล้วบอก "ไม่เอานิ้วได้ไมใช้ควยเถอะ" ผมเงยหน้ามองป้าๆถาม "รอช้าอะไรหละรู้ไมป้ารอวันนี้มานานสิบกว่าปีแล้ว" ผมถามอย่างไม่แน่ใจ "เออ..ป้าจะให้ผมปี้เย็ดหีป้าจริงเหรอ"ป้าพูดอย่างลำคาน "แก้ผ้าให้ดูดนมถ่างขาให้จับเล่นหีจนควยแข็งขนาดนี้แล้วยังจะมาถามอะไรอีก"ผมเห็นป้างุดหงิดผมรู้สึกหวาดๆ ป้าขยับตัวขึ้นเตียงนอนหงายถ่างขากางแขนอ้ารับให้ผมเข้าหา ผมถอดเสื้อผ้าร่างเปลือยขยับตัวขึ้นเตียงเข้านั่งในระหว่างขาป้าตาผมจ่องดูหีป้าที่ร่องกรีบหีอวบนูนแนบกันสนิทดูสวยงามไม่มีที่ติเหมือนไม่เคยถูกทะลวงเย็ด ผมเอามมือลูบจับบีบคลึงเล่นหีป้ารีอวบนุ่มเต็มฝ่ามือผม ป้ายันศอผงกหัวขึ้นมองผมแล้วบอก "อย่าจับเล่นนานนะป้าเงี่ยน"ผมเอาสองมือแบะพูร่องหีป้าให้เปิดออกจนเห็นแตดแคมในทั้งรูหีผมขยับตัวเข้าชิดจนหัวควยถูถูกร่องหี ป้ากัดฟันบอก "เอาสิเย็ดหีป้าเลยรออะไรอยู่"ผมบอก "ป้าผมขอโทษนะครับ"ป้าพยักหน้ารับผมเริ่มกดควยสอดแทงแยงเข้ารูหีป้าๆอึดใจกัดฟันแน่น ก็อีกผมแทบไม่อยากเชื่อรูหีป้าคับแน่นยิ่งกว่ารูหีแม่ ผมดันควยเข้าไปได้เกือบมิดผมเจ็บควยเส้นสองสลึงแทบขาดต้องหยุดชะงักป้าสะบัดหน้าร้องโอยๆครางถาม "หยุดทำไม"ผมบอก "เจ็บควยครับ"ป้าสั่นหน้าว่า "ก็เล่นดันอัดอย่างเดียวไม่ซอยกระเด้านี่นาค่อยๆกระเด้าบ้างสิจะได้ไม่เจ็บ"ผมทำตามป้าบอกซอยกระเด้าสองสามทีควยก็เข้ารูหีมิดสุดลำแล้วผมกดแช่ไว้อย่างที่เคยทำกับแม่แต่ความรู้สึกมันผิดกันรูหีป้าที่ร้อนอุ่นตอดรัดควยผม ป้าทิ้งตัวลงนอนสะบัดหน้าผ่อนหายใจพูดพึมพำ "อะไรจะใหญ่ยาวแข็งขนาดนี้"แล้วป้าถาม "ควยเข้ารูหีหมดดุ้นแล้วใช้ไม"ผมตอบ "ครับ"ป้าพยักหน้าบอก "เอาสิค่อยๆกระเด้าเย็ดก่อนควยมัมใหญ่ยาวถึงปากมดลูกป้าเลยนะเนี่ย"ผมค่อยๆกระเด้าซอยตามป้าบอกโหนกรูหีป้าอวบแน่นรับแรงกระแทกผมได้ดีผมก้มตัวลงสองแขนคร่อมร่างป้าแต่ป้ากลับโอบโน้มคอผมลงมากอดจูบดูดปากดูดลิ้นผมไม่ขัดเพราะเคยทำกับแม่แต่ครั้งนี้ความรู้สึกผิดกันที่จูบกับแม่ด้วยความกระสันได้แค่ความอบอุ่นเสียวมันปากแต่จูบกับป้ามันนิ่มนวลกว่าทั้งเสี่ยวเข้าไปถึงขั่วหัวใจ ตัวป้าหนานุ่มกว่าแม่ผมสามารถนอนทาบทับให้ร่างเปลือยผมสัมผัสร่างเปลื่อยป้าได้แทบทุกส่วนก้นผมขยับกระดกขึ้นลงควยซอยเย็ดหีป้าๆเอามือโอบลูบไล้หลังผมจนถึงก้นขาอย่างแผ่วเบาป้าทั้งจูบดูดลิ้นผมอย่างนิ่มนวลทั้งยังคลุกหน้าจูบไซร้เลียผมไปทั่งใบหน้าป้าเอามือล้วงจับบีบหน้าท้องผมไว้ไม่ให้ซอยกระเด้าเร็วป้าจ่องหน้าผมด้วยสายตาโศกจับมือผมกดบีบขย้ำเต้านม แล้วป้าแอ่นหีร่อนกระเด้าสู้ควยผมอย่างนิ่มนวลสลับจูบดูดปากไซร้ไปทั่วหน้ามือป้าจับขยี่เส้นผมบนหัวผมป้าตาเยิ้มเงยหน้าเคลิ้มค่อยๆกดหัวผมลงให้ลงดูดหัวนม ป้าตัวสั่นระทวยสองมือสั่นระริกลูบไล้ตัวผมไปทั่วร่างเสียงป้ากัดฟันสูดหายใจเสียงดังซี๊ดทั้งครางกระเส่า เหมือนป้ากำลังให้หรือสอนอะไรผมบางอย่างที่ผมไม่เคยรู้แต่ตอนนี้ผมเริ่มรู้เข้าใจแล้วว่าป้ากำลังให้ความรักความอบอุ่นจากตัวป้าผ่านควยผมมาจนถึงขั่วหัวใจตลอดถึงทั่วทุกขุมขนบนร่างผมๆถึงกับซบหน้าซุกที่ร่องอกป้าหายใจหอบสะอื้นอย่างลืมตัวพร่ำพูดเสียงสั่นกระเส่า "ผมรักป้าครับ"ป้ารีตอบกลับด้วยเสียงที่อ่อยสั่นเหมือนจะร้องไห้ "ป้าก็รักเล็กป้าถึงยอมให้ทุกอย่างที่ป้ามีป้ายอมให้เล็กเย็ดเอาป้าเป็นเมียเป็นทุกอย่างที่เล็กต้องการ หลานรักหีป้าจะมีไว้ให้หลายเย็ดๆป้าให้สุขสนุกเถอะนะป้าเป็นของเล็กทั้งกายและใจ"เสียงป้าสะอื้นไห้ผมเงยหน้ามอง ป้าเบะปากหน้าบูดเบี้ยวสะอื้นไห้มีน้ำตาไหลป้าจับประคองหน้าผมเข้าหาแล้วจูบปากดูดลิ้นผมๆเอามือค่อยๆปาดน้ำตาที่หน้าแก้มป้าควยผมยังซอยเย็ดกดโยกส่ายอยู่ในรูหีป้าก็ยังส่ายเอวร่องแอ่นหีรับผมๆพูดด้วยเสียงสั่นกลั้นน้ำตา "ผมจะทำให้ป้ามีความสุขที่สุดจะไม่ทำให้ป้าผิดหวังที่รอผมมานาน"ป้าพูดสั่นสะอื้น "เท่านี้ป้าก็มีความสุขสมหวังจนเหลือล้นเย็ดหีป้าเถอะซอยหนักๆแทงลึงๆป้าเงี่ยนเอาให้น้ำแตกในเลย"ผมเร่งซอยเย็ดหีป้าหนักแรงเร็วขึ้นจนตัวป้าสั่นครางร้องบอก "เย็ดแรงๆป้าเงี่ยเสียวคันในรูหี"ผมตั้งหน้าตั้งตาซอยเย็ดกระเด้าอย่างตั้งใจป้ารีพร่ำพูดด้วยเสียงสั่นสะอื้นไม่ขาดเสียง ซ้ำๆว่า"เล็กหลายรักของป้าๆ" ผมหลุดปากพูดออกไปจากใจว่า "ป้าเป็นทั้งแม่ทั้งป้าที่ผมรัก"ป้าพร่ำบอก "เป็นเมียด้วยและจะเป็นไปตลอดกาล" ถึงตอนนี้ผมรู้ซึ้งว่าป้ารีรักผมยิ่งกว่าแม่รักผมๆคิดที่ผมได้สมสู่เสพเมถุนกับแม่สองครั้งสามทีผ่านมาคงเพราะลุงสั่งส่งแม่ให้มาหาผมถึงแม่จะมีใจยอมให้ผมร่วมเพศเสพกามเอาความสุขก็อาจเพื่อดับไฟราคะที่ร้อนรุ่มในอกแม่ผมกลับคิดอย่างนั้น แต่กับป้ารีๆทำให้ผมรู้ถึงคำว่าการร่วมรักเป็นอย่างไรป้ารีร่วมรักกับผมด้วยจิตใจที่รักผมอย่างสุดซึ้งไม่เสแซ่งหรือมีอะไรแอบแฝง ผมก็รักป้ารีเป็นที่สุดแรกก่องปี้เย็ดผมตะขิดตะขวงใจแต่ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วว่าความรักสามารถเปลี่ยนรูปแบบได้เสมอ ผมจูบดูดปากสลับดูดนมป้ารีผมให้ความรักกับป้ารีด้วยดุ้นควยผมที่คาซอยเย็ดอยู่ในรูหีป้าอย่างมีความสุขนานจนป้ารีที่ครางพูดพร่ำว่า หลานรักๆ กัดฟันหยุดครางพร่ำแล้วกรีดเสียงร้องขาสั่นกระตุกร่างเกร็งผมรู้เป็นอาการที่ป้าเสร็จถึงจุดสุดยอดแต่ผิดกับแม่ที่เสร็จแล้วหยุดนิ่งรอผมซอยเย็ดจนน้ำแตก แต่ป้ารีไม่นอนนิ่งทั้งที่ป้ายังหอบเหนื่อยหายใจแรงป้ายังคงกอดจูบดูดปากผมหีร่อนส่ายทั้งมือคลำลูบไล้ผมไปทั่วจนผมถึงที่สุดผมหลั่งน้ำกามออกใสในรูหีป้าๆถึงหยุดนิ่งกอดรัดเกร็งร่างขมิบหีตอดรัดควยผมอีกครั้งเมื่อผมหยุดนิ่งป้าถึงผ่อนคลาย ผมลงจากร่างเปลือยป้ามานอนกอดลูบไล้ทุกสัดส่วนสงวนบนเรื่อนร่างป้าๆยิ้มไม่ห้ามผมแม่แต่คำผมบอก "ผมรักป้าที่สุด"ป้ารียิ้มพยักหน้ารับจูบผมแล้วบอก "ป้าก็รักเล็กที่สุดเล็กต้องการอะไรจากป้าๆให้ได้ทั้งนั้น"ผมกับป้านอนกอดจูบลูบไล้กันอย่างมีความสุขป้าให้ผมดูดนมเล่นมือลูบล้วงจับหีที่เปียกแฉะเพียงครูใหญ่ด้วยความรักและปรารถนาพลังหนุ่มผมที่มีเหลือเฟือทำให้ควยผมแข็งต้วอีกทำเอาป้ารีตาโตผงะตกใจ "อะไรเนี่ยแข็งอีกแล้วเร็วจัง"ผมคิดป้าพูดเหมือนแม่เลยผมเลยบอก "ให้ผมเย็ดป้าอีกทีได้ไม"ป้าอมยิ้มขำว่า "ได้สิป้าให้ได้ทุกอย่าง"ผมจูบป้าแล้วถาม "ให้ได้ทุกอย่างจริงๆนะ"ป้ารีพยักหน้ารับ จะเอาอีกกี่ทีหละมีแรงเท่าไรก็เอาเลย" ผมอึกอักบอก "เออ..คือผมอยากลอง..เย็ดตูดครับ"ป้ารีทำหน้าตกใจร้องออกมา "บ้านะจะได้ไงไม่เอา"ผมบอก "ผมอยากเอา"ป้าทำหน้างอพูดสั้นๆ "ไม่ๆเคยมีใครเย็ดตูดป้าๆไม่ให้" ผมถาม "ลุงไม่เคยเหรอ"ป้าสั่นหน้า "ป้าไม่ให้..แต่ลุงเย็ดตูดแม่แดง"ผมคิดแม่โดนลุงเย็ดตูดแล้วหรือนี่ผมยิ้มๆบอก "สิบกว่าปีป้านอนกับลุงๆไม่เคยเย็ดตูดป้าๆให้ผมเย็ดคนแรกนะ"ป้าผละตัวถอยห่างแล้วถาม "ไม่เอาได้ไม"ผมบอก "ผมอยากเอา"ป้าขบคิดอยู่อึดใจแล้วนอนพลืกคว่ำกางขาหันหน้าบอกผม "เอาน้ำมันครีมทาควยให้ลื่นก่อนนะ"แน่นอนผมพอใจที่ได้เห็นก้นขาวกลมใหญ่ของป้าผมเอามือลูบบีบคลำเอาน้ำมันทาผิวโฉมควยแล้วสองมือผมแบะแหกร่องง่ามตูดป้าที่หนีบแน่นให้เปิดออกจนเห็นรูตูด ผมขึ้นนอนคว่ำทาบทับบนหลังก้นป้าแล้วพยายามดันอัดยัดควยใสลงในรูตูดมันลำบากคับแน่นเป็นที่สุดป้ารีร้อง โอยๆเจ็บ สองมือกำหมอนและผ้าปูที่นอนแน่น ผมกระเด้าแทงควยเข้ารูตูดป้าได้ครึ่งลำป้ารีร้องถาม "เข้าไปหมดหรือยัง"ผมบอก "ยังครับก้นป้าใหญ่มันติดบังยังเข้าไม่สุด"ป้าร้องโอยๆครางบอก "พอเถอะกระเด้าซอยไปก่อนก็แล้วกันไม่ต้องเอาเข้าไปให้หมดก็ได้ป้าเจ็บตูด"ผมสงสารป้าเลยซอยถี่ๆเอาแค่ครึ่งลำกลัวควยหลุดจากรูตูดแต่รูตูดป้าคับแน่นทั้งป้าเกร็งก้นขมิบรับทำให้ผมเสียวหัวควยผมกระเด้าซอยไม่เท่าไรแต่ก็หลายทีน้ำกามก็แตกทะลักใส่รูตูดป้าผมชักควยที่หดออกป้าบอก "เสร็จแล้วใช่ไม"ผมตอบ "ครับ"ป้าหันหน้ามาบอก "ไม่เอาอีกแล้วนะป้าเจ็บตูดไม่เห็นดีเลย"ผมถาม "แม่ผมโดนลุงเย็ดตูดบ่อยไม"ป้าพยักหน้าว่า "ก็หลายทีที่ป้าเห็น"ผมถาม "แม่ไม่บ่นเจ็บเหรอ"ป้ายักไหล่ "แดงมันคงชอบ"ผมจูบหอมแก้มป้าแล้วกระซิบบอก "ผมชอบตูดป้าจังเลย"ป้ารีตีผมเบาๆแล้วว่า "บ้า"แล้วเราหัวเราะกัน ผมบอก "เดี๋ยวควยผมแข็งอีกผมจะเอาหีป้านะ"ป้ารียิ้มพยักหน้าว่า "เอาสิ" ผมนอนคุยกอดจูบกับป้าครู่ใหญ่รอจนหายเหนื่อยควยแข็งแล้วเย็ดหีป้ารีอีกทีจนเสร็จกามกิจป้ากับผมถึงกับสลบหลับกันไปเลย เช้าฟ้าส่างผมตื่นขึ้นมาแสงแดงส่องผ่านม่านหน้าต่างแบบเช้าเมื่อสองวันก่อนที่ผมนอนกับแม่แต่วันนี้ป้ายังนอนห่มผ้าอยู่ข้างผมๆขยับตัวเปิดผ้าห่มดูป้าที่ยังนอนแก้ผ้าร่างเปลือย ป้ารู้สึกตัวตื่นเงยหน้ามองผมแต่ไม่พูดอะไรค่อยขยับตัวเข้าโอบกอดผม เป็นความรู้สึกที่อบอุ่นอย่างบอกไม่ถูกป้าเอามือล้วงจับควยผมที่ทุกเช้าจะแข็งเป็นปกติ ผมเอามือจับคลึงนมป้าบ้างป้าไม่ว่าอะไรแต่ดันตัวผมให้พลิกนอนหงายแล้วเปิดผ้าห่ม จากนั้นป้าลุกขึ้นนั่งคร่อมบนร่างผมๆตะลึงทึ่งหัวใจผมแทบวายที่ได้เห็นร่างเปลือยป้ารีอย่างชัดเจนป้ารีวัยห้าสิบเอ็ดผิวพรรณป้าขาวนวลตึงเนียนไม่มีรอยย่นหรือเหี่ยวแห้งป้ารักษาร่างการรูปทรงได้ดีมากไม่มีที่ติป้าอาจดูรูปร่างอวบหนาบ้างแต่ไม่อ้วนอกเต้านมป้าเมื่อเห็นชัดๆผมแน่ใจใหญ่กว่าของแม่จะดูหย่อนค่อยยานบ้างก็คงเพราะน้ำหนักและตามวัย ป้าไม่พูดอะไรค่อยๆโย่งตัวขึ้นแล้วจับควยผมจ่อที่รูหี ป้าค่อยๆหย่อยตัวนั่งลงควยผมก็มุดเสียบแทงเข้ารูหี ป้าโน้มตัวก้นลงสองแขนคร่อมร่างผมก้นป้าค่อยๆขยับขึ้นลงอย่างระมัดระวังไม่ให้ควยผมหลุดจากรูหีสองมือผมจับสองเต้านมป้าที่อยู่ตรงหน้าบีบคลึงมันตึงๆนุ่มมือดีป้ารียิ้มถาม "ชอบไม"แน่นอนผมตอบ "ชอบครับ"ป้ายิ้มบอก "จับนมป้าเล่นไปเถอะป้าจะขย่มควยให้" ป้าขยับก้นขึ้นลงขย่มควยผมไปเลื่อยไม่หยุดอย่างมีความสุขจนป้าทิ้งตัวลงทับกอดรัดร่างผมก้นป้ายังขยับอีกครู่จนป้าเกร็งร่างสั่นกระตุกป้าหยุดขยับก้นแค่อึดใจแล้วขยับส่าบต่อเพราะควยผมยังแข็งยังไม่หลั่งน้ำกามป้าทำแบบนั้นอีกครู่จนผมน้ำกามแตกป้าจึงหยุดแล้วจูบหน้าผากผมป้ายิ้มบอก "เป็นไงสบายตัวแส้วสินะ"ผมบอก "ผมรักป้าที่สุด"ป้ายิ้มพยักหน้ารับ "ป้าไปอายน้ำก่อนจะออกไปจัดของไว้ให้เรากินเดี๋ยวจะหิวไม่มีแรง"ป้าขำแล้วลงจากตัวผมหยิบชุดนอนมาใส่แล้วเดินออกไปห้องน้ำอีกห้องที่อยู่นอกห้องนอนผมๆยอมรับผมรักป้ารีของผมเป็นที่สุด.

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

johnyred59

hemin1

pig101

sachawat

มีป้าน่ารักแบบนี้รักตายเลย